Kết quả tỷ số, trực tiếp Ibrachina Youth vs Barcelona EC SP Youth, 01h00 28/05

Ibrachina Youth
Kết quả bóng đá Brazil Campeonato Paulista Youth

Ibrachina Youth vs Barcelona EC SP Youth


01:00 ngày 28/05/2023

Đã kết thúc
Barcelona EC SP Youth
Ibrachina Youth
4
HT

0 - 0
Barcelona EC SP Youth
0

Trực tiếp kết quả tỷ số Ibrachina Youth vs Barcelona EC SP Youth & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận Ibrachina Youth - Barcelona EC SP Youth, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra tructiep24h.info cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Tường thuật trận đấu

Số liệu thống kê Ibrachina Youth vs Barcelona EC SP Youth

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !
19:15
Hải Phòng FC
2-0
Hoàng Anh Gia Lai
HT
0-0
19:15
Hà Nội FC
1-0
Nam Định FC
HT
1-0
18:00
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
2-1
Bình Định 1
HT
1-0
17:00
Daegu FC
1-0
FC Seoul
HT
1-0
14:30
1 Daejeon Citizen
1-3
Incheon United
HT
0-1
15:00
Urawa Red Diamonds
0-0
Kashima Antlers
HT
0-0
12:00
Hiroshima Sanfrecce
3-1
Kyoto Sanga
HT
0-0
13:00
Japan U16
4-2
Holland U16
HT
2-1
18:30
Phnom Penh FC
1-1
Nagaworld FC
HT
1-0

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [3-2],

19:30
FC Twente Enschede
4-0
SC Heerenveen
HT
3-0
20:00
Halmstads
0-0
Hammarby
HT
0-0
20:00
AIK Solna
1-1
Kalmar
HT
0-0
19:15
Phố Hiến
0-0
Quảng Nam FC
HT
0-0
19:00
Bà Rịa Vũng Tàu
1-0
Phú Thọ
HT
0-0
17:00
Đồng Tâm Long An
3-2
Bình Phước
HT
1-1
17:00
Hai Nam Vinh Phuc
1-3
Đắk Lắk
HT
1-1
15:30
Quang Nam Reserves
0-0
PVF Việt Nam
HT
0-0
15:30
Luxury Ha Long
0-2
Đà Nẵng 2
HT
0-0
18:35
Tianjin Tigers
1-1
Wuhan Three Towns
HT
1-1
16:30
Nantong Zhiyun
1-0
Qingdao Manatee 1
HT
0-0
14:30
Cangzhou Mighty Lions
0-1
Shanghai Shenhua
HT
0-0
12:00
Tokyo Verdy
0-2
Vegalta Sendai
HT
0-1
12:00
Oita Trinita
2-1
Ventforet Kofu
HT
1-1
20:00
FK Spartak Tambov
1-2
FK Znamya Noginsk
HT
1-1
20:00
Spartak Nalchik
4-0
Mashuk-KMV
HT
1-0
20:00
FK Orenburg-2
3-0
Nosta Novotroitsk
HT
2-0
20:00
1 SKA Rostov
1-0
Stavropolye-2009 2
HT
0-0
20:00
Rodina Moskva II
4-1
Saturn Moscow
HT
2-0
20:00
Dinamo Briansk
7-0
FK Kaluga 1
HT
5-0
19:00
Luki Energiya
2-3
Torpedo Vladimir
HT
1-2
19:00
Baltika-BFU Kaliningrad
2-0
Tekstilshchik Ivanovo
HT
0-0
18:15
Zvezda Sint Petersburg
0-1
Chertanovo Moscow
HT
0-0
18:00
Arsenal Tula II
1-1
FK Kolomna
HT
0-0
18:00
FK Khimik-Avgust
0-0
FK Zenit Izhevsk
HT
0-0
18:00
FK Sakhalinets
0-3
Sokol
HT
0-2
18:00
Metallurg Lipetsk
2-0
FK Kosmos Dolgoprudny
HT
2-0
17:00
Strogino Moscow
4-1
Balashikha
HT
0-0
17:00
Chelyabinsk
1-1
Irtysh 1946 Omsk
HT
1-1
17:00
1 Sibir-M Novosibirsk
0-2
Tyumen
HT
0-2
17:00
Amkar Perm
1-1
Torpedo Miass 1
HT
0-0
17:00
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
0-2
FC Murom
HT
0-2
15:00
FK Ural-2
1-2
Dinamo Barnaul
HT
0-1
12:00
SY Sakhalinsk
2-1
SKA Khabarovsk II
HT
1-0
18:00
Jeonnam Dragons
1-0
Gimcheon Sangmu FC
HT
1-0
16:30
Seoul E-Land FC
1-2
Busan I Park
HT
0-1
14:00
Gimpo FC
1-2
Cheongju Jikji
HT
0-2
20:00
Sandvikens IF
1-1
Pitea IF
HT
0-0
19:30
IFK Stocksund
0-1
Umea FC
HT
0-1
18:00
Taby
3-3
Bodens BK
HT
3-0
20:00
Pahang
1-2
Kuala Lumpur City F.C.
HT
0-1
18:30
Kuching FA
1-1
Negeri Sembilan
HT
1-1
17:00
Pyeongtaek Citizen
1-1
Pyeongchang FC
HT
0-1
15:00
Chungju Citizen
2-0
Jinju Citizen
HT
1-0
14:00
Sejong Vanesse FC
0-1
Jungnang Chorus Mustang FC
HT
0-1
14:00
1 Dangjin Citizen
0-2
Geoje Citizen
HT
0-1
14:15
Eastern Suburbs SC (nữ)
3-2
Mitchelton (nữ)
HT
1-1
19:00
FC Zhetysu Taldykorgan
3-2
FK Kaspyi Aktau 1
HT
1-2
19:00
Tukums-2000 II
2-1
FK Dinamo Riga
HT
0-1
17:00
JDFS Alberts
5-1
Valmieras FK II 1
HT
2-0
15:00
MS PDB
1-0
AKSE Bersatu
HT
0-0
19:15
Lokomotiv Tashkent (nữ)
7-2
PFK Qizilqum (nữ)
HT
3-1
19:00
Neftchi Fargona (nữ)
0-5
Bunyodkor Tashkent(nữ)
HT
0-3
16:15
YANGON UNITED
4-1
Ayeyawady united
HT
2-0
17:00
KIL/Hemne (nữ)
2-1
Klepp (nữ)
HT
1-0
16:15
Machhindra FC
1-2
Nepal Police Club
HT
1-0
16:15
Sankata FC
3-0
Khumaltar Youth Club
HT
2-0
13:30
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
1-2
Sydney United
HT
0-1
13:00
Sydney Olympic
1-2
Sydney FC (Youth)
HT
1-0
19:30
First Wien 1894
1-2
Lafnitz
HT
1-1
19:30
1 FC Dornbirn 1913
1-1
Grazer AK
HT
0-0
19:30
FC Blau Weiss Linz
2-1
Sturm Graz (Youth)
HT
0-1
19:30
SKU Amstetten
2-2
SV Horn 1
HT
1-1
19:30
Trenkwalder Admira Wacker
3-0
SK Vorwarts Steyr 1
HT
0-0
19:30
St.Polten
1-0
Rapid Vienna (Youth)
HT
1-0
19:30
FC Liefering
5-0
Austria Wien (Youth) 1
HT
3-0
19:30
2 Kapfenberg
0-3
Floridsdorfer AC
HT
0-1
19:00
Kenya Police FC
3-1
Posta Rangers
HT
2-0
19:00
KCB SC
1-0
Bidco United
HT
1-0
19:00
Kakamega Homeboyz
1-0
Mathare United
HT
1-0
19:00
Gor Mahia
2-0
Ulinzi Stars Nakuru
HT
2-0
19:00
Vihiga Bullets
2-1
AFC Leopards
HT
2-1
20:00
1 Bjelovar
3-2
Mladost Zdralovi
HT
2-0
19:00
Metta/LU Riga
0-2
Riga FC
HT
0-2
14:40
Northern Tigers FC (nữ)
2-1
Gladesville Ravens (nữ)
HT
1-0
14:00
Maca Searle (nữ)
3-0
University of Sydney (nữ)
HT
2-0
14:00
Blacktown Spartans(nữ)
2-1
Manly Utd (nữ)
HT
0-1
13:40
Sydney Olympic FC (nữ)
1-3
Illawarra Stingrays (nữ)
HT
0-2
19:00
FKS Ukmerge
1-4
Hegelmann Litauen II
HT
1-2
19:00
Suduva Marijampole II
1-0
FM Klaipedos
HT
1-0
19:00
FK Dembava
0-4
DFK Dainava Alytus B
HT
0-2
17:30
Sonderjyske U19
1-2
Lyngby Fodbold Club U19 1
HT
0-2
18:10
Stirling University (nữ)
1-0
Rossvale FC (nữ)
HT
1-0
18:00
Vejle
4-3
Vendsyssel
HT
1-1
18:00
Sonderjyske
3-2
Helsingor
HT
2-1
18:00
Hvidovre IF
2-3
Naestved
HT
2-2
19:30
FC Kuktosh
3-0
FC Khatlon
HT
2-0
20:00
Ferroviaria SP (Youth)
2-0
XV de Jau (Youth)
HT
1-0
20:00
FC Gomel Reserves
4-2
Belshina Babruisk Reserve
HT
2-1
16:00
Smorgon 2
2-1
Energetik-BGU Minsk Reserves
HT
1-1
18:15
HB Torshavn (nữ)
1-2
B36 Torshavn (nữ)
HT
0-2
18:00
UD San Fernando
2-0
Leioa
HT
1-0

90phút [2-0], 120phút [4-0],

17:00
Las Rozas B
2-2
AD Complutense Alcala
HT
1-2
17:00
SE Penya Independent
0-0
SD Ejea 2
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [2-0],

17:00
CD Vicalvaro
2-3
CD Los Yebenes-San Bruno
HT
2-2
17:00
CDF Tres Cantos
3-1
Moraleja 2
HT
1-1
16:30
1 Getafe B
2-1
Cordoba B 1
HT
1-0

90phút [2-1], 120phút [3-1],

16:30
CD Subiza
1-3
CD El Palo
HT
1-1
20:00
Dyussh Polesgu (nữ)
0-6
Dinamo Brest (nữ)
HT
0-2
18:00
Lokomotiv Vitebsk (nữ)
0-7
FK Minsk (nữ)
HT
0-3
20:00
Marijampole City
2-0
Lietava Jonava 1
HT
0-0
17:00
FC Meralco Manila
0-1
Stallions FC
HT
0-0
20:00
FK Isloch Minsk
0-3
Neman Grodno
HT
0-1
19:00
IK Tord
4-1
Lindome GIF
HT
2-1
19:00
2 IFK Malmo FK
2-2
IFK Hassleholm
HT
1-0
19:00
Hittarps IK
1-1
Husqvarna
HT
1-0
18:00
Viggbyholms
4-2
Kvarnsvedens IK
HT
1-1
18:00
FBK Karlstad
1-1
Stenungsunds IF
HT
0-1
17:00
Cacereno
0-0
Recreativo Huelva
HT
0-0
20:00
FC Merani Tbilisi
0-3
Spaeri FC
HT
0-2
20:00
FC Sioni Bolnisi
1-1
Merani Martvili
HT
0-0
20:00
WIT Georgia Tbilisi
0-3
Gareji Sagarejo
HT
0-0
18:00
FC Thy - Thisted Q (nữ)
2-0
aalborg Freja (nữ)
HT
0-0
20:00
Esbjerg
2-1
Thisted FC
HT
2-0
19:00
Aarhus Fremad
1-3
Kolding FC
HT
0-3
19:30
Black Bulls
2-1
Ferroviario de Nampula
HT
1-0
15:00
Chuncheon Citizen
0-1
Mokpo City
HT
0-0
20:00
Pitea IF (nữ)
1-0
Orebro (nữ) 1
HT
0-0
20:00
FC Rosengard (nữ)
7-1
Vaxjo (nữ)
HT
4-0
20:00
Vittsjo GIK (nữ)
1-1
IFK Kalmar (nữ)
HT
0-1
16:30
Paide Linnameeskond B
2-2
Viimsi MRJK 1
HT
1-2
16:30
Tallinna FC Ararat TTU
5-0
Kohtla Jarve JK Jarve
HT
2-0
16:00
Jungfrau Punggol FC
0-3
Singapore Cricket Club
HT
0-1
20:00
Pouso Alegrense U20
0-4
Atletico Mineiro U20
HT
0-0
20:00
Bremer SV
2-1
Lupo-Martini Wolfsburg
HT
2-0
15:45
KL Rovers
1-0
Imigresen FC
HT
1-0
14:00
Balcatta (nữ)
1-3
Fremantle City FC (nữ)
HT
0-0
14:00
Perth SC (nữ)
3-1
Perth RedStar (nữ)
HT
2-0
19:30
AS Sorrento Calcio
2-0
Lumezzane
HT
0-0
14:30
Sichuan Jiuniu
2-0
Shanghai Jiading Huilong
HT
1-0
14:30
Nanjing City
0-0
Jiangxi Liansheng FC
HT
0-0
14:00
Guangzhou Evergrande
1-1
Jinan XingZhou
HT
0-0
20:00
Strommen
2-0
Ullern FC
HT
1-0
20:00
FK Arendal
3-0
Orn-Horten
HT
3-0
20:00
Gjovik Lyn
1-3
Ullensaker/Kisa IL
HT
1-1
20:00
Stjordals Blink
1-2
Baerum SK
HT
0-1
20:00
Notodden FK
2-1
Fram Larvik
HT
2-1
20:00
Junkeren
0-2
Sotra
HT
0-1
18:00
Traff
2-0
Kjelsas
HT
2-0
20:00
University of Pretoria (nữ)
7-0
Copper Belts FC (nữ)
HT
3-0
18:00
Sapphire FC (nữ)
1-3
Darnall (nữ)
HT
1-2
16:30
TUT FC (nữ)
1-2
First Touch Academy (nữ)
HT
1-1
20:00
Dinamo Maksimir (nữ)
2-3
ZNK Split (nữ)
HT
1-1
20:00
Poxyt
1-1
GrIFK Kauniainen
HT
1-0
20:00
TiPS
0-0
Lahden Reipas
HT
0-0
20:00
Kiffen Helsinki
4-1
PEPO Lappeenranta
HT
2-1
20:00
Atlantis II
0-3
JIPPO
HT
0-1
17:00
Gedania Gdansk
2-4
Cartusia
HT
2-2
16:00
Termalica BB Nieciecza II
5-1
Dalin Myslenice
HT
2-0
19:30
Mighty Tigers
0-1
Ekwendeni Hammers
HT
0-1
19:30
Kamuzu Barracks
0-1
Silver Strikers
HT
0-1
19:30
Karonga United
1-2
Be Forward Wanderers
HT
0-1
14:00
Brisbane City
2-0
Brisbane Roar (Youth)
HT
1-0
20:00
Asane Fotball
1-2
Kongsvinger
HT
0-1
20:00
KFUM Oslo
2-0
Kristiansund BK
HT
0-0
20:00
1 Hodd
1-2
Mjondalen IF
HT
1-0
20:00
1 Ranheim IL
2-1
Moss
HT
1-1
20:00
Sandnes Ulf
2-3
Jerv
HT
2-2
20:00
Sogndal
2-1
Start Kristiansand
HT
0-0
20:00
Raufoss
1-1
Fredrikstad
HT
0-0
20:00
Skeid Oslo
2-0
Bryne
HT
2-0
17:00
Olimpia Cluj (nữ)
3-0
FK Csikszereda Miercurea Ciuc (nữ)
HT
1-0
19:20
1 FC Vorskla Poltava
2-1
FC Shakhtar Donetsk
HT
1-0
19:00
Metalist Kharkiv
0-3
Chernomorets Odessa
HT
0-1
19:00
Metalist 1925 Kharkiv
1-1
Dynamo Kyiv 1
HT
1-1
19:00
1 Kolos Kovalyovka
1-0
FC Lviv
HT
1-0
19:00
Dnipro-1
1-0
Kryvbas
HT
0-0
19:00
Veres
1-0
FC Inhulets Petrove
HT
0-0
19:00
Rukh Vynnyky
0-0
PFC Oleksandria
HT
0-0
19:00
FC Mynai
0-3
Zorya
HT
0-2
16:00
Brisbane City U23
4-0
Brisbane Roar U23 1
HT
1-0
20:00
Al-Mohafza
1-1
Al Tall
HT
0-0
19:40
Al-Nabek
1-2
Al-Shorta Damascus
HT
1-2
16:00
1 SKV Altenmarkt (nữ)
0-4
Wacker Innsbruck (nữ)
HT
0-1
16:00
Vorderland (nữ)
2-1
Austria Wien (nữ)
HT
1-1
20:00
FK Bumprom
2-0
FC Molodechno
HT
2-0
18:00
Dnepr Mogilev
1-1
Lokomotiv Gomel
HT
0-0
20:00
Stord IL
0-2
Loddefjord
HT
0-1
20:00
Kolstad
1-5
Strindheim IL
HT
1-0
20:00
Skjervoy
4-4
Tromso B
HT
3-4
20:00
Sandvikens
4-1
Fana
HT
2-0
19:00
Donn
0-5
Mandalskameratene
HT
0-2
19:00
Eiger
2-0
Fyllingsdalen
HT
1-0
18:00
Molde B
3-4
Elverum
HT
2-2
18:00
HamKam B
3-4
IL Hodd B
HT
2-4
18:00
Brumunddal
5-1
Floro
HT
0-1
17:00
Hammerfest
1-2
Follo
HT
0-1
20:00
Uerdingen KFC 05
3-6
MSV Dusseldorf
HT
2-3
20:00
Bergisch Gladbach 09
3-1
BC Viktoria Glesch Paffendorf
HT
1-1
20:00
DJK Teutonia St.Tonis
2-2
Cronenberger SC
HT
1-0
20:00
VFB Homberg
3-1
FC Kray
HT
1-1
20:00
Hennef 05
5-0
Konishisdorf
HT
4-0
20:00
1 FC Viktoria Arnoldsweiler
0-2
Borussia Freialdenhoven
HT
0-2
20:00
SC Union Nettetal
4-3
Sportverein Sonsbeck
HT
2-3
20:00
Schwarz-Weiss Essen
3-2
FC Monheim
HT
3-1
19:00
Bischofswerdaer FV
3-1
Eilenburg
HT
1-0
19:00
VfB Auerbach
3-0
Ludwigsfelder FC
HT
2-0
19:00
VfB Hilden
4-0
FC Kleve
HT
3-0
19:00
Hallen
2-3
Grimma
HT
1-1
19:00
Hertha 06 Charlotten
3-1
SV Tasmania Berlin
HT
2-1
19:00
Hertha Zehlendorf
4-2
MSV Pampow
HT
1-0
19:00
VFC Plauen
4-0
SV Westerhausen
HT
2-0
19:00
Mahdov FC
2-2
MSV Neuruppin
HT
1-1
19:00
Budissa Bautzen
2-3
VfB 1921 Krieschow
HT
0-3
19:00
SC Staaken
4-1
SG Dynamo Schwerin
HT
0-0
19:00
SG Union Sandersdorf
5-4
SV Blau-Weiss Zorbau
HT
3-1
19:00
Einheit Rudolstadt
0-0
FC Oberlausitz
HT
0-0
16:00
FK Banga (nữ)
0-2
FK Saned (nữ)
HT
0-0
20:00
Osters IF
0-1
Utsiktens BK
HT
0-0
19:10
CD Monte Carlo
11-0
Lun Lok
HT
5-0
17:00
Chao Pak Kei
7-1
Windsor Arch Ka I
HT
3-0
19:00
Young Boys
3-2
Lugano
HT
2-0
16:00
Oberperfuss
1-3
SV Vols
HT
0-2
16:00
SV Wurmla
0-0
SC Lilienfeld
HT
0-0
15:30
Slovan HAC
1-6
SV Schwechat
HT
1-1
18:00
Tuv Buganuud
1-7
FC Ulaanbaatar
HT
1-1
15:00
Deren FC
3-0
Ulaanbaatar City
HT
0-0
19:00
Young Boys FD
6-0
Dalum 1
HT
3-0
20:00
SK Zapy
0-0
Viktoria Zizkov
HT
0-0
16:00
Bohemians1905 B
6-0
FK Zbuzany 1953
HT
2-0
15:30
Zlin B
2-1
Slovacko II
HT
0-0
15:15
Pardubice B
0-3
FK Kolin
HT
0-1
15:15
Chlumec nad Cidlinou
3-3
Teplice B 1
HT
0-2
15:15
Dukla Praha B
2-1
Viktoria Plzen B
HT
1-1
19:30
EC Uniao U20
0-3
AE Tiradentes U20
HT
0-0
20:00
Dynamos FC
3-0
ZPC Kariba
HT
2-0
20:00
Highlanders
1-0
Bulawayo Chiefs
HT
1-0
12:00
Ormeau White
1-2
Mudgeeraba
HT
0-1
17:00
Ming Chuan University
0-6
Taichung Futuro
HT
0-1
15:00
Taiwan Shihu
3-2
Hang Yuen FC
HT
0-0
15:00
Athletic Club Taipei
0-4
Taiwan Power Company
HT
0-2
15:00
Tainan City Steel
3-1
Taicheng Lions
HT
2-1
16:45
Parnu JK
0-6
FC Kuressaare II
HT
0-4
16:30
Laanemaa Haapsalu
1-2
Viljandi Tulevik 1
HT
0-2
16:30
Trans Narva B
2-1
JK Welco Elekter
HT
0-1
16:30
Nomme JK Kalju II
4-5
Tartu Kalev
HT
3-1
20:00
1 XV de Jau
2-0
Mogi Mirim EC
HT
1-0
20:00
ECUS
0-1
Barcelona Esportivo Capela SP
HT
0-0
14:00
UP Fighting Maroons
0-0
Samford Ranges 2
HT
0-0
12:00
Ipswich knights SC
2-2
North Star
HT
0-2
12:00
Vanraure Hachinohe FC
0-0
Miyazaki
HT
0-0
12:00
Kataller Toyama
3-0
Kamatamare Sanuki
HT
2-0
12:00
Melbourne Knights U21
0-7
South Melbourne U21
HT
0-4
18:00
Krylya Sovetov Samara (nữ)
0-8
Zenit St Petersburg (nữ)
HT
0-5
19:30
PFK Shahrixonchi
3-3
Lokomotiv BFK
HT
1-2
19:30
Paktako 79
2-3
Xorazm Urganch
HT
1-0
12:00
Runaway Bay Green
0-3
Gold Coast Knights B
HT
0-3
13:00
Heidelberg United (nữ)
2-0
South Melbourne (nữ)
HT
2-0
19:00
Ifo Bromolla IF (nữ)
1-3
Trelleborgs FF (nữ)
HT
1-3
18:00
Umea IK (nữ)
2-1
Lidkopings FK (nữ)
HT
0-1
17:00
Maritimo (nữ)
4-1
Benfica (nữ)
HT
0-1
VĐQG Brazil Brazil Campeonato Paranaense 2 BRA RJYH Brazil women's League Brazil Paulista Women's League BRA SPB Brazil Campeonato Mineiro Division 1 Brazil U20 Cup Brazil Catarinense Division 2 Brazil Campeonato Carioca Women Brazil Campeonato Paulista Brazil Debbie Shapiro Brazil Campeonato Carioca BRA BA U20 Brazil Campeonato Paulista C Brazil Mineiluo group B League Brazil Campeonato Baiano 2 Brazil Gaucho Women Brazil Supercopa Women Brazil Mato-grossense Division 1 Brazil Campeonato Cearense Division 2 Brasil Copa SP Juniores Brazil Campeonato Alagoano Brazil Paraibano Brazil Campeonato Paulista Youth Brazil Campeonato Amapaense Brazil Copa Verde Brazil Campeonato Paulista B Brazil Campeonato U20 Women PakistanYajia Brazil Campeonato Brasileiro A3 Women Brazil Serie B Brazil Campeonato Tocantinense Brazil Campeonato Gaucho Brasil Campeonato do Nordeste Primeira BRA SE Brazil Super Copa Gaucho Brazil Pernambucano League Brazil Campeonato Mineiro U20 Brazil Campeonato Sul-Matogrossense BRA D4 Brazil Youth Brazil Campeonato Catarinense Division 1 Brasil Women's Cup Brasil Cup BRA CGD Brazil Campeonato Carioca C Brazil Supercopa Bra CaP Brazil Campeonato Cearense Division 1 Brazil national youth (U20) Football Championship Brazil Paulista Serie B Brazil Serie D Brazil Campeonato Carioca Serie A2 Brazil Brasiliense DF Division 1 Brazil Campeonato Baiano Division Brazil Campeonato Piauiense Brasileiro, Serie C Brazil L Brazil Campeonato Capixaba BRA CP Brazil Campeonato Roraimense Brazil Campeonato Gaucho 2
top nha cai banner

Thưởng lần đầu lên tới

28.888.000 vnđ

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

THƯỞNG 200% LÊN ĐẾN 15 TRIỆU

MIỄN PHÍ 100K

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

Nạp lần đầu

Tặng ngay +130%

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

FREEBET +888K

Hoàn Trả thể thao 2,6% - 8,8Tr

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

Thưởng Thể Thao 150%

lên đến 6,8 củ

Đặt cược Giới thiệu
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657