Đặt cược

Website tructiep24h.net đang trong quá trình chuyển hướng sang tructiep24h.info.

Kết quả tỷ số, trực tiếp Dinamo KyivU21 vs Metalist 1925 Kharkiv(U21), 18h00 25/11

Dinamo KyivU21
Kết quả bóng đá U21 Ukraina

Dinamo KyivU21 vs Metalist 1925 Kharkiv(U21)


18:00 ngày 25/11/2022

Đã kết thúc
Metalist 1925 Kharkiv(U21)
Dinamo KyivU21
3
HT

1 - 0
Metalist 1925 Kharkiv(U21)
0

Trực tiếp kết quả tỷ số Dinamo KyivU21 vs Metalist 1925 Kharkiv(U21) & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận Dinamo KyivU21 - Metalist 1925 Kharkiv(U21), thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra Tructiep24h.com cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Dinamo KyivU21 vs Metalist 1925 Kharkiv(U21)

   Yanchyshyn    1-0  35'    
   Yanchyshyn    2-0  58'    
   Zabarnyi    3-0  69'    

Tường thuật trận đấu

Số liệu thống kê Dinamo KyivU21 vs Metalist 1925 Kharkiv(U21)

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !
02:00
1 Cameroon
1-0
Brazil
HT
0-0
02:00
Serbia
2-3
Thụy Sĩ
HT
2-2
22:00
Hàn Quốc
2-1
Bồ Đào Nha
HT
1-1
22:00
Ghana
0-2
Uruguay
HT
0-2
02:55
Slask Wroclaw (nữ)
7-0
Hradec Kralove (nữ)
HT
5-0
02:30
Stoke City
2-1
Nottingham Forest
HT
0-1
22:59
Besiktas JK
1-1
Karagumruk
HT
0-1
22:59
Wolfsberger AC Amateure
1-5
Sturm Graz (Youth)
HT
0-3
21:00
Blackburn Rovers
4-0
Heart of Midlothian
HT
3-0
21:00
Hannover 96
1-2
Hertha Berlin
HT
1-1
21:00
St.Polten
1-1
TSV Hartberg
HT
1-0
21:00
Rapid Wien
4-1
First Wien 1894
HT
2-1
20:30
Grasshopper
4-1
Rheindorf Altach
HT
3-0
20:10
Sivasspor
2-0
Partizani Tirana
HT
2-0
20:00
LASK Linz
2-1
Trenkwalder Admira Wacker
HT
1-0
20:00
MSK Zilina
3-0
Povazska Bystrica
HT
1-0
20:00
SV Ried
3-3
Dynamo Ceske Budejovice
HT
1-1
20:00
RB Leipzig
2-1
AC Horsens
HT
1-1
19:30
Eintracht Frankfurt
5-1
SV Sandhausen
HT
2-0
19:00
Polonia Warszawa
2-0
Unia Skierniewice
HT
2-0
19:00
Bohemians1905 B
2-6
Dukla Prague
HT
2-2
18:00
Gornik Zabrze
1-0
Podbeskidzie Bielsko-Biala
HT
0-0
18:00
Grasshoppers U21
3-3
Schaffhausen
HT
0-0
17:30
Lille
1-0
Club Brugge
HT
1-0
17:00
Sigma Olomouc
4-0
Otrokovice
HT
0-0
17:00
FC Liefering
2-3
FK Graficar Beograd 1
HT
1-1
17:00
Elche
1-0
West Brom
HT
0-0
03:45
SCU Torreense
1-0
FC Famalicao 1
HT
0-0
03:30
Granada CF
3-1
Alaves 1
HT
2-1
00:00
Petrolul Ploiesti
2-0
Universitaea Cluj
HT
1-0
20:30
1 UTA Arad
1-4
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
HT
1-1
01:30
USL Dunkerque
0-1
Martigues
HT
0-0
01:30
Concarneau
3-1
Avranches
HT
1-0
01:30
Chateauroux
2-2
Stade Briochin
HT
1-1
01:30
Bastia Borgo
0-4
Red Star FC 93
HT
0-1
01:30
1 Cholet So
0-0
Villefranche
HT
0-0
01:30
Orleans US 45
1-2
Le Puy Foot 43 Auvergne
HT
1-1
01:30
Nancy
1-0
Paris 13 Atletico 1
HT
1-0
01:30
Le Mans
1-1
Bourg Peronnas
HT
0-1
02:45
Doncaster Rovers
0-2
Walsall
HT
0-0
02:45
Stevenage Borough
5-0
Barrow
HT
1-0
02:45
Crewe Alexandra
1-2
Newport County
HT
1-0
00:00
Eyupspor
2-0
Tuzlaspor
HT
1-0
18:00
1 Concordia Chiajna
1-0
FC Unirea 2004 Slobozia
HT
0-0
20:00
Ilioupoli
2-1
Panahaiki-2005
HT
2-0
20:00
Rouf FC
1-2
Irodotos
HT
0-0
20:00
Singida United
3-0
Namungo FC
HT
1-0
20:00
Kagera Sugar
2-0
Ihefu SC
HT
0-0
00:00
1 Dulla Boys
1-2
KVZSC
HT
1-1
21:00
JKU FC
3-0
Jamhuri
HT
2-0
03:15
Darlington
2-2
Kettering Town
HT
2-2
02:45
1 Alfreton Town
1-1
Kidderminster Harriers
HT
0-1
02:45
Chester FC
1-0
Blyth Spartans 1
HT
1-0
19:30
Hrvatski dragovoljac
3-3
NK Solin
HT
1-1
19:00
Kustosija
0-2
Rudes
HT
0-1
08:45
Alabama (nữ)
0-3
UCLA (nữ)
HT
0-1
07:30
Atletico San Pedro
2-1
Atletico San Bernardo
HT
1-1
02:45
Margate
0-0
Billericay Town
HT
0-0
00:00
Gasogi Utd
0-0
APR FC
HT
0-0
20:00
Marines FC
0-6
Mukura Victory Sports
HT
0-3
00:00
Holy Ghost SC
0-2
Prisons XI Gaborone
HT
0-1
17:30
Beroe Stara Zagora
0-2
CSKA 1948 Sofia
HT
0-0
02:00
Varzim
1-0
Paredes
HT
0-0
15:30
NC Magra U19
2-0
IB Khemis El Khechna U19
HT
2-0
15:10
CR Belouizdad U19
0-0
Paradou AC U19
HT
0-0
16:00
Garhwal Diamon
2-5
CISF
HT
1-1
13:15
Delhi Tigers
1-1
National United SC
HT
1-1
22:00
Wydad Temara
0-1
Racing Casablanca
HT
0-1
21:30
USM Oujda
1-0
Raja de Beni Mellal
HT
1-0
18:50
Al Khaleej Youths
0-1
Al-Shabab (Youth)
HT
0-0
04:00
1 CD Vida Reserves
3-2
Olancho FC Reserves 1
HT
1-1
04:00
Real Espana Reserves
1-2
CD Olimpia Reservas
HT
1-0
12:00
Omiya Ardija (nữ)
0-3
Urawa Red Diamonds (nữ)
HT
0-3
12:00
Nojima Stella (nữ)
1-2
Vegalta Sendai (nữ)
HT
0-0
11:00
JEF United Ichihara Chiba (nữ)
1-1
Albirex Niigata (nữ)
HT
0-0
02:45
Broomhill FC
4-1
Civil Service Strollers FC
HT
1-0
02:00
Angouleme
1-1
Andrezieux
HT
1-0
01:30
FC Bergerac
2-2
GOAL FC
HT
1-1
01:30
Boulogne
1-0
ES Wasquehal
HT
0-0
01:00
Les Herbiers
2-1
Trelissac
HT
2-0
00:00
Sete FC
2-0
Hyeres
HT
1-0
02:45
Malahide United
2-0
Ballymun United
HT
2-0
02:45
Liffeys Pearse
4-1
St Kevins Boys
HT
4-0
02:30
Kilbarrack United
6-0
Cherry Orchard
HT
5-0
02:45
Annagh United
3-0
Dundela
HT
1-0
22:00
AS Binah
0-0
AC Semassi
HT
0-0
18:00
Al futowa
1-0
Teshrin SC
HT
0-0
00:00
E.N.Paralimniou
0-2
AEK Larnaca
HT
0-1
00:00
Doxa Katokopias
2-0
Akritas Chloraka
HT
2-0
02:00
Southampton U21
7-1
Colchester United U21
HT
4-1
21:00
Swansea City U21
0-4
Stoke City U21
HT
0-2
22:30
AS Sonabel
1-0
Rahimo FC
HT
1-0
17:00
MIKA Ashtarak
0-1
FC Syunik
HT
0-0
17:00
1 Gandzasar Kapan
1-0
BKMA II
HT
1-0
20:00
Ndejje University
0-1
Mbarara City
HT
0-0
22:30
Slovan Liberec (nữ)
2-1
Slavia Praha (nữ)
HT
0-1
04:00
Estrella CF
0-1
Tenerife B
HT
0-1
02:30
CD Ardoi Draw
1-0
UCD Burlades
HT
1-0
02:15
CD Huarte
2-1
Pena Sport
HT
0-1
01:30
Rot-Weiss Frankfurt
0-2
Turnerschaft Ober Roden
HT
0-0
11:00
WS Wanderers (nữ)
0-1
Sydney FC (nữ) 1
HT
0-0
11:00
Newcastle Jets (nữ)
2-2
Perth Glory (nữ)
HT
0-1
11:00
Melbourne City (nữ)
3-0
Brisbane Roar (nữ)
HT
1-0
15:30
Deccan Rovers FC
1-1
FC Agniputhra
HT
1-1
13:30
Bangalore Independents
0-2
Kodagu FC
HT
0-1
16:30
FC Shukura Kobuleti
2-1
FC Metalurgi Rustavi
HT
0-1
16:30
FC Merani Tbilisi
0-3
Samtredia
HT
0-2
16:30
Merani Martvili
4-2
WIT Georgia Tbilisi
HT
2-1
16:30
Gareji Sagarejo
1-3
Spaeri FC
HT
1-1
14:00
Hong Kong FC
1-2
LeeMan
HT
0-1
22:00
Nice U19
1-1
Montpellier U19
HT
0-1
23:05
Al-Draih
1-0
Al-Taqdom
HT
1-0
19:30
Jerash FC
3-3
Al-Jndal
HT
3-1
19:30
Al Qous Club
1-0
Al Entesar
HT
0-0
19:20
Al Liwaa
2-1
Al-Sadd FC(SA)
HT
0-0
19:15
Al Bukayriyah
2-1
Al-Nahdha
HT
0-0
19:10
Tuwaiq
0-1
Arar FC
HT
0-1
01:30
Malawi U17
2-2
Botswana U17
HT
1-1
00:00
FC Neftci Baku
0-4
Qarabag
HT
0-1
17:25
MC Saida U21
1-0
WA Tlemcen U21
HT
0-0
17:15
Olympique Medea U21
0-1
MCB Oued Sly U21
HT
0-0
17:15
WA Boufarik U21
0-1
NA Hussein Dey U21 1
HT
0-0
17:10
AS Ain Mlila U21
0-1
USM Annaba U21
HT
0-0
17:10
RC Relizane U21
1-1
SKAF Khemis Miliana U21
HT
0-0
17:00
ASM Oran U21
1-1
ES Ben Aknoun U21
HT
1-0
17:00
RC Kouba U21
1-1
GC Mascara U21
HT
1-1
16:55
ES Mostaganem U21
2-0
SC Mecheria U21
HT
0-0
19:40
1 Al Maamoura (nữ)
2-1
Gomhoreyat Shepin (nữ)
HT
2-1
18:00
Churchill Brothers
1-1
Aizawl FC
HT
1-0
00:00
Al Ahly SC
2-1
Talaea EI-Gaish
HT
0-1
19:45
Ismaily
0-1
Smouha SC 1
HT
0-1
19:45
El Mokawloon El Arab
2-1
Ceramica Cleopatra FC 1
HT
1-0
19:30
Mustak balwatan
1-2
ZED FC
HT
0-0
19:30
Suez Montakhab
2-0
El Alameen
HT
0-0
19:30
Eastern Company
0-1
El Entag Al Harby 1
HT
0-0
19:30
Petrojet
2-3
El Sekka El Hadid
HT
1-1
19:30
El Obour SC
2-0
FC Porto Suez
HT
1-0
19:30
Wadi Degla SC
4-1
Al Nasr Cairo
HT
2-1
19:30
Fayoum
0-1
Misr Elmaqasah
HT
0-1
19:30
Kahraba Ismailia
0-1
Olympic El Qanal
HT
0-0
06:05
North Carolina (nữ)
3-2
Florida State (nữ)
HT
1-0
21:00
ES Mostaganem
1-0
SC Mecheria
HT
0-0
21:00
MC Saida
0-0
WA Tlemcen
HT
0-0
21:00
AS Ain Mlila
1-1
USM Annaba
HT
0-0
21:00
RC Kouba
1-0
GC Mascara
HT
0-0
21:00
1 ASM Oran
1-2
ES Ben Aknoun
HT
1-0
21:00
1 RC Relizane
2-2
SKAF Khemis Melina
HT
0-1
21:00
OM Medea
0-1
MCB Oued Sly
HT
0-0
21:00
WA Boufarik
1-4
NA Hussein Dey
HT
1-1
21:00
JSM Tiaret
2-1
CRB Temouchent
HT
0-1
02:45
Lincoln Red Imps FC
6-0
Lions Gibraltar
HT
4-0
21:00
Al Bourj
1-4
Al-Nejmeh
HT
0-2
14:00
Southern District
3-1
Wofoo Tai Po
HT
3-0
02:00
Kickers Emden
0-6
VFB Lubeck
HT
0-2
01:30
Fortuna Koln
2-1
Rot-Weiss Ahlen
HT
2-0
01:00
Tennis Borussia Berlin
2-0
Lichtenberg 47 1
HT
2-0
01:00
1 BFC Viktoria 1889
2-0
ZFC Meuselwitz
HT
2-0
18:00
Schalke 04 (Youth)
5-0
Koln Am
HT
3-0
07:30
Northern Rovers (nữ)
6-3
Canterbury United (nữ)
HT
2-0
06:00
Western Springs (nữ)
9-0
Central Football (nữ)
HT
3-0
22:59
1 Afrique Football Elite
1-1
Real Bamako
HT
0-0
02:00
Anderlecht II
2-0
Genk II
HT
2-0
02:00
Standard Liege II
2-4
Lierse
HT
1-3
17:00
Nebitchi
1-2
Kopetdag Asgabat
HT
0-0
17:00
HTTU Asgabat
2-1
FC MERW
HT
0-0
02:30
KAA Gent Ladies (nữ)
6-0
Charleroi (nữ)
HT
5-0
02:30
1 White Star Bruxelles (w)
0-1
Standard Liege (nữ)
HT
0-1
02:45
Plymouth Argyle
0-2
Port Vale
HT
0-0
02:45
Peterborough United
1-2
Barnsley
HT
1-1
02:45
Morecambe
1-1
Exeter City
HT
1-1
02:45
Ipswich Town
1-1
Fleetwood Town 1
HT
1-0
02:45
Bolton Wanderers
1-1
Bristol Rovers
HT
0-1
02:45
Charlton Athletic
0-1
Cheltenham Town
HT
0-0
02:00
Ladies Genk B (w)
2-4
Oud Heverlee Leuven II (nữ)
HT
0-0
13:00
Kunshan FC
2-0
Sichuan Jiuniu 1
HT
0-0
13:00
Shijiazhuang Kungfu
4-3
Shanxi Chang An Athletic FC
HT
0-3
13:00
Nantong Zhiyun
0-2
Heilongjiang Lava Spring
HT
0-1
13:00
Qingdao Manatee
2-0
Shenyang City Public
HT
0-0
13:00
Guangxi Pingguo Haliao
0-0
Bei Li Gong
HT
0-0
22:30
Al-Ttadamon(KUW)
4-0
Al-Shabab(KUW)
HT
2-0
20:00
Al-Sahel
3-1
Al-Salibikhaet
HT
3-0
20:00
Al-Nasar
0-3
Al-Arabi Club (KUW)
HT
0-0
00:00
Al-Nasr Benghazi
1-1
Al Taawun
HT
0-1
20:30
Al-Ahli tripoli
3-1
Al Mahalla
HT
2-1
20:30
Al Zawi A
3-1
Asswehly SC
HT
1-1
20:00
Al Sadaqa FC
2-1
Al Akhdar
HT
1-1
12:10
AS Harima ALBION (nữ)
3-3
Fujieda Junshin High School (nữ)
HT
2-1

90phút [3-3], 120phút [6-3],

12:00
Ehime FC (nữ)
2-2
SEISA OSA Rheia (nữ)
HT
2-1

90phút [2-2], 120phút [3-2],

11:30
Setagaya Sfida (nữ)
3-1
Viamaterras Miyazaki (nữ)
HT
2-0
11:30
Fujizakura Yamanashi (nữ)
0-3
Yokohama FC Seagulls (nữ)
HT
0-2
09:00
NGU Nagoya (nữ)
1-2
Waseda University AFC (nữ)
HT
0-1
08:30
Cerezo Osaka Sakai (nữ)
0-0
Shizuoka Sangyo University (nữ)
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0], Pen [5-4],

08:30
University of Tsukuba (nữ)
0-1
Okayama Prefecture Sakuyo High School (nữ)
HT
0-0
08:30
IGA Kunoichi (nữ)
2-0
Tokiwagi Gakuen High School (nữ)
HT
2-0
18:00
1 Chernomorets Odessa
0-1
Kryvbas
HT
0-1
01:45
Hertha Zehlendorf
1-2
Rostocker FC 1
HT
0-2
01:30
TuRa Harksheide
1-0
TSV Sasel
HT
0-0
01:30
SC Victoria Hamburg
3-2
TSV Buchholz 08
HT
1-1
01:30
TuS Osdorf
2-2
FC Union Tornesch
HT
0-1
01:30
FC Eddersheim
0-2
Eintracht Frankfurt (Youth)
HT
0-1
01:30
SSVg Velbert
4-1
SF Hamborn 07
HT
1-1
01:30
FSV Union Furstenwalde
2-1
FC Frankfurt
HT
2-0
01:00
SG Sonnenhof Grossaspach
3-1
TSG Backnang 1
HT
0-0
01:00
FC Suderelbe
2-1
Niendorfer TSV
HT
1-0
01:00
Rielasingen Arlen
2-1
FV Ravensburg
HT
2-1
19:00
SR Brasov
2-1
ACS Olimpic Zarnesti
HT
2-0
19:00
1 ACS Vedita Colonesti MS
0-4
CS Viitorul Daesti
HT
0-1
19:00
ACSO Filiasi
8-0
Armata Aurul Brad
HT
2-0
19:00
1 ACS Targu Mures 1898
2-1
ACS Viitorul Cluj
HT
0-0
19:00
1 CS Gloria 2018 Bistrita Nasaud
1-0
FC Bihor Oradea 1
HT
1-0
19:00
Odorheiu Secuiesc
1-1
ACS KSE Targu Secuiesc
HT
0-0
19:00
CSM Ramnicu Sarat
4-1
FC Dinamo Bacau
HT
2-0
19:00
1 CS Avantul Periam
2-1
CS Phoenix Buzias 1
HT
1-1
19:00
Ghiroda SI Giarmata VII
5-0
Gloria Lunca Teuz Cermei
HT
3-0
19:00
Muscelul Campulung
0-0
Gloria Popesti-Leordeni
HT
0-0
19:00
Farul Constanta II
1-1
FC Voluntari II
HT
1-0
19:00
Pobeda Star Bisnov
0-4
Scolar Resita
HT
0-1
01:15
Hoffenheim (nữ)
0-4
Bayern Munchen (nữ)
HT
0-1
02:45
Tadcaster Albion
0-0
Ossett United
HT
0-0
01:30
VV Alkmaar (nữ)
0-3
ADO Den Haag (nữ)
HT
0-2
01:30
Fortuna Sittard (nữ)
2-2
SC Telstar (nữ)
HT
1-1
01:30
Feyenoord Rotterdam (nữ)
0-1
FC Twente Enschede (nữ)
HT
0-1
09:00
CS Herediano (nữ)
1-2
Alajuelense (nữ)
HT
1-0
21:00
Odisha FC
2-1
Northeast United
HT
1-0
01:00
San Pedro FC
4-0
ES Bafing 1
HT
2-0
20:30
ASE Alger Centre (nữ)
1-1
CF Akbou(nữ)
HT
1-1
17:15
FC Constantine(nữ)
2-2
AFAK Rezilane (nữ)
HT
2-0
15:20
AR Guelma (nữ)
8-1
AS Intissar Oran (nữ)
HT
3-1
15:20
FC Bejaia(nữ)
0-0
MZ Biskra (nữ)
HT
0-0
02:45
Levante Futsal
2-3
Catgas Energia Futsal
HT
0-0
02:00
EiPozo Murcia Turistica Futsal
3-1
Manzanares FS Futsal
HT
0-0
02:45
Bracknell Town
4-2
Swindon Supermarine 1
HT
3-1
00:00
Montpellier (nữ)
1-1
Fleury 91 (w)
HT
1-1
00:30
Al Khaldiya
1-1
East Riffa
HT
1-1
22:30
Al-Shabbab
0-1
Manama Club
HT
0-0
21:30
Al-Ahli(BHR)
0-0
Al-Hala
HT
0-0
02:45
Haverfordwest County
2-1
Pen-y-Bont FC 1
HT
2-0
02:45
Airbus UK Broughton
1-2
Connahs Quay Nomads FC
HT
0-1
02:45
The New Saints
11-0
Aberystwyth Town
HT
4-0
02:45
Caernarfon
2-3
Newtown AFC
HT
1-2
02:45
Pontypridd
0-1
UWIC Inter Cardiff
HT
0-0
02:45
1 Bala Town F.C.
1-0
Flint Town
HT
0-0
03:00
Home Farm FC
0-0
Wayside Celtic
HT
0-0
02:45
Cobh Wanderers
3-0
Carrigaline United
HT
1-0
20:00
Trencin
1-2
Brno
HT
0-1
19:00
Hradec Kralove
1-6
SK Slovan Varnsdorf
HT
0-3
19:00
Spartak Trnava
1-0
Tescoma Zlin 1
HT
0-0
16:40
Mlada Boleslav
1-0
Chrudim
HT
0-0
16:30
SK Prostejov
5-0
Zlate Moravce
HT
3-0
16:30
FK Graffin Vlasim
1-2
Pardubice
HT
1-1
02:45
Bath City
1-1
Welling United
HT
0-0
02:45
Glenavon Lurgan
0-1
Larne FC
HT
0-0
20:00
BUL FC
2-1
Wakiso Giants FC
HT
0-0
20:00
URA Kampala
0-0
Blacks Power FC
HT
0-0
20:00
Express FC
0-1
Arua Hill SC
HT
0-1
18:00
Onduparaka FC
0-2
Kampala City Council FC
HT
0-2
#
CLB
Trận
+/-
Điểm
1
Dinamo KyivU21
15
29
36
2
Rukh Vynnyky U21
13
35
35
3
PFC Oleksandria U21
13
15
28
4
FC Shakhtar Donetsk U21
11
27
26
5
Kolos Kovalivka U21
15
2
25
6
FC Vorskla U21
14
8
24
7
Zorya U21
12
-4
17
8
Dnipro-1 U21
13
-6
16
9
Kryvbas U21
15
-15
16
10
Metalist Kharkiv U21
14
-20
16
11
Metalist 1925 Kharkiv(U21)
14
-5
14
12
Lviv U21
14
-7
14
13
Chernomorets Odessa U21
13
-11
12
14
Inhulets Petrove U21
12
-16
9
15
Veres Rivne U21
13
-9
7
16
FC Mynai U21
13
-23
4

Thưởng lần đầu lên tới

28.888.000 vnđ

Đặt cược

Tặng 20% lần nạp đầu tiên

lên đến 9.999.999 vnđ

Đặt cược Giới thiệu

Nạp lần đầu

Tặng ngay +130%

Đặt cược Giới thiệu

Freebet: 68k

Hoàn trả thể thao: 1,8%

Đặt cược Giới thiệu

Thưởng Thể Thao 150%

lên đến 6,8 củ

Đặt cược Giới thiệu
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657