Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Thứ hai, Ngày 06/05/2024 | ||||||
06/05 11:00 | 8 | NGU Nagoya (nữ) | 1-0 | IGA Kunoichi (nữ) | (1-0) | |
06/05 11:00 | 8 | Speranza Takatsuki(nữ) | 2-2 | Nittaidai University (nữ) | (1-0) | |
Chủ nhật, Ngày 05/05/2024 | ||||||
05/05 11:00 | 8 | Shizuoka Sangyo University (nữ) | 2-0 | Gunma FC White Star (nữ) | (1-0) | |
05/05 11:00 | 8 | Orca Kamogawa FC (nữ) | 1-1 | Ehime FC (nữ) | (1-1) | |
Thứ bảy, Ngày 04/05/2024 | ||||||
04/05 11:00 | 8 | Yokohama FC Seagulls (nữ) | 0-0 | Setagaya Sfida (nữ) | (0-0) | |
04/05 11:00 | 8 | Viamaterras Miyazaki (nữ) | 2-0 | AS Harima ALBION (nữ) | (0-0) | |
Thứ hai, Ngày 29/04/2024 | ||||||
29/04 13:00 | 7 | AS Harima ALBION (nữ) | 2-0 | Shizuoka Sangyo University (nữ) | (1-0) | |
Chủ nhật, Ngày 28/04/2024 | ||||||
28/04 12:00 | 7 | Setagaya Sfida (nữ) | 2-2 | Orca Kamogawa FC (nữ) | (1-2) | |
28/04 11:00 | 7 | IGA Kunoichi (nữ) | 0-3 | Yokohama FC Seagulls (nữ) | (0-1) | |
28/04 11:00 | 7 | Gunma FC White Star (nữ) | 2-2 | Speranza Takatsuki(nữ) | (2-1) | |
28/04 11:00 | 7 | Nittaidai University (nữ) | 1-2 | NGU Nagoya (nữ) | (1-2) | |
Thứ bảy, Ngày 27/04/2024 | ||||||
27/04 10:00 | 7 | Ehime FC (nữ) | 2-3 | Viamaterras Miyazaki (nữ) | (2-0) | |
Chủ nhật, Ngày 21/04/2024 | ||||||
21/04 13:00 | 6 | Shizuoka Sangyo University (nữ) | 0-4 | Viamaterras Miyazaki (nữ) | (0-2) | |
21/04 12:00 | 6 | Setagaya Sfida (nữ) | 2-0 | Ehime FC (nữ) | (1-0) | |
21/04 11:00 | 6 | Speranza Takatsuki(nữ) | 1-0 | AS Harima ALBION (nữ) | (0-0) | |
21/04 11:00 | 6 | Orca Kamogawa FC (nữ) | 2-1 | IGA Kunoichi (nữ) | (1-0) | |
21/04 11:00 | 6 | NGU Nagoya (nữ) | 1-0 | Gunma FC White Star (nữ) | (0-0) | |
21/04 11:00 | 6 | Yokohama FC Seagulls (nữ) | 1-0 | Nittaidai University (nữ) | (1-0) | |
Chủ nhật, Ngày 14/04/2024 | ||||||
14/04 11:00 | 5 | IGA Kunoichi (nữ) | 2-2 | Setagaya Sfida (nữ) | (0-2) | |
14/04 11:00 | 5 | Gunma FC White Star (nữ) | 0-2 | Yokohama FC Seagulls (nữ) | (0-0) | |
14/04 11:00 | 5 | Viamaterras Miyazaki (nữ) | 3-1 | Speranza Takatsuki(nữ) | (1-0) | |
14/04 11:00 | 5 | AS Harima ALBION (nữ) | 1-4 | NGU Nagoya (nữ) | (1-2) | |
Thứ bảy, Ngày 13/04/2024 | ||||||
13/04 11:00 | 5 | Ehime FC (nữ) | 1-2 | Shizuoka Sangyo University (nữ) | (1-1) | |
13/04 11:00 | 5 | Nittaidai University (nữ) | 2-0 | Orca Kamogawa FC (nữ) | (1-0) | |
Chủ nhật, Ngày 07/04/2024 | ||||||
07/04 12:00 | 4 | Setagaya Sfida (nữ) | 1-2 | Nittaidai University (nữ) | (0-1) | |
07/04 11:00 | 4 | Orca Kamogawa FC (nữ) | 3-0 | Gunma FC White Star (nữ) | (1-0) | |
07/04 11:00 | 4 | IGA Kunoichi (nữ) | 0-1 | Ehime FC (nữ) | (0-1) | |
Thứ bảy, Ngày 06/04/2024 | ||||||
06/04 11:00 | 4 | NGU Nagoya (nữ) | 1-3 | Viamaterras Miyazaki (nữ) | (0-2) | |
06/04 11:00 | 4 | Yokohama FC Seagulls (nữ) | 2-1 | AS Harima ALBION (nữ) | (1-0) | |
06/04 11:00 | 4 | Speranza Takatsuki(nữ) | 0-0 | Shizuoka Sangyo University (nữ) | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 31/03/2024 | ||||||
31/03 11:00 | 3 | Gunma FC White Star (nữ) | 0-0 | Setagaya Sfida (nữ) | (0-0) | |
31/03 11:00 | 3 | Nittaidai University (nữ) | 2-0 | IGA Kunoichi (nữ) | (1-0) | |
31/03 11:00 | 3 | Viamaterras Miyazaki (nữ) | 2-0 | Yokohama FC Seagulls (nữ) | (1-0) | |
Thứ bảy, Ngày 30/03/2024 | ||||||
30/03 11:00 | 3 | AS Harima ALBION (nữ) | 0-2 | Orca Kamogawa FC (nữ) | (0-0) | |
30/03 11:00 | 3 | Ehime FC (nữ) | 1-1 | Speranza Takatsuki(nữ) | (0-1) | |
30/03 11:00 | 3 | Shizuoka Sangyo University (nữ) | 0-1 | NGU Nagoya (nữ) | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 24/03/2024 | ||||||
24/03 11:00 | 2 | IGA Kunoichi (nữ) | 6-1 | Gunma FC White Star (nữ) | (3-1) | |
24/03 11:00 | 2 | NGU Nagoya (nữ) | 2-0 | Speranza Takatsuki(nữ) | (2-0) | |
24/03 10:30 | 2 | Orca Kamogawa FC (nữ) | 0-4 | Viamaterras Miyazaki (nữ) | (0-1) | |
Thứ bảy, Ngày 23/03/2024 | ||||||
23/03 12:00 | 2 | Setagaya Sfida (nữ) | 2-0 | AS Harima ALBION (nữ) | (2-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay