Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Chủ nhật, Ngày 24/03/2024 | ||||||
24/03 18:30 | 1 | Guangxi Lanhang | 2-2 | Guangxi Hengchen | (2-1) | |
24/03 16:00 | 1 | Jiangxi Dark Horse Junior | 2-1 | Shanghai Port B | (1-1) | |
24/03 15:00 | 1 | Shenzhen Youth | 0-0 | Ganzhou Ruishi | (0-0) | |
24/03 14:30 | 1 | Quanzhou Yassin | 2-1 | Hainan Star | (1-0) | |
24/03 14:00 | 1 | Bei Li Gong | 4-0 | Xi an Ronghai | (2-0) | |
Thứ bảy, Ngày 23/03/2024 | ||||||
23/03 15:00 | 1 | Guangzhou Shadow Leopard | 1-0 | Hunan Billows | (0-0) | |
23/03 14:30 | 1 | Hubei Istar | 0-2 | ShaanXi Union | (0-2) | |
23/03 14:30 | 1 | Haimen Codion | 2-1 | Rizhao Yuqi | (0-0) | |
23/03 14:00 | 1 | Langfang City of Glory | 0-1 | Dalian Kuncheng | (0-1) | |
23/03 14:00 | 1 | Taian Tiankuang | 1-1 | Shandong Taishan B | (1-1) | |
Chủ nhật, Ngày 22/10/2023 | ||||||
22/10 14:00 | 8 | Yunnan Yukun | 3-1 | Bei Li Gong | (2-0) | |
22/10 14:00 | 8 | Jiangxi Dark Horse Junior | 1-0 | Hubei Istar | (0-0) | |
22/10 14:00 | 8 | Qingdao Red Lions | 3-0 | Guangxi Lanhang | (1-0) | |
22/10 14:00 | 8 | Dalian Zhixing | 1-0 | Chongqing Tonglianglong | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 21/10/2023 | ||||||
21/10 14:00 | 8 | Taian Tiankuang | 6-0 | ShangYu Pterosaur FC | (2-0) | |
21/10 14:00 | 8 | Zibo Qisheng | 0-0 | Hainan Star | (0-0) | |
21/10 14:00 | 8 | Haimen Codion | 5-0 | Hunan Billows | (1-0) | |
21/10 14:00 | 8 | Wuhan JiangCheng | 1-2 | Quanzhou Yassin | (0-1) | |
Chủ nhật, Ngày 15/10/2023 | ||||||
15/10 14:00 | 7 | Chongqing Tonglianglong | 0-0 | Qingdao Red Lions | (0-0) | |
15/10 14:00 | 7 | Hubei Istar | 2-3 | Yunnan Yukun | (2-3) | |
15/10 14:00 | 7 | Bei Li Gong | 0-0 | Jiangxi Dark Horse Junior | (0-0) | |
15/10 14:00 | 7 | Guangxi Lanhang | 0-1 | Dalian Zhixing | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 14/10/2023 | ||||||
14/10 14:00 | 7 | Hunan Billows | 1-6 | Taian Tiankuang | (0-3) | |
14/10 14:00 | 7 | ShangYu Pterosaur FC | 2-4 | Haimen Codion | (0-3) | |
14/10 14:00 | 7 | Quanzhou Yassin | 0-0 | Zibo Qisheng | (0-0) | |
14/10 14:00 | 7 | Hainan Star | 4-1 | Wuhan JiangCheng | (2-1) | |
Thứ ba, Ngày 10/10/2023 | ||||||
10/10 15:00 | 6 | Hubei Istar | 0-1 | Guangxi Lanhang | (0-1) | |
10/10 14:30 | 6 | Dalian Zhixing | 0-1 | Yunnan Yukun | (0-1) | |
10/10 14:00 | 6 | Bei Li Gong | 2-0 | Chongqing Tonglianglong | (1-0) | |
Thứ hai, Ngày 09/10/2023 | ||||||
09/10 16:30 | 6 | Quanzhou Yassin | 1-2 | Taian Tiankuang | (0-0) | |
09/10 15:30 | 6 | Hainan Star | 3-1 | Haimen Codion | (1-1) | |
09/10 15:00 | 6 | Qingdao Red Lions | 3-1 | Jiangxi Dark Horse Junior | (3-0) | |
09/10 14:00 | 6 | Zibo Qisheng | 0-1 | Hunan Billows | (0-0) | |
09/10 14:00 | 6 | Wuhan JiangCheng | 4-2 | ShangYu Pterosaur FC | (3-0) | |
Thứ ba, Ngày 19/09/2023 | ||||||
19/09 15:00 | 5 | ShangYu Pterosaur FC | 0-1 | Zibo Qisheng | (0-1) | |
Chủ nhật, Ngày 17/09/2023 | ||||||
17/09 18:30 | 5 | Chongqing Tonglianglong | 3-0 | Hubei Istar | (2-0) | |
17/09 16:30 | 5 | Hunan Billows | 1-2 | Wuhan JiangCheng | (0-1) | |
17/09 14:30 | 5 | Guangxi Lanhang | 1-3 | Bei Li Gong | (1-1) | |
Thứ bảy, Ngày 16/09/2023 | ||||||
16/09 18:30 | 5 | Yunnan Yukun | 1-0 | Qingdao Red Lions | (1-0) | |
16/09 15:30 | 5 | Taian Tiankuang | 1-2 | Hainan Star | (0-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay