Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Thứ sáu, Ngày 03/05/2024 | ||||||
03/05 22:59 | 8 | PFC Sochi Youth | 2-2 | Baltika Kaliningrad Youth | (1-0) | |
03/05 22:59 | 8 | Dinamo Moscow Youth | 5-0 | FK Nizhny Novgorod Youth | (2-0) | |
03/05 21:00 | 8 | Lokomotiv Moscow Youth | 1-2 | FK Krasnodar Youth | (1-1) | |
03/05 19:30 | 8 | FC Terek Groznyi Youth | 1-1 | Chertanovo Moscow Youth | (1-1) | |
03/05 19:00 | 8 | Fakel Youth | 1-0 | FK Ural Youth | (0-0) | |
03/05 19:00 | 8 | CSKA Moscow (R) | 2-0 | FK Rostov Youth | (1-0) | |
03/05 19:00 | 8 | Rubin Kazan (R) | 0-1 | Spartak Moscow Youth | (0-0) | |
03/05 18:00 | 8 | UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth | 0-2 | Konopliev Youth | (0-0) | |
03/05 17:00 | 8 | Zenit St.Petersburg Youth | 2-1 | FK Orenburg Youth | (2-1) | |
03/05 17:00 | 8 | Krylya Sovetov Samara Youth | 5-0 | Strogino Youth | (1-0) | |
Thứ sáu, Ngày 26/04/2024 | ||||||
26/04 21:00 | 7 | PFC Sochi Youth | 0-1 | FK Krasnodar Youth | (0-1) | |
26/04 21:00 | 7 | Spartak Moscow Youth | 1-0 | Konopliev Youth | (0-0) | |
26/04 19:00 | 7 | FC Terek Groznyi Youth | 2-4 | CSKA Moscow (R) | (1-3) | |
26/04 19:00 | 7 | Zenit St.Petersburg Youth | 3-1 | FK Nizhny Novgorod Youth | (3-0) | |
26/04 19:00 | 7 | Dinamo Moscow Youth | 1-2 | FK Rostov Youth | (0-1) | |
26/04 19:00 | 7 | Rubin Kazan (R) | 2-0 | Strogino Youth | (1-0) | |
26/04 17:00 | 7 | Krylya Sovetov Samara Youth | 0-7 | Lokomotiv Moscow Youth | (0-4) | |
26/04 17:00 | 7 | UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth | 0-0 | Baltika Kaliningrad Youth | (0-0) | |
26/04 15:00 | 7 | Fakel Youth | 1-1 | Chertanovo Moscow Youth | (0-0) | |
26/04 15:00 | 7 | FK Ural Youth | 1-0 | FK Orenburg Youth | (0-0) | |
Thứ sáu, Ngày 19/04/2024 | ||||||
19/04 22:59 | 6 | Baltika Kaliningrad Youth | 3-1 | Spartak Moscow Youth | (2-1) | |
19/04 21:00 | 6 | Chertanovo Moscow Youth | 2-3 | Zenit St.Petersburg Youth | (1-0) | |
19/04 21:00 | 6 | Konopliev Youth | 3-0 | Krylya Sovetov Samara Youth | (3-0) | |
19/04 19:00 | 6 | FK Orenburg Youth | 0-4 | FC Terek Groznyi Youth | (0-2) | |
19/04 19:00 | 6 | Lokomotiv Moscow Youth | 2-1 | PFC Sochi Youth | (0-1) | |
19/04 19:00 | 6 | CSKA Moscow (R) | 3-1 | Dinamo Moscow Youth | (2-1) | |
19/04 17:00 | 6 | FK Nizhny Novgorod Youth | 1-1 | FK Ural Youth | (1-0) | |
19/04 17:00 | 6 | Strogino Youth | 1-0 | UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth | (0-0) | |
19/04 17:00 | 6 | FK Krasnodar Youth | 1-2 | Rubin Kazan (R) | (0-0) | |
19/04 15:00 | 6 | FK Rostov Youth | 3-1 | Fakel Youth | (0-0) | |
Thứ sáu, Ngày 12/04/2024 | ||||||
12/04 21:00 | 5 | PFC Sochi Youth | 2-0 | Krylya Sovetov Samara Youth | (0-0) | |
12/04 21:00 | 5 | Spartak Moscow Youth | 3-0 | Strogino Youth | (1-0) | |
12/04 20:00 | 5 | Baltika Kaliningrad Youth | 0-1 | Konopliev Youth | (0-0) | |
12/04 19:00 | 5 | Zenit St.Petersburg Youth | 2-1 | FK Rostov Youth | (0-1) | |
12/04 19:00 | 5 | Dinamo Moscow Youth | 0-0 | FC Terek Groznyi Youth | (0-0) | |
12/04 17:00 | 5 | Fakel Youth | 0-1 | CSKA Moscow (R) | (0-0) | |
12/04 17:00 | 5 | UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth | 3-5 | FK Krasnodar Youth | (2-2) | |
12/04 17:00 | 5 | FK Nizhny Novgorod Youth | 1-2 | FK Orenburg Youth | (0-0) | |
12/04 17:00 | 5 | Rubin Kazan (R) | 0-2 | Lokomotiv Moscow Youth | (0-2) | |
12/04 15:00 | 5 | FK Ural Youth | 1-1 | Chertanovo Moscow Youth | (0-1) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay