Thời gian | Bảng | FT | HT | |||
19/03 01:45 | FC Hapoel Bnei Ashdod | 1-2 | Maccabi Kiryat Gat | (1-0) | ||
19/03 01:30 | Petrolul Ploiesti | 1-0 | Universitatea Craiova | (0-0) | ||
Thứ hai, Ngày 18/03/2024 | ||||||
18/03 22:30 | UTA Arad | 4-3 | FC Voluntari | (1-2) | ||
18/03 22:30 | Strindheim IL | 8-2 | Rosenborg B | (1-0) | ||
18/03 21:00 | Waterford United | 3-0 | Rockmount | (2-0) | ||
18/03 02:30 | Vilhena RO | 1-1 | Barcelona RO | (1-0) | ||
18/03 02:30 | Porto Velho/RO | 2-2 | Genus RO | (0-2) | ||
18/03 02:00 | FC Steaua Bucuresti | 2-1 | Sepsi OSK Sfantul Gheorghe | (2-1) | ||
18/03 01:00 | Frigg | 5-3 | Eidsvold Turn | (2-2) | ||
18/03 00:00 | Viking | 2-0 | Haugesund | (2-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 17/03/2024 | ||||||
17/03 23:15 | Hermannstadt | 3-0 | Dinamo Bucuresti | (3-0) | ||
17/03 22:30 | Osters IF | 2-0 | Oskarshamns AIK | (1-0) | ||
17/03 22:00 | Ranheim IL | 3-0 | Stjordals Blink | (2-0) | ||
17/03 21:00 | IFK Norrkoping DFK (nữ) | 1-1 | Malmo (nữ) | (1-0) | ||
17/03 20:00 | Ullensaker/Kisa IL | 3-1 | Orn-Horten | (3-0) | ||
17/03 20:00 | Valerenga | 3-1 | Tromso IL | (1-0) | ||
17/03 20:00 | Vasteras SK FK | 2-2 | Orebro | (1-2) | ||
17/03 20:00 | Sandvikens IF | 4-3 | Sollentuna United | (2-2) | ||
17/03 20:00 | Ranheim IL | 1-0 | Stjordals Blink | (1-0) | ||
17/03 20:00 | Osters IF | 3-1 | Rappe GOIF | (1-0) | ||
17/03 19:00 | Tampere United | 2-2 | FC Jazz | (0-1) | ||
17/03 19:00 | Orgryte | 0-0 | Moss | (0-0) | ||
17/03 18:00 | FK Yenisey-2 Krasnoyarsk | 1-3 | FK Ryazan | (0-2) | ||
17/03 17:30 | Rosenborg | 2-0 | Nardo FK | (0-0) | ||
17/03 17:15 | OLS Oulu | 2-0 | KPV | (1-0) | ||
17/03 06:30 | Ji-Parana FC | 2-1 | Cacoalense Ro | (0-0) | ||
17/03 01:00 | CFR Cluj | 1-2 | CS Universitatea Craiova | (0-1) | ||
17/03 00:30 | HJS Akatemia | 1-4 | FC Haka | (0-2) | ||
17/03 00:00 | PK-35 Vantaa | 4-1 | JaPS | (1-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 16/03/2024 | ||||||
16/03 22:30 | Umea FC | 2-2 | Bodens BK | (0-0) | ||
16/03 22:00 | SJK Seinajoen | 2-1 | IFK Mariehamn | (1-1) | ||
16/03 22:00 | FC Otelul Galati | 1-0 | CSM Politehnica Iasi | (1-0) | ||
16/03 21:50 | Mjondalen IF | 0-4 | Lyn Oslo | (0-3) | ||
16/03 21:00 | Ham-Kam | 0-0 | Sarpsborg 08 | (0-0) | ||
16/03 21:00 | Start Kristiansand | 3-2 | Sandnes Ulf | (2-2) | ||
16/03 21:00 | Ostersunds FK | 1-0 | Gefle IF | (0-0) | ||
16/03 21:00 | Stabaek | 2-2 | Kongsvinger | (0-0) | ||
16/03 21:00 | Trelleborgs FF (nữ) | 6-1 | Eskilsminne DIF (nữ) | (3-0) | ||
16/03 21:00 | Fredrikstad | 1-1 | KFUM Oslo | (1-1) | ||
16/03 20:00 | Lysekloster | 1-1 | Sotra | (0-1) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88