Đặt cược

Website tructiep24h.net đang trong quá trình chuyển hướng sang tructiep24h.info.

Kết quả bóng đá ngày 21/11/2022 chính xác mới nhất

22:59
Qatar
0-2
Ecuador
HT
0-2
19:00
Ratchaburi FC
3-0
BG Pathum United
HT
1-0
18:00
Lampang FC
1-2
Lamphun Warrior
HT
1-0
18:00
Khonkaen United
0-0
BEC Tero Sasana 1
HT
0-0
17:30
Nakhon Ratchasima
1-0
Chonburi Shark FC
HT
1-0
05:00
Chile U20
3-2
Brazil U20
HT
1-1
03:00
1 St. Lucia
1-0
San Marino
HT
0-0
02:45
Áo
2-0
Italy
HT
2-0
02:15
Hungary
2-1
Hy Lạp
HT
1-0
02:00
Malta
0-1
Ireland
HT
0-0
01:30
Moldova
0-5
Romania
HT
0-2
00:00
Venezuela
2-1
Syrian
HT
1-0
23:30
Israel
2-3
Cyprus
HT
0-2
22:59
Gabon
3-1
Niger
HT
2-0
22:30
U23 UAE
2-0
U23 Hàn Quốc
HT
1-0
22:00
U21 Thụy Điển
8-1
Azerbaijan U21
HT
2-1
21:00
Slovenia
1-0
Montenegro
HT
1-0
21:00
1 Luxembourg
0-0
Bulgaria
HT
0-0
21:00
Belarus
0-2
Oman
HT
0-0
20:45
U20 UAE
0-1
Oman U20
HT
0-0
20:00
South Africa
1-1
Angola
HT
1-1
20:00
Na Uy
1-1
Phần Lan
HT
0-1
20:00
1 Macedonia
1-3
Azerbaijan 1
HT
1-1
20:00
U21 Đan Mạch
3-0
Hungary U21
HT
1-0
19:35
Montenegro U21
4-2
Albania U21 1
HT
1-1
19:30
Slovakia
0-0
Chile
HT
0-0
19:30
1 Egypt U20
0-0
Benin U20
HT
0-0
19:30
U21 Síp
2-2
Serbia U21
HT
2-1
19:10
Guinea Bissau
0-0
Gambia
HT
0-0
19:00
Uzbekistan
0-0
Nga
HT
0-0
18:00
AustriaU16
2-0
Slovakia U16
HT
1-0
17:00
France U18
3-0
Italy U18
HT
1-0
22:05
SK Austria Klagenfurt
2-1
TSV 1860 Munchen
HT
2-0
20:00
Hertha Berlin
1-1
Grazer AK
HT
0-1
20:00
UTA Arad
2-1
Vojvodina Novi Sad
HT
0-0
19:30
Basel
0-0
SV Sandhausen
HT
0-0
19:00
CSKA Sofia
6-0
Minyor Pernik
HT
1-0
17:00
Becamex Bình Dương
0-2
Kawasaki Frontale
HT
0-1
17:00
FC Brasov
0-1
Rapid Bucuresti
HT
0-1
20:15
Vaduz
1-0
Lausanne Sports
HT
0-0
03:15
Pacos de Ferreira
1-1
Casa Pia AC
HT
1-0
02:00
Estrela da Amadora
2-3
Benfica
HT
1-2
01:00
SC Covilha
2-2
Gil Vicente
HT
0-1
18:00
1 SCU Torreense
1-1
Viseu
HT
0-1
03:00
Levante
1-1
Las Palmas
HT
0-0
01:00
1 Racing Santander
0-1
Burgos CF
HT
0-0
01:00
Eibar
0-0
Alaves
HT
0-0
22:15
Andorra CF
4-0
CD Lugo
HT
0-0
20:00
1 Villarreal B
1-0
Ibiza Eivissa
HT
0-0
20:30
Dordrecht
2-2
Willem II
HT
2-1
22:59
1 Sakaryaspor
4-2
Bandirmaspor 1
HT
2-0
20:00
Eyupspor
1-0
Goztepe
HT
0-0
20:00
Caykur Rizespor
1-0
Boluspor
HT
0-0
17:30
1 Bodrumspor
1-2
Tuzlaspor
HT
1-0
20:10
Apollon Kalamarias
1-2
PAOK Saloniki B
HT
0-1
20:00
Egaleo Athens
1-1
AEK Athens B
HT
0-1
20:00
Veria FC
1-2
Apollon Larissas
HT
0-1
20:00
Ilioupoli
3-0
Irodotos
HT
1-0
20:00
AO Episkopis Rethymno
0-2
Kissamikos
HT
0-1
20:00
Makedonikos
2-0
Thesprotos
HT
0-0
19:00
Proleter Novi Sad
1-0
FK Vrsac
HT
1-0
19:00
FK Loznica
1-2
FK Radnicki Novi Belgrad
HT
1-1
19:00
FK Zeleznicar Pancevo
2-1
Jedinstvo UB
HT
1-0
19:30
NK Primorje
5-2
Triglav Gorenjska
HT
2-0
19:30
Jadran Dekani
2-0
ND Beltinci
HT
1-0
19:30
NK Bilje
2-2
NK Fuzinar
HT
0-1
19:30
Omonia Nicosia (nữ)
2-3
Apollon Limassol LFC (nữ)
HT
2-1
19:30
Aris Limassol (nữ)
3-2
Karmiotissa Chrisomilia (nữ)
HT
1-2
19:30
1 Lefkothea Latisa (nữ)
3-1
Lakatamia FC (nữ)
HT
0-1
20:00
Ringkobing
4-1
OKS
HT
1-0
19:30
Hedensted
2-1
B 1909 Odense
HT
0-1
22:59
1 Namungo FC
0-1
Azam
HT
0-1
18:00
Mbeya City
0-0
Geita Gold
HT
0-0
20:00
Kisvarda FC U19
2-0
Paksi SEU19
HT
0-0
19:00
FK Karosta
4-2
FK Dinamo Riga 1
HT
1-2
18:00
Somaspor
0-1
S.Urfaspor 1
HT
0-0
18:00
Balikesirspor
2-0
Fethiyespor 1
HT
1-0
18:00
Sivas Dort Eylul Belediyespor
0-2
Inegolspor
HT
0-1
18:00
Ankarademirspor
3-1
Bursa Niluferspor AS
HT
2-0
18:00
Nazillispor
1-1
Utkoi
HT
1-1
18:00
Bukaspor
5-1
Adiyamanspor
HT
1-1
18:00
1 Erokspor
2-0
Tarsus Idman Yurdu
HT
0-0
18:00
Usakspor
0-1
Hekimoglu Trabzon
HT
0-0
18:00
Corum Belediyespor
1-0
Erzincanspor
HT
1-0
18:00
1 Serik Belediyespor
2-4
Belediye Vanspor
HT
2-1
18:00
Bursaspor
1-2
Isparta 32 Spor 1
HT
0-0
18:00
Sariyer
1-0
Zonguldak
HT
1-0
18:00
Batman Petrolspor
3-2
Duzcespor
HT
1-0
18:00
Pazarspor
0-0
Kirklarelispor 1
HT
0-0
18:00
Amedspor
2-0
Bayburt Ozel Idare
HT
1-0
18:00
Kocaelispor
1-0
Diyarbakirspor
HT
1-0
18:00
1 Afjet Afyonspor
2-0
Menemen Belediye Spor
HT
0-0
18:00
Kirsehir Koyhizmetleri
1-3
Iskenderun FK
HT
0-2
18:00
Kastamonuspor
1-0
Etimesgut Belediye Spor
HT
0-0
18:00
Bangor Celtic
1-1
Maynooth University Town FC
HT
0-1

90phút [1-1], 120phút [2-1],

18:00
Killester Donnycarne
4-2
Finglas United
HT
2-0
18:00
Glenville FC
2-2
Skerries Town FC
HT
0-0

90phút [2-2], 120phút [2-2], Pen [2-4],

03:00
San Martin Mendoza
4-0
Deportivo Rodeo Del Medio
HT
3-0
20:00
Espoir FC
0-1
Police(RWA)
HT
0-1
20:00
Rayon Sports FC
2-2
Mukura Victory Sports
HT
1-0
20:00
Marines FC
3-0
Etincelles
HT
2-0
01:00
Realidade Jovem/SP (nữ)
0-8
Ferroviaria SP (nữ)
HT
0-4
21:00
Prisons XI Gaborone
1-0
Sua Flamingoes 1
HT
0-0
17:00
Real Sport Clube
1-2
GD Fontinhas
HT
1-1
00:30
U19 Thụy Điển
3-0
Kosovo U19
HT
1-0
19:00
Ukraine U19
4-1
U19 Síp
HT
1-1
19:00
Serbia U19
4-0
San Marino Calcio U19
HT
1-0
19:00
1 U19 Na Uy
6-2
U19 Macedonia
HT
4-2
16:00
Shastri FC
1-0
CISF New Delhi
HT
0-0
13:15
Youngmen SC
1-7
National United SC
HT
0-5
20:45
Vitalo
2-0
Athletico Olympic
HT
0-0
20:00
Bumamuru
1-1
Aigle Noir
HT
0-0
20:00
Flambeau du Centre
1-0
Olympique Star
HT
0-0
20:00
Le Messager Ngozi
4-1
Musongati FC
HT
0-0
22:59
Beira Mar
3-1
Guarda Desportiva
HT
2-1
22:59
Praiense
1-1
SC Angrense
HT
0-1
22:00
Alcains
0-0
Sintrense
HT
0-0
22:00
Olhanense SC
1-1
FC Ferreiras
HT
1-1
22:00
Oriental Dragon
1-2
Fabril Barreiro
HT
1-0
22:00
Camacha
0-2
Rebordosa
HT
0-0
22:00
Machico
0-2
Salgueiros
HT
0-0
22:00
Marr Tino
3-1
Moncao
HT
1-0
22:00
AD Castro Daire
0-2
Lusitania
HT
0-1
22:00
Imortal
0-1
Atletico Clube Purtugal
HT
0-0
22:00
Juventude de Evora
1-2
Lusitano Evora
HT
0-0
22:00
1 Pevidem SC
1-3
Tirsense
HT
0-1
22:00
GD Braganca
2-2
Merelinense
HT
1-0
22:00
Dumiense
0-2
Vilar de Perdizes
HT
0-0
22:00
2 Brito SC
0-2
Vila Mea
HT
0-0
22:00
Amarante
0-1
Pedras Salgadas
HT
0-0
22:00
Sertanense FC
0-0
UD Santarem
HT
0-0
22:00
Valadares Gaia FC
2-0
FC Alpendorada
HT
1-0
22:00
Leca
0-2
Gondomar
HT
0-1
22:00
Pero pinheiro
1-0
Arronches e Benfica
HT
1-0
22:00
1 Esp. Lagos
1-3
FC Serpa
HT
1-2
22:00
Uniao Da Serra
1-1
Benfica C.Branco
HT
1-1
22:00
Mortagua
1-0
Rio Maior
HT
1-0
22:00
Maritimo B
1-0
Resende-RJ
HT
1-0
22:00
SU 1 Dezembro
1-0
Marinhense
HT
0-0
22:00
Maria da Fonte
2-3
Vianense
HT
0-1
22:00
Loures
1-0
Coruchense
HT
0-0
22:00
Vasco da Gama(POR)
0-0
Rabo Peixe
HT
0-0
02:00
Club Deportivo Xela (nữ)
0-1
UNIFUT-Rosal (nữ)
HT
0-0
22:00
West Ham United (nữ)
1-0
Leicester City (nữ)
HT
0-0
21:00
Aston Villa (nữ)
3-1
Reading (nữ) 1
HT
2-1
21:00
Brighton H.A. (nữ)
3-3
Liverpool (nữ)
HT
3-1
20:00
Chelsea FC (nữ)
3-0
Tottenham Hotspur (nữ)
HT
3-0
07:00
1 SV Deportivo Nacional
4-2
Sport Club United 1
HT
2-0
05:00
SV Estrella
2-3
SV Britannia 1
HT
0-1
21:00
Sparta Petegem
2-2
zelzate
HT
0-2
20:30
Royal Cappellen FC
2-2
Tongeren
HT
1-0
20:00
1 K.RC.Mechelen
2-2
KFC Turnhout 1
HT
1-0
21:00
Thisted FC (nữ)
4-0
Nordsjaelland (nữ)
HT
3-0
19:30
Kolding BK (nữ)
1-1
Brondby IF (nữ)
HT
0-1
19:20
FC Talanta
2-2
Kariobangi Sharks
HT
1-2
19:00
Bandari
2-1
Sofapaka FC
HT
1-1
19:00
Nairobi Star City
0-2
Bidco United
HT
0-2
19:00
1 Kenya Police FC
0-1
KCB SC
HT
0-1
19:30
NK Bedem Ivankovo
2-0
Slavonija Pozega
HT
1-0
19:30
Slovam lovenson
1-1
NK Neretva 1
HT
1-1
19:30
NK Granicar Zupanja
4-1
Valpovka
HT
2-1
17:00
GAJ Mace
2-1
NK Udarnik Kurilovec
HT
1-0
03:00
Universidad de Concepcion (nữ)
0-2
CCD Fernandez Vial (nữ) 1
HT
0-1
03:00
Audax Italiano (nữ)
2-3
Palestino (nữ)
HT
0-1
02:00
Colo Colo (nữ)
2-3
Universidad de Chile (nữ) 1
HT
2-2
18:00
KKP Bydgoszcz (nữ)
2-1
Sportowa Czworka Radom (nữ)
HT
0-1
21:00
Tavagnacco (nữ)
1-4
Ravenna (nữ)
HT
1-2
20:30
Cesena (nữ)
1-3
Ternana W
HT
1-2
20:30
Napoli (nữ)
4-2
Brescia (nữ)
HT
2-1
20:30
Sassari Torres (nữ)
0-4
San Marino College (nữ)
HT
0-3
20:30
Apulia Trani (nữ)
1-3
Lazio (nữ)
HT
0-2
20:30
Cittadella (nữ)
3-0
Genoa (nữ)
HT
2-0
22:00
King Faisal
2-1
Accra Lions
HT
1-0
22:00
Tamale City
2-1
Aduana Stars
HT
0-0
22:00
Legon Cities FC
0-1
Bibiani Gold Stars
HT
0-1
22:00
Bechem United
3-0
Nsoatreman FC
HT
3-0
22:00
Medeama SC
1-0
Kotoku Royals FC 1
HT
0-0
22:00
Accra Hearts of Oak
2-2
Ghana Dream FC 1
HT
0-1
22:00
Berekum Chelsea
1-0
Great Olympics
HT
1-0
22:00
Samartex
1-0
Karela United FC
HT
1-0
19:40
Al Urooba U21
2-1
Dibba Al Hisn U21
HT
0-0
04:10
CD Achuapa
4-1
Deportivo Mixco
HT
3-1
02:00
Malacateco
2-1
Deportivo Xinabajul 1
HT
0-0
01:00
CD Puerto de Iztapa
0-1
Guastatoya
HT
0-1
22:59
Queen's Park(nữ)
2-1
St Johnstone (nữ)
HT
2-0
21:00
FAR Rabat (nữ)
6-0
AUSF Assa Zag (nữ)
HT
4-0
22:30
AS Douanes Ouagadougou
0-0
ASFA-Yennega
HT
0-0
16:00
Ravshan Zafarobod
1-4
Faizkand
HT
0-3
16:00
Regar-TadAZ Tursunzoda
2-0
FC Istaravshan
HT
1-0
19:30
FCM Targu Mures (nữ)
0-1
Independenta Baia Mare (nữ)
HT
0-0
17:00
FK Csikszereda Miercurea Ciuc (nữ)
0-7
ASU Politehnica Timisoara (nữ)
HT
0-3
16:00
Piros Security (nữ)
0-8
Carmen Bucuresti (nữ)
HT
0-3
16:00
Fairplay Bucuresti (nữ)
0-3
Banat Girls (nữ)
HT
0-2
19:30
Vojvodina (nữ)
1-2
ZFK Sloga Zemun (nữ)
HT
0-0
17:00
Gandzasar Kapan
9-0
Alashkert B Martuni
HT
2-0
17:00
BKMA II
2-0
FC Syunik
HT
0-0
20:00
Bulawayo Chiefs
1-0
Herentals FC
HT
1-0
20:00
Kyetume
1-1
Adjumani Town Center
HT
0-0
20:00
Rijeka (nữ)
1-2
ZNK Hajduk Split (nữ)
HT
0-1
19:00
Dinamo Maksimir (nữ)
1-4
ZNK Split (nữ)
HT
0-2
18:30
ZNK Agram (nữ)
1-0
ZNK Donat Zadar (nữ)
HT
0-0
01:00
Deportivo La Coruna
2-2
Cultural Leonesa
HT
0-0
00:00
SD Logrones
1-1
Osasuna B
HT
0-0
00:00
Real Madrid Castilla
2-0
C.D. San Fernando Isleno
HT
2-0
22:00
Real Sociedad B
1-1
CD Alcoyano
HT
1-0
22:00
Cordoba
2-1
CD Linares Deportivo
HT
0-1
18:00
SD Amorebieta
2-0
CF La Nucia
HT
1-0
18:00
Celta vigo b
3-1
CF Rayo Majadahonda
HT
1-0
18:00
UD San Sebastian Reyes
1-3
Badajoz
HT
0-2
18:00
Merida AD
2-0
AD Ceuta 1
HT
0-0
18:00
Real Balompedica Linense
2-1
Racing de Ferrol 1
HT
1-1
18:00
Numancia
3-3
Sabadell
HT
2-0
18:00
CF Intercity
1-2
Real Union Irun
HT
1-0
18:00
Calahorra
1-1
Baleares
HT
0-0
03:40
Centro Estudiantil San Agustin
2-0
Defensor La Bocana 1
HT
2-0
03:30
1 Atletico Bruces
4-1
Cultural Rosario Celendin 1
HT
2-0
20:00
FC Viktoria Plzen (nữ)
1-4
Slavia Praha (nữ)
HT
0-1
20:00
Horni Herspice (nữ)
0-6
Sparta Praha (nữ)
HT
0-0
19:00
Viktoria Berlin U17
2-6
Union Berlin U17
HT
0-0
17:00
Nurnberg U17
1-1
Augsburg U17
HT
0-0
17:00
Greuther Furth U17
1-2
FSV Mainz 05 U17
HT
0-0
20:00
Doxa Dramas
1-1
AO Kavala
HT
1-1
20:00
Aris Petroupolis
3-1
Poros
HT
1-1
20:00
1 Fostiras
2-0
AE Moschatou
HT
2-0
20:00
Agia Paraskevi
0-0
AO Giouchtas
HT
0-0
20:00
Agios Ierotheos
1-2
Agios Nikolaos
HT
1-2
20:00
Agrotikos Asteras
0-1
Kampaniakos Chalastras 1
HT
0-0
20:00
Apollon Paralimniou
3-1
Aris Avatou
HT
2-1
20:00
Rodos FC
3-1
APS Patrai
HT
2-0
20:00
Pierikos
3-0
Dotieas Agias
HT
0-0
20:00
APO Keratsini
1-1
Marko
HT
1-1
20:00
Vyron Kavala
1-3
Panthrakikos
HT
0-2
20:00
AE Lefkimmis
2-0
Panagriniakos
HT
1-0
20:00
Panelefsiniakos
2-0
Nafpaktiakos
HT
0-0
20:00
Thyella Rafinas
1-0
Ethnikos OFPF
HT
0-0
18:00
AO Chalkida
1-1
Asteras Petriti
HT
1-0
00:30
Maracena
2-1
Atletico Porcuna CF
HT
0-0
00:00
CD Bullense
0-2
Alcantarilla
HT
0-0
00:00
Sant Andreu
2-1
CF Montanesa 1
HT
1-1
23:30
CD Huracan Melilla
0-2
Malaga City
HT
0-0
23:30
Caudal
0-1
L Entregu CF
HT
0-1
22:59
Lagunak
2-0
Pamplona
HT
1-0
22:59
Barakaldo CF
1-0
Anaitasuna
HT
0-0
22:59
Puente Genil
2-2
CA Antoniano
HT
0-1
22:59
CF Vimenor
2-2
Castro
HT
0-0
22:59
CD Gerena
1-1
Ayamonte CF
HT
1-0
22:59
1 CD Barco
1-0
CD Choco
HT
0-0
22:59
Real Jaen CF
2-0
Atletico Malagueno
HT
0-0
22:59
CSD Arzua
1-4
Rapido de Bouzas
HT
0-2
22:59
Huetor Tajar
2-1
Almeria B
HT
0-0
22:59
Arosa SC
2-1
Gran Pena
HT
0-0
22:59
CF Salmantino
1-1
CD Mirandes B 1
HT
1-1
22:59
1 Quintanar Del Rey
0-0
CD Villacanas
HT
0-0
22:59
CA Monzon
2-0
CD Cuarte Industrial
HT
0-0
22:59
Vianes
1-1
Calahorra B
HT
0-0
22:59
Oyonesa Tudelano
3-0
Comillas
HT
0-0
22:59
Real Avila CF
1-3
CD La Virgen Del Camino
HT
0-0
22:59
Haro Deportivo
1-1
Casalarreina
HT
0-0
22:59
Arandina
3-1
CD Becerril
HT
0-0
22:59
CDFC La Calzada
2-0
Pena Balsamaiso CF
HT
0-0
22:59
CF Badalona B
0-0
CE Europa
HT
0-0
22:59
Orihuela CF
3-0
Villarreal C
HT
1-0
22:59
Ciudad de Murcia
2-1
La Union CF
HT
0-1
22:59
Jerez
3-0
CD Don Alvaro
HT
1-0
22:30
CF Peralada
5-2
UE Tona
HT
0-0
22:30
CD Marchamalo
1-1
CD Torrijos
HT
0-1
22:30
CD Cieza
3-2
Muleno CF
HT
0-0
22:30
Caravaca CF
2-3
Molinense
HT
0-0
22:30
CF Soller
2-6
Andratks
HT
0-4
22:30
Almazan
2-0
UD Santa Marta
HT
0-0
22:30
UD Llanera
1-0
Luarca CF
HT
0-0
22:15
CA River Ebro
0-1
CD Anguiano
HT
0-1
22:00
UD Marbella
3-0
Arenas Armilla
HT
1-0
22:00
Silla CF
1-1
Patacona
HT
1-0
22:00
Hercules II
2-0
UD Levante B
HT
0-0
22:00
Tamar Ritter
0-1
CD Utrillas
HT
0-0
22:00
SD Ejea
1-1
SD Huesca II
HT
1-0
22:00
1 CD Caspe
2-5
CD Robres
HT
1-1
22:00
AD Almudevar
2-2
CD La Almunia
HT
0-1
22:00
Deportiva Minera
1-2
Lorca Deportiva FC
HT
0-0
22:00
SP Villafranca
0-2
AD Llerenense
HT
0-0
22:00
CD Ardoi Draw
1-0
CD Beti Onak
HT
0-0
21:45
CF Illueca
2-1
Barbastro
HT
1-1
21:45
Palencia
0-2
CyDL Jupiter Leones
HT
0-0
21:45
SD Torina
2-1
Atletico Albericia
HT
0-0
21:45
CD Tuilla
3-5
CD Colunga
HT
2-3
21:30
CD Cayon
2-0
UC Cartes
HT
1-0
21:30
CF Calamocha
1-1
Epila CF
HT
0-1
21:30
Athletic Torrellano
0-0
Atzeneta UE
HT
0-0
19:00
Las Palmas Atletico
2-2
CD La Cuadra
HT
1-0
19:00
UD Gran Tarajal ST
1-3
Lanzarote
HT
0-2
18:45
CD Vitoria(SPA)
1-1
SD San Ignacio
HT
0-0
18:30
Ponferradina B
0-1
Atletico Tordesillas
HT
0-0
18:30
UE Sants
0-4
FC Vilafranca
HT
0-2
18:30
Racing Murcia
2-1
At. Pulpileno
HT
0-1
18:30
Atletico Pueblonuevo
0-0
Olivenza FC
HT
0-0
18:00
Motril
1-1
CD Torreperogil
HT
0-0
18:00
CD Estradense
1-0
Viveiro CF
HT
0-0
18:00
CP San Cristobal
1-1
Girona B
HT
1-0
18:00
Coria CF
2-1
Sevilla C 1
HT
0-0
18:00
UE Rapitenca
4-2
Fundacio Esportiva Grama
HT
4-1
18:00
LHospitalet
4-1
UE Vilassar de Mar
HT
3-1
18:00
UE Castelldefels
3-2
Pobla De Mafumet CF
HT
2-1
18:00
Toledo
1-1
La Solana
HT
1-1
18:00
CD El Palo
0-3
CD Huetor Vega
HT
0-1
18:00
UCAM Murcia CF B
3-2
EG El Palmar
HT
0-0
18:00
Murcia B
0-1
Aguilas CF
HT
0-1
18:00
CD Lealtad
1-1
CD Covadonga 1
HT
1-0
18:00
CP Montehermoso
3-1
UC La Estrella
HT
3-0
18:00
Torrent C.F
1-0
Gandia
HT
0-0
18:00
1 CD Berceo
1-0
CD Agoncillo
HT
0-0
18:00
CD Miajadas
2-1
Arroyo Club Polideportivo
HT
0-0
18:00
UC Ceares
5-1
Valdesoto
HT
3-1
18:00
1 CD Calamonte
0-1
CD Azuaga
HT
0-1
18:00
Ted Contois Feng
0-0
CF Trujillo
HT
0-0
18:00
Real Titanico Laviana
1-0
Aviles Stadium CF
HT
0-0
18:00
Condal CF
2-2
Sporting de Gijon B
HT
1-1
18:00
Racing Rioja B
1-2
CD Varea
HT
0-1
18:00
CD Praviano
0-1
CD Llanes
HT
0-1
18:00
Racing Villalbes
5-1
UD Ourense
HT
1-0
18:00
CF Pozuelo Alarcon
0-0
CD Paracuellos Antamira
HT
0-0
18:00
Rayo Vallecano B
5-2
RSC International 1
HT
2-2
18:00
Alesves
1-2
CD Cortes
HT
0-0
18:00
SE Penya Independent
0-0
Santanyi
HT
0-0
18:00
Deportivo La Coruna B
3-2
Silva SD
HT
2-1
18:00
Conil CF
1-0
Lucena CF
HT
0-0
17:45
CD Guarnizo
0-2
U.M. Escobedo 1
HT
0-1
17:45
AD Siete Villas
3-2
SD Textil Escudo
HT
2-1
17:30
CD Canillas
2-1
Torrejon CF
HT
1-0
17:30
Real Aranjuez CF
0-1
Las Rozas
HT
0-0
17:30
CD Carinena
3-4
CD Binefar
HT
2-1
17:30
CD Subiza
3-1
Azkoyen
HT
1-0
17:30
1 Constancia
2-0
Inter Manacor
HT
2-0
17:30
Getafe B
0-0
Ursaria
HT
0-0
17:30
CD Tarancon
2-2
CD Azuqueca
HT
1-1
17:30
CU Collado Villalba
1-3
Mostoles 1
HT
0-1
17:30
CF Trival Valderas
1-0
CD Galapagar
HT
1-0
17:00
Flat Earth FC
0-2
RSD Alcala Henares
HT
0-2
18:00
Dudulluspor (nữ)
0-1
KDZ Ereglispor (nữ)
HT
0-1
16:00
Hakkarigucu SK (nữ)
9-0
Fatih Karagumruk (nữ)
HT
0-0
16:00
Atasehir Belediyesi (nữ)
0-3
1207 Antalya Muratpasa (nữ)
HT
0-1
16:00
Adana Idmanyurduspor (nữ)
1-0
Trabzonspor (nữ)
HT
1-0
16:00
Amedspor (nữ)
0-3
Galatasaray SK (nữ)
HT
0-1
16:00
Kirecburnu (nữ)
1-5
Fenerbahce SK (nữ)
HT
0-4
16:00
Fatih Vatan Spor (nữ)
2-1
Hatayspor (nữ)
HT
2-1
16:00
Altay SK Izmir (nữ)
0-10
ALG Spor (nữ)
HT
0-6
22:00
FC Basara Mainz
2-1
Tus Marienborn 1
HT
2-1
21:30
SG Andernach
4-2
FC Bitburg
HT
1-2
21:00
VfB Wissen
7-0
SG Ellscheid
HT
2-0
19:00
SpVgg Neu-Isenburg
3-3
Rot-Weiss Frankfurt 1
HT
1-2
12:00
Adelaide United (nữ)
1-0
Sydney FC (nữ)
HT
0-0
18:00
Energetik-BGU Minsk (nữ)
2-1
Smorgon (nữ)
HT
0-0
18:00
Bobruichanka Bobruisk (nữ)
0-7
Dnepr Mogilev (nữ)
HT
0-1
18:00
Dinamo Brest (nữ)
1-2
FC Gomel (nữ)
HT
0-2
18:00
ABFF U19 (nữ)
0-5
Dinamo-BGUFK Minsk (nữ)
HT
0-4
18:00
Lokomotiv Vitebsk (nữ)
0-3
FK Minsk (nữ)
HT
0-1
01:00
LISCR FC
2-0
Heaven Eleven
HT
1-0
22:59
Freeport
1-2
Invicible Eleven
HT
1-0
22:59
1 BEA Mountain FC
4-0
Sandi FC 1
HT
1-0
22:30
Nimba United
0-0
Mighty Barrolle
HT
0-0
02:00
Cuervos FC
5-1
Marymont Warszawa II 1
HT
2-0
15:45
1 MKS Polonia Warsaw
3-0
GKS Wilga Garwolin
HT
2-0
17:00
Rennes U19 (nữ)
5-3
Bordeaux U19 (nữ)
HT
3-3
17:00
Dnepr Rohachev
3-1
Arsenal Dzyarzhynsk
HT
1-0
04:00
1 Municipal Turrialba
0-1
Cartagines Deportiva SA 1
HT
0-1
00:15
Real Sociedad C
3-0
CD Arnedo
HT
2-0
23:30
Real Aviles
1-0
Marino luanco
HT
1-0
23:30
Sestao
0-1
Brea
HT
0-1
22:59
Juventud Torremolinos CF
0-1
Ejido
HT
0-1
22:59
Alfaro
0-2
SD Gernika
HT
0-1
22:59
Terrassa
3-1
Hercules
HT
2-1
22:59
Villanovense
2-1
CD Estebona 1
HT
0-0
22:59
1 UE Olot
1-2
Real Zaragoza B
HT
0-1
22:59
Lleida
0-1
UD Alzira
HT
0-1
22:59
CD Cristo Atletico
0-2
Racing B
HT
0-1
22:59
CD Tudelano
0-2
CA Cirbonero
HT
0-0
22:59
coruxo FC
0-1
Union Langreo 1
HT
0-1
22:59
SD Tarazona
3-1
AD San Juan
HT
1-0
22:59
Yeclano Deportivo
3-1
Atletico Sanluqueno
HT
1-0
22:59
Xerez Deportivo FC
0-2
FC Cartagena B
HT
0-2
22:59
UCAM Murcia
2-1
Cadiz B
HT
1-1
22:59
Gimnastica Torrelavega
1-0
Burgos Promesas
HT
1-0
22:45
1 CD Arenteiro
0-1
Compostela
HT
0-1
22:30
Utebo FC
1-0
Alaves B 1
HT
0-0
22:15
CD Izarra
1-0
UD Mutilve
HT
0-0
22:00
UD Logrones B
5-1
Arenas Club de Getxo 1
HT
0-0
21:45
Leganes B
1-2
Cerdanyola del Valles
HT
0-0
18:10
Formentera
1-0
Mallorca B
HT
1-0
18:00
Cacereno
3-0
Atletico de Madrid B
HT
2-0
18:00
CD Atletico Paso
3-1
G. Segoviana
HT
2-1
18:00
1 CE Manresa
2-0
Ibiza Islas Pitiusas
HT
1-0
18:00
Alcorcon B
0-2
CD Montijo
HT
0-2
18:00
Valencia CF Mestalla
4-0
AE Prat
HT
1-0
18:00
CD San Roque de Lepe
1-0
Real Betis B
HT
0-0
18:00
Atletico Mancha real
1-2
Antequera CF
HT
0-1
18:00
Atletico Saguntino
1-1
Teruel
HT
1-1
18:00
1 Suokuaili Moss
0-0
CD Guadalajara
HT
0-0
18:00
SCR Pena Deportiva
5-0
CF Badalona 1
HT
3-0
18:00
UD Melilla
3-0
Don Benito
HT
1-0
18:00
CD Diocesano
1-1
AD Union Adarve
HT
1-0
18:00
CD Ebro
0-1
RCD Espanyol B
HT
0-1
18:00
Real Oviedo B
2-1
CD Guijuelo
HT
1-0
18:00
CD Utrera
0-0
Recreativo Huelva
HT
0-0
18:00
Velez CF
1-0
Granada CF B
HT
1-0
17:30
Sevilla Atletico
2-2
Mar Menor
HT
1-2
17:30
CD Artistico Navalcarnero
2-0
CD Coria
HT
1-0
22:00
FC Kosova Zurich
5-0
FC Gossau 1
HT
0-0
21:00
Langenthal
2-2
Wohlen
HT
1-0
20:30
Delemont
2-0
FC Thun U21
HT
2-0
20:30
Servette U21
6-1
FC Martigny Sports
HT
1-0
20:30
FC Munsingen
3-2
Muri
HT
2-1
20:00
Monthey
2-1
FC Sion U21
HT
0-0
18:00
UKS SMS II Lodz (nữ)
5-2
Marcus Gdynia (nữ)
HT
2-0
20:00
Eckernforder SV
1-2
Heider SV
HT
0-1
20:00
SV Eichede
2-0
SV Frisia 03
HT
1-0
20:00
VfB Lübeck II
0-5
Union Neumunster
HT
0-1
21:00
Bastia U19
0-0
Avenir Sportif Beziers U19
HT
0-0
20:55
Torcy U.S U19
1-1
Bourg Peronnas U19
HT
1-1
20:30
USSA Vertou (U19)
0-1
La Roche VF U19
HT
0-0
20:30
Le Mans U19
1-3
Niort U19
HT
0-1
20:30
Avranches U19
0-3
Nantes U19
HT
0-1
20:30
Lorient U19
0-2
Angers SCO U19
HT
0-1
20:30
Montfermeil U19
3-1
ESM DE Gonfreville U19
HT
0-0
20:30
Dunkerque U19
3-0
Caen U19
HT
0-0
20:30
1 Le Puy Foot 43 Auvergne U19
0-1
SochauxU19
HT
0-0
20:30
StrasbourgU19
1-1
Paris FC U19
HT
0-0
20:30
Drancy U19
4-5
Saran U19
HT
4-0
20:30
1 Lyon U19
1-1
Dijon U19 1
HT
1-0
20:30
AC Bobigny U19
1-1
Nancy U19
HT
1-1
20:30
Air Bel U19
0-1
Marseille U19
HT
0-0
20:30
Cannes AS U19
1-0
Monaco U19 1
HT
1-0
20:30
Colomiers U19
2-3
Montpellier U19
HT
2-1
20:30
Metz U19
3-2
AuxerreU19
HT
2-1
20:30
1 Le Havre U19
2-3
Lille U19
HT
1-1
20:30
Orleans US 45 U19
4-2
LensU19
HT
1-0
17:00
Clermont U19
1-4
Troyes U19
HT
1-0
17:00
Nice U19
2-2
Blagnac U19
HT
2-0
16:00
Saint Etienne U19
0-0
Ajaccio U19
HT
0-0
20:00
Nurnberg (nữ)
0-6
VfL Wolfsburg (nữ)
HT
0-3
19:00
Turbine Potsdam (nữ)
1-1
Koln (nữ)
HT
0-0

90phút [1-1], 120phút [1-2],

19:00
Hoffenheim (nữ)
3-0
Bayer Leverkusen (nữ)
HT
1-0
19:00
SC Freiburg (nữ)
1-0
SV Meppen (nữ)
HT
1-0
22:30
Pao Rouf U19
0-1
AE Kifisias U19
HT
0-1
16:00
Episkopi FC U19
1-2
Chania FC U19
HT
1-1
19:00
1 Real Succes-SS11 (nữ)
1-6
Agarista CSF Anenii Noi (nữ)
HT
1-3
19:00
FC Noroc (nữ)
6-0
FC Belceanka (nữ)
HT
3-0
20:00
S.S. Sfaxien
0-4
Jeunesse Sportive Omrane
HT
0-3
20:00
Sporting Ben Arous
0-2
CS.Hammam-Lif
HT
0-0
20:00
E. M. Mahdia
2-1
Croissant Msaken
HT
2-0
19:30
Fukien AC
0-0
Sun Pegasus
HT
0-0
17:30
City FC
2-2
KCDRSC
HT
1-1
12:30
Lansbury FC
1-1
Ornament FC
HT
0-1
18:00
Minerva Punjab
1-0
Mohammedan SC
HT
1-0
18:00
Churchill Brothers
2-3
Sreenidi Deccan
HT
0-2
00:00
FC Rangers
1-2
Encamp 1
HT
0-0
13:00
Sagan Tosu U18
1-1
Cerezo Osaka U18
HT
0-1
17:00
1 MFK Zemplin Michalovce U19
0-4
FC Kosice U19
HT
0-0
19:15
Johor Darul Takzim
3-1
Sabah 1
HT
2-0
01:00
Coatepeque
1-0
CD Zacapa
HT
1-0
19:00
FK Zeta
0-2
KOM Podgorica
HT
0-1
19:00
OSK Igalo
1-1
FK Berane
HT
0-1
19:00
FK Grbalj Radanovici
1-0
Otrant
HT
0-0
19:00
FK Podgorica
1-1
Bokelj Kotor
HT
0-1
19:00
Celik Niksic
0-0
FK Mladost DG
HT
0-0
17:00
Richards Bay FC Reserves
1-2
Kaizer Chiefs Reserves
HT
0-2
15:00
1 Cape Town City FC Reserves
2-0
Amazulu Reserves 1
HT
0-0
15:00
Mamelodi Sundowns Reserves
5-1
Maritzburg United Reserves
HT
1-1
14:40
1 Kowloon City
2-0
South China AA
HT
1-0
14:40
Yuen Long FC
3-1
Citizen
HT
2-1
14:30
Metro Gallery
2-5
Central Western District RSA
HT
2-2
14:30
Shatin SA
3-0
Eastern District SA
HT
2-0
14:30
Wong Tai Sin
0-1
Wing Yee FT
HT
0-0
14:30
Kai Jing
3-4
Happy Valley
HT
0-0
14:30
North District FC
3-1
Kwai Tsing District FA
HT
0-1
20:00
AB Copenhagen
2-1
Thisted FC
HT
0-0
17:00
Kitchee
4-0
Wofoo Tai Po
HT
1-0
15:30
Hong Kong FC
2-1
Hong Kong U23
HT
1-1
14:00
Biu Chun Rangers
4-0
Sham Shui Po 1
HT
2-0
20:00
Black Bulls
2-2
Ferroviario de Nampula
HT
1-2
23:30
Francavilla
3-0
Taranto Sport
HT
0-0
23:30
San Donato Tavarnelle
1-1
ACD Virtus Entella
HT
0-0
23:30
Recanatese
0-1
Rimini 1
HT
0-1
23:30
1 Lucchese
0-2
Gubbio 1
HT
0-1
23:30
Imolese
0-2
Montevarchi
HT
0-0
23:30
Vis Pesaro
1-1
Fermana
HT
0-0
20:30
1 Sassari Torres
0-2
A.C. Reggiana 1919 1
HT
0-0
20:30
AZ Picerno ASD
2-1
Avellino
HT
0-0
20:30
Pontedera
1-0
US Fiorenzuola
HT
1-0
20:30
Latina
0-0
Juve Stabia 1
HT
0-0
20:30
Foggia
2-3
Audace Cerignola
HT
1-0
20:30
A.S Andria Bat
1-0
Nuova Monterosi
HT
1-0
20:30
Catanzaro
3-0
Gelbison
HT
1-0
20:30
Giugliano
2-1
AC Monopoli
HT
1-0
20:30
Messina
1-1
Potenza 1
HT
1-0
20:30
Viterbese
1-3
Crotone
HT
1-1
20:30
Cesena
0-1
Ancona
HT
0-0
20:30
Alessandria
0-1
Robur Siena S.S.D.
HT
0-0
18:00
Carrarese
1-0
Olbia
HT
0-0
21:00
IK Uppsala (nữ)
0-1
Brommapojkarna (nữ)
HT
0-1
17:00
JK Tallinna Kalev II
0-1
Kohtla Jarve JK Jarve
HT
0-0
20:00
FC Teutonia 05
2-1
Bremer SV
HT
0-1
20:00
Havelse
4-0
SSV Jeddeloh 2
HT
1-0
20:00
VfB Stuttgart II
4-1
FSV Mainz 05 (Youth) 1
HT
2-1
19:00
TuS Blau-Weiss Lohne
4-0
VfV Borussia 06 Hildesheim
HT
1-0
17:45
Shahrdari Mahshahr
2-0
Kian Sam Babol
HT
0-0
17:35
Espad Tehran
2-0
FC Vista Turbine 1
HT
1-0
17:30
Shohada Babolsar
1-0
Shahrdari Noshahr
HT
0-0
17:30
Shahid Oraki Eslamshahr
1-1
Iman Sabz FC
HT
1-0
22:00
Penya Encarnada
0-3
FC Santa Coloma
HT
0-1
17:00
Atletic Club D Escaldes
1-1
FC Ordino
HT
1-0
17:00
Zaamin
1-3
Shurtan Guzor
HT
0-1
22:59
Djoliba
4-2
Monrovia Black Star
HT
1-2
02:00
FCV Dender EH
2-1
Anderlecht II
HT
1-1
22:00
1 KMSK Deinze
2-1
Lierse
HT
1-0
00:00
Fraijanes FC
1-2
Cuilapa FC
HT
1-1
22:00
Wad Nobawi
1-1
Hay Al Wadi
HT
0-0
21:30
Citta di Fasano
1-1
FB Brindisi 1912
HT
1-1
21:00
Barletta
3-2
USD Lavello
HT
2-2
21:00
Citta Di S. Agata
1-0
ASD Paterno
HT
1-0
21:00
Fossano Calcio
2-3
Sanremese
HT
0-2
21:00
Vigor Senigallia
3-0
Alma Juventus Fano
HT
2-0
20:30
US Breno
0-1
US Folgore Caratese 2
HT
0-1
20:30
Cynthiabalonga
0-0
Roma City
HT
0-0
20:30
ASD Molfetta
1-2
Casarano
HT
0-0
20:30
Lentigione
0-1
Pistoiese
HT
0-1
20:30
A.C. Crema 1908
3-1
Salsomaggiore
HT
1-0
20:30
Stresa Vergante
1-1
Gozzano
HT
0-0
20:30
Sammaurese
2-0
Riccione
HT
0-0
20:30
Cittanova Interpiana
2-2
AC Locri
HT
1-1
20:30
Seregno
2-4
ASD Alcione
HT
0-1
20:30
USD Castellanzese
1-0
Pinerolo FC
HT
0-0
20:30
Asd Pineto Calcio
1-1
Avezzano
HT
0-0
20:30
Correggese Calcio
2-2
Forli
HT
2-1
20:30
USD Pont Donnaz
1-1
Castanese
HT
1-0
20:30
FC Vado
1-2
Sestri Levante
HT
0-1
20:30
Acireale
0-0
Vibonese
HT
0-0
20:30
Team Nuova Florida
2-2
Tolentino
HT
1-0
20:30
Vis Artena
2-0
SS Angri
HT
1-0
20:30
Tau calcio
0-0
AS Ostia Mare
HT
0-0
20:30
Aglianese
2-2
ACD SantAngelo
HT
0-2
20:30
Derthona
1-1
Asti
HT
1-0
20:30
Castrovillari
3-0
Trapani
HT
1-0
20:30
Ligorna
3-1
Fezzanese
HT
1-1
20:30
Desenzano Calvina
0-1
Lumezzane
HT
0-0
20:30
Virtus Bolzano
2-1
Montebelluna
HT
1-1
20:30
Tivoli Calcio
1-1
Aprilia
HT
0-0
20:30
Sangiovannese
0-1
Ghivizzano
HT
0-0
20:30
A.S.D. Torviscosa
1-0
US Adriese
HT
0-0
20:30
1 ASD Sporting Trestina
1-4
Ponsacco
HT
1-1
20:30
1 Puteolana
1-1
Afragolese 1944
HT
0-0
20:30
US Corticella
1-2
Bagnolese
HT
0-1
20:30
AC Mestre
0-0
Luparense FC
HT
0-0
20:30
COS Sarrabus Ogliastra
3-1
AS Sorrento Calcio
HT
1-1
20:30
Poggibonsi
1-0
Montespaccato
HT
1-0
20:30
AC Dolomiti Bellunesi
0-1
US Levico Terme
HT
0-0
20:30
Sambenedettese
3-0
ASD Termoli Calcio
HT
0-0
20:30
As Casale Calcio
1-0
A.S.D. Bra
HT
1-0
20:30
1 Real Calepina FC
1-1
Franciacorta
HT
1-1
20:30
Varesina Calcio
0-2
Virtus Ciserano Bergamo
HT
0-2
20:30
Ravenna
2-3
Mezzolara
HT
2-1
20:30
Pomezia
2-1
Palmese 1914
HT
2-0
20:30
US Pianese
3-0
Livorno
HT
1-0
20:30
ASD Cartigliano
1-0
Portogruaro
HT
0-0
20:30
1 US Follonica Gavorrano
2-2
Ssd Group Citta Di Castello 1
HT
2-0
20:30
Borgosesia
2-1
Chisola
HT
0-0
20:30
Scandicci
0-0
Giana
HT
0-0
20:30
Matera
1-1
Team Altamura
HT
0-0
20:30
Cassino
0-1
Paganese
HT
0-1
20:30
Orvietana
0-1
ASD Seravezza Calcio
HT
0-0
20:30
ACD Campodarsego
1-1
Clodiense
HT
1-1
20:30
Vastogirardi
0-0
FC Matese
HT
0-0
20:30
ASD Sancataldese
0-0
ASD Licata
HT
0-0
20:30
Chieti
1-2
SSD Porto D’Ascoli
HT
1-1
20:30
Arzachena
3-0
Portici 1906
HT
0-0
20:30
ASD Flaminia Civita Castellana
3-0
ASD Terranuova Traiana
HT
1-0
20:30
Sona
0-0
USD Casatese
HT
0-0
20:30
Villa dAlme Valbrembana
1-4
Ponte San Pietro
HT
0-3
20:30
Real Agro Aversa
1-2
ASD San Luca
HT
0-0
20:30
San Nicolo
0-2
Trastevere Calcio
HT
0-1
20:30
Arezzo
2-1
Grosseto
HT
2-0
20:30
ASD Brusaporto
1-1
ASD Citta Di Varese
HT
0-1
20:30
Santa Maria
3-4
ASD Ragusa Calcio
HT
2-3
20:30
ASD Montegiorgio
3-0
Vastese
HT
0-0
20:30
ASD Fanfulla
3-1
Athletic Carpi
HT
2-0
20:30
Arconatese
2-0
SC Caronnese
HT
0-0
20:30
Nardo
2-2
Nocerina
HT
1-1
20:30
Chieri
2-1
Legnano
HT
1-0
20:30
AC Este
3-2
Cjarlins Muzane
HT
1-0
20:30
ASD Caldiero Terme
1-0
Legnago Salus
HT
1-0
20:30
Villafranca
0-2
Montecchio Maggiore
HT
0-2
20:30
Cavese
0-0
FBC Gravina
HT
0-0
20:30
Lupa Roma
3-0
SS Nola 1925
HT
1-0
20:30
Real Forte Querceta
0-2
Prato
HT
0-2
20:30
FC Lamezia Terme
1-1
Catania
HT
0-0
20:30
Real Monterotondo
2-0
Ilvamaddalena
HT
0-0
20:30
Gladiator
3-3
ASD Martina Franca 1
HT
0-1
20:00
US Casertana 1908
5-3
Atletico Uri 1
HT
2-0
01:30
KVK Tienen (nữ)
1-3
Ladies Genk B (w)
HT
0-1
13:30
Heilongjiang Lava Spring
1-0
Shanghai Jiading Huilong
HT
0-0
13:30
Xinjiang Tianshan Leopard
0-3
Shenyang City Public
HT
0-2
13:30
Qingdao Youth Island
1-1
Guangxi Pingguo Haliao
HT
0-1
17:00
Inhulets Petrove U21
1-3
Lviv U21
HT
1-0
04:00
Deportivo Iztapa Reserves
1-3
Guastatoya Reserves
HT
1-0
00:00
1 Antigua GFC Reserves
2-1
C.S.D. Comunicaciones Reserve
HT
0-1
00:00
Coban Imperial Reserves
2-1
Xelaju Reserves
HT
1-1
19:00
Diosgyori VTK (w)
3-1
Szekszard UFC (nữ)
HT
2-0
19:00
Astra Hungary (nữ)
2-3
Puskas Akademia (nữ)
HT
1-1
17:00
Ujpesti (nữ)
0-4
Kelen SC (nữ)
HT
0-3
22:00
1 Pacos Ferreira U19
2-2
Boavista U19
HT
1-0
05:00
Chivas Alamos FC
3-1
Escorpiones FC II
HT
1-0
05:00
Faraones Texcoco
7-0
Centro de Formacion Chaco Gimenez
HT
3-0
01:15
Deportivo Tulancingo II
0-2
Club Hidalguense
HT
0-1
18:00
Pelikan Lowicz
1-2
Swit Nowy Dwor Mazowiecki
HT
1-0
18:00
Lechia Tomaszow Mazowiecki
3-1
Bron Radom 1
HT
1-0
17:00
Anioly Garczegorze
3-0
Chojniczanka Chojnice II
HT
1-0
00:30
UD Logrones U19
4-0
CF Gazte Berriak U19
HT
0-0
00:00
Atletico de Madrid U19
2-1
CD Diocesano U19
HT
1-0
22:30
Valladolid U19
1-0
Alcorcon U19 1
HT
0-0
22:00
Getafe U19
0-3
Real Madrid U19
HT
0-1
22:00
Seneca CF U19
1-0
UD Tomares U19
HT
1-0
22:00
FC Cartagena U19
0-0
Villarreal U19
HT
0-0
19:30
Fuenlabrada U19
1-0
CF Rayo Majadahonda U19
HT
0-0
18:00
Real Zaragoza U19
2-0
CE Constancia U19
HT
0-0
18:00
Elche U19
1-2
Real Murcia U19
HT
1-1
18:00
CF Damm U19
1-0
UD Cornella U19
HT
0-0
18:00
1 Inter Amistad U19
0-2
Leganes U19
HT
0-0
18:00
Malaga U19
1-2
Granada U19
HT
1-1
18:00
1 Alboraya U19
0-2
Atletico Madrileno U19
HT
0-0
18:00
Barcelona U19
5-0
Gimnastic Tarragona U19
HT
1-0
18:00
Huesca U19
0-3
Mallorca U19
HT
0-2
18:00
Bilbao U19
1-1
CD Alaves U19
HT
0-1
17:45
1 FE Grama U19
2-2
CE Europa U19
HT
2-1
17:30
Osasuna U19
1-1
Antiguoko KE U19
HT
0-0
16:30
1 Celta Vigo U19
1-1
Racing Santander U19
HT
1-1
03:10
Sarmiento Leones
1-0
Sportivo Suardi 1
HT
0-0
03:00
CA Las Palmas
2-1
Atenas 1
HT
1-1
16:00
1 Atletic Drobeta (nữ)
2-0
ACS Roma Florin Padurean (nữ)
HT
0-0
16:00
CFR 1907 Cluj (nữ)
3-4
AFC Hermannstadt (nữ)
HT
1-1
20:45
Ghajnsielem
5-0
Qrendi
HT
0-0
17:00
Chiangrai FC
0-1
Phayao FC 1
HT
0-1
17:00
Mahasarakham United FC
0-0
Surin FC
HT
0-0
17:00
Phattalung FC
3-0
Mueang Kon D United
HT
0-0
17:00
Kong Krailas United
3-0
Chiangrai Lanna
HT
0-0
15:30
Banbueng FC
3-0
Marine Corps FC
HT
2-0
15:30
Jalor City
1-1
Songkhla FC
HT
1-1
15:30
Wiang Sa Surat City
3-1
Trang FC
HT
2-1
15:30
See Kwae FC
2-1
Watbot FC
HT
1-0
15:30
1 Kanjanapat Group
2-3
Samut Songkhram FC
HT
1-1
15:30
Phuket
3-0
Marines Eureka FC
HT
2-0
15:30
North Bangkok College
0-0
Phram Bangkok FC
HT
0-0
15:30
Navy FC
0-2
Pluakdaeng United
HT
0-1
15:30
Kabin United
1-0
ACDC FC
HT
0-0
15:30
Kohkwang
0-0
Chachoengsao
HT
0-0
15:30
1 Kasem Bundit University FC
1-1
Royal Thai Air Force FC
HT
0-1
15:30
Udon United
2-0
Rasi Salai United
HT
1-0
15:30
Singha GB Kanchanaburi
4-1
Pathumthani Univ 1
HT
2-1
15:30
Chamchuri United FC
0-1
Muangnont Bankunmae FC
HT
0-0
15:30
Lopburi City FC
3-4
Chainat United
HT
1-2
21:00
Plymouth Argyle (nữ)
0-5
Ipswich Town (nữ)
HT
0-2
21:00
Milton Keynes Dons (nữ)
2-0
London Bees (nữ)
HT
2-0
19:00
SC Staaken
1-1
VSG Altglienicke
HT
0-1
19:00
Kryvbas
0-2
Metalist 1925 Kharkiv
HT
0-2
17:00
FC Mynai
1-0
Metalist Kharkiv
HT
0-0
14:30
Kwun Tong
0-1
Lucky Mile FC
HT
0-1
12:30
Kowloon Cricket Club
4-3
Flower
HT
2-2
12:30
Tuen Mun Football Team
2-3
Tung Sing FC
HT
1-1
12:30
Kwong Wah AA
4-0
Sao Jose(AP)
HT
1-0
12:30
Wing Go FC
1-1
Yau Tsim Mong
HT
1-0
12:30
Fu Moon FC
4-2
Mutual Football Club 1
HT
2-0
12:30
Chelsea FC Soccer School (HK)
1-2
3 Sing FC
HT
1-2
12:30
Wan Chai
0-3
Sài Gòn
HT
0-0
20:00
Leontikos Kifissias (nữ)
0-1
AE Glyfadas (nữ)
HT
0-1
20:00
OFI FC (nữ)
1-2
AO Rea (nữ)
HT
0-1
20:00
Ergotelis (nữ)
10-0
Doxa Pigadakion (nữ)
HT
7-0
20:00
Trikala 2011 (nữ)
3-0
Aris Salonika (nữ)
HT
2-0
20:00
PAOK Saloniki (nữ)
2-0
Larisa (nữ) 1
HT
1-0
21:00
Rot-Weiss Walldorf
2-6
Waldgirmes
HT
0-2
21:00
TSV Steinbach II
0-2
FSV Fernwald
HT
0-1
21:00
Gonsenheim
3-1
Engers
HT
1-0
20:30
1 Rielasingen Arlen
1-2
Pforzheim
HT
1-1
20:00
Rotenburger SV
3-0
Arminia Hannover
HT
3-0
20:00
Union 60 Bremen
3-2
Brinkumer SV
HT
2-1
20:00
MTV Gifhorn
4-3
TuS Bersenbruck
HT
0-0
20:00
VfR Garching
2-1
FC Deisenhofen
HT
2-1
20:00
SC Spelle-Venhaus
3-0
Freie Turnerschaft Braunschweig
HT
2-0
20:00
Germania Egestorf
1-1
Eintracht Celle
HT
0-0
20:00
TSV Pattensen
1-2
HSC Hannover
HT
1-2
17:00
ESC Geestemunde
4-2
TuS Schwachhausen
HT
2-0
16:45
HEBC Hamburg
3-1
FC Türkiye Wilhelmsburg
HT
0-0
21:00
Tienen
2-0
Thes Sport
HT
1-0
21:00
RFC de Liege
0-0
KSK Heist
HT
0-0
21:00
1 Royal Knokke
2-1
Charleroi B
HT
1-0
20:30
Antwerp B
2-3
Ninove
HT
1-1
21:00
Marcq En Baroeuil
0-1
Saint Quentin
HT
0-1
21:00
La Tamponnaise
1-0
Aubervilliers
HT
0-0
20:30
St Esteve Perpignan
1-1
Hyeres
HT
0-1
20:00
Strasbourg Koenigshoffen
2-1
Louhans-Cuiseaux
HT
1-0
20:00
Plouvorn AG
0-0
Vannes
HT
0-0
20:00
VILLERUPT THIL ES
1-1
Reipertswiller
HT
1-1
20:00
Marcoussis Nozay
0-6
Vierzon
HT
0-3
19:30
1 Reims Ste Anne
3-0
ES Wasquehal 1
HT
3-0
19:30
Kaysar
1-1
Drancy
HT
1-1
19:30
Bellevue Nantes
0-0
Lannion
HT
0-0
22:00
1 ASN Nigelec
0-1
USGN
HT
0-0
22:00
Real Betis (nữ)
3-0
Sevilla FC (nữ)
HT
0-0
20:00
Levante Las Planas (nữ)
1-2
Atletico de Madrid (w)
HT
1-1
18:00
Barcelona (nữ)
8-0
CD Alaves (nữ)
HT
5-0
20:30
FC Twente Enschede (nữ)
9-0
Excelsior Barendrecht (nữ)
HT
3-0
18:15
SC Telstar (nữ)
0-1
VV Alkmaar (nữ)
HT
0-1
18:15
1 Zwolle (nữ)
0-3
ADO Den Haag (nữ)
HT
0-2
18:15
SC Heerenveen (nữ)
1-0
Feyenoord Rotterdam (nữ)
HT
0-0
18:15
Ajax Amsterdam (nữ)
1-0
PSV Eindhoven (nữ)
HT
0-0
20:00
1 Green Buffaloes
2-2
Kansanshi Dynamos 1
HT
1-1
20:00
Zanaco
0-0
Kabwe Warriors
HT
0-0
04:00
CS Herediano (nữ)
3-0
Municipal Perez Zeledon (nữ) 1
HT
2-0
04:00
Sporting FC (nữ)
3-2
Saprissa (nữ) 2
HT
0-2
04:00
Alajuelense (nữ)
4-1
Dimas Escazu (w)
HT
3-0
00:00
Municipal Pococi (nữ)
2-0
SUVA Sports (nữ)
HT
0-0
21:00
FC Goa
3-0
ATK Mohun Bagan
HT
0-0
19:00
TSG 1899 Hoffenheim II (nữ)
1-1
Wolfsburg II (nữ)
HT
0-1
17:00
1 FC Noah
2-2
FK Van Charentsavan 1
HT
1-0
17:00
Lernayin Artsakh
0-0
Shirak 1
HT
0-0
01:00
Abidjan
0-0
AF Amadou Diallo Djekanou
HT
0-0
22:30
Sporting Gagnoa
0-1
ASEC MIMOSAS
HT
0-0
22:30
CO Korhogo
1-0
San Pedro FC
HT
1-0
03:00
1 Banfield (nữ)
3-1
Argentino Rosario (nữ)
HT
0-0
21:30
St Jakob/Rosental
2-2
SVG Bleiburg
HT
1-1
04:00
CD Gerardo Barrios
1-6
Ilopango
HT
0-2
04:00
CD Marte Soyapango
1-0
Atletico Balboa
HT
0-0
04:00
1 Once Lobos Chalchuapa
3-4
CD Racing Junior de Armenia
HT
2-1
20:00
Young Boys FD
0-0
SfB Oure
HT
0-0
19:00
Naesby
4-0
AB Tarnby
HT
2-0
18:00
1 Estrela FC U23
0-0
Estoril U23 1
HT
0-0
16:15
Viktoria Zizkov
1-0
SK Zapy
HT
1-0
16:15
Banik Ostrava B
3-2
SC Znojmo
HT
0-1
22:00
Bizkerre (nữ)
0-1
Athletic Bilbao C (nữ)
HT
0-0
22:00
Levante B (nữ)
4-0
CD Pozoalbense (nữ)
HT
1-0
18:15
Osasuna B (nữ)
2-3
Atletico Madrid B (nữ)
HT
1-0
18:00
Sardoma CF (nữ)
1-1
CPM Friol (nữ)
HT
1-1
18:00
EiPozo Murcia Turistica Futsal
7-1
Xota Navarra Futsal
HT
0-0
20:30
Fiorentina (nữ)
0-0
Inter Milan (nữ)
HT
0-0
20:30
AC Milan (nữ)
3-3
Como 2000 (nữ)
HT
2-1
18:30
Sassuolo (nữ)
2-1
Pomigliano (nữ)
HT
1-0
19:00
Nakhon Si United FC
3-2
Customs Department FC
HT
2-2
18:30
Chainat FC
1-0
Udon Thani
HT
0-0
18:00
Suphanburi FC
3-2
Krabi FC
HT
1-0
17:30
Kasetsart FC
2-1
Phrae United FC
HT
1-0
05:30
Faulkland
2-2
Siti Worley Garden J
HT
0-0
05:30
Dunbeholden FC
1-2
Cavalier FC
HT
1-1
03:15
Montego Bay Utd
2-1
Arnett Gardens
HT
0-0
03:00
1 Molynes United
1-0
Vere United 1
HT
0-0
03:00
Humble Lions
0-1
Harbour View FC 2
HT
0-1
22:00
Lyon (nữ)
1-0
Le Havre (nữ)
HT
0-0
20:00
Bordeaux (nữ)
0-3
Paris Saint Germain (nữ)
HT
0-1
19:30
FK Tatran Kadan
2-2
Banik Modlany
HT
2-0
17:00
FC Sparta Brno
4-0
FC Svratka Brno
HT
3-0
19:00
Olila High School (nữ)
3-1
Makerere University (nữ)
HT
0-1
14:00
Asubo Gafford (nữ)
1-3
She Corporate (nữ)
HT
1-1
14:00
Rines SS (nữ)
0-1
Kampala Queens (nữ)
HT
0-1
22:00
Bristol Academy (nữ)
0-1
Birmingham (nữ)
HT
0-0
21:00
CrystalPalace (nữ)
1-2
Charlton (nữ)
HT
0-2
21:00
Blackburn Rovers (nữ)
1-1
Southampton (nữ)
HT
0-0
20:00
Sheffield United (nữ)
0-2
London City Lionesses (nữ)
HT
0-1
19:00
Coventry (nữ)
1-5
Durham Wildcats LFC (nữ)
HT
0-5
18:30
Sunderland (nữ)
0-1
Lewes (nữ)
HT
0-0
15:00
Athletic Club Taipei
1-2
Taiwan Shihu
HT
1-1
14:00
Tainan City Steel
1-0
Taichung Futuro
HT
0-0
14:00
Hang Yuen FC
1-1
Taiwan Power Company
HT
0-0
17:00
Flora Tallinn III
2-1
Tallinna JK Legion B
HT
0-0
22:59
KAMAZ Naberezhnye Chelny
2-1
PFK Kuban
HT
0-1
21:00
FK Krasnodar 2
1-4
SKA Khabarovsk 1
HT
1-1
20:00
FK Makhachkala
1-2
Volgar-Gazprom Astrachan
HT
1-0
19:00
Akron Togliatti
0-0
Arsenal Tula
HT
0-0
19:00
Rodina Moskva
1-1
Veles 1
HT
0-0
18:00
Neftekhimik Nizhnekamsk
1-2
Volga Ulyanovsk
HT
1-1
17:25
Yenisey Krasnoyarsk
2-0
Alania Vladikavkaz
HT
0-0
16:00
FC Ufa
1-2
Rubin Kazan
HT
1-1
12:00
Gainare Tottori
3-0
Kamatamare Sanuki
HT
0-0
12:00
FC Gifu
1-2
Giravanz Kitakyushu
HT
1-0
12:00
Fukushima United FC
0-3
Ehime FC
HT
0-2
12:00
1 Kataller Toyama
2-4
Kagoshima United 1
HT
2-1
12:00
Matsumoto Yamaga FC
1-0
SC Sagamihara
HT
0-0
12:00
Vanraure Hachinohe FC
2-1
Imabari FC
HT
1-0
12:00
AC Nagano Parceiro
0-0
Fujieda MYFC
HT
0-0
12:00
Azul Claro Numazu
1-2
Miyazaki
HT
1-2
12:00
Ban Di Tesi Iwaki
1-1
Yokohama SCC
HT
0-0
19:00
1 Crumlin United
2-0
Malahide United
HT
2-0
18:00
Kilnamanagh AFC
1-2
Ballymun United
HT
1-0
18:00
UCD AFC
4-0
Collinstown
HT
0-0
18:30
1 Visakha FC
5-3
Boeung Ket Angkor 1
HT
1-2
18:30
1 Phnom Penh FC
1-0
Svay Rieng FC
HT
0-0
07:20
Jalapa
2-0
Juventus Managua 1
HT
0-0
20:30
Liverpool Montevideo (nữ)
3-0
Atletico Fenix Montevideo (nữ)
HT
2-0
22:55
FK Zalgiris Vilnius
5-0
Siauliai
HT
3-0
21:00
City Academy FC (nữ)
1-4
Blanco FC (nữ)
HT
1-0
02:00
Baymon FC
0-0
Caguas Sporting
HT
0-0
19:45
Al-Hamriyah
0-2
Emirates Club
HT
0-0
19:40
1 Masafi
2-1
Hatta
HT
1-0
19:40
Al Taawon
2-3
Gulf Heroes FC
HT
1-1
19:40
Al-Jazira Al-Hamra
1-0
Ahli Al-Fujirah
HT
0-0
23:05
Atletico Pedoma (nữ)
2-6
CD Achaman Santa Lucia (nữ)
HT
0-4
22:59
Rayo Vallecano II (nữ)
2-3
CFF Olympia Las Rozas (nữ)
HT
1-2
22:00
Eibar B (nữ)
2-0
CD Pradejon B (nữ)
HT
1-0
19:00
UD Granadilla Tenerife Sur B (nữ)
0-0
Osasuna (w)
HT
0-0
18:15
Victoria CF Coruna (nữ)
2-0
CD Oceja (nữ)
HT
2-0
18:15
San Vicente (nữ)
3-1
Ciudad Alcala CF (nữ) 1
HT
2-0
18:00
Real Sociedad II (nữ)
5-0
CD Monte (nữ)
HT
3-0
18:00
AD Son Sardina (nữ)
3-3
collerense (nữ)
HT
1-0
17:00
Plaza Argel (nữ)
1-1
Cadiz (nữ)
HT
0-0
21:05
Coton Sport
0-0
Eding Sport FC
HT
0-0
20:00
USV Hercules
2-0
UDI 19
HT
1-0
20:00
Tot Ons Genoegen Berkel
2-2
SV Oss 20 1
HT
1-0
12:30
HKFC (nữ)
1-0
Standard Perpetual MLFA (nữ)
HT
0-0
21:05
1 HSK Zrinjski Mostar
1-0
Borac Banja Luka 1
HT
0-0
19:00
Sloboda
5-1
FK Igman Konjic
HT
1-0
19:00
Leotar
2-0
Sarajevo
HT
0-0
19:00
FK Yarud Mariupol
0-1
FC Bukovyna chernivtsi
HT
0-0
18:30
Obolon Kiev
1-0
Kremin Kremenchuk
HT
1-0
18:00
Prykarpattya Ivano Frankivsk
0-2
FC Karpaty Lviv 1
HT
0-2
17:30
Hirnyk-Sport
1-1
Metalurh Zaporizhya
HT
1-0
17:00
FC Chernigiv
0-1
SC Poltava
HT
0-1
20:00
1 Lithuania U21
1-2
Latvia U21
HT
0-0
23:10
Glasgow City (nữ)
1-1
Glasgow Rangers (nữ)
HT
0-0
22:59
Motherwell (nữ)
4-1
Aberdeen (nữ)
HT
3-0
22:59
Dundee United (nữ)
2-1
Spartans (nữ)
HT
0-1
21:15
1 Hamilton FC (nữ)
1-5
Partick Thistle (nữ)
HT
0-2
21:00
Celtic (nữ)
3-0
Hearts (nữ)
HT
2-0
19:15
Glasgow Girls (nữ)
0-6
Hibernian (nữ)
HT
0-2
22:00
Estoril Praia (nữ)
1-5
Valadares Gaia FC (nữ)
HT
0-2
22:00
FC Romariz (nữ)
1-2
Maritimo (nữ)
HT
1-0
20:00
Racing Power (nữ)
1-0
SCU Torreense (nữ)
HT
1-0
18:00
Benfica (nữ)
0-4
Braga (nữ)
HT
0-1
21:00
Liverpool Feds (nữ)
2-0
Loughborough Lightning (nữ)
HT
0-0
19:30
1 Glentoran FC
0-1
Cliftonville
HT
0-1
21:00
Long Eaton Utd (nữ)
1-8
Wem Town FC (nữ)
HT
0-3

Kết quả bóng đá hôm nay, Kqbd đêm qua mới nhất 24h qua

Đã từ lâu, môn bóng đá được xem là môn thể thao vua trên toàn cầu và là món ăn tinh thần không thể thiếu trong cuộc sống thường ngày của nhiều người. Các giải đấu hàng đầu như C1, C2, Ngoại Hạng Anh, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, V League... đã trở lại trong lúc đại dịch Covid-19 đang hoành hành, trên các sân cỏ thế giới đã không thấy hình ảnh những khán đài chật kín người. Với nhu cầu tra cứu kết quả bóng đá rất lớn, vì vậy chuyên trang Tructiep24h.com đã xây dựng một chuyên mục để giúp người hâm mộ cập nhật kết quả NHANH và CHÍNH XÁC nhất tất cả các trận đấu diễn ra trên toàn thế giới.

kqbd - ket qua bong da hom nay

Cập nhật Kqbd NHANH & Chuẩn xác tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới.

Kết quả bóng đá hôm nay được cập nhật liên tục, tỷ số bóng đá tự động cập nhật theo thời gian thực. Xem tỷ số bóng đá trực tuyến các trận đấu tối qua, đêm nay và rạng sáng ngày mai các giải đấu hàng đầu thế giới như: Ngoại Hạng Anh, Cúp C1, C2, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, J League, K League, V League...SEA Games, Euro, World Cup, U23 Châu Á, Olympic, Copa America...

Tường thuật chi tiết số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, bàn thắng, phạt góc, giao bóng...NHANH NHẤT.

Đặc biệt, chúng tôi vẫn cập nhật kết quả giải giao hữu, giải cỏ, và kết quả của các CLB nổi tiếng và Kqbd trẻ Việt Nam như U19, U22, U23, tuyển nữ & ĐT Việt Nam đều được cập nhật liên tục 24/7 các ngày trong tuần.

KQBD trực tuyến từ nguồn cấp dữ liệu được cập nhật tức thời để bạn không đợi bất cứ điều gì dù chỉ một giây. Ở đây, bạn sẽ không chỉ tìm thấy các số liệu thống kê tỷ số trực tiếp, ghi bàn và kết quả cuối cùng, đội hình, bàn thắng, thẻ vàng và thẻ đỏ, mà còn đôi nào phát bóng, sút bóng, đá phạt, phạt góc, và cả phạm lỗi việt vị, chấm điểm đội hình, tỷ lệ kèo bóng đá H1&H2,thống kê lịch sử đối đầu....hỗ trợ tối đa cho dân chơi đặt cược đưa ra được con số cược chuẩn nhất. Hãy truy cập Tructiep24h.com ngay bây giờ để cập nhật kết quả trận đấu.

Mục tiêu của trang Kqbd trực tiếp 24h là mang đến cho người hâm mộ những thông tin hữu ích nhất, trải nghiệm người dùng tốt nhất Việt Nam.

Các bạn hãy chia sẻ địa chỉ này đến với bạn bè và những người có cùng niềm đam mê bóng đá hay cược bóng đá trực tuyến nhé!

Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Mỗi thứ 7, chủ nhật cuối tuần cả thế giới sẽ hướng về giải đấu hấp dẫn số một này và chúng tôi cũng thế. Chuyên trang kết quả bóng đá của Tructiep24h.com sẽ luôn đồng hành với quý vị và khán giả qua những trận cầu Ngoại Hạng Anh đỉnh cao với việc cập nhật Kqbd Anh chính xác & nhanh nhất, giúp NHM nắm bắt được tỷ số của CLB mình yêu thích.

Giải đấu bóng đá Ngoại Hạng Anh hiện nay đang là một trong những giải đấu hấp dẫn nhất hành tinh với phạm vi phát sóng trên 212 vùng lãnh thổ tới 643 triệu hộ gia đình. Có khoảng 4,7 tỷ người dân trên thế dưới được xem Ngoại hạng Anh một mùa, rất cao so với tổng dân số thế giới là 7-8 tỷ người.

Sự hấp dẫn của giải đấu còn bởi khi chơi ở đây, các CLB được hưởng hàng trăm triệu bảng mỗi mùa nhờ bản quyền. Các trận đấu của Ngoại Hạng Anh luôn hấp dẫn và khó lường bởi cuộc đua vô địch qua mỗi mùa giải mà không đoán trước được CLB nào sẽ lên ngôi bởi có tới 6 ông lớn với trình độ đẳng cấp và bề dày lịch sử gần như nhau. 

Không những vậy, cuộc đua xuống hạng cũng gay cấn không kém. Không CLB nào muốn rời khỏi đấu trường danh giá này. Các đội luôn thi đấu hết mình cho mục tiêu trụ hạng thành công. 

Ngoài ra, việc tài chính dồi dào được đầu tư bởi những ông lớn cũng giúp các đội bóng cạnh tranh gắt gao hơn. Ngay từ thời mới thành lập giải, có tới 4 đội bóng mạnh nhất, hình thành Big 4 luôn cạnh tranh lẫn nhau cho ngôi vô địch. Đó là Manchester United, Chelsea, Arsenal và Liverpool. Sau này, có thêm Man City và Tottenham tham gia cuộc đua. Với Man City, họ có sự hậu thuẫn tài chính đến từ các ông chủ giàu mỏ. Còn Tottenham với việc làm kinh tế tốt đã giúp họ vươn mình trở thành một CLB lớn.

Nhưng, Big 4 hay Big 6 có thực sự thống trị Ngoại hạng Anh? Câu trả lời là KHÔNG! Điển hình như Leeds United vô địch mùa giải 1991–1992, thậm chí Leicester City đã vô địch mùa 2015/16 dù trước đó họ chỉ đặt mục tiêu trụ hạng.

Kết quả bóng đá Cúp C1 - Champions League

Cúp C1 Champion League - Đây là một trong những giải đấu bóng đá danh giá nhất trên thế giới và là giải đấu cấp câu lạc bộ danh giá nhất của bóng đá châu Âu, bao gồm các nhà vô địch của các giải vô địch quốc gia (đối với một số quốc gia còn có thêm một hoặc nhiều đội á quân) của các hiệp hội quốc gia.

Những thống kê nổi bật nhất: 

Real Madrid là đội vô địch Cúp C1 nhiều nhất với 13 lần đăng quang. Và kỷ lục vô tiền khoáng hậu từ trước đến nay chưa có CLB nào đạt được đó là vô địch 3 mùa giải liên tiếp.

Cầu thủ vô địch nhiều nhất: Francisco Gento (6 lần).

Cầu thủ chơi nhiều trận nhất: Iker Casillas (181 trận).

Cầu thủ ghi nhiều bàn nhất: Cristiano Ronaldo (134 bàn).

Cầu thủ kiến tạo nhiều nhất: Cristiano Ronaldo (40 kiến tạo).

Cầu thủ ghi nhiều bàn thắng nhất trong 1 mùa: Cristiano Ronaldo (17 bàn) mùa 2013-2014.

Cầu thủ kiến tạo nhiều nhất trong 1 mùa: James Milner (9 kiến tạo mùa 2017/2018).

Cầu thủ ghi nhiều bàn nhất ở các vòng knock-out Champions League: Cristiano Ronaldo (67 bàn)

Hiệu suất ghi bàn tốt nhất ở cúp C1/Champions League: Gerd Mueller (Bayern) - 0,97 bàn/trận

Cầu thủ ghi nhiều bàn thắng nhất trên sân nhà: Cristiano Ronaldo (55 bàn)

Cầu thủ ghi nhiều bàn thắng nhất trên sân khách: Cristiano Ronaldo (48 bàn)

Cầu thủ lập nhiều hattrick nhất: Cristiano Ronaldo và Lionel Messi (8 lần)

Với một giải đấu mà bất kỳ một CLB nào cũng muốn được một lần giành chức vô địch dù chỉ là trong mơ, Chuyên trang kết quả bóng đá của chúng tôi luôn cập nhật kết quả tỷ số từ vòng sơ loại, vòng 1/16, vòng 1/8, tứ kết, bán kết, chung kết một cách chi tiết và chính xác nhất. 

>>> Xem thêm: Kết quả Cúp C1 2021 đêm qua.

Kết quả bóng đá Tây Ban Nha - La Liga

Không thể không kể đến giải đấu La Liga, một trong những giải đấu thể thao chuyên nghiệp được nhiều người ưa chuộng trên thế giới, với lượng khán giả trung bình ở mức 26.933 cho các trận đấu của giải ở mùa giải 2018-19. Đây là lượng khán giả cao thứ sáu trong số các giải đấu thể thao chuyên nghiệp trong nước trên toàn thế giới và cao thứ ba trong số các giải đấu bóng đá chuyên nghiệp trên thế giới, chỉ sau Ngoại Hạng Anh và Bundesliga.

La Liga giờ không còn là sân chơi riêng dành cho 2 gã khổng lồ Real Madrid và Barcelona như những gì đã diễn ra từ nhiều năm qua. Ở mùa giải năm nay, Atletico Madrid của HLV Simeone thi đấu thăng hoa và đang tạm thời dẫn đầu trên BXH vượt qua 2 đại kình địch Barca và Real Madrid. 

Ngoài tính cạnh tranh cao, chất lượng của các CLB cũng là yếu tố giúp La Liga trở thành thỏi nam châm hút khán giả. Những ngôi sao hàng đầu thế giới như Messi, Suarez, Antoine Griezmann, Eden Hazard, Benzema... là quá đủ để tạo ra sức hấp dẫn cho giải đấu. Nhờ sở hữu những tên tuổi lớn, các đội bóng ở Tây Ban Nha gặt hái được nhiều thành công ở các đấu trường Châu Âu như C1, C2.

Với tính hấp dẫn của giải đấu, Tructiep24h cập nhật liên tục những diễn biến, kết quả các trận đấu diễn ra trong khuôn khổ giải La Liga. Chi tiết kèo trực tuyến, tỷ số h1, h2, đội hình ra sân, phong độ cầu thủ....tại La Liga. >> XEM: Kết quả bóng đá Tây Ban Nha

Kết quả bóng đá Ý - Serie A

Serie A là một giải đấu chuyên nghiệp cao nhất cấp câu lạc bộ trong hệ thống các giải đấu bóng đá Ý và đã hoạt động trong hơn tám mươi năm kể từ khi mùa 1929-1930. Serie A được xếp vào hàng một trong những giải đấu bóng đá tốt nhất trên thế giới và thường được mô tả như một giải đấu vô địch quốc gia mang tính chiến thuật nhất. Giải được xếp hạng thứ ba trong số các giải đấu châu Âu, xếp sau La Liga và Ngoại Hạng Anh, một phần cũng dựa trên thành tích thi đấu của các câu lạc bộ Ý tại Champions League và Europa League trong 5 năm qua.

Serie A cũng sở hữu 3 CLB nổi tiếng nhất thế giới như Juventus, AC Milan và Inter Milan và những cầu thủ ngôi sao như Ronaldo, Lukaku, Sanchez, Ibrahimovic, Morata, Paulo Dybala... khiến giải đấu như sống lại thời hoàng kim ngày xưa. 

Nhằm lật đổ sự thống trị của Juventus tại đấu trường Serie A, các đội bóng như Napoli, Roma, Lazio hay Fiorentina cũng đã dốc hầu bao ra nâng cấp đội hình khiến giải đấu này trở nên hấp dẫn hơn.

Tructiep24h.com cập nhật kết quả bóng đá Italia - Serie A của các CLB: Juventus, AC Milan, Inter Milan, Atalanta, Napoli...đêm qua và hôm nay chính xác nhất. 

Kết quả bóng đá Đức - Bundesliga

Đây là một trong những giải đấu bóng đá nổi tiếng nhất thế giới. Nó còn được biết đến với tên gọi khác là Giải vô địch Quốc gia Đức. Tại đây luôn có thừa những trận đấu tấn công rực lửa, sự kịch tính và các bàn thắng. Giải đấu này có sự góp mặt của đương kim vô địch Cúp C1 Châu Âu Bayern Munich. Một đối thủ đáng gờm của các ông lớn trên đấu trường này.

Xem Bundesliga là xem thứ bóng đá mà quả bóng dường như không hề ngừng lăn. Cơ hội ghi bàn xuất hiện liên tục ở hai đầu sân. Bundesliga là giải đấu có trung bình bàn thắng mỗi trận cao nhất trong 5 giải đấu hàng đầu châu Âu (3,31 bàn/trận). Khá ngạc nhiên khi Ngoại Hạng Anh chỉ có 2,86 bàn/trận, thấp hơn cả Serie A (2,97) và thua xa Bundesliga (3,31). La Liga chỉ có 2,5 - đủ để xếp trên Ligue 1, giải đấu nghèo nàn bàn thắng nhất với 2,4 bàn/trận.

Xem kết quả bóng đá VĐQG Đức NHANH & CHÍNH XÁC nhất. Tructiep24h cập nhật liên tục tỷ số trận đấu, cầu thủ ghi bàn, cầu thủ xuất sắc nhất, % kiểm soát bóng, tỷ lệ kèo trước và trong trận đấu, diễn biến trực tiếp... của giải đấu hấp dẫn này.

Những kỷ lục biết nói tại Bundesliga:

Cầu thủ thi đấu nhiều nhất là Karl Heinz Korbel với tổng số 602 trận.

Cầu thủ ghi bàn nhiều nhất là Gred Muller với tổng số 365 bàn.

Đá phản lưới nhiều nhất: 6 bàn của Manfred Kaltz Hamburger.

Cầu thủ ghi bàn trẻ tuổi nhất trong giải đấu này là Nuri Sahin mới 16 tuổi 335 ngày.

Người nhận thẻ đỏ nhiều nhất của giải đấu này là Jens Nowotny với tổng số 8 lần.

Cầu thủ ghi được nhiều bàn thắng từ chấm phạt đền nhất là Manfred Kaltz: 53 lần. Ông chỉ có 7 lần sút phạt hỏng ở mùa giải này.

Thủ môn bị sút thủng lưới nhiều nhất là Eike Immel với tổng số 829 bàn.

Thủ môn nhận ít bàn thắng nhất là Oliver Kahn với 196 bàn.

Kết quả bóng đá Pháp - Ligue 1

Mùa giải 2020-2021 chứng kiến sự trỗi dậy của các đội bóng tại Ligue 1, khi PSG không còn là một thế lực không thể đánh bại như các mùa giải trước. Hiện tại sau 29 vòng đấu, trên bảng xếp hạng PSG đang xếp thứ 2 sau Lille và thua 3 điểm. Lyon cũng đang có cùng số điểm với PSG là 60 điểm. Cuộc đua vô địch Ligue 1 cũng trở nên hấp dẫn hơn, thu hút người hâm mộ theo dõi. 

>>> Bấm xem: Kết quả bóng đá Pháp - Ligue 1 2021 cập nhật nhanh và chính xác nhất tại Tructiep24h.com. 

Đội hình xuất sắc nhất Ligue 1 mùa 2019/2020 (theo France Football):

Thủ môn: Predrag Rajkovic (Reims - 5,96 điểm).

Hậu vệ: Hamari Traore (Rennes, 5,41), Thiago Silva (PSG - 5,75), Yunis Abdelhamid (Reims - 5,64), Faitout Maouassa (Rennes - 5,59).

Tiền vệ: Marco Verratti (PSG - 6,00), Eduardo Camavinga (Rennes - 6,13), Angel Di Maria (PSG - 6,17), Neymar Jr (PSG - 6,07).

Tiền đạo: Kylian Mbappe (PSG - 6,35), Wissam Ben Yedder (Monaco, 5,84).

Kết quả V League 2021

Giải đấu số 1 Việt Nam năm 2021 hứa hẹn sẽ diễn ra hấp dẫn và kịch tính hơn nhiều so với mùa giải trước. Lý do đầu tiên giúp V League 2021 trở nên hấp dẫn chính là thể thức thi đấu. Trong giai đoạn 1 chỉ tìm ra 6 đội bóng thay vì 8 như trước đây đua tranh chức vô địch khiến chất lượng và sự khốc liệt được tăng lên rất nhiều. 

Tại nhóm đua trụ hạng cũng sẽ hấp dẫn không kém bởi dù có 8 đội phải rơi vào nhóm này sau giai đoạn 1, nhưng việc tăng suất xuống hạng từ 1 lên 1,5 khiến bất kỳ đội bóng đá nào cũng phải cảnh giác cao độ và không muốn phải đá trận play-off. 

Thứ hai, thị trường chuyển nhượng trước ngày khai mạc giải đấu đã vô cùng sôi động. CLB Hà Nội cho thấy sự khẩn trương và mạnh tay khi chiêu mộ ngoại binh Geovane Magno và Bruno Cantanhede - 2 tân binh của Hà Nội FC được đánh giá là hay nhất tại V League 2021. 

Đương kim vô địch Viettel cũng mang về Pedro Paulo từ CLB Sài Gòn. Dàn tuyển thủ Ngọc Hải, Trọng Hoàng, Tiến Dũng, Hoàng Đức sẽ là rào cản lớn nhất cho các CLB khác. 

Hoàng Anh Gia Lai mang về HLV Kiatisuk, cựu huyền thoại của đội bóng phố Núi chứng tỏ, HAGL đang rất muốn thoát khỏi cảnh trụ hạng, thi đấu vật vờ. 

Còn SLNA vẫn sống khỏe dựa vào nguồn cầu thủ cây nhà trồng được. Trong khi CLB Thanh Hóa cũng đầu tư mạnh mẽ. Trong những đội bóng hạng trung khác như SHB Đà Nẵng, Bình Dương, Quảng Ninh hoàn toàn có thể gây bất ngờ.

Những trận đấu hấp dẫn nhất tại V League 2021 được chuyên trang Trực tiếp 24h cập nhật kết quả tỷ số nhanh nhất theo từng phút. NHM có thể theo dõi trực tuyến. >> Kết quả V League 2021 hôm nay

Ngoài cung cấp kết quả bóng đá trực tuyến, Trực tiếp 24h cũng là chuyên trang nhận định soi kèo bóng đá với độ chính xác cao. Mọi thông tin nhận định, soi kèo đều được các chuyên gia có kinh nghiệm lâu năm trong lĩnh vực đánh giá và nghiên cứu kỹ lưỡng nhất.

Thưởng lần đầu lên tới

28.888.000 vnđ

Đặt cược

Tặng 20% lần nạp đầu tiên

lên đến 9.999.999 vnđ

Đặt cược Giới thiệu

Nạp lần đầu

Tặng ngay +130%

Đặt cược Giới thiệu

Freebet: 68k

Hoàn trả thể thao: 1,8%

Đặt cược Giới thiệu

Thưởng Thể Thao 150%

lên đến 6,8 củ

Đặt cược Giới thiệu
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657