Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Chủ nhật, Ngày 17/03/2024 | ||||||
17/03 23:30 | 4 | FK Zalgiris Vilnius | 1-3 | Hegelmann Litauen | (1-0) | |
17/03 20:00 | 4 | Siauliai | 2-1 | Kauno Zalgiris | (0-1) | |
17/03 19:00 | 4 | TransINVEST Vilnius | 0-2 | DFK Dainava Alytus | (0-2) | |
Thứ bảy, Ngày 16/03/2024 | ||||||
16/03 20:30 | 4 | FK Panevezys | 0-1 | Banga Gargzdai | (0-0) | |
16/03 19:00 | 4 | Dziugas Telsiai | 1-0 | Suduva | (1-0) | |
Thứ năm, Ngày 14/03/2024 | ||||||
14/03 01:15 | 3 | Suduva | 1-0 | FK Panevezys | (0-0) | |
Thứ tư, Ngày 13/03/2024 | ||||||
13/03 22:59 | 3 | Hegelmann Litauen | 2-2 | Siauliai | (0-0) | |
13/03 22:59 | 3 | Banga Gargzdai | 1-4 | FK Zalgiris Vilnius | (1-2) | |
13/03 22:00 | 3 | DFK Dainava Alytus | 0-0 | Dziugas Telsiai | (0-0) | |
Thứ ba, Ngày 12/03/2024 | ||||||
12/03 22:59 | 3 | Kauno Zalgiris | 2-1 | TransINVEST Vilnius | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 10/03/2024 | ||||||
10/03 23:30 | 2 | FK Zalgiris Vilnius | 3-3 | Suduva | (2-1) | |
10/03 20:00 | 2 | FK Panevezys | 0-0 | DFK Dainava Alytus | (0-0) | |
10/03 18:00 | 2 | Siauliai | 0-0 | Banga Gargzdai | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 09/03/2024 | ||||||
09/03 20:00 | 2 | TransINVEST Vilnius | 0-1 | Dziugas Telsiai | (0-0) | |
09/03 18:00 | 2 | Kauno Zalgiris | 1-2 | Hegelmann Litauen | (1-0) | |
Chủ nhật, Ngày 03/03/2024 | ||||||
03/03 23:30 | 1 | Hegelmann Litauen | 2-3 | TransINVEST Vilnius | (1-1) | |
03/03 18:00 | 1 | DFK Dainava Alytus | 0-1 | FK Zalgiris Vilnius | (0-1) | |
Thứ bảy, Ngày 02/03/2024 | ||||||
02/03 20:00 | 1 | Banga Gargzdai | 1-1 | Kauno Zalgiris | (0-0) | |
02/03 18:00 | 1 | Dziugas Telsiai | 0-0 | FK Panevezys | (0-0) | |
02/03 00:00 | 1 | Suduva | 0-0 | Siauliai | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 12/11/2023 | ||||||
12/11 19:55 | 36 | Suduva | 0-3 | FK Riteriai | (0-1) | |
12/11 19:55 | 36 | FK Panevezys | 0-0 | Dziugas Telsiai | (0-0) | |
12/11 19:55 | 36 | Kauno Zalgiris | 4-2 | Hegelmann Litauen | (2-0) | |
12/11 19:55 | 36 | Siauliai | 3-0 | Banga Gargzdai | (2-0) | |
12/11 19:55 | 36 | FK Zalgiris Vilnius | 1-0 | DFK Dainava Alytus | (1-0) | |
Chủ nhật, Ngày 05/11/2023 | ||||||
05/11 22:55 | 35 | FK Riteriai | 1-3 | Kauno Zalgiris | (0-2) | |
05/11 20:00 | 35 | DFK Dainava Alytus | 1-2 | FK Panevezys | (1-0) | |
Thứ bảy, Ngày 04/11/2023 | ||||||
04/11 20:00 | 35 | Hegelmann Litauen | 2-0 | FK Zalgiris Vilnius | (1-0) | |
04/11 18:00 | 35 | Dziugas Telsiai | 3-3 | Siauliai | (1-2) | |
Thứ sáu, Ngày 03/11/2023 | ||||||
03/11 22:59 | 35 | Banga Gargzdai | 1-0 | Suduva | (0-0) | |
Thứ hai, Ngày 30/10/2023 | ||||||
30/10 22:59 | 32 | Siauliai | 1-1 | FK Panevezys | (1-0) | |
Chủ nhật, Ngày 29/10/2023 | ||||||
29/10 20:00 | 18 | Kauno Zalgiris | 4-0 | Hegelmann Litauen | (1-0) | |
Thứ tư, Ngày 25/10/2023 | ||||||
25/10 22:30 | 30 | Kauno Zalgiris | 1-1 | FK Panevezys | (0-0) | |
25/10 22:00 | 30 | Suduva | 2-0 | Siauliai | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 22/10/2023 | ||||||
22/10 21:55 | 34 | FK Zalgiris Vilnius | 2-2 | Siauliai | (1-0) | |
Thứ bảy, Ngày 21/10/2023 | ||||||
21/10 21:00 | 34 | Banga Gargzdai | 1-2 | FK Riteriai | (1-0) | |
21/10 19:00 | 34 | Dziugas Telsiai | 0-2 | Kauno Zalgiris | (0-1) | |
21/10 19:00 | 34 | Hegelmann Litauen | 0-0 | FK Panevezys | (0-0) | |
Thứ sáu, Ngày 20/10/2023 | ||||||
20/10 22:00 | 34 | DFK Dainava Alytus | 1-2 | Suduva | (0-1) | |
Chủ nhật, Ngày 08/10/2023 | ||||||
08/10 21:55 | 33 | FK Panevezys | 2-0 | FK Zalgiris Vilnius | (1-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88