Đặt cược

Website tructiep24h.net đang trong quá trình chuyển hướng sang tructiep24h.info.

Kết quả tỷ số, trực tiếp Bournemouth AFC vs Brentford, 21h00 01/10

Bournemouth AFC
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Bournemouth AFC vs Brentford


21:00 ngày 01/10/2022

Đã kết thúc
Brentford
Bournemouth AFC
0
HT

0 - 0
Brentford
0

Trực tiếp kết quả tỷ số Bournemouth AFC vs Brentford & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận Bournemouth AFC - Brentford, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra Tructiep24h.com cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Bournemouth AFC vs Brentford

   Jordan Zemura No penalty confirmed       22'    
      45'        Ivan Toney
      61'        Aaron Hickey↑Kristoffer Ajer↓
      61'        Yoane Wissa↑Bryan Mbeumo↓
      61'        Josh Da Silva↑Mikkel Damsgaard↓
      64'        Mathias Zanka Jorgensen↑Pontus Jansson↓
      67'        Aaron Hickey
   Ryan Christie↑Kieffer Moore↓       72'    
   Jefferson Andres Lerma Solis       75'    
      84'        Frank Ogochukwu Onyeka↑Shandon Baptiste↓

Tường thuật trận đấu

90+1”   ĐÁ PHẠT. Philip Billing bị phạm lỗi và (Bournemouth) được hưởng một cú đá phạt từ cánh trái.
90+1”   PHẠM LỖI! Aaron Hickey (Brentford) phạm lỗi.
88”   PHẠM LỖI! Ryan Christie (Bournemouth) phạm lỗi.
88”   ĐÁ PHẠT. Aaron Hickey bị phạm lỗi và (Brentford) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
81”   PHẠT GÓC. Brentford được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Chris Mepham là người đá phạt.
81”   CẢN PHÁ! Ivan Toney (Brentford) tung cú sút chân phải từ ngoài vòng cấm song không thể thắng được thủ môn đối phương.
77”   PHẠT GÓC. Bournemouth được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Vitaly Janelt là người đá phạt.
75”   THẺ PHẠT. Jefferson Lerma bên phía (Bournemouth) nhân thẻ vàng sau tình huống phạm lỗi với cầu thủ đội bạn.
75”   ĐÁ PHẠT. Shandon Baptiste bị phạm lỗi và (Brentford) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
75”   PHẠM LỖI! Jefferson Lerma (Bournemouth) phạm lỗi.
74”   Attempt missed. Ivan Toney (Brentford) right footed shot from the centre of the box is just a bit too high. Assisted by Josh Dasilva with a through ball.
73”   PHẠM LỖI! Chris Mepham (Bournemouth) phạm lỗi.
73”   ĐÁ PHẠT. Ivan Toney bị phạm lỗi và (Brentford) thực hiện đá phạt bên phần sân nhà.
72”   THAY NGƯỜI. Bournemouth. Rya thay đổi nhân sự khi rút Kieffer Moore ra nghỉ và Christie là người thay thế.
72”   ĐÁ PHẠT. Vitaly Janelt bị phạm lỗi và (Brentford) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
72”   PHẠM LỖI! Kieffer Moore (Bournemouth) phạm lỗi.
67”   THẺ PHẠT. Aaron Hickey bên phía (Brentford) nhân thẻ vàng sau tình huống phạm lỗi với cầu thủ đội bạn.
67”   ĐÁ PHẠT. Jefferson Lerma bị phạm lỗi và (Bournemouth) được hưởng một cú đá phạt từ cánh trái.
67”   PHẠM LỖI! Aaron Hickey (Brentford) phạm lỗi.
64”   THAY NGƯỜI. Brentford thay đổi nhân sự khi rút Pontus Jansson because of an injury ra nghỉ và Zanka là người thay thế.
62”   PHẠM LỖI! Dominic Solanke (Bournemouth) phạm lỗi.
62”   ĐÁ PHẠT. Aaron Hickey bị phạm lỗi và (Brentford) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
61”   THAY NGƯỜI. Brentford. Aaro thay đổi nhân sự khi rút Kristoffer Ajer ra nghỉ và Hickey là người thay thế.
61”   THAY NGƯỜI. Brentford. Jos thay đổi nhân sự khi rút Mikkel Damsgaard ra nghỉ và Dasilva là người thay thế.
61”   THAY NGƯỜI. Brentford. Yoan thay đổi nhân sự khi rút Bryan Mbeumo ra nghỉ và Wissa là người thay thế.
60”   VIỆT VỊ. Philip Billing rơi vào thế việt vị sau tình huống phối hợp với Mepham (Bournemouth. Chri).
58”   ĐÁ PHẠT. Mikkel Damsgaard bị phạm lỗi và (Brentford) thực hiện đá phạt bên phần sân nhà.
58”   PHẠM LỖI! Kieffer Moore (Bournemouth) phạm lỗi.
58”   ĐÁ PHẠT. Lewis Cook bị phạm lỗi và (Bournemouth) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
58”   PHẠM LỖI! Mathias Jensen (Brentford) phạm lỗi.
56”   Attempt missed. Philip Billing (Bournemouth) left footed shot from outside the box from a direct free kick.
55”   ĐÁ PHẠT. Kieffer Moore bị phạm lỗi và (Bournemouth) thực hiện đá phạt bên phần sân nhà.
55”   PHẠM LỖI! Ben Mee (Brentford) phạm lỗi.
53”   ĐÁ PHẠT. Pontus Jansson bị phạm lỗi và (Brentford) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
53”   PHẠM LỖI! Jefferson Lerma (Bournemouth) phạm lỗi.
53”   PHẠT GÓC. Brentford được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Marcus Tavernier là người đá phạt.
51”   PHẠT GÓC. Bournemouth được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Ivan Toney là người đá phạt.
51”   Attempt blocked. Jefferson Lerma (Bournemouth) header from the centre of the box is blocked. Assisted by Kieffer Moore with a headed pass.
50”   PHẠT GÓC. Bournemouth được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Pontus Jansson là người đá phạt.
47”   PHẠM LỖI! Jordan Zemura (Bournemouth) phạm lỗi.
47”   ĐÁ PHẠT. Bryan Mbeumo bị phạm lỗi và (Brentford) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
46”   VIỆT VỊ. Shandon Baptiste rơi vào thế việt vị sau tình huống phối hợp với Janelt (Brentford. Vital).
45”   BẮT ĐẦU HIỆP 2! Bournemouth 0, Brentford 0
45+5”   KẾT THÚC HIỆP 1! Tỷ số Bournemouth 0, Brentford 0
45+5”   KẾT THÚC HIỆP 1! Tỷ số Bournemouth 0, Brentford 0
45+4”   PHẠT GÓC. Brentford được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Philip Billing là người đá phạt.
45+2”   Ivan Toney (Brentford) is shown the yellow card.
45+2”   Attempt missed. Ivan Toney (Brentford) right footed shot from the right side of the box.
45”   PHẠT GÓC. Bournemouth được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Ben Mee là người đá phạt.
45”   Attempt blocked. Marcus Tavernier (Bournemouth) left footed shot from the centre of the box is blocked.
44”   Attempt missed. Kristoffer Ajer (Brentford) header from the centre of the box is too high. Assisted by Mikkel Damsgaard with a cross following a corner.
43”   PHẠT GÓC. Brentford được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Marcos Senesi là người đá phạt.
41”   ĐÁ PHẠT. Neto bị phạm lỗi và (Bournemouth) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
41”   PHẠM LỖI! Ivan Toney (Brentford) phạm lỗi.
39”   Attempt missed. Dominic Solanke (Bournemouth) header from the centre of the box is high and wide to the right. Assisted by Marcos Senesi with a cross.
38”   ĐÁ PHẠT. Mikkel Damsgaard bị phạm lỗi và (Brentford) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
38”   PHẠM LỖI! Jefferson Lerma (Bournemouth) phạm lỗi.
36”   PHẠM LỖI! Mikkel Damsgaard (Brentford) phạm lỗi.
36”   ĐÁ PHẠT. Chris Mepham bị phạm lỗi và (Bournemouth) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
35”   PHẠM LỖI! Shandon Baptiste (Brentford) phạm lỗi.
35”   ĐÁ PHẠT. Dominic Solanke bị phạm lỗi và (Bournemouth) thực hiện đá phạt bên phần sân nhà.
27”   ĐÁ PHẠT. Kieffer Moore bị phạm lỗi và (Bournemouth) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
27”   PHẠM LỖI! Ben Mee (Brentford) phạm lỗi.
24”   VIỆT VỊ. Pontus Jansson rơi vào thế việt vị sau tình huống phối hợp với Damsgaard (Brentford. Mikke).
22”   VAR Checking: Bournemouth Penalty.
18”   Attempt saved. Ben Mee (Brentford) right footed shot from the centre of the box is saved.
18”   PHẠT GÓC. Brentford được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Philip Billing là người đá phạt.
16”   Attempt missed. Bryan Mbeumo (Brentford) right footed shot from outside the box.
15”   ĐÁ PHẠT. Mikkel Damsgaard bị phạm lỗi và (Brentford) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
15”   PHẠM LỖI! Dominic Solanke (Bournemouth) phạm lỗi.
14”   PHẠT GÓC. Bournemouth được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Ben Mee là người đá phạt.
12”   Attempt saved. Mikkel Damsgaard (Brentford) right footed shot from outside the box is saved in the bottom left corner.
12”   Attempt missed. Pontus Jansson (Brentford) header from the centre of the box misses to the left. Assisted by Mathias Jensen with a cross following a corner.
8”   ĐÁ PHẠT. Philip Billing bị phạm lỗi và (Bournemouth) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
8”   CHẠM TAY! Mikkel Damsgaard (Brentford) phạm lỗi dùng tay chơi bóng.
7”   PHẠT GÓC. Brentford được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Philip Billing là người đá phạt.
3”   PHẠT GÓC. Brentford được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Neto là người đá phạt.
3”   PHẠT GÓC. Brentford được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Neto là người đá phạt.

Số liệu thống kê Bournemouth AFC vs Brentford

Bournemouth AFC   Brentford
 
Giao bóng trước
 
0
7
 
Phạt góc
 
8
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
6
1
 
Thẻ vàng
 
2
7
 
Tổng cú sút
 
13
1
 
Sút trúng cầu môn
 
4
4
 
Sút ra ngoài
 
5
2
 
Cản sút
 
4
11
 
Sút Phạt
 
11
42%
 
Kiểm soát bóng
 
58%
43%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
57%
368
 
Số đường chuyền
 
529
79%
 
Chuyền chính xác
 
84%
11
 
Phạm lỗi
 
10
1
 
Việt vị
 
2
21
 
Đánh đầu
 
21
12
 
Đánh đầu thành công
 
9
4
 
Cứu thua
 
0
13
 
Rê bóng thành công
 
17
5
 
Đánh chặn
 
3
10
 
Ném biên
 
19
13
 
Cản phá thành công
 
17
9
 
Thử thách
 
7
77
 
Pha tấn công
 
125
28
 
Tấn công nguy hiểm
 
41
20:00
Ba Lan
2-0
Saudi Arabia
HT
1-0
17:00
Tunisia
0-1
Úc
HT
0-1
19:45
Kings Lynn
0-3
Stevenage Borough
HT
0-0
19:00
BG Pathum United
3-1
Chiangrai United
HT
2-1
18:00
Muang Thong United
1-1
Bangkok United FC
HT
0-0
20:00
Millwall
1-1
Brondby IF
HT
0-0
20:00
Hibernian
0-2
Middlesbrough
HT
0-0
19:30
Blackpool
1-1
Watford
HT
1-1
19:00
Ludwigsfelder FC
0-5
Hertha Berlin
HT
0-3
18:00
Aarhus AGF
0-1
AC Horsens
HT
0-0
18:00
St.Polten
7-1
Dynamo Ceske Budejovice
HT
3-0
17:30
Cracovia Krakow
1-0
Dukla Banska Bystrica
HT
1-0
17:00
Garbarnia Krakow
2-1
Wisla Plock
HT
0-1
17:00
Arges
3-2
Tunari
HT
2-1
17:00
Petrolul Ploiesti
0-0
FC Voluntari
HT
0-0
18:00
Oliveirense
0-0
Feirense
HT
0-0
19:00
Tianjin Tigers
1-0
Shanghai Port
HT
0-0
18:30
Guangzhou Evergrande
1-1
Henan Songshan Longmen
HT
0-0
18:30
Shenzhen FC
0-4
Wuhan Three Towns
HT
0-1
18:00
Hebei FC
1-6
Zhejiang Greentown
HT
1-2
16:30
Shandong Taishan
5-0
Wuhan FC
HT
3-0
14:00
Changchun Yatai
0-2
Cangzhou Mighty Lions
HT
0-1
14:00
Dalian Pro
2-1
Meizhou Hakka
HT
1-0
20:00
Slavia Sofia
1-2
Ludogorets Razgrad
HT
0-1
20:00
Boluspor
1-0
Sakaryaspor
HT
0-0
17:30
Tuzlaspor
0-0
Yeni Malatyaspor
HT
0-0
18:45
FC Unirea 2004 Slobozia
1-1
Unirea Dej
HT
0-1
16:00
Metaloglobus
3-0
Progresul Spartac
HT
3-0
16:00
CSM Slatina
0-0
FC Timisoara
HT
0-0
16:00
ACS Dumbravita
2-0
Unirea Constanta
HT
1-0
16:00
Minaur Baia Mare
1-2
ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu
HT
0-1
20:00
Apollon Larissas
0-2
AEL Larisa
HT
0-1
20:00
AEK Athens B
3-1
Rouf FC
HT
1-0
20:00
Olympiakos Piraeus B
0-1
Ilioupoli
HT
0-1
18:45
PAOK Saloniki B
2-0
Anagenisi Karditsa
HT
0-0
19:30
ND Beltinci
2-1
Roltek Dob
HT
0-1
19:30
Triglav Gorenjska
0-4
Krka
HT
0-4
19:30
NK Rudar Velenje
0-0
Jadran Dekani
HT
0-0
19:30
NK Fuzinar
1-0
NK Primorje
HT
1-0
20:00
Tarup Paarup IF
2-1
B 1913 Odense
HT
1-1
20:00
Marienlyst
3-0
Ringkobing
HT
1-0
20:00
Bronshoj
2-2
B1908
HT
0-1
20:00
KFUM Roskilde
2-2
Herstedoster
HT
1-1
20:00
Tarnby FF
2-0
Gorslev IF
HT
1-0
20:00
Varde
6-1
Otterup
HT
1-0
20:00
Aarhus Fremad 2
2-0
Viby IF 1
HT
0-0
19:00
BK Avarta
2-1
KFUM Kobenhavn
HT
1-1
19:00
1 Skjold
2-2
Herlev IF
HT
2-1
19:00
ASA Aarhus
5-3
Vinder Vatanspor-VRI
HT
2-3
18:30
Odder IGF
1-0
FC Djursland
HT
1-0
18:30
Kjellerup
1-4
Norresundby
HT
1-2
18:00
B 1909 Odense
1-3
Brabrand 2
HT
1-1
20:00
Ruvu Shooting
0-1
Singida United
HT
0-0
18:00
Dodoma Jiji FC
0-1
Namungo FC
HT
0-0
19:30
HNK Vukovar 91
0-0
NK Dugopolje
HT
0-0
19:30
NK Solin
2-0
NK Jarun
HT
0-0
19:30
Rudes
3-1
NK Croatia Zmijavci
HT
1-0
19:30
NK Dubrava Zagreb
0-1
Bijelo Brdo
HT
0-0
19:30
Hrvatski dragovoljac
2-3
Kustosija
HT
0-1
19:00
NK Orijent Rijeka
3-1
HNK Cibalia
HT
1-0
18:00
Etimesgut Belediye Spor
0-4
Ankarademirspor
HT
0-1
18:00
Menemen Belediye Spor
1-1
Batman Petrolspor
HT
0-0
18:00
1 Bursa Niluferspor AS
2-2
Kocaelispor 1
HT
0-0
18:00
Utkoi
3-0
Bursaspor
HT
1-0
19:40
Ahli Sadab
3-1
Saham
HT
0-1
19:00
Gyirmot SE
0-1
Szeged Csanad
HT
0-1
20:30
Police(RWA)
0-1
Gorilla FC
HT
0-0
20:00
Sunrise Rwamagana
1-0
Bugesera
HT
1-0
20:00
Etincelles
0-0
Rutsiro FC
HT
0-0
18:30
FC Maritsa 1921
0-0
Arda
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [1-1], Pen [2-3],

18:30
FC Sevlievo
0-4
CSKA 1948 Sofia
HT
0-1
18:30
Minyor Pernik
0-2
Beroe Stara Zagora
HT
0-1
17:00
2 FK Gigant Saedinie
1-1
CSKA Sofia
HT
1-0

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [6-7],

20:00
2 Fafe
1-1
Sanjoanense 1
HT
0-0
18:00
Sporting CP B
2-2
GD Fontinhas
HT
2-2
15:40
NRB Teleghma U19
1-1
MO Constantine U19
HT
1-0
15:40
1 CS Constantine U19
1-1
US Chaouia U19
HT
0-0
15:20
WA Boufarik U19
0-1
ES Ben Aknoun U19
HT
0-0
15:20
JS Kabylie U19
3-1
SKAF Khemis Miliana U19
HT
1-1
15:15
USM Annaba U19
0-3
AS Ain Mlila U19
HT
0-1
15:05
1 NA Hussein Dey U19
1-1
USM El Harrach U19 1
HT
0-0
20:00
USF Constantine
1-0
EC Oued Smar
HT
1-0
20:00
US Chaouia
2-0
NA Hussein Dey
HT
1-0
20:00
AE Medea
1-0
NRB Teleghma
HT
0-0
12:00
Hiroshima Sanfrecce (nữ)
1-1
INAC (nữ)
HT
0-0
12:00
AS Elfen Sayama (nữ)
3-1
JEF United Ichihara Chiba (nữ)
HT
1-1
12:00
Nagano Parceiro (nữ)
0-2
NTV Beleza (nữ)
HT
0-0
19:00
Tensung FC
2-3
Druk Lhayul FC
HT
0-3
20:30
zelzate
2-3
Merelbeke
HT
1-1
20:30
Venezia F.C. Youth
1-2
Vicenza U20
HT
1-1
20:30
Reggiana U20
2-2
AlbinoLeffe Youth
HT
2-1
20:30
Pescara Youth
0-2
Lazio U20
HT
0-0
20:30
Pordenone Youth
1-5
Cittadella U20
HT
1-3
20:30
S.S.D. Monza 1912 Youth
1-0
US Cremonese U20
HT
0-0
20:30
Crotone U19
0-2
Cosenza Calcio Youth
HT
0-1
20:30
FeralpiSalo Youth
1-0
Parma U20
HT
0-0
20:30
Como U20
3-5
Brescia U20
HT
2-1
20:30
Virtus Entella U20
3-2
Pisa U19
HT
1-2
20:00
Padova U19
2-1
Spal U19
HT
0-0
20:00
Genoa Youth
4-1
Alessandria Youth 1
HT
0-1
18:00
Sha LAN U19
1-1
Benevento (Youth)
HT
0-0
16:30
Monopoli Youth
3-0
Reggina U19
HT
0-0
19:00
Nordsjaelland (nữ)
1-0
Kolding BK (nữ)
HT
1-0
20:00
Bidco United
1-2
Gor Mahia
HT
0-1
19:00
Nzoia United
0-0
Bandari
HT
0-0
18:00
Sofapaka FC
0-0
Posta Rangers
HT
0-0
19:30
Mladost Zdralovi
0-1
Bjelovar
HT
0-1
19:30
Trnje
1-1
Hrvace
HT
0-0
19:30
1 NK Marsonia 1909
2-2
DUGO SELO
HT
1-1
19:30
NK Junak
5-0
NK GOSK Dubrovnik
HT
4-0
19:30
Radnik Sesvete
0-0
NK Zrinski Jurjevac
HT
0-0
19:20
Naivas FC
0-1
Mara Sugar FC
HT
0-0
19:00
FK Riteriai B
4-0
Silute
HT
1-0
19:00
1 Voska Sport
3-0
FK Ohrid 2004 1
HT
2-0
19:00
Lokomotiva Skopje
2-3
Pelister Bitola
HT
1-0
20:00
Bournemouth AFC U21
0-2
Brighton U21
HT
0-2
20:00
1 Colchester United U21
0-5
Southampton U21
HT
0-0
17:00
1 Shirak Gjumri B
0-2
FC West Armenia
HT
0-0
17:00
Alashkert B Martuni
0-3
MIKA Ashtarak
HT
0-1
20:30
De Graafschap (R)
0-0
ADO Den Haag U21
HT
0-0
19:30
Rakow Czestochowa (Youth)
3-0
Gornik Zabrze (Youth) 1
HT
2-0
18:30
Slask Wroclaw U21
2-0
Lechia Gdansk (Youth)
HT
1-0
18:00
Legia Warszawa (Youth)
1-0
Jagiellonia Bialystok (Youth)
HT
0-0
18:00
Lech Poznan (Youth)
5-0
Cracovia Krakow (Youth)
HT
4-0
17:00
Korona Kielce U19
2-2
Miedz Legnica Youth 1
HT
0-1
17:00
Pogon Szczecin(Youth)
5-0
Escola Varsovia Warszawa Youth
HT
2-0
19:45
Al-Dhafra
2-0
Ajman
HT
0-0

90phút [2-0], 120phút [2-0],

19:45
1 Ittihad Kalba
1-5
Al Wehda(UAE)
HT
1-1
20:00
Posidonas Neas Michanionas
2-1
Nestos Chrisoupolis 1
HT
1-1
20:00
APS Patrai
2-2
Finikas Nea Epidaurus
HT
1-1
20:00
Poros
1-0
AO Tympakiou
HT
1-0
20:00
Agrotikos Asteras
2-0
Apollon Paralimniou
HT
1-0
20:00
Pandramaikos
4-0
Megas Alexandros Orfaniou
HT
1-0
20:00
Thermaikos Thermis
1-1
Vyron Kavala 1
HT
0-1
19:00
CD Huracan Melilla
0-5
Huetor Tajar
HT
0-3
18:00
Fenerbahce SK (nữ)
7-0
Atasehir Belediyesi (nữ)
HT
7-0
17:00
Fomget Genclik (nữ)
15-1
Kirecburnu (nữ)
HT
8-0
20:30
MFK Ruzomberok (nữ)
1-2
AS Trencin (nữ)
HT
0-1
17:45
FK Minsk (nữ)
6-0
ABFF U19 (nữ)
HT
3-0
17:45
Dinamo-BGUFK Minsk (nữ)
12-0
Dinamo Brest (nữ)
HT
4-0
17:45
FC Gomel (nữ)
0-4
Bobruichanka Bobruisk (nữ)
HT
0-2
17:45
Dnepr Mogilev (nữ)
1-2
Energetik-BGU Minsk (nữ)
HT
0-1
17:45
Smorgon (nữ)
2-5
Lokomotiv Vitebsk (nữ)
HT
2-2
20:30
Drumshapel United
1-0
Edinburgh City
HT
0-0
16:30
Samgurali Tskh
1-1
Dinamo Tbilisi
HT
1-0
16:30
1 FC Telavi
1-1
Dila Gori 1
HT
0-1
16:30
Gagra Tbilisi
1-4
Dinamo Batumi
HT
0-2
16:30
Lokomotiv Tbilisi
0-1
FC Saburtalo Tbilisi
HT
0-0
16:30
Torpedo Kutaisi
3-0
FC Sioni Bolnisi
HT
1-0
20:00
St Gallen (nữ)
3-1
FC Rapperswil-Jona (nữ)
HT
1-0
19:30
1 PAEEK
0-2
Agia Napa
HT
0-0
19:30
AE Zakakiou
1-0
MEAP Nisou 1
HT
1-0
19:30
Xylotympou
1-1
Omonia Aradippou
HT
0-1
19:30
Peyia 2014
1-0
Olympiada Lympion
HT
1-0
19:30
Othellos Athienou
1-0
Alki Oroklini
HT
1-0
20:00
Young Boys U21
3-1
FC St.Gallen U21
HT
2-1
20:00
Union Neumunster
5-0
Eckernforder SV 1
HT
3-0
20:00
TSV Pansdorf
0-6
FC Kilia Kiel
HT
0-2
20:00
Husumer SV
1-1
SV Grun-Weib Siebenbaumen
HT
0-1
19:30
TSV Bordesholm
3-0
Weiche Flensburg 08 II
HT
1-0
19:00
Ferrocarril Midland (nữ)
1-1
Deportivo Laferrere (nữ) 1
HT
0-0
18:00
FC NSA Sofia (nữ)
1-1
LP Super Sport Sofia (nữ) 1
HT
1-1
19:00
Bastia U19
3-3
Saint Etienne U19
HT
3-0
20:00
Aris Thessaloniki U19
3-0
Levadiakos U19 1
HT
1-0
19:00
Panathinaikos U19
5-0
Ionikos U19
HT
3-0
17:00
PAOK Saloniki U19
4-1
Panaitolikos U19
HT
3-1
16:00
Volos Nps U19
1-3
Asteras Tripolis U19
HT
1-2
16:00
Atromitos U19
1-2
OFI Crete U19
HT
1-1
15:30
Sudeva Delhi
1-3
Rajasthan Club
HT
1-2
18:00
FK Iskra Danilovgrad
2-1
Mornar
HT
1-1
18:00
FK Rudar Pljevlja
0-0
Arsenal Tivat
HT
0-0
18:00
Decic Tuzi
0-1
Jedinstvo Bijelo Polje
HT
0-0
19:00
MFK Zemplin Michalovce U19
3-0
Dukla Banska Bystrica U19 1
HT
2-0
17:00
FK Zeleziarne Podbrezova U19
2-2
Slovan Bratislava U19
HT
1-0
17:00
FK Pohronie U19
0-3
Trencin U19
HT
0-2
17:00
FC Petrzalka U19
2-1
DAC Dunajska Streda U19
HT
1-0
17:00
SCP RuzomberokU19
1-2
FC Kosice U19
HT
0-2
17:00
FC Vion Zlate Moravce U19
0-3
MSK Zilina U19
HT
0-0
20:00
Johor Darul Takzim
2-1
Selangor
HT
1-1
18:00
Energie Cottbus U19
1-1
Hertha Zehlendorf U19
HT
0-0
17:00
Boluspor U19
0-4
Besiktas JK U19
HT
0-1
16:00
Konyaspor U19
0-1
Bursaspor U19
HT
0-0
16:00
Tuzlaspor U19
1-2
Pendikspor U19 1
HT
0-2
16:00
Sivasspor U19
3-0
Trabzonspor U19
HT
1-0
16:00
Eyupspor U19
1-0
Erokspor U19 1
HT
1-0
16:00
Altay Spor KulubuU19
0-0
Eskisehirspor U19 1
HT
0-0
16:00
1 Buyuksehir BLD.Spor U19
1-1
Alanyaspor U19
HT
0-0
16:00
Kayserispor U19
3-0
Adana Demirspor U19 1
HT
1-0
16:00
Fatih Karagumruk U19
2-1
Goztepe U19
HT
0-1
16:00
Antalyaspor U19
3-0
Kasimpasa U19
HT
0-0
16:00
Kocaelispor U19
2-1
Samsunspor U19
HT
2-0
16:00
Gazisehir Gaziantep FK U19
4-1
Hatayspor U19
HT
1-0
16:00
Giresunspor U19
1-0
Yeni Malatyaspor U19
HT
0-0
16:00
1 Balikesirspor U19
1-0
Keciorengucu U19
HT
0-0
16:00
Sakaryaspor U19
2-0
Adanaspor U19
HT
1-0
16:00
1 Galatasaray U19
4-3
Ankaraspor U19
HT
2-1
15:00
Bodrumspor U19
1-0
Erzurum BB U19
HT
1-0
15:00
Manisa Belediyespor U19
3-0
Caykur Rizespor U19
HT
0-0
19:15
Salam Zgharta
1-1
Shabab Al Ghazieh 1
HT
0-1
19:15
Al-Safa
0-2
Shabab Sahel
HT
0-2
17:00
Kitchee
3-0
Eastern A.A Football Team
HT
0-0
14:00
Southern District
3-0
Sham Shui Po 1
HT
1-0
14:00
Hong Kong U23
0-5
Biu Chun Rangers
HT
0-2
19:00
Zabkovia Zabki (nữ)
0-8
KKP Stomil Olsztyn (nữ)
HT
0-3
18:00
Pogon Szczecin (nữ)
1-0
KKP Bydgoszcz (nữ)
HT
0-0
20:00
Costa do Sol Maputo
1-2
Ferroviario Maputo
HT
1-1
20:30
Olbia
0-1
Cesena
HT
0-1
20:30
1 Montevarchi
1-1
Recanatese
HT
0-0
20:30
US Fiorenzuola
0-0
Alessandria
HT
0-0
20:30
Ancona
1-1
Sassari Torres
HT
0-1
20:15
1 Wattenscheid 09
4-5
Preuben Munster
HT
1-4
20:00
Bocholt FC
0-3
Duren
HT
0-2
20:00
Greuther Furth (Youth)
1-2
Te Cu Kukuh Atta Seip
HT
0-1
20:00
Wurzburger Kickers
3-1
VfB Eichstatt
HT
1-0
20:00
SV Lippstadt
2-2
Fortuna Koln
HT
2-2
20:00
Holstein Kiel II
1-1
TuS Blau-Weiss Lohne
HT
1-0
20:00
Alemannia Aachen
3-1
Rot-Weiss Oberhausen
HT
2-1
20:00
Kickers Offenbach
3-0
VfR Wormatia Worms
HT
0-0
20:00
FC 08 Hombrug
2-0
Red and White Koblenz
HT
1-0
20:00
SpVgg Hankofen-Hailing
1-1
FC Pipinsried
HT
1-1
20:00
Vfr Aalen
2-1
Freiberg
HT
1-1
20:00
FV Illertissen
0-0
TSV Buchbach
HT
0-0
20:00
Wacker Burghausen
1-1
Viktoria Aschaffenburg
HT
0-1
20:00
St Pauli II
0-3
Phonix Lubeck
HT
0-2
20:00
TSV Steinbach Haiger
1-1
SG Barockstadt
HT
1-1
20:00
TSV Rain Am Lech
2-1
Nurnberg (Youth)
HT
0-0
20:00
TSG Balingen
0-2
FSV Frankfurt
HT
0-0
20:00
TSV Aubstadt
2-2
SpVgg Ansbach
HT
1-0
20:00
FC Augsburg II
4-2
Schweinfurt 05 FC
HT
1-1
20:00
SV Atlas Delmenhorst
3-2
VfV Borussia 06 Hildesheim
HT
1-1
20:00
VfB Stuttgart II
0-1
Bahlinger
HT
0-0
20:00
SV Straelen
0-0
Schalke 04 (Youth)
HT
0-0
20:00
SSV Ulm 1846
4-1
FSV Mainz 05 (Youth)
HT
2-1
20:00
Monchengladbach AM.
2-1
FC Kaan-Marienborn
HT
2-0
20:00
Astoria Walldorf
2-1
Eintracht Trier
HT
2-0
20:00
Koln Am
2-2
SV Rodinghausen
HT
2-0
20:00
Wiedenbruck
3-1
Fortuna Dusseldorf (Youth)
HT
1-0
19:30
ETSV Weiche Flensburg
4-1
Kickers Emden
HT
1-1
19:00
Rot-Weiss Erfurt
6-2
SV Babelsberg 03
HT
2-0
19:00
1 Sileks
1-2
Vlazrimi Struga
HT
0-2
12:00
Hyundai Steel Red Angels (nữ)
2-0
Gyeongju FC (nữ)
HT
2-0
19:30
1 NK Maribor U20
2-1
Domzale U19 2
HT
0-1
19:30
Oud Heverlee Leuven (nữ)
3-1
Standard Liege (nữ)
HT
2-0
20:00
FC Avan Academy
0-4
Urartu
HT
0-1
20:30
Paganese
2-1
COS Sarrabus Ogliastra
HT
1-1
13:30
Zibo Cuju F.C.
2-1
Beijing BeiKong
HT
1-1
13:30
1 Kunshan FC
0-2
Suzhou Dongwu
HT
0-0
20:30
Bari U19
1-1
Virtus Francavilla U19
HT
1-0
17:00
Lviv U21
1-2
Kolos Kovalivka U21
HT
0-1
20:30
Richmond (nữ)
2-4
Mamelodi Sundowns (nữ)
HT
2-1
20:00
University of Western Cape
2-0
Durban Ladies FC (nữ)
HT
1-0
20:00
1 Johannesburg Uni (nữ)
1-0
First Touch Academy (nữ)
HT
0-0
16:30
TUT FC (nữ)
5-1
Golden Ladies (nữ)
HT
3-0
19:00
Szetomeharry (w)
0-10
Ferencvarosi TC (nữ)
HT
0-4
19:00
MTK Hungaria FC (nữ)
1-0
Puskas Akademia (nữ)
HT
0-0
19:00
Diosgyori VTK (w)
2-2
Astra Hungary (nữ)
HT
1-2
19:00
Ujpesti (nữ)
0-7
Gyori Dozsa (nữ)
HT
0-0
18:00
Kelen SC (nữ)
0-2
Viktoria FC Szombathely (nữ)
HT
0-1
18:00
Benfica U19
2-1
Vilafranquense U19
HT
1-0
17:00
GKS Kowale
2-2
Powisle Dzierzgon
HT
1-0
16:30
KSS Kotwica Kornik
2-2
MKS Notec Czarnkow
HT
0-2
19:30
Cultural Leonesa U19
0-1
Atletico de Madrid U19
HT
0-0
19:30
Union Viera CF U19
2-0
UD San Fernando U19
HT
0-0
19:00
CF Juventud Laguna U19
0-0
CD Juventud Maritima U19 1
HT
0-0
19:00
SD San Jose U19
1-2
Mensajero U19
HT
0-1
18:00
1 Arucas CF U19
4-1
CD Puerto Cruz U19 1
HT
4-1
16:15
Real Betis U19
3-1
Calavera CF U19
HT
0-1
12:00
Yokohama FC Seagulls (nữ)
1-1
JFA Academy Fukushima (nữ)
HT
1-1

90phút [1-1], 120phút [2-1],

18:00
Samut Sakhon
0-1
North Bangkok College
HT
0-1
15:30
1 Inter Bangkok
1-0
Muangnont Bankunmae FC 1
HT
0-0
15:30
Udon United
0-0
Yasothon FC 1
HT
0-0
15:30
Phram Bangkok FC
0-0
Bangkok
HT
0-0
15:30
Surin Khongcheemool
3-2
Nakhon Ratchasima United FC
HT
2-1
15:30
Chamchuri United FC
4-1
Royal Thai Army FC
HT
2-0
15:30
Sakon Nakhon FC
1-1
Muang Loei United
HT
1-0
20:00
Markranstadt
4-0
FSV Oderwitz 02
HT
2-0
19:15
TSV Sasel II
0-3
ETSV Hamburg
HT
0-1
19:00
Dynamo Kyiv
0-0
Metalist 1925 Kharkiv
HT
0-0
18:00
FC Inhulets Petrove
1-0
Veres 1
HT
1-0
19:30
Thoi Lakatamias
1-1
ENAD Polis
HT
1-0
19:30
Kouris Erimi
1-0
APONA Anagias
HT
0-0
17:30
Debrecin VSC U19
1-3
Ujpesti TE U19
HT
1-1
17:00
Diosgyor VTK U19
1-3
Gyori ETO U19
HT
0-1
20:35
SV Oberachern
1-3
Rielasingen Arlen 1
HT
1-1
20:30
Waldgirmes
5-2
SV Unter-Flockenbach
HT
3-1
20:30
ATSV Mutschelbach
5-1
Neckarsulmer Sport-Union
HT
2-0
20:30
Holzhausen
1-1
Freiburger FC
HT
1-0
20:30
Nottingen
1-5
Stuttgarter Kickers
HT
0-3
20:15
Sportverein Sonsbeck
2-2
TVD Velbert
HT
0-2
20:00
Bayern Alzenau
0-0
FC Giessen
HT
0-0
20:00
1 TSV Dachau 1865
0-2
SV Erlbach
HT
0-0
20:00
1 TSV 1860 Rosenheim
1-1
VfR Garching
HT
1-1
20:00
KSV Vatan Sport Bremen
4-2
TuS Komet Arsten
HT
2-1
20:00
TSV Landsberg
1-2
TSV Kottern
HT
1-1
20:00
Pforzheim
4-0
Goppinger SV 1
HT
0-0
20:00
TSV Schwaben Augsburg
6-1
Gundelfingen
HT
2-0
20:00
TSV Nördlingen
0-2
FC Memmingen
HT
0-0
20:00
ASV Neumarkt
0-2
TSV Abtswind
HT
0-2
20:00
FC Deisenhofen
0-0
SV Kirchanschoring
HT
0-0
20:00
TSG Backnang
1-3
SSV Reutlingen 05
HT
0-1
20:00
OSC Bremerhaven
6-3
TuS Schwachhausen
HT
3-0
20:00
Villingen
4-1
FSV Hollenbach
HT
2-1
20:00
Aumund-Vegesack
0-1
Brinkumer SV
HT
0-0
19:30
FC Oberlausitz
2-1
Hallen
HT
1-0
19:30
SV Westerhausen
2-0
SG Union Sandersdorf 1
HT
1-0
19:30
2 SV Tasmania Berlin
0-2
Hansa Rostock II
HT
0-1
19:30
VfB 1921 Krieschow
0-2
VfB Auerbach
HT
0-0
19:30
Einheit Rudolstadt
0-2
SC Freital
HT
0-1
19:30
FC An der Fahner Hohe
3-2
Bischofswerdaer FV
HT
0-0
19:00
Tus Dassendorf
6-1
Eimsbutteler TV 1
HT
2-0
19:00
1 BTS Neustadt
1-2
Leher TS
HT
0-0
19:00
Rostocker FC
6-1
MSV Pampow
HT
3-0
19:00
Werder Bremen III
2-4
Blumenthaler SV
HT
0-2
19:00
FSV Optik Rathenow
2-2
Mahdov FC 1
HT
2-1
18:00
Madrid CFF (nữ)
2-3
Sporting De Huelva (nữ)
HT
0-1
18:00
Levante UD (nữ)
5-1
Sevilla FC (nữ)
HT
1-0
19:00
CS Soimii Lipova
3-0
ACS Progresul Pecica
HT
1-0
19:00
Jiul Petrosani
4-0
Progresul Ezeris
HT
2-0
19:00
CSM Satu Mare
1-0
CS Gloria 2018 Bistrita Nasaud
HT
0-0
19:00
FC Bihor Oradea
4-0
Cluj II
HT
1-0
19:00
ACS Viitorul Cluj
0-0
Avantul Reghin
HT
0-0
19:00
1 Ceahlaul Piatra Neamt
3-5
SC Bacau
HT
2-0
19:00
SR Brasov
2-1
ACS Olimpic Cetate Rasnov
HT
1-0
19:00
CSM Flacara Moreni
2-0
Unirea Bascov
HT
1-0
19:00
ACS KSE Targu Secuiesc
1-2
CS Blejoi
HT
1-1
19:00
CS Paulesti
2-1
Odorheiu Secuiesc
HT
0-0
19:11
FK Napredak U19
1-2
FK Radnicki Novi Belgrad U19
HT
0-0
18:48
FK Novi Pazar U19
1-0
FK Rad U19
HT
1-0
18:47
IMT Novi Beograd U19
2-1
TSC Backa Topola U19
HT
2-0
16:00
Cukaricki U19
3-2
FK Vozdovac U19
HT
1-1
20:00
Eintracht Frankfurt (nữ)
1-0
Bayer Leverkusen (nữ)
HT
0-0
20:00
SV Empor Berlin
3-1
BFC Preussen
HT
3-0
20:00
NAPSA Stars
1-1
Nkana FC
HT
0-1
20:00
Kabwe Warriors
2-2
Green Buffaloes
HT
0-1
20:00
MUZA FC
2-0
Nkwazi
HT
1-0
19:00
FC Goa
0-2
Bengaluru
HT
0-1
19:00
FC Minsk
1-2
Shakhter Soligorsk
HT
0-1
17:00
Slutsksakhar Slutsk
1-0
Dinamo Minsk
HT
1-0
20:30
Rimini U19
3-2
Arzignano Valchiampo U19 1
HT
1-2
20:30
1 Trento U19
1-3
Triestina U19
HT
0-3
20:30
1 Lucchese U19
1-6
Renate U19
HT
1-1
20:30
Pro Vercelli U19
4-0
Pro Sesto U19
HT
2-0
17:00
San Donato Tavarnelle U19
3-0
AZ Picerno ASD U19
HT
1-0
20:00
ASV 13 Vienna
1-1
Waf Brigittenau 1
HT
0-0
20:30
Fiorentina (nữ)
1-6
AC Milan (nữ)
HT
0-4
18:30
Roma CF (nữ)
2-0
Pomigliano (nữ)
HT
1-0
19:00
Chiangmai FC
2-1
Chainat FC 2
HT
0-1
18:30
Nakhon Si United FC
2-0
Kasetsart FC
HT
2-0
18:00
Samut Prakan City
1-1
Udon Thani
HT
0-1
17:30
Uthai Thani Forest
2-0
Trat FC
HT
1-0
20:00
Torpedo Moscow
1-2
Ural Sverdlovsk Oblast
HT
0-0
20:00
FK Sochi
1-2
CSKA Moscow
HT
1-1
20:30
ASJ Soyaux (nữ)
0-1
Bordeaux (nữ)
HT
0-0
20:30
Montpellier (nữ)
2-1
Rodez Aveyron (nữ)
HT
2-0
20:30
Paris Saint Germain (nữ)
1-0
Guingamp (nữ)
HT
1-0
20:30
Le Havre (nữ)
5-0
Dijon w
HT
3-0
19:00
Bugesera (nữ)
1-1
ES Mutunda (nữ)
HT
1-1
19:00
Youvia WFC (nữ)
3-6
Inyemera WFC (nữ)
HT
0-3
17:30
AS Kigali (nữ)
4-0
Fatima (nữ)
HT
0-0
18:30
1 Visakha FC
2-3
Phnom Penh FC
HT
0-0
18:30
Svay Rieng FC
2-1
Boeung Ket Angkor
HT
0-0
16:30
Chrudim
2-0
SK Slovan Varnsdorf
HT
2-0
16:30
SK Prostejov
2-2
MFK Skalica
HT
1-1
16:30
Bohemians 1905
3-1
FK MAS Taborsko
HT
1-0
18:50
Blanco FC (nữ)
1-3
Hippo FC (nữ)
HT
0-2
18:00
World Girls FC (nữ)
2-0
Soccer Ambassadors FC (nữ)
HT
1-0
19:40
Ahli Al-Fujirah
1-2
Al Taawon
HT
0-1
19:40
Al Oruba (UAE)
2-2
Al-Thaid
HT
0-0
18:00
Cacereno (nữ)
1-0
Cordoba (nữ)
HT
1-0
17:00
Deportivo La Coruna W
4-0
UD Granadilla Tenerife Sur B (nữ)
HT
3-0
20:00
Bala Town F.C.
2-0
UWIC Inter Cardiff
HT
1-0
20:00
Connahs Quay Nomads FC
2-0
Taffs Well 1
HT
0-0
20:30
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
3-3
Excelsior Maassluis
HT
3-1
20:30
ACV Assen
4-0
ZAVO VVOG 1
HT
2-0
20:00
Slough Town
1-5
Eastbourne Borough
HT
0-3
19:00
KF Ferizaj
0-0
KF Dukagjini
HT
0-0
19:00
KF Drenica Skenderaj
1-3
KF Drita Gjilan
HT
0-1
18:00
Metalurh Zaporizhya
1-2
Obolon Kiev
HT
1-1
17:00
Dinaz Vyshgorod
0-4
FK Yarud Mariupol
HT
0-1
19:00
FK Teplice (nữ)
0-4
Slovan Liberec (nữ)
HT
0-3
20:30
Inter Zapresic U19
3-2
HNK Cibalia U19
HT
2-2
20:00
HNK Gorica U19
3-2
ZNK Osijek U19
HT
1-1
16:30
Mladost Zdralovi U19
0-5
Hajduk Split U19
HT
0-3
16:00
HNK Sibenik U19
0-0
NK Rudes U19
HT
0-0
19:00
Tatabanya
0-0
Veszprem
HT
0-0
20:00
URA Kampala
0-1
Vipers
HT
0-0
#
CLB
Trận
+/-
Điểm
1
Arsenal
14
22
37
2
Manchester City
14
26
32
3
Newcastle United
15
18
30
4
Tottenham Hotspur
15
10
29
5
Manchester United
14
0
26
6
Liverpool
14
11
22
7
Brighton Hove Albion
14
4
21
8
Chelsea
14
0
21
9
Fulham
15
-2
19
10
Brentford
15
-2
19
11
Crystal Palace
14
-3
19
12
Aston Villa
15
-6
18
13
Leicester City
15
0
17
14
Bournemouth AFC
15
-14
16
15
Leeds United
14
-4
15
16
West Ham United
15
-5
14
17
Everton
15
-6
14
18
Nottingham Forest
15
-19
13
19
Southampton
15
-14
12
20
Wolves
15
-16
10

Thưởng lần đầu lên tới

28.888.000 vnđ

Đặt cược

Tặng 20% lần nạp đầu tiên

lên đến 9.999.999 vnđ

Đặt cược Giới thiệu

Nạp lần đầu

Tặng ngay +130%

Đặt cược Giới thiệu

Freebet: 68k

Hoàn trả thể thao: 1,8%

Đặt cược Giới thiệu

Thưởng Thể Thao 150%

lên đến 6,8 củ

Đặt cược Giới thiệu
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657