Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Chủ nhật, Ngày 17/03/2024 | ||||||
17/03 19:30 | 3 | FC Nomme United | 0-0 | Nomme JK Kalju | (0-0) | |
17/03 17:30 | 3 | Parnu JK Vaprus | 3-2 | FC Kuressaare | (0-1) | |
Thứ bảy, Ngày 16/03/2024 | ||||||
16/03 19:30 | 3 | Paide Linnameeskond | 2-1 | FC Flora Tallinn | (1-1) | |
16/03 19:30 | 3 | Trans Narva | 0-5 | Tartu JK Maag Tammeka | (0-2) | |
16/03 17:30 | 3 | JK Tallinna Kalev | 0-2 | Levadia Tallinn | (0-2) | |
Chủ nhật, Ngày 10/03/2024 | ||||||
10/03 19:30 | 2 | FC Flora Tallinn | 2-2 | JK Tallinna Kalev | (0-1) | |
10/03 17:30 | 2 | Paide Linnameeskond | 3-1 | FC Nomme United | (2-0) | |
Thứ bảy, Ngày 09/03/2024 | ||||||
09/03 19:30 | 2 | FC Kuressaare | 0-6 | Levadia Tallinn | (0-2) | |
09/03 19:30 | 2 | Nomme JK Kalju | 3-0 | Trans Narva | (2-0) | |
09/03 17:30 | 2 | Tartu JK Maag Tammeka | 1-0 | Parnu JK Vaprus | (1-0) | |
Chủ nhật, Ngày 03/03/2024 | ||||||
03/03 19:30 | 1 | Parnu JK Vaprus | 0-3 | Paide Linnameeskond | (0-0) | |
03/03 17:30 | 1 | JK Tallinna Kalev | 1-1 | Tartu JK Maag Tammeka | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 02/03/2024 | ||||||
02/03 19:30 | 1 | Levadia Tallinn | 6-0 | Trans Narva | (3-0) | |
02/03 17:30 | 1 | FC Kuressaare | 0-6 | Nomme JK Kalju | (0-3) | |
02/03 00:00 | 1 | FC Flora Tallinn | 2-0 | FC Nomme United | (2-0) | |
Chủ nhật, Ngày 03/12/2023 | ||||||
03/12 22:59 | Tartu JK Maag Tammeka | 1-1 | Viimsi MRJK | (0-1) | ||
Thứ tư, Ngày 29/11/2023 | ||||||
29/11 22:59 | Viimsi MRJK | 0-5 | Tartu JK Maag Tammeka | (0-2) | ||
Thứ bảy, Ngày 11/11/2023 | ||||||
11/11 19:00 | 36 | FC Flora Tallinn | 0-0 | Nomme JK Kalju | (0-0) | |
11/11 19:00 | 36 | JK Tallinna Kalev | 5-0 | Trans Narva | (2-0) | |
11/11 19:00 | 36 | FC Kuressaare | 1-0 | Parnu JK Vaprus | (0-0) | |
11/11 19:00 | 36 | Paide Linnameeskond | 2-2 | Levadia Tallinn | (2-0) | |
11/11 00:00 | 36 | Tartu JK Maag Tammeka | 2-1 | Harju JK Laagri | (1-0) | |
Chủ nhật, Ngày 05/11/2023 | ||||||
05/11 22:00 | 35 | Parnu JK Vaprus | 2-0 | Tartu JK Maag Tammeka | (1-0) | |
05/11 19:30 | 35 | Levadia Tallinn | 2-1 | FC Flora Tallinn | (1-0) | |
05/11 17:30 | 35 | JK Tallinna Kalev | 1-1 | Nomme JK Kalju | (1-1) | |
Thứ bảy, Ngày 04/11/2023 | ||||||
04/11 19:30 | 35 | Trans Narva | 1-3 | Paide Linnameeskond | (0-2) | |
04/11 17:30 | 35 | FC Kuressaare | 1-1 | Harju JK Laagri | (0-1) | |
Thứ năm, Ngày 02/11/2023 | ||||||
02/11 00:00 | 34 | Trans Narva | 1-3 | FC Flora Tallinn | (0-2) | |
Thứ tư, Ngày 01/11/2023 | ||||||
01/11 22:59 | 34 | Tartu JK Maag Tammeka | 0-1 | FC Kuressaare | (0-0) | |
01/11 22:59 | 34 | Levadia Tallinn | 0-0 | Parnu JK Vaprus | (0-0) | |
01/11 00:45 | 34 | Nomme JK Kalju | 3-3 | Paide Linnameeskond | (3-2) | |
Thứ ba, Ngày 31/10/2023 | ||||||
31/10 22:59 | 34 | Harju JK Laagri | 0-2 | JK Tallinna Kalev | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 28/10/2023 | ||||||
28/10 21:00 | 33 | Nomme JK Kalju | 4-3 | Levadia Tallinn | (1-1) | |
28/10 18:30 | 33 | FC Flora Tallinn | 2-1 | Paide Linnameeskond | (0-1) | |
28/10 16:30 | 33 | FC Kuressaare | 1-0 | Trans Narva | (0-0) | |
Thứ sáu, Ngày 27/10/2023 | ||||||
27/10 22:59 | 33 | Tartu JK Maag Tammeka | 2-7 | JK Tallinna Kalev | (2-2) | |
27/10 22:59 | 33 | Parnu JK Vaprus | 0-0 | Harju JK Laagri | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 22/10/2023 | ||||||
22/10 21:00 | 32 | Harju JK Laagri | 2-3 | FC Flora Tallinn | (0-2) | |
22/10 18:30 | 32 | Paide Linnameeskond | 1-0 | FC Kuressaare | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 21/10/2023 | ||||||
21/10 21:00 | 32 | Levadia Tallinn | 2-1 | Tartu JK Maag Tammeka | (2-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88