Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Thứ bảy, Ngày 28/10/2023 | ||||||
28/10 18:00 | JIPPO | 2-2 | PK-35 Vantaa | (1-2) | ||
28/10 17:00 | 1 | FC Vaajakoski | 3-1 | PK Keski Uusimaa | (1-1) | |
Chủ nhật, Ngày 22/10/2023 | ||||||
22/10 19:00 | Atlantis | 3-1 | KuPS (Youth) | (2-1) | ||
22/10 18:00 | FC Ilves-Kissat | 1-1 | VIFK | (0-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 21/10/2023 | ||||||
21/10 20:00 | Tampere United | 2-1 | Klubi 04 Helsinki | (0-1) | ||
21/10 18:00 | RoPS Rovaniemi | 0-1 | Lahden Reipas | (0-1) | ||
21/10 18:00 | PK-35 Vantaa | 0-0 | JIPPO | (0-0) | ||
21/10 17:00 | 1 | PK Keski Uusimaa | 4-1 | FC Vaajakoski | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 15/10/2023 | ||||||
15/10 21:00 | KuPS (Youth) | 0-3 | Atlantis | (0-1) | ||
15/10 18:00 | PK-35 Vantaa | 2-1 | EPS Espoo | (1-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 14/10/2023 | ||||||
14/10 22:00 | VIFK | 0-0 | FC Ilves-Kissat | (0-0) | ||
14/10 19:00 | JIPPO | 0-0 | OLS Oulu | (0-0) | ||
14/10 17:00 | Lahden Reipas | 2-3 | RoPS Rovaniemi | (0-1) | ||
Chủ nhật, Ngày 08/10/2023 | ||||||
08/10 19:00 | 22 | RoPS Rovaniemi | 2-0 | KuPS (Youth) | (1-0) | |
08/10 18:00 | 22 | JS Hercules | 0-1 | VIFK | (0-0) | |
08/10 18:00 | 22 | Narpes Kraft | 0-2 | OTP | (0-1) | |
08/10 18:00 | 22 | GBK Kokkola | 1-0 | Jakobstads Bollklubb | (1-0) | |
Thứ bảy, Ngày 07/10/2023 | ||||||
07/10 18:00 | 22 | PK-35 Vantaa | 2-0 | Klubi 04 Helsinki | (1-0) | |
07/10 18:00 | 22 | Futura Porvoo | 3-5 | PEPO Lappeenranta | (1-2) | |
07/10 18:00 | 22 | PIF Parainen | 2-3 | Honka Akatemia | (1-2) | |
07/10 18:00 | 22 | EPS Espoo | 5-2 | Tampere United | (3-0) | |
07/10 18:00 | 22 | Ilves Tampere II | 1-4 | Atlantis | (1-1) | |
07/10 18:00 | 22 | PPJ Akatemia | 8-5 | TiPS | (6-3) | |
07/10 18:00 | 22 | PK Keski Uusimaa | 2-1 | Kiffen Helsinki | (1-0) | |
07/10 18:00 | 22 | FC Vaajakoski | 2-0 | TP47 Tornio | (0-0) | |
07/10 18:00 | 22 | Atlantis II | 0-3 | NJS | (0-2) | |
07/10 18:00 | 22 | P-Iirot | 0-1 | FC Ilves-Kissat | (0-0) | |
07/10 18:00 | 22 | HJS Akatemia | 4-0 | Poxyt | (1-0) | |
07/10 18:00 | 22 | Jazz Pori | 4-2 | GrIFK Kauniainen | (2-1) | |
07/10 18:00 | 22 | Kuopion Elo | 0-0 | OLS Oulu | (0-0) | |
07/10 18:00 | 22 | JIPPO | 0-2 | Lahden Reipas | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 01/10/2023 | ||||||
01/10 21:00 | 21 | Kiffen Helsinki | 0-0 | PPJ Akatemia | (0-0) | |
01/10 21:00 | 21 | Honka Akatemia | 1-3 | P-Iirot | (1-3) | |
01/10 21:00 | 21 | OLS Oulu | 3-0 | JS Hercules | (0-0) | |
01/10 20:00 | 21 | GrIFK Kauniainen | 2-0 | HJS Akatemia | (1-0) | |
01/10 20:00 | 21 | PEPO Lappeenranta | 2-0 | PK Keski Uusimaa | (0-0) | |
01/10 20:00 | 21 | Poxyt | 1-2 | PIF Parainen | (0-1) | |
01/10 19:00 | 21 | TP47 Tornio | 6-1 | GBK Kokkola | (1-0) | |
01/10 19:00 | 21 | Jakobstads Bollklubb | 0-2 | Kuopion Elo | (0-0) | |
01/10 18:00 | 21 | Lahden Reipas | 4-0 | Futura Porvoo | (1-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay