Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Thứ bảy, Ngày 02/12/2023 | ||||||
02/12 21:00 | Hodd | 1-2 | Lyn Oslo | (1-1) | ||
Thứ ba, Ngày 28/11/2023 | ||||||
28/11 00:00 | Lyn Oslo | 3-0 | Hodd | (1-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 19/11/2023 | ||||||
19/11 21:00 | Tromsdalen | 0-2 | Lyn Oslo | (0-2) | ||
Thứ năm, Ngày 16/11/2023 | ||||||
16/11 00:00 | Lyn Oslo | 1-2 | Tromsdalen | (0-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 11/11/2023 | ||||||
11/11 19:00 | 26 | Orn-Horten | 0-0 | Grorud | (0-0) | |
11/11 19:00 | 26 | Alta | 3-1 | Tromsdalen | (1-0) | |
11/11 19:00 | 26 | Brann 2 | 2-2 | Stromsgodset B | (0-1) | |
11/11 19:00 | 26 | Levanger FK | 2-0 | Ullern FC | (1-0) | |
11/11 19:00 | 26 | Lyn Oslo | 10-1 | Fram Larvik | (3-0) | |
11/11 19:00 | 26 | FK Arendal | 1-1 | Kjelsas | (1-1) | |
11/11 19:00 | 26 | Egersunds IK | 5-0 | Vard Haugesund | (3-0) | |
11/11 19:00 | 26 | Baerum SK | 0-1 | Strommen | (0-0) | |
11/11 19:00 | 26 | Sotra | 1-0 | Gjovik Lyn | (1-0) | |
11/11 19:00 | 26 | Junkeren | 0-2 | Stjordals Blink | (0-1) | |
11/11 19:00 | 26 | Kvik Halden | 0-1 | Ullensaker/Kisa IL | (0-0) | |
11/11 19:00 | 26 | Flekkeroy IL | 4-1 | Notodden FK | (2-0) | |
11/11 19:00 | 26 | Aalesund FK B | 2-3 | Valerenga B | (2-0) | |
11/11 19:00 | 26 | Brattvag | 4-2 | Traff | (1-0) | |
Thứ bảy, Ngày 04/11/2023 | ||||||
04/11 19:00 | 25 | Tromsdalen | 0-1 | Brann 2 | (0-0) | |
04/11 19:00 | 25 | Stjordals Blink | 5-0 | Kvik Halden | (2-0) | |
04/11 19:00 | 25 | Traff | 1-3 | Aalesund FK B | (1-2) | |
04/11 19:00 | 25 | Vard Haugesund | 1-1 | Flekkeroy IL | (0-1) | |
04/11 19:00 | 25 | Stromsgodset B | 2-3 | Alta | (1-1) | |
04/11 19:00 | 25 | Ullern FC | 0-4 | Sotra | (0-2) | |
04/11 19:00 | 25 | Grorud | 3-1 | FK Arendal | (2-1) | |
04/11 19:00 | 25 | Strommen | 3-0 | Junkeren | (1-0) | |
04/11 19:00 | 25 | Notodden FK | 2-5 | Lyn Oslo | (1-2) | |
04/11 19:00 | 25 | Valerenga B | 1-8 | Egersunds IK | (0-3) | |
04/11 19:00 | 25 | Gjovik Lyn | 4-2 | Baerum SK | (0-1) | |
04/11 19:00 | 25 | Ullensaker/Kisa IL | 0-5 | Levanger FK | (0-3) | |
04/11 19:00 | 25 | Fram Larvik | 2-2 | Orn-Horten | (2-0) | |
04/11 19:00 | 25 | Kjelsas | 0-1 | Brattvag | (0-0) | |
Thứ hai, Ngày 30/10/2023 | ||||||
30/10 22:30 | 24 | Brann 2 | 0-1 | Strommen | (0-1) | |
30/10 22:30 | 24 | Brattvag | 3-2 | Valerenga B | (2-0) | |
30/10 22:00 | 24 | Junkeren | 1-3 | Stromsgodset B | (0-1) | |
Chủ nhật, Ngày 29/10/2023 | ||||||
29/10 22:00 | 24 | Flekkeroy IL | 5-2 | Fram Larvik | (2-1) | |
29/10 22:00 | 24 | Aalesund FK B | 2-1 | Grorud | (2-0) | |
29/10 20:00 | 24 | Egersunds IK | 5-2 | Kjelsas | (2-1) | |
29/10 19:30 | 24 | Alta | 1-1 | Ullensaker/Kisa IL | (1-1) | |
29/10 19:00 | 24 | FK Arendal | 4-0 | Traff | (1-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay