Thời gian | Bảng | FT | HT | |||
08/05 00:05 | PPJ Akatemia | 2-0 | JaPS B | (1-0) | ||
Thứ ba, Ngày 30/04/2024 | ||||||
30/04 00:00 | FC Kontu | 0-0 | GrIFK Kauniainen | (0-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 28/04/2024 | ||||||
28/04 22:59 | PoPa | 1-5 | Toolon Taisto | (0-0) | ||
28/04 21:30 | FC Kuusysi | 3-1 | EIF Academy | (3-1) | ||
28/04 20:30 | PK-37 Iisalmi | 2-2 | Kultsu Lappeenranta | (1-2) | ||
Thứ sáu, Ngày 26/04/2024 | ||||||
26/04 23:45 | Fish United | 1-3 | TPV Tampere | (1-1) | ||
26/04 22:59 | TuWe | 0-10 | MuSa | (0-5) | ||
26/04 00:15 | NOPS B | 1-3 | VaKP | (0-1) | ||
Thứ năm, Ngày 25/04/2024 | ||||||
25/04 00:10 | LPS Helsinki | 4-0 | EPS Espoo B | (0-0) | ||
25/04 00:00 | ToVe Pori | 2-3 | FC Haka B | (1-3) | ||
Thứ tư, Ngày 24/04/2024 | ||||||
24/04 23:30 | FC Kirkkonummi | 0-4 | PK Keski Uusimaa | (0-1) | ||
24/04 00:00 | NuPS/2 | 2-1 | PPS Old Stars | (0-1) | ||
Thứ ba, Ngày 23/04/2024 | ||||||
23/04 23:30 | MP II | 2-1 | KeuPa | (2-0) | ||
23/04 22:59 | Kyparamaki | 0-3 | PEPO Lappeenranta | (0-2) | ||
Thứ hai, Ngày 22/04/2024 | ||||||
22/04 00:00 | Millbrook | 1-5 | NJS Nurmijarvi III | (1-1) | ||
Chủ nhật, Ngày 21/04/2024 | ||||||
21/04 22:59 | POHU/Hurjin | 0-6 | LoPa | (0-2) | ||
21/04 00:00 | Edustus IPS | 0-1 | MiPK Mikkeli | (0-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 20/04/2024 | ||||||
20/04 18:30 | KaPa Kajaani | 5-0 | KePS | (0-0) | ||
Thứ sáu, Ngày 19/04/2024 | ||||||
19/04 23:30 | PoPo | 0-4 | Poxyt B | (0-0) | ||
19/04 00:15 | NOPS | 1-3 | P-Iirot | (1-1) | ||
Thứ tư, Ngày 17/04/2024 | ||||||
17/04 22:59 | Tampere United | 0-0 | Inter Turku II | (0-0) | ||
17/04 22:59 | JS Hercules | 0-4 | OLS Oulu | (0-3) | ||
17/04 22:30 | VG 62 | 1-3 | Jazz Pori | (0-1) | ||
17/04 00:15 | VJS Vantaa B | 1-8 | Gnistan Helsinki | (0-1) | ||
17/04 00:10 | Gnistan O35 | 1-5 | JaPS B | (0-2) | ||
17/04 00:00 | Poxyt | 0-2 | Vantaa | (0-1) | ||
17/04 00:00 | EBK | 4-2 | Futura Porvoo | (2-1) | ||
17/04 00:00 | MPS Atletico Malmi | 0-2 | PK-35 Vantaa | (0-0) | ||
17/04 00:00 | Atlantis | 6-0 | EsPa B | (2-0) | ||
17/04 00:00 | EsPa | 0-1 | Honka Espoo | (0-0) | ||
17/04 00:00 | POHU/KY United | 0-7 | KaPa | (0-3) | ||
Thứ ba, Ngày 16/04/2024 | ||||||
16/04 23:30 | Kaarinan Pojat | 0-4 | TPS Turku | (0-0) | ||
16/04 23:10 | TPS O35 | 2-3 | Ilves Tampere II | (1-3) | ||
16/04 22:59 | ViPa | 0-8 | MP MIKELI | (0-3) | ||
16/04 22:59 | Roi United | 0-4 | GBK Kokkola | (0-2) | ||
16/04 22:59 | LePa | 1-3 | EPS Espoo | (0-1) | ||
16/04 22:59 | SIF | 0-6 | SJK Akatemia | (0-3) | ||
16/04 22:59 | OTP | 0-3 | Jaro | (0-0) | ||
16/04 22:59 | Kiisto Vaasa | 2-5 | KPV | (0-2) | ||
16/04 22:59 | Lahden Reipas | 1-0 | Jyvaskyla JK | (0-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay