Trực tiếp 24h - Xem tỷ số trực tuyến 24h nhanh nhất tại Tructiep24h.info. Cập nhật tỷ số tỷ lệ kèo bóng đá trực tuyến theo thời gian thực chuẩn xác nhất.
  | Giải | Giờ | TT | Chủ | Tỷ số | Khách | C/H-T | Tỷ lệ |
Ethiopia HL | 15:00 84 | 84 | Gamo Chencha | Yeka Sub City FC 1 2 |
3 - 3
HT
H1
1
-
0
|
1.10
1.50
-1/4
5 1/2
0.70
0.50
|
||
AUS WAL | 15:00 87 | 87 | Central Coast Mariners (nữ) | Western United (nữ) 1 |
6 - 2
HT
H1
0
-
0
|
0.78
1.81
0
2 1/2
1.06
0.37
|
||
A FFA Cup | 15:30 54 | 54 | Melbourne Knights | South Melbourne 2 |
2 - 7
HT
H1
0
-
0
|
0.89
1.07
1/2
1 1/2
0.95
0.75
|
||
A FFA Cup | 15:30 56 | 56 | 2 Port Melbourne | Oakleigh Cannons 2 |
4 - 1
HT
H1
0
-
0
|
1.12
0.77
0
1 1/4
0.73
1.05
|
||
A FFA Cup | 15:45 HT | HT | 1 Langwarrin | Doveton 2 |
4 - 1
HT
H1
2
-
1
|
0.70
0.87
-3/4
5 1/4
1.16
0.95
|
||
A FFA Cup | 16:00 42 | 42 | Sydenham Park | Pascoe Vale SC |
2 - 2
H1
-
|
0.78
0.88
3/4
4 1/4
1.02
0.92
|
||
A FFA Cup | 16:00 38 | 38 | Upfield SC | Mill Park 1 |
1 - 1
H1
-
|
0.90
0.92
-1/2
2 1/4
0.90
0.87
|
||
A FFA Cup | 16:00 45 | 45 | Preston Lions | Dandenong City SC |
0 - 0
H1
-
|
0.87
0.79
3/4
3
0.97
1.03
|
||
AUS SASL | 16:00 39 | 39 | Adelaide Raiders SC | Adelaide City FC 2 |
2 - 2
H1
-
|
0.85
1.01
1/4
2 1/4
0.99
0.81
|
||
AUS SASL | 16:00 41 | 41 | Adelaide United FC (Youth) | Metrostars SC 1 |
1 - 5
H1
-
|
0.78
0.83
1/2
4 1/4
1.06
0.99
|
||
A FFA Cup | 16:00 45 | 45 | Ballarat City FC | Nunawading City |
0 - 0
H1
-
|
0.90
0.85
2
3 1/2
0.90
0.95
|
||
FFSA PL | 16:00 43 | 43 | 1 Cumberland United FC | West Adelaide SC |
3 - 2
H1
-
|
0.85
1.03
0
3
0.99
0.79
|
||
A FFA Cup | 16:10 28 | 28 | Berwick City | North Sunshine Eagles |
4 - 1
H1
-
|
1.00
1.00
1 1/4
5 1/4
0.80
0.80
|
||
Spain D4 | 16:30 14 | 14 | CD Canillas | Leganes B |
1 - 0
H1
-
|
0.91
0.93
1/4
3
0.93
0.89
|
||
A FFA Cup | 16:30 15 | 15 | Goulburn Valley Suns | Westvale Olympic |
0 - 0
H1
-
|
0.90
0.90
-2 3/4
4
0.90
0.90
|
||
AUS QPS | 16:30 15 | 15 | SWQ Thunder | St George Willawong FC |
0 - 0
H1
-
|
|
||
A FFA Cup | 16:30 15 | 15 | Boroondara Eagles FC | Altona East Phoenix SC |
0 - 0
H1
-
|
0.97
0.82
-2 1/4
3 1/2
0.82
0.97
|
||
A FFA Cup | 16:30 13 | 13 | Eltham Redbacks | Brunswick Juventus |
2 - 0
H1
-
|
0.81
0.97
1 1/2
3 1/4
0.99
0.83
|
||
FFSA PL | 16:45 | Adelaide Blue Eagles | Adelaide Vipers |
-
H1
-
|
0.76
0.63
-1 1/4
3 1/4
1.08
1.23
|
|||
FFSA PL | 16:45 | Adelaide Victory | Playford City Patriots |
-
H1
-
|
1.01
0.99
1/2
3 1/4
0.83
0.83
|
|||
Ethiopia HL | 17:00 | Kafa Bunna | Debre Birhan Ketema |
-
H1
-
|
1.08
0.93
0
2 1/2
0.73
0.88
|
|||
POL ME | 17:00 | Rakow Czestochowa (Youth) | Jagiellonia Bialystok (Youth) |
-
H1
-
|
0.90
0.99
0
3 1/4
0.88
0.79
|
|||
IND D1 | 17:00 | Delhi FC | Shillong Lajong FC |
-
H1
-
|
1.04
0.98
-1/4
3
0.80
0.84
|
|||
Spain D4 | 17:00 | SD Huesca II | SD Borja |
-
H1
-
|
0.83
0.87
-1
2 1/4
0.93
0.89
|
|||
Spain D4 | 17:00 | CD Beti Onak | UDC Txantrea KKE |
-
H1
-
|
0.99
1.09
-1/2
2 1/2
0.77
0.67
|
|||
HUN U19B | 17:00 | BVSC Zuglo U19 | Kecskemeti TE U19 |
-
H1
-
|
0.85
0.80
-3/4
3
0.95
1.00
|
|||
CZE U19 | 17:00 | Mlada Boleslav U19 | Dynamo Ceske Budejovice U19 |
-
H1
-
|
0.82
0.87
-1/4
3 1/4
1.02
0.95
|
|||
Spain D4 | 17:00 | CF Calamocha | CD Binefar |
-
H1
-
|
1.00
1.09
-3/4
2 1/4
0.76
0.67
|
|||
Spain D4 | 17:30 | CD Basconia | Cultural de Durango |
-
H1
-
|
0.81
0.97
-1/2
2 1/4
0.95
0.79
|
|||
Spain D4 | 17:30 | SD Beasain | CD Touring |
-
H1
-
|
0.89
0.92
-1 1/4
2 3/4
0.87
0.84
|
|||
SPA LU19 | 17:30 | Deportivo La Coruna U19 | Atletico Perines U19 |
-
H1
-
|
0.87
0.82
-2 1/2
3 1/2
0.89
0.94
|
|||
Spain D4 | 17:30 | Epila CF | CD Cuarte Industrial |
-
H1
-
|
0.85
1.06
-1/4
2 1/4
0.91
0.70
|
|||
Spain D4 | 17:30 | Portugalete | CD Padura |
-
H1
-
|
0.85
0.90
-1
2 1/4
0.91
0.86
|
|||
Spain D4 | 17:30 | Alesves | CD Ardoi Draw |
-
H1
-
|
0.98
0.98
3/4
2 1/2
0.78
0.78
|
|||
Spain D4 | 17:30 | UD Collerense | UD Poblense |
-
H1
-
|
0.74
0.85
1 1/4
2 1/2
1.02
0.91
|
|||
Spain D4 | 17:30 | Ibiza Islas Pitiusas | Constancia |
-
H1
-
|
0.86
1.04
-1 1/4
2 3/4
0.90
0.72
|
|||
Spain D4 | 17:30 | Comillas | CD Arnedo |
-
H1
-
|
|
|||
Spain D4 | 17:30 | CF Trival Valderas | Las Rozas |
-
H1
-
|
0.95
1.12
0
2 1/4
0.81
0.65
|
|||
INT CF | 17:30 | HJK Helsinki | TPS Turku |
-
H1
-
|
0.79
0.85
-2
3 1/2
1.05
0.97
|
|||
Spain D4 | 17:45 | AD Siete Villas | Solares |
-
H1
-
|
0.72
0.66
-1/2
2 1/4
1.04
1.11
|
|||
WAUS D1 | 18:00 | Perth SC | Inglewood United |
-
H1
-
|
0.84
0.91
-3/4
3 1/4
1.00
0.91
|
|||
Spain D4 | 18:00 | CD Cabecense | CD Pozoblanco |
-
H1
-
|
0.83
0.99
1 1/4
2 1/2
0.93
0.77
|
|||
SPA LU19 | 18:00 | SD San Jose U19 | CD La Oliva U19 |
-
H1
-
|
|
|||
INT CF | 18:00 | Orn-Horten | Askollen |
-
H1
-
|
0.80
0.90
-2 3/4
4
1.00
0.90
|
|||
Spain D4 | 18:00 | CD Lealtad | Urraca |
-
H1
-
|
0.83
1.08
-3/4
2 1/2
0.93
0.68
|
|||
SPA LU19 | 18:00 | Alcorcon U19 | Rayo Vallecano U19 |
-
H1
-
|
0.88
0.96
1/2
2 3/4
0.88
0.80
|
|||
DEN D4 | 18:00 | Skjold | Glostrup FK |
-
H1
-
|
0.83
1.06
-1/4
2 3/4
1.01
0.76
|
|||
Spain D4 | 18:00 | CD Colonia Moscardo | CU Collado Villalba |
-
H1
-
|
0.76
0.76
-3/4
2 1/4
1.00
1.00
|
|||
Spain D4 | 18:00 | Luarca CF | CD Colunga |
-
H1
-
|
|
|||
POL ME | 18:00 | Lech Poznan (Youth) | Zaglebie Lubin (Youth) |
-
H1
-
|
0.93
1.00
-3/4
3
0.85
0.78
|
|||
Spain D4 | 18:00 | Arucas CF | Tenerife B |
-
H1
-
|
0.80
1.01
1/2
2 1/2
0.96
0.75
|
|||
DEN D4 | 18:00 | Frederikssund IK | Valle Brooklyn |
-
H1
-
|
0.98
0.85
-1 1/2
3 1/4
0.83
0.95
|
|||
DEN D4 | 18:00 | Karlslunde IF | Slagelse BI |
-
H1
-
|
|
|||
POL ME | 18:00 | Sandecja Youth | Pogon Szczecin(Youth) |
-
H1
-
|
|
|||
Spain D4 | 18:00 | Villarrubia CF | Suokuaili Moss |
-
H1
-
|
0.98
0.88
0
2
0.78
0.88
|
|||
Spain D4 | 18:00 | Beti Kozkor KE | Bidzala |
-
H1
-
|
0.89
0.79
-1/4
2
0.87
0.97
|
|||
AZE D2 | 18:00 | Karvan Evlakh | Difai Agsu FK |
-
H1
-
|
0.98
0.83
-1
3
0.83
0.98
|
|||
Spain D4 | 18:00 | CD Berceo | CD Anguiano |
-
H1
-
|
|
|||
AZE D2 | 18:00 | Qaradag Lokbatan | Irəvan FK |
-
H1
-
|
0.95
0.85
-1 1/2
3 1/4
0.85
0.95
|
|||
Spain D4 | 18:00 | CD Binissalem | Portmany |
-
H1
-
|
0.70
0.76
0
2
1.06
1.00
|
|||
Spain D4 | 18:00 | Calahorra B | CD Varea |
-
H1
-
|
|
|||
Spain D4 | 18:00 | CDFC La Calzada | UD Logrones B |
-
H1
-
|
0.68
1.12
1/4
2 1/2
1.08
0.65
|
|||
Spain D4 | 18:00 | Villaralbo CF | Burgos Promesas |
-
H1
-
|
1.06
0.85
-1/4
2
0.70
0.91
|
|||
Spain D4 | 18:00 | Elche CF Ilicitano | Villarreal C |
-
H1
-
|
0.86
0.78
-1 1/4
2 1/2
0.90
0.98
|
|||
Spain D4 | 18:00 | Atletico Espeleno | La Palma |
-
H1
-
|
0.80
0.78
0
2 1/2
0.96
0.98
|
|||
Spain D4 | 18:00 | Oyonesa Tudelano | CCD Alberite |
-
H1
-
|
|
|||
Spain D4 | 18:00 | Castuera | CD Calamonte |
-
H1
-
|
1.02
0.96
-1/4
2 1/4
0.74
0.80
|
|||
Spain D4 | 18:00 | CF Pozuelo Alarcon | Torrejon CF |
-
H1
-
|
0.96
0.94
1/4
2 1/4
0.80
0.82
|
|||
Spain D4 | 18:00 | Bell Bridget | SD Ejea |
-
H1
-
|
|
|||
HUN U19A | 18:00 | Debrecin VSC U19 | Vasas U19 |
-
H1
-
|
|
|||
Spain D4 | 18:00 | CA River Ebro | Haro Deportivo |
-
H1
-
|
|
|||
Spain D4 | 18:00 | AD Cartaya | CD Utrera |
-
H1
-
|
0.84
0.51
0
2
0.92
1.33
|
|||
Spain D4 | 18:00 | Cazalegas | La Solana |
-
H1
-
|
0.92
0.95
-3/4
2 1/4
0.84
0.81
|
|||
UZB D1 | 18:00 | Buxoro FK | Xorazm Urganch |
-
H1
-
|
|
|||
Spain D4 | 18:00 | CD Tedeon | Rio Sports |
-
H1
-
|
|
|||
WAUS WD1 | 18:00 | Murdoch University Melville FC (nữ) | Balcatta (nữ) |
-
H1
-
|
1.00
0.75
3
4 1/2
0.80
1.05
|
|||
Spain D4 | 18:00 | Rapido de Bouzas | Viveiro CF |
-
H1
-
|
0.64
0.95
-1/2
2 1/4
1.13
0.81
|
|||
Spain D4 | 18:30 | Huetor Tajar | Poli Almeria |
-
H1
-
|
0.89
1.01
-1/4
2 1/4
0.87
0.75
|
|||
Spain D4 | 18:30 | Arroyo Club Polideportivo | CF Trujillo |
-
H1
-
|
0.97
1.09
-1/4
2 1/4
0.79
0.67
|
|||
SPA LU19 | 18:30 | Osasuna U19 | Arenas Club de Getxo U19 |
-
H1
-
|
0.64
0.84
-1
2 3/4
1.13
0.92
|
|||
Spain D4 | 18:30 | CD La Virgen Del Camino | UD Santa Marta |
-
H1
-
|
0.72
0.88
0
2
1.04
0.88
|
|||
Spain D4 | 18:30 | UC Ceares | L Entregu CF |
-
H1
-
|
0.74
1.01
0
2 1/4
1.02
0.75
|
|||
ARG RESL | 19:00 | Deportivo Liniers Reserves | Deportivo Merlo Reserves |
-
H1
-
|
1.00
0.85
-1/4
2 3/4
0.80
0.95
|
|||
DEN D3 | 19:00 | BK Avarta | Ishoj IF |
-
H1
-
|
0.96
0.81
-1/4
2 1/2
0.76
0.91
|
|||
CZE U19 | 19:00 | Brno U19 | Pardubice U19 |
-
H1
-
|
0.89
0.88
-3/4
3 1/4
0.95
0.94
|
|||
DEN D4 | 19:00 | Odder IGF | AaB 2 |
-
H1
-
|
0.83
0.96
-1 1/4
3 1/4
1.01
0.86
|
|||
DEN D3 | 19:00 | Holbaek | IF Lyseng |
-
H1
-
|
0.91
0.91
-1/4
2 3/4
0.81
0.81
|
|||
DEN D2 | 19:00 | Fremad Amager | Middelfart G og |
-
H1
-
|
0.74
1.03
1/2
2 1/2
1.11
0.79
|
|||
Spain D4 | 19:00 | Panaderia Pulido | Lanzarote |
-
H1
-
|
1.05
0.94
0
2 1/4
0.71
0.82
|
|||
DEN D3 | 19:00 | Holstebro BK | Naesby |
-
H1
-
|
0.81
0.86
1/4
3
0.91
0.86
|
|||
Spain D4 | 19:00 | CD Santa Ursula | UD Ibarra |
-
H1
-
|
0.96
0.98
-1 1/4
2 1/2
0.80
0.78
|
|||
DEN D3 | 19:00 | Vegar | Vanlose |
-
H1
-
|
0.76
0.91
-1/4
2 3/4
0.96
0.81
|
|||
SPA LU19 | 19:00 | CD Sobradillo U19 | Mensajero U19 |
-
H1
-
|
1.02
0.87
-1 1/4
2 3/4
0.70
0.85
|
|||
DEN D4 | 19:00 | Hobro IK 2 | Varde |
-
H1
-
|
|
|||
DEN D4 | 19:00 | Vinder Vatanspor-VRI | Viby IF |
-
H1
-
|
0.95
0.95
3/4
3 1/2
0.85
0.85
|
|||
DEN D2 | 19:00 | HIK Hellerup | FA 2000 |
-
H1
-
|
0.97
0.98
0
2 3/4
0.87
0.84
|
|||
SPA LU19 | 19:00 | Sporting Gijon U19 | CF Bansander U19 |
-
H1
-
|
0.91
0.93
-3/4
2 1/2
0.81
0.79
|
|||
Spain D4 | 19:00 | CD La Cuadra | CD Union Sur Yaiza |
-
H1
-
|
|
|||
AZE D2 | 19:00 | Araz Saatli | E Nel G Tick |
-
H1
-
|
0.93
0.75
3/4
2 1/2
0.88
1.05
|
|||
Spain D4 | 19:00 | Alaves C | SD Deusto |
-
H1
-
|
0.80
0.81
1/2
2
0.96
0.95
|
|||
ISR D3 | 19:00 | Maccabi Shaarayim | Hapoel Holon Yaniv |
-
H1
-
|
0.71
0.72
3/4
2 1/4
1.01
1.00
|
|||
DEN D4 | 19:00 | AC Horsens 2 | B 1913 Odense |
-
H1
-
|
1.01
1.06
-1 1/4
3 1/4
0.83
0.76
|
|||
DEN D4 | 19:30 | Hedensted | Dalum |
-
H1
-
|
|
|||
CAE D2 | 19:30 | Bafmeng United | Panthere Sportive du Nde |
-
H1
-
|
0.95
0.90
-1/4
2 1/2
0.85
0.90
|
|||
POL ME | 20:00 | Wisla Krakow (Youth) | Legia Warszawa (Youth) |
-
H1
-
|
|
|||
INT CF | 20:00 | Besiktas JK | Karagumruk |
-
H1
-
|
|
|||
INT CF | 20:00 | Vard Haugesund | Brann 2 |
-
H1
-
|
|
|||
DEN D2 | 20:00 | Aarhus Fremad | Skive IK |
-
H1
-
|
|
|||
INT CF | 20:00 | FK Arendal | Mandalskameratene |
-
H1
-
|
0.85
0.78
-2 3/4
4 1/2
0.95
1.03
|
|||
Ethiopia HL | 20:00 | Woldia SC | Ethio Electric FC |
-
H1
-
|
|
|||
DEN D2 | 20:00 | Esbjerg | Roskilde |
-
H1
-
|
|
|||
DEN D4 | 20:00 | Nr. sundby | Allerod |
-
H1
-
|
|
|||
ARG RESL | 20:00 | Deportivo Armenio Reserves | Canuelas FC Reserves |
-
H1
-
|
0.80
0.80
1/4
2 3/4
1.00
1.00
|
|||
DEN D3 | 20:00 | SfB Oure | VSK Arhus |
-
H1
-
|
|
|||
DEN D3 | 20:00 | Young Boys FD | BK Frem |
-
H1
-
|
|
|||
ETH PR | 20:00 | Mekelakeya | Wolaita Dicha |
-
H1
-
|
|
|||
INT CF | 20:00 | Skeid Oslo | Kjelsas |
-
H1
-
|
|
|||
CAE D1 | 20:00 | Fauve Azur Elite | AS Fortuna Mfou |
-
H1
-
|
|
|||
CAE D1 | 20:00 | FC Gazelle | Victoria Utd Limbe |
-
H1
-
|
|
|||
CAE D1 | 20:00 | Les Astres FC De Douala | PWD de Bamenda |
-
H1
-
|
|
|||
UPL | 20:00 | Ma Lu | Express FC |
-
H1
-
|
|
|||
ZIM LEG | 20:00 | Arenel Movers | Herentals FC |
-
H1
-
|
|
|||
ALB D2 | 20:00 | Lushnja KS | FK Vora |
-
H1
-
|
|
|||
DEN D4 | 20:00 | B 1909 Odense | OKS |
-
H1
-
|
1.03
0.90
1/4
3
0.78
0.95
|
|||
ITA S4 | 20:30 | Mezzolara | Ravenna |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:30 | SC Cenaia | Livorno |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:30 | Tivoli Calcio | Roma City |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:30 | Romana FC | Nocerina |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:30 | Prato | Sangiuliano City Nova |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:30 | Riccione | ASD Termoli Calcio |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:30 | Tau calcio | ASD Sporting Trestina |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:30 | Borgo San Donnino | Pistoiese |
-
H1
-
|
|
|||
IDN ISL | 20:30 | Persib Bandung | Bhayangkara Solo FC |
-
H1
-
|
0.89
0.86
-1 1/2
3
0.95
0.96
|
|||
ICP 4 | 20:30 | Trento U19 | Pontedera U19 |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:30 | Santa Maria | Casarano |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:30 | Reggina | USD Akragas |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:30 | Arconatese | Virtus Ciserano Bergamo |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:30 | AC Dolomiti Bellunesi | Treviso |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:30 | San Marzano Calcio | Ardea |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:30 | ASD Alcione | AVC Vogherese |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:30 | ASD Caldiero Terme | Piacenza |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:30 | Vastogirardi | FC Matese |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:30 | SS Angri | ASD Martina Franca |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:30 | Desenzano Calvina | Villa dAlme Valbrembana |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:30 | Montebelluna | ASD Rigamonti Castegnato |
-
H1
-
|
0.85
0.86
-1/4
2 1/4
0.95
0.94
|
|||
ITA S4 | 20:30 | ASD Anziolavinio | ASD Flaminia Civita Castellana |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:30 | Barletta | A.S Andria Bat |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:30 | Portici 1906 | Citta Di S. Agata |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:30 | Legnano | ASD Brusaporto |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:30 | SCD Progresso Calcio | US Corticella |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:30 | A.S.D. Bra | Lavagnese |
-
H1
-
|
0.84
0.98
-3/4
2 1/4
0.96
0.82
|
|||
ITA S4 | 20:30 | Ponte San Pietro | Clivense |
-
H1
-
|
|
|||
IDN ISL | 20:30 | Persik Kediri | Persikabo 1973 |
-
H1
-
|
1.02
0.79
-1 1/2
3
0.82
1.03
|
|||
ITA S4 | 20:30 | Gavorrano | Figline |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:30 | Alma Juventus Fano | ASD Atletico Ascoli |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:30 | Citta di Fasano | Team Altamura |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:30 | US Siracusa | ASD Ragusa Calcio |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:30 | ASD Citta Di Varese | Sanremese |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:30 | AC Palazzolo (ITL) | Real Calepina FC |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:30 | Virtus Bolzano | AC Este |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:30 | Grosseto | Ponsacco |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:30 | Gallipoli | Palmese 1914 |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:30 | Tritium | US Folgore Caratese |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:30 | Sambenedettese | Chieti |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:30 | Cavese | Budoni |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:30 | ASD San Luca | Trapani |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:30 | Ligorna | Chieri |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:30 | San Nicolo | Real Monterotondo |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:30 | Cynthiabalonga | Ischia Isolaverde |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:30 | Matera | Rotonda |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:30 | San Donato Tavarnelle | US Pianese |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:30 | USD Latte Dolce | Gladiator |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:30 | Aglianese | Athletic Carpi |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:30 | Bassano | Montecchio Maggiore |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:30 | Forli | Lentigione |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:30 | ACD Campodarsego | Clodiense |
-
H1
-
|
|
|||
ALG UC | 21:00 | JS Saoura U21 | CS Constantine U21 |
-
H1
-
|
0.85
1.00
-1/2
2 1/4
0.95
0.80
|
|||
CAE D1 | 21:00 | UMS de Loum | APEJES Academy |
-
H1
-
|
|
|||
INT CF | 21:00 | Eidsvold Turn | Notodden FK |
-
H1
-
|
|
|||
SVK D2 | 21:00 | Povazska Bystrica | Humenne |
-
H1
-
|
0.98
0.98
-1/2
2 3/4
0.82
0.82
|
|||
Slo D3 | 21:00 | Lipany | MFK Snina |
-
H1
-
|
|
|||
DEN D2 | 21:00 | AB Copenhagen | Nykobing FC |
-
H1
-
|
|
|||
DEN D2 | 21:00 | Thisted FC | Brabrand |
-
H1
-
|
|
|||
POL ME | 21:00 | Polonia Warszawa (Youth) | Warta Poznan Youth |
-
H1
-
|
|
|||
CAE D1 | 21:00 | Young Sports | Dynamo de Douala |
-
H1
-
|
|
|||
Slo D3 | 21:00 | MFK Dubnica nad Vahom | OK castkovce |
-
H1
-
|
|
|||
CAE D1 | 21:00 | Coton Sport | Colombe du Dja et Lobo |
-
H1
-
|
|
|||
CAE D1 | 21:00 | Stade Renard de Melong | Canon Yaounde |
-
H1
-
|
|
|||
UZB D1 | 21:00 | Dinamo Samarqand | Metallurg Bekobod |
-
H1
-
|
|
|||
INT CF | 21:15 | MP MIKELI | KuPS (Youth) |
-
H1
-
|
|
|||
CRO D2 | 21:30 | NK Dugopolje | NK Dubrava Zagreb |
-
H1
-
|
0.94
0.99
-1/4
2 1/4
0.90
0.83
|
|||
Pol D4 | 21:30 | Gawin Sleza Wroclaw | Lechia Zielona Gora |
-
H1
-
|
|
|||
CRO D2 | 21:30 | Bijelo Brdo | Radnik Sesvete |
-
H1
-
|
0.54
0.78
-1/4
2
1.42
1.04
|
|||
IND D1 | 21:30 | Aizawl FC | Churchill Brothers |
-
H1
-
|
0.93
1.00
1/4
2 3/4
0.91
0.82
|
|||
CAE D2 | 21:30 | Djiko FC de Bandjoun | Racing de Bafoussam |
-
H1
-
|
0.85
1.00
-1/2
2 1/4
0.95
0.80
|
|||
CAE D2 | 21:30 | AS Fap | Yaounde FC II |
-
H1
-
|
0.73
1.03
-1/2
2 1/4
1.08
0.78
|
|||
Portugal Cup(W) | 22:00 | Braga (nữ) | Racing Power (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
CRO D3 | 22:00 | NK Maksimir | HASK Zagreb |
-
H1
-
|
|
|||
ICE LCB | 22:00 | Fjardabyggd Leiknir | KF Fjallabyggdar |
-
H1
-
|
|
|||
CAE D1 | 22:00 | Union Douala | Aigle Royal Menoua |
-
H1
-
|
|
|||
SWE D3 | 22:00 | Skelleftea FF | IFK Ostersunds |
-
H1
-
|
|
|||
Pol D4 | 22:00 | Unia Swarzedz | Vineta Wolin |
-
H1
-
|
|
|||
Spain D4 | 22:00 | Llosetense | UD Alcudia |
-
H1
-
|
1.02
0.80
-1/4
2 1/4
0.74
0.96
|
|||
Spain D4 | 22:00 | CE Mercadal | CD Manacor |
-
H1
-
|
|
|||
GHA D1 | 22:00 | Accra Lions | Medeama SC |
-
H1
-
|
|
|||
Spain D4 | 22:30 | Aurrera Ondarroa | CD Lagun Onak |
-
H1
-
|
0.89
0.96
1/4
2
0.87
0.80
|
|||
Spain D4 | 22:30 | CD Caspe | CD Carinena |
-
H1
-
|
0.96
0.89
-1 1/2
2 3/4
0.80
0.87
|
|||
Spain D4 | 22:30 | CD Laguna de Duero | Atletico Astorga |
-
H1
-
|
0.92
0.96
3/4
2 1/4
0.84
0.80
|
|||
Mali C | 22:30 | Afrique Football Elite | USFAS Bamako |
-
H1
-
|
|
|||
Mali C | 22:30 | Djoliba | US Bougouni |
-
H1
-
|
|
|||
SPA LU19 | 22:30 | Alboraya U19 | Atletico Madrileno U19 |
-
H1
-
|
|
|||
Spain D4 | 22:30 | Villanueva del Pardillo | CD Galapagar |
-
H1
-
|
0.75
0.89
0
2
1.01
0.87
|
|||
Spain D4 | 22:30 | CD Ebro | CD Utrillas |
-
H1
-
|
0.86
1.03
-1
2 1/4
0.90
0.73
|
|||
Spain D4 | 22:30 | CD Mirandes B | Ponferradina B |
-
H1
-
|
0.87
0.84
-1/2
2
0.89
0.92
|
|||
Spain D4 | 22:30 | Tamar Ritter | Fuentes |
-
H1
-
|
|
|||
Spain D4 | 22:59 | CA Bembibre | Almazan |
-
H1
-
|
0.90
0.86
-1
2 1/2
0.86
0.90
|
|||
ISR CL | 22:59 | MS Hapoel Yeroham | FC Beitar Yavne |
-
H1
-
|
|
|||
GER D5 | 22:59 | SV Atlas Delmenhorst | BSV Rehden |
-
H1
-
|
1.06
0.92
-1
3
0.66
0.80
|
|||
Spain D4 | 22:59 | SP Villafranca | Atletico Pueblonuevo |
-
H1
-
|
1.01
0.90
-1
2 1/4
0.75
0.86
|
|||
ETH PR | 22:59 | Ethiopia Bunna | Fasil Kenema |
-
H1
-
|
|
|||
ARG RESL | 22:59 | Sportivo Italiano Reserves | Excursionistas Reserves |
-
H1
-
|
0.78
0.80
1/4
2 1/4
1.03
1.00
|
|||
ISR D3 | 22:59 | Hapoel Kfar Shalem | Shimshon Tel Aviv |
-
H1
-
|
|
|||
Spain D4 | 22:59 | Castro | Atletico Albericia |
-
H1
-
|
1.03
0.96
0
2 1/4
0.73
0.80
|
|||
Spain D4 | 22:59 | CD Diocesano | CD Don Alvaro |
-
H1
-
|
0.89
0.95
-3/4
2 1/2
0.87
0.81
|
|||
ISR W1 | 22:59 | Hapoel Jerusalem (nữ) | AS Tel Aviv University (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
ISR W1 | 22:59 | Hapoel Petah Tikva (nữ) | Maccabi Kiryat Gat (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
ISR W1 | 22:59 | Ironi Ramat Hasharon (nữ) | Hapoel Raanana (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
Spain D4 | 22:59 | CSD Arzua | UD Somozas |
-
H1
-
|
0.93
0.89
3/4
2 1/4
0.83
0.87
|
|||
Spain D4 | 22:59 | UD Fraga | CF Illueca |
-
H1
-
|
0.86
0.91
-3/4
2 1/4
0.90
0.85
|
|||
ISR W1 | 22:59 | Bnot Netanya (nữ) | Maccabi Hadera (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
POL D2 | 22:59 | Wisla Pulawy | Olimpia Elblag |
-
H1
-
|
1.00
1.01
-1/4
2 1/2
0.80
0.79
|
|||
Spain D4 | 22:59 | CD Bezana | Samanod |
-
H1
-
|
0.84
0.91
-1/2
2 1/4
0.92
0.85
|
|||
SWE D3 | 22:59 | Kiruna FF | Bergnasets AIK |
-
H1
-
|
|
|||
Spain D4 | 22:59 | CD Villacanas | CD Marchamalo |
-
H1
-
|
1.06
0.99
-1/4
2
0.70
0.77
|
|||
UPL | 22:59 | Kampala City Council FC | Busoga United |
-
H1
-
|
|
|||
ISR CL | 22:59 | SC Ramla | Hapoel Ironi Gedera |
-
H1
-
|
|
|||
Spain D4 | 23:15 | CD Llanes | Real Titanico Laviana |
-
H1
-
|
0.89
0.94
-1/2
2 1/2
0.87
0.82
|
|||
Spain D4 | 23:15 | CD Praviano | CD Tuilla |
-
H1
-
|
0.85
0.94
-1/2
2 1/4
0.91
0.82
|
|||
Spain D4 | 23:15 | CD Praviano | CD Tuilla |
-
H1
-
|
|
|||
GFA D2 | 23:30 | Wagadu FC | Serrekunda Utd |
-
H1
-
|
|
|||
GFA D2 | 23:30 | Latrikunda Utd | Gambia Ports Authority |
-
H1
-
|
|
|||
SEN D1 | 23:30 | AS Dakar Sacre Coeur | Teunhueth FC |
-
H1
-
|
|
|||
FIN CU20 | 23:30 | VJS Vantaa U20 | PPJ U20 |
-
H1
-
|
|
|||
GFA D2 | 23:30 | BK Milan | RS Tallinding |
-
H1
-
|
|
|||
SEN D1 | 23:30 | Guediawaye | Mbour |
-
H1
-
|
|
|||
SEN D2 | 23:30 | Dakar Universite Club | ASC Wally Daan |
-
H1
-
|
|
|||
SEN D1 | 23:30 | Linguere | Jamono Fatick |
-
H1
-
|
|
|||
SEN D1 | 23:30 | US Ouakam Dakar | Generation Foot |
-
H1
-
|
|
|||
SEN D1 | 23:30 | SONACOS | ASC Jaraaf |
-
H1
-
|
|
|||
SEN D1 | 23:30 | US Goree | Casamance |
-
H1
-
|
|
|||
Tỷ số trực tuyến 29-03-2024 |
||||||||
Spain D4 | 00:00 | Silva SD | Bergantinos CF |
-
H1
-
|
0.95
0.86
1/4
2
0.77
0.86
|
|||
Spain D4 | 00:00 | UE Vilassar de Mar | CF Peralada |
-
H1
-
|
0.98
0.82
-1/2
2
0.78
0.94
|
|||
Spain D4 | 00:00 | Toledo | CS Puertollano |
-
H1
-
|
0.80
1.00
-1/4
2 1/4
0.96
0.76
|
|||
GUA D1 | 00:00 | CD Zacapa | Xelaju MC |
-
H1
-
|
|
|||
Spain D4 | 00:00 | CP Villarrobledo | Tomelloso |
-
H1
-
|
|
|||
Spain D4 | 00:00 | CD Azuqueca | CD Torrijos |
-
H1
-
|
0.83
0.79
-1/2
2
0.93
0.97
|
|||
Spain D4 | 00:00 | Quintanar Del Rey | CD Tarancon |
-
H1
-
|
0.77
0.68
-3/4
2
0.99
1.08
|
|||
Spain D4 | 00:00 | UD Barbadas | CF Alondras |
-
H1
-
|
0.86
0.88
1/4
2 1/4
0.90
0.88
|
|||
Spain D4 | 00:00 | Betanzos CF | Arosa SC |
-
H1
-
|
0.98
0.91
1/4
2
0.78
0.85
|
|||
ROM D2 | 00:00 | Corvinul Hunedoara | Gloria Buzau |
-
H1
-
|
|
|||
Spain D4 | 00:00 | CD Estradense | Pontevedra CF B |
-
H1
-
|
0.75
0.97
-1
2 1/2
1.01
0.79
|
|||
Spain D4 | 00:00 | Gran Pena | Atletico Arteixo |
-
H1
-
|
0.83
1.01
-1/2
2 1/2
0.93
0.75
|
|||
Spain D4 | 00:00 | Huracan de Balazote | Albacete B |
-
H1
-
|
0.86
0.90
-1/4
2 1/4
0.90
0.86
|
|||
Spain D4 | 00:00 | UB Conquense | AD San Clemente |
-
H1
-
|
1.06
0.99
-1 3/4
2 3/4
0.70
0.77
|
|||
SUI D2 | 00:00 | Breitenrain | FC Paradiso |
-
H1
-
|
|
|||
Spain D4 | 00:00 | Paiosaco | Sarriana |
-
H1
-
|
|
|||
Spain D4 | 00:00 | Polvorin | UD Ourense |
-
H1
-
|
1.01
0.96
-1/2
2
0.75
0.80
|
|||
TM U16 | 00:30 | Czech Republic U16 | MexicoU16 |
-
H1
-
|
|
|||
TM U16 | 00:30 | Japan U16 | Wales U16 |
-
H1
-
|
|
|||
UEFA WUC | 00:45 | Barcelona (nữ) | SK Brann (nữ) |
-
H1
-
|
0.77
0.90
-4
4 3/4
1.07
0.92
|
|||
GER OBW | 01:00 | TUS Bovinghausen 04 | FC Eintracht Rheine |
-
H1
-
|
0.78
0.93
1 1/4
3
1.03
0.88
|
|||
GER Reg | 01:00 | Bayern Munchen (Youth) | Schweinfurt 05 FC |
-
H1
-
|
0.97
0.83
-3/4
3
0.87
0.99
|
|||
GER Reg | 01:00 | Rot-Weiss Erfurt | Greifswalder FC |
-
H1
-
|
0.77
0.94
1/2
2 3/4
1.07
0.88
|
|||
GER OBW | 01:00 | Lupo-Martini Wolfsburg | FC Schoningen08 |
-
H1
-
|
0.90
0.80
-1
3
0.90
1.00
|
|||
GER Reg | 01:00 | SG Barockstadt | TSV Steinbach Haiger |
-
H1
-
|
1.11
0.92
-3/4
2 3/4
0.74
0.90
|
|||
GER OBW | 01:00 | FSV Fernwald | Eintracht Stadtallendorf |
-
H1
-
|
0.78
0.98
0
3 1/4
1.03
0.83
|
|||
SWE D3 | 01:00 | Bodens BK | Gottne IF |
-
H1
-
|
|
|||
GER OBW | 01:00 | SV Heimstetten | FC Ismaning |
-
H1
-
|
0.90
0.90
-3/4
2 3/4
0.90
0.90
|
|||
ARG RESL | 01:00 | CS Dock Sud Reserves | UAI Urquiza Reserves |
-
H1
-
|
1.00
0.85
-1 1/4
2 1/2
0.80
0.95
|
|||
ISR CL | 01:00 | Hapoel Mahane Yehuda | Ironi Beit Dagan |
-
H1
-
|
|
|||
UAE LP | 01:00 | Al Nasr Dubai | Hatta |
-
H1
-
|
1.06
1.02
-1 1/2
3 1/4
0.82
0.84
|
|||
INT CF | 01:00 | Orebro (nữ) | IFK Norrkoping DFK (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
AUS L | 01:00 | SV Lebring | FC Schladming |
-
H1
-
|
0.88
0.78
-1/2
3
0.93
1.03
|
|||
GER OBW | 01:00 | Niendorfer TSV | TSV Sasel |
-
H1
-
|
1.00
0.95
-3/4
3 3/4
0.80
0.85
|
|||
GER Bbe | 01:00 | VFB Fortuna Chemnitz | SC Rabenstein |
-
H1
-
|
|
|||
GER OBW | 01:00 | Eintracht Celle | Kickers Emden |
-
H1
-
|
|
|||
GER Reg | 01:00 | Astoria Walldorf | FC 08 Hombrug |
-
H1
-
|
0.83
0.98
1
2 3/4
1.01
0.84
|
|||
BCU20 | 01:00 | Bragantino U20 (nữ) | America MG U20 (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
ARG RESL | 01:00 | Huracan Reserves | Central Cordoba SdE Reserves |
-
H1
-
|
0.98
0.80
-1/2
2 1/4
0.83
1.00
|
|||
Ger-V | 01:00 | BSV Halle-Ammendorf | SV Fortuna Magdeburg |
-
H1
-
|
|
|||
GER OBW | 01:00 | SV Westfalia Rhynern | 1. FC Gievenbeck |
-
H1
-
|
0.83
0.95
1/4
2 3/4
0.98
0.85
|
|||
AUS L | 01:00 | VST Volkermarkt | SAK Klagenfurt |
-
H1
-
|
0.85
0.95
-1/4
3 1/2
0.95
0.85
|
|||
AUS L | 01:00 | Weinland Gamlitz | SV Wildon |
-
H1
-
|
1.00
0.78
-1/4
3
0.80
1.03
|
|||
BCU20 | 01:00 | Ferroviaria SP U20 (nữ) | Corinthians U20 (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
ARG RESL | 01:00 | Newell's Reserves | Lanus Reserves |
-
H1
-
|
0.95
0.85
-1/4
2 1/4
0.85
0.95
|
|||
GER LS | 01:00 | SV Meppen | TuS Blau-Weiss Lohne |
-
H1
-
|
|
|||
GER OBW | 01:00 | ATSV Mutschelbach | Nottingen |
-
H1
-
|
0.95
0.98
3/4
3 3/4
0.85
0.83
|
|||
UAE LP | 01:00 | Emirates Club | Banni Yas |
-
H1
-
|
0.85
0.88
1/2
3
1.03
0.98
|
|||
BCU20 | 01:00 | Fortaleza U20 (nữ) | Minas ICESP DF U20 (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
GER OBW | 01:00 | TuS Ennepetal | SG Finnentrop/Bamenohl |
-
H1
-
|
0.80
0.85
0
3 1/4
1.00
0.95
|
|||
GER D5 | 01:00 | TSV Neudrossenfeld | SSV Jahn Regensburg II |
-
H1
-
|
0.75
0.83
0
3
1.05
0.98
|
|||
AUS L | 01:00 | ATSV Wolfsberg | SV Kraig |
-
H1
-
|
0.78
0.78
-1/4
3
1.03
1.03
|
|||
GER Reg | 01:00 | FSV luckenwalde | Berliner FC Dynamo |
-
H1
-
|
1.11
0.81
3/4
2 3/4
0.74
1.01
|
|||
BCU20 | 01:00 | Atletico Mineiro U20 (nữ) | Santos FC U20 (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
GER SHL | 01:00 | TSV Bordesholm | SV Eichede |
-
H1
-
|
0.98
0.88
1 3/4
3 1/4
0.83
0.93
|
|||
GER OBW | 01:00 | VfR Wormatia Worms | SpVgg Quierschied |
-
H1
-
|
0.80
0.93
-2
3 1/2
1.00
0.88
|
|||
BRA CP | 01:00 | Globo | Baraunas |
-
H1
-
|
|
|||
Brazil W L | 01:00 | Botafogo RJ(nữ) | Real Brasilia FC (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
Brazil W L | 01:00 | Gremio (nữ) | Palmeiras SP (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
ARG RESL | 01:00 | Sarmiento Junin Reserve | Talleres Cordoba Reserve |
-
H1
-
|
0.98
1.00
1/4
2 1/2
0.83
0.80
|
|||
SWE D3 | 01:00 | Landvetter IS | Vastra Frolunda |
-
H1
-
|
|
|||
SWE D3 | 01:00 | Husqvarna | Qviding FIF |
-
H1
-
|
|
|||
GER Reg | 01:00 | FSV Frankfurt | TuS Koblenz |
-
H1
-
|
0.99
0.87
-1
2 3/4
0.85
0.95
|
|||
POL D2 | 01:00 | GKS Jastrzebie | Kotwica Kolobrzeg |
-
H1
-
|
0.79
1.17
1/4
2 1/2
1.01
0.65
|
|||
AUS L | 01:09 | KAC 1909 | SVG Bleiburg |
-
H1
-
|
0.83
0.98
1/2
3 1/4
0.98
0.83
|
|||
GER Bbe | 01:15 | SV Empor Berlin | BFC Preussen |
-
H1
-
|
|
|||
SWE D3 | 01:15 | Vanersborgs IF | IFK Skovde FK |
-
H1
-
|
|
|||
ACT M | 01:30 | Deportivo Muniz | Sportivo Barracas |
-
H1
-
|
0.83
0.80
-1/4
2
0.98
1.00
|
|||
IRQ D1 | 01:30 | Arbil | Al Karkh |
-
H1
-
|
|
|||
GER Reg | 01:30 | Rot-Weiss Oberhausen | Duren |
-
H1
-
|
0.92
0.80
-3/4
2 3/4
0.92
1.02
|
|||
GER OBW | 01:30 | FC 1906 Erlensee | FC Giessen |
-
H1
-
|
0.93
0.88
1 1/4
3
0.88
0.93
|
|||
ISR D3 | 01:30 | Shimshon Kafr Qasim | AS Ashdod |
-
H1
-
|
|
|||
GER OBW | 01:30 | VfB Hilden | SF Hamborn 07 |
-
H1
-
|
1.00
0.95
-1 1/2
3 1/4
0.80
0.85
|
|||
GER OBW | 01:30 | HEBC Hamburg | USC Paloma |
-
H1
-
|
0.98
1.00
-1/2
3 1/4
0.83
0.80
|
|||
ISR CL | 01:30 | Hapoel Ironi Karmiel | Shafaram |
-
H1
-
|
|
|||
GER OBW | 01:30 | Rot-Weiss Walldorf | Bayern Alzenau |
-
H1
-
|
0.98
0.90
1/4
3 1/2
0.83
0.90
|
|||
GER OBW | 01:30 | FC Monheim | VfB Solingen 1910 |
-
H1
-
|
|
|||
GER OBW | 01:30 | SC Victoria Hamburg | TSV Buchholz 08 |
-
H1
-
|
0.83
0.88
-1
3 3/4
0.98
0.93
|
|||
SWE D3 | 01:30 | IK Sleipner | FC Nacka Iliria |
-
H1
-
|
|
|||
ARG RESL | 01:30 | Argentino Quilmes Reserves | Los Andes Reserves |
-
H1
-
|
0.80
0.93
-1/4
2 3/4
1.00
0.88
|
|||
POL D2 | 01:30 | Stal Stalowa Wola | Sandecja Nowy Sacz |
-
H1
-
|
0.92
0.81
-1/4
2
0.88
0.99
|
|||
GER OBW | 01:30 | Mulheimer FC 97 | SF Baumberg |
-
H1
-
|
1.00
0.83
3/4
3
0.80
0.98
|
|||
GER OBW | 01:30 | SV Halstenbek Rellin | Duneberg |
-
H1
-
|
0.83
0.90
-1 1/2
4
0.98
0.90
|
|||
GER OBW | 01:30 | Kirchheimer SC | TSV 1860 Munchen (Youth) |
-
H1
-
|
0.83
0.83
1 1/2
3 1/4
0.98
0.98
|
|||
AUS AC | 01:30 | SK Cro Vienna | SC Red Star Penzing |
-
H1
-
|
0.95
0.90
1 1/2
4 1/2
0.85
0.90
|
|||
ISR CL | 01:30 | SC Bnei Yaffo Ortodoxim | AC Hamachtesh Givataim |
-
H1
-
|
|
|||
GER OBW | 01:30 | ETB SW Essen | Ratingen SV |
-
H1
-
|
0.80
0.93
1/4
2 3/4
1.00
0.88
|
|||
GER OBW | 01:30 | Siegen Sportfreunde | SpVgg Erkenschwick |
-
H1
-
|
0.90
0.95
-1/4
3
0.90
0.85
|
|||
GER OBW | 01:30 | TSV Meerbusch | FC Buderich 02 |
-
H1
-
|
0.95
0.80
1/4
3
0.85
1.00
|
|||
GER Reg | 01:30 | SC Spelle-Venhaus | Eintracht Norderstedt |
-
H1
-
|
1.05
1.00
1
3 1/4
0.79
0.82
|
|||
BEL U21 | 01:30 | RS Waasland Beveren U21 | AS Eupen U21 |
-
H1
-
|
0.93
0.83
3/4
3 1/4
0.88
0.98
|
|||
ARG RESL | 01:30 | Sacachispas Reserves | Deportivo Liniers Reserves |
-
H1
-
|
|
|||
GER Reg | 01:30 | ETSV Weiche Flensburg | SV Drochtersen/Assel |
-
H1
-
|
1.02
0.90
1/4
2 3/4
0.82
0.92
|
|||
GER OBW | 01:30 | SV Rugenbergen | FC Suderelbe |
-
H1
-
|
0.95
0.85
1
3 1/2
0.85
0.95
|
|||
GER Bbe | 01:45 | VSG Altglienicke II | TSV Rudow |
-
H1
-
|
|
|||
KSA D1 | 01:45 | Al-Baten | Hajer |
-
H1
-
|
|
|||
BHR FAC | 01:45 | Al-Ittifaq | Um Alhassam |
-
H1
-
|
|
|||
KSA D1 | 02:00 | Al-Orubah | AL-Rbeea Jeddah |
-
H1
-
|
|
|||
GER OBW | 02:00 | ETSV Hamburg | FC Union Tornesch |
-
H1
-
|
0.98
0.80
-2 3/4
4
0.83
1.00
|
|||
BOL D1 | 02:00 | Always Ready | San Jose de Oruro |
-
H1
-
|
0.92
0.81
1/2
2 3/4
0.94
1.03
|
|||
GER OBW | 02:00 | Arminia Ludwigshafen | Baumholder |
-
H1
-
|
0.95
0.85
-3/4
3 1/2
0.85
0.95
|
|||
Spain D4 | 02:00 | CD Burriana | UD Rayo Ibense |
-
H1
-
|
0.90
1.21
-1/4
2 1/4
0.86
0.58
|
|||
KSA D1 | 02:00 | Al-Ameade | Al-Jndal |
-
H1
-
|
|
|||
Spain D4 | 02:00 | CA Cirbonero | CD Cortes |
-
H1
-
|
0.90
0.87
0
2 1/4
0.86
0.89
|
|||
SUI D2 | 02:15 | La Sarraz-Eclepens | Echallens |
-
H1
-
|
|
|||
WAL FAWC | 02:30 | Denbigh Town | Bangor 1876 |
-
H1
-
|
|
|||
ITA C1 | 02:30 | Carrarese | Perugia |
-
H1
-
|
0.90
0.90
-1/2
2 1/4
0.94
0.92
|
|||
JOR D1 | 02:30 | Moghayer Al Sarhan | Al Aqaba SC |
-
H1
-
|
0.80
1.17
0
2
1.04
0.67
|
|||
Spain D4 | 02:30 | CF Reus Deportiu | LHospitalet |
-
H1
-
|
0.68
0.94
1/4
2
1.08
0.82
|
|||
SUI D2 | 02:30 | Meyrin | Lausanne SportsU21 |
-
H1
-
|
|
|||
ITA C1 | 02:45 | Vis Pesaro | Lucchese |
-
H1
-
|
0.81
0.86
1/4
2
1.03
0.96
|
|||
Ire LSL | 02:45 | St. Mochtas | Killester Donnycarne |
-
H1
-
|
|
|||
ITA C1 | 02:45 | Fermana | Rimini |
-
H1
-
|
0.83
0.90
1/2
2 1/4
1.01
0.92
|
|||
ITA C1 | 02:45 | Padova | Us Pergolettese |
-
H1
-
|
1.03
0.84
-1 1/4
2 1/4
0.81
0.98
|
|||
PakistanYajia | 02:45 | Manaus (AM) | Operario/AM |
-
H1
-
|
|
|||
ENLW | 02:45 | Southampton WFC (nữ) | AFC Bournemouth (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
SUI D4 | 02:45 | Concordia Lausanne | Ajoie-Monterri |
-
H1
-
|
|
|||
ITA C1 | 02:45 | Gubbio | Sassari Torres |
-
H1
-
|
0.88
0.97
0
2
0.96
0.85
|
|||
ITA C1 | 02:45 | Catania | Giugliano |
-
H1
-
|
0.77
0.76
-3/4
2 1/4
1.07
1.06
|
|||
PER D1 | 03:00 | Deportivo Garcilaso | Comerciantes Unidos |
-
H1
-
|
1.04
1.03
-1
2 1/2
0.80
0.79
|
|||
ENG-S PR | 03:00 | Walton Hersham | Harrow Borough |
-
H1
-
|
0.97
0.82
-1 1/4
3 1/4
0.87
1.00
|
|||
UEFA WUC | 03:00 | Paris Saint Germain (nữ) | BK Hacken (nữ) |
-
H1
-
|
0.94
0.96
-2
3 3/4
0.90
0.86
|
|||
Spain D4 | 03:00 | Marino | Atletico Victoria |
-
H1
-
|
0.92
0.94
-1
2 3/4
0.84
0.82
|
|||
GUA D1 | 03:00 | CSD Municipal | Coban Imperial |
-
H1
-
|
|
|||
ARG RESL | 03:00 | Independiente Rivadavia Reserves | River Plate Reserves |
-
H1
-
|
0.98
1.05
3/4
2 1/2
0.83
0.75
|
|||
CON WU17 | 04:00 | Brasil (nữ) U17 | Colombia (nữ) U17 |
-
H1
-
|
|
|||
GUA RL | 04:00 | CD Achuapa Reserves | Xinabajul Reserves |
-
H1
-
|
|
|||
GUA RL | 04:00 | CSD Municipal Reserves | Coban Imperial Reserves |
-
H1
-
|
|
|||
CHI D1 | 04:00 | Audax Italiano | Coquimbo Unido |
-
H1
-
|
1.12
0.97
-1/4
2 1/2
0.79
0.91
|
|||
ALG UC | 04:00 | ES Setif U21 | ES Ben Aknoun U21 |
-
H1
-
|
0.85
1.03
-1/2
2 1/4
0.95
0.78
|
|||
ALG UC | 04:00 | MC Oran U21 | CR Belouizdad U21 |
-
H1
-
|
0.85
0.90
1
2 1/4
0.95
0.90
|
|||
ALG UC | 04:00 | JS Kabylie U21 | USM Alger U21 |
-
H1
-
|
0.88
0.83
-1/2
2
0.93
0.98
|
|||
ECU D2 | 04:30 | Chacaritas SC | Manta FC |
-
H1
-
|
1.14
0.96
-3/4
2 1/4
0.71
0.86
|
|||
GUA D1 | 04:45 | Guastatoya | Coatepeque |
-
H1
-
|
|
|||
MOLE Cup | 05:00 | Kawkab de Marrakech | Hassania Agadir |
-
H1
-
|
0.96
1.02
0
2
0.88
0.80
|
|||
MOLE Cup | 05:00 | Maghreb Fez | IRT Itihad de Tanger |
-
H1
-
|
0.99
0.87
-1/2
2
0.85
0.95
|
|||
CHI D3 | 05:00 | Fernandez Vial | CD Trasandino de Los Andes |
-
H1
-
|
|
|||
MLS Next PL | 05:00 | Cincinnati II | New York Red Bulls B |
-
H1
-
|
|
|||
MAU D1 | 05:30 | ACS Ksar | ASC Entou |
-
H1
-
|
|
|||
ARG D1 | 06:00 | Rosario Central | Barracas Central |
-
H1
-
|
0.89
1.00
-1/4
2
1.03
0.90
|
|||
MLS Next PL | 06:00 | Chicago flame B | Philadelphia Union II |
-
H1
-
|
|
|||
MLS Next PL | 06:00 | Crown Legacy FC | Atlanta United FC II |
-
H1
-
|
|
|||
BRA AMP | 06:00 | Sao Paulo AP | Trem-AP |
-
H1
-
|
|
|||
BRA PA | 06:00 | Remo Belem (PA) | Tuna Luso |
-
H1
-
|
|
|||
ARGW D1 | 06:00 | Belgrano (nữ) | Gimnasia LP (nữ) |
-
H1
-
|
0.88
0.95
-1/2
2 1/2
0.93
0.85
|
|||
CHI D1 | 06:30 | O.Higgins | Municipal Iquique |
-
H1
-
|
0.88
0.93
-1/4
2 3/4
1.02
0.95
|
|||
CON WU17 | 06:30 | Paraguay (nữ) U17 | Ecuador (nữ) U17 |
-
H1
-
|
|
|||
USA NPSL | 06:30 | Charlotte Independence | Spokane Velocity |
-
H1
-
|
|
|||
BRA MG | 06:30 | Athletic Club MG | Pouso Alegre |
-
H1
-
|
1.03
0.80
-1
2 1/2
0.78
1.00
|
|||
ECU D1 | 07:00 | Liga Dep. Universitaria Quito | SC Imbabura |
-
H1
-
|
0.83
0.77
-1 1/2
2 3/4
1.01
1.05
|
|||
BOL D1 | 07:00 | Blooming | Aurora |
-
H1
-
|
0.86
0.87
-1/4
2 1/2
0.98
0.95
|
|||
ARG D1 | 07:00 | Instituto AC Cordoba | Argentinos Juniors |
-
H1
-
|
0.98
0.82
-1/4
1 3/4
0.94
1.08
|
|||
MLS Next PL | 07:00 | Houston Dynamo B | Austin FC II |
-
H1
-
|
|
|||
MAU D1 | 07:30 | ASAC Concorde | Chemal FC |
-
H1
-
|
|
|||
BRA SP | 07:35 | Palmeiras | Gremio Novorizontin |
-
H1
-
|
1.11
0.98
-1 1/2
2 1/2
0.80
0.90
|
|||
PER D1 | 08:00 | Alianza Lima | Los Chankas |
-
H1
-
|
0.79
1.02
-1 1/2
3
1.05
0.80
|
|||
MEX D2 | 08:05 | Monarcas Morelia | Venados FC |
-
H1
-
|
0.81
0.86
0
2 1/4
1.07
1.00
|
|||
NOR NZL | 09:00 | Bay Olympic | East Coast Bays |
-
H1
-
|
|
|||
NOR NZL | 09:00 | Manurewa AFC | Western Springs AFC |
-
H1
-
|
|
|||
NOR NZL | 09:00 | Auckland City | Eastern Suburbs Auckland |
-
H1
-
|
|
|||
NOR NZL | 09:00 | Birkenhead United | West Coast Rangers |
-
H1
-
|
|
|||
A FFA Cup | 10:00 | Eastern Lions SC | Beaumaris |
-
H1
-
|
|
|||
Mex MFW | 10:00 | Monterrey (nữ) | Tijuana (nữ) |
-
H1
-
|
0.88
0.96
-1 1/2
3 1/4
0.92
0.84
|
|||
MEX D2 | 10:05 | CSyD Dorados de Sinaloa | CF Atlante |
-
H1
-
|
0.96
1.02
1
2 1/2
0.92
0.84
|
|||
A FFA Cup | 11:00 | FC Clifton Hill | FC Bulleen Lions |
-
H1
-
|
|
|||
AUS WPL | 11:00 | Emerging Athlete Program (nữ) | Bentleigh Greens (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
AB U20 L | 11:00 | Northern Tigers U20 | Mt Druitt Town Rangers U20 |
-
H1
-
|
|
|||
AUS WPL | 11:00 | Calder United SC (nữ) | Brunswick Juventus (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
AUS WPL | 11:00 | South Melbourne (nữ) | Alamein (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
AUS WPL | 11:00 | Boroondara Eagles (nữ) | FC Bulleen Lions (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
AUS WPL | 11:00 | Heidelberg United (nữ) | Essendon Royals (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
Kết quả bóng đá mới nhất |
||||||||
FFSA SLR | 14:30 FT | FT | 2 Adelaide Victory Reserves | Playford Reserves 2 |
4 - 7
HT
H1
0
-
0
|
0.90
1.61
0
1/2
0.82
0.34
|
||
FFSA SLR | 14:30 FT | FT | 2 Adelaide Blue Eagles Reserve | Adelaide Vipers Reserve 1 2 |
3 - 1
HT
H1
2
-
1
|
0.41
1.85
0
7 1/2
1.44
0.26
|
||
FFSA NZL | 13:30 FT | FT | 1 Christchurch United | Nomads 3 |
8 - 4
HT
H1
3
-
0
|
1.29
1.33
-1/4
3 1/2
0.63
0.59
|
||
FFSA NZL | 13:15 FT | FT | Ferrymead Bays | Joseph Kanter Gabriel di Univis 2 |
8 - 1
HT
H1
1
-
0
|
0.19
4.54
0
1 1/2
3.03
0.06
|
||
Ethiopia HL | 13:00 FT | FT | 3 Bench Maji Buna FC | Addis Ababa Ketema 2 |
1 - 3
HT
H1
2
-
1
|
0.77
4.25
0
6 1/2
1.02
0.16
|
||
MEX D2 | 10:05 FT | FT | 3 Correcaminos UAT | Cimarrones de Sonora 5 |
3 - 1
HT
H1
0
-
1
|
0.55
7.69
0
2 1/2
1.40
0.03
|
||
GUA D1 | 09:00 FT | FT | 1 Antigua GFC | C.S.D. Comunicaciones 1 3 |
8 - 6
HT
H1
0
-
0
|
0.30
4.34
0
3 1/2
2.00
0.03
|
||
GUA D2 | 09:00 FT | FT | 4 Quiche FC | Juventud Copalera 1 |
2 - 2
HT
H1
0
-
2
|
0.01
5.26
0
3 1/2
4.00
0.06
|
||
GUA D2 | 09:00 FT | FT | 2 1 Marquense | Nueva Concepcion 1 7 |
1 - 1
HT
H1
0
-
1
|
0.97
6.66
0
4 1/2
0.79
0.02
|
||
CRC D1 | 09:00 FT | FT | 1 Cartagines Deportiva SA | Deportivo Saprissa 2 |
2 - 6
HT
H1
2
-
2
|
0.93
7.69
0
7 1/2
0.91
0.03
|
||
SLV D1 | 08:30 FT | FT | 2 A.D. Isidro Metapan | Alianza San Salvador 1 |
8 - 5
HT
H1
0
-
1
|
0.87
8.33
0
3 1/2
0.97
0.02
|
||
COL D1 | 08:20 FT | FT | 3 Millonarios | Independiente Santa Fe 4 |
7 - 7
HT
H1
2
-
1
|
1.31
5.88
0
4 1/2
0.64
0.05
|
||
MEX D2 | 08:05 FT | FT | 3 Leones Negros | Atletico La Paz 1 |
22 - 3
HT
H1
0
-
2
|
5.00
6.66
-1/4
6 1/2
0.04
0.05
|
||
CRC D1 | 08:00 FT | FT | 2 AD San Carlos | Herediano 2 |
4 - 4
HT
H1
0
-
0
|
0.74
7.14
0
1 1/2
1.11
0.04
|
||
HON LDA | 08:00 FT | FT | Honduras Progreso | Yoro FC 1 |
4 - 3
HT
H1
0
-
1
|
|
||
MLS Next PL | 08:00 FT | FT | 7 Real Monarchs | MINNESOTA United B 1 1 |
6 - 2
HT
H1
1
-
1
|
0.01
4.00
0
3 1/2
4.76
0.05
|
||
CRC DW1 | 08:00 FT | FT | 1 Municipal Pococi (nữ) | Dimas Escazu (nữ) 1 |
5 - 4
HT
H1
1
-
0
|
1.75
5.80
0
1 1/2
0.42
0.10
|
||
SKN PL | 07:40 FT | FT | 1 Old Road Jets | SLH St Pauls Utd 3 |
8 - 2
HT
H1
1
-
1
|
2.00
6.40
0
2 1/2
0.37
0.09
|
||
ARG D1 | 07:30 FT | FT | 1 Lanus | Club Atlético Unión 1 |
5 - 5
HT
H1
1
-
2
|
0.54
12.50
0
4 1/2
1.61
0.01
|
||
BRA CNF | 07:30 FT | FT | Vitoria BA | Treze Campina Grande PB 1 1 |
7 - 0
HT
H1
1
-
0
|
3.33
4.34
-1/4
3 1/2
0.14
0.05
|
||
BRA CNF | 07:30 FT | FT | 2 Sport Club do Recife | Juazeirense 1 6 |
14 - 2
HT
H1
1
-
0
|
0.31
5.00
0
3 1/2
2.12
0.02
|
||
BRA CNF | 07:30 FT | FT | 2 River PI | ABC RN 1 |
9 - 6
HT
H1
0
-
0
|
0.40
7.69
0
1 1/2
1.78
0.03
|
||
BRA CNF | 07:30 FT | FT | 6 Maranhao | Fortaleza 5 |
8 - 6
HT
H1
0
-
2
|
1.53
7.69
0
5 1/2
0.49
0.03
|
||
BRA CNF | 07:30 FT | FT | 5 CRB AL | Altos/PI 1 |
8 - 2
HT
H1
1
-
0
|
0.34
7.69
0
2 1/2
2.00
0.03
|
||
BRA CNF | 07:30 FT | FT | 4 Ceara | Itabaiana(SE) 4 |
9 - 4
HT
H1
1
-
1
|
3.70
7.69
-1/4
3 1/2
0.11
0.03
|
||
BRA CNF | 07:30 FT | FT | 3 Botafogo PB | Bahia 1 |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
0.41
6.66
0
3 1/2
1.75
0.05
|
||
BRA CNF | 07:30 FT | FT | 2 America FC Natal RN | Nautico (PE) 1 |
4 - 10
HT
H1
0
-
0
|
1.23
7.69
0
1 1/2
0.65
0.03
|
||
SLV D1 | 07:30 FT | FT | 5 1 Santa Tecla | CD Dragon 2 2 |
4 - 6
HT
H1
1
-
0
|
0.52
7.69
0
3 1/2
1.47
0.02
|
||
PAR D1 | 07:30 FT | FT | 1 Sportivo Trinidense | Sportivo Luqueno 2 |
5 - 2
HT
H1
0
-
0
|
0.93
6.25
0
1 1/2
0.91
0.06
|
||
TRI PL | 07:10 FT | FT | 2 Caledonia AIA | National Defense Forces 2 |
1 - 1
HT
H1
0
-
0
|
1.00
9.50
0
1 1/2
0.80
0.05
|
||
ECU D2 | 07:00 FT | FT | 3 CD Independiente Juniors | Gualaceo SC 4 |
5 - 6
HT
H1
1
-
0
|
0.76
8.33
0
5 1/2
1.08
0.02
|
||
GUA D2 | 07:00 FT | FT | Deportivo Mictlan | San Benito FC 2 |
4 - 0
HT
H1
0
-
0
|
0.21
6.25
0
1 1/2
2.22
0.03
|
||
MAU D2 | 07:00 FT | FT | 2 FC Dar El Barka | FC Amitie 2020 2 |
5 - 3
HT
H1
1
-
0
|
0.50
6.80
0
3 1/2
1.50
0.09
|
||
MLS Next PL | 06:30 FT | FT | 3 New York City Team B | Chattanooga 3 |
6 - 0
HT
H1
0
-
1
|
0.54
6.66
0
2 1/2
1.35
0.04
|
||
BRA SP | 06:30 FT | FT | 1 Santos | Bragantino 3 |
4 - 6
HT
H1
2
-
0
|
2.32
6.66
0
4 1/2
0.33
0.03
|
||
COL D1 | 06:10 FT | FT | 1 1 Atletico Nacional Medellin | Jaguares de Cordoba |
7 - 0
HT
H1
0
-
0
|
0.09
7.14
1/4
2 1/2
4.76
0.04
|
||
CRC DW1 | 06:00 FT | FT | 3 Sporting FC (nữ) | Saprissa (nữ) 1 4 |
5 - 1
HT
H1
2
-
3
|
0.29
3.33
0
7 1/2
1.88
0.14
|
||
BRA AMP | 06:00 FT | FT | 3 2 Santos AP | Santos Macapa 2 |
7 - 4
HT
H1
0
-
1
|
0.45
7.75
0
3 1/2
1.67
0.07
|
||
BRA CV | 06:00 FT | FT | 1 1 Cuiaba | Brasiliense 3 |
6 - 6
HT
H1
3
-
0
|
4.54
4.34
-1/4
5 1/2
0.06
0.05
|
||
BRA SPB | 06:00 FT | FT | 2 XV de Piracicaba | AA Portuguesa Santista 1 1 |
8 - 0
HT
H1
0
-
1
|
4.54
4.54
-1/4
2 1/2
0.06
0.04
|
||
BRA SPB | 06:00 FT | FT | 4 Esporte Clube Sao Jose SP | AE Velo Clube SP 2 |
2 - 3
HT
H1
0
-
0
|
4.34
7.69
-1/4
3 1/2
0.07
0.03
|
||
Bra PL | 06:00 FT | FT | 3 Atletico Paranaense | Operario Ferroviario PR 4 |
12 - 7
HT
H1
1
-
0
|
0.67
7.69
0
1 1/2
1.14
0.02
|
||
BRA CEB | 06:00 FT | FT | 2 Tiradentesce | Icasa CE 3 |
8 - 5
HT
H1
1
-
2
|
1.23
7.14
0
4 1/2
0.61
0.03
|
||
BRA CEB | 06:00 FT | FT | 4 CEFAT Tirol | Maranguape CE 2 |
7 - 3
HT
H1
1
-
1
|
0.50
8.33
0
5 1/2
1.42
0.01
|
||
BRA PA | 06:00 FT | FT | 2 Ag. Maraba | SC Paysandu Para 5 |
2 - 4
HT
H1
0
-
0
|
1.21
8.33
0
2 1/2
0.62
0.01
|
||
INT CF | 06:00 FT | FT | 5 2 Londrina PR | Corinthians Paulista (SP) 1 2 |
6 - 8
HT
H1
0
-
0
|
2.94
2.32
0
2 1/2
0.18
0.25
|
||
BRA SPB | 05:30 FT | FT | 3 2 Sao Bento | Noroeste 6 |
7 - 1
HT
H1
1
-
2
|
0.52
6.66
0
3 1/2
1.47
0.05
|
||
ARG RESL | 05:30 FT | FT | 2 Boca Juniors Reserve | Union Santa Fe Reserves 4 |
10 - 4
HT
H1
1
-
0
|
0.16
3.57
0
2 1/2
2.77
0.15
|
||
BRA RJ | 05:30 FT | FT | 2 Boavista S.C. | Botafogo RJ 3 |
2 - 5
HT
H1
0
-
1
|
1.47
3.33
0
2 1/2
0.58
0.21
|
||
BRA CGD | 05:30 FT | FT | 3 Vila Nova | Aparecidense GO 1 3 |
6 - 8
HT
H1
3
-
0
|
0.38
2.32
0
3 1/2
1.72
0.23
|
||
BRA SPB | 05:00 FT | FT | 3 Ferroviaria SP | Juventus SP 1 |
7 - 5
HT
H1
0
-
0
|
0.45
8.33
0
1/2
1.63
0.02
|
||
MOLE Cup | 05:00 FT | FT | Amal Tiznit | Adrar Union Athletique Souss |
0 - 0
HT
H1
1
-
0
|
|
||
ACT M | 05:00 FT | FT | 6 1 Central Cordoba De Rosario | Yupanqui 1 |
2 - 2
HT
H1
0
-
2
|
1.26
2.50
0
3 1/2
0.63
0.22
|
||
MOLE Cup | 05:00 FT | FT | 2 MCO Mouloudia Oujda | KAC de Kenitra 3 |
5 - 4
HT
H1
1
-
1
|
|
||
MOLE Cup | 05:00 FT | FT | 3 Fath Casablanca | Wydad Fes 2 |
5 - 7
HT
H1
1
-
0
|
0.70
7.75
0
2 1/2
1.10
0.07
|
||
ACT M | 05:00 FT | FT | 3 Mercedes | Berazategui 4 |
3 - 7
HT
H1
2
-
1
|
1.05
8.33
0
5 1/2
0.79
0.02
|
||
PAR D1 | 05:00 FT | FT | 3 Tacuary | Sportivo Ameliano 2 |
7 - 3
HT
H1
1
-
0
|
1.07
7.69
0
2 1/2
0.77
0.03
|
||
TRI PL | 05:00 FT | FT | 2 AC Port Of Spain | Cunupia FC |
8 - 2
HT
H1
0
-
0
|
0.13
5.00
0
3 1/2
4.90
0.12
|
||
MOLE Cup | 05:00 FT | FT | 1 Stade Marocain du Rabat | Maghrib Association Tetouan 3 |
4 - 8
HT
H1
0
-
2
|
2.04
5.26
0
4 1/2
0.33
0.07
|
||
TRI PL | 05:00 FT | FT | Point Fortin FC | Trinidad Tobago Police FC |
0 - 0
HT
H1
0
-
1
|
|
||
TRI PL | 05:00 FT | FT | La Horquetta Rangers FC | Central FC |
0 - 0
HT
H1
1
-
3
|
|
||
MAU D2 | 05:00 FT | FT | 5 AS Armee | FC Brakna 1 |
6 - 7
HT
H1
0
-
0
|
0.80
6.80
0
4 1/2
1.00
0.09
|
||
ARG RESL | 05:00 FT | FT | 3 Atletico Tucuman Reserve | San Lorenzo Reserves 1 |
2 - 3
HT
H1
0
-
1
|
0.73
7.69
0
1 1/2
1.07
0.02
|
||
ACT M | 05:00 FT | FT | 5 1 Ituzaingo | El Porvenir |
5 - 5
HT
H1
0
-
0
|
1.66
5.26
0
4 1/2
0.44
0.01
|
Tỷ số trực tuyến bóng đá (hay còn gọi là Livescore) là thông tin về các trận đấu bóng đá đang diễn ra, được cập nhật liên tục và hiển thị trực tiếp trên các trang web hoặc ứng dụng di động. Thông tin này bao gồm số bàn thắng, thời gian trận đấu, thẻ đỏ và thẻ vàng, các sự kiện quan trọng trong trận đấu và các thông tin khác liên quan đến trận đấu. Tỷ số trực tuyến bóng đá là một công cụ hữu ích để người hâm mộ có thể cập nhật thông tin mới nhất về các trận đấu mà họ quan tâm.
Xem Livescore bóng đá mang đến cho người hâm mộ nhiều lợi ích, đặc biệt phải kể đến những ưu điểm sau đây:
Tóm lại, xem Livescore - tỷ số trực tuyến bóng đá là một cách tiện lợi và nhanh chóng để cập nhật kết quả và thông tin liên quan đến các trận đấu bóng đá.
Có rất nhiều các trang web cung cấp Livescore bóng đá nhanh chóng hiện nay. Trong đó, Tructiep24h.info là một trong những chuyên trang hàng đầu được người hâm mộ đánh giá cao khi theo dõi tỷ số trực tuyến bóng đá tại đây.
Trực tiếp 24h được yêu thích bởi tốc độ cập nhật kết quả nhanh chóng và đầy đủ, kèm theo đó là người hâm mộ có thể theo dõi nhiều giải đấu khác nhau cùng một lúc. Tructiep24h.info nằm trong top những chuyên trang cung cấp cập nhật thông tin nhanh chóng của nhiều trận đấu hàng đầu thế giới xem đơn giản trên nhiều loại thiết bị và nền tảng.
Ngoài Trực tiếp 24h người hâm mộ còn có thể xem Livescore nhanh chóng ở một số chuyên trang bóng đá uy tín khác như: tapchithethao.tv, bongdanet, livescore.com,...
Chuyên trang Trực tiếp 24h luôn cập nhật tin tức của đầy đủ, đa dạng các giải đấu trên toàn thế giới. Với tỷ số trực tuyến bóng đá Livescore mà người hâm mộ luôn mong đợi thì không thể bỏ qua những giải đấu được quan tâm nhất sau đây:
Giải đấu bóng đá nam chuyên nghiệp Ngoại hạng Anh đã quá quen thuộc với khán giả toàn thế giới. Một giải đấu cấp cao được nhiều fan bóng đá yêu mến với những đội bóng hay những trận đấu hấp dẫn diễn ra trên sân cỏ ở mỗi mùa. Premier League luôn là sự mong chờ của khán giả, hơn cả là sự quan tâm đặc biệt của người hâm mộ đối với tỷ số bóng đá trực tuyến của các đội bóng mình yêu thích.
Sự hấp dẫn của giải đấu danh giá nhất địa lục già Cúp C1 Châu Âu luôn khiến cho fan mong đợi. Bên cạnh sự chờ đợi các trận đấu diễn ra, bảng xếp hạng và trong suốt quá trình ra sân tranh đấu giữa các đội tuyển thì tỷ số bóng đá trực tuyến Livescore của giải đấu cũng vô cùng được quan tâm. Người hâm mộ luôn mong ngóng được cập nhật những tỷ số kết quả giữa các đội nên phần live score bóng đá của Cúp C1 Champions League cũng không thể thiếu đi tại Tructiep24h.info
Không thể bỏ qua những trận đấu đầy kịch tính của giải V League giữa các đội bóng đến từ đất nước hình chữ S. Fan bóng đá Việt Nam luôn mong đợi những màn ra sân đầy kịch tính của các đội bóng trong mỗi mùa giải V League. Bởi đó mà họ luôn tìm kiếm những chuyên trang xem tỷ số trực tuyến bóng đá Livescore để có thể cập nhật nhanh chóng nhất tình hình của các trận đấu.
Bóng đá Tây Ban Nha cũng luôn đem đến những luồng nhiệt nóng hổi khiến cho khán giả hâm mộ không khỏi ngỡ ngàng khi xem các trận đấu diễn ra. Xem live score bóng đá giúp cho khán giả tận hưởng những phút giây thư giãn khi xem bóng đá nhanh chóng, tốc độ cao hơn.
Bên cạnh một số giải đấu tiêu biểu trên, người hâm mộ còn có thể xem tỷ số trực tuyến bóng đá hôm nay của nhiều giải đấu khác như: Cúp C2 Châu Âu, Ligue 1, Bundesliga,....
Như vậy, người hâm mộ ngày càng có những phút giây thư giãn hơn khi theo dõi những tin tức bóng đá tại chuyên trang uy tín Tructiep24h.info. Đồng thời, cũng có thể cập nhật tỷ số trực tuyến bóng đá hôm nay dễ dàng, đơn giản qua sự tích hợp với ứng dụng hiện đại Livescore. Chúc anh em tìm được những thông tin hữu ích nhất về bóng đá phục vụ cho nhu cầu của mình qua website: Tructiep24h.info
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay