Thời gian | Bảng | FT | HT | |||
Thứ sáu, Ngày 09/02/2024 | ||||||
09/02 02:15 | Hamrun Spartans | 3-0 | Gudja United | (2-0) | ||
Thứ năm, Ngày 08/02/2024 | ||||||
08/02 02:30 | Sliema Wanderers FC | 0-0 | Balzan FC | (0-0) | ||
08/02 02:15 | Santa Lucia | 2-2 | Mgarr United FC | (0-1) | ||
08/02 00:00 | Gzira United | 1-0 | Hibernians FC | (1-0) | ||
Thứ tư, Ngày 07/02/2024 | ||||||
07/02 02:45 | Marsaxlokk FC | 3-0 | Swieqi United | (1-0) | ||
07/02 02:40 | Mosta FC | 2-1 | Valletta FC | (2-0) | ||
07/02 00:15 | Floriana F.C. | 7-1 | Zebbug Rangers | (1-1) | ||
07/02 00:00 | Birkirkara FC | 0-0 | Sirens | (0-0) | ||
Thứ ba, Ngày 16/01/2024 | ||||||
16/01 00:00 | Gzira United | 2-0 | Fgura United | (0-0) | ||
Thứ hai, Ngày 15/01/2024 | ||||||
15/01 01:00 | Sliema Wanderers FC | 3-0 | Marsaskala | (3-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 14/01/2024 | ||||||
14/01 22:30 | Valletta FC | 7-1 | Ghajnsielem | (2-0) | ||
14/01 22:00 | Xewkija Tigers | 0-3 | Gudja United | (0-3) | ||
14/01 20:00 | Luqa St. Andrew's | 1-2 | Swieqi United | (0-0) | ||
14/01 20:00 | Hibernians FC | 2-0 | Qala Saints | (0-0) | ||
14/01 19:00 | Nadur Youngster | 1-1 | Sirens | (1-0) | ||
14/01 17:00 | Balzan FC | 2-1 | Zurrieq | (0-0) | ||
14/01 01:00 | Hamrun Spartans | 3-0 | Lija Athletic | (1-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 13/01/2024 | ||||||
13/01 22:30 | Marsaxlokk FC | 5-0 | Zejtun Corinthians | (2-0) | ||
13/01 22:30 | Msida St. Joseph | 1-3 | Mgarr United FC | (0-2) | ||
13/01 22:30 | Mosta FC | 5-1 | Pieta Hotspurs | (2-1) | ||
13/01 20:00 | Floriana F.C. | 2-0 | Naxxar Lions | (1-0) | ||
13/01 20:00 | Birkirkara FC | 3-1 | Attard | (0-0) | ||
13/01 20:00 | St. Patrick FC | 1-2 | Zebbug Rangers | (1-1) | ||
Thứ sáu, Ngày 12/01/2024 | ||||||
12/01 02:30 | Santa Lucia | 2-0 | Marsa | (1-0) | ||
Thứ năm, Ngày 14/12/2023 | ||||||
14/12 01:20 | Tarxien Rainbows F.C | 1-2 | Zebbug Rangers | (1-2) | ||
14/12 01:00 | Senglea Athletic | 1-1 | Pieta Hotspurs | (0-0) | ||
Thứ tư, Ngày 13/12/2023 | ||||||
13/12 23:40 | Oratory Youths | 0-2 | Fgura United | (0-2) | ||
13/12 22:59 | St Georges | 1-5 | Swieqi United | (0-2) | ||
13/12 20:30 | Nadur Youngster | 1-1 | St. Andrews | (1-1) | ||
13/12 20:10 | Msida St. Joseph | 5-1 | Xaghra United | (2-0) | ||
13/12 20:00 | Zejtun Corinthians | 1-1 | Kercem Ajax | (0-0) | ||
13/12 18:00 | Victoria Wanderers | 1-2 | Marsa | (1-2) | ||
13/12 17:15 | Melita FC Saint Julian | 2-2 | Qala Saints | (0-1) | ||
13/12 02:20 | Kirkop United | 1-2 | Lija Athletic | (1-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 30/04/2023 | ||||||
30/04 21:00 | Birkirkara FC | 2-0 | Marsaxlokk FC | (0-0) | ||
Thứ năm, Ngày 27/04/2023 | ||||||
27/04 00:00 | Birkirkara FC | 4-3 | Mosta FC | (1-0) | ||
Thứ tư, Ngày 26/04/2023 | ||||||
26/04 00:00 | Marsaxlokk FC | 1-1 | Gzira United | (1-1) | ||
Chủ nhật, Ngày 26/02/2023 | ||||||
26/02 22:00 | Hibernians FC | 0-1 | Marsaxlokk FC | (0-0) | ||
26/02 20:00 | Mosta FC | 5-0 | San Gwann | (3-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 25/02/2023 | ||||||
25/02 22:00 | Birkirkara FC | 1-0 | Hamrun Spartans | (1-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay