Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Chủ nhật, Ngày 17/03/2024 | ||||||
17/03 21:00 | 18 | SK Zapy | 3-0 | Slovan Liberec II | (0-0) | |
17/03 21:00 | 18 | Taborsko Akademie | 1-0 | Preddie J | (0-0) | |
17/03 20:00 | 19 | SC Znojmo | 2-0 | Slovan Rosice | (1-0) | |
17/03 17:00 | 18 | Teplice B | 3-0 | Arsenal Ceska Lipa | (3-0) | |
17/03 16:15 | 18 | Bohemians1905 B | 0-0 | Karlovy Vary Dvory | (0-0) | |
17/03 16:15 | 18 | Slavia Prague B | 3-0 | Loko Vltavin | (2-0) | |
17/03 16:15 | 19 | Banik Ostrava B | 2-1 | Unicov | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 16/03/2024 | ||||||
16/03 21:00 | 19 | Uhersky Brod | 1-0 | Slovacko II | (0-0) | |
16/03 21:00 | 19 | Frydlant | 1-1 | Hodonin Sardice | (0-0) | |
16/03 21:00 | 18 | Slovan Velvary | 2-0 | Sokol Brozany | (2-0) | |
16/03 21:00 | 18 | Zivanice | 2-1 | Jablonec B | (2-0) | |
16/03 21:00 | 18 | Domazlice | 4-0 | Povltava FA | (0-0) | |
16/03 21:00 | 19 | Blansko | 2-1 | Zlin B | (0-1) | |
16/03 21:00 | 19 | Frydek-Mistek | 1-2 | Zlinsko | (0-0) | |
16/03 16:30 | 18 | FK Kolin | 2-1 | Banik Most-Sous | (1-0) | |
16/03 16:30 | 18 | FK Prepere | 3-2 | Chlumec nad Cidlinou | (2-1) | |
16/03 16:30 | 18 | Ceske Budejovice B | 0-1 | Admira Praha | (0-0) | |
16/03 16:15 | 19 | TJ Tatran Bohunice | 3-0 | TJ Start Brno | (2-0) | |
16/03 16:15 | 18 | Pardubice B | 1-0 | Mlada Boleslav B | (1-0) | |
16/03 16:15 | 18 | SK Motorlet Praha | 1-4 | Dukla Praha B | (1-2) | |
16/03 16:15 | 19 | Trinec | 2-1 | MFK Karvina B | (1-1) | |
16/03 16:00 | 18 | Sokol Hostoun | 2-1 | FK Kraluv Dvur | (1-0) | |
16/03 00:00 | 18 | Usti nad Labem | 2-1 | Hradec Kralove B | (1-1) | |
16/03 00:00 | 19 | Hranice KUNZ | 0-0 | Hlucin | (0-0) | |
16/03 00:00 | 18 | FC Pisek | 2-1 | Viktoria Plzen B | (2-0) | |
Chủ nhật, Ngày 10/03/2024 | ||||||
10/03 20:30 | 17 | Sokol Brozany | 3-2 | Teplice B | (1-0) | |
10/03 20:30 | 17 | Povltava FA | 2-4 | Taborsko Akademie | (0-0) | |
10/03 17:00 | 18 | Zlinsko | 0-1 | TJ Start Brno | (0-1) | |
10/03 16:30 | 17 | Viktoria Plzen B | 1-1 | Bohemians1905 B | (1-1) | |
10/03 16:30 | 18 | Zlin B | 4-0 | Hranice KUNZ | (2-0) | |
10/03 16:15 | 17 | Dukla Praha B | 0-1 | Ceske Budejovice B | (0-1) | |
10/03 16:15 | 18 | Unicov | 2-0 | Uhersky Brod | (2-0) | |
10/03 16:15 | 17 | Slovan Liberec II | 2-1 | FK Prepere | (1-1) | |
10/03 16:15 | 17 | Admira Praha | 2-1 | Sokol Hostoun | (0-0) | |
10/03 16:15 | 18 | MFK Karvina B | 1-0 | Banik Ostrava B | (1-0) | |
10/03 16:15 | 18 | Slovacko II | 0-0 | SC Znojmo | (0-0) | |
10/03 16:15 | 17 | Chlumec nad Cidlinou | 0-0 | Slovan Velvary | (0-0) | |
10/03 16:15 | 17 | Hradec Kralove B | 3-0 | SK Zapy | (1-0) | |
10/03 00:00 | 17 | Karlovy Vary Dvory | 3-2 | SK Motorlet Praha | (1-0) | |
Thứ bảy, Ngày 09/03/2024 | ||||||
09/03 20:30 | 17 | Preddie J | 2-1 | FC Pisek | (0-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88