Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Chủ nhật, Ngày 17/03/2024 | ||||||
17/03 21:00 | 1 | Shakhter Soligorsk | 1-0 | FK Vitebsk | (1-0) | |
17/03 19:00 | 1 | Slutsksakhar Slutsk | 1-1 | FC Gomel | (0-0) | |
17/03 17:00 | 1 | Arsenal Dzyarzhynsk | 0-1 | FC Torpedo Zhodino | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 16/03/2024 | ||||||
16/03 21:00 | 1 | Dinamo Minsk | 5-0 | Smorgon FC | (4-0) | |
16/03 19:00 | 1 | Neman Grodno | 2-1 | Naftan Novopolock | (1-1) | |
16/03 17:00 | 1 | FC Minsk | 0-1 | BATE Borisov | (0-0) | |
Thứ sáu, Ngày 15/03/2024 | ||||||
15/03 22:59 | 1 | Slavia Mozyr | 2-0 | Dnepr Mogilev | (1-0) | |
15/03 21:00 | 1 | FK Isloch Minsk | 1-1 | Dinamo Brest | (1-0) | |
Thứ bảy, Ngày 09/12/2023 | ||||||
09/12 19:00 | FK Vitebsk | 1-0 | Energetik-BGU Minsk | (1-0) | ||
Thứ tư, Ngày 06/12/2023 | ||||||
06/12 18:00 | Energetik-BGU Minsk | 0-0 | FK Vitebsk | (0-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 02/12/2023 | ||||||
02/12 18:00 | 30 | Dinamo Brest | 3-2 | FC Belshina Babruisk | (1-1) | |
02/12 18:00 | 30 | FC Minsk | 2-1 | FK Isloch Minsk | (2-0) | |
02/12 18:00 | 30 | FC Gomel | 4-5 | Slutsksakhar Slutsk | (1-2) | |
02/12 18:00 | 30 | Shakhter Soligorsk | 3-0 | BATE Borisov | (1-0) | |
02/12 18:00 | 30 | Dinamo Minsk | 1-0 | FC Torpedo Zhodino | (1-0) | |
02/12 18:00 | 30 | Neman Grodno | 6-1 | Naftan Novopolock | (1-0) | |
02/12 18:00 | 30 | Energetik-BGU Minsk | 3-1 | Slavia Mozyr | (0-1) | |
Chủ nhật, Ngày 26/11/2023 | ||||||
26/11 21:00 | 29 | BATE Borisov | 3-2 | Neman Grodno | (1-1) | |
26/11 18:45 | 29 | Smorgon FC | 3-1 | Dinamo Brest | (0-1) | |
26/11 17:00 | 29 | FC Belshina Babruisk | 0-4 | Dinamo Minsk | (0-1) | |
Thứ bảy, Ngày 25/11/2023 | ||||||
25/11 22:59 | 29 | Slavia Mozyr | 0-0 | FC Gomel | (0-0) | |
25/11 21:00 | 29 | FC Torpedo Zhodino | 1-0 | FC Minsk | (0-0) | |
25/11 18:45 | 29 | Slutsksakhar Slutsk | 3-2 | Shakhter Soligorsk | (1-1) | |
25/11 17:00 | 29 | FK Isloch Minsk | 3-2 | Energetik-BGU Minsk | (1-2) | |
Chủ nhật, Ngày 12/11/2023 | ||||||
12/11 21:00 | 28 | FC Minsk | 2-1 | FC Belshina Babruisk | (1-1) | |
12/11 19:00 | 28 | Energetik-BGU Minsk | 1-2 | FC Torpedo Zhodino | (0-2) | |
12/11 17:00 | 28 | Naftan Novopolock | 0-7 | BATE Borisov | (0-5) | |
Thứ bảy, Ngày 11/11/2023 | ||||||
11/11 23:30 | 28 | Neman Grodno | 2-0 | Slutsksakhar Slutsk | (1-0) | |
11/11 21:30 | 28 | Dinamo Minsk | 7-0 | Smorgon FC | (4-0) | |
Thứ sáu, Ngày 10/11/2023 | ||||||
10/11 22:59 | 28 | FC Gomel | 0-2 | FK Isloch Minsk | (0-0) | |
10/11 21:00 | 28 | Shakhter Soligorsk | 0-1 | Slavia Mozyr | (0-1) | |
Thứ hai, Ngày 06/11/2023 | ||||||
06/11 20:00 | 27 | Dinamo Brest | 1-3 | Dinamo Minsk | (0-1) | |
Chủ nhật, Ngày 05/11/2023 | ||||||
05/11 21:30 | 27 | Slavia Mozyr | 0-2 | Neman Grodno | (0-0) | |
05/11 19:00 | 27 | Smorgon FC | 0-0 | FC Minsk | (0-0) | |
05/11 17:00 | 27 | FC Belshina Babruisk | 0-1 | Energetik-BGU Minsk | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 04/11/2023 | ||||||
04/11 21:30 | 27 | FC Torpedo Zhodino | 0-0 | FC Gomel | (0-0) | |
04/11 19:00 | 27 | FK Isloch Minsk | 2-1 | Shakhter Soligorsk | (0-1) | |
04/11 17:00 | 27 | Naftan Novopolock | 2-1 | Slutsksakhar Slutsk | (1-1) | |
Thứ năm, Ngày 02/11/2023 | ||||||
02/11 22:45 | 19 | Dinamo Minsk | 0-1 | BATE Borisov | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 29/10/2023 | ||||||
29/10 22:30 | 26 | BATE Borisov | 4-3 | Slutsksakhar Slutsk | (2-2) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay