Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
25/04 00:00 | AB Tarnby | 1-3 | Ledoje-Smorum Fodbold | (1-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 21/04/2024 | ||||||
21/04 21:00 | Ledoje-Smorum Fodbold | 2-2 | Greve Fodbold | (0-2) | ||
21/04 20:00 | AaB 2 | 0-4 | Tarup Paarup IF | (0-1) | ||
21/04 19:00 | Ringkobing | 3-1 | Hedensted | (2-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 20/04/2024 | ||||||
20/04 20:00 | Varde | 2-2 | B 1913 Odense | (1-0) | ||
20/04 19:00 | B 1909 Odense | 0-1 | Odder IGF | (0-0) | ||
20/04 19:00 | Hobro IK 2 | 3-0 | Dalum | (3-0) | ||
20/04 19:00 | Bronshoj | 0-0 | Karlslunde IF | (0-0) | ||
20/04 18:30 | Marienlyst | 4-1 | Kjellerup | (1-0) | ||
20/04 18:00 | OKS | 1-0 | Norresundby | (1-0) | ||
20/04 18:00 | Allerod | 0-1 | Frederikssund IK | (0-0) | ||
20/04 17:00 | B1908 | 2-1 | KFUM Roskilde | (0-0) | ||
20/04 17:00 | Ringsted | 2-0 | AB Tarnby | (2-0) | ||
20/04 00:30 | Vorup FB | 2-3 | AC Horsens 2 | (2-3) | ||
20/04 00:00 | Slagelse BI | 0-1 | Herlev IF | (0-1) | ||
20/04 00:00 | Gorslev IF | 1-1 | Glostrup FK | (0-1) | ||
20/04 00:00 | Nr. sundby | 3-2 | Horsholm-Usserod IK | (1-2) | ||
20/04 00:00 | Vinder Vatanspor-VRI | 1-1 | Fjordager IF | (0-0) | ||
Thứ sáu, Ngày 19/04/2024 | ||||||
19/04 23:30 | Valle Brooklyn | 2-6 | Næstved IF 2 | (1-2) | ||
19/04 23:30 | Aarhus Fremad 2 | 1-6 | Viby IF | (0-3) | ||
19/04 22:59 | Tarnby FF | 3-3 | Skjold | (1-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 13/04/2024 | ||||||
13/04 20:30 | Vorup FB | 2-3 | Marienlyst | (2-0) | ||
13/04 19:00 | Næstved IF 2 | 0-2 | Ledoje-Smorum Fodbold | (0-0) | ||
13/04 19:00 | Skjold | 0-0 | Gorslev IF | (0-0) | ||
13/04 18:30 | Norresundby | 2-0 | B 1909 Odense | (0-0) | ||
13/04 18:30 | Kjellerup | 1-1 | OKS | (1-0) | ||
13/04 18:00 | Dalum | 2-1 | Vinder Vatanspor-VRI | (0-0) | ||
13/04 18:00 | Tarup Paarup IF | 2-0 | Varde | (0-0) | ||
13/04 18:00 | B 1913 Odense | 2-0 | Ringkobing | (0-0) | ||
13/04 18:00 | Frederikssund IK | 3-1 | Nr. sundby | (0-0) | ||
13/04 18:00 | Karlslunde IF | 5-1 | Tarnby FF | (3-0) | ||
13/04 17:00 | Glostrup FK | 2-1 | Allerod | (0-0) | ||
13/04 00:00 | Horsholm-Usserod IK | 2-3 | Bronshoj | (2-2) | ||
Thứ bảy, Ngày 06/04/2024 | ||||||
06/04 19:00 | Tarup Paarup IF | 1-0 | Dalum | (1-0) | ||
06/04 19:00 | Kjellerup | 3-1 | AaB 2 | (1-1) | ||
06/04 19:00 | Norresundby | 6-3 | Varde | (4-1) | ||
06/04 19:00 | Karlslunde IF | 2-1 | Ledoje-Smorum Fodbold | (1-0) | ||
06/04 19:00 | Aarhus Fremad 2 | 0-2 | Horsens Freja | (0-0) | ||
06/04 19:00 | Tarnby FF | 3-0 | Herlev IF | (2-0) | ||
06/04 19:00 | B1908 | 1-2 | Ringsted | (1-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay