Đặt cược

Website tructiep24h.net đang trong quá trình chuyển hướng sang tructiep24h.info.

Kết quả tỷ số, trực tiếp Arsenal vs Liverpool, 22h30 09/10

Trực tiếp kết quả tỷ số Arsenal vs Liverpool & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận Arsenal - Liverpool, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra Tructiep24h.com cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 2 - 1

Diễn biến chính Arsenal vs Liverpool

   Gabriel Teodoro Martinelli Silva (Assist:Martin Odegaard)    1-0  1'    
   Gabriel Teodoro Martinelli Silva Goal confirmed       3'    
      6'        Luis Fernando Diaz Marulanda
      34' 1-1      Darwin Gabriel Nunez Ribeiro (Assist:Luis Fernando Diaz Marulanda)
      42'        Roberto Firmino Barbosa de Oliveira↑Luis Fernando Diaz Marulanda↓
   Bukayo Saka (Assist:Gabriel Teodoro Martinelli Silva)    2-1  45'    
   Martin Odegaard       45'    
      46'        Joseph Gomez↑Trent Arnold↓
      53' 2-2      Roberto Firmino Barbosa de Oliveira (Assist:Diogo Jota)
      69'        Fabio Henrique Tavares,Fabinho↑Mohamed Salah Ghaly↓
      69'        Ibrahima Konate↑Joel Matip↓
      71'        Joseph Gomez
   Bukayo Saka    3-2  76'    
      81'        Harvey Elliott↑Diogo Jota↓
   Kieran Tierney↑Martin Odegaard↓       82'    
   Fabio Vieira↑Bukayo Saka↓       90'    
   Edward Nketiah↑Gabriel Fernando de Jesus↓       90'    

Tường thuật trận đấu

  KẾT THÚC! Arsenal 3, Liverpool 2
90+8”   KẾT THÚC TRẬN ĐẤU! Tỷ số chung cuộc Arsenal 3, Liverpool 2
90+8”   CẢN PHÁ! Harvey Elliott (Liverpool) tung cú sút chân phải từ ngoài vòng cấm song không thể thắng được thủ môn đối phương.
90+8”   CẢN PHÁ! Jordan Henderson (Liverpool) tung cú sút chân phải từ ngoài vòng cấm song không thể thắng được thủ môn đối phương.
90+7”   ĐÁ PHẠT. Gabriel Martinelli bị phạm lỗi và (Arsenal) được hưởng một cú đá phạt từ cánh phải
90+7”   PHẠM LỖI! Ibrahima Konaté (Liverpool) phạm lỗi.
90+4”   THAY NGƯỜI. Arsenal. Fábi thay đổi nhân sự khi rút Bukayo Saka ra nghỉ và Vieira là người thay thế.
90+4”   ĐÁ PHẠT. Konstantinos Tsimikas bị phạm lỗi và (Liverpool) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
90+4”   PHẠM LỖI! Ben White (Arsenal) phạm lỗi.
90+1”   THAY NGƯỜI. Arsenal. Eddi thay đổi nhân sự khi rút Gabriel Jesus ra nghỉ và Nketiah là người thay thế.
90”   PHẠT GÓC. Arsenal được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Virgil van Dijk là người đá phạt.
87”   ĐÁ PHẠT. Thiago bị phạm lỗi và (Liverpool) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
87”   PHẠM LỖI! Granit Xhaka (Arsenal) phạm lỗi.
82”   THAY NGƯỜI. Arsenal. Kiera thay đổi nhân sự khi rút Martin Ødegaard ra nghỉ và Tierney là người thay thế.
82”   CHẠM TAY! Darwin Núñez (Liverpool) phạm lỗi dùng tay chơi bóng.
81”   THAY NGƯỜI. Liverpool. Harve thay đổi nhân sự khi rút Diogo Jota ra nghỉ và Elliott là người thay thế.
78”   PHẠT GÓC. Liverpool được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Takehiro Tomiyasu là người đá phạt.
77”   PHẠM LỖI! Gabriel Jesus (Arsenal) phạm lỗi.
77”   ĐÁ PHẠT. Fabinho bị phạm lỗi và (Liverpool) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
  red'>76'Goal!Arsenal 3, Liverpool 2. Bukayo Saka (Arsenal) converts the penalty with a left footed shot to the bottom left corner.
73”   Penalty conceded by Thiago (Liverpool) after a foul in the penalty area.
73”   Penalty Arsenal. Gabriel Jesus draws a foul in the penalty area.
73”   CẢN PHÁ! Gabriel Martinelli (Arsenal) tung cú sút chân phải từ ngoài vòng cấm song không thể thắng được thủ môn đối phương.
73”   Attempt saved. Gabriel Jesus (Arsenal) right footed shot from very close range is saved in the centre of the goal.
73”   CỨU THUA. Bukayo Saka (Arsenal) dứt điểm bằng chân phải trong vòng cấm vào chính giữa cầu môn và không thắng được thủ môn.
71”   THẺ PHẠT. Joe Gomez bên phía (Liverpool) nhân thẻ vàng sau tình huống phạm lỗi với cầu thủ đội bạn.
70”   PHẠM LỖI! Fabinho (Liverpool) phạm lỗi.
70”   ĐÁ PHẠT. Ben White bị phạm lỗi và (Arsenal) được hưởng một cú đá phạt từ cánh phải
69”   THAY NGƯỜI. Liverpool thay đổi nhân sự khi rút Mohamed Salah ra nghỉ và Fabinho là người thay thế.
69”   THAY NGƯỜI. Liverpool. Ibrahim thay đổi nhân sự khi rút Joël Matip ra nghỉ và Konaté là người thay thế.
58”   ĐÁ PHẠT. Gabriel Jesus bị phạm lỗi và (Arsenal) thực hiện đá phạt bên phần sân nhà.
57”   PHẠM LỖI! Konstantinos Tsimikas (Liverpool) phạm lỗi.
56”   PHẠM LỖI! Diogo Jota (Liverpool) phạm lỗi.
56”   ĐÁ PHẠT. Bukayo Saka bị phạm lỗi và (Arsenal) được hưởng một cú đá phạt từ cánh phải
56”   PHẠT GÓC. Arsenal được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Joël Matip là người đá phạt.
55”   ĐÁ PHẠT. Thiago bị phạm lỗi và (Liverpool) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
55”   PHẠM LỖI! Gabriel Jesus (Arsenal) phạm lỗi.
54”   PHẠT GÓC. Arsenal được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Joël Matip là người đá phạt.
  red'>53'VÀOOOO!! (Liverpool) sút chân trái vào góc thấp bên trái cầu môn nâng tỷ số lên thành Arsenal 2, Liverpool 2. Roberto Firmin.
51”   VIỆT VỊ. Gabriel Jesus rơi vào thế việt vị sau tình huống phối hợp với White (Arsenal. Be).
50”   CỨU THUA. Martin Ødegaard (Arsenal) dứt điểm ở cự li gần song bóng đi không hiểm và thủ môn dễ dàng bắt gọn.
49”   VIỆT VỊ. Darwin Núñez rơi vào thế việt vị sau tình huống phối hợp với Gomez (Liverpool. Jo).
48”   VIỆT VỊ. Gabriel Martinelli rơi vào thế việt vị sau tình huống phối hợp với Tomiyasu (Arsenal. Takehir).
48”   ĐÁ PHẠT. Gabriel Magalhães bị phạm lỗi và (Arsenal) thực hiện đá phạt bên phần sân nhà.
48”   PHẠM LỖI! Darwin Núñez (Liverpool) phạm lỗi.
48”   ĐÁ PHẠT. Joël Matip bị phạm lỗi và (Liverpool) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
48”   PHẠM LỖI! Gabriel Martinelli (Arsenal) phạm lỗi.
48”   Attempt blocked. Martin Ødegaard (Arsenal) left footed shot from the centre of the box is blocked.
48”   Attempt blocked. Bukayo Saka (Arsenal) right footed shot from the centre of the box is blocked.
45”   THAY NGƯỜI. Liverpool. Jo thay đổi nhân sự khi rút Trent Alexander-Arnold because of an injury ra nghỉ và Gomez là người thay thế.
45”   BẮT ĐẦU HIỆP 2! Arsenal 2, Liverpool 1
45+7”   KẾT THÚC HIỆP 1! Tỷ số Arsenal 2, Liverpool 1
  red'>45'+5'Goal!Arsenal 2, Liverpool 1. Bukayo Saka (Arsenal) right footed shot from very close range to the centre of the goal. Assisted by Gabriel Martinelli following a fast break.
45+4”   THẺ PHẠT. Martin Ødegaard bên phía (Arsenal) nhân thẻ vàng sau tình huống phạm lỗi với cầu thủ đội bạn.
45+4”   PHẠM LỖI! Martin Ødegaard (Arsenal) phạm lỗi.
45+4”   ĐÁ PHẠT. Diogo Jota bị phạm lỗi và (Liverpool) được hưởng một cú đá phạt từ cánh trái.
45+3”   PHẠT GÓC. Arsenal được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Konstantinos Tsimikas là người đá phạt.
45”   PHẠM LỖI! Bukayo Saka (Arsenal) phạm lỗi.
45”   ĐÁ PHẠT. Diogo Jota bị phạm lỗi và (Liverpool) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
43”   ĐÁ PHẠT. Martin Ødegaard bị phạm lỗi và (Arsenal) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
43”   PHẠM LỖI! Jordan Henderson (Liverpool) phạm lỗi.
43”   ĐÁ PHẠT. Thiago bị phạm lỗi và (Liverpool) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
43”   PHẠM LỖI! Bukayo Saka (Arsenal) phạm lỗi.
42”   THAY NGƯỜI. Liverpool. Robert thay đổi nhân sự khi rút Luis Díaz because of an injury ra nghỉ và Firmino là người thay thế.
40”   VIỆT VỊ. Darwin Núñez rơi vào thế việt vị sau tình huống phối hợp với Alexander-Arnold (Liverpool. Tren).
36”   ĐÁ PHẠT. Trent Alexander-Arnold bị phạm lỗi và (Liverpool) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
36”   PHẠM LỖI! Gabriel Martinelli (Arsenal) phạm lỗi.
35”   VIỆT VỊ. Diogo Jota rơi vào thế việt vị sau tình huống phối hợp với Henderson (Liverpool. Jorda).
  red'>34'VÀOOOO!! (Liverpool) sút chân phải trong vòng cấm thành bàn, nâng tỷ số lên thành Arsenal 1, Liverpool 1. Darwin Núñe
32”   Attempt missed. Mohamed Salah (Liverpool) left footed shot from the right side of the box is close, but misses to the right. Assisted by Jordan Henderson.
29”   CHẠM TAY! Luis Díaz (Liverpool) phạm lỗi dùng tay chơi bóng.
28”   Attempt saved. Gabriel Jesus (Arsenal) right footed shot from the left side of the box is saved.
27”   ĐÁ PHẠT. Luis Díaz bị phạm lỗi và (Liverpool) được hưởng một cú đá phạt từ cánh trái.
27”   PHẠM LỖI! Thomas Partey (Arsenal) phạm lỗi.
26”   PHẠM LỖI! Konstantinos Tsimikas (Liverpool) phạm lỗi.
26”   ĐÁ PHẠT. Bukayo Saka bị phạm lỗi và (Arsenal) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
26”   Attempt saved. Darwin Núñez (Liverpool) right footed shot from the right side of the box is saved in the centre of the goal. Assisted by Mohamed Salah.
17”   VIỆT VỊ. Darwin Núñez rơi vào thế việt vị sau tình huống phối hợp với Thiago (Liverpool).
13”   VIỆT VỊ. Granit Xhaka rơi vào thế việt vị sau tình huống phối hợp với White (Arsenal. Be).
13”   VIỆT VỊ. Darwin Núñez rơi vào thế việt vị sau tình huống phối hợp với Matip (Liverpool. Joë).
12”   Attempt missed. Virgil van Dijk (Liverpool) header from the centre of the box is too high. Assisted by Trent Alexander-Arnold with a cross following a corner.
12”   PHẠT GÓC. Liverpool được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Gabriel Martinelli là người đá phạt.
7”   VIỆT VỊ. Darwin Núñez rơi vào thế việt vị sau tình huống phối hợp với Tsimikas (Liverpool. Konstantino).
6”   THẺ PHẠT. Luis Díaz bên phía (Liverpool) nhân thẻ vàng sau tình huống phạm lỗi với cầu thủ đội bạn.
6”   ĐÁ PHẠT. Gabriel Martinelli bị phạm lỗi và (Arsenal) được hưởng một cú đá phạt từ cánh trái.
6”   PHẠM LỖI! Luis Díaz (Liverpool) phạm lỗi.
6”   PHẠT GÓC. Liverpool được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Gabriel Magalhães là người đá phạt.
6”   CẢN PHÁ! Darwin Núñez (Liverpool) tung cú sút chân phải từ ngoài vòng cấm song không thể thắng được thủ môn đối phương.
5”   ĐÁ PHẠT. Gabriel Martinelli bị phạm lỗi và (Arsenal) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
5”   ĐÁ PHẠT. Gabriel Martinelli bị phạm lỗi và (Arsenal) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
3”   VAR Decision: Goal Arsenal -Arsenal 1-0 Liverpool (Gabriel Martinelli).
  red'>1'VÀOOOO!! (Arsenal) sút chân phải trong vòng cấm thành bàn, nâng tỷ số lên thành Arsenal 1, Liverpool 0. Gabriel Martinell

Số liệu thống kê Arsenal vs Liverpool

Arsenal   Liverpool
0
 
Giao bóng trước
 
4
 
Phạt góc
 
3
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
1
 
Thẻ vàng
 
2
11
 
Tổng cú sút
 
8
7
 
Sút trúng cầu môn
 
3
1
 
Sút ra ngoài
 
2
3
 
Cản sút
 
3
14
 
Sút Phạt
 
15
44%
 
Kiểm soát bóng
 
56%
38%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
62%
379
 
Số đường chuyền
 
482
78%
 
Chuyền chính xác
 
81%
11
 
Phạm lỗi
 
11
3
 
Việt vị
 
6
22
 
Đánh đầu
 
22
13
 
Đánh đầu thành công
 
9
2
 
Cứu thua
 
4
15
 
Rê bóng thành công
 
15
7
 
Đánh chặn
 
4
14
 
Ném biên
 
28
15
 
Cản phá thành công
 
15
5
 
Thử thách
 
8
2
 
Kiến tạo thành bàn
 
2
78
 
Pha tấn công
 
86
50
 
Tấn công nguy hiểm
 
38
20:00
Ba Lan
2-0
Saudi Arabia
HT
1-0
17:00
Tunisia
0-1
Úc
HT
0-1
22:15
Wrexham
4-1
Farnborough Town
HT
0-0
22:00
Portsmouth
3-2
Milton Keynes Dons
HT
2-1
22:00
Shrewsbury Town
3-1
Peterborough United
HT
3-1
22:00
1 Forest Green Rovers
2-1
Alvechurch
HT
1-0
22:00
Oxford United
4-1
Exeter City
HT
1-0
22:00
Hartlepool United
3-1
Harrogate Town 1
HT
2-0
22:00
Charlton Athletic
2-2
Stockport County
HT
2-1
22:00
Cambridge United
1-2
Grimsby Town
HT
0-0
22:00
AFC Wimbledon
0-2
Chesterfield
HT
0-1
22:00
Accrington Stanley
1-0
Barnet
HT
0-0
22:00
Barnsley
3-0
Crewe Alexandra
HT
1-0
22:00
Walsall
2-1
Carlisle United
HT
0-1
22:00
Sheffield Wednesday
2-1
Mansfield Town
HT
0-1
19:45
Kings Lynn
0-3
Stevenage Borough
HT
0-0
19:00
BG Pathum United
3-1
Chiangrai United
HT
2-1
18:00
Muang Thong United
1-1
Bangkok United FC
HT
0-0
21:00
Farul Constanta
1-2
Panaitolikos Agrinio
HT
0-1
20:00
Millwall
1-1
Brondby IF
HT
0-0
20:00
Hibernian
0-2
Middlesbrough
HT
0-0
19:30
Blackpool
1-1
Watford
HT
1-1
19:00
Ludwigsfelder FC
0-5
Hertha Berlin
HT
0-3
18:00
Aarhus AGF
0-1
AC Horsens
HT
0-0
18:00
St.Polten
7-1
Dynamo Ceske Budejovice
HT
3-0
17:30
Cracovia Krakow
1-0
Dukla Banska Bystrica
HT
1-0
17:00
Garbarnia Krakow
2-1
Wisla Plock
HT
0-1
17:00
Arges
3-2
Tunari
HT
2-1
17:00
Petrolul Ploiesti
0-0
FC Voluntari
HT
0-0
22:00
FC Famalicao
1-1
Viseu
HT
0-1
18:00
Oliveirense
0-0
Feirense
HT
0-0
19:00
Tianjin Tigers
1-0
Shanghai Port
HT
0-0
18:30
Guangzhou Evergrande
1-1
Henan Songshan Longmen
HT
0-0
18:30
Shenzhen FC
0-4
Wuhan Three Towns
HT
0-1
18:00
Hebei FC
1-6
Zhejiang Greentown
HT
1-2
16:30
Shandong Taishan
5-0
Wuhan FC
HT
3-0
14:00
Changchun Yatai
0-2
Cangzhou Mighty Lions
HT
0-1
14:00
Dalian Pro
2-1
Meizhou Hakka
HT
1-0
21:00
Parma
1-2
Modena
HT
0-2
22:15
Alaves
2-0
Villarreal B 1
HT
1-0
22:15
Malaga
1-0
Ponferradina
HT
0-0
20:00
Slavia Sofia
1-2
Ludogorets Razgrad
HT
0-1
20:00
Boluspor
1-0
Sakaryaspor
HT
0-0
17:30
Tuzlaspor
0-0
Yeni Malatyaspor
HT
0-0
21:00
CSM Politehnica Iasi
1-0
Dinamo Bucuresti
HT
0-0
18:45
FC Unirea 2004 Slobozia
1-1
Unirea Dej
HT
0-1
16:00
Metaloglobus
3-0
Progresul Spartac
HT
3-0
16:00
CSM Slatina
0-0
FC Timisoara
HT
0-0
16:00
ACS Dumbravita
2-0
Unirea Constanta
HT
1-0
16:00
Minaur Baia Mare
1-2
ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu
HT
0-1
20:00
Apollon Larissas
0-2
AEL Larisa
HT
0-1
20:00
AEK Athens B
3-1
Rouf FC
HT
1-0
20:00
Olympiakos Piraeus B
0-1
Ilioupoli
HT
0-1
18:45
PAOK Saloniki B
2-0
Anagenisi Karditsa
HT
0-0
19:30
ND Beltinci
2-1
Roltek Dob
HT
0-1
19:30
Triglav Gorenjska
0-4
Krka
HT
0-4
19:30
NK Rudar Velenje
0-0
Jadran Dekani
HT
0-0
19:30
NK Fuzinar
1-0
NK Primorje
HT
1-0
20:00
Tarup Paarup IF
2-1
B 1913 Odense
HT
1-1
20:00
Marienlyst
3-0
Ringkobing
HT
1-0
20:00
Bronshoj
2-2
B1908
HT
0-1
20:00
KFUM Roskilde
2-2
Herstedoster
HT
1-1
20:00
Tarnby FF
2-0
Gorslev IF
HT
1-0
20:00
Varde
6-1
Otterup
HT
1-0
20:00
Aarhus Fremad 2
2-0
Viby IF 1
HT
0-0
19:00
BK Avarta
2-1
KFUM Kobenhavn
HT
1-1
19:00
1 Skjold
2-2
Herlev IF
HT
2-1
19:00
ASA Aarhus
5-3
Vinder Vatanspor-VRI
HT
2-3
18:30
Odder IGF
1-0
FC Djursland
HT
1-0
18:30
Kjellerup
1-4
Norresundby
HT
1-2
18:00
B 1909 Odense
1-3
Brabrand 2
HT
1-2
22:15
Young Africans
2-0
Mbeya City
HT
1-0
20:00
Ruvu Shooting
0-1
Singida United
HT
0-0
18:00
Dodoma Jiji FC
0-1
Namungo FC
HT
0-0
22:15
Curzon Ashton FC
3-0
AFC Telford United
HT
3-0
22:00
Bradford Park Avenue
2-1
Boston United
HT
0-1
22:00
Blyth Spartans
1-1
Brackley Town
HT
0-0
22:00
Banbury United
3-0
Chorley FC 1
HT
0-0
22:00
Scarborough
1-3
Chester FC
HT
0-0
22:00
AFC Fylde
2-0
Alfreton Town
HT
1-0
22:00
Leamington
0-2
Peterborough Sports
HT
0-1
22:00
Kidderminster Harriers
0-1
Gloucester City
HT
0-0
22:00
Kettering Town
0-0
Southport FC
HT
0-0
22:00
Hereford United
1-2
Darlington
HT
1-1
19:30
HNK Vukovar 91
0-0
NK Dugopolje
HT
0-0
19:30
NK Solin
2-0
NK Jarun
HT
0-0
19:30
Rudes
3-1
NK Croatia Zmijavci
HT
1-0
19:30
NK Dubrava Zagreb
0-1
Bijelo Brdo
HT
0-0
19:30
Hrvatski dragovoljac
2-3
Kustosija
HT
0-1
19:00
NK Orijent Rijeka
3-1
HNK Cibalia
HT
1-0
18:00
Etimesgut Belediye Spor
0-4
Ankarademirspor
HT
0-1
18:00
Menemen Belediye Spor
1-1
Batman Petrolspor
HT
0-0
18:00
1 Bursa Niluferspor AS
2-2
Kocaelispor 1
HT
0-0
18:00
Utkoi
3-0
Bursaspor
HT
1-0
19:40
Ahli Sadab
3-1
Saham
HT
0-1
19:00
Gyirmot SE
0-1
Szeged Csanad
HT
0-1
22:00
Folkestone
3-0
Horsham 1
HT
1-0
22:00
Carshalton Athletic FC
1-1
Cray Wanderers
HT
0-1
22:00
Bognor Regis Town
0-1
Haringey Borough
HT
0-1
22:00
Bishop's Stortford
2-2
Margate
HT
0-0
22:00
Billericay Town
1-0
Canvey Island
HT
0-0
22:00
Wingate Finchley
0-2
Enfield Town
HT
0-1
22:00
Aveley
0-0
Kingstonian
HT
0-0
22:00
Potters Bar Town
2-5
Hornchurch
HT
1-2
22:00
lewes
2-2
Bowers Pitsea
HT
0-2
22:00
Herne Bay
1-1
Brightlingsea Regent
HT
0-0
22:00
Hastings United
3-0
Corinthian Casuals
HT
2-0
20:30
Police(RWA)
0-1
Gorilla FC
HT
0-0
20:00
Sunrise Rwamagana
1-0
Bugesera
HT
1-0
20:00
Etincelles
0-0
Rutsiro FC
HT
0-0
21:00
Prisons XI Gaborone
0-2
Eleven Angels FC
HT
0-1
22:00
Zamalek
1-0
Al Masry
HT
0-0
18:30
FC Maritsa 1921
0-0
Arda
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [1-1], Pen [2-3],

18:30
FC Sevlievo
0-4
CSKA 1948 Sofia
HT
0-1
18:30
Minyor Pernik
0-2
Beroe Stara Zagora
HT
0-1
17:00
2 FK Gigant Saedinie
1-1
CSKA Sofia
HT
1-0

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [6-7],

22:00
Amora FC
6-0
Mokala Pancheners 1
HT
1-0
22:00
Paredes
0-0
S. Joao Ver
HT
0-0
22:00
CF Canelas 2010
3-2
Varzim 1
HT
1-1
22:00
Sporting Braga II
1-2
Montalegre
HT
0-1
22:00
Oliveira Hospital
2-2
Academica Coimbra
HT
0-2
20:00
2 Fafe
1-1
Sanjoanense 1
HT
0-0
18:00
Sporting CP B
2-2
GD Fontinhas
HT
2-2
15:40
NRB Teleghma U19
1-1
MO Constantine U19
HT
1-0
15:40
1 CS Constantine U19
1-1
US Chaouia U19
HT
0-0
15:20
WA Boufarik U19
0-1
ES Ben Aknoun U19
HT
0-0
15:20
JS Kabylie U19
3-1
SKAF Khemis Miliana U19
HT
1-1
15:15
USM Annaba U19
0-3
AS Ain Mlila U19
HT
0-1
15:05
1 NA Hussein Dey U19
1-1
USM El Harrach U19 1
HT
0-0
20:00
CRB Temouchent
0-0
JS Bordj Menaiel
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0], Pen [3-4],

20:00
USF Constantine
1-0
EC Oued Smar
HT
1-0
20:00
JS Azazga
1-0
JS Ghir Abadla
HT
0-0
20:00
AB Barika
3-0
Bir Bouhouche
HT
1-0
20:00
US Chaouia
2-0
NA Hussein Dey
HT
1-0
20:00
1 RCG Oran
2-2
AS Khroub 1
HT
1-2

90phút [2-2], 120phút [2-7],

20:00
CRB El Milia
1-1
NRB Tougourt
HT
1-0

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [3-1],

20:00
AE Medea
1-0
NRB Teleghma
HT
0-0
22:00
Maidstone United
3-2
Maidenhead United
HT
2-1
22:00
Dorking
1-0
York City
HT
1-0
22:00
1 Yeovil Town
1-0
Halifax Town
HT
1-0
22:00
Altrincham
2-1
Eastleigh
HT
1-0
22:00
Aldershot Town
2-0
Southend United
HT
1-0
22:00
Wealdstone FC
3-1
Scunthorpe United 1
HT
1-1
22:00
Torquay United
1-1
Gateshead
HT
0-0
22:00
Stade Marocain du Rabat
2-1
Wydad Fes
HT
1-1
22:00
Itihad Z. Khemisset
1-1
Chabab Ben Guerir
HT
0-1
12:00
Hiroshima Sanfrecce (nữ)
1-1
INAC (nữ)
HT
0-0
12:00
AS Elfen Sayama (nữ)
3-1
JEF United Ichihara Chiba (nữ)
HT
1-1
12:00
Nagano Parceiro (nữ)
0-2
NTV Beleza (nữ)
HT
0-0
19:00
Tensung FC
2-3
Druk Lhayul FC
HT
0-3
21:00
ES Wasquehal
0-3
Creteil
HT
0-0
21:00
St Pryve St Hilaire
2-0
Guingamp B
HT
0-0
21:00
1 Louhans-Cuiseaux
2-2
Marignane Gignac
HT
1-2
21:00
Maccabi Paris
4-3
Rennes II
HT
2-1
21:00
Voltigeurs Chateaubriant
1-1
Saint Malo
HT
0-1
21:00
Hyeres
0-0
Frejus St-Raphael
HT
0-0
21:00
Chartres FC
0-0
Beauvais
HT
0-0
21:00
CHAMALIERES
3-1
GOAL FC
HT
1-0
21:00
GRACES
1-2
Canet Roussillon 1
HT
0-0
21:00
Andrezieux
2-2
Angers II
HT
1-1
21:00
St. Maur Lusi
3-0
ASM Belfortaine 1
HT
1-0
21:00
Bobigny A.C.
5-0
Fleury Merogis U.S.
HT
1-0
21:00
Auxerre B
0-0
Sete FC
HT
0-0
21:00
Caen II
2-2
Granville
HT
0-1
21:00
Aubagne
1-2
Evian Thonon Gaillard 1
HT
0-1
20:30
Racing Club de France
2-1
Poissy As
HT
0-0
20:30
zelzate
2-3
Merelbeke
HT
1-1
20:30
1 Ternana u20
3-2
Perugia Youth 1
HT
1-2
20:30
Venezia F.C. Youth
1-2
Vicenza U20
HT
1-1
20:30
Reggiana U20
2-2
AlbinoLeffe Youth
HT
2-1
20:30
Pescara Youth
0-2
Lazio U20
HT
0-0
20:30
Pordenone Youth
1-5
Cittadella U20
HT
1-3
20:30
S.S.D. Monza 1912 Youth
1-0
US Cremonese U20
HT
0-0
20:30
Crotone U19
0-2
Cosenza Calcio Youth
HT
0-1
20:30
FeralpiSalo Youth
1-0
Parma U20
HT
0-0
20:30
Como U20
3-5
Brescia U20
HT
2-1
20:30
Viterbese Castrense Youth
3-4
Ascoli Youth
HT
1-3
20:30
Virtus Entella U20
3-2
Pisa U19
HT
1-2
20:00
Padova U19
2-1
Spal U19
HT
0-0
20:00
Genoa Youth
4-1
Alessandria Youth 1
HT
0-1
18:00
Sha LAN U19
1-1
Benevento (Youth)
HT
0-0
16:30
Monopoli Youth
3-0
Reggina U19
HT
0-0
19:00
Nordsjaelland (nữ)
1-0
Kolding BK (nữ)
HT
1-0
20:00
Bidco United
1-2
Gor Mahia
HT
0-1
19:00
Nzoia United
0-0
Bandari
HT
0-0
18:00
Sofapaka FC
0-0
Posta Rangers
HT
0-0
19:30
Mladost Zdralovi
0-1
Bjelovar
HT
0-1
19:30
Trnje
1-1
Hrvace
HT
0-0
19:30
1 NK Marsonia 1909
2-2
DUGO SELO
HT
1-1
19:30
NK Junak
5-0
NK GOSK Dubrovnik
HT
4-0
19:30
Radnik Sesvete
0-0
NK Zrinski Jurjevac
HT
0-0
22:00
La Serena (nữ)
1-2
Deportes Iquique (nữ) 1
HT
0-2
22:00
Universidad Catolica (nữ)
2-3
Audax Italiano (nữ)
HT
1-1
22:00
Ballyclare Comrades
1-0
Institute FC
HT
0-0
22:00
Ballinamallard United
2-1
Knockbreda 1
HT
0-1
22:00
2 Warrenpoint Town
1-4
Ards FC
HT
1-1
22:00
Dergview FC
2-0
Loughgall FC
HT
1-0
20:40
SSD ACF Calcio Arezzo (nữ)
2-2
Sassari Torres (nữ)
HT
0-0
22:00
AS Binah
0-0
AS Togo-Port
HT
0-0
22:00
FC Espoir Tsevie
1-0
Sara FC
HT
0-0
19:20
Naivas FC
0-1
Mara Sugar FC
HT
0-0
19:00
FK Riteriai B
4-0
Silute
HT
1-0
22:00
Karmiotissa Polemidion
2-1
Doxa Katokopias
HT
0-1
19:00
FK Rinija Gostivar
1-1
Detonit Plachkovica
HT
0-0
19:00
KF Besa Doberdoll
3-0
Borec Veles
HT
0-0
19:00
Belasica Strumica
3-1
FK Kozuv
HT
2-0
19:00
1 Voska Sport
3-0
FK Ohrid 2004 1
HT
2-0
19:00
FK Teteks Tetovo
0-2
FC Vardar Skopje
HT
0-1
19:00
FK Sloga 1934 Vinica
0-0
KF Arsimi
HT
0-0
19:00
Kamenica-Sasa
2-2
FK Karaorman
HT
0-1
19:00
Lokomotiva Skopje
2-3
Pelister Bitola
HT
1-0
22:00
Brentford U21
1-2
Blackburn Rovers U21
HT
1-2
21:00
Swansea City U21
1-4
Arsenal U21
HT
0-4
20:00
Bournemouth AFC U21
0-2
Brighton U21
HT
0-2
20:00
1 Colchester United U21
0-5
Southampton U21
HT
0-0
21:30
LASK Crvena Zvezda (nữ)
4-0
ZFK Spartak Subotica (nữ)
HT
1-0
17:00
1 Shirak Gjumri B
0-2
FC West Armenia
HT
0-0
17:00
Alashkert B Martuni
0-3
MIKA Ashtarak
HT
0-1
21:00
1 Willem II Reserves
0-2
Feyenoord U21
HT
0-1
21:00
PEC Zwolle U21
3-1
Almere City FC U21
HT
1-0
20:45
FC Emmen U21
2-6
FC Groningen Reserves
HT
1-5
20:30
De Graafschap (R)
0-0
ADO Den Haag U21
HT
0-0
22:00
Jeunesse Esch
1-0
Red Boys Differdange 1
HT
0-0
19:30
Rakow Czestochowa (Youth)
3-0
Gornik Zabrze (Youth) 1
HT
2-0
18:30
Slask Wroclaw U21
2-0
Lechia Gdansk (Youth)
HT
1-0
18:00
Legia Warszawa (Youth)
1-0
Jagiellonia Bialystok (Youth)
HT
0-0
18:00
Lech Poznan (Youth)
5-0
Cracovia Krakow (Youth)
HT
4-0
17:00
Korona Kielce U19
2-2
Miedz Legnica Youth 1
HT
0-1
17:00
Pogon Szczecin(Youth)
5-0
Escola Varsovia Warszawa Youth
HT
2-0
22:00
CD Alcoyano
3-0
Calahorra
HT
1-0
22:00
1 C.D. San Fernando Isleno
1-2
Celta vigo b
HT
1-0
22:00
Sabadell
0-0
SD Logrones
HT
0-0
22:00
CF Rayo Majadahonda
1-2
AD Alcorcon
HT
0-1
19:45
Al-Dhafra
2-0
Ajman
HT
0-0
19:45
1 Ittihad Kalba
1-5
Al Wehda(UAE)
HT
1-1
20:00
Posidonas Neas Michanionas
2-1
Nestos Chrisoupolis 1
HT
1-1
20:00
APS Patrai
2-2
Finikas Nea Epidaurus
HT
1-1
20:00
Poros
1-0
AO Tympakiou
HT
1-0
20:00
Agrotikos Asteras
2-0
Apollon Paralimniou
HT
1-0
20:00
Pandramaikos
4-0
Megas Alexandros Orfaniou
HT
1-0
20:00
Thermaikos Thermis
1-1
Vyron Kavala 1
HT
0-1
22:00
Ceuta B
0-0
CD Gerena
HT
0-0
22:00
U.M. Escobedo
1-0
Solares Medio Cudeyo
HT
0-0
22:00
UD Poblense
2-2
PE Sant Jordi
HT
0-1
22:00
CF Soller
1-4
SE Penya Independent
HT
1-1
22:00
Hercules II
1-2
Orihuela CF
HT
1-1
22:00
Atzeneta UE
2-3
Torrent C.F
HT
0-1
22:00
Anaitasuna
3-1
Urduliz FT 2
HT
2-1
21:45
1 CD La Virgen Del Camino
2-0
Palencia
HT
0-0
21:30
Pamplona
0-2
CD Subiza
HT
0-1
21:30
UE Tona
4-0
UE Rapitenca
HT
2-0
21:30
CD Cortes
1-0
Valle de Egues
HT
0-0
19:00
CD Huracan Melilla
0-5
Huetor Tajar
HT
0-3
18:00
Fenerbahce SK (nữ)
7-0
Atasehir Belediyesi (nữ)
HT
7-0
17:00
Fomget Genclik (nữ)
15-1
Kirecburnu (nữ)
HT
8-0
20:00
Wayne's
2-2
FV Fortuna Heddesheim
HT
1-2
20:30
MFK Ruzomberok (nữ)
1-2
AS Trencin (nữ)
HT
0-1
17:45
FK Minsk (nữ)
6-0
ABFF U19 (nữ)
HT
3-0
17:45
Dinamo-BGUFK Minsk (nữ)
12-0
Dinamo Brest (nữ)
HT
4-0
17:45
FC Gomel (nữ)
0-4
Bobruichanka Bobruisk (nữ)
HT
0-2
17:45
Dnepr Mogilev (nữ)
1-2
Energetik-BGU Minsk (nữ)
HT
0-1
17:45
Smorgon (nữ)
2-5
Lokomotiv Vitebsk (nữ)
HT
2-2
22:00
fraserburgh
0-2
Arbroath
HT
0-1
22:00
Greenock Morton
4-1
Queen of South
HT
1-1
22:00
Formartine United
1-3
Stenhousemuir
HT
0-0
22:00
Wick Academy
0-6
Falkirk
HT
0-1
22:00
Dunfermline Athletic
4-0
Forfar Athletic
HT
3-0
22:00
Raith Rovers
3-0
Auchinleck Talbot
HT
0-0
22:00
Peterhead
0-3
Queen's Park
HT
0-1
22:00
Cove Rangers
7-0
Dunipace FC
HT
2-0
22:00
1 Partick Thistle
3-0
Kelty Hearts 1
HT
1-0
22:00
Montrose
2-5
Darvel FC
HT
1-3
22:00
Linlithgow Rose
1-0
Sauchie Juniors FC 1
HT
1-0
22:00
Inverness
3-2
Stirling Albion
HT
2-2
22:00
Hill of Beath FC
1-2
Elgin City 1
HT
1-2
21:30
Hamilton Academical
4-0
East Kilbride
HT
1-0
20:30
Drumshapel United
1-0
Edinburgh City
HT
0-0
21:30
Goytre Utd
1-5
Llanelli
HT
1-2
21:30
Barry Town United
1-0
Carmarthen 1
HT
1-0
21:30
Prestatyn Town FC
5-2
Conwy Utd
HT
4-2
21:30
Afan Lido
3-2
Briton Ferry Athletic
HT
1-2
21:30
Porthmadog
1-2
Guilsfield
HT
1-0
21:30
Penrhyncoch
2-0
Llanidloes Town
HT
0-0
21:00
Gresford
0-2
Colwyn Bay
HT
0-0
21:00
Chirk AAA
0-0
Newi Cefn Druids
HT
0-0
21:00
Mold Alexandra
2-0
Buckley Town
HT
0-0
21:00
Ynyshir Albions
2-3
Trefelin
HT
1-1
21:00
Llantwit Major
3-1
Cambrian Clydach
HT
0-1
21:00
Cwmbran Celtic
6-0
Pontardawe Town
HT
2-0
16:30
Samgurali Tskh
1-1
Dinamo Tbilisi
HT
1-0
16:30
1 FC Telavi
1-1
Dila Gori 1
HT
0-1
16:30
Gagra Tbilisi
1-4
Dinamo Batumi
HT
0-2
16:30
Lokomotiv Tbilisi
0-1
FC Saburtalo Tbilisi
HT
0-0
16:30
Torpedo Kutaisi
3-0
FC Sioni Bolnisi
HT
1-0
20:00
St Gallen (nữ)
3-1
FC Rapperswil-Jona (nữ)
HT
1-0
22:00
1 Granada CF B
4-2
Juventud Torremolinos CF 1
HT
1-1
22:00
Cadiz B
1-3
Yeclano Deportivo
HT
0-2
19:30
1 PAEEK
0-2
Agia Napa
HT
0-0
19:30
AE Zakakiou
1-0
MEAP Nisou 1
HT
1-0
19:30
Xylotympou
1-1
Omonia Aradippou
HT
0-1
19:30
Peyia 2014
1-0
Olympiada Lympion
HT
1-0
19:30
Othellos Athienou
1-0
Alki Oroklini
HT
1-0
22:00
Chiasso
2-0
Bulle
HT
1-0
22:00
1 Zurich B team
0-1
Bavois
HT
0-1
22:00
YF Juventus Zurich
1-2
Bruhl SG
HT
1-1
22:00
FC Rapperswil-Jona
0-3
Etoile Carouge
HT
0-2
22:00
FC Luzern U21
5-2
Breitenrain
HT
3-0
22:00
1 SC Cham
4-1
Kriens 1
HT
4-0
21:30
Basuli B team
5-0
Baden
HT
1-0
21:00
USV Eschen Mauren
1-0
FC Gossau
HT
1-0
21:00
Taverne
4-1
Kreuzlingen
HT
2-0
21:00
FC Munsingen
2-2
Wohlen
HT
2-2
20:15
FC Coffrane
2-0
FC Sion U21
HT
1-0
20:00
Young Boys U21
3-1
FC St.Gallen U21
HT
2-1
20:00
Union Neumunster
5-0
Eckernforder SV 1
HT
3-0
20:00
TSV Pansdorf
0-6
FC Kilia Kiel
HT
0-2
20:00
Husumer SV
1-1
SV Grun-Weib Siebenbaumen
HT
0-1
19:30
TSV Bordesholm
3-0
Weiche Flensburg 08 II
HT
1-0
19:00
Ferrocarril Midland (nữ)
1-1
Deportivo Laferrere (nữ) 1
HT
0-0
18:00
FC NSA Sofia (nữ)
1-1
LP Super Sport Sofia (nữ) 1
HT
1-1
20:00
Ajaccio U19
0-1
Colomiers U19
HT
0-0
19:00
Bastia U19
3-3
Saint Etienne U19
HT
3-0
20:00
Aris Thessaloniki U19
3-0
Levadiakos U19 1
HT
1-0
19:00
Panathinaikos U19
5-0
Ionikos U19
HT
3-0
17:00
PAOK Saloniki U19
4-1
Panaitolikos U19
HT
3-1
16:00
Volos Nps U19
1-3
Asteras Tripolis U19
HT
1-2
16:00
Atromitos U19
1-2
OFI Crete U19
HT
1-1
22:00
Um Alhassam
0-1
Busaiteen
HT
0-0
22:00
1 Qalali
1-1
Al-Ittifaq
HT
1-0
22:00
Isa Town
2-1
Al-Ittihad(BHR)
HT
1-1
15:30
Sudeva Delhi
1-3
Rajasthan Club
HT
1-2
18:00
FK Iskra Danilovgrad
2-1
Mornar
HT
1-1
18:00
FK Rudar Pljevlja
0-0
Arsenal Tivat
HT
0-0
18:00
Decic Tuzi
0-1
Jedinstvo Bijelo Polje
HT
0-0
19:00
MFK Zemplin Michalovce U19
3-0
Dukla Banska Bystrica U19 1
HT
2-0
17:00
FK Zeleziarne Podbrezova U19
2-2
Slovan Bratislava U19
HT
1-0
17:00
FK Pohronie U19
0-3
Trencin U19
HT
0-2
17:00
FC Petrzalka U19
2-1
DAC Dunajska Streda U19
HT
1-0
17:00
SCP RuzomberokU19
1-2
FC Kosice U19
HT
0-2
17:00
FC Vion Zlate Moravce U19
0-3
MSK Zilina U19
HT
0-0
20:00
Johor Darul Takzim
2-1
Selangor
HT
1-1
22:00
Marine
0-0
Hyde F.C. 1
HT
0-0
22:00
Liversedge
2-1
Guiseley
HT
1-1
22:00
Lancaster City
1-0
Ashton United
HT
0-0
22:00
Gainsborough Trinity
2-2
Radcliffe Borough
HT
0-1
22:00
Whitby Town
1-0
Atherton Collieries
HT
0-0
22:00
Bamber Bridge
5-1
Matlock Town
HT
2-0
22:00
Warrington Town AFC
3-2
South Shields
HT
1-1
22:00
1 Stalybridge Celtic
1-2
Warrington Rylands
HT
0-0
22:00
Stafford Rangers
1-0
FC United of Manchester
HT
1-0
22:00
Morpeth Town
0-2
Belper Town
HT
0-0
18:00
Energie Cottbus U19
1-1
Hertha Zehlendorf U19
HT
0-0
17:00
Boluspor U19
0-4
Besiktas JK U19
HT
0-1
16:00
Konyaspor U19
0-1
Bursaspor U19
HT
0-0
16:00
Tuzlaspor U19
1-2
Pendikspor U19 1
HT
0-2
16:00
Sivasspor U19
3-0
Trabzonspor U19
HT
1-0
16:00
Eyupspor U19
1-0
Erokspor U19 1
HT
1-0
16:00
Altay Spor KulubuU19
0-0
Eskisehirspor U19 1
HT
0-0
16:00
1 Buyuksehir BLD.Spor U19
1-1
Alanyaspor U19
HT
0-0
16:00
Kayserispor U19
3-0
Adana Demirspor U19 1
HT
1-0
16:00
Fatih Karagumruk U19
2-1
Goztepe U19
HT
0-1
16:00
Antalyaspor U19
3-0
Kasimpasa U19
HT
0-0
16:00
Kocaelispor U19
2-1
Samsunspor U19
HT
2-0
16:00
Gazisehir Gaziantep FK U19
4-1
Hatayspor U19
HT
1-0
16:00
Giresunspor U19
1-0
Yeni Malatyaspor U19
HT
0-0
16:00
1 Balikesirspor U19
1-0
Keciorengucu U19
HT
0-0
16:00
Sakaryaspor U19
2-0
Adanaspor U19
HT
1-0
16:00
1 Galatasaray U19
4-3
Ankaraspor U19
HT
2-1
15:00
Bodrumspor U19
1-0
Erzurum BB U19
HT
1-0
15:00
Manisa Belediyespor U19
3-0
Caykur Rizespor U19
HT
0-0
21:00
Aalborg (nữ)
2-0
Odense BK (nữ)
HT
1-0
22:00
College 1975 FC
0-5
Lincoln Red Imps FC
HT
0-3
21:00
Al Bourj
0-0
Al-Ahed
HT
0-0
19:15
Salam Zgharta
1-1
Shabab Al Ghazieh 1
HT
0-1
19:15
Al-Safa
0-2
Shabab Sahel
HT
0-2
17:00
Kitchee
3-0
Eastern A.A Football Team
HT
0-0
14:00
Southern District
3-0
Sham Shui Po 1
HT
1-0
14:00
Hong Kong U23
0-5
Biu Chun Rangers
HT
0-2
19:00
Zabkovia Zabki (nữ)
0-8
KKP Stomil Olsztyn (nữ)
HT
0-3
18:00
Pogon Szczecin (nữ)
1-0
KKP Bydgoszcz (nữ)
HT
0-0
20:00
Costa do Sol Maputo
1-2
Ferroviario Maputo
HT
1-1
20:30
Olbia
0-1
Cesena
HT
0-1
20:30
1 Montevarchi
1-1
Recanatese
HT
0-0
20:30
US Fiorenzuola
0-0
Alessandria
HT
0-0
20:30
Ancona
1-1
Sassari Torres
HT
0-1
21:00
BSV Rehden
1-1
Bremer SV
HT
0-1
20:15
1 Wattenscheid 09
4-5
Preuben Munster
HT
1-4
20:00
Bocholt FC
0-3
Duren
HT
0-2
20:00
Greuther Furth (Youth)
1-2
Te Cu Kukuh Atta Seip
HT
0-1
20:00
Wurzburger Kickers
3-1
VfB Eichstatt
HT
1-0
20:00
SV Lippstadt
2-2
Fortuna Koln
HT
2-2
20:00
Holstein Kiel II
1-1
TuS Blau-Weiss Lohne
HT
1-0
20:00
Alemannia Aachen
3-1
Rot-Weiss Oberhausen
HT
2-1
20:00
Kickers Offenbach
3-0
VfR Wormatia Worms
HT
0-0
20:00
FC 08 Hombrug
2-0
Red and White Koblenz
HT
1-0
20:00
SpVgg Hankofen-Hailing
1-1
FC Pipinsried
HT
1-1
20:00
Vfr Aalen
2-1
Freiberg
HT
1-1
20:00
FV Illertissen
0-0
TSV Buchbach
HT
0-0
20:00
Wacker Burghausen
1-1
Viktoria Aschaffenburg
HT
0-1
20:00
St Pauli II
0-3
Phonix Lubeck
HT
0-2
20:00
TSV Steinbach Haiger
1-1
SG Barockstadt
HT
1-1
20:00
TSV Rain Am Lech
2-1
Nurnberg (Youth)
HT
0-0
20:00
TSG Balingen
0-2
FSV Frankfurt
HT
0-0
20:00
TSV Aubstadt
3-3
SpVgg Ansbach
HT
1-0
20:00
FC Augsburg II
4-2
Schweinfurt 05 FC
HT
1-1
20:00
SV Atlas Delmenhorst
3-2
VfV Borussia 06 Hildesheim
HT
1-1
20:00
VfB Stuttgart II
0-1
Bahlinger
HT
0-0
20:00
SV Straelen
0-0
Schalke 04 (Youth)
HT
0-0
20:00
SSV Ulm 1846
4-1
FSV Mainz 05 (Youth)
HT
2-1
20:00
Monchengladbach AM.
2-1
FC Kaan-Marienborn
HT
2-0
20:00
Astoria Walldorf
2-1
Eintracht Trier
HT
2-0
20:00
Koln Am
2-2
SV Rodinghausen
HT
2-0
20:00
Wiedenbruck
3-1
Fortuna Dusseldorf (Youth)
HT
1-0
19:30
ETSV Weiche Flensburg
4-1
Kickers Emden
HT
1-1
19:00
Rot-Weiss Erfurt
6-2
SV Babelsberg 03
HT
2-0
19:00
1 Sileks
1-2
Vlazrimi Struga
HT
0-2
12:00
Hyundai Steel Red Angels (nữ)
2-0
Gyeongju FC (nữ)
HT
2-0
19:30
1 NK Maribor U20
2-1
Domzale U19 2
HT
0-1
22:00
Standard Liege II
1-2
KMSK Deinze 1
HT
1-1
21:30
Zulte Waregem VV (w)
0-0
White Star Bruxelles (w)
HT
0-0
19:30
Oud Heverlee Leuven (nữ)
3-1
Standard Liege (nữ)
HT
2-0
22:00
FC Pyunik
3-0
FC Noah
HT
1-0
20:00
FC Avan Academy
0-4
Urartu
HT
0-1
20:30
Paganese
2-1
COS Sarrabus Ogliastra
HT
1-1
13:30
Zibo Cuju F.C.
2-1
Beijing BeiKong
HT
1-1
13:30
1 Kunshan FC
0-2
Suzhou Dongwu
HT
0-0
20:30
Bari U19
1-1
Virtus Francavilla U19
HT
1-0
17:00
Lviv U21
1-2
Kolos Kovalivka U21
HT
0-1
20:30
Richmond (nữ)
2-4
Mamelodi Sundowns (nữ)
HT
2-1
20:00
University of Western Cape
2-0
Durban Ladies FC (nữ)
HT
1-0
20:00
1 Johannesburg Uni (nữ)
1-0
First Touch Academy (nữ)
HT
0-0
16:30
TUT FC (nữ)
5-1
Golden Ladies (nữ)
HT
3-0
19:00
Szetomeharry (w)
0-10
Ferencvarosi TC (nữ)
HT
0-4
19:00
MTK Hungaria FC (nữ)
1-0
Puskas Akademia (nữ)
HT
0-0
19:00
Diosgyori VTK (w)
2-2
Astra Hungary (nữ)
HT
1-2
19:00
Ujpesti (nữ)
0-7
Gyori Dozsa (nữ)
HT
0-0
18:00
Kelen SC (nữ)
0-2
Viktoria FC Szombathely (nữ)
HT
0-1
22:15
Valadares Gaia FC U19
0-2
SC Espinho U19
HT
0-1
22:00
Real Massama U19
2-1
Sacavenense U19
HT
0-0
22:00
AC Marinhense U19
2-3
CD Gouveia U19 1
HT
2-1
22:00
Vilaverdense FC Sub-19
2-1
Marinhas FC U19
HT
1-0
22:00
1 Nogueirense U19
4-1
Sousense U19 1
HT
3-1
22:00
FC Penafiel U19
0-2
Padroense U19
HT
0-1
22:00
Uniao Leiria U19
3-0
SC Estrela U19
HT
1-0
22:00
Braga U19
4-0
Anadia FC U19
HT
3-0
22:00
Amora FC U19
2-0
Louletano U19
HT
0-0
22:00
Amarante U19
0-3
Varzim U19
HT
0-2
22:00
Luxita U19
2-1
Feirense U19
HT
1-0
22:00
Merelinense U19
3-1
Chaves U19
HT
0-1
18:00
Benfica U19
2-1
Vilafranquense U19
HT
1-0
21:00
Tre Fiori
2-1
SP Domagnano
HT
0-0
21:00
S.S Pennarossa
1-2
SP La Fiorita 1
HT
0-0
21:00
SP Cosmos
4-0
Fiorentino
HT
2-0
17:00
GKS Kowale
2-2
Powisle Dzierzgon
HT
1-0
16:30
KSS Kotwica Kornik
2-2
MKS Notec Czarnkow
HT
0-2
22:00
Real Murcia U19
0-0
Alboraya U19 1
HT
0-0
22:00
Rayo Vallecano U19
2-3
Valladolid U19
HT
0-2
22:00
Recreativo Huelva U19
0-2
Malaga U19
HT
0-1
22:00
Ural CF U19
0-2
Celta Vigo U19
HT
0-2
19:30
Cultural Leonesa U19
0-1
Atletico de Madrid U19
HT
0-0
19:30
Union Viera CF U19
2-0
UD San Fernando U19
HT
0-0
19:00
CF Juventud Laguna U19
0-0
CD Juventud Maritima U19 1
HT
0-0
19:00
SD San Jose U19
1-2
Mensajero U19
HT
0-1
18:00
1 Arucas CF U19
4-1
CD Puerto Cruz U19 1
HT
4-1
16:15
Real Betis U19
3-1
Calavera CF U19
HT
0-1
21:00
Thonon Evian FC (nữ)
0-1
RC Saint Etienne (nữ)
HT
0-0
12:00
Yokohama FC Seagulls (nữ)
1-1
JFA Academy Fukushima (nữ)
HT
1-1

90phút [1-1], 120phút [2-1],

18:00
Samut Sakhon
0-1
North Bangkok College
HT
0-1
15:30
1 Inter Bangkok
1-0
Muangnont Bankunmae FC 1
HT
0-0
15:30
Udon United
0-0
Yasothon FC 1
HT
0-0
15:30
Phram Bangkok FC
0-0
Bangkok
HT
0-0
15:30
Surin Khongcheemool
3-2
Nakhon Ratchasima United FC
HT
2-1
15:30
Chamchuri United FC
4-1
Royal Thai Army FC
HT
2-0
15:30
Sakon Nakhon FC
1-1
Muang Loei United
HT
1-0
20:00
Markranstadt
4-0
FSV Oderwitz 02
HT
2-0
19:15
TSV Sasel II
0-3
ETSV Hamburg
HT
0-1
19:00
Dynamo Kyiv
0-0
Metalist 1925 Kharkiv
HT
0-0
18:00
FC Inhulets Petrove
1-0
Veres 1
HT
1-0
19:30
Thoi Lakatamias
1-1
ENAD Polis
HT
1-0
19:30
Kouris Erimi
1-0
APONA Anagias
HT
0-0
17:30
Debrecin VSC U19
1-3
Ujpesti TE U19
HT
1-1
17:00
Diosgyor VTK U19
1-3
Gyori ETO U19
HT
0-1
22:00
Sportfreunde Eisbachtal
1-4
TSV Schott Mainz
HT
0-1
22:00
FC 1906 Erlensee
0-3
Eintracht Stadtallendorf
HT
0-1
22:00
TuS Dietkirchen
2-3
Turk Gucu Friedberg
HT
2-1
22:00
1 TSV 1860 Munchen (Youth)
1-1
FC Ingolstadt 04 Am
HT
0-1
22:00
SSV Jahn Regensburg II
2-2
Feucht SC
HT
0-1
21:30
TSG Pfeddersheim
6-0
SG 2000 Mulheim-Karlich
HT
4-0
20:35
SV Oberachern
1-3
Rielasingen Arlen 1
HT
1-1
20:30
FSV 08 Bissingen
4-2
SG Sonnenhof Grossaspach 1
HT
2-2
20:30
Waldgirmes
5-2
SV Unter-Flockenbach
HT
3-1
20:30
ATSV Mutschelbach
5-1
Neckarsulmer Sport-Union
HT
2-0
20:30
Eintracht Frankfurt (Youth)
2-1
Steinbach
HT
0-1
20:30
Holzhausen
1-1
Freiburger FC
HT
1-0
20:30
Nottingen
1-5
Stuttgarter Kickers
HT
0-3
20:15
Sportverein Sonsbeck
2-2
TVD Velbert
HT
0-2
20:00
SV Schalding Heining
0-0
FC Ismaning
HT
0-0
20:00
Bayern Alzenau
0-0
FC Giessen
HT
0-0
20:00
1 TSV Dachau 1865
0-2
SV Erlbach
HT
0-0
20:00
1 TSV 1860 Rosenheim
1-1
VfR Garching
HT
1-1
20:00
KSV Vatan Sport Bremen
4-2
TuS Komet Arsten
HT
2-1
20:00
TSV Landsberg
1-2
TSV Kottern
HT
1-1
20:00
FV Ravensburg
1-3
FV Offenburg
HT
1-1
20:00
Pforzheim
4-0
Goppinger SV 1
HT
0-0
20:00
TSV Schwaben Augsburg
6-1
Gundelfingen
HT
2-0
20:00
TSV Nördlingen
0-2
FC Memmingen
HT
0-0
20:00
ASV Neumarkt
0-2
TSV Abtswind
HT
0-2
20:00
FC Deisenhofen
0-0
SV Kirchanschoring
HT
0-0
20:00
TSG Backnang
1-3
SSV Reutlingen 05
HT
0-1
20:00
OSC Bremerhaven
6-3
TuS Schwachhausen
HT
3-0
20:00
Villingen
4-1
FSV Hollenbach
HT
2-1
20:00
Aumund-Vegesack
0-1
Brinkumer SV
HT
0-0
19:30
FC Oberlausitz
2-1
Hallen
HT
1-0
19:30
SV Westerhausen
2-0
SG Union Sandersdorf 1
HT
1-0
19:30
2 SV Tasmania Berlin
0-2
Hansa Rostock II
HT
0-1
19:30
VfB 1921 Krieschow
0-2
VfB Auerbach
HT
0-0
19:30
Einheit Rudolstadt
0-2
SC Freital
HT
0-1
19:30
FC An der Fahner Hohe
3-2
Bischofswerdaer FV
HT
0-0
19:00
Tus Dassendorf
6-1
Eimsbutteler TV 1
HT
2-0
19:00
1 BTS Neustadt
1-2
Leher TS
HT
0-0
19:00
Rostocker FC
6-1
MSV Pampow
HT
3-0
19:00
Werder Bremen III
2-4
Blumenthaler SV
HT
0-2
19:00
FSV Optik Rathenow
2-2
Mahdov FC 1
HT
2-1
22:00
2 Highworth Town
2-2
Ware
HT
2-2
22:00
AS-FAN
1-1
JS Tahoua
HT
0-0
22:00
FC Romariz (nữ)
2-0
Braga B (nữ)
HT
1-0
22:00
AD Ovarense (nữ)
1-6
Vilaverdense B (nữ)
HT
0-3
22:00
Vitoria SC (nữ)
2-1
Gil Vicente FC (nữ)
HT
1-1
22:00
1 Villarreal (nữ)
1-6
Athletic Club Bibao (nữ)
HT
0-2
18:00
Madrid CFF (nữ)
2-3
Sporting De Huelva (nữ)
HT
0-1
18:00
Levante UD (nữ)
5-1
Sevilla FC (nữ)
HT
1-0
19:00
CS Soimii Lipova
3-0
ACS Progresul Pecica
HT
1-0
19:00
Jiul Petrosani
4-0
Progresul Ezeris
HT
2-0
19:00
CSM Satu Mare
1-0
CS Gloria 2018 Bistrita Nasaud
HT
0-0
19:00
FC Bihor Oradea
4-0
Cluj II
HT
1-0
19:00
ACS Viitorul Cluj
0-0
Avantul Reghin
HT
0-0
19:00
1 Ceahlaul Piatra Neamt
3-5
SC Bacau
HT
2-0
19:00
SR Brasov
2-1
ACS Olimpic Cetate Rasnov
HT
1-0
19:00
CSM Flacara Moreni
2-0
Unirea Bascov
HT
1-0
19:00
ACS KSE Targu Secuiesc
1-2
CS Blejoi
HT
1-1
19:00
CS Paulesti
2-1
Odorheiu Secuiesc
HT
0-0
22:00
Deveronvale
7-0
Strathspey Thistle
HT
3-0
22:00
Buckie Thistle FC
2-1
Lossiemouth
HT
0-0
22:00
Brora Rangers
4-2
Clachnacuddin
HT
0-0
22:00
Keith
2-1
Turriff United
HT
0-0
22:00
Inverurie Loco Works
1-1
Rothes
HT
0-0
22:00
Huntly
0-2
Banks o Dee
HT
0-0
22:00
Forres Mechanics
3-4
Nairn County
HT
0-0
19:11
FK Napredak U19
1-2
FK Radnicki Novi Belgrad U19
HT
0-0
18:48
FK Novi Pazar U19
1-0
FK Rad U19
HT
1-0
18:47
IMT Novi Beograd U19
2-1
TSC Backa Topola U19
HT
2-0
16:00
Cukaricki U19
3-2
FK Vozdovac U19
HT
1-1
22:00
Coalville
1-0
Needham Market
HT
0-0
22:00
Bedford Town
3-4
Bromsgrove Sporting FC
HT
1-2
22:00
Stratford Town
1-1
Royston Town
HT
0-1
22:00
Stourbridge
0-1
Barwell
HT
0-0
22:00
St Ives Town
2-0
Hednesford Town
HT
1-0
22:00
Rushall Olympic
3-1
Rushden Diamonds
HT
1-1
22:00
Nuneaton Borough
1-1
Tamworth
HT
0-1
22:00
Leiston FC
2-1
Redditch United
HT
2-0
22:00
Ilkeston Town
3-0
Kings Langley
HT
1-0
22:00
Hitchin Town
4-1
Mickleover Sports
HT
3-1
22:00
Werder Bremen (nữ)
1-2
SC Freiburg (nữ)
HT
1-1
20:00
Eintracht Frankfurt (nữ)
1-0
Bayer Leverkusen (nữ)
HT
0-0
22:00
Workington
2-1
1874 Northwich 1
HT
2-1
22:00
Hinckley Leicester Road
1-0
Daventry
HT
0-0
22:00
Ramsbottom United
1-3
Runcorn Linnets
HT
0-0
20:00
SV Empor Berlin
3-1
BFC Preussen
HT
3-0
20:00
NAPSA Stars
1-1
Nkana FC
HT
0-1
20:00
Kabwe Warriors
2-2
Green Buffaloes
HT
0-1
20:00
MUZA FC
2-0
Nkwazi
HT
1-0
21:00
ATK Mohun Bagan
1-0
Hyderabad FC
HT
1-0
19:00
FC Goa
0-2
Bengaluru
HT
0-1
22:00
Energetik-BGU Minsk
0-2
BATE Borisov
HT
0-1
19:00
FC Minsk
1-2
Shakhter Soligorsk
HT
0-1
17:00
Slutsksakhar Slutsk
1-0
Dinamo Minsk
HT
1-0
21:30
2 Avellino U19
1-1
Juve Stabia U19
HT
1-0
20:40
Lecco U19
2-3
Modena U19
HT
0-3
20:30
Rimini U19
3-2
Arzignano Valchiampo U19 1
HT
1-2
20:30
1 Trento U19
1-3
Triestina U19
HT
0-3
20:30
1 Lucchese U19
1-6
Renate U19
HT
1-1
20:30
Pro Vercelli U19
4-0
Pro Sesto U19
HT
2-0
17:00
San Donato Tavarnelle U19
3-0
AZ Picerno ASD U19
HT
1-0
20:00
ASV 13 Vienna
1-1
Waf Brigittenau 1
HT
0-0
20:30
Fiorentina (nữ)
1-6
AC Milan (nữ)
HT
0-4
18:30
Roma CF (nữ)
2-0
Pomigliano (nữ)
HT
1-0
22:00
Chesham United
3-1
Truro City 2
HT
3-0
22:00
Yate Town
5-4
Gosport Borough
HT
3-2
22:00
Beaconsfield SYCOB
1-0
Weston Super Mare
HT
0-0
22:00
Winchester City
1-1
Dorchester Town
HT
1-1
22:00
Swindon Supermarine
3-5
Hayes Yeading United
HT
1-0
22:00
Poole Town
3-2
Hanwell Town
HT
1-2
22:00
Hendon
3-4
Bracknell Town
HT
1-2
22:00
Hartley Wintney
1-2
Merthyr Town
HT
1-0
22:00
Harrow Borough
0-1
Salisbury FC
HT
0-0
19:00
Chiangmai FC
2-1
Chainat FC 2
HT
0-1
18:30
Nakhon Si United FC
2-0
Kasetsart FC
HT
2-0
18:00
Samut Prakan City
1-1
Udon Thani
HT
0-1
17:30
Uthai Thani Forest
2-0
Trat FC
HT
1-0
20:00
Torpedo Moscow
1-2
Ural Sverdlovsk Oblast
HT
0-0
20:00
FK Sochi
1-2
CSKA Moscow
HT
1-1
20:30
ASJ Soyaux (nữ)
0-1
Bordeaux (nữ)
HT
0-0
20:30
Montpellier (nữ)
2-1
Rodez Aveyron (nữ)
HT
2-0
20:30
Paris Saint Germain (nữ)
1-0
Guingamp (nữ)
HT
1-0
20:30
Le Havre (nữ)
5-0
Dijon w
HT
3-0
19:00
Bugesera (nữ)
1-1
ES Mutunda (nữ)
HT
1-1
19:00
Youvia WFC (nữ)
3-6
Inyemera WFC (nữ)
HT
0-3
17:30
AS Kigali (nữ)
4-0
Fatima (nữ)
HT
0-0
18:30
1 Visakha FC
2-3
Phnom Penh FC
HT
0-0
18:30
Svay Rieng FC
2-1
Boeung Ket Angkor
HT
0-0
16:30
Chrudim
2-0
SK Slovan Varnsdorf
HT
2-0
16:30
SK Prostejov
2-2
MFK Skalica
HT
1-1
16:30
Bohemians 1905
3-1
FK MAS Taborsko
HT
1-0
21:00
Determine Girls FC (nữ)
1-0
Senior Pros FC (nữ)
HT
1-0
20:00
Ambassador FC (nữ)
4-0
City Academy FC (nữ)
HT
1-0
18:50
Blanco FC (nữ)
1-3
Hippo FC (nữ)
HT
0-2
18:00
World Girls FC (nữ)
2-0
Soccer Ambassadors FC (nữ)
HT
1-0
22:00
Stranraer
1-1
Annan Athletic
HT
0-1
19:40
Ahli Al-Fujirah
1-2
Al Taawon
HT
0-1
19:40
Al Oruba (UAE)
2-2
Al-Thaid
HT
0-0
21:45
Sporting Gijon (nữ)
4-0
Victoria FC Santiago (nữ)
HT
1-0
18:00
Cacereno (nữ)
1-0
Cordoba (nữ)
HT
1-0
17:00
Deportivo La Coruna W
4-0
UD Granadilla Tenerife Sur B (nữ)
HT
3-0
20:00
Bala Town F.C.
2-0
UWIC Inter Cardiff
HT
1-0
20:00
Connahs Quay Nomads FC
2-0
Taffs Well 1
HT
0-0
21:30
TEC
2-0
Noordwijk
HT
1-0
21:30
Katwijk
0-1
FC Lisse
HT
0-0
21:30
Koninklijke HFC
3-1
Kozakken Boys
HT
2-0
21:00
AFC
3-3
OFC Oostzaan
HT
1-0
21:00
Rijnsburgse Boys
1-0
Volendam (Youth)
HT
0-0
21:00
IJsselmeervogels
1-5
Scheveningen
HT
1-2
20:30
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
3-3
Excelsior Maassluis
HT
3-1
20:30
HHC Hardenberg
2-0
Spakenburg
HT
1-0
20:30
Harkemase Boys
1-2
Sportlust 46
HT
0-1
20:30
ACV Assen
4-0
ZAVO VVOG 1
HT
2-0
22:00
Worthing
1-3
Chelmsford City
HT
1-2
22:00
Cheshunt
1-2
Oxford City
HT
0-1
22:00
1 Welling United
1-2
Weymouth
HT
1-1
22:00
Braintree Town
3-2
Hungerford Town 1
HT
0-0
22:00
Tonbridge Angels
1-1
Havant Waterlooville
HT
1-0
22:00
St Albans City
3-0
Bath City 1
HT
2-0
22:00
Hemel Hempstead Town
1-1
Taunton Town
HT
1-1
22:00
Hampton Richmond Borough
0-2
Dover Athletic
HT
0-2
22:00
Dartford
3-1
Concord Rangers
HT
1-1
20:00
Slough Town
1-5
Eastbourne Borough
HT
0-3
19:00
KF Ferizaj
0-0
KF Dukagjini
HT
0-0
19:00
KF Drenica Skenderaj
1-3
KF Drita Gjilan
HT
0-1
18:00
Metalurh Zaporizhya
1-2
Obolon Kiev
HT
1-1
17:00
Dinaz Vyshgorod
0-4
FK Yarud Mariupol
HT
0-1
21:00
Pardubice (nữ)
0-4
Sparta Praha (nữ)
HT
0-3
19:00
FK Teplice (nữ)
0-4
Slovan Liberec (nữ)
HT
0-3
21:00
Slovan Liberec
4-1
Sigma Olomouc
HT
2-1
20:30
Inter Zapresic U19
3-2
HNK Cibalia U19
HT
2-2
20:00
HNK Gorica U19
3-2
ZNK Osijek U19
HT
1-1
16:30
Mladost Zdralovi U19
0-5
Hajduk Split U19
HT
0-3
16:00
HNK Sibenik U19
0-0
NK Rudes U19
HT
0-0
19:00
Tatabanya
0-0
Veszprem
HT
0-0
22:00
Dungannon Swifts
1-0
Glenavon Lurgan
HT
0-0
22:00
Portadown
0-2
Glentoran FC
HT
0-1
22:00
Carrick Rangers
0-2
Ballymena United
HT
0-0
22:00
Cliftonville
2-0
Newry City
HT
1-0
20:00
URA Kampala
0-1
Vipers
HT
0-0
22:00
1 Famalicao (nữ)
1-1
Sporting CP (nữ) 1
HT
1-1
#
CLB
Trận
+/-
Điểm
1
Arsenal
14
22
37
2
Manchester City
14
26
32
3
Newcastle United
15
18
30
4
Tottenham Hotspur
15
10
29
5
Manchester United
14
0
26
6
Liverpool
14
11
22
7
Brighton Hove Albion
14
4
21
8
Chelsea
14
0
21
9
Fulham
15
-2
19
10
Brentford
15
-2
19
11
Crystal Palace
14
-3
19
12
Aston Villa
15
-6
18
13
Leicester City
15
0
17
14
Bournemouth AFC
15
-14
16
15
Leeds United
14
-4
15
16
West Ham United
15
-5
14
17
Everton
15
-6
14
18
Nottingham Forest
15
-19
13
19
Southampton
15
-14
12
20
Wolves
15
-16
10

Thưởng lần đầu lên tới

28.888.000 vnđ

Đặt cược

Tặng 20% lần nạp đầu tiên

lên đến 9.999.999 vnđ

Đặt cược Giới thiệu

Nạp lần đầu

Tặng ngay +130%

Đặt cược Giới thiệu

Freebet: 68k

Hoàn trả thể thao: 1,8%

Đặt cược Giới thiệu

Thưởng Thể Thao 150%

lên đến 6,8 củ

Đặt cược Giới thiệu
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657