Kết quả tỷ số, trực tiếp FC Zurich Frauen (nữ) vs Grasshopper (nữ), 21h00 27/05

FC Zurich Frauen (nữ)
Kết quả bóng đá Switzerland Division 1 Women

FC Zurich Frauen (nữ) vs Grasshopper (nữ)


21:00 ngày 27/05/2023

Đã kết thúc
Grasshopper (nữ)
FC Zurich Frauen (nữ)
5
HT

2 - 0
Grasshopper (nữ)
1

Trực tiếp kết quả tỷ số FC Zurich Frauen (nữ) vs Grasshopper (nữ) & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận FC Zurich Frauen (nữ) - Grasshopper (nữ), thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra tructiep24h.info cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 2 - 0

Diễn biến chính FC Zurich Frauen (nữ) vs Grasshopper (nữ)

      18'        Jackson S.
      1-0  35'    
      2-0  36'    
      3-0  69'    
      4-0  90'    
      5-0  90'    

Tường thuật trận đấu

Số liệu thống kê FC Zurich Frauen (nữ) vs Grasshopper (nữ)

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !
18:00
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
2-1
Bình Định 1
HT
1-0
17:00
Daegu FC
1-0
FC Seoul
HT
1-0
14:30
1 Daejeon Citizen
1-3
Incheon United
HT
0-1
15:00
Urawa Red Diamonds
0-0
Kashima Antlers
HT
0-0
12:00
Hiroshima Sanfrecce
3-1
Kyoto Sanga
HT
0-0
13:00
Japan U16
4-2
Holland U16
HT
2-1
17:00
Đồng Tâm Long An
3-2
Bình Phước
HT
1-1
17:00
Hai Nam Vinh Phuc
1-3
Đắk Lắk
HT
1-1
15:30
Quang Nam Reserves
0-0
PVF Việt Nam
HT
0-0
15:30
Luxury Ha Long
0-2
Đà Nẵng 2
HT
0-0
16:30
Nantong Zhiyun
1-0
Qingdao Manatee 1
HT
0-0
14:30
Cangzhou Mighty Lions
0-1
Shanghai Shenhua
HT
0-0
12:00
Tokyo Verdy
0-2
Vegalta Sendai
HT
0-1
12:00
Oita Trinita
2-1
Ventforet Kofu
HT
1-1
18:15
Zvezda Sint Petersburg
0-1
Chertanovo Moscow
HT
0-0
18:00
Arsenal Tula II
1-1
FK Kolomna
HT
0-0
18:00
FK Khimik-Avgust
0-0
FK Zenit Izhevsk
HT
0-0
18:00
FK Sakhalinets
0-3
Sokol
HT
0-2
18:00
Metallurg Lipetsk
2-0
FK Kosmos Dolgoprudny
HT
2-0
17:00
Strogino Moscow
4-1
Balashikha
HT
0-0
17:00
Chelyabinsk
1-1
Irtysh 1946 Omsk
HT
1-1
17:00
1 Sibir-M Novosibirsk
0-2
Tyumen
HT
0-2
17:00
Amkar Perm
1-1
Torpedo Miass 1
HT
0-0
17:00
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
0-2
FC Murom
HT
0-2
15:00
FK Ural-2
1-2
Dinamo Barnaul
HT
0-1
12:00
SY Sakhalinsk
2-1
SKA Khabarovsk II
HT
1-0
18:00
Jeonnam Dragons
1-0
Gimcheon Sangmu FC
HT
1-0
16:30
Seoul E-Land FC
1-2
Busan I Park
HT
0-1
14:00
Gimpo FC
1-2
Cheongju Jikji
HT
0-2
18:00
Taby
3-3
Bodens BK
HT
3-0
17:00
Pyeongtaek Citizen
1-1
Pyeongchang FC
HT
0-1
15:00
Chungju Citizen
2-0
Jinju Citizen
HT
1-0
14:00
Sejong Vanesse FC
0-1
Jungnang Chorus Mustang FC
HT
0-1
14:00
1 Dangjin Citizen
0-2
Geoje Citizen
HT
0-1
14:15
Eastern Suburbs SC (nữ)
3-2
Mitchelton (nữ)
HT
1-1
17:00
JDFS Alberts
5-1
Valmieras FK II 1
HT
2-0
15:00
MS PDB
1-0
AKSE Bersatu
HT
0-0
16:15
YANGON UNITED
4-1
Ayeyawady united
HT
2-0
17:00
KIL/Hemne (nữ)
2-1
Klepp (nữ)
HT
1-0
16:15
Machhindra FC
1-2
Nepal Police Club
HT
1-0
16:15
Sankata FC
3-0
Khumaltar Youth Club
HT
2-0
13:30
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
1-2
Sydney United
HT
0-1
13:00
Sydney Olympic
1-2
Sydney FC (Youth)
HT
1-0
14:40
Northern Tigers FC (nữ)
2-1
Gladesville Ravens (nữ)
HT
1-0
14:00
Maca Searle (nữ)
3-0
University of Sydney (nữ)
HT
2-0
14:00
Blacktown Spartans(nữ)
2-1
Manly Utd (nữ)
HT
0-1
13:40
Sydney Olympic FC (nữ)
1-3
Illawarra Stingrays (nữ)
HT
0-2
17:30
Sonderjyske U19
1-2
Lyngby Fodbold Club U19 1
HT
0-2
18:10
Stirling University (nữ)
1-0
Rossvale FC (nữ)
HT
1-0
18:00
Vejle
4-3
Vendsyssel
HT
1-1
18:00
Sonderjyske
3-2
Helsingor
HT
2-1
18:00
Hvidovre IF
2-3
Naestved
HT
2-2
16:00
Smorgon 2
2-1
Energetik-BGU Minsk Reserves
HT
1-1
18:15
HB Torshavn (nữ)
1-2
B36 Torshavn (nữ)
HT
0-2
17:00
Las Rozas B
2-2
AD Complutense Alcala
HT
1-2
17:00
SE Penya Independent
0-0
SD Ejea 2
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [2-0],

17:00
CD Vicalvaro
2-3
CD Los Yebenes-San Bruno
HT
2-2
17:00
CDF Tres Cantos
3-1
Moraleja 2
HT
1-1
16:30
1 Getafe B
2-1
Cordoba B 1
HT
1-0

90phút [2-1], 120phút [3-1],

16:30
CD Subiza
1-3
CD El Palo
HT
1-1
18:00
Lokomotiv Vitebsk (nữ)
0-7
FK Minsk (nữ)
HT
0-3
17:00
FC Meralco Manila
0-1
Stallions FC
HT
0-0
18:00
Viggbyholms
4-2
Kvarnsvedens IK
HT
1-1
18:00
FBK Karlstad
1-1
Stenungsunds IF
HT
0-1
17:00
Cacereno
0-0
Recreativo Huelva
HT
0-0
18:00
FC Thy - Thisted Q (nữ)
2-0
aalborg Freja (nữ)
HT
0-0
15:00
Chuncheon Citizen
0-1
Mokpo City
HT
0-0
16:30
Paide Linnameeskond B
2-2
Viimsi MRJK 1
HT
1-2
16:30
Tallinna FC Ararat TTU
5-0
Kohtla Jarve JK Jarve
HT
2-0
16:00
Jungfrau Punggol FC
0-3
Singapore Cricket Club
HT
0-1
15:45
KL Rovers
1-0
Imigresen FC
HT
1-0
14:00
Balcatta (nữ)
1-3
Fremantle City FC (nữ)
HT
0-0
14:00
Perth SC (nữ)
3-1
Perth RedStar (nữ)
HT
2-0
14:30
Sichuan Jiuniu
2-0
Shanghai Jiading Huilong
HT
1-0
14:30
Nanjing City
0-0
Jiangxi Liansheng FC
HT
0-0
14:00
Guangzhou Evergrande
1-1
Jinan XingZhou
HT
0-0
18:00
Traff
2-0
Kjelsas
HT
2-0
18:00
Sapphire FC (nữ)
1-3
Darnall (nữ)
HT
1-2
16:30
TUT FC (nữ)
1-2
First Touch Academy (nữ)
HT
1-1
17:00
Gedania Gdansk
2-4
Cartusia
HT
2-2
16:00
Termalica BB Nieciecza II
5-1
Dalin Myslenice
HT
2-0
14:00
Brisbane City
2-0
Brisbane Roar (Youth)
HT
1-0
17:00
Olimpia Cluj (nữ)
3-0
FK Csikszereda Miercurea Ciuc (nữ)
HT
1-0
16:00
Brisbane City U23
4-0
Brisbane Roar U23 1
HT
1-0
16:00
1 SKV Altenmarkt (nữ)
0-4
Wacker Innsbruck (nữ)
HT
0-1
16:00
Vorderland (nữ)
2-1
Austria Wien (nữ)
HT
1-1
18:00
Dnepr Mogilev
1-1
Lokomotiv Gomel
HT
0-0
18:00
Molde B
3-4
Elverum
HT
2-2
18:00
HamKam B
3-4
IL Hodd B
HT
2-4
18:00
Brumunddal
5-1
Floro
HT
0-1
17:00
Hammerfest
1-2
Follo
HT
0-1
16:00
FK Banga (nữ)
0-2
FK Saned (nữ)
HT
0-0
17:00
Chao Pak Kei
7-1
Windsor Arch Ka I
HT
3-0
16:00
Oberperfuss
1-3
SV Vols
HT
0-2
16:00
SV Wurmla
0-0
SC Lilienfeld
HT
0-0
15:30
Slovan HAC
1-6
SV Schwechat
HT
1-1
18:00
Tuv Buganuud
1-7
FC Ulaanbaatar
HT
1-1
15:00
Deren FC
3-0
Ulaanbaatar City
HT
0-0
16:00
Bohemians1905 B
6-0
FK Zbuzany 1953
HT
2-0
15:30
Zlin B
2-1
Slovacko II
HT
0-0
15:15
Pardubice B
0-3
FK Kolin
HT
0-1
15:15
Chlumec nad Cidlinou
3-3
Teplice B 1
HT
0-2
15:15
Dukla Praha B
2-1
Viktoria Plzen B
HT
1-1
12:00
Ormeau White
1-2
Mudgeeraba
HT
0-1
17:00
Ming Chuan University
0-6
Taichung Futuro
HT
0-1
15:00
Taiwan Shihu
3-2
Hang Yuen FC
HT
0-0
15:00
Athletic Club Taipei
0-4
Taiwan Power Company
HT
0-2
15:00
Tainan City Steel
3-1
Taicheng Lions
HT
2-1
16:45
Parnu JK
0-6
FC Kuressaare II
HT
0-4
16:30
Laanemaa Haapsalu
1-2
Viljandi Tulevik 1
HT
0-2
16:30
Trans Narva B
2-1
JK Welco Elekter
HT
0-1
16:30
Nomme JK Kalju II
4-5
Tartu Kalev
HT
3-1
14:00
UP Fighting Maroons
0-0
Samford Ranges 2
HT
0-0
12:00
Ipswich knights SC
2-2
North Star
HT
0-2
12:00
Vanraure Hachinohe FC
0-0
Miyazaki
HT
0-0
12:00
Kataller Toyama
3-0
Kamatamare Sanuki
HT
2-0
12:00
Melbourne Knights U21
0-7
South Melbourne U21
HT
0-4
18:00
Krylya Sovetov Samara (nữ)
0-8
Zenit St Petersburg (nữ)
HT
0-5
12:00
Runaway Bay Green
0-3
Gold Coast Knights B
HT
0-3
13:00
Heidelberg United (nữ)
2-0
South Melbourne (nữ)
HT
2-0
18:00
Umea IK (nữ)
2-1
Lidkopings FK (nữ)
HT
0-1
17:00
Maritimo (nữ)
4-1
Benfica (nữ)
HT
0-1
top nha cai banner

Thưởng lần đầu lên tới

28.888.000 vnđ

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

THƯỞNG 200% LÊN ĐẾN 15 TRIỆU

MIỄN PHÍ 100K

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

Nạp lần đầu

Tặng ngay +130%

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

FREEBET +888K

Hoàn Trả thể thao 2,6% - 8,8Tr

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

Thưởng Thể Thao 150%

lên đến 6,8 củ

Đặt cược Giới thiệu
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657