Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Thứ hai, Ngày 18/03/2024 | ||||||
18/03 17:30 | Club Guarani Reserve | 3-2 | Sportivo Trinidense Reserves | (1-1) | ||
Thứ hai, Ngày 11/03/2024 | ||||||
11/03 17:30 | Club Libertad Reserve | 1-1 | Sportivo Ameliano Reserves | (0-0) | ||
11/03 17:30 | Sportivo Trinidense Reserves | 1-2 | Olimpia Asuncion Reserves | (1-0) | ||
11/03 17:30 | Sportivo Luqueno Reserves | 1-4 | Club Guarani Reserve | (1-4) | ||
Thứ hai, Ngày 04/03/2024 | ||||||
04/03 17:30 | Tacuary Reserves | 3-0 | Sol de America Reserves | (2-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 03/03/2024 | ||||||
03/03 17:30 | Nacional Asuncion Reserves | 3-3 | Club Libertad Reserve | (2-1) | ||
Thứ hai, Ngày 26/02/2024 | ||||||
26/02 17:30 | Club Libertad Reserve | 3-1 | Tacuary Reserves | (1-1) | ||
26/02 17:30 | Club Guarani Reserve | 1-1 | Olimpia Asuncion Reserves | (0-0) | ||
26/02 17:30 | Sportivo Trinidense Reserves | 1-5 | Sportivo Ameliano Reserves | (1-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 25/02/2024 | ||||||
25/02 06:30 | Mayo Reserves | 1-3 | Nacional Asuncion Reserves | (1-0) | ||
Thứ hai, Ngày 19/02/2024 | ||||||
19/02 17:30 | Sol de America Reserves | 0-2 | Club Libertad Reserve | (0-1) | ||
19/02 17:30 | Nacional Asuncion Reserves | 1-3 | Sportivo Trinidense Reserves | (1-2) | ||
19/02 17:30 | Tacuary Reserves | 1-3 | Mayo Reserves | (1-2) | ||
Thứ hai, Ngày 12/02/2024 | ||||||
12/02 17:30 | Sportivo Luqueno Reserves | 3-1 | Nacional Asuncion Reserves | (1-0) | ||
12/02 17:30 | Cerro Porteno Asuncion Reserves | 4-1 | Club Libertad Reserve | (0-0) | ||
Thứ tư, Ngày 07/02/2024 | ||||||
07/02 17:30 | Sportivo Ameliano Reserves | 2-3 | Olimpia Asuncion Reserves | (2-1) | ||
Thứ hai, Ngày 05/02/2024 | ||||||
05/02 17:30 | Tacuary Reserves | 3-0 | Sportivo Luqueno Reserves | (1-0) | ||
Thứ ba, Ngày 30/01/2024 | ||||||
30/01 17:30 | Sportivo Trinidense Reserves | 2-0 | Club Libertad Reserve | (1-0) | ||
30/01 17:30 | Cerro Porteno Asuncion Reserves | 4-3 | Mayo Reserves | (2-1) | ||
Thứ hai, Ngày 29/01/2024 | ||||||
29/01 17:30 | Club General Caballero Reserves | 0-2 | Sportivo Ameliano Reserves | (0-0) | ||
Thứ sáu, Ngày 26/01/2024 | ||||||
26/01 17:30 | Sportivo Ameliano Reserves | 2-2 | Cerro Porteno Asuncion Reserves | (1-0) | ||
Thứ năm, Ngày 25/01/2024 | ||||||
25/01 17:30 | Sol de America Reserves | 0-3 | Club Guarani Reserve | (0-2) | ||
25/01 17:30 | Club Libertad Reserve | 2-1 | Sportivo Luqueno Reserves | (2-1) | ||
Thứ tư, Ngày 24/01/2024 | ||||||
24/01 17:30 | Nacional Asuncion Reserves | 6-0 | Club General Caballero Reserves | (2-0) | ||
24/01 17:30 | Tacuary Reserves | 5-3 | Olimpia Asuncion Reserves | (2-1) | ||
Thứ hai, Ngày 22/01/2024 | ||||||
22/01 17:30 | Club Guarani Reserve | 1-3 | Club Libertad Reserve | (1-2) | ||
22/01 17:30 | Cerro Porteno Asuncion Reserves | 4-1 | Sportivo Trinidense Reserves | (3-1) | ||
Thứ năm, Ngày 30/11/2023 | ||||||
30/11 18:00 | Sportivo Trinidense Reserves | 0-0 | Guarina reserve | (0-0) | ||
Thứ tư, Ngày 29/11/2023 | ||||||
29/11 17:30 | Club Libertad Reserve | 0-2 | Tacuary Reserves | (0-0) | ||
Thứ hai, Ngày 27/11/2023 | ||||||
27/11 18:00 | Nacional Asuncion Reserves | 1-0 | Cerro Porteno Asuncion Reserves | (0-0) | ||
Thứ hai, Ngày 20/11/2023 | ||||||
20/11 18:00 | Club Guarani Reserve | 2-4 | Guarina reserve | (1-1) | ||
Thứ năm, Ngày 16/11/2023 | ||||||
16/11 03:00 | Tacuary Reserves | 2-3 | Club General Caballero Reserves | (0-2) | ||
Thứ ba, Ngày 14/11/2023 | ||||||
14/11 18:00 | Sportivo Trinidense Reserves | 1-0 | Nacional Asuncion Reserves | (0-0) | ||
Thứ hai, Ngày 13/11/2023 | ||||||
13/11 17:00 | Sportivo Luqueno Reserves | 2-1 | Club Libertad Reserve | (1-1) | ||
Thứ tư, Ngày 08/11/2023 | ||||||
08/11 18:00 | Guarina reserve | 2-2 | Sportivo Ameliano Reserves | (2-1) | ||
08/11 17:30 | Olimpia Asuncion Reserves | 3-1 | Sportivo Luqueno Reserves | (2-1) | ||
Thứ hai, Ngày 06/11/2023 | ||||||
06/11 17:30 | Club Guarani Reserve | 3-3 | Club General Caballero Reserves | (1-2) | ||
Thứ ba, Ngày 31/10/2023 | ||||||
31/10 17:00 | Sportivo Luqueno Reserves | 2-2 | Sportivo Trinidense Reserves | (1-1) | ||
Thứ năm, Ngày 26/10/2023 | ||||||
26/10 18:00 | Sportivo Trinidense Reserves | 0-4 | Cerro Porteno Asuncion Reserves | (0-0) | ||
Thứ tư, Ngày 25/10/2023 | ||||||
25/10 17:30 | Club Guarani Reserve | 6-1 | Olimpia Asuncion Reserves | (3-1) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88