Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Chủ nhật, Ngày 24/03/2024 | ||||||
24/03 11:30 | 7 | Sydney United | 1-0 | Sutherland Sharks | (1-0) | |
24/03 11:00 | 7 | Wollongong Wolves | 0-2 | Western Sydney Wanderers AM | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 23/03/2024 | ||||||
23/03 15:15 | 7 | St George City FA | 0-2 | Blacktown City Demons | (0-0) | |
23/03 15:00 | 7 | Hills Brumbies | 0-3 | Rockdale City Suns | (0-2) | |
23/03 15:00 | 7 | Marconi Stallions | 3-0 | Sydney FC (Youth) | (0-0) | |
23/03 15:00 | 7 | St George Saints | 2-2 | A.P.I.A. Leichhardt Tigers | (2-0) | |
23/03 13:30 | 7 | Spirit FC | 2-1 | Central Coast Mariners (Youth) | (1-0) | |
Thứ sáu, Ngày 22/03/2024 | ||||||
22/03 15:40 | 7 | Manly United | 0-2 | Sydney Olympic | (0-2) | |
Thứ tư, Ngày 20/03/2024 | ||||||
20/03 15:00 | 4 | Central Coast Mariners (Youth) | 2-5 | Western Sydney Wanderers AM | (0-3) | |
Chủ nhật, Ngày 17/03/2024 | ||||||
17/03 12:30 | 6 | A.P.I.A. Leichhardt Tigers | 2-0 | Sydney Olympic | (2-0) | |
17/03 11:00 | 6 | Rockdale City Suns | 2-3 | Blacktown City Demons | (0-1) | |
Thứ bảy, Ngày 16/03/2024 | ||||||
16/03 15:00 | 6 | St George Saints | 2-3 | Sydney United | (0-2) | |
16/03 13:30 | 6 | Spirit FC | 1-2 | St George City FA | (1-2) | |
16/03 13:00 | 6 | Central Coast Mariners (Youth) | 2-2 | Manly United | (1-1) | |
16/03 12:30 | 6 | Sutherland Sharks | 1-2 | Marconi Stallions | (1-0) | |
Thứ sáu, Ngày 15/03/2024 | ||||||
15/03 15:35 | 6 | Sydney FC (Youth) | 2-5 | Western Sydney Wanderers AM | (2-2) | |
15/03 15:30 | 6 | Wollongong Wolves | 4-0 | Hills Brumbies | (2-0) | |
Chủ nhật, Ngày 10/03/2024 | ||||||
10/03 15:15 | 5 | St George City FA | 1-1 | St George Saints | (0-0) | |
10/03 13:00 | 5 | Sydney United | 3-0 | Hills Brumbies | (2-0) | |
10/03 11:00 | 5 | Blacktown City Demons | 0-1 | Wollongong Wolves | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 09/03/2024 | ||||||
09/03 15:15 | 5 | Manly United | 1-1 | Rockdale City Suns | (1-1) | |
09/03 15:00 | 5 | Marconi Stallions | 1-2 | A.P.I.A. Leichhardt Tigers | (0-0) | |
09/03 15:00 | 5 | Western Sydney Wanderers AM | 4-1 | Spirit FC | (1-1) | |
09/03 12:30 | 5 | Sutherland Sharks | 1-0 | Sydney Olympic | (0-0) | |
Thứ sáu, Ngày 08/03/2024 | ||||||
08/03 15:30 | 5 | Sydney FC (Youth) | 4-1 | Central Coast Mariners (Youth) | (0-1) | |
Thứ tư, Ngày 06/03/2024 | ||||||
06/03 16:00 | 4 | St George City FA | 1-0 | A.P.I.A. Leichhardt Tigers | (0-0) | |
06/03 16:00 | 4 | Hills Brumbies | 4-2 | Sydney FC (Youth) | (2-0) | |
06/03 15:30 | 4 | Rockdale City Suns | 4-0 | St George Saints | (1-0) | |
06/03 15:30 | 4 | Sydney Olympic | 1-2 | Marconi Stallions | (1-1) | |
06/03 15:30 | 4 | Manly United | 1-1 | Blacktown City Demons | (0-0) | |
06/03 15:30 | 4 | Sutherland Sharks | 0-4 | Wollongong Wolves | (0-2) | |
Thứ ba, Ngày 05/03/2024 | ||||||
05/03 16:00 | 4 | Spirit FC | 1-1 | Sydney United | (0-1) | |
Chủ nhật, Ngày 03/03/2024 | ||||||
03/03 12:30 | 3 | A.P.I.A. Leichhardt Tigers | 4-0 | Manly United | (3-0) | |
03/03 11:00 | 3 | Western Sydney Wanderers AM | 2-3 | Rockdale City Suns | (1-3) | |
03/03 11:00 | 3 | Wollongong Wolves | 1-1 | St George City FA | (0-0) | |
03/03 09:00 | 3 | Central Coast Mariners (Youth) | 5-3 | Hills Brumbies | (1-2) | |
Thứ bảy, Ngày 02/03/2024 | ||||||
02/03 15:10 | 3 | Blacktown City Demons | 3-2 | Sutherland Sharks | (3-0) | |
02/03 15:00 | 3 | St George Saints | 2-1 | Sydney FC (Youth) | (2-0) | |
02/03 15:00 | 3 | Marconi Stallions | 2-1 | Spirit FC | (1-0) | |
02/03 13:00 | 3 | Sydney Olympic | 6-0 | Sydney United | (2-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay