Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Thứ hai, Ngày 18/03/2024 | ||||||
18/03 00:00 | 3 | JK Tallinna Kalev II | 2-2 | Viimsi MRJK | (0-2) | |
Chủ nhật, Ngày 17/03/2024 | ||||||
17/03 22:30 | 3 | Harju JK Laagri | 2-0 | Flora Tallinn II | (1-0) | |
17/03 22:00 | 3 | Tabasalu Charma | 0-1 | Paide Linnameeskond B | (0-0) | |
17/03 20:00 | 3 | Tallinna FC Levadia B | 3-0 | Elva | (2-0) | |
Thứ bảy, Ngày 16/03/2024 | ||||||
16/03 22:00 | 3 | JK Welco Elekter | 3-0 | Tallinna FC Ararat TTU | (0-0) | |
Thứ hai, Ngày 11/03/2024 | ||||||
11/03 00:00 | 2 | Tallinna FC Levadia B | 2-0 | Viimsi MRJK | (1-0) | |
11/03 00:00 | 10 | Viimsi MRJK | 0-2 | Tallinna FC Levadia B | (0-1) | |
Chủ nhật, Ngày 10/03/2024 | ||||||
10/03 00:00 | 2 | Flora Tallinn II | 2-0 | Elva | (1-0) | |
Thứ bảy, Ngày 09/03/2024 | ||||||
09/03 22:00 | 2 | Tallinna FC Ararat TTU | 1-1 | Harju JK Laagri | (0-0) | |
09/03 22:00 | 2 | JK Welco Elekter | 2-0 | Tabasalu Charma | (1-0) | |
09/03 22:00 | 2 | Paide Linnameeskond B | 0-1 | JK Tallinna Kalev II | (0-1) | |
Thứ hai, Ngày 04/03/2024 | ||||||
04/03 22:59 | 1 | JK Tallinna Kalev II | 1-3 | Tallinna FC Ararat TTU | (1-0) | |
Chủ nhật, Ngày 03/03/2024 | ||||||
03/03 22:00 | 1 | Tabasalu Charma | 1-1 | Tallinna FC Levadia B | (1-1) | |
03/03 00:00 | 1 | Flora Tallinn II | 2-0 | Paide Linnameeskond B | (2-0) | |
Thứ bảy, Ngày 02/03/2024 | ||||||
02/03 22:00 | 1 | Harju JK Laagri | 2-2 | Viimsi MRJK | (1-0) | |
02/03 22:00 | 1 | Elva | 1-0 | JK Welco Elekter | (0-0) | |
Thứ năm, Ngày 30/11/2023 | ||||||
30/11 00:30 | Elva | 1-1 | Tartu Kalev | (0-1) | ||
Chủ nhật, Ngày 26/11/2023 | ||||||
26/11 00:30 | Tartu Kalev | 0-0 | Elva | (0-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 12/11/2023 | ||||||
12/11 17:30 | 36 | Flora Tallinn II | 6-0 | Kohtla Jarve JK Jarve | (3-0) | |
12/11 17:30 | 36 | Elva | 0-7 | FC Nomme United | (0-4) | |
12/11 17:30 | 36 | Paide Linnameeskond B | 2-1 | Tallinna FC Levadia B | (2-0) | |
12/11 17:30 | 36 | Viimsi MRJK | 1-3 | Tallinna FC Ararat TTU | (0-1) | |
Thứ bảy, Ngày 11/11/2023 | ||||||
11/11 17:30 | 36 | Tabasalu Charma | 3-0 | Tallinna JK Legion | (0-0) | |
Thứ ba, Ngày 07/11/2023 | ||||||
07/11 00:00 | 35 | Tallinna FC Levadia B | 2-2 | Kohtla Jarve JK Jarve | (1-0) | |
Thứ hai, Ngày 06/11/2023 | ||||||
06/11 22:59 | 35 | FC Nomme United | 3-2 | Flora Tallinn II | (2-0) | |
06/11 00:00 | 35 | Tallinna JK Legion | 1-4 | Elva | (1-2) | |
Chủ nhật, Ngày 05/11/2023 | ||||||
05/11 17:00 | 35 | Tallinna FC Ararat TTU | 1-2 | Tabasalu Charma | (1-1) | |
05/11 17:00 | 35 | Paide Linnameeskond B | 3-1 | Viimsi MRJK | (3-1) | |
Thứ sáu, Ngày 03/11/2023 | ||||||
03/11 00:00 | 34 | Tabasalu Charma | 4-2 | Paide Linnameeskond B | (1-2) | |
03/11 00:00 | 34 | Tallinna FC Levadia B | 0-3 | FC Nomme United | (0-0) | |
03/11 00:00 | 34 | Viimsi MRJK | 3-2 | Flora Tallinn II | (1-0) | |
03/11 00:00 | 34 | Tallinna JK Legion | 2-3 | Tallinna FC Ararat TTU | (0-2) | |
03/11 00:00 | 34 | Kohtla Jarve JK Jarve | 2-0 | Elva | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 29/10/2023 | ||||||
29/10 20:00 | 33 | Kohtla Jarve JK Jarve | 3-4 | Tallinna JK Legion | (1-1) | |
29/10 17:30 | 33 | Flora Tallinn II | 1-2 | Paide Linnameeskond B | (0-1) | |
29/10 17:30 | 33 | Tallinna FC Ararat TTU | 2-2 | FC Nomme United | (1-1) | |
29/10 17:30 | 33 | Elva | 3-0 | Tabasalu Charma | (3-0) | |
29/10 17:30 | 33 | Viimsi MRJK | 2-0 | Tallinna FC Levadia B | (1-0) | |
Thứ tư, Ngày 25/10/2023 | ||||||
25/10 22:59 | 26 | Paide Linnameeskond B | 1-4 | Flora Tallinn II | (0-1) | |
Thứ hai, Ngày 23/10/2023 | ||||||
23/10 22:59 | 32 | Tallinna FC Levadia B | 4-0 | Tallinna JK Legion | (1-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay