Đặt cược

Website tructiep24h.net đang trong quá trình chuyển hướng sang tructiep24h.info.

Kết quả tỷ số, trực tiếp Larne FC vs Coleraine, 02h45 26/11

Larne FC
Kết quả bóng đá VĐQG Bắc Ireland

Larne FC vs Coleraine


02:45 ngày 26/11/2022

Đã kết thúc
Coleraine
Larne FC
0
HT

0 - 2
Coleraine
2

Trực tiếp kết quả tỷ số Larne FC vs Coleraine & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận Larne FC - Coleraine, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra Tructiep24h.com cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 2

Diễn biến chính Larne FC vs Coleraine

      4' 0-1      Matthew Shevlin
      14'        Conor McKendry
      40'        Aaron Jarvis
      45' 0-2      Conor McKendry
   Lee Bonis       49'    
      68'        Lyndon Kane
   Fuad Sule       71'    
   Ben Doherty       74'    
      76'        Conor McDermott
      90'        Josh Carson
      90'        Gareth Deane

Tường thuật trận đấu

Số liệu thống kê Larne FC vs Coleraine

Larne FC   Coleraine
7
 
Phạt góc
 
4
4
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
4
3
 
Thẻ vàng
 
6
7
 
Tổng cú sút
 
6
3
 
Sút trúng cầu môn
 
2
4
 
Sút ra ngoài
 
4
15
 
Sút Phạt
 
20
63%
 
Kiểm soát bóng
 
37%
59%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
41%
3
 
Cứu thua
 
4
127
 
Pha tấn công
 
105
94
 
Tấn công nguy hiểm
 
58
02:00
Bồ Đào Nha
6-1
Thụy Sĩ
HT
2-0
22:00
Morocco
0-0
Tây Ban Nha
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0], Pen [3-0],

02:00
Cambridge United
2-4
West Ham United
HT
1-2
00:00
Galatasaray
3-4
Villarreal
HT
1-4
20:15
SV Ried
6-1
First Wien 1894
HT
3-1
20:00
Panaitolikos Agrinio
1-2
Anderlecht
HT
0-1
20:00
Atromitos Athens
3-2
Nottingham Forest
HT
1-2
18:00
Athletic Bilbao
2-0
Valladolid
HT
1-0
18:00
Racing Genk
3-1
SC Heerenveen
HT
1-1
01:00
Leganes
2-2
Mirandes 1
HT
1-1
01:00
Real Oviedo
0-0
Las Palmas 1
HT
0-0
00:00
Maribor
7-0
Radomlje
HT
4-0
20:00
ND Gorica
0-0
NK Bravo
HT
0-0
22:59
Bahir Dar Kenema FC
0-0
Saint George
HT
0-0
20:00
Adama City
3-0
Legetafo Legedadi
HT
1-0
20:10
Polisi SC
0-1
Mlandege FC
HT
0-0
18:30
Persis Solo FC
6-1
Cilegon United
HT
4-0
18:30
Persija Jakarta
1-0
Borneo FC 1
HT
0-0
15:30
Persebaya Surabaya
3-2
Barito Putera
HT
0-1
02:45
Spennymoor Town
3-2
Boston United
HT
0-1
02:45
Scarborough
2-1
Peterborough Sports
HT
0-0
02:45
Leamington
0-0
Brackley Town
HT
0-0
02:45
Kettering Town
0-1
Gloucester City
HT
0-0
02:45
Hereford United
1-1
Chorley FC
HT
0-0
02:45
Farsley Celtic
2-0
Kings Lynn
HT
2-0
02:45
1 Curzon Ashton FC
0-2
Darlington
HT
0-0
02:45
Corinthian Casuals
0-1
Bishop's Stortford
HT
0-0
02:45
Glentoran FC
0-3
Linfield FC
HT
0-2
16:00
Ahbab FC
0-3
CISF
HT
0-1
02:45
Halifax Town
3-1
Dorking
HT
1-0
02:45
Boreham Wood
2-1
Oldham Athletic
HT
0-0
22:59
FC Twente/Heracles Academie U21
2-0
NEC U21
HT
1-0
02:45
Tranent Juniors
1-0
Cumbernauld Colts
HT
0-0
02:45
Celtic B
1-3
Berwick Rangers
HT
1-1
02:45
Glasgow Rangers Reserve
0-0
East Kilbride
HT
0-0
02:00
Everton U21
7-2
Colchester United U21
HT
4-0
20:00
Peterborough U21
4-1
Aston Villa U21
HT
2-0
19:50
Al-Dhafra
3-0
Baynounah SC
HT
1-0
19:40
Fursan Hispania FC
0-2
Gulf Heroes FC
HT
0-0
19:40
Al Taawon
1-2
Al-Hamriyah
HT
1-2
17:30
FC Syunik
1-3
Ararat Yerevan II
HT
0-1
02:00
Badajoz
1-0
Deportivo La Coruna 1
HT
0-0
02:00
1 CF La Nucia
0-0
CF Intercity 1
HT
0-0
01:00
UD Logrones
1-1
Real Sociedad B 1
HT
1-0
18:05
CF Rayo Majadahonda
1-2
Real Madrid Castilla
HT
1-0
18:00
Unionistas de Salamanca
2-1
AD Alcorcon
HT
0-0
18:00
1 Fuenlabrada
0-1
Merida AD
HT
0-0
19:30
CD Mensajero
2-1
Lanzarote 1
HT
1-0
02:30
Ammanford
3-2
Pontardawe Town 1
HT
1-2
02:30
Afan Lido
1-0
Ynyshir Albions
HT
0-0
02:30
Llanelli
1-4
Trefelin
HT
0-3
02:30
Goytre Utd
4-3
Llantwit Major
HT
2-3
02:30
Cambrian Clydach
2-3
Swansea University
HT
1-2
02:30
Guilsfield
4-0
Porthmadog
HT
2-0
02:30
Briton Ferry Athletic
8-0
Abbe Gavin Ni
HT
4-0
02:30
Barry Town United
2-1
Cwmbran Celtic
HT
1-1
16:00
WIT Georgia Tbilisi
0-0
Aragvi Dusheti
HT
0-0
16:00
Kolkheti 1913 Poti
1-0
FC Metalurgi Rustavi
HT
1-0
18:00
Namibia U17
0-1
Botswana U17
HT
0-0
22:00
Qalali
0-1
Isa Town
HT
0-0
22:00
Al-Ittihad(BHR)
0-0
Um Alhassam
HT
0-0
22:00
Al-Ittifaq
1-2
A'Ali
HT
0-0
19:30
A.S.Marsa
4-1
AS Mhamdia
HT
1-0
19:30
CO Medenine
1-1
Jerba Midoun
HT
0-1
19:30
Jendouba Sport
1-2
AS Oued Ellil 1
HT
0-1
19:30
Espoir Rogba
1-0
AS Gabes
HT
0-0
19:30
ES Rades
1-0
J.S. Kairouanaise
HT
1-0
19:30
CS Korba
0-0
CS Bembla
HT
0-0
21:25
Venghnuai FC
2-2
Chawnpui
HT
1-2
20:30
Churchill Brothers
2-1
Mohammedan SC
HT
0-0
15:30
Real Kashmir
2-1
Sreenidi Deccan
HT
0-1
19:45
Al Masry
0-0
NBE SC
HT
0-0
19:30
Baladiyet El Mahallah
3-2
Proxy SC
HT
3-1
02:45
Whitby Town
1-1
Hyde F.C.
HT
0-1
17:30
Ario Eslamshahr
3-0
Shahin Bushehr
HT
1-0
17:30
1 Kian Sam Babol
1-1
Shahid Ghandi
HT
0-1
17:00
FC MERW
2-2
Nebitchi
HT
0-0
17:00
HTTU Asgabat
2-1
Energetik Mary
HT
0-0
17:10
Rukh Vynnyky U21
2-0
Chernomorets Odessa U21
HT
0-0
02:45
Beckenham Town
4-1
Chichester City
HT
2-0
02:45
Stowmarket Town
2-0
Grays Athletic
HT
2-0
01:30
1 San Felix CF U19
1-1
Marbella U19
HT
1-1
00:00
Seneca CF U19
2-0
Algeciras CF U19 1
HT
0-0
23:30
1 CD 26 de Febrero U19
2-1
Recreativo Huelva U19
HT
1-0
18:00
1 UD Tomares U19
1-2
Sevilla U19 1
HT
0-1
18:00
San Roque Balompie U19
7-0
Rusadir CF U19
HT
4-0
18:00
Real Betis U19
2-1
Granada U19 1
HT
0-0
20:30
Asswehly SC
2-0
Al-Ahli tripoli
HT
0-0
02:45
Coalville
0-2
Nuneaton Borough
HT
0-2
02:45
Needham Market
1-0
Hednesford Town
HT
0-0
02:45
Alvechurch
4-2
Stratford Town
HT
3-0
02:45
Rushden Diamonds
1-3
Tamworth
HT
1-2
02:45
Colney Heath
1-1
Witton Albion 1
HT
1-1
02:45
Grantham Town
0-0
Dunston UTS
HT
0-0
02:45
Runcorn Linnets
2-1
Trafford
HT
1-0
01:00
SV Halstenbek Rellin
2-2
Kummerfelder SV
HT
1-1
22:00
Gil Vicente U23
2-0
Braga U23
HT
1-0
22:00
Vizela U23
2-2
Famalicao U23
HT
2-1
20:00
CD Mafra U23
0-1
Benfica U23
HT
0-1
18:00
1 Farense U23
4-1
Estoril U23
HT
1-0
18:00
Portimonense U23
3-2
Sporting Lisbon Sad U23
HT
1-1
19:00
Cordoba Futsal
3-3
Levante Futsal
HT
0-0
18:00
Real Betis Futsal
0-6
Jaen Paraiso Interior Futsal
HT
0-0
18:00
Palma Futsal
7-3
Antequera Futsal
HT
0-0
02:45
Bracknell Town
0-0
Plymouth Parkway
HT
0-0
02:45
1 Yate Town
0-3
Chesham United
HT
0-3
20:00
Wrexham Reserve
3-1
Blackpool (R)
HT
2-1
20:00
Rotherham United (R)
3-1
Bolton (R)
HT
2-1
17:00
Keshla FK II
1-0
Kapaz PFK II
HT
0-0
17:00
Qarabag II
0-1
Zira FK II
HT
0-1
17:00
FK Mughan
3-2
Standard Sumgayit II
HT
2-0
19:00
1 Orientacion Maritima (nữ)
0-3
CD Guiniguada Apolinario (nữ)
HT
0-1
02:45
Hemel Hempstead Town
1-0
Bath City
HT
1-0
02:45
Cheshunt
2-0
Dover Athletic
HT
0-0
02:45
Braintree Town
0-0
Oxford City
HT
0-0
02:45
Worthing
0-6
Ebbsfleet United
HT
0-4
02:45
Welling United
1-2
Farnborough Town
HT
0-1
02:45
Tonbridge Angels
3-0
Eastbourne Borough
HT
1-0
20:00
Dundee U20
1-1
Hamilton FC (R)
HT
1-1
00:00
FC Unirea 2004 Slobozia
3-3
Dinamo Bucuresti 3
HT
1-3
00:00
Petrolul Ploiesti
0-1
Universitatea Craiova
HT
0-0
00:00
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
4-0
FC Voluntari
HT
2-0
20:00
defense forces
1-1
URA Kampala
HT
1-0
20:00
Arua Hill SC
0-1
BUL FC
HT
0-0
#
CLB
Trận
+/-
Điểm
1
Larne FC
18
23
41
2
Crusaders
18
16
36
3
Linfield FC
18
16
36
4
Cliftonville
17
9
36
5
Glentoran FC
16
24
35
6
Coleraine
18
13
30
7
Ballymena United
17
-2
23
8
Carrick Rangers
18
-9
22
9
Glenavon Lurgan
18
0
20
10
Newry City
18
-18
15
11
Dungannon Swifts
18
-34
7
12
Portadown
18
-38
4

Thưởng lần đầu lên tới

28.888.000 vnđ

Đặt cược

Tặng 20% lần nạp đầu tiên

lên đến 9.999.999 vnđ

Đặt cược Giới thiệu

Nạp lần đầu

Tặng ngay +130%

Đặt cược Giới thiệu

Freebet: 68k

Hoàn trả thể thao: 1,8%

Đặt cược Giới thiệu

Thưởng Thể Thao 150%

lên đến 6,8 củ

Đặt cược Giới thiệu
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657