Đặt cược

Website tructiep24h.net đang trong quá trình chuyển hướng sang tructiep24h.info.

Lịch thi đấu bóng đá ngày mai - Lịch bóng đá ngày mai

22:00
Hà Lan
Mỹ
-1/2
02:00
Argentina
Úc
-1 3/4
17:00
AFC Ajax
Blackburn Rovers
18:00
PEC Zwolle
Oostende
19:30
Sunderland A.F.C
Millwall
0
00:00
Casa Pia AC
Sporting Braga
+3/4
03:45
Clube Desportivo Trofense
Pacos de Ferreira
+1/4
20:00
Venezia
Ternana
-1/4
00:00
Cagliari
Parma
-1/4
22:15
Zaragoza
Ibiza Eivissa
-3/4
00:30
Sporting Gijon
Las Palmas
0
00:30
Mirandes
Albacete
0
03:00
Villarreal B
Leganes
0
20:30
FC Voluntari
Hermannstadt
0
00:00
CS Universitatea Craiova
Universitatea Craiova
-3/4
19:30
Leyton Orient
Bradford City
-1/2
19:30
AFC Wimbledon
Grimsby Town
0
19:30
Gillingham
Salford City
+1/4
20:00
Carlisle United
Sutton United
-1/4
22:00
Crawley Town
Swindon Town
+1/4
22:00
Rochdale
Harrogate Town
-1/4
22:00
Northampton Town
Tranmere Rovers
-1/4
22:00
Hartlepool United
Stockport County
+3/4
22:00
Mansfield Town
Colchester United
-3/4
22:00
Inverness
Dundee
+1/4
22:00
Cove Rangers
Partick Thistle
0
22:00
Arbroath
Greenock Morton
0
22:00
Queen's Park
Hamilton Academical
-1/2
22:00
Ayr United
Raith Rovers
-1/2
17:30
Bandirmaspor
Altinordu
-3/4
17:30
Bodrumspor
Genclerbirligi
-1
20:00
Samsunspor
Denizlispor
-1 1/4
22:59
Sakaryaspor
Erzurum BB
-1/4
16:00
Unirea Constanta
CSM Politehnica Iasi
16:00
Unirea Dej
Minaur Baia Mare
16:00
ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu
Ripensia Timisoara
16:00
FC Otelul Galati
Metaloglobus
16:00
FC Timisoara
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
16:00
Progresul Spartac
CSM Slatina
16:00
ACS Viitorul Selimbar
ACS Dumbravita
18:15
FC Brasov
Dinamo Bucuresti
18:45
Apollon Smirnis
Kissamikos
20:00
Anagenisi Karditsa
Niki Volou
-1/4
20:00
Makedonikos
Iraklis
20:00
Coastal Union
Simba Sports Club
+1
20:00
Dodoma Jiji FC
Ruvu Shooting
-1/2
19:30
Buxton FC
Bradford Park Avenue
-1/2
19:30
Chorley FC
Curzon Ashton FC
-3/4
19:30
Gloucester City
AFC Fylde
0
19:30
Kings Lynn
Hereford United
-3/4
19:30
Peterborough Sports
Farsley Celtic
-1/2
19:30
Southport FC
Scarborough
-1/4
19:30
AFC Telford United
Banbury United
+1/4
19:30
Boston United
Leamington
-1/2
19:30
Brackley Town
Spennymoor Town
-3/4
19:30
HNK Cibalia
NK Dubrava Zagreb
19:30
NK Dugopolje
NK Orijent Rijeka
19:30
Bijelo Brdo
NK Jarun
18:00
Kocaelispor
Etimesgut Belediye Spor
18:00
Bursaspor
S.Urfaspor
18:00
Sariyer
Iskenderun FK
18:00
Serik Belediyespor
Diyarbakirspor
18:00
Bukaspor
Belediye Vanspor
18:00
Ankarademirspor
Kastamonuspor
19:00
Diosgyor VTK
Szombathelyi Haladas
-1
19:30
Enfield Town
Bishop's Stortford
0
20:00
Horsham
Aveley
0
20:00
Kingstonian
Cray Wanderers
-1/4
21:00
Bowers Pitsea
Hornchurch
+1 1/4
22:00
Haringey Borough
lewes
0
22:00
Herne Bay
Wingate Finchley
0
22:00
Bognor Regis Town
Hastings United
-1/4
22:00
Canvey Island
Folkestone
-1/4
22:00
Carshalton Athletic FC
Potters Bar Town
-1/2
22:00
Corinthian Casuals
Brightlingsea Regent
-3/4
18:00
Karsiyaka
Celspor
18:00
Sile Yildizspor
Dai Lin Jissbon
18:00
Yomraspor
Catalca Spor
18:00
Turgutluspor
Kusadasispor
18:00
Efeler 09
Nigde Belediyespor
21:00
Security Systems FC
Nico United
17:00
Slavia Sofia
Botev Plovdiv
0
20:00
Cherno More Varna
Lokomotiv Plovdiv
0
18:00
S. Joao Ver
Sporting Braga II
-1/4
20:00
FC Caldas
Sporting CP B
-1/4
22:00
GD Fontinhas
Oliveira Hospital
-1/4
22:00
Montalegre
Fafe
0
22:00
Vitoria Setubal
Amora FC
-1/4
22:00
FC Felgueiras
Vitoria Guimaraes B
-3/4
22:00
Vilaverdense
CF Canelas 2010
-3/4
15:00
RC Relizane U19
ES Setif U19
15:00
Olympique Medea U19
MC Alger U19
15:00
JS Kabylie U19
ES Ben Aknoun U19
15:00
WA Tlemcen U19
GC Mascara U19
15:00
ASM Oran U19
JSM Tiaret U19
19:30
Halifax Town
Chesterfield
+1/4
19:30
Gateshead
Aldershot Town
-1/4
19:30
Maidenhead United
Dorking
-1/4
19:30
Scunthorpe United
Notts County
+1 1/4
19:30
Solihull Moors
Oldham Athletic
-3/4
19:30
Southend United
Altrincham
-3/4
19:30
Barnet
Wealdstone FC
-1/4
19:30
Woking
Maidstone United
-1
19:30
Bromley
Yeovil Town
-1/2
19:30
York City
Wrexham
+3/4
19:30
Dagenham Redbridge
Torquay United
-1
19:30
Eastleigh
Boreham Wood
-1/4
22:00
ASS Association Sportive de Sa
Ittifaq Marrakech
22:00
Chabab Atlas Khenifra
Stade Marocain du Rabat
22:00
CAYB Club Athletic Youssoufia
Olympique Dcheira
18:50
Al-Ettifaq (Youth)
Ohud Medina Youths
19:10
Al-Faisaly Harmah Youth
Al-Fath (Youth)
19:15
Al-Taawon Youths
Hajer (Youth)
19:15
Arar (Youth)
Al-Ittihad (Youth)
19:15
Al Raed U20
Al-Qadasiya (Youth)
19:35
Al-Ansar Youths
Al-Nasr (Youth)
19:40
Jeddah Youth
Al Wehda (Youth)
12:00
Nojima Stella (nữ)
Vegalta Sendai (nữ)
+1/2
12:00
Omiya Ardija (nữ)
Urawa Red Diamonds (nữ)
+3/4
11:00
INAC (nữ)
AS Elfen Sayama (nữ)
12:00
NTV Beleza (nữ)
Hiroshima Sanfrecce (nữ)
22:00
Celtic B
Edinburgh University FC
22:00
Caledonian Braves
East Stirlingshire
22:00
Boness Utd
Glasgow Rangers Reserve
22:00
Gretna
Cowdenbeath
19:30
Manchester United (nữ)
Aston Villa (nữ)
-1 3/4
21:00
Arsenal (nữ)
Everton FC (nữ)
-2 1/4
22:00
Leicester City (nữ)
Chelsea FC (nữ)
+3 1/2
16:00
Paro FC
Ugyen Academy
22:00
Aubagne
Jura Sud Foot
22:00
Rennes II
Chartres FC
22:00
Haguenau
Colmar
22:59
Caen II
St Pryve St Hilaire
22:59
ASM Belfortaine
Sainte Genevieve Sports
22:59
Stade Reims II
Epinal
00:00
Blois
Maccabi Paris
00:00
Canet Roussillon
Louhans-Cuiseaux
00:00
Granville
Beauvais
00:00
Evian Thonon Gaillard
Lyonnais II
00:00
Creteil
Saint Quentin
00:00
Guingamp B
Voltigeurs Chateaubriant
00:00
Bobigny A.C.
St. Maur Lusi
00:00
Poissy As
Vannes
00:00
Fleury Merogis U.S.
Besancon
00:00
FC Rouen
Racing Club de France
00:00
Saint Malo
Chambly FC
00:00
Angers II
Bourges
00:00
Frejus St-Raphael
GRACES
00:00
Lyon Duchere
Auxerre B
00:00
FC Nantes B
Lorient B
00:00
Marignane Gignac
Olympique Ales
00:00
Toulon
Saint-Priest
00:00
Metz B
AS Furiani Agliani
00:00
Vierzon
Saumur OL
00:30
Yzeure AS
CHAMALIERES
01:00
Stade Bordelais
Romorantin
16:45
Cosenza Calcio Youth
Imolese Calcio Youth
17:00
Crotone U19
Virtus Entella U20
17:00
Reggina U19
Pescara Youth
20:00
Padova U19
Reggiana U20
20:30
AlbinoLeffe Youth
Venezia F.C. Youth
20:30
Cittadella U20
FeralpiSalo Youth
20:30
Ascoli Youth
Sha LAN U19
20:30
Benevento (Youth)
Monopoli Youth
20:30
US Cremonese U20
Genoa Youth
20:30
Vicenza U20
Brescia U20
20:30
S.S.D. Monza 1912 Youth
Como U20
20:30
Lazio U20
Ternana u20
20:30
Parma U20
Pordenone Youth
20:30
Pisa U19
Viterbese Castrense Youth
20:30
Spezia U20
Perugia Youth
21:00
Spal U19
Alessandria Youth
19:30
AGF Kvindefodbold APS (nữ)
Nordsjaelland (nữ)
19:30
Fortuna Hjorring (nữ)
Sundby BK (nữ)
19:30
Kolding BK (nữ)
HB Koge (nữ)
19:30
Thisted FC (nữ)
Brondby IF (nữ)
18:00
Sirens
Hibernians FC
+3/4
18:00
Gzira United
Balzan FC
-1/2
20:15
Floriana F.C.
Marsaxlokk FC
-1/2
17:00
Kenya Police FC
Kakamega Homeboyz
20:00
Gor Mahia
Wazito FC
20:00
Vihiga Bullets
Bidco United
20:00
Bandari
KCB SC
20:00
Kariobangi Sharks
Mathare United
20:00
Nzoia United
Sofapaka FC
20:00
Tusker
AFC Leopards
20:00
Nairobi Star City
FC Talanta
20:00
Ulinzi Stars Nakuru
Posta Rangers
21:00
Knockbreda
Ballyclare Comrades
+1/4
21:00
Newington
Warrenpoint Town
22:00
Ards FC
Institute FC
-1/2
22:00
Dergview FC
HW Welders
22:00
Loughgall FC
Ballinamallard United
01:00
Malacateco
CSD Municipal
07:00
C.S.D. Comunicaciones
Guastatoya
17:00
Lyngby Fodbold Club U19
Sonderjyske U19
19:00
FC Kobenhavn U19
Silkeborg U19
00:00
Nea Salamis
APOEL Nicosia
+3/4
00:00
AEP Paphos
Olympiakos Nicosia FC
-1 1/4
19:00
Lokomotiva Skopje
Kamenica-Sasa
19:00
FK Ohrid 2004
FK Sloga 1934 Vinica
19:00
Pelister Bitola
FC Vardar Skopje
19:00
KF Arsimi
Belasica Strumica
19:00
Borec Veles
FK Rinija Gostivar
19:00
Detonit Plachkovica
Voska Sport
19:00
FK Kozuv
FK Teteks Tetovo
21:00
Birmingham U21
Everton U21
+3/4
22:00
Cardiff City U21
Wolverhampton U21
22:00
Etzella Ettelbruck
Racing Union Luxemburg
+1
00:00
Mondercange
UN Kaerjeng 97
-3/4
18:00
Rakow Czestochowa (Youth)
Korona Kielce U19
18:00
Gornik Zabrze (Youth)
Slask Wroclaw U21
18:00
Zaglebie Lubin (Youth)
Legia Warszawa (Youth)
18:00
Escola Varsovia Warszawa Youth
Miedz Legnica Youth
18:00
Jagiellonia Bialystok (Youth)
Pogon Szczecin(Youth)
19:00
Lechia Gdansk (Youth)
Arka Gdynia (Youth)
22:00
Cracovia Krakow (Youth)
Wisla Krakow (Youth)
00:00
Calahorra
CF La Nucia
-1/4
00:00
CF Intercity
Barcelona B
0
00:00
Eldense
UD Logrones
-1/2
00:00
Merida AD
CF Rayo Majadahonda
-1/2
00:00
Real Madrid Castilla
Cultural Leonesa
-1
00:00
Real Sociedad B
Osasuna B
-1/4
00:00
SD Logrones
Castellon
+1/2
00:00
Unionistas de Salamanca
Badajoz
-1/2
00:00
AD Alcorcon
Fuenlabrada
-3/4
01:00
Deportivo La Coruna
Cordoba
-1/4
17:00
Koln U17
Monchengladbach U17
18:00
Arucas CF
CD La Cuadra
-1/2
18:00
Deportivo La Coruna B
CD Choco
-2
19:00
UD Ibarra
Lanzarote
+3/4
19:00
Panaderia Pulido
CD Mensajero
-1/4
19:30
UD Tamaraceite
Marino
21:30
Alesves
Valle de Egues
21:30
CD Guarnizo
SD Gama
21:30
UC Cartes
Castro
-1/4
21:45
Avance Ezcabarte
Azkoyen
21:45
Constancia
UD Poblense
+1/4
22:00
UD Santa Marta
CyDL Jupiter Leones
22:00
Unami CP
CD Becerril
22:00
SD San Ignacio
Pasaia KE
22:00
CD Roda
UD Rayo Ibense
-3/4
22:00
CD Beti Onak
CD Oberena
-3/4
22:00
Ponferradina B
Numancia B
-1/2
22:00
CD Illescas
CD Torrijos
-1/2
22:00
Llosetense
Inter Manacor
22:00
CE Mercadal
Portmany
22:00
PE Sant Jordi
CD Binissalem
-1/2
22:15
Luarca CF
CD Colunga
22:30
Samano
Atletico Albericia
22:30
CF Alondras
Racing Villalbes
0
22:30
CD Manacor
Santanyi
22:30
Atletico Astorga
CD Mirandes B
-1 1/4
22:30
Manchego Ciudad
La Solana
22:30
CD Touring
Aurrera Ondarroa
22:45
Solares Medio Cudeyo
SD Textil Escudo
22:59
CD Pozoblanco
AD Cartaya
22:59
CD Basconia
Leioa
-1/4
22:59
CD Lagun Onak
Anaitasuna
22:59
CSD Arzua
Gran Pena
22:59
Lagunak
CD Cortes
22:59
UDC Txantrea KKE
Pamplona
22:59
CD Tarancon
CS Puertollano
+1/2
22:59
Villarrubia CF
CD Azuqueca
23:30
Jove Espanol
Patacona
-1/4
23:30
UD Collerense
CF Soller
-1/4
23:30
CD Santa Ursula
Villa Santa Brigida
-1/2
23:30
Acero
Gandia
23:45
SD Deusto
Aurrera de Vitoria
00:00
LHospitalet
CE Europa
0
00:00
Sant Andreu
Girona B
-1/2
00:00
CD Estradense
Silva SD
00:00
Huetor Tajar
Malaga City
-1 1/4
00:15
Urduliz FT
CD Padura
00:30
CD Union Sur Yaiza
UD San Fernando
00:30
Atletico Porcuna CF
CD Huetor Vega
01:00
Real Jaen CF
CD Huracan Melilla
01:30
Rapido de Bouzas
Viveiro CF
18:00
Fenerbahce SK (nữ)
Fomget Genclik (nữ)
12:00
Adelaide United (nữ)
Western United (nữ)
-1/2
12:00
Melbourne Victory (nữ)
Wellington Phoenix (nữ)
-2 1/4
16:30
FC Sioni Bolnisi
Lokomotiv Tbilisi
-1
16:30
Dinamo Batumi
Torpedo Kutaisi
-1 3/4
16:30
FC Saburtalo Tbilisi
FC Telavi
-1/2
16:30
Dinamo Tbilisi
Gagra Tbilisi
-1 3/4
19:00
Dila Gori
Samgurali Tskh
-1 1/4
22:00
Young Boys (nữ)
Basel (nữ)
22:00
Yverdon (nữ)
Servette (nữ)
22:00
Rapperswil Jona (nữ)
FC Zurich Frauen (nữ)
22:00
Aarau (nữ)
Grasshopper (nữ)
22:00
FC Luzern (nữ)
St Gallen (nữ)
00:00
Cartagines Deportiva SA
Sporting San Jose
08:00
Santos De Guapiles
Deportivo Saprissa
21:00
CR Belouizdad
MC Alger
-1/2
21:00
USM Alger
ES Setif
-1/2
22:59
JS Saoura
CS Constantine
-1/2
00:00
JS kabylie
Paradou AC
-1/2
19:00
Leganes B
Alcorcon B
-1/4
22:00
Real Oviedo B
Polvorin
-1/4
22:00
UD Logrones B
Alaves B
-1/4
22:30
Real Valladol B
Marino luanco
-1/2
22:59
Valencia CF Mestalla
Teruel
-1/2
00:00
SD Laredo
Racing B
0
00:00
Utebo FC
UD Mutilve
00:00
SD Beasain
Real Sociedad C
+1/4
19:30
Anagennisi FC Deryneia
Ermis Aradippou
19:30
Alki Oroklini
Peyia 2014
19:30
MEAP Nisou
Othellos Athienou
19:30
Omonia Aradippou
AE Zakakiou
19:30
Agia Napa
Xylotympou
19:30
Dignis Yepsonas
PAEEK
22:59
Bulle
FC Luzern U21
14:00
Hong Kong FC
LeeMan
19:30
Weiche Flensburg 08 II
Oldenburger SV
0
20:00
TSB Flensburg
Union Neumunster
-1/4
20:00
Husumer SV
SV Todesfelde
+3 1/4
20:00
FC Kilia Kiel
SV Frisia 03
-4
20:00
Dornbreite Lubeck
TSV Bordesholm
+3/4
18:50
Al Safa(KSA)
Al Nairyah
19:10
Al-Zlfe
Al-Kawkab
19:10
Sajer FC
Wajj
19:20
Al-Rayyan
Al-Sharq
19:30
Bisha FC
Al-Washm
19:35
Al-Saqer
Qilwah
19:40
Al-Suqoor(KSA)
Al Najma(KSA)
19:55
AL-jeel
Al-Rawdhah
22:50
Al Taraji
Hottain (KSA)
23:35
Al-Ansar
Al Shuaib
23:30
Zambia U17
Mozambique U17
17:30
FK Gilan Gabala
Sabail
-3/4
20:00
Sabah FK Baku
Samaxı FC
-1 1/2
16:00
JS Saoura U21
HB Chelghoum Laid U21
16:00
CR Belouizdad U21
CS Constantine U21
-1/2
21:00
MC Alger U21
Paradou AC U21
21:00
ES Setif U21
MC Oran U21
-1 3/4
21:00
NC Magra U21
USM Alger U21
21:00
ASO Chlef U21
MC El Bayadh U21
0
21:00
RC Arba U21
USM Khenchela U21
0
21:00
US Biskra U21
JS Kabylie U21
15:30
Rajasthan Club
Neroca FC
-1/2
19:00
Jezero Plav
Decic Tuzi
19:00
Mornar
FK Buducnost Podgorica
19:00
Jedinstvo Bijelo Polje
FK Rudar Pljevlja
19:00
OFK Petrovac
FK Iskra Danilovgrad
19:30
Arsenal Tivat
FK Sutjeska Niksic
19:30
Guiseley
Morpeth Town
-1/4
19:30
Lancaster City
Marine
0
20:00
Liversedge
Whitby Town
+1/4
20:00
Marske United
Bamber Bridge
-1/2
20:00
South Shields
Ashton United
-1
20:00
Warrington Rylands
Nantwich Town
-1/2
21:00
Hyde F.C.
Gainsborough Trinity
-1/4
22:00
Matlock Town
Radcliffe Borough
-1/4
22:00
Stafford Rangers
Atherton Collieries
-1/2
22:00
Warrington Town AFC
Stalybridge Celtic
-3/4
22:00
FC United of Manchester
Belper Town
-1 1/4
17:00
Kitchee
Sham Shui Po
17:00
RB LeipzigU19
Hamburger SV U19
17:00
VfL Bochum U19
RW Oberhausen U19
17:00
SC Freiburg U19
FC Heidenheim U19
17:00
Bayer Leverkusen U19
Viktoria koln U19
17:00
Hansa Rostock U19
Dynamo Dresden U19
17:30
Hertha Berlin U19
FC Viktoria 1889 Berlin U19
18:00
Berliner AK 07 U19
Energie Cottbus U19
19:00
Bayern Munchen U19
Ingolstadt U19
19:00
VfB Hilden U19
BonnerU19
19:00
SC Verl U19
Rot-Weiss Essen U19
20:00
Karlsruher SC U19
Nurnberg U19
20:00
TSV 1860 Munchen U19
Reutlingen U19
22:59
FK Berane
FK Grbalj Radanovici
22:59
OSK Igalo
Celik Niksic
22:59
KOM Podgorica
Bokelj Kotor
22:59
FK Mladost DG
FK Zeta
22:59
Otrant
FK Podgorica
21:00
AS Khroub
IRB Ouargla
-1 1/2
21:00
US Chaouia
MC El Eulma
-1/2
21:00
Hamra Annaba
NRB Teleghma
-1/4
21:00
ES Sour El Ghozlane
JS Bordj Menaiel
-1/4
21:00
IB Khemis El Khechna
JSM Skikda
-3/4
21:00
Union Sportive Souf
USM EL HARRACH
21:00
CA Batna
MO Constantine
-1/4
22:00
St Joseph's FC
Lynx FC
00:30
Europa FC
College 1975 FC
14:00
Southern District
Wofoo Tai Po
20:30
Ancona
Alessandria
-1/2
20:30
Carrarese
Sassari Torres
-1/4
20:30
US Fiorenzuola
Rimini
-1/4
20:30
Gubbio
Robur Siena S.S.D.
-1/2
20:30
Imolese
Vis Pesaro
-1/4
20:30
Montevarchi
Pontedera
0
23:30
Olbia
Recanatese
0
23:30
Cesena
San Donato Tavarnelle
-3/4
23:30
ACD Virtus Entella
Lucchese
-1/2
23:30
Fermana
A.C. Reggiana 1919
+1/4
19:00
Hertha BSC Berlin Youth
Berliner AK 07
+1/2
19:00
Hamburger SV (Youth)
Havelse
-3/4
19:00
Hannover 96 Am
BSV Rehden
-1
19:00
Berliner FC Dynamo
VSG Altglienicke
0
20:00
Schweinfurt 05 FC
SV Heimstetten
-1 1/4
20:00
Preuben Munster
Wiedenbruck
-1
20:00
Bahlinger
SSV Ulm 1846
+1/2
20:00
Fortuna Dusseldorf (Youth)
Bocholt FC
-1/4
20:00
TSG Hoffenheim (Youth)
Kickers Offenbach
+1/4
20:00
Rot-Weiss Oberhausen
Monchengladbach AM.
-1/2
20:00
Eintracht Trier
VfB Stuttgart II
0
20:00
Duren
Alemannia Aachen
+1/4
20:00
Wuppertaler
Wattenscheid 09
-1 1/2
20:00
Unterhaching
Wacker Burghausen
-1 1/4
20:00
Viktoria Aschaffenburg
Bayern Munchen (Youth)
0
20:00
SG Barockstadt
Vfr Aalen
-1/2
20:00
FV Illertissen
TSV Rain Am Lech
-1/2
20:00
FSV Mainz 05 (Youth)
TSV Steinbach Haiger
+1/2
20:00
SV Babelsberg 03
Carl Zeiss Jena
0
20:00
FC Pipinsried
Nurnberg (Youth)
+1/2
20:00
FSV Frankfurt
FC 08 Hombrug
+1/4
20:00
VfB Eichstatt
SpVgg Hankofen-Hailing
-3/4
20:00
Freiberg
TSG Balingen
0
20:00
DJK Vilzing
Greuther Furth (Youth)
0
20:00
VfR Wormatia Worms
Astoria Walldorf
0
20:00
FC Kaan-Marienborn
SV Straelen
-1
20:00
Red and White Koblenz
Hessen Kassel
+1/4
20:00
SV Rodinghausen
SV Lippstadt
-1
20:00
SpVgg Ansbach
Wurzburger Kickers
+1
20:00
TSV Buchbach
FC Augsburg II
0
20:00
Te Cu Kukuh Atta Seip
TSV Aubstadt
0
22:59
Monrovia Black Star
Cercle de Bamako
0
01:00
AS Korofina
Binga
22:00
Excelsior Virton
KVSK Lommel
+1/2
02:00
Jeunesse Molenbeek
Club Brugge Ⅱ
-1 1/2
17:00
Energetik Mary
FC Ahal
17:00
FC Altyn Asyr
Sagadam FK
21:30
Ausma Cure
Kaiserslautern (Youth)
+1/4
23:30
Hay Al-Arab
Al Fallah SC
19:30
Racing Genk (nữ)
Zulte Waregem VV (w)
21:30
Eendracht Aalst (nữ)
Anderlecht (nữ)
22:15
Club Brugge (nữ)
KV Mechelen (w)
19:30
Shrewsbury Town
Lincoln City
-1/4
19:30
Milton Keynes Dons
Burton Albion
-1/4
19:30
Derby County
Sheffield Wednesday
+1/4
20:00
Forest Green Rovers
Cambridge United
0
22:00
Accrington Stanley
Oxford United
+1/4
20:30
KSKV Zwevezele (nữ)
Standard Liege B (nữ)
21:00
Gent B (nữ)
Zulte-Waregem II (nữ)
21:30
Kontich FC (w)
RAEC Mons (nữ)
21:30
KVK Tienen (nữ)
Royal FC Liege (nữ)
22:00
Famkes Merkem (nữ)
Moldavo (nữ)
22:59
Westerlo (nữ)
ASE de Chastre (nữ)
00:30
Anderlecht II (nữ)
Wuustwezel (nữ)
13:00
Guangxi Pingguo Haliao
Bei Li Gong
-1 3/4
13:00
Qingdao Manatee
Shenyang City Public
-1 1/2
13:00
Nantong Zhiyun
Heilongjiang Lava Spring
-1 1/4
13:00
Shijiazhuang Kungfu
Shanxi Chang An Athletic FC
+1/4
13:00
Kunshan FC
Sichuan Jiuniu
-1
22:00
Vitoria SC Guimaraes U19
Gil Vicente U19
22:00
Alverca U19
Nacional U19
22:00
SC Uniao Torreense U19
Sporting Lisbon U19
22:00
Anadia FC U19
FC Famalicao U19
21:00
Cailungo
Murata
21:00
SP Domagnano
SP Libertas
21:00
SS Virtus
SP Cosmos
21:00
SP La Fiorita
Faetano
18:00
Barcelona U19
Espanyol U19
18:00
Malaga U19
Real Betis U19
18:00
CD Puerto Cruz U19
CD Las Longueras U19
18:00
Girona U19
FE Grama U19
18:00
Sevilla U19
San Felix CF U19
18:30
Danok Bat U19
Real Sociedad U19
19:00
Tenerife U19
Union Viera CF U19
19:00
Calavera CF U19
CD Polillas Ceuta U19
21:30
Elche U19
Toledo U19
22:00
Badazous U19
CF Rayo Majadahonda U19
22:00
FC Cartagena U19
UD Alzira U19
22:00
Hercules U19
Albacete U19
22:00
UD La Cruz Villanovense U19
Alcorcon U19
23:30
Marbella U19
San Roque Balompie U19
20:30
Asaria
Al ittihad(LBY)
20:30
Abu Salim
Al-Madina
20:30
Al Khmes
Al Athad
08:30
Angeviolet Hiroshima (nữ)
Toyo University (nữ)
11:30
Orca Kamogawa FC (nữ)
Diosa Izumo (nữ)
21:00
Bravos do Maquis
Dragao
21:30
Academica Do Lobito
Petro Atletico de Luanda
21:30
Interclube Luanda
CRD Libolo
-3/4
18:00
Attard
Naxxar Lions
+1 1/4
20:15
San Gwann
Melita FC Saint Julian
+3/4
20:15
St. Andrews
Fgura United
+1/4
00:00
Mqabba FC
Lija Athletic
00:00
Vittoriosa Stars
Mtarfa
19:00
VFC Plauen
VfB 1921 Krieschow
-1/2
19:00
Budissa Bautzen
Eilenburg
+3/4
19:00
FC Blaus Weiss 90 Berlin
MSV Pampow
-1 1/2
19:00
Bischofswerdaer FV
Grimma
-1
19:00
FC Mecklenburg Schwerin
SV Tasmania Berlin
+1/4
19:00
VfB Auerbach
SV Westerhausen
-3/4
19:00
SG Union Sandersdorf
Ludwigsfelder FC
-1/2
19:00
SC Freital
SV Blau-Weiss Zorbau
-1/2
19:30
Blumenthaler SV
ESC Geestemunde
+3/4
20:00
Stuttgarter Kickers
FSV 08 Bissingen
-2
20:00
Holzhausen
Villingen
-1/4
20:00
SSV Reutlingen 05
Pforzheim
+1/2
20:00
FV Offenburg
ATSV Mutschelbach
+3/4
20:00
Steinbach
TuS Dietkirchen
-1/2
20:00
SV Curslack Neuengamme
FC Türkiye Wilhelmsburg
+1/4
20:00
TuS Komet Arsten
OSC Bremerhaven
+1 1/4
20:00
TSV Schott Mainz
FC Karbach
-1 1/4
20:00
Goppinger SV
SV Oberachern
-1/2
20:00
Gonsenheim
TuS Koblenz
0
20:00
Neckarsulmer Sport-Union
FSV Hollenbach
-1/4
20:00
Rot-Weiss Hadamar
FSV Fernwald
+1/2
20:00
TS Woltmershausen
KSV Vatan Sport Bremen
0
20:00
Brinkumer SV
BTS Neustadt
-1 3/4
20:00
Lupo-Martini Wolfsburg
MTV Gifhorn
-1 1/2
20:00
HSC Hannover
SV Ramlingen Ehlershausen
+1/4
20:30
Turk Gucu Friedberg
Waldgirmes
-3/4
20:30
Bergisch Gladbach 09
Blau-Weib Friesdorf
-2 1/4
20:30
FC Hanau 93
SV Weidenhausen
-1 1/2
20:30
KSV Baunatal
Bayern Alzenau
-1/4
21:00
TUS Bovinghausen 04
FC Eintracht Rheine
-3/4
21:30
TUS Mechtersheim
SV Elversberg II
-2 3/4
21:30
Wadegesi Heim
TSG Pfeddersheim
+1/4
21:30
Altona 93
Hamm United
-1 1/2
21:30
FSV Jagersburg
Hertha Wiesbach
+1/4
21:30
FV Diefflen
Arminia Ludwigshafen
-1/4
21:30
SV Morlautern
FV Dudenhofen
-1/4
22:00
Freiburger FC
Nottingen
+3/4
22:00
TuSpo Surheide
Aumund-Vegesack
+1 1/4
22:00
TVD Velbert
SpVg Schonnebeck
-3/4
22:00
SF Baumberg
Sportverein Sonsbeck
-1 1/4
22:59
SV Unter-Flockenbach
Viktoria Griesheim
-1/4
22:59
TSV Meerbusch
FC Kray
-1 1/2
00:00
Uerdingen KFC 05
Ratingen SV
-3/4
00:00
Ahrweiler BC
TuS Kirchberg 1909
-1/4
02:00
Patro Eisden
KSK Heist
02:00
LaLouviere
URS Lixhe-Lanaye
02:00
Antwerp B
Sint-Eloois-Winkel
02:00
Rupel Boom
Charleroi B
02:00
Dessel Sport
Gent B
02:00
KFC Mandel United
Leuven B
02:00
Olympic Charleroi
Ninove
18:00
Sevilla FC (nữ)
UD Granadilla Tenerife Sur (nữ)
18:00
Barcelona (nữ)
Real Sociedad (nữ)
22:00
Athletic Club Bibao (nữ)
Madrid CFF (nữ)
0
00:15
Levante Las Planas (nữ)
Real Madrid (nữ)
15:30
PSMS Medan
PSPS Pekanbaru
16:30
Persiraja Aceh
Sriwijaya FC
21:00
Strathspey Thistle
Rothes
22:00
Keith
fraserburgh
22:00
Brora Rangers
Lossiemouth
22:00
Huntly
Wick Academy
19:30
Basford Utd
Hitchin Town
-1/2
19:30
Bromsgrove Sporting FC
Rushall Olympic
+1/4
19:30
Hednesford Town
Stratford Town
-1/4
19:30
Kings Langley
St Ives Town
+1/4
19:30
Mickleover Sports
Leiston FC
+1/4
19:30
Redditch United
Ilkeston Town
-1/4
19:30
Royston Town
Coalville
+3/4
19:30
Rushden Diamonds
Alvechurch
+3/4
19:30
Tamworth
Bedford Town
-1 1/2
19:30
Barwell
Nuneaton Borough
+1/4
22:00
Stourbridge
Needham Market
-1/2
22:00
Needham Market
Stourbridge
+1/2
19:00
VfL Wolfsburg (nữ)
Eintracht Frankfurt (nữ)
22:00
SC Freiburg (nữ)
FCR 2001 Duisburg (w)
19:00
Chennai Titans
Hyderabad FC
+1/2
21:00
Bengaluru
ATK Mohun Bagan
+1/2
19:30
Sardoma CF (nữ)
CE Europa (nữ)
22:00
Torrelodones (nữ)
Prainsa Zaragoza (nữ)
00:00
Union Viera CF (nữ)
Real Union de Tenerife (nữ)
02:00
Real Betis B (nữ)
CD Femarguin (nữ)
19:00
Noia Portus Apostoli Futsal
Xota Navarra Futsal
22:59
Antequera Futsal
Cordoba Futsal
00:00
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
Inter Movistar Futsal
00:15
Vaidepenas Futsal
Peinsa F.S. Cartagena Futsal
01:00
Jaen Paraiso Interior Futsal
Palma Futsal
02:00
F.C.Barcelona Futsal
Real Betis Futsal
18:30
Pomigliano (nữ)
Sampdoria (nữ)
20:30
Inter Milan (nữ)
Juventus (nữ)
19:30
Gosport Borough
Tiverton Town
+1/2
19:30
Hanwell Town
Plymouth Parkway
0
19:30
Merthyr Town
Beaconsfield SYCOB
0
19:30
Metropolitan Police
Yate Town
-3/4
19:30
Weston Super Mare
Hartley Wintney
-1 1/2
20:00
Salisbury FC
Hendon
-1/4
22:00
Dorchester Town
Chesham United
+1/4
22:00
Hayes Yeading United
Winchester City
-3/4
22:00
North Leigh
Poole Town
+1 1/4
22:00
Truro City
Harrow Borough
-1 3/4
17:30
Ranong FC
Samut Prakan City
18:00
Trat FC
Nakhon Pathom FC
18:00
Ayutthaya United
Customs Department FC
18:30
Raj Pracha FC
Krabi FC
19:00
Chainat FC
Uthai Thani Forest
20:30
Lyon (nữ)
Dijon w
20:30
Reims (nữ)
Le Havre (nữ)
20:30
Bordeaux (nữ)
Rodez Aveyron (nữ)
20:30
Guingamp (nữ)
ASJ Soyaux (nữ)
18:30
Phnom Penh FC
Boeung Ket Angkor
-1
18:30
Svay Rieng FC
Visakha FC
-1/4
16:30
FK MAS Taborsko
Slovan Liberec
19:00
Bohemians 1905
Viktoria Zizkov
19:00
Sigma Olomouc
MFK Skalica
22:00
Stranraer
Stirling Albion
+1/4
22:00
Forfar Athletic
Albion Rovers
-1/4
22:00
East Fife
Annan Athletic
-1/4
22:00
Elgin City
Stenhousemuir
-1/4
22:00
Bonnyrigg Rose
Dumbarton
+1/4
21:00
MTK Hungaria FC (nữ)
Gyori Dozsa (nữ)
00:00
Madrid CFF III (nữ)
CFF Olympia Las Rozas (nữ)
00:00
Sant Gabriel (nữ)
Huesca (nữ)
03:00
UD San Antonio Pilar (nữ)
UD Geneto Del Teide (nữ)
19:00
FC Lisse
Koninklijke HFC
0
19:30
Noordwijk
Rijnsburgse Boys
+1/4
20:00
Scheveningen
TEC
-1/4
20:00
Kozakken Boys
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
0
20:00
Excelsior Maassluis
AFC
+1/2
21:00
Quick Boys
IJsselmeervogels
-3/4
21:00
Spakenburg
Katwijk
+1/2
21:00
Volendam (Youth)
HHC Hardenberg
+1
18:00
Citizen AA (nữ)
Kitchee (nữ)
18:00
Standard Perpetual MLFA (nữ)
WSE (nữ)
20:00
Shatin (nữ)
HKFC (nữ)
20:00
Chelsea SS HK (nữ)
Wofoo Tai Po (nữ)
19:30
Taunton Town
Braintree Town
-1/4
19:30
Chelmsford City
Dartford
0
19:30
Weymouth
Cheshunt
-1/4
19:30
Concord Rangers
Hemel Hempstead Town
0
19:30
Dover Athletic
St Albans City
0
19:30
Eastbourne Borough
Chippenham Town
-1/2
19:30
Ebbsfleet United
Slough Town
-1
19:30
Farnborough Town
Hampton Richmond Borough
-1/4
19:30
Havant Waterlooville
Worthing
-1/2
19:30
Hungerford Town
Tonbridge Angels
0
19:30
Oxford City
Dulwich Hamlet
-1/4
22:00
Crusaders
Glentoran FC
0
22:00
Linfield FC
Carrick Rangers
-1 1/4
22:00
Ballymena United
Cliftonville
+3/4
22:00
Coleraine
Dungannon Swifts
-1 1/2
22:00
Dunfermline Athletic
Queen of South
-3/4
22:00
Kelty Hearts
Peterhead
-1
22:00
Falkirk
Airdrie United
-1/2
22:00
Clyde
Edinburgh City
+1/4
22:00
Montrose
Alloa Athletic
-1/2

Thưởng lần đầu lên tới

28.888.000 vnđ

Đặt cược

Tặng 20% lần nạp đầu tiên

lên đến 9.999.999 vnđ

Đặt cược Giới thiệu

Nạp lần đầu

Tặng ngay +130%

Đặt cược Giới thiệu

Freebet: 68k

Hoàn trả thể thao: 1,8%

Đặt cược Giới thiệu

Thưởng Thể Thao 150%

lên đến 6,8 củ

Đặt cược Giới thiệu
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657