Kết quả tỷ số, trực tiếp Olivenza FC vs Atletico Pueblonuevo, 18h00 19/03

Olivenza FC
Kết quả bóng đá Spanish Bizkaia-Tercera Division

Olivenza FC vs Atletico Pueblonuevo


18:00 ngày 19/03/2023

Đã kết thúc
Atletico Pueblonuevo
Olivenza FC
2
HT

0 - 1
Atletico Pueblonuevo
1

Trực tiếp kết quả tỷ số Olivenza FC vs Atletico Pueblonuevo & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận Olivenza FC - Atletico Pueblonuevo, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra tructiep24h.info cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Olivenza FC vs Atletico Pueblonuevo

      22' 0-1     
      1-1  85'    
      2-1  90'    

Tường thuật trận đấu

Số liệu thống kê Olivenza FC vs Atletico Pueblonuevo

Olivenza FC   Atletico Pueblonuevo
2
 
Phạt góc
 
4
0
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
0
 
Thẻ vàng
 
4
8
 
Tổng cú sút
 
7
3
 
Sút trúng cầu môn
 
2
5
 
Sút ra ngoài
 
5
58%
 
Kiểm soát bóng
 
42%
57%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
43%
113
 
Pha tấn công
 
87
34
 
Tấn công nguy hiểm
 
22
01:45
Slovakia
2-0
Bosnia-Herzegovina
HT
2-0
01:45
Luxembourg
0-6
Bồ Đào Nha
HT
0-4
01:45
Malta
0-2
Italy
HT
0-2
01:45
Bắc Ireland
0-1
Phần Lan
HT
0-1
22:59
Liechtenstein
0-7
Iceland
HT
0-2
22:59
Anh
2-0
Ukraine
HT
2-0
22:59
Slovenia
2-0
San Marino
HT
0-0
20:00
1 Kazakhstan
3-2
Đan Mạch
HT
0-2
00:30
Bahrain U21
1-1
Estonia U21
HT
0-0
00:00
U21 Thụy Điển
0-0
Colombia U20
HT
0-0
22:59
Portugal U18
4-1
Georgia U18
HT
1-0
22:00
Nga
2-0
Iraq
HT
0-0
21:30
Latvia U21
0-1
Georgia U21
HT
0-1
21:00
Azerbaijan U21
2-0
Slovenia U21
HT
1-0
20:10
1 Hong Kong U22
1-2
Malaysia U22
HT
0-0
20:00
North Macedonia U16
5-1
Kosovo U16
HT
1-0
19:15
Nepal (nữ)U17
0-3
Belarus (nữ) U17
HT
0-0
19:00
Lithuania U16
2-0
Bosnia-Herzeg U16
HT
1-0
18:30
Macau of China
0-1
Singapore
HT
0-0
18:00
Wales U21
3-0
Scotland U21
HT
2-0
17:10
Singapore U22
1-2
Cambodia U22
HT
0-2
17:00
Croatia U18
0-3
Belgium U18
HT
0-0
17:00
Finland U18
0-2
Austria U18
HT
0-2
16:00
Bulgaria U16
1-0
Gibraltar U16
HT
0-0
16:00
Malta U19
2-1
Albania U19
HT
1-1
15:30
Italy U18
2-0
Romania U18
HT
1-0
15:15
India (nữ) U17
9-0
Bhutan (nữ) U17
HT
3-0
14:00
Andorra U16
2-0
Liechtenstein U16
HT
1-0
12:00
Fiji
0-2
Solomon Islands
HT
0-1
22:59
Sao Tome Principe
0-2
Sierra Leone
HT
0-2
20:00
Lesotho
0-2
Zambia
HT
0-1
01:30
Al-Jeel Youths
4-3
Al Shoalah U19
HT
2-2
00:30
KS Bednarska Warsaw
5-1
KKS Zoliborz Warsaw
HT
3-1
22:59
Qarabag
1-2
Galatasaray
HT
1-1
22:30
Hodd
1-1
Brattvag
HT
0-0
22:00
Rosenborg
0-0
Haugesund
HT
0-0
21:00
Sundsvalls DFF (nữ)
2-0
Umea IK (nữ)
HT
1-0
20:00
Universitatea Craiova
5-3
ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu 1
HT
0-1
20:00
Radnicki Nis
3-1
Slavia Sofia
HT
2-0
19:00
Fredrikstad
1-0
Skeid Oslo
HT
0-0
19:00
Dalkurd FF
3-0
Taby
HT
1-0
19:00
Sogndal
0-0
Raufoss
HT
0-0
18:50
Habitpharm Javor
2-2
Kolubara
HT
0-1
18:45
1 OLS Oulu
1-3
JS Hercules
HT
1-2
18:00
Sportist Svoge
1-1
CSKA Sofia
HT
0-0
18:00
FK Ryazan
1-1
Sibir-M Novosibirsk
HT
1-1
17:45
Widzew lodz
2-0
Jagiellonia Bialystok
HT
0-0
16:00
Slavia Mozyr
3-0
Lokomotiv Gomel
HT
0-0
16:10
Tien Giang U19
1-4
Dong Thap U19
HT
1-2
16:00
Becamex Binh Duong U19
3-0
Tay Ninh U19 1
HT
2-0
15:30
T T Hanoi U19
1-1
Cong An Nhan Dan U19
HT
0-1
15:30
Viettel U19
7-0
Quang Ngai U19
HT
5-0
15:30
Khatoco Khanh Hoa U19
5-0
Binh Dinh U19
HT
3-0
14:00
Dong Tam Long An U19
0-2
An Giang U19
HT
0-2
13:50
Dong Nai U19
0-0
Binh Thuan U19
HT
0-0
13:30
Thanh Hoa U19
3-0
Vicem Hai Phong U19
HT
3-0
13:30
Lam Dong U19
2-2
Phu Yen U19
HT
2-1
02:00
Las Palmas
1-1
Sporting Gijon 1
HT
0-1
23:30
Villarreal B
0-0
SD Huesca
HT
0-0
23:30
Granada CF
1-0
Real Oviedo
HT
0-0
21:15
Zaragoza
1-1
Albacete
HT
0-0
21:15
Ponferradina
0-0
Mirandes 1
HT
0-0
19:00
Eibar
0-0
Andorra CF 1
HT
0-0
13:00
Mito Hollyhock
2-4
Ventforet Kofu
HT
1-1
12:00
Renofa Yamaguchi
0-3
Fujieda MYFC
HT
0-2
12:00
Ban Di Tesi Iwaki
0-1
Machida Zelvia
HT
0-0
19:30
Willem II
2-0
MVV Maastricht
HT
1-0
19:30
SC Telstar
1-0
FC Oss
HT
0-0
19:30
Heracles Almelo
3-2
Den Bosch
HT
3-1
19:30
Dordrecht
0-0
Helmond Sport
HT
0-0
19:00
Zwickau
2-0
Ingolstadt 1
HT
0-0
18:00
TSV 1860 Munchen
1-4
Borussia Dortmund (Youth)
HT
0-3
00:00
Eyupspor
0-1
Caykur Rizespor
HT
0-1
17:30
1 Bodrumspor
0-0
Erzurum BB
HT
0-0
01:00
CF Atlante
0-0
Leones Negros
HT
0-0
20:00
OKS Stomil Olsztyn
2-1
Motor Lublin
HT
1-0
21:00
Anagenisi Karditsa
3-0
Apollon Larissas
HT
0-0
18:45
1 Panahaiki-2005
0-0
Kissamikos
HT
0-0
18:45
Thesprotos
0-2
Panserraikos
HT
0-1
18:45
Ierapetra
0-0
Egaleo Athens
HT
0-0
18:45
Niki Volou
2-0
Makedonikos
HT
0-0
18:45
Irodotos
1-2
Kalamata AO
HT
0-1
18:45
Iraklis Larisas
0-3
AEL Larisa
HT
0-2
18:45
1 Diagoras
0-1
Apollon Kalamarias 1
HT
0-1
20:00
Jadran Dekani
1-1
Krka 1
HT
1-1
20:00
Roltek Dob
4-1
NK Primorje
HT
4-1
16:00
Wadadia (nữ)
1-0
Zetech Sparks FC (nữ)
HT
0-0
13:00
Sejong Vanesse FC
4-2
Jeonju Citizen FC
HT
2-0
12:00
Geoje Citizen
0-0
Daegu FC II
HT
0-0
20:30
Barito Putera
3-0
PSIS Semarang
HT
2-0
18:00
Gaziantep Asya Spor (nữ)
1-1
Pendik Camlikspor (nữ)
HT
0-1
16:00
Bagcilar Evrenspor (nữ)
6-0
Sakarya Yenikent Gunesspor (nữ)
HT
2-0
16:00
Soma Zaferspor (nữ)
1-1
Horozkent SK (nữ)
HT
0-0
14:00
Mitchelton (nữ)
3-4
Eastern Suburbs SC (nữ)
HT
3-2
13:00
Weston Pud(nữ)
1-3
Virginia United SC (nữ)
HT
0-2
21:30
NK Solin
0-1
Kustosija
HT
0-0
21:30
NK Dugopolje
1-2
Hrvatski dragovoljac
HT
0-2
21:00
Rudes
3-1
NK Orijent Rijeka
HT
2-1
22:30
Tromso (nữ)
4-2
Grand Bodo (nữ)
HT
4-1
20:00
Grei (nữ)
0-2
Klepp (nữ)
HT
0-1
19:00
Fortuna Alesund (nữ)
2-3
Kolbotn (nữ)
HT
1-2
18:20
Nevsehirspor Genclik
1-1
Celspor
HT
0-0
18:00
Eskisehirspor
2-0
Kelkit Belediye Hurriyet
HT
1-0
18:00
Kepez Belediyespor
0-1
Cankaya FK
HT
0-1
18:00
Gumushanespor
5-1
Turk Metal Kirikkale
HT
4-1
18:00
Elazigspor
0-1
Kutahyaspor
HT
0-1
18:00
Artvin Hopaspor
1-0
Nigde Belediyespor
HT
0-0
18:00
Darica Genclerbirligi
0-0
Elazig Belediyespor
HT
0-0
18:00
EdirnesporGenclik
3-0
Karsiyaka
HT
1-0
18:00
Yldrm Belediyesispor
0-1
Sapanca Genclikspor
HT
0-0
18:00
Aksarayspor
3-0
Fatsa Belediyespor
HT
0-0
18:00
Tepecik Bld
2-1
Bergama Belediyespor
HT
1-1
18:00
Anadolu Selcukluspor
2-2
Catalca Spor 1
HT
0-2
18:00
Sile Yildizspor
2-0
Agri 1970 Spor
HT
0-0
18:00
Ofspor
1-1
Eynesil 1
HT
0-1
18:00
Karaman Belediyesi Spor
1-1
Yomraspor
HT
1-1
18:00
1 Karaman Belediyespor
0-0
Ergene Velimese 1
HT
0-0
18:00
Musspor
1-1
Efeler 09
HT
0-1
18:00
76 Igdir Belediye spor
4-0
Bulvarspor 1
HT
0-0
18:00
STK Samorin
0-1
FK Kosice
HT
0-0
15:30
Slovan Bratislava B
2-2
TJ Spartak Myjava
HT
0-0
20:10
Tapajos
1-0
Bragantino PA
HT
1-0
20:00
Itupiranga
1-2
Sao Francisco FC/PA
HT
0-1
20:00
Castanhal PA
2-0
Caete FC
HT
0-0
20:00
Cameta EC
1-2
Tuna Luso
HT
1-0
20:00
Ag. Maraba
0-0
Independente PA
HT
0-0
02:00
Villa Nova-MG
1-2
Tombense
HT
1-2
20:00
CA Patrocinense
1-0
Caldense MG 1
HT
0-0
19:30
Luxembourg City
3-1
Jeunesse Schieren
HT
2-0
19:30
Yellow Boys Weiler-La-Tour
1-2
FC Schifflange 95
HT
1-0
21:00
AD Castro Daire
0-2
Leca
HT
0-1
00:00
Cobaneras FC (nữ)
4-1
CSD Concepcion (nữ)
HT
2-1
00:00
UNIFUT-Rosal (nữ)
1-1
FC Cremas (nữ)
HT
1-1
00:00
Club Deportivo Xela (nữ)
2-1
Xinabajul (nữ)
HT
1-0
12:00
Omiya Ardija (nữ)
0-0
Nojima Stella (nữ)
HT
0-0
22:59
1 SC Imbabura
1-2
Chacaritas SC
HT
0-1
21:00
Spartans
3-0
Gretna 1
HT
2-0
20:00
Aston Villa (nữ)
5-0
Leicester City (nữ)
HT
3-0
20:00
Reading (nữ)
2-2
Brighton H.A. (nữ)
HT
0-2
18:40
Manchester City (nữ)
2-0
Chelsea FC (nữ)
HT
2-0
01:30
Audax Rio RJ
1-0
Nova Iguacu
HT
1-0
20:00
Sparta Petegem
0-2
FC Gullegem
HT
0-1
20:00
Bocholter VV
2-1
Pepingen
HT
1-1
01:00
Toluca (nữ)
2-1
Mazatlan FC (nữ)
HT
0-0
20:00
Matonense SP
0-3
Marilia Ac
HT
0-1
20:00
Stupcanica Olovo
1-0
FK Buducnost Banovici
HT
0-0
21:30
1 NK Split
0-1
NK Junak
HT
0-0
19:00
Radnik Sesvete
2-0
NK Belisce
HT
2-0
17:00
DUGO SELO
3-2
Hrvace
HT
2-0
16:00
GAJ Mace
2-1
Bistra 1
HT
2-1
21:00
Palestino (nữ)
7-0
CCD Fernandez Vial (nữ)
HT
3-0
21:00
Universidad Catolica (nữ)
2-4
Santiago Morning (nữ)
HT
0-4
21:00
Universidad de Concepcion (nữ)
7-2
Puerto Montt (nữ)
HT
5-0
21:00
OHiggins (nữ)
0-6
Universidad de Chile (nữ)
HT
0-2
18:00
GKS Gornik Leczna (nữ)
2-1
Pogon Szczecin (nữ)
HT
2-1
17:00
KKP Bydgoszcz (nữ)
0-0
AZS UJ Krakow (nữ)
HT
0-0
01:30
Deportivo Merlo
0-2
Los Andes
HT
0-2
01:20
Itapipoca CE
0-1
Horizonte CE
HT
0-0
23:30
ASC Port Autonome
2-0
HLM 1
HT
1-0
23:20
Ajel de Rufisque
2-1
Oslo FA
HT
0-1
22:15
Raith Rovers
0-1
Hamilton Academical 1
HT
0-1
20:00
Cittadella (nữ)
1-0
AGSM Verona (nữ)
HT
1-0
20:00
ACF Clarentia Trento (nữ)
1-2
Tavagnacco (nữ)
HT
0-1
20:00
Apulia Trani (nữ)
0-1
San Marino College (nữ)
HT
0-1
20:00
Brescia (nữ)
3-0
Ravenna (nữ)
HT
0-0
20:00
Chievo (nữ)
2-1
Genoa (nữ)
HT
1-0
20:00
Napoli (nữ)
4-0
Cesena (nữ) 1
HT
2-0
01:00
Asante Kotoko FC
0-2
Medeama SC
HT
0-1
22:00
Ghana Dream FC
1-0
Nsoatreman FC
HT
1-0
22:00
Bibiani Gold Stars
1-0
Samartex
HT
0-0
22:00
Great Olympics
1-1
Legon Cities FC
HT
1-0
22:00
Aduana Stars
2-2
Real Tamale United
HT
0-0
22:00
Berekum Chelsea
1-1
Tamale City
HT
0-1
22:50
Doma United
2-0
Lobi Stars
HT
0-0
22:00
Akwa United
2-0
Shooting Stars SC
HT
0-0
22:00
Enyimba
1-1
Bendel Insurance
HT
1-0
22:00
Wikki Tourist
1-1
Sunshine Stars FC
HT
0-0
22:00
Remo Stars
1-0
Nasarawa United
HT
1-0
22:00
Rivers United
1-1
Abia Warriors
HT
0-0
22:00
Plateau United
2-0
Gombe United
HT
1-0
22:00
Kwara United
2-0
El Kanemi Warriors
HT
0-0
19:00
Darajani Gogo
2-0
Silibwet Leons FC
HT
1-0
19:00
MCF FC
0-1
Migori Youth
HT
0-1
17:20
Mara Sugar FC
3-1
Mwatate United
HT
1-1
13:30
Northern Tigers FC (nữ)
3-0
Maca Searle (nữ)
HT
1-0
13:10
Gladesville Ravens (nữ)
1-1
Manly Utd (nữ)
HT
0-0
13:00
Blacktown Spartans(nữ)
0-1
NWS Spirit (nữ)
HT
0-1
13:00
Bankstown City Lions (nữ)
1-1
Apia L Tigers (nữ)
HT
0-1
13:00
University of Sydney (nữ)
2-2
Bulls Academy (nữ)
HT
2-1
13:00
Aime Rigi (nữ)
3-1
Illawarra Stingrays (nữ)
HT
0-0
12:40
Football NSW Institute (nữ)
0-1
Sydney Olympic FC (nữ)
HT
0-0
17:40
Hapoel Qalansawe
2-2
Hapoel Migdal HaEmek
HT
2-1
20:00
TuS Hiltrup
1-0
Grun Weiss Nottuln
HT
1-0
02:00
Omaha
1-1
Forward Madison FC
HT
1-0
18:30
East Fife (nữ)
2-1
Queen's Park(nữ)
HT
0-1
15:00
Redcliffe PCYC
4-1
Newmarket SFC
HT
2-0
22:30
SC Chabab Mohammedia (nữ)
2-1
AUSF Assa Zag (nữ)
HT
1-1
15:00
Perth SC (nữ)
4-0
Subiaco AFC (nữ)
HT
2-0
14:00
Balcatta (nữ)
9-0
Curtin University FC (nữ)
HT
6-0
12:00
Fremantle City FC (nữ)
1-2
Murdoch University Melville FC (nữ)
HT
0-1
17:00
Olimpia Cluj (nữ)
1-3
Carmen Bucuresti (nữ)
HT
1-1
17:00
Independenta Baia Mare (nữ)
0-2
FCM Targu Mures (nữ)
HT
0-2
16:00
Universitatea Galati (nữ)
0-2
Fairplay Bucuresti (nữ)
HT
0-0
15:00
CSM Alexandria (nữ)
6-1
Piros Security (nữ)
HT
4-0
15:00
FK Csikszereda Miercurea Ciuc (nữ)
4-0
Vasas Odorhei (nữ)
HT
1-0
20:30
Vojvodina (nữ)
3-1
ZFK Spartak Subotica (nữ)
HT
2-0
02:00
Sousa PB
5-1
Botafogo PB
HT
2-1
20:00
Uganda Police FC
1-1
Mbarara City
HT
0-1
21:00
ZNK Hajduk Split (nữ)
5-0
ZNK Donat Zadar (nữ)
HT
2-0
16:45
ZNK Agram (nữ)
0-1
Dinamo Maksimir (nữ)
HT
0-0
00:00
Deportivo La Coruna
2-0
Celta vigo b 1
HT
0-0
22:59
UD San Sebastian Reyes
1-1
Cultural Leonesa
HT
1-0
22:59
UE Cornella
1-1
Real Union Irun
HT
0-0
22:59
Castellon
0-0
Gimnastic Tarragona
HT
0-0
21:00
CF Rayo Majadahonda
2-1
Pontevedra 1
HT
1-0
21:00
CF La Nucia
2-2
UD Logrones
HT
0-1
17:00
Baleares
2-0
Athletic Bilbao B
HT
2-0
17:00
Badajoz
2-1
Unionistas de Salamanca
HT
1-1
17:00
AD Alcorcon
2-2
AD Ceuta
HT
1-2
17:00
Osasuna B
1-0
CD Alcoyano
HT
1-0
17:00
Numancia
1-1
Real Murcia 2
HT
0-1
17:00
Merida AD
2-0
Fuenlabrada
HT
1-0
17:00
Real Balompedica Linense
1-2
Real Madrid Castilla
HT
1-1
17:00
CF Intercity
0-0
SD Amorebieta
HT
0-0
19:30
Dukla Prague (nữ)
2-4
Slovacko (nữ)
HT
1-2
19:00
Sparta Praha (nữ)
1-0
Slavia Praha (nữ)
HT
0-0
18:00
1 Banik Ostrava (nữ)
1-1
Horni Herspice (nữ)
HT
0-1
22:59
Zambia U23
0-0
U23 Ai Cập
HT
0-0
20:00
AO Chalkida
0-4
Tilikratis
HT
0-2
20:00
Agia Paraskevi
1-1
Marko
HT
0-1
20:00
Aris Petroupolis
0-0
Ethnikos Pireaus 1
HT
0-0
20:00
Thiella Sarakinon
0-1
AEP Kozani
HT
0-1
20:00
1 Thyella Rafinas
2-1
Almyros Gaziou 1
HT
2-0
20:00
Rodos FC
4-0
Aias Gastounis
HT
2-0
20:00
APO Keratsini
3-1
Poros
HT
1-1
20:00
AO Tympakiou
2-1
Agios Nikolaos
HT
0-0
20:00
Olympiakos Volou
1-0
Edessaikos
HT
0-0
23:30
CD Torreperogil
3-1
CD El Palo
HT
2-0
23:30
Orihuela CF
2-1
Hercules II
HT
1-0
23:30
Samanod
2-0
SD Torina 1
HT
1-0
22:59
UE Vilassar de Mar
2-2
LHospitalet
HT
0-1
22:59
SD Ejea
2-3
CD Robres
HT
1-1
22:59
SP Villafranca
4-1
CD Azuaga
HT
3-1
22:59
Caudal
1-1
CD Covadonga
HT
1-0
22:59
Bollullos CF
0-0
Cordoba B
HT
0-0
22:59
UD Somozas
2-1
CD Barco
HT
1-1
22:59
Malaga City
2-1
Huetor Tajar
HT
0-1
22:59
Torredonjimeno
3-0
Maracena
HT
1-0
22:59
1 Toledo
0-3
UB Conquense
HT
0-1
22:59
CD Bullense
0-3
EG El Palmar
HT
0-1
22:30
1 Jerez
1-0
CF Trujillo
HT
1-0
22:30
UD Llanera
3-0
CD Colunga
HT
2-0
22:30
UD Ourense
2-0
Paiosaco
HT
1-0
22:30
1 CA Monzon
1-2
CD Utrillas
HT
0-0
22:30
CD Cieza
4-1
Alcantarilla
HT
1-0
22:30
CD Choco
0-1
Deportivo La Coruna B
HT
0-0
22:30
Quintanar Del Rey
3-0
CD Azuqueca
HT
1-0
22:15
Tamar Ritter
5-0
CD La Almunia
HT
3-0
22:00
CD Marchamalo
0-0
La Solana
HT
0-0
22:00
Oyonesa Tudelano
2-0
Calahorra B
HT
2-0
22:00
Almazan
0-0
CyDL Jupiter Leones
HT
0-0
22:00
2 Real Titanico Laviana
1-1
Sporting de Gijon B
HT
1-1
22:00
Haro Deportivo
1-1
Pena Balsamaiso CF
HT
0-0
22:00
Luarca CF
1-0
CD Llanes
HT
0-0
22:00
CDFC La Calzada
1-0
CD Agoncillo
HT
0-0
22:00
Silla CF
1-2
Gandia
HT
1-1
22:00
Caravaca CF
2-1
Lorca Deportiva FC
HT
0-1
22:00
CF Illueca
4-1
CD Cuarte Industrial
HT
0-0
22:00
CD Caspe
2-1
CD Binefar
HT
1-1
22:00
CD Roda
1-1
UD Levante B 1
HT
1-1
22:00
Deportiva Minera
0-0
Aguilas CF
HT
0-0
22:00
Ayamonte CF
3-1
Sevilla C
HT
0-0
22:00
CD Lagun Onak
0-2
Leioa
HT
0-1
22:00
CP Montehermoso
0-2
AD Llerenense
HT
0-1
22:00
Real Avila CF
1-1
CA Bembibre
HT
0-1
22:00
CD Cayon
2-0
Castro
HT
2-0
22:00
Vianes
0-3
Naxara
HT
0-0
22:00
Ciudad de Murcia
1-0
Muleno CF
HT
0-0
22:00
Palencia
6-0
CD La Virgen Del Camino
HT
3-0
22:00
UC Ceares
1-1
Aviles Stadium CF
HT
0-0
22:00
CA River Ebro
2-0
Racing Rioja B
HT
2-0
22:00
Arandina
0-0
Numancia B
HT
0-0
22:00
CD Tuilla
3-4
Valdesoto
HT
1-1
21:45
AD Almudevar
3-2
Epila CF
HT
2-2
21:30
1 UCAM Murcia CF B
0-1
At. Pulpileno
HT
0-1
21:30
CF Calamocha
1-0
SD Huesca II
HT
1-0
20:30
CD Huracan Melilla
0-6
Real Jaen CF
HT
0-2
18:30
CA Antoniano
2-2
Xerez Deportivo
HT
1-1
18:00
UD Gran Tarajal ST
2-1
Villa Santa Brigida
HT
2-0
17:45
Jove Espanol
0-2
Castellon B
HT
0-0
17:30
CD Calamonte
1-1
CD Don Alvaro
HT
0-0
17:30
Racing Villalbes
1-1
CF Alondras
HT
1-0
17:30
Atletico Pueblonuevo
4-0
UC La Estrella
HT
2-0
17:30
FC Vilafranca
3-2
UE Sants
HT
0-0
17:15
CD Carinena
0-2
Barbastro
HT
0-1
17:00
Ted Contois Feng
0-0
Arroyo Club Polideportivo
HT
0-0
17:00
Arenas Armilla
0-2
UD Torre del Mar
HT
0-1
17:00
Pobla De Mafumet CF
1-1
UE Castelldefels
HT
0-0
17:00
Condal CF
1-2
L Entregu CF
HT
1-1
17:00
Almeria B
0-3
UD Marbella
HT
0-1
17:00
CF Montanesa
0-0
Sant Andreu
HT
0-0
17:00
Viveiro CF
0-0
Rapido de Bouzas
HT
0-0
17:00
CF Talavera B
1-1
Tomelloso
HT
0-1
17:00
SE Penya Independent
5-0
CF Soller
HT
0-0
17:00
CF Pozuelo Alarcon
3-3
Ursaria 1
HT
2-1
17:00
CD Berceo
1-1
CD Anguiano
HT
0-0
17:00
CD Rota
0-3
CD Gerena
HT
0-0
17:00
Murcia B
1-0
La Union CF
HT
0-0
17:00
1 Girona B
1-0
CP San Cristobal
HT
0-0
17:00
Gran Pena
3-1
CSD Arzua
HT
1-1
17:00
CE Europa
1-0
CF Badalona B
HT
0-0
17:00
Atletico Arteixo
2-2
Arosa SC
HT
1-0
17:00
Lucena CF
2-1
Atletico Espeleno
HT
1-0
17:00
Torrent C.F
0-0
Atzeneta UE
HT
0-0
17:00
Racing Murcia
2-1
Molinense
HT
1-1
17:00
1 Mostoles
0-1
RSC International
HT
0-0
17:00
Atletico Malagueno
4-1
Motril
HT
1-0
17:00
Olivenza FC
2-1
UP Plasencia
HT
1-1
17:00
CD Miajadas
0-1
Moralo CP
HT
0-1
17:00
CD Huetor Vega
1-0
Atletico Porcuna CF
HT
0-0
17:00
CD Lealtad
0-0
CD Praviano
HT
0-0
16:45
Fundacio Esportiva Grama
3-3
UE Rapitenca
HT
1-2
16:45
AD Siete Villas
0-2
SD Gama
HT
0-1
16:45
CD Guarnizo
0-0
SD Textil Escudo
HT
0-0
16:30
CD Tarancon
2-2
CP Villarrobledo
HT
0-2
16:30
Real Aranjuez CF
0-2
CD Galapagar
HT
0-1
16:30
Getafe B
0-1
RSD Alcala Henares
HT
0-0
16:30
CU Collado Villalba
0-2
Torrejon CF 1
HT
0-1
16:30
CD Canillas
1-0
CD Paracuellos Antamira
HT
0-0
16:30
CF Trival Valderas
4-0
Rayo Vallecano B
HT
2-0
16:15
CF Fuenlabrada Promesas
0-3
Las Rozas
HT
0-1
20:30
SG Bornheim 1945 Grun-Weiss
0-0
SC Dortelweil
HT
0-0
20:00
SV Waldhof Mannheim II
4-0
SV Langensteinbach
HT
3-0
14:00
Perth Glory (nữ)
4-3
Melbourne City (nữ)
HT
0-1
12:00
Melbourne Victory (nữ)
1-1
Brisbane Roar (nữ)
HT
1-1
20:00
Energetik-BGU Minsk (nữ)
0-4
Dinamo-BGUFK Minsk (nữ)
HT
0-3
17:00
ABFF U19 (nữ)
1-5
FK Minsk (nữ)
HT
1-2
21:00
Leek Town Ladies (nữ)
2-1
Doncaster Rovers Belles (nữ)
HT
1-1
20:10
Old Actonians (nữ)
4-1
Norwich City (nữ)
HT
2-0
20:00
York City (nữ)
1-4
Chorley (nữ)
HT
1-1
20:00
Sheffield (nữ)
1-1
Peterborough (nữ)
HT
1-1
21:00
NFA Kaunas
1-1
Garr and Ava 1
HT
0-1
18:00
Marijampole City
2-1
FK Panevezys B 1
HT
1-0
17:00
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
2-1
Ekranas Panevezys
HT
1-0
22:59
Cece United
2-1
Sandi FC
HT
1-0
22:59
1 BEA Mountain FC
5-1
LPRC Oilers
HT
3-0
22:59
Watanga FC
6-1
Invicible Eleven 1
HT
1-1
16:00
ACB Ineu U19
2-4
CS Sporting Cluj U19
HT
1-1
19:30
TJ Druzstevnik Vrakun
0-1
FK Podkonice
HT
0-0
19:30
Rimavska Sobota
0-1
TJ Tatran Oravske Vesele
HT
0-0
19:30
MFK Snina
1-1
Spisska Nova Ves 1
HT
1-1
19:30
TJ Banik Kalinovo
1-1
Partizan Bardejov
HT
1-1
19:30
1 FK Svidnik
0-0
MFK Vranov nad Topou 1
HT
0-0
19:30
FK Belusa
1-2
OFK Malzenice
HT
0-2
19:00
Lillestrom U19
4-2
Bodo Glimt U19
HT
1-0
22:59
Villanovense
0-0
Atletico de Madrid B
HT
0-0
22:59
SCR Pena Deportiva
2-0
Mallorca B
HT
0-0
22:59
Xerez Deportivo FC
0-1
Granada CF B 1
HT
0-0
22:30
Sestao
2-1
CA Cirbonero
HT
0-0
22:30
Yeclano Deportivo
3-1
Real Betis B
HT
0-0
22:00
CD Tudelano
0-2
UD Mutilve
HT
0-1
22:00
CD Arenteiro
1-0
Marino luanco
HT
1-0
22:00
Alfaro
2-0
Arenas Club de Getxo
HT
2-0
22:00
Gimnastica Torrelavega
1-1
Compostela
HT
0-0
22:00
Terrassa
1-1
UD Alzira
HT
0-1
22:00
CD Artistico Navalcarnero
1-0
Don Benito
HT
0-0
22:00
Lleida
2-1
Real Zaragoza B
HT
1-1
22:00
Formentera
0-0
Ibiza Islas Pitiusas 1
HT
0-0
22:00
Polvorin
0-1
Union Langreo
HT
0-0
22:00
Recreativo Huelva
1-0
Mar Menor
HT
1-0
22:00
Teruel
1-1
RCD Espanyol B
HT
1-1
21:45
coruxo FC
1-1
Ourense CF
HT
0-1
21:30
CD Izarra
1-1
AD San Juan
HT
0-0
21:00
Leganes B
1-0
Suokuaili Moss
HT
0-0
17:30
CD Atletico Paso
0-1
CD Estebona
HT
0-0
17:00
CD Utrera
0-1
CD San Roque de Lepe
HT
0-1
17:00
Velez CF
1-1
Ejido
HT
1-1
17:00
UCAM Murcia
1-1
Atletico Sanluqueno 1
HT
0-0
17:00
CD Diocesano
1-2
CD Guadalajara
HT
0-0
17:00
CD Ebro
1-3
AE Prat
HT
1-1
17:00
Juventud Torremolinos CF
0-2
Antequera CF
HT
0-2
17:00
Cerdanyola del Valles
2-0
CD Montijo
HT
1-0
17:00
CE Manresa
0-0
Hercules
HT
0-0
17:00
Sevilla Atletico
1-1
FC Cartagena B
HT
1-0
17:00
Cacereno
0-1
AD Union Adarve
HT
0-0
17:00
Atletico Mancha real
0-1
Cadiz B
HT
0-1
16:30
UD Melilla
1-0
G. Segoviana
HT
1-0
16:00
Valencia CF Mestalla
3-2
CF Badalona
HT
0-1
16:00
FC Flora Tallinn (nữ)
4-2
Saku Sporting (nữ) 1
HT
1-2
21:00
FC Kosova Zurich
0-0
Taverne
HT
0-0
20:00
Langenthal
2-2
Neuchatel Xamax FCS U21
HT
2-1
20:00
La Sarraz-Eclepens
1-1
Echallens 1
HT
1-0
19:00
FC Thun U21
2-1
SC Dornach
HT
1-0
15:00
Western Pride
2-5
Surfers Paradise
HT
2-3
14:15
1 Caboolture FC
1-1
Sunshine Coast FC
HT
0-0
13:15
1 Southside Eagles
1-2
Capalaba Bulldogs
HT
1-0
17:00
UKS SMS II Lodz (nữ)
3-0
Resovia Rzeszow (nữ)
HT
2-0
19:00
VfB Lübeck II
4-2
TSB Flensburg
HT
1-1
19:00
SV Frisia 03
0-0
SV Grun-Weib Siebenbaumen
HT
0-0
19:00
SV Eichede
3-0
Dornbreite Lubeck
HT
0-0
19:00
SV Todesfelde
1-0
FC Kilia Kiel
HT
0-0
02:00
3 SC Paysandu Para
0-1
Remo Belem (PA) 2
HT
0-1
17:00
TuS Makkabi Berlin
4-0
SD Croatia Berlin
HT
1-0
22:00
Saint Etienne U19
1-1
Montpellier U19
HT
0-1
20:10
Istres U19
2-1
Colomiers U19
HT
0-0
20:00
Paris FC U19
1-1
AuxerreU19
HT
1-0
20:00
Stade Reims U19
2-1
Montfermeil U19
HT
0-0
20:00
Drancy U19
1-0
Caen U19 1
HT
0-0
20:00
Guingamp U19
5-0
USSA Vertou (U19)
HT
0-0
20:00
Amiens U19
1-1
Dunkerque U19
HT
0-1
20:00
Lorient U19
1-2
Niort U19
HT
0-0
20:00
ESM DE Gonfreville U19
1-2
Valenciennes US U19
HT
0-0
20:00
1 Lille U19
1-0
U19 PSG
HT
0-0
20:00
La Roche VF U19
1-5
Nantes U19
HT
0-0
20:00
LensU19
1-2
Saran U19 1
HT
1-2
20:00
1 Bourg Peronnas U19
0-1
AC Bobigny U19
HT
0-1
20:00
Dijon U19
2-5
Troyes U19
HT
2-3
20:00
Rennes U19
0-1
Angers SCO U19
HT
0-0
19:00
Metz U19
1-1
Nancy U19 1
HT
1-1
18:00
Blagnac U19
0-3
Bastia U19
HT
0-1
16:00
Le Puy Foot 43 Auvergne U19
0-4
StrasbourgU19
HT
0-2
16:00
Bordeaux U19
1-3
Avranches U19
HT
1-3
16:00
SochauxU19
4-1
Clermont U19
HT
1-0
16:00
Akademiya Ontustik
5-3
Tarlan
HT
3-2
13:00
SD Family
2-2
Ulytau Zhezkazgan
HT
1-0
19:30
CO Sidi Bouzid
1-1
Stade tunisien
HT
0-0
19:30
C.A.Bizertin
3-0
Etoile Metlaoui
HT
1-0
19:30
ES Hamam-Sousse
5-1
AS Slimane
HT
1-0
20:00
Cardiff (nữ)
3-1
The New Saints (nữ)
HT
1-1
20:00
Swansea City (nữ)
3-0
Cardiff Metropolitan (nữ)
HT
1-0
20:00
Barry Town (nữ)
0-2
Aberystwyth (nữ)
HT
0-1
20:00
Abergavenny (nữ)
1-5
Pontypridd Town (nữ)
HT
0-2
19:30
ES Rades
1-3
A.S.Marsa
HT
0-2
19:30
J.S. Kairouanaise
1-1
AS Mhamdia
HT
1-0
19:30
CS Bembla
2-0
Jerba Midoun
HT
1-0
19:30
Jendouba Sport
1-1
Espoir Rogba
HT
1-1
19:30
CS Korba
0-1
CO Medenine
HT
0-0
19:30
1 AS Oued Ellil
3-1
AS Gabes
HT
1-0
22:59
FS La Massana
10-2
Encamp
HT
5-1
20:00
FC Rangers
1-11
FC Pas de la Casa
HT
0-5
17:00
UE Engordany II
1-2
UE Santa Coloma B
HT
1-1
01:30
ABC RN
3-1
Nautico (PE)
HT
2-0
21:00
SV Telfs
2-1
SPG Motz/Silz
HT
1-0
20:30
Union Gurten
0-0
WSC Hertha Wels
HT
0-0
20:00
1 St. Johann
0-4
SC Golling
HT
0-2
20:00
SV Austria Salzburg
1-2
SV Grodig
HT
0-2
20:00
FC Wolfurt
0-2
FC Lauterach
HT
0-2
20:00
USK Anif
2-2
SV Seekirchen
HT
1-1
20:00
1 SV Kuchl
0-0
Bischofshofen
HT
0-0
16:00
SV Wals-Grunau
6-0
Salzburger AK 1914
HT
3-0
16:00
SV Hall
0-1
FC Kitzbuhel
HT
0-1
15:30
WSG Swarovski Tirol B
1-1
Kufstein
HT
0-0
15:30
SVG Reichenau
4-0
SC Schwaz 1
HT
3-0
22:59
Volsungur husavik
2-1
Magni
HT
1-0
19:00
NK Dren Vrhinka
6-1
NK Skofja Loka
HT
4-1
19:30
FC Viktoria 1889 Berlin U19
1-3
Hertha Zehlendorf U19
HT
0-0
18:00
SV Meppen U19
0-4
MSV Duisburg U19
HT
0-2
18:00
Eintracht Trier U19
2-3
Karlsruher SC U19
HT
1-2
18:00
SpVgg Unterhaching U19
0-2
FC Heidenheim U19
HT
0-1
18:00
Reutlingen U19
2-0
Augsburg U19
HT
1-0
17:30
VfB Hilden U19
2-2
Bayer Leverkusen U19
HT
0-0
17:30
Preuben Munster U19
1-4
VfL Bochum U19
HT
0-2
17:00
Werder Bremen U19
3-2
St. Pauli U19 1
HT
2-2
17:00
Energie Cottbus U19
2-0
Dynamo Dresden U19
HT
2-0
16:00
Rot-Weiss Essen U19
1-2
Fortuna Dusseldorf U19
HT
1-2
16:00
BonnerU19
2-6
Monchengladbach U19
HT
0-4
16:00
RW Oberhausen U19
2-1
Viktoria koln U19
HT
1-0
16:00
1 Nurnberg U19
3-1
Ingolstadt U19
HT
2-1
02:00
Santa Catarina Clube
1-1
Marquense
HT
0-0
01:00
Coatepeque
3-0
Nueva Concepcion
HT
1-0
00:00
Suchitepequez
3-0
Puerto San Jose
HT
0-0
00:00
Deportivo Barberena FC
1-1
Deportivo Sanarate FC
HT
0-1
00:00
CSD Solola
0-0
San Juan FC 1
HT
0-0
00:00
Deportivo Mictlan
1-0
Club Aurora
HT
1-0
17:00
2 Amazulu Reserves
1-3
Golden Arrows Reserves 1
HT
1-1
17:00
Orlando Pirates Reserves
3-1
Kaizer Chiefs Reserves
HT
1-1
15:00
Cape Town City FC Reserves
3-2
Stellenbosch FC Reserves
HT
0-2
15:00
Sikkim Aakraman FC
0-0
Sikkim Dragons
HT
0-0
16:30
Kowloon City
4-0
Shatin SA
HT
1-0
14:30
Central Western District RSA
3-1
Citizen
HT
2-0
14:30
Wong Tai Sin
2-1
Dreams Metro Gallery
HT
1-0
14:30
Happy Valley
2-2
Eastern District SA
HT
1-1
14:30
Kai Jing
0-1
Wing Yee FT
HT
0-0
14:30
South China AA
3-0
Kwai Tsing District FA
HT
0-0
22:59
Portugal (nữ) U17
7-0
North Macedonia (nữ) U17
HT
3-0
21:00
France (nữ) U17
5-0
Kosovo U17(nữ)
HT
3-0
20:00
Germany (nữ) U17
5-2
Hungary (nữ) U17
HT
3-0
18:00
Republic of Ireland (nữ) U17
1-0
Italy (nữ) U17
HT
1-0
20:00
Esbjerg
2-0
BK Frem
HT
0-0
19:00
Kolding FC
2-1
Roskilde
HT
1-0
12:00
Yangpyeong
0-2
Mokpo City
HT
0-1
12:00
Chuncheon Citizen
1-1
Pocheon FC
HT
1-1
12:00
1 Busan Transportation Corporation
0-1
Paju Citizen FC
HT
0-1
22:30
Francavilla
2-0
AC Monopoli
HT
2-0
22:30
Sangiuliano City Nova
1-0
Pro Vercelli
HT
1-0
22:30
Piacenza
1-1
Novara 1
HT
1-0
22:30
Vicenza
2-3
Azy based nano Bo 1
HT
2-2
22:30
USD Virtus Verona
1-0
Us Pergolettese
HT
1-0
19:30
Sassari Torres
1-1
Ancona
HT
0-1
19:30
San Donato Tavarnelle
1-2
Gubbio
HT
1-1
19:30
Recanatese
3-1
Montevarchi
HT
0-0
19:30
Pontedera
2-0
Imolese
HT
1-0
19:30
Lucchese
1-1
Fermana 1
HT
0-0
19:30
Cesena
1-0
Olbia
HT
0-0
19:30
Pro Patria
1-4
Albinoleffe
HT
0-3
19:30
Carrarese
3-0
Robur Siena S.S.D.
HT
1-0
19:30
Alessandria
1-1
US Fiorenzuola
HT
1-1
19:30
Vis Pesaro
0-2
ACD Virtus Entella
HT
0-1
19:30
Mantova
1-1
JuventusU23
HT
0-1
19:30
Catanzaro
2-2
Pescara
HT
1-1
19:30
Lecco
0-0
Triestina 1
HT
0-0
20:30
Hammarby (nữ)
2-0
Vittsjo GIK (nữ) 1
HT
0-0
20:00
Kristianstads DFF (nữ)
3-1
IFK Kalmar (nữ)
HT
3-0
20:00
BK Hacken (nữ)
0-1
Djurgardens (nữ)
HT
0-1
20:00
Orebro (nữ)
1-3
Linkopings (nữ)
HT
1-2
18:00
Brommapojkarna (nữ)
2-2
IK Uppsala (nữ)
HT
2-0
22:00
Tallinna JK Legion
2-2
Paide Linnameeskond B
HT
0-1
01:00
Maguary PE
1-3
Reet
HT
0-0
20:00
Bremer SV
1-1
VfV Borussia 06 Hildesheim
HT
0-1
19:00
1 Havelse
2-2
St Pauli II
HT
2-0
02:00
SER Chapadao/MS
0-3
Ivinhema FC (MS)
HT
0-1
02:00
Coxim MS
0-2
Dourados
HT
0-1
19:00
DJK Don Bosco Bamberg
0-3
TSV Abtswind
HT
0-1
19:00
Forest Green Rovers
1-0
Sheffield Wednesday
HT
1-0
01:00
Atletico Grau
1-2
Alianza Lima
HT
1-1
22:59
1 Deportivo Municipal
2-0
Deportivo Union Comercio 1
HT
1-0
20:00
Vibonese
3-1
ASD Canicatti
HT
2-0
20:00
Oud Heverlee Leuven II (nữ)
2-1
Gent B (nữ)
HT
0-0
16:00
Veres Rivne U21
1-2
Zorya U21
HT
0-1
22:59
Shamrock Rovers U19
3-1
Cork City U19
HT
1-0
21:00
St. Patricks U19
5-1
Derry City U19
HT
4-1
21:00
Sligo U19
3-3
Bohemians U19
HT
2-1
20:00
Waterford United U19
1-0
Bray Wanderers U19
HT
1-0
20:00
Longford Town U19
0-7
Drogheda United U19
HT
0-4
18:10
Blue Birds FC (nữ)
2-1
Wits University FC (nữ)
HT
1-0
21:00
Astra Hungary (nữ)
3-0
Ujpesti (nữ)
HT
1-0
20:45
Puskas Akademia (nữ)
1-0
Viktoria FC Szombathely (nữ)
HT
1-0
23:30
Mbour
0-0
SONACOS
HT
0-0
23:30
Casamance
1-1
Generation Foot
HT
1-1
23:30
Pikine
1-0
US Goree
HT
1-0
23:30
Linguere
1-1
Diambars
HT
1-1
21:00
Pomorzanin Torun
0-1
Cuiavia Inowroclaw
HT
0-1
21:00
GKS Gryf Gryfow Slaski
3-3
KS Luzyce Luban
HT
1-2
21:00
1 Swit Skolwin
3-1
Stolem Gniewino
HT
0-1
21:00
1 Lechia Zielona Gora
0-4
Gornik II Zabrze
HT
0-0
21:00
KS Wiazownica
1-3
Cracovia II
HT
0-0
21:00
Polonia Bytom
2-0
Chrobry Glogow II
HT
1-0
20:30
Podhale Nowy Targ
1-0
Wisla Sandomierz
HT
0-0
18:00
Unia Skierniewice
1-0
Blonianka Blonie
HT
1-0
17:00
WKP Wloclavia Wloclawek
5-0
Kujawianka Izbica Kujawska 1
HT
2-0
16:00
2 Radziszowianka Radziszow
3-2
Okocimski KS Brzesko 1
HT
2-1
01:00
Atletico Mineiro (nữ)
1-0
Real Brasilia FC (nữ)
HT
1-0
01:00
Kindermann (nữ)
1-2
Sao Paulo/SP (nữ)
HT
1-0
01:00
Ceara (nữ)
0-6
Flamengo/RJ (nữ)
HT
0-4
21:00
Internacional(w)
1-0
Cruzeiro MG (nữ)
HT
1-0
17:00
Malaga U19
0-0
CD 26 de Febrero U19
HT
0-0
21:00
1 Clermont (nữ)
2-1
Montauban (nữ) 1
HT
1-0
20:00
Le Mans (nữ)
0-1
Lille (nữ)
HT
0-1
19:30
Nimes MG (nữ)
1-1
Le Puy (nữ)
HT
0-1
14:00
Olimpia Cluj II (nữ)
5-1
Dream Team Bucurest (nữ)
HT
4-1
20:00
Sokol Tasovice
3-0
Vysocina Jihlava B
HT
3-0
20:00
Zdar nad Sazavou
3-0
Velka Bites 1
HT
1-0
20:00
Sumperk
1-2
FC Vsetin
HT
1-0
20:00
SK Zdirec Nad Doubravou
1-0
Bystrice Nad Pernste 1
HT
1-0
20:00
Tatran Vsechovice
2-1
Brno B
HT
2-1
19:00
Opava II
2-0
Slavoj Olympia Bruntal
HT
0-0
15:15
Meteor Praha
6-1
SK Slany
HT
5-0
16:15
Brisbane Roar (Youth)
1-0
Brisbane Olympic United FC
HT
1-0
15:00
Brisbane City
4-0
Rochedale Rovers
HT
3-0
22:00
1 Municipal Iquique
1-2
Union San Felipe
HT
1-0
20:00
Olimpija Ljubljana (nữ)
2-0
ZNK Radomlje (nữ)
HT
0-0
16:00
ZNK Cerklje (nữ)
0-5
ZNK Ljubljana (nữ)
HT
0-2
22:59
Atletico Marte (nữ)
1-0
CD Platense Zacatecoluca (nữ)
HT
0-0
02:00
Sol de Mayo
1-1
Club Circulo Deportivo 1
HT
0-1
01:50
Sportivo Belgrano
1-2
Sportivo Las Parejas
HT
0-1
20:30
Gillingham (nữ)
0-1
Ipswich Town (nữ)
HT
0-1
20:00
Milton Keynes Dons (nữ)
0-5
Watford (nữ)
HT
0-0
19:00
Oxford United (nữ)
2-0
Plymouth Argyle (nữ)
HT
0-0
17:30
Lucky Mile FC
1-1
Sao Jose(AP)
HT
0-1
17:30
Wan Chai
1-1
Kwong Wah AA
HT
0-1
16:30
Kowloon Cricket Club
6-0
Fu Moon FC
HT
4-0
12:30
3 Sing FC
6-1
Mutual Football Club
HT
2-0
12:30
Kwun Tong
1-3
Sài Gòn
HT
0-0
12:30
Tung Sing FC
2-1
Flower
HT
0-1
14:00
Brisbane Roar U23
1-3
Brisbane Olympic FC U23
HT
1-0
12:40
Brisbane City U23
5-2
Rochedale Rovers U23
HT
2-1
12:00
Caboolture FC U23
2-2
Sunshine Coast U23
HT
2-2
19:00
BW Linz (nữ)
2-1
Wacker Innsbruck (nữ)
HT
1-0
01:30
CD Chalatenango Reserves
3-1
AD Isidro Metapan Reserves
HT
2-1
21:00
FC Pesch 1956
3-1
Hennef 05
HT
1-0
20:30
Konishisdorf
3-1
Fortuna Koln II
HT
1-0
20:30
TuS Ennepetal
2-2
TSV Victoria Clarholz
HT
1-0
20:30
FC Eddersheim
3-2
Turk Gucu Friedberg
HT
0-1
20:30
Eintracht Hohkeppel
2-2
VfL Vichttal
HT
1-1
20:30
SG Finnentrop/Bamenohl
1-2
SC Preussen Munster II
HT
1-1
20:30
TuRU Dusseldorf
4-0
FSV Duisburg 2
HT
1-0
20:10
Sportfreunde Lotte
3-0
Erndtebruck
HT
1-0
20:00
VfB Hilden
1-3
TVD Velbert
HT
0-2
20:00
SV Neuhof 1910
0-1
FC 1906 Erlensee
HT
0-0
20:00
1 VFB Homberg
0-2
SC Union Nettetal
HT
0-1
20:00
Heeslinger SC
6-2
Eintracht Celle
HT
4-2
20:00
SV Westfalia Rhynern
0-1
Siegen Sportfreunde
HT
0-0
20:00
SSVg Velbert
0-1
Uerdingen KFC 05
HT
0-0
20:00
FC Monheim
0-1
Sportverein Sonsbeck
HT
0-0
20:00
1 SF Hamborn 07
3-1
MSV Dusseldorf
HT
2-1
20:00
FC Eintracht Rheine
2-2
SpVgg Vreden 1921
HT
0-0
20:00
1. FC Gievenbeck
2-2
ASC 09 Dortmund
HT
0-1
20:00
VfR Garching
1-1
FC Ingolstadt 04 Am
HT
0-1
20:00
KSV Vatan Sport Bremen
1-1
Aumund-Vegesack
HT
0-0
20:00
Borussia Freialdenhoven
1-5
BC Viktoria Glesch Paffendorf
HT
1-3
20:00
TSV Sasel
5-0
TSV Buchholz 08
HT
2-0
20:00
1 TSV Meerbusch
0-2
DJK Teutonia St.Tonis
HT
0-1
20:00
Hurth
2-0
SpVg Frechen 20
HT
1-0
20:00
Gutersloh
4-1
Adams Sam Beek 1
HT
1-0
20:00
Siegburger SV 04
0-1
Blau-Weib Friesdorf
HT
0-0
20:00
Wegberg-Beeck
1-1
Bergisch Gladbach 09
HT
1-0
20:00
SC Paderborn 07 II
3-0
Delbrucker SC
HT
0-0
20:00
FC Kleve
1-4
SpVg Schonnebeck
HT
0-2
20:00
TSV Pattensen
2-4
MTV Gifhorn
HT
2-1
20:00
Rielasingen Arlen
3-1
FV Offenburg
HT
1-1
20:00
Cronenberger SC
0-4
FC Kray
HT
0-2
20:00
HSC Hannover
3-2
Arminia Hannover
HT
3-1
20:00
Rotenburger SV
2-0
SV Ahlerstedt Ottendorf
HT
1-0
19:00
Niendorfer TSV
3-0
FC Union Tornesch
HT
1-0
19:00
SC Staaken
3-0
SV Tasmania Berlin
HT
0-0
19:00
TSV Schwaben Augsburg
3-1
TSV Nördlingen
HT
2-1
19:00
1 Türkspor Augsburg
2-1
TSV Landsberg
HT
1-0
18:00
SV Hemelingen
2-1
Brinkumer SV
HT
1-1
18:00
TuS Schwachhausen
3-2
Union 60 Bremen
HT
3-1
15:45
HEBC Hamburg
4-1
FC Suderelbe 1
HT
1-0
15:45
USC Paloma
5-2
Hamburger SV III
HT
3-2
20:00
RFC de Liege
4-1
Gent B 1
HT
2-1
20:00
Leuven B
2-1
Tienen
HT
1-1
20:00
Royal Knokke
4-1
Dessel Sport
HT
2-0
19:30
Antwerp B
0-2
Patro Eisden
HT
0-1
15:30
Chaiyaphum United
1-0
Sisaket City
HT
0-0
21:00
ZNK SFK 2000 (nữ)
4-0
ZFNK Emina (nữ)
HT
3-0
02:00
Philadelphia Union II
1-3
Orlando City B
HT
1-2
20:00
Gintra Universitetas (nữ)
1-1
MFA Zalgiris (nữ)
HT
0-0
22:59
Levante UD (nữ)
4-1
Real Sociedad (nữ)
HT
0-0
21:00
Colegio Aleman Valencia (nữ)
1-3
Alhama CF (nữ)
HT
0-0
17:00
Levante Las Planas (nữ)
2-2
Madrid CFF (nữ)
HT
0-1
17:00
CD Alaves (nữ)
1-2
Atletico de Madrid (w)
HT
0-1
21:10
Defensores de Belgrano (nữ)
1-2
Banfield (nữ)
HT
0-1
15:30
1 Sparta Praha II (nữ)
1-2
Hradec Kralove (nữ)
HT
1-0
21:00
Turbine Potsdam (nữ)
3-1
SV Meppen (nữ)
HT
1-1
18:00
Bayer Leverkusen (nữ)
2-0
SC Freiburg (nữ)
HT
0-0
18:00
Hoffenheim (nữ)
2-0
SG Essen-Schonebeck (nữ)
HT
1-0
20:00
Centro Atletico Fenix
0-0
Boston River
HT
0-0
17:15
Ajax Amsterdam (nữ)
5-0
VV Alkmaar (nữ)
HT
1-0
18:30
Reinickendorfer Fuchse
1-1
SFC Stern 1900
HT
0-1
01:30
Liniers
1-2
Sportivo Italiano
HT
1-0
19:00
FC Gutersloh (nữ)
2-0
Carl Zeiss Jena (nữ)
HT
2-0
19:00
FFC Frankfurt II (nữ)
0-1
Koln II (nữ)
HT
0-1
16:00
SC Sand (nữ)
1-3
Ingolstadt 04 (nữ)
HT
1-1
16:00
RB Leipzig (nữ)
3-0
Bayern Munich II (nữ)
HT
1-0
16:00
SC Freiburg II (nữ)
0-2
Nurnberg (nữ)
HT
0-1
16:00
Wolfsburg II (nữ)
2-1
TSG 1899 Hoffenheim II (nữ)
HT
1-1
16:00
FFC Turbine Potsdam II (nữ)
1-7
Andernach (nữ)
HT
1-5
02:00
Guillermo Brown
0-2
Nueva Chicago
HT
0-0
01:30
Defensores Unidos
3-1
All Boys
HT
1-1
01:30
Aldosivi Mar del Plata
0-1
Chacarita juniors
HT
0-0
01:30
Almagro
2-0
Temperley
HT
1-0
20:30
Japan Beach Soccer
0-6
Iran Beach Soccer
HT
0-3
18:30
United Arab Emirates Beach Soccer
2-4
Oman Beach Soccer
HT
0-0
20:00
1 FC Judenburg
2-3
SV Lebring
HT
2-1
20:00
ASKO Kottmannsdorf
0-2
SV Spittal/Drau
HT
0-1
15:30
ASK Klagenfurt
2-1
KAC 1909
HT
1-1
15:30
Slovan HAC
0-3
Simmeringer SC
HT
0-1
02:00
Atletico Paranaense
1-0
Gremio Metropolitano Maringa
HT
0-0
20:00
Sokol Brozany
3-0
FK Kolin
HT
1-0
20:00
Povltava FA
1-0
FK Banik Sokolov 1
HT
0-0
16:00
Teplice B
2-3
Viktoria Zizkov
HT
2-2
15:15
Chlumec nad Cidlinou
2-3
Mlada Boleslav B
HT
0-0
15:15
Unicov
1-0
Vrchovina
HT
0-0
15:15
Banik Ostrava B
3-1
Otrokovice
HT
1-0
15:00
1 FK Zbuzany 1953
3-0
Domazlice
HT
1-0
21:00
Real Betis B (nữ)
5-1
CD Pozoalbense (nữ)
HT
1-0
21:00
Real Madrid II (nữ)
2-0
Bizkerre (nữ)
HT
0-0
17:50
Real Union de Tenerife (nữ)
1-0
CFF Albacete (nữ)
HT
1-0
17:00
CD Femarguin (nữ)
3-0
La Solana (nữ)
HT
1-0
15:00
Levante B (nữ)
2-1
Union Viera CF (nữ)
HT
1-0
19:30
AC Milan (nữ)
3-3
Fiorentina (nữ)
HT
2-0
17:30
Parma s (nữ)
0-1
Sassuolo (nữ)
HT
0-0
22:59
Banjul United
1-1
Steve Biko
HT
0-1
22:59
PSV Wellingara
1-2
WAA Banjul
HT
1-1
22:59
Team Rhino FC
3-0
Banjul Hawks FC
HT
0-0
20:00
Bordeaux B
3-2
Chatellerault 1
HT
1-1
20:00
1 Chateauroux II
1-1
FC Drouais Dreux
HT
0-1
22:15
1 Montpellier (nữ)
0-1
Paris Saint Germain (nữ) 1
HT
0-1
21:00
FC Vresina
2-1
Pusta Polom 1
HT
2-0
20:00
Tj Sigma Lutin
2-3
TJ Bohunovice
HT
0-1
20:00
Sokol Nevsova
2-1
Tj Nedasov 1
HT
1-0
20:00
FK Kunstat
0-0
FC Svratka Brno 1
HT
0-0
20:00
CAFC Brno-Zidenice
2-2
Tempo Praha
HT
2-1
20:00
TJ Sokol Cechovice
3-2
TJ Tatran Litovel
HT
0-2
15:30
Jiskra Trebon
1-4
Osek TJ
HT
1-1
15:00
Karlovy Vary B
3-1
Kral Porici
HT
1-0
14:00
Rines SS (nữ)
1-5
Kawempe Muslim FC (nữ)
HT
1-3
14:00
She Corporate (nữ)
1-0
Olila High School (nữ)
HT
0-0
14:00
Asubo Gafford (nữ)
3-2
Lady Doves FC (nữ)
HT
1-1
14:00
Makerere University (nữ)
2-1
Uganda Martyrs (nữ)
HT
1-1
14:00
Kampala Queens (nữ)
2-0
UCU Lady Cardinals (nữ)
HT
1-0
21:00
Criciuma SC (Youth)
2-0
Figueirense SC (Youth)
HT
0-0
20:00
2 Vasco da Gama (Youth)
2-1
Nova Iguacu U20 1
HT
0-0
20:00
Southampton (nữ)
0-1
Bristol Academy (nữ)
HT
0-1
20:00
Coventry (nữ)
0-1
Birmingham (nữ)
HT
0-1
18:00
Sheffield United (nữ)
2-3
Lewes (nữ)
HT
1-1
18:00
Durham Wildcats LFC (nữ)
3-0
London City Lionesses (nữ)
HT
3-0
18:00
CrystalPalace (nữ)
1-0
Blackburn Rovers (nữ)
HT
1-0
18:00
Charlton (nữ)
2-2
Sunderland (nữ)
HT
0-0
20:00
Dynamos FC
4-0
Sheasham
HT
3-0
19:00
Yadah FC
1-2
Hwange Colliery
HT
0-0
19:00
Manica Diamond
0-0
Triangle FC
HT
0-0
00:00
Baltika Kaliningrad
1-0
KAMAZ Naberezhnye Chelny
HT
0-0
21:00
1 SKA Khabarovsk
0-0
Yenisey Krasnoyarsk
HT
0-0
20:00
Shinnik Yaroslavl
3-0
Neftekhimik Nizhnekamsk
HT
3-0
20:00
Arsenal Tula
2-1
FC Ufa
HT
1-0
19:00
Volgar-Gazprom Astrachan
1-1
PFK Kuban 1
HT
0-0
19:00
1 FK Krasnodar 2
1-0
Rodina Moskva
HT
1-0
19:00
Akron Togliatti
2-0
FK Makhachkala
HT
1-0
18:00
Veles
0-0
Volga Ulyanovsk
HT
0-0
15:00
St George Willawong FC
0-2
Magic United TFA
HT
0-2
12:00
Samford Ranges
1-6
Holland Park Hawks FC
HT
0-5
12:00
Ipswich knights SC
2-6
Broadbeach United
HT
1-5
15:00
FC Ryukyu
0-1
Fukushima United FC
HT
0-1
13:00
Ehime FC
2-1
Osaka FC
HT
1-1
12:00
Kataller Toyama
3-3
AC Nagano Parceiro
HT
1-0
12:00
Giravanz Kitakyushu
0-1
Imabari FC
HT
0-0
12:00
Matsumoto Yamaga FC
1-1
Miyazaki
HT
0-0
12:00
Vanraure Hachinohe FC
1-0
FC Gifu
HT
1-0
18:00
Ballymun United
1-3
Lucan United
HT
1-1
01:00
AF Amadou Diallo Djekanou
3-1
SOL FC Abobo
HT
1-0
13:00
St. Albans Saints U21
1-1
South Melbourne U21
HT
1-0
02:15
Zamalek
0-3
NBE SC
HT
0-0
16:00
Jayxun
1-2
Olimpiya FA
HT
1-1
13:00
Nurafshon
2-5
Jizak
HT
0-0
01:45
Capital CF
0-2
Brasiliense
HT
0-1
12:00
Southport Warriors
8-1
Nerang
HT
6-0
01:00
Baynounah SC
0-3
Ahli Al-Fujirah
HT
0-2
01:00
Al-Jazira Al-Hamra
2-2
Gulf Heroes FC 1
HT
1-0
01:00
Al-Hamriyah
1-2
Hatta
HT
0-1
22:59
Real Sociedad II (nữ)
1-0
San Ignacio (nữ)
HT
0-0
22:59
CDEF Logrono (nữ)
2-1
Real Oviedo (nữ)
HT
0-1
22:30
Pozuelo Alarcon (nữ)
2-0
CD Atletico Lince (nữ)
HT
0-0
22:30
UE Cornella (nữ)
1-1
SD Casablanca (nữ)
HT
0-0
21:00
Barcelona B (nữ)
3-0
Seccio Esportiva AEM (nữ)
HT
1-0
21:00
Rayo Vallecano II (nữ)
2-1
CP San Miguel (nữ)
HT
1-0
21:00
Victoria CF Coruna (nữ)
0-2
Olimpico de Leon (nữ)
HT
0-1
21:00
Ciudad de Murcia (nữ)
1-2
Mislata CF (nữ)
HT
1-1
18:30
Rayo Vallecano (nữ)
3-0
Cacereno (nữ)
HT
2-0
18:30
Fundacion Albacete B (nữ)
3-1
Ciudad Alcala CF (nữ)
HT
2-1
18:30
Atletico Madrid C (nữ)
3-0
CF Extremadura (nữ)
HT
0-0
18:10
UD San Antonio Pilar (nữ)
6-1
Puerto del Carmen (nữ)
HT
4-0
18:00
Atletico Pedoma (nữ)
1-3
Las Majoreras (nữ)
HT
1-1
18:00
CD Juan Grande (nữ)
0-1
Eibar (nữ)
HT
0-0
17:30
Levante C (nữ)
2-2
ADFB La Rambla (nữ)
HT
1-2
17:15
UD Mos (nữ)
0-2
Deportivo La Coruna B (nữ)
HT
0-0
17:00
Plaza Argel (nữ)
1-0
Granada B (nữ)
HT
1-0
17:00
Berriozar CF (nữ)
7-1
Aurrera de Vitoria (nữ)
HT
4-0
17:00
Victoria FC Santiago (nữ)
3-0
CD Oceja (nữ)
HT
2-0
17:00
CD Samper (nữ)
4-1
Salamanca (nữ)
HT
1-0
17:00
AD Son Sardina (nữ)
1-1
Vic Riuprimer Refo (nữ)
HT
1-0
16:00
Futbol Ellas CFF (nữ)
4-0
Daimiel (nữ)
HT
2-0
15:20
San Vicente (nữ)
1-3
Cadiz (nữ)
HT
1-0
02:00
EC Jacuipense
1-1
Bahia
HT
1-0
00:15
HIFK Helsinki U20
3-0
FC Futura Juniorit U20
HT
0-0
18:30
Atlantis U20
5-0
Reipas U20
HT
2-0
16:00
VJS Vantaa U20
2-0
IF Gnistan U20
HT
0-0
18:30
HJK Helsinki (nữ)
3-0
TPS Turku (nữ)
HT
2-0
00:00
Canon Yaounde
1-0
Coton Sport
HT
0-0
22:00
Fovu de Baham
2-1
Les Astres FC De Douala
HT
1-0
22:00
1 Fauve Azur Elite
0-2
Bamboutos de
HT
0-1
22:00
Young Sports
2-2
FC Gazelle
HT
2-2
20:00
PWD de Bamenda
1-1
Djiko FC de Bandjoun
HT
0-1
19:30
HSC 21 Brein
0-3
UNA
HT
0-0
19:00
JOS Watergraafsmeer
0-4
HV CV Quick
HT
0-3
19:00
Baronie
1-2
ADO '20
HT
0-1
19:00
RKVV DEM
2-0
RKSV Groene Ster
HT
1-0
19:00
SV Oss 20
1-2
UDI 19
HT
0-1
19:00
Gemert
3-1
OJC Rosmalen
HT
0-1
19:00
1 GVV Unitas
2-1
USV Hercules
HT
0-0
22:00
Fath Casablanca
0-0
SCCM Chabab Mohamedia
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [1-2],

22:00
CCH Club Chabab Houara
2-1
Renaissance Zmamra
HT
1-0
22:00
1 Dundee United (nữ)
0-1
Spartans (nữ)
HT
0-0
20:00
1 Hamilton FC (nữ)
1-4
Motherwell (nữ)
HT
0-1
19:00
Glasgow Girls (nữ)
1-3
Aberdeen (nữ)
HT
0-2
19:00
Partick Thistle (nữ)
0-1
Hearts (nữ)
HT
0-0
02:00
Vitoria ES
1-2
Estrela do Norte ES
HT
0-2
21:00
Tiszafured VSE
1-4
Egri FC
HT
0-2
21:00
1 Budaorsi SC
0-1
Mori SE
HT
0-1
21:00
putnok Vse
1-1
Bekescsabai Elore SE II
HT
1-1
21:00
ESMTK
1-0
Paksi B
HT
1-0
21:00
BKV Elore
1-1
DEAC
HT
1-0
21:00
Kelen SC
1-1
Veszprem
HT
1-1
21:00
FC Dabas
1-3
Ferencvarosi TC B
HT
0-1
21:00
Senyo Carnifex
1-0
Hajduszoboszlo SE
HT
0-0
21:00
III.Keruleti TUE
1-1
RCO Agde
HT
1-1
18:00
1 Zalaegerszegi TE II
0-3
Beech Sigit
HT
0-1
16:00
Diosgyori VTK II
1-0
Penzugyor SE
HT
0-0
16:00
Balatonfuredi FC
0-0
Komarom VSE
HT
0-0
16:00
1 Vasas SC II
1-3
Tiszaujvaros
HT
1-2
16:00
Puskas Academy II
3-0
Technoroll Teskand KSE
HT
0-0
16:00
Debreceni VSC II
1-1
Kisvarda II
HT
1-1
20:00
Loughborough Lightning (nữ)
0-1
Fylde LFC (nữ)
HT
0-0
20:00
Derby County (nữ)
0-2
Nottingham Forest (nữ)
HT
0-1
20:00
Liverpool Feds (nữ)
0-1
Huddersfield (nữ)
HT
0-0
22:00
SL Benfica (nữ)
0-1
Sporting CP (nữ)
HT
0-0
21:00
Valadares Gaia FC (nữ)
2-0
CA Ouriense (nữ)
HT
1-0
21:00
1 SF Damaiense (nữ)
3-3
Clube Albergaria (nữ)
HT
1-1
21:00
Amora (nữ)
0-3
Maritimo (nữ)
HT
0-1
19:00
Famalicao (nữ)
4-1
Vilaverdense (nữ)
HT
4-1
13:00
Kawasaki Frontale
0-0
Shonan Bellmare
HT
0-0
13:00
Urawa Red Diamonds
1-1
Shimizu S-Pulse
HT
1-0
13:00
Gamba Osaka
1-1
Cerezo Osaka
HT
0-0
13:00
Sagan Tosu
0-2
Yokohama Marinos
HT
0-0
13:00
FC Tokyo
5-0
Kyoto Sanga
HT
2-0
13:00
Avispa Fukuoka
3-3
Kashiwa Reysol
HT
1-2
12:00
Albirex Niigata
1-0
Kashima Antlers
HT
0-0
12:00
Hiroshima Sanfrecce
1-2
Nagoya Grampus
HT
1-0
12:00
Yokohama FC
0-1
Vissel Kobe
HT
0-0

Thưởng lần đầu lên tới

28.888.000 vnđ

Đặt cược Giới thiệu

THƯỞNG 200% LÊN ĐẾN 15 TRIỆU

MIỄN PHÍ 100K

Đặt cược Giới thiệu

Nạp lần đầu

Tặng ngay +130%

Đặt cược Giới thiệu

FREEBET +888K

Hoàn Trả thể thao 2,6% - 8,8Tr

Đặt cược Giới thiệu

Thưởng Thể Thao 150%

lên đến 6,8 củ

Đặt cược Giới thiệu
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657