Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Thứ năm, Ngày 28/03/2024 | ||||||
28/03 20:00 | 20 | SfB Oure | 0-0 | VSK Arhus | (0-0) | |
28/03 20:00 | 20 | Young Boys FD | 1-1 | BK Frem | (1-0) | |
28/03 19:10 | 20 | Vegar | 0-0 | Vanlose | (0-0) | |
28/03 19:00 | 20 | BK Avarta | 0-1 | Ishoj IF | (0-0) | |
28/03 19:00 | 20 | Holstebro BK | 1-0 | Naesby | (1-0) | |
28/03 19:00 | 20 | Holbaek | 1-0 | IF Lyseng | (1-0) | |
Thứ bảy, Ngày 23/03/2024 | ||||||
23/03 20:00 | 19 | Naesby | 2-0 | Young Boys FD | (1-0) | |
23/03 20:00 | 19 | BK Frem | 5-2 | SfB Oure | (2-1) | |
23/03 19:30 | 19 | VSK Arhus | 0-1 | Holbaek | (0-0) | |
23/03 19:00 | 19 | IF Lyseng | 0-2 | BK Avarta | (0-1) | |
23/03 19:00 | 19 | Ishoj IF | 0-2 | Vegar | (0-0) | |
23/03 19:00 | 19 | Vanlose | 1-1 | Holstebro BK | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 17/03/2024 | ||||||
17/03 19:00 | 18 | BK Avarta | 2-0 | SfB Oure | (2-0) | |
Thứ bảy, Ngày 16/03/2024 | ||||||
16/03 20:00 | 18 | Holstebro BK | 0-2 | Ishoj IF | (0-1) | |
16/03 19:00 | 18 | Vegar | 0-4 | Naesby | (0-1) | |
16/03 19:00 | 18 | Vanlose | 1-1 | IF Lyseng | (1-0) | |
16/03 01:00 | 18 | Young Boys FD | 3-2 | VSK Arhus | (2-0) | |
16/03 01:00 | 18 | Holbaek | 0-2 | BK Frem | (0-1) | |
Chủ nhật, Ngày 10/03/2024 | ||||||
10/03 20:00 | 17 | Naesby | 0-3 | Holbaek | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 09/03/2024 | ||||||
09/03 20:00 | 17 | BK Frem | 1-0 | BK Avarta | (0-0) | |
09/03 20:00 | 17 | SfB Oure | 2-0 | Young Boys FD | (0-0) | |
09/03 19:30 | 17 | VSK Arhus | 2-1 | Vegar | (1-1) | |
09/03 19:00 | 17 | IF Lyseng | 3-2 | Holstebro BK | (3-0) | |
09/03 19:00 | 17 | Ishoj IF | 4-1 | Vanlose | (2-0) | |
Thứ bảy, Ngày 18/11/2023 | ||||||
18/11 19:00 | 16 | Holstebro BK | 1-2 | VSK Arhus | (0-1) | |
18/11 19:00 | 16 | BK Avarta | 1-0 | Young Boys FD | (0-0) | |
18/11 19:00 | 16 | Ishoj IF | 4-2 | IF Lyseng | (2-2) | |
18/11 19:00 | 16 | Vegar | 0-3 | BK Frem | (0-2) | |
18/11 19:00 | 16 | Holbaek | 2-1 | SfB Oure | (0-0) | |
18/11 19:00 | 16 | Vanlose | 0-1 | Naesby | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 12/11/2023 | ||||||
12/11 19:00 | 15 | BK Avarta | 1-0 | Vegar | (1-0) | |
Thứ bảy, Ngày 11/11/2023 | ||||||
11/11 20:00 | 15 | Naesby | 0-3 | Ishoj IF | (0-1) | |
11/11 20:00 | 15 | Young Boys FD | 0-0 | Holbaek | (0-0) | |
11/11 20:00 | 15 | SfB Oure | 2-1 | Holstebro BK | (0-0) | |
11/11 20:00 | 15 | BK Frem | 3-2 | IF Lyseng | (2-1) | |
11/11 19:30 | 15 | VSK Arhus | 4-0 | Vanlose | (2-0) | |
Chủ nhật, Ngày 05/11/2023 | ||||||
05/11 20:00 | 14 | Ishoj IF | 1-1 | VSK Arhus | (1-1) | |
Thứ bảy, Ngày 04/11/2023 | ||||||
04/11 19:55 | 14 | Holstebro BK | 1-3 | BK Frem | (0-0) | |
04/11 19:00 | 14 | Vegar | 1-2 | Young Boys FD | (0-1) | |
04/11 19:00 | 14 | Vanlose | 0-3 | SfB Oure | (0-1) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay