Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Chủ nhật, Ngày 10/03/2024 | ||||||
10/03 23:30 | BK Milan | 1-0 | Kanifing East FC | (0-0) | ||
Thứ tư, Ngày 06/03/2024 | ||||||
06/03 23:30 | Unique Global FC | 0-0 | Jam City | (0-0) | ||
06/03 23:30 | Latrikunda Utd | 0-0 | BK Milan | (0-0) | ||
Thứ ba, Ngày 05/03/2024 | ||||||
05/03 23:30 | Gambian Dutch Lions | 3-1 | Serrekunda Utd | (1-1) | ||
05/03 23:30 | Medina United FC | 0-3 | Immigration FC | (0-2) | ||
05/03 23:30 | RS Tallinding | 1-1 | Elite United | (0-1) | ||
Thứ năm, Ngày 29/02/2024 | ||||||
29/02 23:30 | Kanifing East FC | 0-0 | Jarra West FC | (0-0) | ||
29/02 23:30 | Wagadu FC | 2-0 | Gambian Dutch Lions | (2-0) | ||
29/02 23:30 | Medina United FC | 1-2 | Harts | (1-0) | ||
Thứ tư, Ngày 28/02/2024 | ||||||
28/02 23:30 | Immigration FC | 0-2 | Serrekunda FC | (0-1) | ||
28/02 23:30 | Elite United | 0-0 | Unique Global FC | (0-0) | ||
28/02 23:30 | Jam City | 1-0 | Latrikunda Utd | (1-0) | ||
Thứ ba, Ngày 27/02/2024 | ||||||
27/02 23:40 | Gambia Ports Authority | 0-1 | Red Hawks FC | (0-1) | ||
27/02 23:30 | BK Milan | 0-1 | Gunjur United | (0-1) | ||
27/02 23:30 | Serrekunda Utd | 1-0 | RS Tallinding | (0-0) | ||
Thứ năm, Ngày 22/02/2024 | ||||||
22/02 23:40 | Jarra West FC | 1-0 | Medina United FC | (0-0) | ||
22/02 23:30 | Gunjur United | 1-1 | Jam City | (1-1) | ||
22/02 23:20 | Red Hawks FC | 1-1 | BK Milan | (1-0) | ||
Thứ tư, Ngày 21/02/2024 | ||||||
21/02 23:30 | Harts | 2-0 | Immigration FC | (0-0) | ||
21/02 23:20 | Serrekunda FC | 1-1 | Gambia Ports Authority | (0-1) | ||
21/02 23:20 | Gambian Dutch Lions | 2-0 | Kanifing East FC | (1-0) | ||
Thứ ba, Ngày 20/02/2024 | ||||||
20/02 23:30 | RS Tallinding | 1-0 | Wagadu FC | (0-0) | ||
20/02 23:10 | Unique Global FC | 0-1 | Serrekunda Utd | (0-0) | ||
20/02 22:59 | Latrikunda Utd | 0-0 | Elite United | (0-0) | ||
Thứ năm, Ngày 15/02/2024 | ||||||
15/02 22:59 | BK Milan | 1-1 | Serrekunda FC | (0-1) | ||
15/02 22:59 | Immigration FC | 1-2 | Gambia Ports Authority | (0-0) | ||
Thứ tư, Ngày 14/02/2024 | ||||||
14/02 23:10 | Elite United | 1-0 | Gunjur United | (0-0) | ||
14/02 22:59 | Wagadu FC | 2-2 | Unique Global FC | (0-1) | ||
14/02 22:59 | Serrekunda FC | 2-1 | Latrikunda Utd | (0-1) | ||
Thứ ba, Ngày 13/02/2024 | ||||||
13/02 22:59 | Medina United FC | 0-1 | Gambian Dutch Lions | (0-0) | ||
13/02 22:59 | Jam City | 2-5 | Red Hawks FC | (0-1) | ||
13/02 22:59 | Kanifing East FC | 0-1 | RS Tallinding | (0-0) | ||
Thứ năm, Ngày 08/02/2024 | ||||||
08/02 22:59 | Gunjur United | 0-1 | Serrekunda Utd | (0-0) | ||
08/02 22:59 | Gambia Ports Authority | 2-0 | BK Milan | (1-0) | ||
Thứ tư, Ngày 07/02/2024 | ||||||
07/02 22:59 | Serrekunda FC | 0-1 | Jam City | (0-0) | ||
07/02 22:59 | Red Hawks FC | 1-1 | Elite United | (1-0) | ||
Thứ ba, Ngày 06/02/2024 | ||||||
06/02 22:59 | Unique Global FC | 1-0 | Kanifing East FC | (1-0) | ||
06/02 22:59 | RS Tallinding | 0-1 | Medina United FC | (0-1) | ||
Thứ năm, Ngày 01/02/2024 | ||||||
01/02 22:59 | Medina United FC | 1-0 | Unique Global FC | (1-0) | ||
01/02 22:59 | Kanifing East FC | 0-0 | Latrikunda Utd | (0-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88