Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
29/03 20:00 | Unia Solec Kujawski | 1-0 | Swit Szczecin | (0-0) | ||
29/03 19:00 | Gornik II Zabrze | 0-3 | MKS Kluczbork | (0-2) | ||
29/03 18:00 | Pogon Szczecin II | 1-4 | Stargard Szczecinski | (0-3) | ||
29/03 18:00 | Jagiellonia Bialystok II | 2-3 | Unia Skierniewice | (1-1) | ||
Thứ năm, Ngày 28/03/2024 | ||||||
28/03 22:00 | Unia Swarzedz | 4-0 | Vineta Wolin | (3-0) | ||
28/03 21:30 | Gawin Sleza Wroclaw | 1-1 | Lechia Zielona Gora | (1-1) | ||
Chủ nhật, Ngày 24/03/2024 | ||||||
24/03 20:00 | Siarka Tarnobrzeg | 2-1 | Wislanie Jaskowice | (0-0) | ||
24/03 20:00 | Swidniczanka Swidnik | 1-1 | Garbarnia Krakow | (0-1) | ||
24/03 18:00 | Gornik II Zabrze | 1-0 | Warta Gorzów Wielkopolski | (1-0) | ||
24/03 18:00 | Vineta Wolin | 1-0 | Flota Swinoujscie | (0-0) | ||
24/03 02:00 | Stomil Olsztyn II | 1-5 | Mragowia Mragowo | (1-1) | ||
24/03 01:15 | Unia Skierniewice | 0-0 | KS Legionovia Legionowo | (0-0) | ||
24/03 01:00 | Zabkovia Zabki | 3-1 | Mechanik Brzezina | (2-1) | ||
24/03 00:00 | Ruch Radzionkow | 3-0 | Znicz Klobuck | (1-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 23/03/2024 | ||||||
23/03 22:59 | MKS Kluczbork | 1-0 | Karkonosze Jelenia Gora | (0-0) | ||
23/03 22:00 | KS Polonia Sroda Wlkp | 3-1 | Unia Solec Kujawski | (2-1) | ||
23/03 21:30 | Lechia Zielona Gora | 1-2 | Carina Gubin | (1-1) | ||
23/03 21:30 | Wisloka Debica | 1-2 | KS Wiazownica | (0-1) | ||
23/03 21:00 | GKP Gorzow | 1-2 | Rekord Bielsko-Biala | (0-1) | ||
23/03 21:00 | Sokol Sieniawa | 0-1 | Star Starachowice | (0-0) | ||
23/03 21:00 | Mlawianka Mlawa | 0-1 | Olimpia Zambrow | (0-1) | ||
23/03 21:00 | Pilica Bialobrzegi | 1-2 | Jagiellonia Bialystok II | (1-1) | ||
23/03 21:00 | Unia Tarnow | 2-3 | Podlasie Biala Podlaska | (1-1) | ||
23/03 21:00 | GKS Pniowek Pawlowice Slaskie | 1-1 | Unia Turza Slaska | (1-1) | ||
23/03 21:00 | KSZO Ostrowiec | 2-2 | Orleta Radzyn Podlaski | (1-1) | ||
23/03 21:00 | LKS Lomza | 2-0 | Sieradz | (0-0) | ||
23/03 21:00 | Lechia Tomaszow Mazowiecki | 3-2 | Victoria Sulejowek | (1-1) | ||
23/03 21:00 | Swit Szczecin | 1-0 | Elana Torun | (1-0) | ||
23/03 20:00 | Stargard Szczecinski | 4-2 | Cartusia | (2-0) | ||
23/03 20:00 | Sokol Kleczew | 2-2 | MKS Notec Czarnkow | (2-2) | ||
23/03 20:00 | KS Pogon Nowe Skalmierzyce | 2-1 | KP Starogard Gdanski | (1-0) | ||
23/03 20:00 | Czarni Polaniec | 0-1 | Karpaty Krosno | (0-0) | ||
23/03 20:00 | Swit Nowy Dwor Mazowiecki | 0-2 | GKS Belchatow | (0-2) | ||
23/03 20:00 | Stolem Gniewino | 0-3 | Pogon Szczecin II | (0-2) | ||
23/03 19:00 | Podhale Nowy Targ | 1-2 | Chelmianka Chelm | (0-1) | ||
23/03 19:00 | Pogon Grodzisk Mazowiecki | 5-0 | Wikielec | (2-0) | ||
23/03 19:00 | Zawisza Bydgoszcz SA | 1-1 | Unia Swarzedz | (0-1) | ||
23/03 19:00 | LKS Goczalkowice Zdroj | 2-1 | Gornik Polkowice | (1-0) | ||
23/03 18:00 | Rakow Czestochowa 2 | 3-3 | Gawin Sleza Wroclaw | (2-0) | ||
23/03 18:00 | KS Wieczysta Krakow | 2-0 | Avia Swidnik | (1-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay