Đặt cược

Website tructiep24h.net đang trong quá trình chuyển hướng sang tructiep24h.info.

Kết quả tỷ số, trực tiếp Everton vs Manchester United, 01h00 10/10

Trực tiếp kết quả tỷ số Everton vs Manchester United & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận Everton - Manchester United, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra Tructiep24h.com cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 2

Diễn biến chính Everton vs Manchester United

   Alex Iwobi    1-0  5'    
      15' 1-1      Antony Matheus dos Santos (Assist:Anthony Martial)
      29'        Cristiano Ronaldo dos Santos Aveiro↑Anthony Martial↓
      44' 1-2      Cristiano Ronaldo dos Santos Aveiro (Assist:Carlos Henrique Casimiro,Casemiro)
   Amadou Onana       51'    
   Anthony Gordon       63'    
   Dwight Mcneil↑Anthony Gordon↓       67'    
   James Garner↑Seamus Coleman↓       75'    
   Dominic Calvert-Lewin↑Idrissa Gana Gueye↓       76'    
      82'       Marcus Rashford Goal cancelled
      83'        Scott Mctominay↑Christian Eriksen↓
   Jose Salomon Rondon Gimenez↑Neal Maupay↓       84'    
      85'        Scott Mctominay
      90'        Raphael Varane↑Antony Matheus dos Santos↓

Tường thuật trận đấu

  KẾT THÚC! Everton 1, Manchester United 2
  KẾT THÚC! Everton 1, Manchester United 2
90+5”   KẾT THÚC TRẬN ĐẤU! Tỷ số chung cuộc Everton 1, Manchester United 2
90+5”   Attempt blocked. James Garner (Everton) right footed shot from the centre of the box is blocked.
90+5”   PHẠT GÓC. Everton được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Luke Shaw là người đá phạt.
90+4”   PHẠT GÓC. Everton được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Raphaël Varane là người đá phạt.
90+4”   PHẠT GÓC. Everton được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Diogo Dalot là người đá phạt.
90+3”   DỨT ĐIỂM HIỂM HÓC! Alex Iwobi (Everton) sút chân trái từ ngoài vòng cấm nhưng bị thủ môn cản phá
90+3”   THAY NGƯỜI. Manchester United. Raphaë thay đổi nhân sự khi rút Antony ra nghỉ và Varane là người thay thế.
90+3”   CHẠM TAY! Cristiano Ronaldo (Manchester United) phạm lỗi dùng tay chơi bóng.
90+2”   Attempt blocked. Dominic Calvert-Lewin (Everton) header from the left side of the six yard box is blocked. Assisted by Dwight McNeil with a cross.
90+2”   PHẠT GÓC. Everton được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, David de Gea là người đá phạt.
90+1”   CỨU THUA. James Garner (Everton) dứt điểm bằng chân phải từ ngoài vòng cấm vào chính giữa cầu môn và không thắng được thủ môn.
90+1”   PHẠM LỖI! Cristiano Ronaldo (Manchester United) phạm lỗi.
90+1”   ĐÁ PHẠT. Conor Coady bị phạm lỗi và (Everton) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
90”   Attempt missed. Amadou Onana (Everton) header from the centre of the box.
85”   THẺ PHẠT. Scott McTominay (Manchester bên phía United) nhân thẻ vàng sau tình huống phạm lỗi với cầu thủ đội bạn.
85”   PHẠM LỖI! Scott McTominay (Manchester United) phạm lỗi.
85”   ĐÁ PHẠT. Demarai Gray bị phạm lỗi và (Everton) được hưởng một cú đá phạt từ cánh trái.
84”   THAY NGƯỜI. Everton. Salomó thay đổi nhân sự khi rút Neal Maupay ra nghỉ và Rondón là người thay thế.
84”   PHẠM LỖI! James Garner (Everton) phạm lỗi.
84”   ĐÁ PHẠT. Antony (Manchester bị phạm lỗi và United) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
83”   THAY NGƯỜI. Manchester United. Scot thay đổi nhân sự khi rút Christian Eriksen ra nghỉ và McTominay là người thay thế.
82”   VAR Decision: No GoalEverton 1-2 Manchester United.
82”   VAR Decision: No GoalEverton 1-2 Manchester United.
78”   PHẠM LỖI! James Garner (Everton) phạm lỗi.
78”   ĐÁ PHẠT. Bruno Fernandes (Manchester bị phạm lỗi và United) thực hiện đá phạt bên phần sân nhà.
76”   THAY NGƯỜI. Everton. Domini thay đổi nhân sự khi rút Idrissa Gueye ra nghỉ và Calvert-Lewin là người thay thế.
75”   THAY NGƯỜI. Everton. Jame thay đổi nhân sự khi rút Séamus Coleman ra nghỉ và Garner là người thay thế.
75”   NGUY HIỂM. Marcus Rashford (Manchester United) có sút xa ngoài vòng cấm, bóng đi chệch khung thành trong gang tấc.
74”   ĐÁ PHẠT. James Tarkowski bị phạm lỗi và (Everton) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
74”   PHẠM LỖI! Bruno Fernandes (Manchester United) phạm lỗi.
74”   Attempt missed. Christian Eriksen (Manchester United) left footed shot from outside the box is too high. Assisted by Cristiano Ronaldo.
72”   VIỆT VỊ. Marcus Rashford rơi vào thế việt vị sau tình huống phối hợp với Shaw (Manchester United. Luk).
71”   Attempt missed. Amadou Onana (Everton) header from the centre of the box following a corner.
70”   PHẠT GÓC. Everton được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Diogo Dalot là người đá phạt.
68”   Attempt blocked. Demarai Gray (Everton) left footed shot from the right side of the box is blocked. Assisted by Alex Iwobi.
68”   CẢN PHÁ! Amadou Onana (Everton) tung cú sút chân phải từ ngoài vòng cấm song không thể thắng được thủ môn đối phương.
67”   THAY NGƯỜI. Everton. Dwigh thay đổi nhân sự khi rút Anthony Gordon ra nghỉ và McNeil là người thay thế.
66”   PHẠT GÓC. Manchester United được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Séamus Coleman là người đá phạt.
66”   PHẠT GÓC. Manchester United được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Séamus Coleman là người đá phạt.
65”   ĐÁ PHẠT. Idrissa Gueye bị phạm lỗi và (Everton) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
65”   ĐÁ PHẠT. Idrissa Gueye bị phạm lỗi và (Everton) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
63”   THẺ PHẠT. Anthony Gordon bên phía (Everton) nhân thẻ vàng sau tình huống phạm lỗi với cầu thủ đội bạn.
63”   PHẠM LỖI! Anthony Gordon (Everton) phạm lỗi.
63”   ĐÁ PHẠT. Bruno Fernandes (Manchester bị phạm lỗi và United) được hưởng một cú đá phạt từ cánh trái.
62”   Attempt missed. Séamus Coleman (Everton) right footed shot from the centre of the box.
60”   ĐÁ PHẠT. Neal Maupay bị phạm lỗi và (Everton) thực hiện đá phạt bên phần sân nhà.
60”   PHẠM LỖI! Lisandro Martínez (Manchester United) phạm lỗi.
58”   Attempt missed. Cristiano Ronaldo (Manchester United) header from the centre of the box.
56”   PHẠM LỖI! Diogo Dalot (Manchester United) phạm lỗi.
56”   ĐÁ PHẠT. Demarai Gray bị phạm lỗi và (Everton) được hưởng một cú đá phạt từ cánh trái.
55”   PHẠM LỖI! Casemiro (Manchester United) phạm lỗi.
55”   ĐÁ PHẠT. Amadou Onana bị phạm lỗi và (Everton) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
55”   VIỆT VỊ. Neal Maupay rơi vào thế việt vị sau tình huống phối hợp với Coady (Everton. Cono).
53”   NGUY HIỂM. Casemiro (Manchester United) có sút xa ngoài vòng cấm, bóng đi chệch khung thành trong gang tấc.
52”   PHẠT GÓC. Manchester United được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, James Tarkowski là người đá phạt.
51”   THẺ PHẠT. Amadou Onana bên phía (Everton) nhân thẻ vàng sau tình huống phạm lỗi với cầu thủ đội bạn.
51”   PHẠM LỖI! Amadou Onana (Everton) phạm lỗi.
51”   ĐÁ PHẠT. Antony (Manchester bị phạm lỗi và United) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
48”   PHẠT GÓC. Manchester United được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Anthony Gordon là người đá phạt.
47”   PHẠM LỖI! James Tarkowski (Everton) phạm lỗi.
47”   PHẠM LỖI! James Tarkowski (Everton) phạm lỗi.
45”   BẮT ĐẦU HIỆP 2! Everton 1, Manchester United 2
45+3”   KẾT THÚC HIỆP 1! Tỷ số Everton 1, Manchester United 2
  red'>44'VÀOOOO!! United) sút chân trái vào góc thấp bên trái cầu môn nâng tỷ số lên thành Everton 1, Manchester United 2. Cristiano Ronaldo (Mancheste.ollowing a fast break.
42”   Attempt missed. Casemiro (Manchester United) header from the centre of the box is close, but misses to the left. Assisted by Marcus Rashford with a cross.
41”   Attempt saved. Cristiano Ronaldo (Manchester United) left footed shot from outside the box is saved.
37”   VIỆT VỊ. Cristiano Ronaldo rơi vào thế việt vị sau tình huống phối hợp với Rashford (Manchester United. Marcu).
31”   PHẠM LỖI! Luke Shaw (Manchester United) phạm lỗi.
31”   ĐÁ PHẠT. Amadou Onana bị phạm lỗi và (Everton) được hưởng một cú đá phạt từ cánh phải
30”   VIỆT VỊ. Bruno Fernandes rơi vào thế việt vị sau tình huống phối hợp với Shaw (Manchester United. Luk).
29”   THAY NGƯỜI. Manchester United. Cristian thay đổi nhân sự khi rút Anthony Martial because of an injury ra nghỉ và Ronaldo là người thay thế.
28”   PHẠM LỖI! Diogo Dalot (Manchester United) phạm lỗi.
28”   ĐÁ PHẠT. Demarai Gray bị phạm lỗi và (Everton) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
26”   ĐÁ PHẠT. Séamus Coleman bị phạm lỗi và (Everton) được hưởng một cú đá phạt từ cánh phải
26”   PHẠM LỖI! Marcus Rashford (Manchester United) phạm lỗi.
24”   ĐÁ PHẠT. Luke Shaw (Manchester bị phạm lỗi và United) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
24”   PHẠM LỖI! Amadou Onana (Everton) phạm lỗi.
23”   PHẠM LỖI! Casemiro (Manchester United) phạm lỗi.
23”   ĐÁ PHẠT. Amadou Onana bị phạm lỗi và (Everton) được hưởng một cú đá phạt từ cánh trái.
22”   VIỆT VỊ. Bruno Fernandes rơi vào thế việt vị sau tình huống phối hợp với Casemiro (Manchester United).
20”   DỨT ĐIỂM HIỂM HÓC! Antony (Manchester United) sút chân trái từ ngoài vòng cấm nhưng bị thủ môn cản phá
20”   PHẠT GÓC. Manchester United được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Séamus Coleman là người đá phạt.
20”   Attempt saved. Christian Eriksen (Manchester United) left footed shot from outside the box is saved.
  red'>15'VÀOOOO!! Từ đường kiến tạo thông minh của Anthony Martial.
9”   Attempt blocked. Diogo Dalot (Manchester United) right footed shot from the right side of the box is blocked. Assisted by Antony.
8”   DỨT ĐIỂM HIỂM HÓC! Christian Eriksen (Manchester United) sút chân trái từ ngoài vòng cấm nhưng bị thủ môn cản phá
  red'>5'Goal!Everton 1, Manchester United 0. Alex Iwobi (Everton) right footed shot from outside the box.
2”   PHẠM LỖI! Amadou Onana (Everton) phạm lỗi.
2”   ĐÁ PHẠT. Casemiro (Manchester bị phạm lỗi và United) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà

Số liệu thống kê Everton vs Manchester United

Everton   Manchester United
0
 
Giao bóng trước
 
5
 
Phạt góc
 
4
0
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
2
 
Thẻ vàng
 
1
11
 
Tổng cú sút
 
12
2
 
Sút trúng cầu môn
 
4
3
 
Sút ra ngoài
 
5
6
 
Cản sút
 
3
17
 
Sút Phạt
 
7
39%
 
Kiểm soát bóng
 
61%
30%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
70%
362
 
Số đường chuyền
 
602
78%
 
Chuyền chính xác
 
84%
7
 
Phạm lỗi
 
13
1
 
Việt vị
 
4
28
 
Đánh đầu
 
28
13
 
Đánh đầu thành công
 
15
2
 
Cứu thua
 
1
9
 
Rê bóng thành công
 
15
8
 
Đánh chặn
 
7
13
 
Ném biên
 
20
9
 
Cản phá thành công
 
15
16
 
Thử thách
 
5
0
 
Kiến tạo thành bàn
 
2
93
 
Pha tấn công
 
122
43
 
Tấn công nguy hiểm
 
51
20:00
Ba Lan
2-0
Saudi Arabia
HT
1-0
17:00
Tunisia
0-1
Úc
HT
0-1
19:45
Kings Lynn
0-3
Stevenage Borough
HT
0-0
19:00
BG Pathum United
3-1
Chiangrai United
HT
2-1
18:00
Muang Thong United
1-1
Bangkok United FC
HT
0-0
20:00
Millwall
1-1
Brondby IF
HT
0-0
20:00
Hibernian
0-2
Middlesbrough
HT
0-0
19:30
Blackpool
1-1
Watford
HT
1-1
19:00
Ludwigsfelder FC
0-5
Hertha Berlin
HT
0-3
18:00
Aarhus AGF
0-1
AC Horsens
HT
0-0
18:00
St.Polten
7-1
Dynamo Ceske Budejovice
HT
3-0
17:30
Cracovia Krakow
1-0
Dukla Banska Bystrica
HT
1-0
17:00
Garbarnia Krakow
2-1
Wisla Plock
HT
0-1
17:00
Arges
3-2
Tunari
HT
2-1
17:00
Petrolul Ploiesti
0-0
FC Voluntari
HT
0-0
18:00
Oliveirense
0-0
Feirense
HT
0-0
19:00
Tianjin Tigers
1-0
Shanghai Port
HT
0-0
18:30
Guangzhou Evergrande
1-1
Henan Songshan Longmen
HT
0-0
18:30
Shenzhen FC
0-4
Wuhan Three Towns
HT
0-1
18:00
Hebei FC
1-6
Zhejiang Greentown
HT
1-2
16:30
Shandong Taishan
5-0
Wuhan FC
HT
3-0
14:00
Changchun Yatai
0-2
Cangzhou Mighty Lions
HT
0-1
14:00
Dalian Pro
2-1
Meizhou Hakka
HT
1-0
20:00
Slavia Sofia
1-2
Ludogorets Razgrad
HT
0-1
20:00
Boluspor
1-0
Sakaryaspor
HT
0-0
17:30
Tuzlaspor
0-0
Yeni Malatyaspor
HT
0-0
18:45
FC Unirea 2004 Slobozia
1-1
Unirea Dej
HT
0-1
16:00
Metaloglobus
3-0
Progresul Spartac
HT
3-0
16:00
CSM Slatina
0-0
FC Timisoara
HT
0-0
16:00
ACS Dumbravita
2-0
Unirea Constanta
HT
1-0
16:00
Minaur Baia Mare
1-2
ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu
HT
0-1
20:00
Apollon Larissas
0-2
AEL Larisa
HT
0-1
20:00
AEK Athens B
3-1
Rouf FC
HT
1-0
20:00
Olympiakos Piraeus B
0-1
Ilioupoli
HT
0-1
18:45
PAOK Saloniki B
2-0
Anagenisi Karditsa
HT
0-0
19:30
ND Beltinci
2-1
Roltek Dob
HT
0-1
19:30
Triglav Gorenjska
0-4
Krka
HT
0-4
19:30
NK Rudar Velenje
0-0
Jadran Dekani
HT
0-0
19:30
NK Fuzinar
1-0
NK Primorje
HT
1-0
20:00
Tarup Paarup IF
2-1
B 1913 Odense
HT
1-1
20:00
Bronshoj
2-2
B1908
HT
0-1
20:00
KFUM Roskilde
2-2
Herstedoster
HT
1-1
20:00
Tarnby FF
2-0
Gorslev IF
HT
1-0
20:00
Varde
6-1
Otterup
HT
1-0
20:00
Aarhus Fremad 2
2-0
Viby IF 1
HT
0-0
19:00
BK Avarta
2-1
KFUM Kobenhavn
HT
1-1
19:00
1 Skjold
2-2
Herlev IF
HT
2-1
19:00
ASA Aarhus
5-3
Vinder Vatanspor-VRI
HT
2-3
18:30
Odder IGF
1-0
FC Djursland
HT
1-0
18:30
Kjellerup
1-4
Norresundby
HT
1-2
18:00
B 1909 Odense
1-3
Brabrand 2
HT
1-1
20:00
Ruvu Shooting
0-1
Singida United
HT
0-0
18:00
Dodoma Jiji FC
0-1
Namungo FC
HT
0-0
19:30
HNK Vukovar 91
0-0
NK Dugopolje
HT
0-0
19:30
NK Solin
2-0
NK Jarun
HT
0-0
19:30
Rudes
3-1
NK Croatia Zmijavci
HT
1-0
19:30
NK Dubrava Zagreb
0-1
Bijelo Brdo
HT
0-0
19:30
Hrvatski dragovoljac
2-3
Kustosija
HT
0-1
19:00
NK Orijent Rijeka
3-1
HNK Cibalia
HT
1-0
18:00
Etimesgut Belediye Spor
0-4
Ankarademirspor
HT
0-1
18:00
Menemen Belediye Spor
1-1
Batman Petrolspor
HT
0-0
18:00
1 Bursa Niluferspor AS
2-2
Kocaelispor 1
HT
0-0
18:00
Utkoi
3-0
Bursaspor
HT
1-0
19:40
Ahli Sadab
3-1
Saham
HT
0-1
19:00
Gyirmot SE
0-1
Szeged Csanad
HT
0-1
20:00
Sunrise Rwamagana
1-0
Bugesera
HT
1-0
20:00
Etincelles
0-0
Rutsiro FC
HT
0-0
18:30
FC Maritsa 1921
0-0
Arda
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [1-1], Pen [2-3],

18:30
FC Sevlievo
0-4
CSKA 1948 Sofia
HT
0-1
18:30
Minyor Pernik
0-2
Beroe Stara Zagora
HT
0-1
17:00
2 FK Gigant Saedinie
1-1
CSKA Sofia
HT
1-0

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [6-7],

20:00
2 Fafe
1-1
Sanjoanense 1
HT
0-0
18:00
Sporting CP B
2-2
GD Fontinhas
HT
2-2
15:40
NRB Teleghma U19
1-1
MO Constantine U19
HT
1-0
15:40
1 CS Constantine U19
1-1
US Chaouia U19
HT
0-0
15:20
WA Boufarik U19
0-1
ES Ben Aknoun U19
HT
0-0
15:20
JS Kabylie U19
3-1
SKAF Khemis Miliana U19
HT
1-1
15:15
USM Annaba U19
0-3
AS Ain Mlila U19
HT
0-1
15:05
1 NA Hussein Dey U19
1-1
USM El Harrach U19 1
HT
0-0
20:00
USF Constantine
1-0
EC Oued Smar
HT
1-0
20:00
US Chaouia
2-0
NA Hussein Dey
HT
1-0
20:00
AE Medea
1-0
NRB Teleghma
HT
0-0
12:00
Hiroshima Sanfrecce (nữ)
1-1
INAC (nữ)
HT
0-0
12:00
AS Elfen Sayama (nữ)
3-1
JEF United Ichihara Chiba (nữ)
HT
1-1
12:00
Nagano Parceiro (nữ)
0-2
NTV Beleza (nữ)
HT
0-0
19:00
Tensung FC
2-3
Druk Lhayul FC
HT
0-3
20:00
Padova U19
2-1
Spal U19
HT
0-0
20:00
Genoa Youth
4-1
Alessandria Youth 1
HT
0-1
18:00
Sha LAN U19
1-1
Benevento (Youth)
HT
0-0
16:30
Monopoli Youth
3-0
Reggina U19
HT
0-0
19:00
Nordsjaelland (nữ)
1-0
Kolding BK (nữ)
HT
1-0
20:00
Bidco United
1-2
Gor Mahia
HT
0-1
19:00
Nzoia United
0-0
Bandari
HT
0-0
18:00
Sofapaka FC
0-0
Posta Rangers
HT
0-0
19:30
Mladost Zdralovi
0-1
Bjelovar
HT
0-1
19:30
Trnje
1-1
Hrvace
HT
0-0
19:30
1 NK Marsonia 1909
2-2
DUGO SELO
HT
1-1
19:30
NK Junak
5-0
NK GOSK Dubrovnik
HT
4-0
19:30
Radnik Sesvete
0-0
NK Zrinski Jurjevac
HT
0-0
19:20
Naivas FC
0-1
Mara Sugar FC
HT
0-0
19:00
FK Riteriai B
4-0
Silute
HT
1-0
19:00
1 Voska Sport
3-0
FK Ohrid 2004 1
HT
2-0
19:00
Lokomotiva Skopje
2-3
Pelister Bitola
HT
1-0
20:00
Bournemouth AFC U21
0-2
Brighton U21
HT
0-2
20:00
1 Colchester United U21
0-5
Southampton U21
HT
0-0
17:00
1 Shirak Gjumri B
0-2
FC West Armenia
HT
0-0
17:00
Alashkert B Martuni
0-3
MIKA Ashtarak
HT
0-1
19:30
Rakow Czestochowa (Youth)
3-0
Gornik Zabrze (Youth) 1
HT
2-0
18:30
Slask Wroclaw U21
2-0
Lechia Gdansk (Youth)
HT
1-0
18:00
Legia Warszawa (Youth)
1-0
Jagiellonia Bialystok (Youth)
HT
0-0
18:00
Lech Poznan (Youth)
5-0
Cracovia Krakow (Youth)
HT
4-0
17:00
Korona Kielce U19
2-2
Miedz Legnica Youth 1
HT
0-1
17:00
Pogon Szczecin(Youth)
5-0
Escola Varsovia Warszawa Youth
HT
2-0
19:45
1 Ittihad Kalba
1-5
Al Wehda(UAE)
HT
1-1
20:00
Posidonas Neas Michanionas
2-1
Nestos Chrisoupolis 1
HT
1-1
20:00
APS Patrai
2-2
Finikas Nea Epidaurus
HT
1-1
20:00
Poros
1-0
AO Tympakiou
HT
1-0
20:00
Agrotikos Asteras
2-0
Apollon Paralimniou
HT
1-0
20:00
Pandramaikos
4-0
Megas Alexandros Orfaniou
HT
1-0
20:00
Thermaikos Thermis
1-1
Vyron Kavala 1
HT
0-1
19:00
CD Huracan Melilla
0-5
Huetor Tajar
HT
0-3
18:00
Fenerbahce SK (nữ)
7-0
Atasehir Belediyesi (nữ)
HT
7-0
17:00
Fomget Genclik (nữ)
15-1
Kirecburnu (nữ)
HT
8-0
17:45
FK Minsk (nữ)
6-0
ABFF U19 (nữ)
HT
3-0
17:45
Dinamo-BGUFK Minsk (nữ)
12-0
Dinamo Brest (nữ)
HT
4-0
17:45
FC Gomel (nữ)
0-4
Bobruichanka Bobruisk (nữ)
HT
0-2
17:45
Dnepr Mogilev (nữ)
1-2
Energetik-BGU Minsk (nữ)
HT
0-1
17:45
Smorgon (nữ)
2-5
Lokomotiv Vitebsk (nữ)
HT
2-2
16:30
Samgurali Tskh
1-1
Dinamo Tbilisi
HT
1-0
16:30
1 FC Telavi
1-1
Dila Gori 1
HT
0-1
16:30
Gagra Tbilisi
1-4
Dinamo Batumi
HT
0-2
16:30
Lokomotiv Tbilisi
0-1
FC Saburtalo Tbilisi
HT
0-0
16:30
Torpedo Kutaisi
3-0
FC Sioni Bolnisi
HT
1-0
20:00
St Gallen (nữ)
3-1
FC Rapperswil-Jona (nữ)
HT
1-0
19:30
1 PAEEK
0-2
Agia Napa
HT
0-0
19:30
AE Zakakiou
1-0
MEAP Nisou 1
HT
1-0
19:30
Xylotympou
1-1
Omonia Aradippou
HT
0-1
19:30
Peyia 2014
1-0
Olympiada Lympion
HT
1-0
19:30
Othellos Athienou
1-0
Alki Oroklini
HT
1-0
20:00
Young Boys U21
3-1
FC St.Gallen U21
HT
2-1
20:00
Union Neumunster
5-0
Eckernforder SV 1
HT
3-0
20:00
TSV Pansdorf
0-6
FC Kilia Kiel
HT
0-2
20:00
Husumer SV
1-1
SV Grun-Weib Siebenbaumen
HT
0-1
19:30
TSV Bordesholm
3-0
Weiche Flensburg 08 II
HT
1-0
19:00
Ferrocarril Midland (nữ)
1-1
Deportivo Laferrere (nữ) 1
HT
0-0
18:00
FC NSA Sofia (nữ)
1-1
LP Super Sport Sofia (nữ) 1
HT
1-1
19:00
Bastia U19
3-3
Saint Etienne U19
HT
3-0
20:00
Aris Thessaloniki U19
3-0
Levadiakos U19 1
HT
1-0
19:00
Panathinaikos U19
5-0
Ionikos U19
HT
3-0
17:00
PAOK Saloniki U19
4-1
Panaitolikos U19
HT
3-1
16:00
Volos Nps U19
1-3
Asteras Tripolis U19
HT
1-2
16:00
Atromitos U19
1-2
OFI Crete U19
HT
1-1
15:30
Sudeva Delhi
1-3
Rajasthan Club
HT
1-2
18:00
FK Iskra Danilovgrad
2-1
Mornar
HT
1-1
18:00
FK Rudar Pljevlja
0-0
Arsenal Tivat
HT
0-0
18:00
Decic Tuzi
0-1
Jedinstvo Bijelo Polje
HT
0-0
19:00
MFK Zemplin Michalovce U19
3-0
Dukla Banska Bystrica U19 1
HT
2-0
17:00
FK Zeleziarne Podbrezova U19
2-2
Slovan Bratislava U19
HT
1-0
17:00
FK Pohronie U19
0-3
Trencin U19
HT
0-2
17:00
FC Petrzalka U19
2-1
DAC Dunajska Streda U19
HT
1-0
17:00
SCP RuzomberokU19
1-2
FC Kosice U19
HT
0-2
17:00
FC Vion Zlate Moravce U19
0-3
MSK Zilina U19
HT
0-0
20:00
Johor Darul Takzim
2-1
Selangor
HT
1-1
18:00
Energie Cottbus U19
1-1
Hertha Zehlendorf U19
HT
0-0
17:00
Boluspor U19
0-4
Besiktas JK U19
HT
0-1
16:00
Konyaspor U19
0-1
Bursaspor U19
HT
0-0
16:00
Tuzlaspor U19
1-2
Pendikspor U19 1
HT
0-2
16:00
Sivasspor U19
3-0
Trabzonspor U19
HT
1-0
16:00
Eyupspor U19
1-0
Erokspor U19 1
HT
1-0
16:00
Altay Spor KulubuU19
0-0
Eskisehirspor U19 1
HT
0-0
16:00
1 Buyuksehir BLD.Spor U19
1-1
Alanyaspor U19
HT
0-0
16:00
Kayserispor U19
3-0
Adana Demirspor U19 1
HT
1-0
16:00
Fatih Karagumruk U19
2-1
Goztepe U19
HT
0-1
16:00
Antalyaspor U19
3-0
Kasimpasa U19
HT
0-0
16:00
Kocaelispor U19
2-1
Samsunspor U19
HT
2-0
16:00
Gazisehir Gaziantep FK U19
4-1
Hatayspor U19
HT
1-0
16:00
Giresunspor U19
1-0
Yeni Malatyaspor U19
HT
0-0
16:00
1 Balikesirspor U19
1-0
Keciorengucu U19
HT
0-0
16:00
Sakaryaspor U19
2-0
Adanaspor U19
HT
1-0
16:00
1 Galatasaray U19
4-3
Ankaraspor U19
HT
2-1
15:00
Bodrumspor U19
1-0
Erzurum BB U19
HT
1-0
15:00
Manisa Belediyespor U19
3-0
Caykur Rizespor U19
HT
0-0
19:15
Salam Zgharta
1-1
Shabab Al Ghazieh 1
HT
0-1
19:15
Al-Safa
0-2
Shabab Sahel
HT
0-2
17:00
Kitchee
3-0
Eastern A.A Football Team
HT
0-0
14:00
Southern District
3-0
Sham Shui Po 1
HT
1-0
14:00
Hong Kong U23
0-5
Biu Chun Rangers
HT
0-2
19:00
Zabkovia Zabki (nữ)
0-8
KKP Stomil Olsztyn (nữ)
HT
0-3
18:00
Pogon Szczecin (nữ)
1-0
KKP Bydgoszcz (nữ)
HT
0-0
20:00
Costa do Sol Maputo
1-2
Ferroviario Maputo
HT
1-1
20:15
1 Wattenscheid 09
4-5
Preuben Munster
HT
1-4
20:00
Bocholt FC
0-3
Duren
HT
0-2
20:00
Greuther Furth (Youth)
1-2
Te Cu Kukuh Atta Seip
HT
0-1
20:00
Wurzburger Kickers
3-1
VfB Eichstatt
HT
1-0
20:00
SV Lippstadt
2-2
Fortuna Koln
HT
2-2
20:00
Holstein Kiel II
1-1
TuS Blau-Weiss Lohne
HT
1-0
20:00
Alemannia Aachen
3-1
Rot-Weiss Oberhausen
HT
2-1
20:00
Kickers Offenbach
3-0
VfR Wormatia Worms
HT
0-0
20:00
FC 08 Hombrug
2-0
Red and White Koblenz
HT
1-0
20:00
SpVgg Hankofen-Hailing
1-1
FC Pipinsried
HT
1-1
20:00
Vfr Aalen
2-1
Freiberg
HT
1-1
20:00
FV Illertissen
0-0
TSV Buchbach
HT
0-0
20:00
Wacker Burghausen
1-1
Viktoria Aschaffenburg
HT
0-1
20:00
St Pauli II
0-3
Phonix Lubeck
HT
0-2
20:00
TSV Steinbach Haiger
1-1
SG Barockstadt
HT
1-1
20:00
TSV Rain Am Lech
2-1
Nurnberg (Youth)
HT
0-0
20:00
TSG Balingen
0-2
FSV Frankfurt
HT
0-0
20:00
TSV Aubstadt
2-2
SpVgg Ansbach
HT
1-0
20:00
FC Augsburg II
4-2
Schweinfurt 05 FC
HT
1-1
20:00
SV Atlas Delmenhorst
3-2
VfV Borussia 06 Hildesheim
HT
1-1
20:00
VfB Stuttgart II
0-1
Bahlinger
HT
0-0
20:00
SV Straelen
0-0
Schalke 04 (Youth)
HT
0-0
20:00
SSV Ulm 1846
4-1
FSV Mainz 05 (Youth)
HT
2-1
20:00
Monchengladbach AM.
2-1
FC Kaan-Marienborn
HT
2-0
20:00
Astoria Walldorf
2-1
Eintracht Trier
HT
2-0
20:00
Koln Am
2-2
SV Rodinghausen
HT
2-0
20:00
Wiedenbruck
3-1
Fortuna Dusseldorf (Youth)
HT
1-0
19:30
ETSV Weiche Flensburg
4-1
Kickers Emden
HT
1-1
19:00
Rot-Weiss Erfurt
6-2
SV Babelsberg 03
HT
2-0
19:00
1 Sileks
1-2
Vlazrimi Struga
HT
0-2
12:00
Hyundai Steel Red Angels (nữ)
2-0
Gyeongju FC (nữ)
HT
2-0
19:30
1 NK Maribor U20
2-1
Domzale U19 2
HT
0-1
19:30
Oud Heverlee Leuven (nữ)
3-1
Standard Liege (nữ)
HT
2-0
20:00
FC Avan Academy
0-4
Urartu
HT
0-1
13:30
Zibo Cuju F.C.
2-1
Beijing BeiKong
HT
1-1
13:30
1 Kunshan FC
0-2
Suzhou Dongwu
HT
0-0
17:00
Lviv U21
1-2
Kolos Kovalivka U21
HT
0-1
20:00
University of Western Cape
2-0
Durban Ladies FC (nữ)
HT
1-0
20:00
1 Johannesburg Uni (nữ)
1-0
First Touch Academy (nữ)
HT
0-0
16:30
TUT FC (nữ)
5-1
Golden Ladies (nữ)
HT
3-0
19:00
Szetomeharry (w)
0-10
Ferencvarosi TC (nữ)
HT
0-4
19:00
MTK Hungaria FC (nữ)
1-0
Puskas Akademia (nữ)
HT
0-0
19:00
Diosgyori VTK (w)
2-2
Astra Hungary (nữ)
HT
1-2
19:00
Ujpesti (nữ)
0-7
Gyori Dozsa (nữ)
HT
0-0
18:00
Kelen SC (nữ)
0-2
Viktoria FC Szombathely (nữ)
HT
0-1
18:00
Benfica U19
2-1
Vilafranquense U19
HT
1-0
17:00
GKS Kowale
2-2
Powisle Dzierzgon
HT
1-0
16:30
KSS Kotwica Kornik
2-2
MKS Notec Czarnkow
HT
0-2
19:30
Cultural Leonesa U19
0-1
Atletico de Madrid U19
HT
0-0
19:30
Union Viera CF U19
2-0
UD San Fernando U19
HT
0-0
19:00
CF Juventud Laguna U19
0-0
CD Juventud Maritima U19 1
HT
0-0
19:00
SD San Jose U19
1-2
Mensajero U19
HT
0-1
18:00
1 Arucas CF U19
4-1
CD Puerto Cruz U19 1
HT
4-1
16:15
Real Betis U19
3-1
Calavera CF U19
HT
0-1
12:00
Yokohama FC Seagulls (nữ)
1-1
JFA Academy Fukushima (nữ)
HT
1-1

90phút [1-1], 120phút [2-1],

18:00
Samut Sakhon
0-1
North Bangkok College
HT
0-1
15:30
1 Inter Bangkok
1-0
Muangnont Bankunmae FC 1
HT
0-0
15:30
Udon United
0-0
Yasothon FC 1
HT
0-0
15:30
Phram Bangkok FC
0-0
Bangkok
HT
0-0
15:30
Surin Khongcheemool
3-2
Nakhon Ratchasima United FC
HT
2-1
15:30
Chamchuri United FC
4-1
Royal Thai Army FC
HT
2-0
15:30
Sakon Nakhon FC
1-1
Muang Loei United
HT
1-0
20:00
Markranstadt
4-0
FSV Oderwitz 02
HT
2-0
19:15
TSV Sasel II
0-3
ETSV Hamburg
HT
0-1
19:00
Dynamo Kyiv
0-0
Metalist 1925 Kharkiv
HT
0-0
18:00
FC Inhulets Petrove
1-0
Veres 1
HT
1-0
19:30
Thoi Lakatamias
1-1
ENAD Polis
HT
1-0
19:30
Kouris Erimi
1-0
APONA Anagias
HT
0-0
17:30
Debrecin VSC U19
1-3
Ujpesti TE U19
HT
1-1
17:00
Diosgyor VTK U19
1-3
Gyori ETO U19
HT
0-1
20:00
Bayern Alzenau
0-0
FC Giessen
HT
0-0
20:00
1 TSV Dachau 1865
0-2
SV Erlbach
HT
0-0
20:00
1 TSV 1860 Rosenheim
1-1
VfR Garching
HT
1-1
20:00
KSV Vatan Sport Bremen
4-2
TuS Komet Arsten
HT
2-1
20:00
TSV Landsberg
1-2
TSV Kottern
HT
1-1
20:00
Pforzheim
4-0
Goppinger SV 1
HT
0-0
20:00
TSV Schwaben Augsburg
6-1
Gundelfingen
HT
2-0
20:00
TSV Nördlingen
0-2
FC Memmingen
HT
0-0
20:00
ASV Neumarkt
0-2
TSV Abtswind
HT
0-2
20:00
FC Deisenhofen
0-0
SV Kirchanschoring
HT
0-0
20:00
TSG Backnang
1-3
SSV Reutlingen 05
HT
0-1
20:00
OSC Bremerhaven
6-3
TuS Schwachhausen
HT
3-0
20:00
Villingen
4-1
FSV Hollenbach
HT
2-1
20:00
Aumund-Vegesack
0-1
Brinkumer SV
HT
0-0
19:30
FC Oberlausitz
2-1
Hallen
HT
1-0
19:30
SV Westerhausen
2-0
SG Union Sandersdorf 1
HT
1-0
19:30
2 SV Tasmania Berlin
0-2
Hansa Rostock II
HT
0-1
19:30
VfB 1921 Krieschow
0-2
VfB Auerbach
HT
0-0
19:30
Einheit Rudolstadt
0-2
SC Freital
HT
0-1
19:30
FC An der Fahner Hohe
3-2
Bischofswerdaer FV
HT
0-0
19:00
Tus Dassendorf
6-1
Eimsbutteler TV 1
HT
2-0
19:00
1 BTS Neustadt
1-2
Leher TS
HT
0-0
19:00
Rostocker FC
6-1
MSV Pampow
HT
3-0
19:00
Werder Bremen III
2-4
Blumenthaler SV
HT
0-2
19:00
FSV Optik Rathenow
2-2
Mahdov FC 1
HT
2-1
18:00
Madrid CFF (nữ)
2-3
Sporting De Huelva (nữ)
HT
0-1
18:00
Levante UD (nữ)
5-1
Sevilla FC (nữ)
HT
1-0
19:00
CS Soimii Lipova
3-0
ACS Progresul Pecica
HT
1-0
19:00
Jiul Petrosani
4-0
Progresul Ezeris
HT
2-0
19:00
CSM Satu Mare
1-0
CS Gloria 2018 Bistrita Nasaud
HT
0-0
19:00
FC Bihor Oradea
4-0
Cluj II
HT
1-0
19:00
ACS Viitorul Cluj
0-0
Avantul Reghin
HT
0-0
19:00
1 Ceahlaul Piatra Neamt
3-5
SC Bacau
HT
2-0
19:00
SR Brasov
2-1
ACS Olimpic Cetate Rasnov
HT
1-0
19:00
CSM Flacara Moreni
2-0
Unirea Bascov
HT
1-0
19:00
ACS KSE Targu Secuiesc
1-2
CS Blejoi
HT
1-1
19:00
CS Paulesti
2-1
Odorheiu Secuiesc
HT
0-0
19:11
FK Napredak U19
1-2
FK Radnicki Novi Belgrad U19
HT
0-0
18:48
FK Novi Pazar U19
1-0
FK Rad U19
HT
1-0
18:47
IMT Novi Beograd U19
2-1
TSC Backa Topola U19
HT
2-0
16:00
Cukaricki U19
3-2
FK Vozdovac U19
HT
1-1
20:00
Eintracht Frankfurt (nữ)
1-0
Bayer Leverkusen (nữ)
HT
0-0
20:00
SV Empor Berlin
3-1
BFC Preussen
HT
3-0
20:00
NAPSA Stars
1-1
Nkana FC
HT
0-1
20:00
Kabwe Warriors
2-2
Green Buffaloes
HT
0-1
20:00
MUZA FC
2-0
Nkwazi
HT
1-0
19:00
FC Goa
0-2
Bengaluru
HT
0-1
19:00
FC Minsk
1-2
Shakhter Soligorsk
HT
0-1
17:00
Slutsksakhar Slutsk
1-0
Dinamo Minsk
HT
1-0
17:00
San Donato Tavarnelle U19
3-0
AZ Picerno ASD U19
HT
1-0
20:00
ASV 13 Vienna
1-1
Waf Brigittenau 1
HT
0-0
18:30
Roma CF (nữ)
2-0
Pomigliano (nữ)
HT
1-0
19:00
Chiangmai FC
2-1
Chainat FC 2
HT
0-1
18:30
Nakhon Si United FC
2-0
Kasetsart FC
HT
2-0
18:00
Samut Prakan City
1-1
Udon Thani
HT
0-1
17:30
Uthai Thani Forest
2-0
Trat FC
HT
1-0
20:00
Torpedo Moscow
1-2
Ural Sverdlovsk Oblast
HT
0-0
20:00
FK Sochi
1-2
CSKA Moscow
HT
1-1
19:00
Bugesera (nữ)
1-1
ES Mutunda (nữ)
HT
1-1
19:00
Youvia WFC (nữ)
3-6
Inyemera WFC (nữ)
HT
0-3
17:30
AS Kigali (nữ)
4-0
Fatima (nữ)
HT
0-0
18:30
1 Visakha FC
2-3
Phnom Penh FC
HT
0-0
18:30
Svay Rieng FC
2-1
Boeung Ket Angkor
HT
0-0
16:30
Chrudim
2-0
SK Slovan Varnsdorf
HT
2-0
16:30
SK Prostejov
2-2
MFK Skalica
HT
1-1
16:30
Bohemians 1905
3-1
FK MAS Taborsko
HT
1-0
18:50
Blanco FC (nữ)
1-3
Hippo FC (nữ)
HT
0-2
18:00
World Girls FC (nữ)
2-0
Soccer Ambassadors FC (nữ)
HT
1-0
19:40
Ahli Al-Fujirah
1-2
Al Taawon
HT
0-1
19:40
Al Oruba (UAE)
2-2
Al-Thaid
HT
0-0
18:00
Cacereno (nữ)
1-0
Cordoba (nữ)
HT
1-0
17:00
Deportivo La Coruna W
4-0
UD Granadilla Tenerife Sur B (nữ)
HT
3-0
20:00
Bala Town F.C.
2-0
UWIC Inter Cardiff
HT
1-0
20:00
Connahs Quay Nomads FC
2-0
Taffs Well 1
HT
0-0
20:00
Slough Town
1-5
Eastbourne Borough
HT
0-3
19:00
KF Ferizaj
0-0
KF Dukagjini
HT
0-0
19:00
KF Drenica Skenderaj
1-3
KF Drita Gjilan
HT
0-1
18:00
Metalurh Zaporizhya
1-2
Obolon Kiev
HT
1-1
17:00
Dinaz Vyshgorod
0-4
FK Yarud Mariupol
HT
0-1
19:00
FK Teplice (nữ)
0-4
Slovan Liberec (nữ)
HT
0-3
20:00
HNK Gorica U19
3-2
ZNK Osijek U19
HT
1-1
16:30
Mladost Zdralovi U19
0-5
Hajduk Split U19
HT
0-3
16:00
HNK Sibenik U19
0-0
NK Rudes U19
HT
0-0
19:00
Tatabanya
0-0
Veszprem
HT
0-0
20:00
URA Kampala
0-1
Vipers
HT
0-0
#
CLB
Trận
+/-
Điểm
1
Arsenal
14
22
37
2
Manchester City
14
26
32
3
Newcastle United
15
18
30
4
Tottenham Hotspur
15
10
29
5
Manchester United
14
0
26
6
Liverpool
14
11
22
7
Brighton Hove Albion
14
4
21
8
Chelsea
14
0
21
9
Fulham
15
-2
19
10
Brentford
15
-2
19
11
Crystal Palace
14
-3
19
12
Aston Villa
15
-6
18
13
Leicester City
15
0
17
14
Bournemouth AFC
15
-14
16
15
Leeds United
14
-4
15
16
West Ham United
15
-5
14
17
Everton
15
-6
14
18
Nottingham Forest
15
-19
13
19
Southampton
15
-14
12
20
Wolves
15
-16
10

Thưởng lần đầu lên tới

28.888.000 vnđ

Đặt cược

Tặng 20% lần nạp đầu tiên

lên đến 9.999.999 vnđ

Đặt cược Giới thiệu

Nạp lần đầu

Tặng ngay +130%

Đặt cược Giới thiệu

Freebet: 68k

Hoàn trả thể thao: 1,8%

Đặt cược Giới thiệu

Thưởng Thể Thao 150%

lên đến 6,8 củ

Đặt cược Giới thiệu
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657