Đặt cược

Website tructiep24h.net đang trong quá trình chuyển hướng sang tructiep24h.info.

Kết quả tỷ số, trực tiếp Al Nasr Cairo vs Suez Montakhab, 19h30 25/11

Al Nasr Cairo
Kết quả bóng đá Hạng 2 Ai Cập

Al Nasr Cairo vs Suez Montakhab


19:30 ngày 25/11/2022

Đã kết thúc
Suez Montakhab
Al Nasr Cairo
0
HT

0 - 1
Suez Montakhab
1

Trực tiếp kết quả tỷ số Al Nasr Cairo vs Suez Montakhab & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận Al Nasr Cairo - Suez Montakhab, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra Tructiep24h.com cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Al Nasr Cairo vs Suez Montakhab

      29' 0-1     

Tường thuật trận đấu

Số liệu thống kê Al Nasr Cairo vs Suez Montakhab

Al Nasr Cairo   Suez Montakhab
5
 
Phạt góc
 
6
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
2
 
Thẻ vàng
 
4
9
 
Tổng cú sút
 
7
3
 
Sút trúng cầu môn
 
1
6
 
Sút ra ngoài
 
6
52%
 
Kiểm soát bóng
 
48%
48%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
52%
113
 
Pha tấn công
 
109
40
 
Tấn công nguy hiểm
 
38
02:00
Hà Lan
2-2
Argentina
HT
0-1

90phút [2-2], 120phút [2-2], Pen [3-4],

22:00
Croatia
0-0
Brazil
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [1-1], Pen [4-2],

15:45
Brisbane Roar
1-1
Adelaide United 1
HT
0-0
20:00
Malaysia
4-0
Campuchia
HT
3-0
18:00
AlbaniaU16
0-2
Montenegro U16
HT
0-1
08:45
Indiana
2-0
Pittsburgh Panthers
HT
2-0
06:00
Cancun FC
0-0
Monterrey
HT
0-0
02:00
Atalanta
2-2
Eintracht Frankfurt
HT
1-1
01:00
Rapid Wien
2-2
Schalke 04
HT
0-2
00:40
Benesov
4-2
SK Motorlet Praha
HT
3-0
00:00
FC Magna Wiener Neustadt
1-7
First Wien 1894
HT
0-2
23:05
Guingamp
4-0
Always Ready
HT
2-0
20:00
Tottenham Hotspur
4-0
Motherwell
HT
3-0
20:00
FC Zurich
2-1
FC Dornbirn 1913
HT
1-1
20:00
Valencia
4-2
Clermont
HT
1-0
20:00
Bologna
9-0
Kapfenberg
HT
3-0
20:00
Saint Gilloise
3-2
Angers
HT
1-1
20:00
SC Freiburg
2-2
Luzern
HT
1-2
19:30
Empoli
1-1
Wolves
HT
0-1
19:05
SC Verl
1-1
Schalke 04 (Youth)
HT
1-1
19:00
Kayserispor
5-3
Giresunspor
HT
2-2
19:00
Groningen
1-1
SC Cambuur
HT
0-1
19:00
Viktoria koln
1-1
Karlsruher SC
HT
1-0
18:00
Legia Warszawa B
2-0
OKS Stomil Olsztyn
HT
1-0
18:00
MFK Karvina
1-1
MSK Zilina
HT
0-0
18:00
SC Paderborn 07
1-0
Hannover 96
HT
1-0
17:00
GKS Tychy
1-5
Ruch Chorzow
HT
1-2
17:00
Metz
1-5
AJ Auxerre
HT
1-5
15:40
Bashundhara Kings
3-0
Azampur FC Uttara
HT
3-0
15:30
Sheikh Jamal
2-2
Rahmatganj MFS
HT
1-0
15:30
Abahani Limited
1-1
Fortis FC
HT
0-1
03:45
FC Famalicao
0-0
CD Tondela 1
HT
0-0
18:30
Wuhan Three Towns
1-1
Shandong Taishan
HT
1-1
18:30
1 Shanghai Shenhua
1-2
Dalian Pro
HT
0-0
18:00
Cangzhou Mighty Lions
1-0
Wuhan FC
HT
1-0
00:00
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
1-1
FC Voluntari
HT
1-0
02:00
Paris 13 Atletico
4-0
Bastia Borgo 1
HT
2-0
01:30
Le Puy Foot 43 Auvergne
0-1
USL Dunkerque
HT
0-1
01:30
Bourg Peronnas
1-1
Orleans US 45 1
HT
0-0
01:30
Avranches
1-0
Nancy
HT
1-0
01:30
Villefranche
1-1
Chateauroux
HT
1-0
01:30
Stade Briochin
1-1
Le Mans
HT
0-1
01:30
Sedan
2-1
Cholet So
HT
2-1
01:30
Red Star FC 93
0-0
Versailles 78
HT
0-0
02:45
Crawley Town
0-2
Hartlepool United
HT
0-0
00:00
Samsunspor
1-1
Yeni Malatyaspor
HT
0-1
20:15
Iraklis
1-1
Veria FC
HT
1-0
22:59
Fasil Kenema
1-2
Dire Dawa
HT
1-2
18:15
1 PSIS Semarang
2-4
Borneo FC
HT
1-3
15:15
Cilegon United
1-1
Persikabo 1973
HT
1-1
19:35
Fnjaa
0-4
Al Wahda Sur
HT
0-3
07:40
Atletico San Pedro
0-1
Club Camioneros Argentino del Norte
HT
0-1
02:45
Aveley
1-1
Enfield Town
HT
0-0
15:00
ES Ben Aknoun U19
2-0
USM Alger U19
HT
1-0
16:00
Garhwal Diamon
0-3
Ahbab FC
HT
0-0
13:25
CISF
3-0
National United SC
HT
2-0
20:00
Sabail
3-2
Sabah FK Baku 1
HT
1-0
17:00
FK Kapaz Ganca
1-2
Turan Tovuz
HT
1-0
04:00
Lobos UPNFM Reserves
1-0
CD Vida Reserves
HT
0-0
01:00
Bourges
0-1
Angouleme
HT
0-1
01:00
Andrezieux
3-0
FC Nantes B
HT
0-0
01:00
Vannes
1-2
FC Rouen
HT
1-0
22:00
Al Istiqlal (nữ)
1-5
Al Ittihad (nữ)
HT
0-2
20:05
Al-Nasr(OMA)
0-0
Al-Seeb
HT
0-0
19:40
Al-Suwaiq
2-0
Bahla
HT
0-0
02:45
Alloa Athletic
2-4
Queen of South
HT
2-1
02:45
Arbroath
1-5
Dunfermline Athletic
HT
0-4
00:15
1 Maccabi Ahva Fureidis
1-3
Hapoel Bnei Musmus
HT
0-0
19:30
Shafaram
2-2
Hapoel Ironi Arraba
HT
1-2
18:15
Hapoel Kiryat Yam
2-1
Ironi Bnei Kabul
HT
0-1
17:30
Hapoel Hod HaSharon
2-2
Ironi Beit Dagan 1
HT
1-1
17:00
Hapoel Ramat Israel
0-5
Beitar Petah Tikva
HT
0-2
16:00
Maccabi Ramla
0-4
Agudat Sport Nordia Jerusalem
HT
0-0
16:00
Beitar Ramat Gan
2-1
Hapoel Kfar Qasm Shuaa 1
HT
0-1
15:00
Maccabi Ironi Netivot
4-0
Hapoel Ironi Gedera
HT
1-0
22:00
Tambo FC
0-2
AS Binah
HT
0-1
14:30
Hapoel Nof HaGalil U19
5-1
Tzeirey Kafr Kana U19
HT
0-1
19:00
Shabana FC
1-0
SS Assad
HT
1-0
17:05
Coastal Heroes
0-2
Mara Sugar FC 1
HT
0-1
19:00
Maccabi Nujeidat Ahmed
2-1
Tseirey Taybe
HT
0-0
18:00
Hapoel Herzliya
1-0
Hapoel Kfar Shalem
HT
0-0
18:00
1 Ironi Nesher
0-2
Hapoel Ironi Baka El Garbiya
HT
0-0
18:00
Hapoel Migdal HaEmek
3-3
Hapoel Qalansawe
HT
2-0
17:45
Maccabi Shaarayim
1-2
Shimshon Tel Aviv
HT
0-2
17:40
Hapoel Holon Yaniv
2-2
Maccabi Herzliya
HT
1-2
17:00
Tzeirey Kafr Kana
1-0
Hapoel Kaukab
HT
1-0
16:00
Hapoel Bueine
1-1
Maccabi Ata Bialik
HT
0-0
16:00
MS Ironi Kuseife
0-0
Hapoel Bikat Hayarden
HT
0-0
06:00
Creighton
2-3
Syracuse
HT
0-1
00:00
1 AEP Paphos
1-2
APOEL Nicosia 1
HT
0-2
00:00
Doxa Katokopias
0-1
AEK Larnaca
HT
0-0
19:00
FC Vardar Skopje
2-0
FK Kozuv
HT
1-0
02:00
Fulham U21
3-0
Nottingham Forest U21
HT
0-0
02:00
Stoke City U21
2-0
Swansea City U21
HT
2-0
02:00
Huddersfield Town U21
2-2
Watford U21
HT
1-0
02:00
Brighton U21
0-0
Queens Park R U21
HT
0-0
00:45
US Forces Armees
0-0
ASF Bobo Dioulasso
HT
0-0
02:00
Cosmos Koblenz
4-0
SG Ellscheid
HT
3-0
17:30
FC Agniputhra
2-4
Friends United Bangalore
HT
2-0
15:30
Roots FC
5-1
Young Challengers
HT
2-0
02:30
Swansea University
1-2
Briton Ferry Athletic
HT
0-1
00:00
Ethnikos Achnas FC
3-0
Alki Oroklini 1
HT
1-0
23:05
Al-Kawkab
0-2
Al Najma(KSA)
HT
0-2
22:50
Al-Nahdha
2-1
Al Entesar
HT
1-1
19:35
Hottain (KSA)
0-3
Jerash FC
HT
0-0
19:20
Al Liwaa
4-0
Arar FC
HT
0-0
19:15
Al-Saqer
1-1
Al-Draih
HT
0-0
19:10
Tuwaiq
2-0
Al Qous Club
HT
0-0
19:10
Al-Sadd FC(SA)
0-1
Al-Jndal
HT
0-0
02:30
Malawi U17
1-5
South Africa U17
HT
0-1
00:00
Zambia U17
4-2
Botswana U17
HT
2-0
17:20
USM El Harrach U21
1-0
AS Ain Mlila U21
HT
1-0
17:20
MO Constantine U21
1-0
JS Bordj Menaiel U21
HT
0-0
17:15
MC EI Eulma U21
3-0
Hamra Annaba U21
HT
2-0
17:15
IB Khemis El Khechna U21
1-1
US Chaouia U21
HT
0-0
17:10
USM Annaba U21
1-2
US Souf U21
HT
1-1
17:10
JSM Skikda U21
1-2
AS Khroub U21
HT
0-0
17:05
NRB Teleghma U21
1-1
CA Batna U21
HT
1-0
17:05
IRB Ouargla U21
0-0
ES Sour Ghozlane U21
HT
0-0
19:35
Delphi SC (nữ)
2-1
Al Maamoura (nữ)
HT
1-0
19:35
Wadi Degla (nữ)
6-0
Al Tayaran (nữ)
HT
2-0
19:30
Al Nasr Cairo
0-1
El Sekka El Hadid
HT
0-0
19:30
Tersana SC
1-0
Suez Montakhab
HT
1-0
19:30
FC Porto Suez
3-0
Eastern Company
HT
0-0
19:30
Olympic El Qanal
1-0
Telecom Egypt
HT
0-0
19:30
Mustak balwatan
1-2
Petrojet
HT
0-1
19:30
ZED FC
1-0
El Obour SC
HT
1-0
19:30
El Entag Al Harby
1-3
Kahraba Ismailia
HT
0-3
19:30
El Alameen
1-2
Wadi Degla SC 1
HT
1-1
22:30
Al Zawraa
1-0
Al Qasim Sport Club 1
HT
1-0
20:15
2 Duhok
0-2
Al Karkh
HT
0-0
20:15
AL Najaf
3-2
Karbalaa 1
HT
0-2
18:00
Newroz SC(IRQ)
1-2
AI Kahrabaa
HT
0-1
18:00
Al Diwaniya
0-3
Al Quwa Al Jawiya
HT
0-1
21:05
MO Constantine
0-0
JS Bordj Menaiel
HT
0-0
21:00
USM EL HARRACH
1-0
AS Ain Mlila
HT
1-0
21:00
USM Annaba
1-0
Union Sportive Souf
HT
1-0
21:00
IB Khemis El Khechna
1-1
US Chaouia
HT
1-1
21:00
IRB Ouargla
0-1
ES Sour El Ghozlane
HT
0-1
21:00
JSM Skikda
1-0
AS Khroub
HT
0-0
21:00
MC El Eulma
1-0
Hamra Annaba
HT
0-0
21:00
NRB Teleghma
2-1
CA Batna
HT
2-1
02:45
Lynx FC
5-1
Europa Point
HT
3-0
19:15
Al-Hikma
2-3
Al-Ahed
HT
1-3
01:00
Chemnitzer
1-1
Hertha BSC Berlin Youth
HT
1-1
01:00
Astoria Walldorf
0-1
TSG Hoffenheim (Youth)
HT
0-0
08:00
Northern Rovers (nữ)
1-1
Southern United (nữ)
HT
1-0
13:30
Eastern Suburbs (nữ)
3-2
Western Springs (nữ)
HT
2-2
02:00
Genk II
1-2
Club Brugge Ⅱ
HT
1-2
02:00
Red Star Waasland
4-1
Anderlecht II
HT
2-0
23:30
Al Merreikh
2-1
Hilal El Fasher
HT
0-1
21:00
Al-Ahly Merowe
2-1
Rabita Kosti
HT
0-0
21:00
Kober Khartoum
0-1
Ahli Al Khartoum
HT
0-0
21:00
Hilal Alsahel
1-1
Al Fallah SC
HT
0-0
02:00
Anderlecht (nữ)
6-1
KV Mechelen (w)
HT
1-0
02:00
Charleroi (nữ)
2-2
White Star Bruxelles (w)
HT
2-2
03:15
S.S Pennarossa
1-1
Fiorentino
HT
1-0
00:00
Al-Tahaddi
1-0
Darnes
HT
0-0
20:30
Al Athad
0-0
Al-Madina
HT
0-0
20:00
Al Taawun
3-2
Shah Bob Chyba
HT
1-1
09:00
IGA Kunoichi (nữ)
1-1
Ehime FC (nữ)
HT
0-0

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [6-5],

09:00
Setagaya Sfida (nữ)
6-0
Toyo University (nữ)
HT
4-0
02:00
Hamburger SV III
0-4
FC Suderelbe
HT
0-1
02:00
Eintracht Frankfurt (Youth)
2-0
KSV Baunatal
HT
1-0
01:30
TuS Dietkirchen
4-2
FC Giessen
HT
4-1
01:30
FC Oberneuland
5-1
Brinkumer SV
HT
3-0
01:30
Viktoria Griesheim
2-1
FC Eddersheim
HT
1-0
01:15
Eintracht Frankfurt (nữ)
3-0
Turbine Potsdam (nữ)
HT
2-0
00:00
SC Telstar (nữ)
2-0
PSV Eindhoven (nữ)
HT
0-0
00:00
1 Zwolle (nữ)
0-1
VV Alkmaar (nữ)
HT
0-0
02:00
1 Holzheimer SG
1-3
SC Kapellen
HT
1-1
21:00
Hyderabad FC
2-0
East Bengal
HT
1-0
21:00
1 FC Pyunik
0-3
Urartu
HT
0-0
19:00
1 FC Avan Academy
1-0
Lernayin Artsakh
HT
0-0
01:00
1 AF Amadou Diallo Djekanou
1-0
Bouake FC
HT
1-0
22:30
USC Bassam
3-0
CO Korhogo
HT
2-0
20:00
Palermo U19
4-0
Gubbio U19 1
HT
3-0
15:00
Afak Relizane(nữ)
3-0
FC Bejaia(nữ)
HT
2-0
18:00
Kasetsart FC
0-1
Suphanburi FC
HT
0-0
00:00
Fleury 91 (w)
2-0
Bordeaux (nữ)
HT
1-0
17:00
SK Prostejov
1-1
Sigma Olomouc
HT
0-1
16:30
Mlada Boleslav
2-2
SK Slovan Varnsdorf
HT
0-1
03:00
Motherwell (nữ)
1-1
Partick Thistle (nữ)
HT
0-0
02:45
Coleraine
2-0
Crusaders
HT
1-0
20:00
Kampala City Council FC
3-0
Express FC
HT
1-0
18:00
Wakiso Giants FC
2-3
Busoga United
HT
0-1

Thưởng lần đầu lên tới

28.888.000 vnđ

Đặt cược

Tặng 20% lần nạp đầu tiên

lên đến 9.999.999 vnđ

Đặt cược Giới thiệu

Nạp lần đầu

Tặng ngay +130%

Đặt cược Giới thiệu

Freebet: 68k

Hoàn trả thể thao: 1,8%

Đặt cược Giới thiệu

Thưởng Thể Thao 150%

lên đến 6,8 củ

Đặt cược Giới thiệu
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657