Kết quả tỷ số, trực tiếp Uzbekistan U20 vs Guatemala U20, 04h00 27/05

Uzbekistan U20
Kết quả bóng đá FIFA World Cup U20

Uzbekistan U20 vs Guatemala U20


04:00 ngày 27/05/2023

Đã kết thúc
Guatemala U20
Uzbekistan U20
2
HT

2 - 0
Guatemala U20
0

Trực tiếp kết quả tỷ số Uzbekistan U20 vs Guatemala U20 & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận Uzbekistan U20 - Guatemala U20, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra tructiep24h.info cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 2 - 0

Diễn biến chính Uzbekistan U20 vs Guatemala U20

   Bekhruz Askarov       5'    
   Shakhzod Nematzhonov    1-0  9'    
   Shakhzod Nematzhonov (Assist:Abbosbek Fayzullayev)    2-0  20'    
   Umarali Rakhmonalie       39'    
   Sherzod Esanov       58'    
      74'        Jeshua Jesafeth Urizar Batres
   Abdurazzakov N. Goal Disallowed       82'    
   Pulatkhuzha Kholdorkhonov       90'    

Tường thuật trận đấu

Số liệu thống kê Uzbekistan U20 vs Guatemala U20

Uzbekistan U20   Guatemala U20
6
 
Phạt góc
 
4
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
4
 
Thẻ vàng
 
1
14
 
Tổng cú sút
 
6
4
 
Sút trúng cầu môn
 
1
10
 
Sút ra ngoài
 
5
9
 
Sút Phạt
 
11
52%
 
Kiểm soát bóng
 
48%
52%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
48%
10
 
Phạm lỗi
 
8
2
 
Việt vị
 
1
243
 
Pha tấn công
 
212
114
 
Tấn công nguy hiểm
 
83
00:30
1 Gambia U20
0-1
Uruguay U20 1
HT
0-0
19:15
Viettel FC
3-0
Sông Lam Nghệ An
HT
1-0
17:00
1 Becamex Bình Dương
1-1
Thanh Hóa FC
HT
1-0
23:45
SC Heerenveen
1-2
FC Twente Enschede
HT
1-1
00:00
Arda
3-2
Slavia Sofia
HT
0-1
21:30
1 Lokomotiv Sofia
1-2
Botev Plovdiv
HT
1-1
18:00
Peresvet Podolsk
1-2
Khimki (R) 1
HT
1-1
20:00
Kedus Giorgis
2-1
Legetafo Legedadi
HT
1-0
16:50
Sidama Bunna
1-1
Arba Minch
HT
1-1
16:30
Mahar United
3-2
Hantharwady United
HT
1-2
16:10
Mawyawadi
1-3
Kachin United FC
HT
0-3
20:00
Karaman Belediyespor
1-0
Orduspor
HT
0-0
19:15
Khumaltar Youth Club
1-0
Manang Marshyangdi Club
HT
0-0
16:15
Friends FC
0-0
Himalayan Sherpa Club
HT
0-0
00:00
1 KF Tirana
0-0
Egnatia
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [0-1],

16:30
Atong Matrik FC
3-8
Selsella Sports Association
HT
1-5
16:30
Umkseh SC
2-2
Umrit SC
HT
0-1
16:00
Mulait United FC
6-1
Rymbai Iawpynsing SC
HT
2-0
20:00
Sha LAN U19
2-1
Reggina U19
HT
0-0
22:59
FK Auda Riga
1-0
Jelgava
HT
1-0
21:00
FK Liepaja
0-1
Tukums-2000
HT
0-0
16:40
Sydney Olympic FC (nữ)
2-1
Northern Tigers FC (nữ)
HT
1-1
18:45
Balestier Khalsa FC
4-5
Lion City Sailors
HT
1-3
01:00
Portuguesa (Youth)
1-0
RB Bragantino Youth
HT
0-0
01:00
Monte Azul SP (Youth)
1-4
Gremio Novorizontin (Youth)
HT
0-2
01:00
Tanabi SP (Youth)
7-1
Olimpia SP U20
HT
4-0
01:00
Brasilis FC U20
1-0
SC Aguai SP Youth 1
HT
0-0
01:00
Guarani SP (Youth)
4-2
XV de Piracicaba (Youth)
HT
2-1
00:00
Dinamo Batumi
1-1
Torpedo Kutaisi 1
HT
0-0
22:59
Dila Gori
6-1
FC Telavi
HT
4-1
22:00
FC Saburtalo Tbilisi
2-1
Dinamo Tbilisi
HT
0-0
19:00
FC Shukura Kobuleti
3-4
Gagra Tbilisi
HT
3-1
19:00
Samtredia
0-2
Samgurali Tskh
HT
0-0
00:30
Varbergs GIF FK
1-1
Savedalens IF
HT
0-0
00:00
1 Tegs SK
0-2
Sandviks IK 1
HT
0-0
00:00
Nykopings BIS
5-1
Assyriska
HT
2-0
01:15
FF Lillehammer U19
4-0
Brumunddal U19
HT
2-0
01:15
Lorenskog U19
1-2
Ullensaker U19
HT
1-1
01:15
Oppsal U19
0-6
Skeid Oslo U19
HT
0-3
01:15
Grorud U19
2-1
Valerenga U19
HT
0-0
16:00
Rakhapura United
1-2
Port FC Yangon
HT
1-0
16:00
Golden Grit FC
0-4
Shwe Pyi Thar FC
HT
0-0
22:59
Vantaa
3-2
PEPO Lappeenranta
HT
1-1
22:59
Esperance Sportive de Tunis
2-0
US Ben Guerdane
HT
0-0
22:00
USM Alger U19
5-0
MC Saida U19
HT
1-0
21:00
Nasr Taadeen
0-1
Raviena
HT
0-0
21:00
Asyut Cement
1-3
Dayrot
HT
0-1
21:00
Beni Suef
1-2
Kima Aswan
HT
1-1
00:00
ACE
3-1
PP-70
HT
2-1
00:00
Tampereen Peli Toverit
2-0
TKT Tampere
HT
1-0
22:59
NiemU
1-0
PK-37 Iisalmi
HT
0-0
22:59
Esse IK
3-2
SIF
HT
3-1
22:59
VPV Pallo-Veikot
2-4
Narpes Kraft II
HT
1-2
22:30
TPK
1-4
Peimari United
HT
1-1
22:30
Kultsu Lappeenranta
4-0
Janteva Kotka
HT
2-0
20:00
Akzhayik Oral
3-0
Astana B
HT
1-0
19:00
1 Akademiya Ontustik
0-5
Turan Turkistan
HT
0-3
22:30
Damash Gilan FC
2-0
Foolad Khuzestan B
HT
0-0
01:15
Lafia Club de Bamako
0-1
Yeelen
HT
0-1
23:15
Onze Createurs
0-1
USFAS Bamako
HT
0-1
23:15
Monrovia Black Star
0-0
AS Police
HT
0-0
22:45
Gyori Dozsa (nữ)
0-3
Ferencvarosi TC (nữ)
HT
0-3
16:30
Mitchelton (nữ)
1-1
Gold Coast city (nữ)
HT
0-1

90phút [1-1], 120phút [4-1],

22:00
Plateau United
0-1
Enugu Rangers International
HT
0-0
22:30
Tescoma Zlin
1-0
Vyskov
HT
0-0
22:30
Marila Pribram
0-2
Pardubice
HT
0-0
01:00
Ayacucho Futbol Club
1-1
Dep.San Martin
HT
1-1
01:00
Eik-Tonsberg
1-2
Stromsgodset
HT
1-1
00:00
Kvik Halden
0-2
Moss
HT
0-1
00:00
Lyn Oslo
1-2
Valerenga
HT
0-1
22:59
Lysekloster
1-1
Sogndal 1
HT
1-1

90phút [1-1], 120phút [1-2],

22:59
Notodden FK
2-5
Odd Grenland
HT
1-1
22:59
Fana
0-1
Asane Fotball
HT
0-1
22:59
Brattvag
1-0
Hodd
HT
1-0
22:59
Stjordals Blink
2-1
Rosenborg
HT
0-0
22:59
Melhus
0-6
Molde
HT
0-0
22:59
Baerum SK
3-0
Skeid Oslo
HT
1-0
22:59
Junkeren
1-2
Bodo Glimt
HT
0-1
22:59
Byasen Toppfot
1-6
Aalesund FK
HT
1-3
22:59
1 Levanger FK
0-2
Kristiansund BK
HT
0-1
22:59
Tromsdalen
1-1
Tromso IL
HT
0-0

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [1-4],

22:59
Skjervoy
2-3
Alta
HT
2-3
22:59
Gjelleraasen IL
1-2
KFUM Oslo
HT
0-0
22:59
FK Arendal
0-1
Jerv
HT
0-1
22:59
Fjora
1-8
Brann
HT
0-4
22:59
Stord IL
1-3
Haugesund
HT
1-0
22:59
Ullensaker/Kisa IL
2-2
Lillestrom
HT
2-0

90phút [2-2], 120phút [3-2],

22:59
Orn-Horten
0-1
Fredrikstad
HT
0-0
22:59
Frigg
3-3
Sarpsborg 08
HT
3-2

90phút [3-3], 120phút [3-5],

22:59
Vidar
0-2
Viking
HT
0-0
22:59
1 Mjolner
0-8
Ham-Kam
HT
0-1
22:59
Strindheim IL
1-3
Ranheim IL 1
HT
0-1
22:59
Kjelsas
3-1
Stabaek
HT
3-0
22:59
Halsen
0-3
Start Kristiansand
HT
0-1
22:59
Grorud
1-2
Raufoss
HT
0-1
22:59
Vard Haugesund
3-1
Bryne
HT
1-1
22:59
1 Gjovik Lyn
2-2
Kongsvinger
HT
0-1

90phút [2-2], 120phút [3-3], Pen [4-1],

22:59
Strommen
1-3
Mjondalen IF
HT
1-1
22:00
Sotra
2-1
Sandnes Ulf
HT
2-0
00:00
Helsingborg
0-0
Skovde AIK
HT
0-0
00:00
GAIS
0-1
Orgryte
HT
0-1
00:00
Vasteras SK FK
0-0
AFC Eskilstuna
HT
0-0
00:00
Jonkopings Sodra IF
2-3
Osters IF
HT
0-1
21:00
FC Avan Academy
0-0
Lernayin Artsakh
HT
0-0
22:59
VIFK Vaasa (nữ)
3-0
Ilott (nữ)
HT
2-0
22:59
NJS (nữ)
1-4
Lahti s (nữ)
HT
0-2
22:59
KuPS Akatemia (nữ)
0-7
Jyvaskylan Pallokerho (nữ)
HT
0-2
16:00
ANU FC (nữ)
1-1
West Canberra Wanderers FC (nữ)
HT
1-0
23:30
Marimoo
1-0
Samger FC
HT
1-0
23:30
Banjul United
1-1
Brikama United 1
HT
0-0
22:59
FK Dukla Jizni Mesto
4-0
Sokol Kralovice
HT
1-0
22:30
1 Haj ve Slezsku
0-3
TJ Repiste
HT
0-0
22:30
Tj Stitna Nad Vlari
1-1
FC Slusovice
HT
1-1
01:00
Criciuma SC (Youth)
2-2
Concordia U20
HT
2-1
22:00
Metallurg Bekobod
2-1
Neftchi Fargona
HT
2-0
22:00
Unired
0-0
Kuruvchi Bunyodkor 1
HT
0-0
19:45
FK Andijan-2
5-2
FK G'ijduvon
HT
3-1
19:45
Jizak
1-3
OTMK Olmaliq
HT
0-1
01:00
IBV Vestmannaeyjar
3-0
HK Kopavogs
HT
2-0
22:00
Bendel Insurance
0-0
Warri Wolves FC
HT
0-0
22:59
Haras El Hedoud
1-0
Aswan
HT
0-0
15:45
Cooma Tigers U23
0-3
Gungahlin Utd U23
HT
0-0
00:30
Jitex DFF (nữ)
5-2
Hacken B (nữ)
HT
3-2
01:00
CA Colegiales Reserves
1-3
Los Andes Reserves
HT
1-2
01:00
El Porvenir Reserves
2-1
San Martin Burzaco Reserves
HT
1-0
01:00
CA Brown de Adrogue Reserves
5-2
Deportivo Riestra Reserves
HT
1-1
00:30
Acassuso Reserves
5-0
UAI Urquiza Reserves
HT
1-0
22:59
JJ Urquiza Reserves
1-0
Yupanqui Reserves
HT
1-0
22:00
Talleres Remedios Reserves
0-0
CS Dock Sud Reserves
HT
0-0
22:00
Deportivo Liniers Reserves
2-0
Puerto Nuevo Reserves
HT
2-0
22:00
Deportivo Espanol Reserves
3-0
Ferrocarril Midland Reserves
HT
1-0
21:10
Argentino Merlo Reserves
1-2
Canuelas FC Reserves
HT
1-0
21:00
CA Independiente Reserves
3-0
Godoy Cruz Reserves 1
HT
3-0
21:00
Banfield Reserves
2-1
Racing Club Reserves
HT
1-1
21:00
Instituto AC Cordoba II
3-0
Rosario Central Reserves 1
HT
2-0
21:00
1 Atletico Tucuman Reserve
3-0
Lanus Reserves 2
HT
0-0
21:00
CA San Miguel Reserves
2-1
Deportivo Merlo Reserves
HT
1-1
21:00
Sacachispas Reserves
1-2
CA Ituzaingo Reserves 2
HT
1-2
20:00
Defensores de Belgrano Reserves
3-1
Almagro Reserves
HT
2-0
20:00
1 Ferro Carril Oeste Reserves
1-2
Deportivo Moron Reserves
HT
0-1
20:00
Villa San Carlos Reserves
4-0
Deportivo Armenio Reserves
HT
3-0
19:00
Atletico Fenix Reserves
2-2
Club Comunicaciones Reserves
HT
1-2
top nha cai banner

Thưởng lần đầu lên tới

28.888.000 vnđ

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

THƯỞNG 200% LÊN ĐẾN 15 TRIỆU

MIỄN PHÍ 100K

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

Nạp lần đầu

Tặng ngay +130%

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

FREEBET +888K

Hoàn Trả thể thao 2,6% - 8,8Tr

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

Thưởng Thể Thao 150%

lên đến 6,8 củ

Đặt cược Giới thiệu
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657