Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Thứ bảy, Ngày 23/03/2024 | ||||||
23/03 01:30 | 3 | Tallinna JK Legion | 1-4 | Nomme JK Kalju II | (1-1) | |
Thứ sáu, Ngày 22/03/2024 | ||||||
22/03 00:00 | 3 | Viljandi Tulevik | 0-1 | Tartu JK Maag Tammeka B | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 17/03/2024 | ||||||
17/03 22:00 | 3 | Parnu JK | 1-3 | Trans Narva B | (0-2) | |
Thứ bảy, Ngày 16/03/2024 | ||||||
16/03 23:30 | 3 | Laanemaa Haapsalu | 0-1 | FC Kuressaare II | (0-1) | |
16/03 22:00 | 3 | Johvi FC Lokomotiv | 2-4 | Tartu Kalev | (0-3) | |
Chủ nhật, Ngày 10/03/2024 | ||||||
10/03 22:00 | 2 | Parnu JK | 2-5 | Nomme JK Kalju II | (1-3) | |
10/03 22:00 | 2 | Viljandi Tulevik | 0-3 | Tallinna JK Legion | (0-1) | |
10/03 22:00 | 2 | Tartu JK Maag Tammeka B | 3-0 | Johvi FC Lokomotiv | (2-0) | |
10/03 22:00 | 2 | Trans Narva B | 5-0 | Laanemaa Haapsalu | (3-0) | |
10/03 21:30 | 2 | Tartu Kalev | 1-2 | FC Kuressaare II | (1-1) | |
Thứ hai, Ngày 04/03/2024 | ||||||
04/03 22:59 | 1 | Nomme JK Kalju II | 0-1 | Tartu JK Maag Tammeka B | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 03/03/2024 | ||||||
03/03 22:00 | 1 | FC Kuressaare II | 2-1 | Tallinna JK Legion | (2-0) | |
03/03 22:00 | 1 | Tartu Kalev | 2-1 | Trans Narva B | (1-0) | |
Thứ bảy, Ngày 02/03/2024 | ||||||
02/03 22:59 | 1 | Laanemaa Haapsalu | 3-0 | Parnu JK | (0-0) | |
02/03 22:00 | 1 | Johvi FC Lokomotiv | 5-0 | Viljandi Tulevik | (2-0) | |
Thứ tư, Ngày 29/11/2023 | ||||||
29/11 22:59 | Laanemaa Haapsalu | 4-1 | Johvi FC Lokomotiv | (0-1) | ||
Thứ bảy, Ngày 25/11/2023 | ||||||
25/11 19:00 | Nomme JK Kalju II | 0-0 | Harju JK Laagri II | (0-0) | ||
25/11 19:00 | Johvi FC Lokomotiv | 3-0 | Laanemaa Haapsalu | (1-0) | ||
Thứ năm, Ngày 23/11/2023 | ||||||
23/11 00:00 | Harju JK Laagri II | 1-2 | Nomme JK Kalju II | (0-1) | ||
Chủ nhật, Ngày 12/11/2023 | ||||||
12/11 17:30 | 36 | JK Tallinna Kalev II | 2-4 | Nomme JK Kalju II | (2-1) | |
12/11 17:30 | 36 | Laanemaa Haapsalu | 2-3 | Tartu Kalev | (1-0) | |
12/11 17:30 | 36 | Tartu JK Maag Tammeka B | 2-1 | Trans Narva B | (2-0) | |
12/11 17:30 | 36 | FC Kuressaare II | 1-6 | JK Welco Elekter | (1-3) | |
12/11 17:30 | 36 | Viljandi Tulevik | 1-0 | Parnu JK | (1-0) | |
Thứ hai, Ngày 06/11/2023 | ||||||
06/11 22:59 | 35 | Nomme JK Kalju II | 2-0 | Viljandi Tulevik | (2-0) | |
06/11 22:59 | 35 | Parnu JK | 2-1 | JK Tallinna Kalev II | (0-1) | |
06/11 22:59 | 35 | FC Kuressaare II | 4-2 | Tartu JK Maag Tammeka B | (2-0) | |
06/11 22:50 | 35 | JK Welco Elekter | 3-1 | Tartu Kalev | (1-1) | |
Thứ năm, Ngày 02/11/2023 | ||||||
02/11 22:59 | 34 | JK Welco Elekter | 4-0 | Trans Narva B | (2-0) | |
02/11 22:59 | 34 | JK Tallinna Kalev II | 2-2 | FC Kuressaare II | (0-1) | |
02/11 22:59 | 34 | Laanemaa Haapsalu | 1-2 | Viljandi Tulevik | (1-0) | |
02/11 22:59 | 34 | Parnu JK | 1-2 | Tartu JK Maag Tammeka B | (1-0) | |
02/11 22:59 | 34 | Tartu Kalev | 0-1 | Nomme JK Kalju II | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 29/10/2023 | ||||||
29/10 21:00 | 33 | Nomme JK Kalju II | 1-6 | Laanemaa Haapsalu | (0-3) | |
29/10 19:30 | 33 | Tartu Kalev | 2-1 | Parnu JK | (0-0) | |
29/10 19:00 | 33 | FC Kuressaare II | 1-3 | Viljandi Tulevik | (0-1) | |
29/10 17:30 | 33 | Trans Narva B | 1-0 | JK Tallinna Kalev II | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 28/10/2023 | ||||||
28/10 19:00 | 33 | Tartu JK Maag Tammeka B | 2-2 | JK Welco Elekter | (2-1) | |
Thứ hai, Ngày 23/10/2023 | ||||||
23/10 22:59 | 32 | JK Tallinna Kalev II | 7-2 | Viljandi Tulevik | (3-2) | |
Chủ nhật, Ngày 22/10/2023 | ||||||
22/10 20:00 | 32 | Nomme JK Kalju II | 4-4 | Tartu JK Maag Tammeka B | (2-2) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay