Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Chủ nhật, Ngày 21/04/2024 | ||||||
21/04 17:00 | 24 | Gornik Zabrze (Youth) | 1-3 | Rakow Czestochowa (Youth) | (1-1) | |
21/04 17:00 | 24 | Pogon Szczecin(Youth) | 2-2 | Odra Opole Youth | (0-0) | |
21/04 17:00 | 24 | Jagiellonia Bialystok (Youth) | 5-2 | Cracovia Krakow (Youth) | (1-0) | |
21/04 16:00 | 24 | Zaglebie Lubin (Youth) | 0-1 | Arka Gdynia (Youth) | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 20/04/2024 | ||||||
20/04 19:00 | 24 | Korona Kielce U19 | 2-2 | Polonia Warszawa (Youth) | (0-0) | |
20/04 19:00 | 24 | Widzew lodz (Youth) | 4-2 | Wisla Krakow (Youth) | (1-2) | |
20/04 17:00 | 24 | Warta Poznan Youth | 5-2 | Sandecja Youth | (0-0) | |
Thứ sáu, Ngày 19/04/2024 | ||||||
19/04 21:00 | 24 | Legia Warszawa (Youth) | 2-1 | Lech Poznan (Youth) | (0-1) | |
Thứ tư, Ngày 17/04/2024 | ||||||
17/04 17:00 | 20 | Warta Poznan Youth | 0-0 | Gornik Zabrze (Youth) | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 14/04/2024 | ||||||
14/04 20:30 | 23 | Sandecja Youth | 3-1 | Widzew lodz (Youth) | (2-1) | |
14/04 19:15 | 23 | Rakow Czestochowa (Youth) | 3-3 | Pogon Szczecin(Youth) | (2-2) | |
Thứ bảy, Ngày 13/04/2024 | ||||||
13/04 21:00 | 23 | Arka Gdynia (Youth) | 6-0 | Warta Poznan Youth | (0-0) | |
13/04 20:00 | 23 | Polonia Warszawa (Youth) | 1-3 | Zaglebie Lubin (Youth) | (0-0) | |
13/04 17:00 | 23 | Lech Poznan (Youth) | 2-1 | Jagiellonia Bialystok (Youth) | (0-0) | |
13/04 17:00 | 23 | Wisla Krakow (Youth) | 0-0 | Gornik Zabrze (Youth) | (0-0) | |
13/04 17:00 | 23 | Cracovia Krakow (Youth) | 2-1 | Korona Kielce U19 | (0-1) | |
13/04 16:00 | 23 | Odra Opole Youth | 1-2 | Legia Warszawa (Youth) | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 07/04/2024 | ||||||
07/04 19:00 | 22 | Gornik Zabrze (Youth) | 3-1 | Sandecja Youth | (0-0) | |
07/04 16:00 | 22 | Arka Gdynia (Youth) | 2-4 | Polonia Warszawa (Youth) | (1-1) | |
Thứ bảy, Ngày 06/04/2024 | ||||||
06/04 19:00 | 22 | Warta Poznan Youth | 3-1 | Widzew lodz (Youth) | (0-0) | |
06/04 17:00 | 22 | Zaglebie Lubin (Youth) | 2-0 | Cracovia Krakow (Youth) | (0-0) | |
06/04 17:00 | 22 | Jagiellonia Bialystok (Youth) | 3-1 | Odra Opole Youth | (0-1) | |
06/04 17:00 | 22 | Legia Warszawa (Youth) | 3-1 | Rakow Czestochowa (Youth) | (3-0) | |
06/04 16:30 | 22 | Korona Kielce U19 | 3-1 | Lech Poznan (Youth) | (1-0) | |
06/04 16:00 | 22 | Pogon Szczecin(Youth) | 2-5 | Wisla Krakow (Youth) | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 30/03/2024 | ||||||
30/03 18:00 | 21 | Widzew lodz (Youth) | 1-4 | Gornik Zabrze (Youth) | (0-1) | |
30/03 17:00 | 21 | Odra Opole Youth | 2-4 | Korona Kielce U19 | (1-0) | |
Thứ sáu, Ngày 29/03/2024 | ||||||
29/03 18:00 | 21 | Cracovia Krakow (Youth) | 2-2 | Arka Gdynia (Youth) | (1-0) | |
Thứ năm, Ngày 28/03/2024 | ||||||
28/03 21:00 | 21 | Polonia Warszawa (Youth) | 3-2 | Warta Poznan Youth | (2-1) | |
28/03 20:00 | 21 | Wisla Krakow (Youth) | 1-2 | Legia Warszawa (Youth) | (1-0) | |
28/03 18:00 | 21 | Lech Poznan (Youth) | 3-1 | Zaglebie Lubin (Youth) | (2-1) | |
28/03 18:00 | 21 | Sandecja Youth | 0-3 | Pogon Szczecin(Youth) | (0-0) | |
28/03 17:00 | 21 | Rakow Czestochowa (Youth) | 0-0 | Jagiellonia Bialystok (Youth) | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 23/03/2024 | ||||||
23/03 19:30 | 20 | Korona Kielce U19 | 1-0 | Rakow Czestochowa (Youth) | (0-0) | |
23/03 18:00 | 20 | Polonia Warszawa (Youth) | 1-1 | Cracovia Krakow (Youth) | (0-0) | |
23/03 18:00 | 20 | Zaglebie Lubin (Youth) | 3-1 | Odra Opole Youth | (1-1) | |
23/03 18:00 | 20 | Pogon Szczecin(Youth) | 3-2 | Widzew lodz (Youth) | (1-2) | |
23/03 18:00 | 20 | Jagiellonia Bialystok (Youth) | 1-1 | Wisla Krakow (Youth) | (1-0) | |
23/03 18:00 | 20 | Legia Warszawa (Youth) | 3-1 | Sandecja Youth | (1-0) | |
Thứ sáu, Ngày 22/03/2024 | ||||||
22/03 17:00 | 20 | Arka Gdynia (Youth) | 3-1 | Lech Poznan (Youth) | (0-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay