Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Thứ tư, Ngày 17/04/2024 | ||||||
17/04 07:00 | SV Caiquetio | 3-1 | SV Unistars | (3-0) | ||
Thứ ba, Ngày 16/04/2024 | ||||||
16/04 06:00 | SV Atletico Santa Fe | 2-0 | SV Sportboys | (0-0) | ||
Thứ hai, Ngày 15/04/2024 | ||||||
15/04 05:00 | Real Koyari | 2-1 | SV Jong Aruba | (1-0) | ||
15/04 03:00 | Sport Club United | 2-0 | CD Rooi Afo | (0-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 14/04/2024 | ||||||
14/04 07:40 | SV River Plate | 1-3 | SV Estrella | (1-1) | ||
14/04 05:40 | SV Britannia | 6-3 | SV Deportivo Nacional | (2-1) | ||
Thứ bảy, Ngày 13/04/2024 | ||||||
13/04 07:00 | SV Dakota | 1-0 | Racing Club Aruba | (1-0) | ||
Thứ tư, Ngày 10/04/2024 | ||||||
10/04 07:00 | SV Caravel | 1-2 | SV Atletico Santa Fe | (1-0) | ||
Thứ ba, Ngày 09/04/2024 | ||||||
09/04 08:00 | Real Koyari | 0-3 | SV Sportboys | (0-2) | ||
Thứ hai, Ngày 08/04/2024 | ||||||
08/04 07:00 | Sport Club United | 5-3 | SV Unistars | (2-1) | ||
08/04 05:00 | Bubali SC | 1-0 | SV Caiquetio | (1-0) | ||
08/04 03:00 | SV La Fama | 6-0 | SV Jong Aruba | (3-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 07/04/2024 | ||||||
07/04 05:30 | SV Deportivo Nacional | 2-1 | Racing Club Aruba | (1-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 06/04/2024 | ||||||
06/04 07:00 | SV Dakota | 6-1 | SV Estrella | (3-1) | ||
Thứ ba, Ngày 26/03/2024 | ||||||
26/03 08:10 | Bubali SC | 0-1 | SV Unistars | (0-0) | ||
Thứ hai, Ngày 25/03/2024 | ||||||
25/03 07:00 | SV Caravel | 3-2 | SV Sportboys | (3-1) | ||
25/03 05:00 | SV Atletico Santa Fe | 1-0 | SV Jong Aruba | (1-0) | ||
25/03 03:00 | SV Caiquetio | 1-2 | CD Rooi Afo | (0-1) | ||
Thứ bảy, Ngày 16/03/2024 | ||||||
16/03 07:00 | SV River Plate | 1-1 | Racing Club Aruba | (0-0) | ||
Thứ ba, Ngày 12/03/2024 | ||||||
12/03 06:00 | CD Rooi Afo | 2-5 | SV Unistars | (0-4) | ||
Chủ nhật, Ngày 10/03/2024 | ||||||
10/03 05:30 | SV River Plate | 0-3 | SV Deportivo Nacional | (0-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 09/03/2024 | ||||||
09/03 07:00 | Racing Club Aruba | 0-1 | SV Estrella | (0-1) | ||
Thứ tư, Ngày 06/03/2024 | ||||||
06/03 07:00 | SV Atlantico Deportivo | 0-8 | SV Unistars | (0-1) | ||
Thứ ba, Ngày 05/03/2024 | ||||||
05/03 06:00 | SV Jong Aruba | 4-0 | SV Caravel | (1-0) | ||
Thứ hai, Ngày 04/03/2024 | ||||||
04/03 07:00 | SV La Fama | 10-0 | SV Sportboys | (3-0) | ||
04/03 05:00 | Real Koyari | 0-6 | SV Atletico Santa Fe | (0-2) | ||
04/03 03:00 | CD Rooi Afo | 0-1 | Bubali SC | (0-1) | ||
Chủ nhật, Ngày 03/03/2024 | ||||||
03/03 07:30 | SV Deportivo Nacional | 4-1 | SV Estrella | (3-1) | ||
03/03 05:30 | SV Dakota | 4-0 | SV River Plate | (2-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 02/03/2024 | ||||||
02/03 07:00 | SV Britannia | 0-0 | Racing Club Aruba | (0-0) | ||
Thứ ba, Ngày 27/02/2024 | ||||||
27/02 06:00 | Sport Club United | 2-1 | CD Rooi Afo | (0-1) | ||
Thứ hai, Ngày 26/02/2024 | ||||||
26/02 07:15 | SV Atlantico Deportivo | 0-3 | Bubali SC | (0-2) | ||
26/02 05:00 | SV Unistars | 3-0 | SV Caiquetio | (1-0) | ||
26/02 03:00 | SV La Fama | 10-1 | SV Caravel | (7-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 25/02/2024 | ||||||
25/02 05:30 | Racing Club Aruba | 0-1 | SV Dakota | (0-1) | ||
Thứ bảy, Ngày 24/02/2024 | ||||||
24/02 07:00 | SV Deportivo Nacional | 0-1 | SV Britannia | (0-1) | ||
Thứ tư, Ngày 21/02/2024 | ||||||
21/02 07:00 | SV Caiquetio | 1-0 | Bubali SC | (0-0) | ||
Thứ ba, Ngày 20/02/2024 | ||||||
20/02 06:00 | SV Atletico Santa Fe | 6-2 | SV Caravel | (3-0) | ||
Thứ hai, Ngày 19/02/2024 | ||||||
19/02 03:00 | SV Unistars | 2-1 | Sport Club United | (0-1) | ||
Chủ nhật, Ngày 18/02/2024 | ||||||
18/02 05:30 | SV Estrella | 1-4 | SV Dakota | (1-3) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay