Kết quả tỷ số, trực tiếp Red Star FC 93 vs Stade Briochin, 02h00 27/05

Red Star FC 93
Kết quả bóng đá Hạng 3 Pháp

Red Star FC 93 vs Stade Briochin


02:00 ngày 27/05/2023

Đã kết thúc
Stade Briochin
Red Star FC 93
2
HT

1 - 0
Stade Briochin
0

Trực tiếp kết quả tỷ số Red Star FC 93 vs Stade Briochin & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận Red Star FC 93 - Stade Briochin, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra tructiep24h.info cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Red Star FC 93 vs Stade Briochin

   Ndoye C.    1-0  35'    
   Fode Doucoure       51'    
      60'        Gomis-Maillard A.
      62'        Amir Nouri
   Meyapya B.       66'    
   Ndoye C.    2-0  90'    

Tường thuật trận đấu

Số liệu thống kê Red Star FC 93 vs Stade Briochin

Red Star FC 93   Stade Briochin
8
 
Phạt góc
 
2
6
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
2
 
Thẻ vàng
 
2
15
 
Tổng cú sút
 
3
4
 
Sút trúng cầu môn
 
0
11
 
Sút ra ngoài
 
3
57%
 
Kiểm soát bóng
 
43%
67%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
33%
93
 
Pha tấn công
 
66
74
 
Tấn công nguy hiểm
 
28
18:00
Sông Lam Nghệ An
2-1
TP.HCM FC
HT
2-1
17:00
Khatoco Khanh Hoa
0-0
Viettel FC
HT
0-0
16:00
Pohang Steelers
2-1
Jeju United
HT
1-0
14:30
Suwon FC
1-3
Ulsan Hyundai FC
HT
1-0
22:00
Slovakia U18
1-1
Czech Republic U18
HT
1-0
21:00
Lebanon U23
1-3
Syria U23
HT
0-2
19:45
Malaysia U17
2-3
Uzbekistan U17
HT
1-1
17:30
Vissel Kobe
0-2
Barca
HT
0-2
01:30
Stade Ouchy
4-2
FC Sion
HT
2-2
00:00
Istanbul BB
3-1
Trabzonspor
HT
1-0
21:00
Sivasspor
1-1
Kayserispor
HT
1-1
21:00
Karagumruk
3-0
Kasimpasa
HT
1-0
07:00
FBC Melgar
5-0
Patronato Parana
HT
4-0
07:00
Alianza Lima
0-1
Atletico Mineiro
HT
0-0
07:00
Boca Juniors
1-0
Colo Colo
HT
0-0
05:00
Atletico Paranaense
1-0
Libertad
HT
0-0
05:00
Monagas SC
1-0
Deportivo Pereira
HT
1-0
01:45
Arminia Bielefeld
1-2
SV Wehen Wiesbaden
HT
1-2
01:00
Almere City FC
2-0
Emmen
HT
0-0
23:30
Slavia Sofia
2-0
Lokomotiv Sofia
HT
0-0
23:30
Botev Plovdiv
0-3
Arda
HT
0-1
02:00
LKS Nieciecza
2-0
Stal Rzeszow
HT
1-0
22:59
Wisla Krakow
1-4
Puszcza Niepolomice
HT
0-2
23:30
Young Africans Banjul
0-0
BK Milan
HT
0-0
23:30
TMT FA
1-0
Gambia Ports Authority 1
HT
1-0
23:30
Latrikunda Utd
0-1
Jam City
HT
0-0
00:00
Namungo FC
0-1
Dodoma Jiji FC
HT
0-1
22:15
Coastal Union
0-2
Azam
HT
0-0
22:00
Simba Sports Club
6-1
Polisi Tanzania FC
HT
3-0
20:00
1 Mbeya City
3-3
Young Africans 1
HT
2-0
20:00
Mtibwa Sugar
3-0
Kagera Sugar
HT
2-0
20:00
Ihefu SC
3-1
Geita Gold
HT
3-0
20:00
Singida United
2-1
Ruvu Shooting
HT
0-0
20:00
Tanzania Prisons
1-0
KMC FC
HT
1-0
18:30
Bali United
1-1
PSM Makassar
HT
1-0
06:00
BDF Sport Programme
1-4
Silver Sands FC
HT
1-1
08:00
Broomfield Burn FC (nữ)
0-1
Flatirons Rush (nữ)
HT
0-1
16:15
1 Dagon FC
2-3
Shan United
HT
1-2
01:00
Boston River Reserve
1-0
CA Cerro Reserve
HT
1-0
01:00
1 La Luz Reserves
0-1
Penarol Reserve 1
HT
0-0
01:00
Atletico Fenix Reserve
1-1
Torque Reserves
HT
1-1
01:00
Nacional De Football Reserves
2-1
Cerro Largo Reserves
HT
1-0
00:00
Deportivo Maldonado Reserve
1-1
Racing Club de Montevideo Reserves
HT
0-1
03:00
SKA Brasil (nữ)
0-6
Sao Bernardo/SP(nữ)
HT
0-3
01:00
Taubate(nữ)
0-3
Sao Paulo/SP (nữ)
HT
0-0
00:00
Orduspor
0-2
Karaman Belediyespor
HT
0-1
07:30
Chicago Fire
1-4
Houston Dynamo
HT
1-2
06:00
FC Cincinnati
3-1
Pittsburgh Riverhounds
HT
0-0
06:00
Cortulua
0-0
Patriotas FC
HT
0-0
16:15
Three Star
0-0
Church Boys United
HT
0-0
07:00
2 9 de Octubre
0-1
Manta FC
HT
0-1
16:48
Shillong Lajong FC
2-0
Riangdo YSCA
HT
0-0
18:00
Utsiktens BK U21
2-2
Elfsborg U21
HT
1-0
03:00
KR Reykjavik
1-1
Stjarnan Gardabaer
HT
1-0

90phút [1-1], 120phút [2-1],

00:30
KA Akureyri
2-1
Grindavik
HT
1-0
22:00
Tukums-2000
2-2
FK Auda Riga
HT
1-2
20:00
Hammarby (nữ)
3-0
BK Hacken (nữ)
HT
0-0
07:30
Santos
1-2
Newells Old Boys
HT
0-1
07:00
Club Atletico Tigre
2-1
Academia Puerto Cabello
HT
1-0
07:00
America MG
2-0
Millonarios
HT
1-0
05:00
Estudiantes Merida FC
1-0
Fortaleza
HT
0-0
05:00
CA Penarol
0-3
Defensa Y Justicia
HT
0-1
22:59
FM Fortuna
2-0
VMFD Zalgiris III
HT
1-0
22:00
DFK Dainava Alytus B
1-0
FM Klaipedos
HT
1-0
18:45
Young Lions
3-4
Tanjong Pagar Utd
HT
3-1
18:45
1 Albirex Niigata FC
3-0
Geylang United FC
HT
1-0
03:00
Smari 2020
2-1
Berserkir Midas
HT
2-1
03:00
KB Breidholt
1-3
Stokkseyri
HT
1-2
06:30
West Chester United
0-2
Ocean City Noreasters
HT
0-1
06:30
Asheville City
2-1
Southern Soccer Academy Kings
HT
2-1
06:10
Wake FC
0-2
North Carolina Fusion U23
HT
0-1
06:00
South Bend Lions
0-2
Flint City Bucks
HT
0-1
06:00
Dayton Dutch Lions
0-0
Fort Wayne FC
HT
0-0
05:00
North Carolina FC U23
1-2
Charlotte Eagles
HT
0-2
22:00
FC Telavi
0-1
Gagra Tbilisi
HT
0-1
20:00
FC Shukura Kobuleti
2-2
Samgurali Tskh
HT
2-0
19:00
Hudiksvalls ABK
1-2
Enskede IK
HT
0-1
06:00
North Carolina Fusion (nữ)
1-3
Asheville City SC (nữ)
HT
1-2
03:30
Wake FC (nữ)
1-1
North Carolina Courage U23 (nữ)
HT
1-0
22:30
ASO Chlef
0-1
MC Magra
HT
0-1
22:30
USM Khenchela
0-0
JS Saoura
HT
0-0
22:30
Paradou AC
4-0
MC Oran
HT
1-0
22:30
El Bayadh
1-3
CR Belouizdad
HT
1-1
22:30
JS kabylie
2-0
MC Alger
HT
2-0
22:30
HB Chelghoum Laid
0-4
ES Setif
HT
0-3
22:30
CS Constantine
2-0
RC Arba
HT
2-0
20:00
IFK Berga
3-0
Oskarshamns AIK 1
HT
1-0
19:00
Katrineholm
1-1
Haninge 1
HT
1-1

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [5-4],

16:00
Golden Grit FC
0-4
University FC
HT
0-2
17:40
Caboolture FC
0-3
Logan Lightning
HT
0-2
22:59
Midtjylland U17
3-1
VejleU17
HT
0-0
22:00
Esbjerg FB U17
1-6
Nordsjaelland U17
HT
0-0
01:00
Fluminense RJ U20 (nữ)
7-1
Cefama U20 (nữ)
HT
5-0
21:00
Resestancia reserve
0-6
Guarina reserve
HT
0-1
22:30
1 US Tataouine
2-2
Club Africain
HT
1-0
03:00
FH Hafnarfjordur U19
6-1
HK Kopavogur Ymir II U19
HT
2-1
02:15
Breidablik UBK U19
5-1
Throttur Reykjavik U19
HT
2-1
07:30
Botafogo SP
0-2
Ituano SP
HT
0-0
07:30
Atletico Clube Goianiense
0-3
Ceara
HT
0-1
05:00
1 Tombense
1-2
Vitoria BA
HT
0-1
05:00
Ponte Preta
0-0
ABC RN
HT
0-0
05:00
1 Chapecoense SC
0-1
Vila Nova
HT
0-0
16:00
MC El Bayadh U21
2-2
CR Belouizdad U21 1
HT
0-1
01:00
1 Torino U20
0-1
Fiorentina U20 1
HT
0-1
01:00
Deportivo Municipal Reserves
3-2
Alianza Atletico Reserves
HT
3-0
19:00
Myanmar (nữ) U20
5-0
Nepal (nữ) U20
HT
2-0
16:00
China (nữ) U20
1-0
Chinese Taiwan (nữ) U20
HT
0-0
22:59
VPV Pallo-Veikot
1-5
Esse IK
HT
1-2
22:59
ToTe II
0-9
Malmin Palloseura Helsinki
HT
0-5
00:00
Talleres Cordoba
2-0
Chacarita juniors
HT
2-0
00:30
FC Memmingen
1-1
SpVgg Ansbach
HT
0-1
12:00
Seoul Amazones (nữ)
2-2
Changnyeong (nữ)
HT
1-1
12:00
Sejong Gumi Sportstoto (nữ)
1-1
KSPO FC (nữ)
HT
1-0
12:00
Hyundai Steel Red Angels (nữ)
1-0
Boeun Sangmu (nữ)
HT
0-0
12:00
Gyeongju FC (nữ)
1-0
Suwon FMC (nữ)
HT
1-0
03:30
General Caballero
0-0
Deportivo Santani
HT
0-0
01:00
Santa Cecilia
1-5
Rubio nu
HT
0-1
19:00
FC Jetisay
0-4
Ordabasy Reserves
HT
0-0
19:00
1 FK Kaspyi Aktau Reserves
0-0
Akademia Ontustyk Reserves
HT
0-0
19:00
Ili-Saulet Iliyskiy
1-3
Kaisar Kyzylorda Reserves
HT
1-1
18:00
FK Taraz Reserves
1-1
AKAS Almaty
HT
0-1
18:00
FK Atyrau Reserves
1-0
FK Maktaaral Reserves
HT
0-0
18:00
Zhetysu Taldykorgan Reserves
1-2
Altay FK
HT
1-2
17:00
FC Elimai Reserves
2-2
Shakhter Karagandy Reserves
HT
1-2
16:00
1 FK Ulytau
3-2
SD Family
HT
2-1
13:00
Kyzyl Zhar Petropavlovsk II
3-2
Okzhetpes Kokshetau Reserves
HT
3-0
12:00
Academy 05
2-5
FK Aksu Reserves
HT
2-1
01:45
Derry City (nữ)
0-6
Glentoran (nữ)
HT
0-4
06:00
1 Potiguar RN
2-1
Sousa PB
HT
2-1
02:10
San Martin de San Juan Reserves
1-1
Penarol de San Juan Reserves 1
HT
0-0
01:00
FC Carlos Stein
3-3
Ayacucho Futbol Club
HT
1-3
15:30
1 Caboolture FC U23
2-3
Logan Lightning U23
HT
0-2
00:05
SK Brann (nữ)
0-0
Stabaek (nữ)
HT
0-0
00:00
Roa (nữ)
1-0
Lyn (nữ)
HT
0-0
00:00
LSK Kvinner (nữ)
1-2
Rosenborg BK (nữ)
HT
0-2
00:00
Avaldsnes (nữ)
1-1
Valerenga (nữ)
HT
0-1
00:00
Arna Bjornar (nữ)
1-1
Aasane (nữ)
HT
1-0
04:00
Tauro FC (nữ)
4-0
Chorrillo (nữ)
HT
1-0
04:00
Deportivo Chiriqui (nữ)
1-0
Union Cocle (nữ)
HT
0-0
22:00
CS Municipal Lugoj
9-0
CS Comlosu Mare
HT
7-0
22:00
Cocosul Ortisoara
0-4
CSC Peciu Nou
HT
0-1
17:00
Adelaide United Reserves
3-1
Adelaide Comets Reserve
HT
1-1
17:00
Adelaide Olympic Reserve
0-4
Modbury Jets Reserves
HT
0-1
20:00
GIF Sundsvall
0-3
GAIS
HT
0-1
20:00
Orgryte
0-1
Landskrona BoIS
HT
0-0
20:00
Helsingborg
2-2
Jonkopings Sodra IF
HT
0-1
02:15
Valur (nữ)
1-0
Thor KA Akureyri (nữ)
HT
0-0
02:15
Tindastoll Neisti (nữ)
1-3
Trottur Reykjavik (nữ)
HT
0-2
02:15
Hafnarfjordur (nữ)
2-0
UMF Selfoss (nữ)
HT
1-0
01:00
Keflavik (nữ)
0-0
IBV Vestmannaeyjar (nữ)
HT
0-0
19:00
Tescoma Zlin U19
4-1
Mlada Boleslav U19
HT
3-0
22:00
Urartu
1-1
Ararat Yerevan
HT
1-1
20:00
Alashkert
1-2
FC Pyunik
HT
1-1
22:30
Selection Mediterranean U21
1-2
Mexico U21
HT
0-0
19:00
1 Qatar U23
0-0
Australia U23
HT
0-0
18:30
Fremantle City
2-3
Inglewood United
HT
2-1
18:00
Cockburn City
1-0
Willip 1
HT
0-0
16:30
Goulburn Valley Suns
2-0
Hume City
HT
1-0
16:30
Heidelberg United
2-2
St Albans Saints
HT
1-1

90phút [2-2], 120phút [3-2],

16:15
Mt Druitt Town Rangers FC
3-0
Northbridge Bulls 1
HT
2-0
22:00
KTP Kotka (nữ)
1-1
Ilves II (nữ)
HT
1-0
22:00
Otrokovice
4-0
SC Znojmo
HT
2-0
00:00
Al Faisaly
1-0
Al Wihdat Amman
HT
0-0
00:00
Nomme JK Kalju
1-0
Parnu JK Vaprus
HT
1-0
22:00
FC Kuressaare
0-2
Levadia Tallinn
HT
0-0
00:00
FK Riteriai
1-1
Kauno Zalgiris
HT
1-1
22:00
1 Banga Gargzdai
1-0
Suduva
HT
1-0
20:00
Louves Minproff (nữ)
4-1
Ngadeu FFA (nữ)
HT
2-0
06:00
Nautico (PE)
2-0
Volta Redonda
HT
0-0
01:30
Future FC
1-0
Enppi
HT
0-0
22:59
1 El Daklyeh
1-1
Haras El Hedoud
HT
0-0
22:59
Pharco
0-1
Pyramids FC
HT
0-0
15:30
Hubei Istar
1-1
Haimen Codion
HT
0-1
15:00
ShangYu Pterosaur FC
4-2
Hunan Billows
HT
3-1
15:00
Qingdao Red Lions
2-1
Bei Li Gong
HT
0-1
00:20
1 CA Atlas Reserves
2-3
Lujan Reserves
HT
2-2
23:10
San Martin Burzaco Reserves
0-4
Deportivo Liniers Reserves
HT
0-2
22:59
Excursionistas Reserves
2-0
El Porvenir Reserves
HT
0-0
22:59
CA San Telmo Reserves
0-2
Ferro Carril Oeste Reserves
HT
0-0
22:00
Yupanqui Reserves
1-1
Deportivo Laferrere Reserves
HT
0-1
21:00
CA Atlanta Reserves
2-0
Defensores de Belgrano Reserves
HT
2-0
19:40
Sportivo Barracas Reserves
2-1
General Lamadrid Reserves
HT
1-0
#
CLB
Trận
+/-
Điểm
1
Concarneau
34
23
62
2
USL Dunkerque
34
18
62
3
Red Star FC 93
34
21
60
4
Martigues
34
14
60
5
Versailles 78
34
0
51
6
Villefranche
34
9
46
7
Sedan
34
-6
46
8
Avranches
34
-2
45
9
Cholet So
34
-3
45
10
Orleans US 45
34
1
44
11
Chateauroux
34
-5
44
12
Le Mans
34
8
43
13
Nancy
34
-5
41
14
Bourg Peronnas
34
-4
40
15
Stade Briochin
34
-10
38
16
Le Puy Foot 43 Auvergne
34
-16
35
17
Paris 13 Atletico
34
-14
31
18
Bastia Borgo
34
-29
26
top nha cai banner

Thưởng lần đầu lên tới

28.888.000 vnđ

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

THƯỞNG 200% LÊN ĐẾN 15 TRIỆU

MIỄN PHÍ 100K

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

Nạp lần đầu

Tặng ngay +130%

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

FREEBET +888K

Hoàn Trả thể thao 2,6% - 8,8Tr

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

Thưởng Thể Thao 150%

lên đến 6,8 củ

Đặt cược Giới thiệu
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657