Kết quả tỷ số, trực tiếp CA Huracan vs Club Sport Emelec, 07h00 26/05

CA Huracan
Kết quả bóng đá Copa Sudamericana

CA Huracan vs Club Sport Emelec


07:00 ngày 26/05/2023

Đã kết thúc
Club Sport Emelec
1
CA Huracan
2
HT

1 - 1
Club Sport Emelec
2

Trực tiếp kết quả tỷ số CA Huracan vs Club Sport Emelec & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận CA Huracan - Club Sport Emelec, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra tructiep24h.info cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 1

Diễn biến chính CA Huracan vs Club Sport Emelec

   Santiago Hezze (Assist:Walter Mazzantti)    1-0  6'    
      18' 1-1      Alejandro Cabeza (Assist:Bryan Ignacio Carabali Canola)
   Nicolas Cordero       21'    
      24'        Alejandro Cabeza
      47'        Miller Bolanos
   Jonas Acevedo    2-1  60'    
      86' 2-2      Miller Bolanos (Assist:Jhon Jairo Sanchez Enriquez)
      90'        Alejandro Cabeza
      90'       Alejandro Cabeza Goal Disallowed

Tường thuật trận đấu

Số liệu thống kê CA Huracan vs Club Sport Emelec

CA Huracan   Club Sport Emelec
6
 
Phạt góc
 
2
6
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
1
 
Thẻ vàng
 
2
0
 
Red card
 
1
11
 
Tổng cú sút
 
11
6
 
Sút trúng cầu môn
 
6
5
 
Sút ra ngoài
 
5
52%
 
Kiểm soát bóng
 
48%
58%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
42%
344
 
Số đường chuyền
 
331
15
 
Phạm lỗi
 
14
2
 
Việt vị
 
4
22
 
Đánh đầu thành công
 
18
20
 
Rê bóng thành công
 
21
5
 
Đánh chặn
 
12
8
 
Thử thách
 
4
98
 
Pha tấn công
 
87
31
 
Tấn công nguy hiểm
 
34
19:15
Viettel FC
3-0
Sông Lam Nghệ An
HT
1-0
17:00
1 Becamex Bình Dương
1-1
Thanh Hóa FC
HT
1-0
23:45
SC Heerenveen
1-2
FC Twente Enschede
HT
1-1
00:00
Arda
3-2
Slavia Sofia
HT
0-1
21:30
1 Lokomotiv Sofia
1-2
Botev Plovdiv
HT
1-1
18:00
Peresvet Podolsk
1-2
Khimki (R) 1
HT
1-1
20:00
Kedus Giorgis
2-1
Legetafo Legedadi
HT
1-0
16:50
Sidama Bunna
1-1
Arba Minch
HT
1-1
16:30
Mahar United
3-2
Hantharwady United
HT
1-2
16:10
Mawyawadi
1-3
Kachin United FC
HT
0-3
20:00
Karaman Belediyespor
1-0
Orduspor
HT
0-0
19:15
Khumaltar Youth Club
1-0
Manang Marshyangdi Club
HT
0-0
16:15
Friends FC
0-0
Himalayan Sherpa Club
HT
0-0
16:30
Atong Matrik FC
3-8
Selsella Sports Association
HT
1-5
16:30
Umkseh SC
2-2
Umrit SC
HT
0-1
16:00
Mulait United FC
6-1
Rymbai Iawpynsing SC
HT
2-0
20:00
Sha LAN U19
2-1
Reggina U19
HT
0-0
22:59
FK Auda Riga
1-0
Jelgava
HT
1-0
21:00
FK Liepaja
0-1
Tukums-2000
HT
0-0
16:40
Sydney Olympic FC (nữ)
2-1
Northern Tigers FC (nữ)
HT
1-1
18:45
Balestier Khalsa FC
4-5
Lion City Sailors
HT
1-3
00:00
Dinamo Batumi
1-1
Torpedo Kutaisi 1
HT
0-0
22:59
Dila Gori
6-1
FC Telavi
HT
4-1
22:00
FC Saburtalo Tbilisi
2-1
Dinamo Tbilisi
HT
0-0
19:00
FC Shukura Kobuleti
3-4
Gagra Tbilisi
HT
3-1
19:00
Samtredia
0-2
Samgurali Tskh
HT
0-0
00:30
Varbergs GIF FK
1-1
Savedalens IF
HT
0-0
00:00
1 Tegs SK
0-2
Sandviks IK 1
HT
0-0
00:00
Nykopings BIS
5-1
Assyriska
HT
2-0
16:00
Rakhapura United
1-2
Port FC Yangon
HT
1-0
16:00
Golden Grit FC
0-4
Shwe Pyi Thar FC
HT
0-0
22:59
Vantaa
3-2
PEPO Lappeenranta
HT
1-1
22:59
Esperance Sportive de Tunis
2-0
US Ben Guerdane
HT
0-0
22:00
USM Alger U19
5-0
MC Saida U19
HT
1-0
21:00
Nasr Taadeen
0-1
Raviena
HT
0-0
21:00
Asyut Cement
1-3
Dayrot
HT
0-1
21:00
Beni Suef
1-2
Kima Aswan
HT
1-1
00:00
ACE
3-1
PP-70
HT
2-1
00:00
Tampereen Peli Toverit
2-0
TKT Tampere
HT
1-0
22:59
NiemU
1-0
PK-37 Iisalmi
HT
0-0
22:59
Esse IK
3-2
SIF
HT
3-1
22:59
VPV Pallo-Veikot
2-4
Narpes Kraft II
HT
1-2
22:30
TPK
1-4
Peimari United
HT
1-1
22:30
Kultsu Lappeenranta
4-0
Janteva Kotka
HT
2-0
20:00
Akzhayik Oral
3-0
Astana B
HT
1-0
19:00
1 Akademiya Ontustik
0-5
Turan Turkistan
HT
0-3
22:30
Damash Gilan FC
2-0
Foolad Khuzestan B
HT
0-0
23:15
Onze Createurs
0-1
USFAS Bamako
HT
0-1
23:15
Monrovia Black Star
0-0
AS Police
HT
0-0
22:45
Gyori Dozsa (nữ)
0-3
Ferencvarosi TC (nữ)
HT
0-3
16:30
Mitchelton (nữ)
1-1
Gold Coast city (nữ)
HT
0-1

90phút [1-1], 120phút [4-1],

22:00
Plateau United
0-1
Enugu Rangers International
HT
0-0
22:30
Tescoma Zlin
1-0
Vyskov
HT
0-0
22:30
Marila Pribram
0-2
Pardubice
HT
0-0
00:00
Kvik Halden
0-2
Moss
HT
0-1
00:00
Lyn Oslo
1-2
Valerenga
HT
0-1
22:59
Lysekloster
1-1
Sogndal 1
HT
1-1

90phút [1-1], 120phút [1-2],

22:59
Notodden FK
2-5
Odd Grenland
HT
1-1
22:59
Fana
0-1
Asane Fotball
HT
0-1
22:59
Brattvag
1-0
Hodd
HT
1-0
22:59
Stjordals Blink
2-1
Rosenborg
HT
0-0
22:59
Melhus
0-6
Molde
HT
0-0
22:59
Baerum SK
3-0
Skeid Oslo
HT
1-0
22:59
Junkeren
1-2
Bodo Glimt
HT
0-1
22:59
Byasen Toppfot
1-6
Aalesund FK
HT
1-3
22:59
1 Levanger FK
0-2
Kristiansund BK
HT
0-1
22:59
Tromsdalen
1-1
Tromso IL
HT
0-0

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [1-4],

22:59
Skjervoy
2-3
Alta
HT
2-3
22:59
Gjelleraasen IL
1-2
KFUM Oslo
HT
0-0
22:59
FK Arendal
0-1
Jerv
HT
0-1
22:59
Fjora
1-8
Brann
HT
0-4
22:59
Stord IL
1-3
Haugesund
HT
1-0
22:59
Ullensaker/Kisa IL
2-2
Lillestrom
HT
2-0

90phút [2-2], 120phút [3-2],

22:59
Orn-Horten
0-1
Fredrikstad
HT
0-0
22:59
Frigg
3-3
Sarpsborg 08
HT
3-2

90phút [3-3], 120phút [3-5],

22:59
Vidar
0-2
Viking
HT
0-0
22:59
1 Mjolner
0-8
Ham-Kam
HT
0-1
22:59
Strindheim IL
1-3
Ranheim IL 1
HT
0-1
22:59
Kjelsas
3-1
Stabaek
HT
3-0
22:59
Halsen
0-3
Start Kristiansand
HT
0-1
22:59
Grorud
1-2
Raufoss
HT
0-1
22:59
Vard Haugesund
3-1
Bryne
HT
1-1
22:59
1 Gjovik Lyn
2-2
Kongsvinger
HT
0-1

90phút [2-2], 120phút [3-3], Pen [4-1],

22:59
Strommen
1-3
Mjondalen IF
HT
1-1
22:00
Sotra
2-1
Sandnes Ulf
HT
2-0
00:00
Helsingborg
0-0
Skovde AIK
HT
0-0
00:00
GAIS
0-1
Orgryte
HT
0-1
00:00
Vasteras SK FK
0-0
AFC Eskilstuna
HT
0-0
00:00
Jonkopings Sodra IF
2-3
Osters IF
HT
0-1
21:00
FC Avan Academy
0-0
Lernayin Artsakh
HT
0-0
22:59
VIFK Vaasa (nữ)
3-0
Ilott (nữ)
HT
2-0
22:59
NJS (nữ)
1-4
Lahti s (nữ)
HT
0-2
22:59
KuPS Akatemia (nữ)
0-7
Jyvaskylan Pallokerho (nữ)
HT
0-2
16:00
ANU FC (nữ)
1-1
West Canberra Wanderers FC (nữ)
HT
1-0
23:30
Marimoo
1-0
Samger FC
HT
1-0
23:30
Banjul United
1-1
Brikama United 1
HT
0-0
22:59
FK Dukla Jizni Mesto
4-0
Sokol Kralovice
HT
1-0
22:30
1 Haj ve Slezsku
0-3
TJ Repiste
HT
0-0
22:30
Tj Stitna Nad Vlari
1-1
FC Slusovice
HT
1-1
22:00
Metallurg Bekobod
2-1
Neftchi Fargona
HT
2-0
22:00
Unired
0-0
Kuruvchi Bunyodkor 1
HT
0-0
19:45
FK Andijan-2
5-2
FK G'ijduvon
HT
3-1
19:45
Jizak
1-3
OTMK Olmaliq
HT
0-1
22:00
Bendel Insurance
0-0
Warri Wolves FC
HT
0-0
22:59
Haras El Hedoud
1-0
Aswan
HT
0-0
15:45
Cooma Tigers U23
0-3
Gungahlin Utd U23
HT
0-0
22:59
JJ Urquiza Reserves
1-0
Yupanqui Reserves
HT
1-0
22:00
Talleres Remedios Reserves
0-0
CS Dock Sud Reserves
HT
0-0
22:00
Deportivo Liniers Reserves
2-0
Puerto Nuevo Reserves
HT
2-0
22:00
Deportivo Espanol Reserves
3-0
Ferrocarril Midland Reserves
HT
1-0
21:10
Argentino Merlo Reserves
1-2
Canuelas FC Reserves
HT
1-0
21:00
CA Independiente Reserves
3-0
Godoy Cruz Reserves 1
HT
3-0
21:00
Banfield Reserves
2-1
Racing Club Reserves
HT
1-1
21:00
Instituto AC Cordoba II
3-0
Rosario Central Reserves 1
HT
2-0
21:00
1 Atletico Tucuman Reserve
3-0
Lanus Reserves 2
HT
0-0
21:00
CA San Miguel Reserves
2-1
Deportivo Merlo Reserves
HT
1-1
21:00
Sacachispas Reserves
1-2
CA Ituzaingo Reserves 2
HT
1-2
20:00
Defensores de Belgrano Reserves
3-1
Almagro Reserves
HT
2-0
20:00
1 Ferro Carril Oeste Reserves
1-2
Deportivo Moron Reserves
HT
0-1
20:00
Villa San Carlos Reserves
4-0
Deportivo Armenio Reserves
HT
3-0
19:00
Atletico Fenix Reserves
2-2
Club Comunicaciones Reserves
HT
1-2
top nha cai banner

Thưởng lần đầu lên tới

28.888.000 vnđ

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

THƯỞNG 200% LÊN ĐẾN 15 TRIỆU

MIỄN PHÍ 100K

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

Nạp lần đầu

Tặng ngay +130%

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

FREEBET +888K

Hoàn Trả thể thao 2,6% - 8,8Tr

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

Thưởng Thể Thao 150%

lên đến 6,8 củ

Đặt cược Giới thiệu
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657