Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Chủ nhật, Ngày 05/05/2024 | ||||||
05/05 18:00 | 8 | Siauliai B | 4-1 | Hegelmann Litauen II | (1-1) | |
Thứ bảy, Ngày 04/05/2024 | ||||||
04/05 20:00 | 8 | FK Kauno Zalgiris II | 2-1 | Banga Gargzdai B | (0-0) | |
04/05 18:00 | 8 | Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija | 0-2 | FK Riteriai | (0-1) | |
04/05 16:00 | 8 | Ekranas Panevezys | 2-1 | NFA Kaunas | (0-0) | |
Thứ sáu, Ngày 03/05/2024 | ||||||
03/05 22:59 | 8 | Garr and Ava | 1-1 | Nevezis Kedainiai | (0-0) | |
03/05 22:00 | 8 | FK Minija | 2-2 | FK Neptunas Klaipeda | (0-1) | |
03/05 22:00 | 8 | FK Panevezys B | 1-2 | Atomsfera Mazeikiai | (0-0) | |
Thứ năm, Ngày 02/05/2024 | ||||||
02/05 22:00 | 8 | Babrungas | 2-2 | FK Tauras Taurage | (1-2) | |
Thứ hai, Ngày 29/04/2024 | ||||||
29/04 22:59 | 7 | Hegelmann Litauen II | 0-3 | FK Kauno Zalgiris II | (0-1) | |
29/04 22:00 | 7 | Banga Gargzdai B | 1-2 | FK Panevezys B | (0-1) | |
Thứ bảy, Ngày 27/04/2024 | ||||||
27/04 20:00 | 7 | FK Riteriai | 3-0 | Siauliai B | (1-0) | |
27/04 18:00 | 7 | FK Tauras Taurage | 2-1 | Atomsfera Mazeikiai | (1-0) | |
Thứ sáu, Ngày 26/04/2024 | ||||||
26/04 22:59 | 7 | FK Neptunas Klaipeda | 1-0 | Garr and Ava | (1-0) | |
26/04 22:00 | 7 | Nevezis Kedainiai | 1-2 | Ekranas Panevezys | (0-1) | |
26/04 22:00 | 7 | Babrungas | 0-0 | FK Minija | (0-0) | |
26/04 21:00 | 7 | NFA Kaunas | 1-0 | Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija | (1-0) | |
Thứ sáu, Ngày 19/04/2024 | ||||||
19/04 22:59 | 3 | FK Riteriai | 1-1 | Banga Gargzdai B | (1-0) | |
Thứ hai, Ngày 15/04/2024 | ||||||
15/04 22:00 | 6 | FK Panevezys B | 2-2 | Hegelmann Litauen II | (1-1) | |
15/04 22:00 | 6 | FK Kauno Zalgiris II | 2-1 | FK Riteriai | (1-1) | |
Thứ bảy, Ngày 13/04/2024 | ||||||
13/04 22:59 | 6 | Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija | 2-1 | Nevezis Kedainiai | (2-1) | |
13/04 21:00 | 6 | Siauliai B | 1-5 | NFA Kaunas | (0-1) | |
13/04 20:00 | 6 | Ekranas Panevezys | 2-4 | FK Neptunas Klaipeda | (2-2) | |
13/04 18:00 | 6 | FK Minija | 0-0 | FK Tauras Taurage | (0-0) | |
13/04 17:00 | 6 | Garr and Ava | 1-2 | Babrungas | (0-1) | |
Thứ sáu, Ngày 12/04/2024 | ||||||
12/04 22:59 | 6 | Atomsfera Mazeikiai | 1-0 | Banga Gargzdai B | (1-0) | |
Chủ nhật, Ngày 07/04/2024 | ||||||
07/04 20:00 | 5 | Hegelmann Litauen II | 3-0 | Atomsfera Mazeikiai | (3-0) | |
Thứ bảy, Ngày 06/04/2024 | ||||||
06/04 19:00 | 5 | FK Riteriai | 4-3 | FK Panevezys B | (1-2) | |
06/04 17:00 | 5 | FK Minija | 0-0 | Garr and Ava | (0-0) | |
Thứ sáu, Ngày 05/04/2024 | ||||||
05/04 23:00 | 5 | Babrungas | 2-2 | Ekranas Panevezys | (1-1) | |
05/04 22:59 | 5 | FK Neptunas Klaipeda | 2-2 | Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija | (1-1) | |
05/04 22:00 | 5 | Nevezis Kedainiai | 1-0 | Siauliai B | (1-0) | |
05/04 22:00 | 5 | FK Kauno Zalgiris II | 0-2 | NFA Kaunas | (0-1) | |
05/04 20:00 | 5 | FK Tauras Taurage | 3-0 | Banga Gargzdai B | (2-0) | |
Thứ hai, Ngày 01/04/2024 | ||||||
01/04 20:00 | 4 | Banga Gargzdai B | 1-3 | Hegelmann Litauen II | (1-2) | |
Thứ bảy, Ngày 30/03/2024 | ||||||
30/03 20:00 | 4 | Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija | 3-2 | Babrungas | (1-1) | |
30/03 20:00 | 4 | Atomsfera Mazeikiai | 1-2 | FK Riteriai | (0-1) | |
30/03 20:00 | 4 | Ekranas Panevezys | 1-1 | FK Minija | (0-1) | |
30/03 18:00 | 4 | Garr and Ava | 0-0 | FK Tauras Taurage | (0-0) | |
Thứ sáu, Ngày 29/03/2024 | ||||||
29/03 22:59 | 4 | FK Panevezys B | 2-0 | NFA Kaunas | (1-0) | |
29/03 22:59 | 4 | Siauliai B | 1-2 | FK Neptunas Klaipeda | (0-1) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay