Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
19/03 01:00 | 25 | SpVgg Bayreuth | 2-0 | SpVgg Ansbach | (2-0) | |
Chủ nhật, Ngày 17/03/2024 | ||||||
17/03 20:00 | 24 | Astoria Walldorf | 0-3 | TSG Balingen | (0-3) | |
17/03 20:00 | 26 | Oldenburg | 1-3 | SV Drochtersen/Assel | (1-3) | |
17/03 20:00 | 25 | Te Cu Kukuh Atta Seip | 1-3 | Greuther Furth (Youth) | (1-2) | |
17/03 20:00 | 24 | Bahlinger | 2-1 | Kickers Offenbach | (2-0) | |
17/03 20:00 | 24 | TSG Hoffenheim (Youth) | 2-0 | FSV Mainz 05 (Youth) | (2-0) | |
17/03 20:00 | 26 | St Pauli II | 0-0 | ETSV Weiche Flensburg | (0-0) | |
17/03 20:00 | 25 | Nurnberg (Youth) | 4-1 | Viktoria Aschaffenburg | (1-1) | |
17/03 19:30 | 26 | ZFC Meuselwitz | 0-1 | Energie Cottbus | (0-1) | |
17/03 19:00 | 26 | Greifswalder FC | 4-1 | BFC Viktoria 1889 | (2-1) | |
17/03 19:00 | 26 | FC Lokomotive Leipzig | 1-1 | FSV luckenwalde | (0-1) | |
Thứ bảy, Ngày 16/03/2024 | ||||||
16/03 22:00 | 26 | Carl Zeiss Jena | 3-1 | Rot-Weiss Erfurt | (1-0) | |
16/03 22:00 | 26 | SSV Jeddeloh | 0-2 | Eintracht Norderstedt | (0-0) | |
16/03 20:00 | 24 | Eintracht Frankfurt (Youth) | 4-1 | TSV Steinbach Haiger | (3-0) | |
16/03 20:00 | 26 | Monchengladbach AM. | 1-2 | Wiedenbruck | (1-0) | |
16/03 20:00 | 24 | TSV Schott Mainz | 1-0 | TuS Koblenz | (0-0) | |
16/03 20:00 | 26 | Bremer SV | 2-0 | Holstein Kiel II | (0-0) | |
16/03 20:00 | 25 | Schweinfurt 05 FC | 1-0 | FC Augsburg II | (1-0) | |
16/03 20:00 | 26 | Duren | 2-0 | SV Lippstadt | (2-0) | |
16/03 20:00 | 25 | FC Memmingen | 0-4 | Bayern Munchen (Youth) | (0-2) | |
16/03 20:00 | 25 | SV Schalding Heining | 0-1 | TSV Aubstadt | (0-1) | |
16/03 20:00 | 24 | FSV Frankfurt | 0-1 | FC 08 Hombrug | (0-0) | |
16/03 20:00 | 26 | Rot-Weiss Ahlen | 1-1 | Gutersloh | (0-0) | |
16/03 20:00 | 24 | VfB Stuttgart II | 1-0 | Freiberg | (0-0) | |
16/03 20:00 | 25 | DJK Vilzing | 1-2 | FV Illertissen | (1-1) | |
16/03 20:00 | 26 | Wuppertaler | 5-0 | SSVg Velbert | (1-0) | |
16/03 20:00 | 26 | Bocholt FC | 0-0 | Rot-Weiss Oberhausen | (0-0) | |
16/03 20:00 | 26 | Fortuna Koln | 4-1 | Fortuna Dusseldorf (Youth) | (3-1) | |
16/03 20:00 | 26 | SV Rodinghausen | 5-1 | Wegberg-Beeck | (4-0) | |
16/03 19:30 | 26 | FC Kilia Kiel | 1-1 | SC Spelle-Venhaus | (1-0) | |
16/03 19:00 | 26 | Eilenburg | 2-1 | Hansa Rostock II | (1-1) | |
16/03 19:00 | 26 | Hannover 96 Am | 1-0 | FC Teutonia 05 | (0-0) | |
16/03 19:00 | 26 | Berliner FC Dynamo | 1-3 | Chemnitzer | (1-0) | |
16/03 19:00 | 26 | Phonix Lubeck | 4-1 | Havelse | (2-0) | |
16/03 01:30 | 26 | Koln Am | 0-2 | Alemannia Aachen | (0-0) | |
16/03 01:30 | 26 | TuS Blau-Weiss Lohne | 0-0 | SV Meppen | (0-0) | |
16/03 01:10 | 26 | VSG Altglienicke | 4-0 | BSG Chemie Leipzig | (3-0) | |
16/03 01:00 | 24 | SG Barockstadt | 1-1 | Hessen Kassel | (1-1) | |
16/03 01:00 | 26 | SV Babelsberg 03 | 1-2 | Hertha BSC Berlin Youth | (0-1) | |
16/03 01:00 | 26 | Eimsbutteler TV | 0-3 | Hamburger SV (Youth) | (0-1) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88