Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
29/03 01:30 | VST Volkermarkt | 3-3 | SAK Klagenfurt | (2-1) | ||
29/03 01:09 | KAC 1909 | 1-0 | SVG Bleiburg | (0-0) | ||
29/03 01:00 | Weinland Gamlitz | 2-3 | SV Wildon | (0-1) | ||
29/03 01:00 | SV Lebring | 1-4 | FC Schladming | (0-2) | ||
29/03 01:00 | ATSV Wolfsberg | 2-1 | SV Kraig | (1-0) | ||
29/03 01:00 | Gleinstatten | 2-2 | TuS Rein | (1-1) | ||
29/03 01:00 | SV Kematen | 2-1 | SV Telfs | (1-1) | ||
Chủ nhật, Ngày 24/03/2024 | ||||||
24/03 21:00 | Grossklein | 1-3 | SC Unterpremstatten | (0-2) | ||
24/03 21:00 | Luders Dov | 2-1 | SC Pinkafeld | (0-1) | ||
24/03 21:00 | FC Bad Radkersburg | 3-2 | SV Kloch | (1-1) | ||
24/03 17:00 | SV Donau Klagenfurt | 0-5 | KAC 1909 | (0-3) | ||
24/03 16:30 | Slovan HAC | 4-3 | FC 1980 Wien | (1-2) | ||
24/03 16:30 | Waf Brigittenau | 2-4 | Helfort 15 | (2-3) | ||
Thứ bảy, Ngày 23/03/2024 | ||||||
23/03 22:00 | ASK Kohfidisch | 0-5 | ASK Marz | (0-1) | ||
23/03 22:00 | Stadlau | 1-0 | FV Austria XIII | (1-0) | ||
23/03 21:30 | Bad Schallerbach | 3-1 | SPG Pregarten | (2-0) | ||
23/03 21:00 | SV Wildon | 1-3 | FSC Eggendorf Hartberg II | (0-1) | ||
23/03 21:00 | USV Halbturn | 2-2 | SV Leithaprodersdorf | (1-2) | ||
23/03 20:30 | SC Landskron | 1-2 | SV Lendorf | (0-1) | ||
23/03 20:30 | SVG Bleiburg | 1-0 | VST Volkermarkt | (0-0) | ||
23/03 01:30 | Worgl Obi SV | 2-4 | FC Kitzbuhel | (0-2) | ||
23/03 01:30 | Langenrohr | 3-1 | SC Ortmann | (2-1) | ||
23/03 01:00 | Salzburger AK 1914 | 1-3 | SV Seekirchen | (1-0) | ||
23/03 01:00 | SV Lafnitz II | 3-1 | UFC Fehring | (1-0) | ||
23/03 01:00 | SK Furstenfeld | 2-3 | SC Kalsdorf | (1-1) | ||
23/03 01:00 | USV Gnas | 0-1 | SV Frauental | (0-1) | ||
23/03 01:00 | SV Ilz | 0-3 | Weinland Gamlitz | (0-0) | ||
23/03 01:00 | TUS Heiligenkreuz | 0-0 | ASK Mochart Koflach | (0-0) | ||
23/03 00:30 | SV Donau | 1-0 | Simmeringer SC | (0-0) | ||
23/03 00:30 | SK Treibach | 2-0 | SK Austria Klagenfurt Amateure | (2-0) | ||
23/03 00:30 | St Jakob/Rosental | 2-5 | ATSV Wolfsberg | (2-4) | ||
23/03 00:00 | SC Mannsworth | 1-1 | Sportunion Mauer | (1-1) | ||
Chủ nhật, Ngày 17/03/2024 | ||||||
17/03 21:00 | Haitzendorf | 1-2 | SC Retz | (1-2) | ||
17/03 16:30 | SV Gerasdorf Stammer | 1-0 | SC Mannsworth | (0-0) | ||
17/03 01:00 | FC Magna Wiener Neustadt | 1-1 | Kottingbrunn | (1-0) | ||
17/03 00:00 | ASK Klingenbach | 0-0 | ASK Marz | (0-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 16/03/2024 | ||||||
16/03 21:30 | WSPG Wels II | 1-2 | SV Friedburg Pondorf | (1-2) | ||
16/03 21:00 | Horitschon | 2-3 | Sportverein Schattendorf | (2-1) | ||
16/03 21:00 | FSC Eggendorf Hartberg II | 1-0 | SV Ilz | (0-0) | ||
16/03 21:00 | Grossklein | 1-3 | TuS Rein | (0-2) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay