Thời gian | Bảng | FT | HT | |||
Thứ hai, Ngày 25/03/2024 | ||||||
25/03 01:00 | Vitoria Setubal | 1-1 | Fabril Barreiro | (1-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 24/03/2024 | ||||||
24/03 22:59 | Limianos | 0-0 | Pevidem SC | (0-0) | ||
24/03 22:59 | Montalegre | 0-0 | Vila Real | (0-0) | ||
24/03 22:59 | GD Fontinhas | 2-0 | Uniao de Tomar | (0-0) | ||
24/03 22:59 | Real Sport Clube | 0-2 | Juventude de Evora | (0-0) | ||
24/03 22:59 | Florgrade | 1-1 | Vitoria Guimaraes B | (0-0) | ||
24/03 22:59 | Paredes | 0-2 | AD Marco 09 | (0-1) | ||
24/03 22:59 | Valadares Gaia FC | 2-1 | Recreativa de Lamelas | (0-0) | ||
24/03 22:59 | Benfica C.Branco | 1-1 | Sertanense FC | (1-1) | ||
24/03 22:59 | GD Vitoria Sernache | 0-2 | Marinhense | (0-1) | ||
24/03 22:59 | Louletano | 4-1 | Oriental Lisboa | (1-0) | ||
24/03 22:59 | Lusitano GC Moncarapachense | 1-1 | Barreirense | (1-0) | ||
24/03 22:59 | Rabo Peixe | 1-1 | FC Alverca B | (1-0) | ||
24/03 22:59 | Amarante | 2-2 | Salgueiros | (1-1) | ||
24/03 22:59 | FC Serpa | 2-2 | Sintrense | (1-0) | ||
24/03 22:59 | Brito SC | 0-0 | Os Sandinenses | (0-0) | ||
24/03 22:59 | Tirsense | 3-0 | ribeirao | (2-0) | ||
24/03 22:59 | Gondomar | 2-0 | S. Joao Ver | (1-0) | ||
24/03 22:59 | Rebordosa | 2-0 | CF Oliveira Douro | (1-0) | ||
24/03 22:59 | CD Gouveia | 1-3 | Peniche | (1-0) | ||
24/03 22:59 | Uniao de Coimbra | 1-0 | UD Santarem | (0-0) | ||
24/03 22:59 | Imortal | 1-2 | Vasco da Gama(POR) | (1-2) | ||
24/03 22:59 | Lusitano Evora | 1-1 | O.Elvas | (0-0) | ||
24/03 22:00 | Camacha | 0-1 | Vilar de Perdizes | (0-0) | ||
24/03 22:00 | Portosantense | 1-2 | Dumiense | (0-0) | ||
24/03 22:00 | Maritimo B | 4-0 | Mirandela | (3-0) | ||
24/03 19:00 | Lusitania Angra Heroismo | 2-3 | Mortagua | (1-2) | ||
Chủ nhật, Ngày 17/03/2024 | ||||||
17/03 22:00 | Vila Mea | 3-3 | Valadares Gaia FC | (1-1) | ||
17/03 22:00 | AD Marco 09 | 3-0 | Vitoria Guimaraes B | (1-0) | ||
17/03 22:00 | Salgueiros | 1-1 | Rebordosa | (1-1) | ||
17/03 22:00 | Recreativa de Lamelas | 0-2 | Amarante | (0-0) | ||
17/03 22:00 | Mortagua | 2-1 | Rabo Peixe | (0-0) | ||
17/03 22:00 | Benfica C.Branco | 3-2 | CD Gouveia | (1-1) | ||
17/03 22:00 | Fabril Barreiro | 2-1 | O.Elvas | (1-0) | ||
17/03 22:00 | Juventude de Evora | 0-1 | Louletano | (0-0) | ||
17/03 22:00 | FC Alverca B | 0-1 | GD Fontinhas | (0-1) | ||
17/03 22:00 | Limianos | 0-3 | Tirsense | (0-2) | ||
17/03 22:00 | Vasco da Gama(POR) | 1-0 | FC Serpa | (0-0) | ||
17/03 22:00 | Os Sandinenses | 0-1 | Portosantense | (0-0) | ||
17/03 22:00 | Oriental Lisboa | 3-3 | Vitoria Setubal | (2-2) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay