Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Thứ hai, Ngày 18/03/2024 | ||||||
18/03 21:00 | San Martin Burzaco Reserves | 1-2 | Villa San Carlos Reserves | (0-1) | ||
Thứ bảy, Ngày 16/03/2024 | ||||||
16/03 05:00 | River Plate Reserves | 1-1 | San Lorenzo Reserves | (0-1) | ||
16/03 00:00 | Banfield Reserves | 4-0 | Barracas Central Reserves | (3-0) | ||
16/03 00:00 | Estudiantes LP Reserves | 2-1 | Platense Reserves | (0-0) | ||
16/03 00:00 | Tigre Reserves | 1-0 | Central Cordoba SdE Reserves | (0-0) | ||
16/03 00:00 | Argentinos Jrs Reserves | 0-2 | Gimnasia LP Reserves | (0-0) | ||
Thứ sáu, Ngày 15/03/2024 | ||||||
15/03 22:59 | Deportivo Riestra Reserves | 1-6 | Belgrano Reserves | (0-2) | ||
15/03 22:59 | CA Independiente Reserves | 3-1 | Union Santa Fe Reserves | (1-0) | ||
15/03 05:00 | Independiente Rivadavia Reserves | 0-1 | Racing Club Reserves | (0-1) | ||
Thứ năm, Ngày 14/03/2024 | ||||||
14/03 07:00 | Atletico Tucuman Reserve | 1-4 | Velez Sarsfield Reserves | (0-1) | ||
14/03 03:00 | Newell's Reserves | 2-0 | Godoy Cruz Reserves | (2-0) | ||
Thứ tư, Ngày 13/03/2024 | ||||||
13/03 03:30 | Talleres Cordoba Reserve | 0-0 | Defensa y Justicia Reserves | (0-0) | ||
13/03 03:00 | Sarmiento Junin Reserve | 1-4 | Lanus Reserves | (0-0) | ||
Thứ sáu, Ngày 08/03/2024 | ||||||
08/03 03:00 | Sportivo Italiano Reserves | 4-1 | San Martin Burzaco Reserves | (1-1) | ||
08/03 03:00 | Ferrocarril Midland Reserves | 1-1 | Los Andes Reserves | (1-0) | ||
Thứ năm, Ngày 07/03/2024 | ||||||
07/03 19:00 | Deportivo Liniers Reserves | 1-1 | Excursionistas Reserves | (1-1) | ||
Thứ tư, Ngày 06/03/2024 | ||||||
06/03 03:00 | Club Comunicaciones Reserves | 1-0 | Sacachispas Reserves | (0-0) | ||
06/03 03:00 | CSD Flandria Reserves | 3-0 | CA Colegiales Reserves | (0-0) | ||
06/03 03:00 | CS Dock Sud Reserves | 2-1 | Villa Dalmine Reserves | (1-0) | ||
06/03 03:00 | Argentino Quilmes Reserves | 7-1 | Deportivo Laferrere Reserves | (2-0) | ||
Thứ ba, Ngày 05/03/2024 | ||||||
05/03 19:10 | Villa San Carlos Reserves | 1-0 | UAI Urquiza Reserves | (1-0) | ||
05/03 19:00 | Atletico Fenix Reserves | 3-4 | Canuelas FC Reserves | (2-3) | ||
05/03 19:00 | Argentino Merlo Reserves | 2-0 | Acassuso Reserves | (1-0) | ||
05/03 19:00 | Deportivo Armenio Reserves | 1-4 | Deportivo Merlo Reserves | (1-3) | ||
05/03 05:00 | Central Cordoba SdE Reserves | 0-0 | Estudiantes LP Reserves | (0-0) | ||
Thứ sáu, Ngày 01/03/2024 | ||||||
01/03 03:10 | Sacachispas Reserves | 0-1 | Deportivo Armenio Reserves | (0-0) | ||
01/03 03:00 | Banfield Reserves | 1-0 | Deportivo Riestra Reserves | (0-0) | ||
01/03 03:00 | Barracas Central Reserves | 0-3 | San Lorenzo Reserves | (0-0) | ||
01/03 03:00 | Velez Sarsfield Reserves | 3-0 | Independiente Rivadavia Reserves | (0-0) | ||
01/03 03:00 | Defensa y Justicia Reserves | 4-0 | Lanus Reserves | (1-0) | ||
01/03 03:00 | Canuelas FC Reserves | 3-0 | Ferrocarril Midland Reserves | (0-0) | ||
01/03 03:00 | CS Dock Sud Reserves | 3-0 | CSD Flandria Reserves | (1-0) | ||
Thứ năm, Ngày 29/02/2024 | ||||||
29/02 19:10 | UAI Urquiza Reserves | 0-0 | Sportivo Italiano Reserves | (0-0) | ||
29/02 05:00 | Racing Club Reserves | 1-3 | River Plate Reserves | (0-1) | ||
29/02 03:00 | CA Colegiales Reserves | 2-1 | Villa San Carlos Reserves | (2-0) | ||
29/02 03:00 | Huracan Reserves | 1-1 | Sarmiento Junin Reserve | (0-1) | ||
29/02 03:00 | Gimnasia LP Reserves | 0-1 | Atletico Tucuman Reserve | (0-0) | ||
29/02 03:00 | Godoy Cruz Reserves | 0-1 | Talleres Cordoba Reserve | (0-0) | ||
Thứ tư, Ngày 28/02/2024 | ||||||
28/02 19:20 | Villa Dalmine Reserves | 1-1 | Los Andes Reserves | (0-1) | ||
28/02 19:10 | San Martin Burzaco Reserves | 1-1 | Argentino Merlo Reserves | (0-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88