Đặt cược

Website tructiep24h.net đang trong quá trình chuyển hướng sang tructiep24h.info.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay - Ltd bd hn trực tiếp tối nay

22:59
Pháp
Đan Mạch
-1/2
02:00
Argentina
Mexico
-1
22:00
Sheffield Wednesday
Mansfield Town
-1/2
22:00
Walsall
Carlisle United
-1/4
22:00
Barnsley
Crewe Alexandra
-1/2
22:00
Accrington Stanley
Barnet
-1/4
22:00
AFC Wimbledon
Chesterfield
0
22:00
Cambridge United
Grimsby Town
0
22:00
Charlton Athletic
Stockport County
0
22:00
Hartlepool United
Harrogate Town
-1/2
22:00
Oxford United
Exeter City
-1/4
22:00
Forest Green Rovers
Alvechurch
-3/4
22:00
Shrewsbury Town
Peterborough United
+1/4
22:00
Portsmouth
Milton Keynes Dons
-1/4
22:15
Wrexham
Farnborough Town
-1
00:00
Dagenham Redbridge
Gillingham
-1/4
00:00
U19 Ba Lan
U19 Bồ Đào Nha
06:00
Bonaire
Aruba
00:00
FC Wil 1900
Stade Ouchy
-1/4
00:00
Thun
Vaduz
-1/2
22:00
FC Famalicao
Viseu
-3/4
01:45
Sporting Braga
Clube Desportivo Trofense
-2
03:45
Benfica
Penafiel
-2 1/4
00:00
Pisa
Ternana
-1/4
22:15
Malaga
Ponferradina
-1/4
22:15
Alaves
Villarreal B
-1/4
00:30
Real Oviedo
Mirandes
-1/2
00:30
Albacete
Racing Santander
-1/4
04:00
Las Palmas
Tenerife
-1/2
22:59
Genclerbirligi
Caykur Rizespor
+1/2
22:15
Young Africans
Mbeya City
-1/2
00:00
Sheffield United (nữ)
Everton FC (nữ)
+1 1/2
22:00
Hereford United
Darlington
0
22:00
Kettering Town
Southport FC
+1/4
22:00
Kidderminster Harriers
Gloucester City
-1/4
22:00
Leamington
Peterborough Sports
0
22:00
AFC Fylde
Alfreton Town
-1/4
22:00
Scarborough
Chester FC
0
22:00
Banbury United
Chorley FC
0
22:00
Blyth Spartans
Brackley Town
+1/4
22:00
Bradford Park Avenue
Boston United
0
22:10
Curzon Ashton FC
AFC Telford United
0
06:30
Rivadavia Lincoln
Viamonte FC
-1 3/4
07:00
Union Santiago
Atletico Policial
22:00
Hastings United
Corinthian Casuals
-3/4
22:00
Herne Bay
Brightlingsea Regent
-3/4
22:00
lewes
Bowers Pitsea
-1
22:00
Potters Bar Town
Hornchurch
+1/4
22:00
Aveley
Kingstonian
-1/2
22:00
Wingate Finchley
Enfield Town
+1/4
22:00
Billericay Town
Canvey Island
-1/4
22:00
Bishop's Stortford
Margate
-1
22:00
Bognor Regis Town
Haringey Borough
-1
22:00
Carshalton Athletic FC
Cray Wanderers
-1/4
22:00
Folkestone
Horsham
-1/4
22:00
Zamalek
Al Masry
0
22:00
Oliveira Hospital
Academica Coimbra
-1/4
22:00
Sporting Braga II
Montalegre
-1/2
22:00
CF Canelas 2010
Varzim
+1/4
22:00
Paredes
S. Joao Ver
+1/4
22:00
Amora FC
Mokala Pancheners
-3/4
22:00
Torquay United
Gateshead
-1/4
22:00
Wealdstone FC
Scunthorpe United
-3/4
22:00
Aldershot Town
Southend United
+3/4
22:00
Altrincham
Eastleigh
0
22:00
Yeovil Town
Halifax Town
0
22:00
Dorking
York City
0
22:00
Maidstone United
Maidenhead United
+1/4
22:00
Itihad Z. Khemisset
Chabab Ben Guerir
-1/4
22:00
Stade Marocain du Rabat
Wydad Fes
0
22:59
Raja de Beni Mellal
Wydad Temara
22:59
Renaissance Zmamra
RCOZ Oued Zem
-1/4
06:00
Aguilas Doradas
Deportivo Pasto
-3/4
08:05
Dep.Independiente Medellin
America de Cali
-3/4
01:00
Saint Quentin
Besancon
01:00
Olympique Ales
Toulon
-1/4
01:30
FC Nantes B
FC Bergerac
+1/4
22:00
Universidad Catolica (nữ)
Audax Italiano (nữ)
-1/2
22:00
La Serena (nữ)
Deportes Iquique (nữ)
+3/4
22:59
Huachipato (nữ)
CD Antofagasta (nữ)
+3/4
22:59
Puerto Montt (nữ)
Everton de Vina (nữ)
-1/4
03:00
Palestino (nữ)
Colo Colo (nữ)
+1 1/4
22:00
Dergview FC
Loughgall FC
+1
22:00
Warrenpoint Town
Ards FC
+1
22:00
Ballinamallard United
Knockbreda
-1
22:00
Ballyclare Comrades
Institute FC
0
22:59
Dakar Universite Club
US Ouakam Dakar
-1/4
23:30
Jamono Fatick
Demba Diop
-1/4
01:00
ASC Port Autonome
ASEC Ndiambour
0
03:00
Provincial Ovalle
AC Colina
-1/4
03:00
Municipal Santiago
Deportes Rengo
+1/4
03:00
Deportes Union Companias
Osorno
-1/4
22:00
FC Espoir Tsevie
Sara FC
0
22:00
AS Binah
AS Togo-Port
0
22:00
Karmiotissa Polemidion
Doxa Katokopias
-1/4
00:00
AEK Larnaca
Apollon Limassol FC
-1/4
22:00
Brentford U21
Blackburn Rovers U21
-3/4
22:30
ASFA-Yennega
Sally Tas
0
08:00
Municipal Liberia
Jicaral
-1/4
21:30
LASK Crvena Zvezda (nữ)
ZFK Spartak Subotica (nữ)
-3/4
22:00
Jeunesse Esch
Red Boys Differdange
+1/4
22:00
CF Rayo Majadahonda
AD Alcorcon
0
22:00
Sabadell
SD Logrones
-1/4
22:00
C.D. San Fernando Isleno
Celta vigo b
0
22:00
CD Alcoyano
Calahorra
0
00:00
Castellon
Real Murcia
-1/4
00:00
Cultural Leonesa
Unionistas de Salamanca
-1/4
00:00
Badajoz
Cordoba
+1/2
01:00
Barcelona B
Numancia
-1/4
22:30
Al-Sharjah
Banni Yas
-1/2
21:30
CD Cortes
Valle de Egues
21:30
UE Tona
UE Rapitenca
0
21:30
Pamplona
CD Subiza
21:45
CD La Virgen Del Camino
Palencia
-1/4
22:00
Anaitasuna
Urduliz FT
-1/2
22:00
Atzeneta UE
Torrent C.F
22:00
Hercules II
Orihuela CF
+1/2
22:00
CF Soller
SE Penya Independent
+3/4
22:00
UD Poblense
PE Sant Jordi
22:00
U.M. Escobedo
Solares Medio Cudeyo
22:00
Ceuta B
CD Gerena
22:30
CD Binissalem
CD Manacor
+1/4
22:30
Aurrera Ondarroa
SD San Ignacio
22:30
Pasaia KE
CD Vitoria(SPA)
+1/4
22:30
CD Villacanas
Villarrubia CF
0
22:30
CD Beti Onak
Alesves
22:30
CD Oberena
CD Ardoi Draw
+1/4
22:30
Pena Balsamaiso CF
Haro Deportivo
-1/2
22:30
Muleno CF
Ciudad de Murcia
+3/4
22:45
AD Llerenense
CP Montehermoso
22:59
Cultural de Durango
SD Deusto
0
22:59
Villa Santa Brigida
UD Gran Tarajal ST
-1
22:59
Leioa
CD Lagun Onak
-1/4
22:59
Andratks
San Jodie
22:59
Atletico Albericia
UC Cartes
22:59
Castro
CD Cayon
23:30
Alcantarilla
CD Cieza
+1/4
23:45
UCD Burlades
CD Huarte
00:00
Molinense
Racing Murcia
00:30
Rayo Vallecano B
CF Trival Valderas
0
01:00
Malaga City
Atletico Porcuna CF
+1/4
01:00
L Entregu CF
Condal CF
-1
01:30
Rapido de Bouzas
CF Alondras
-1/4
01:00
Heaven Eleven
Freeport
-1/2
21:30
Hamilton Academical
East Kilbride
-1/4
22:00
Hill of Beath FC
Elgin City
+3/4
22:00
Inverness
Stirling Albion
-1/2
22:00
Linlithgow Rose
Sauchie Juniors FC
-1/4
22:00
Montrose
Darvel FC
-3/4
22:00
Albion Rovers
Stirling University
0
22:00
Partick Thistle
Kelty Hearts
-1/2
22:00
Cove Rangers
Dunipace FC
-1 1/4
22:00
Peterhead
Queen's Park
+3/4
22:00
Dundee
Airdrie United
-3/4
22:00
Raith Rovers
Auchinleck Talbot
-1
22:00
Dunfermline Athletic
Forfar Athletic
-1
22:00
Wick Academy
Falkirk
+1
22:00
Formartine United
Stenhousemuir
0
22:00
Greenock Morton
Queen of South
-1/4
22:00
fraserburgh
Arbroath
+1/4
02:45
Clyde
Dumbarton
0
21:30
Afan Lido
Briton Ferry Athletic
+1/4
21:30
Barry Town United
Carmarthen
-1/2
21:30
Goytre Utd
Llanelli
+1/4
00:30
FC Luzern (nữ)
Basel (nữ)
+1/2
04:00
AD Guanacasteca
Alajuelense
+3/4
08:00
Santa Ana
Herediano
+1 3/4
22:00
Cadiz B
Yeclano Deportivo
0
22:00
Granada CF B
Juventud Torremolinos CF
0
22:30
Burgos Promesas
CD Arenteiro
+1/4
22:30
UD Mutilve
SD Tarazona
+1/4
22:59
CD Guijuelo
Polvorin
-3/4
22:59
CD Guadalajara
Leganes B
-1/2
22:59
Rio Sports
Real Sociedad C
-1/4
22:59
AD San Juan
Utebo FC
0
00:00
SD Laredo
Real Oviedo B
-1/4
00:00
RCD Espanyol B
Valencia CF Mestalla
-1/4
01:00
Ourense CF
Gimnastica Torrelavega
-1/4
01:00
UD Alzira
UE Olot
-1/4
22:00
SC Cham
Kriens
-1/2
22:00
FC Luzern U21
Breitenrain
-1/2
22:00
FC Rapperswil-Jona
Etoile Carouge
0
22:00
YF Juventus Zurich
Bruhl SG
+1/4
22:00
Zurich B team
Bavois
-1/4
22:00
Chiasso
Bulle
22:59
Meyrin
US Terre Sainte
-1/2
08:00
Real Espana
CD Victoria
-1 1/4
22:00
Isa Town
Al-Ittihad(BHR)
0
22:00
Qalali
Al-Ittifaq
+1/4
22:00
Um Alhassam
Busaiteen
0
02:30
UE Santa Coloma B
UE Engordany II
03:00
Camaguey
FC Cienfuegos
-1 1/4
03:00
Artemisa FC
Las Tunas
-2
03:00
Santiago de Cuba
La Habana
-1/4
03:00
Villa Clara
Guantanamo FC
0
22:00
Morpeth Town
Belper Town
-1
22:00
Stafford Rangers
FC United of Manchester
-1/4
22:00
Stalybridge Celtic
Warrington Rylands
+1/4
22:00
Warrington Town AFC
South Shields
0
22:00
Bamber Bridge
Matlock Town
+1/4
22:00
Whitby Town
Atherton Collieries
-1/4
22:00
Gainsborough Trinity
Radcliffe Borough
-1/4
22:00
Lancaster City
Ashton United
-1/4
22:00
Liversedge
Guiseley
+1/4
22:00
Marine
Hyde F.C.
-1/4
22:00
College 1975 FC
Lincoln Red Imps FC
00:30
Lynx FC
Manchester 62 FC
23:30
Robur Siena S.S.D.
Carrarese
-1/4
23:30
ACD Virtus Entella
Vis Pesaro
-3/4
23:30
Fermana
Lucchese
-1/4
23:30
Gubbio
San Donato Tavarnelle
-1/2
23:30
Imolese
Pontedera
0
23:30
A.C. Reggiana 1919
Rimini
-1/2
22:30
FC Koper U19
ND Gorica U19
-3/4
06:00
Central Football (nữ)
Southern United (nữ)
+3
07:00
Eastern Suburbs (nữ)
Northern Rovers (nữ)
22:45
USC Kita
Onze Createurs
-1/4
22:59
Binga
Monrovia Black Star
-1/4
01:00
AS Police
Afrique Football Elite
-1/4
22:00
Standard Liege II
KMSK Deinze
0
02:00
Anderlecht II
Beerschot Wilrijk
+1/4
21:30
Zulte Waregem VV (w)
White Star Bruxelles (w)
-1/4
01:00
KV Mechelen (w)
KAA Gent Ladies (nữ)
+1/2
22:00
FC Pyunik
FC Noah
23:30
ASC Jaraaf
AS Dakar Sacre Coeur
-1/2
23:30
AS Douanes Dakar
Generation Foot
0
23:30
SONACOS
US Goree
23:30
Teunhueth FC
ASC Linguere
-1/4
22:00
Merelinense U19
Chaves U19
+1/2
22:00
Luxita U19
Feirense U19
0
22:00
Amarante U19
Varzim U19
+1/4
22:00
Amora FC U19
Louletano U19
-1/2
22:00
Braga U19
Anadia FC U19
-1 1/2
22:00
Uniao Leiria U19
SC Estrela U19
-1 1/2
22:00
FC Penafiel U19
Padroense U19
0
22:00
Nogueirense U19
Sousense U19
-1/2
22:00
Vilaverdense FC Sub-19
Marinhas FC U19
-1/2
22:00
AC Marinhense U19
CD Gouveia U19
-3/4
22:00
Real Massama U19
Sacavenense U19
-1/2
22:15
Valadares Gaia FC U19
SC Espinho U19
-3/4
22:25
Trofense U19
LimianosU19
0
22:50
Leixoes U19
SC Lamego U19
-2
22:50
Clube Condeixa U19
SC Pombal U19
-1/4
22:59
Sporting Lisbon U19
Nacional U19
-1 1/2
00:30
Folgore/Falciano
Cailungo
-1
22:00
Ural CF U19
Celta Vigo U19
+1 3/4
22:00
Recreativo Huelva U19
Malaga U19
0
22:00
Rayo Vallecano U19
Valladolid U19
-1/4
22:00
Real Murcia U19
Alboraya U19
-1/4
00:00
CF Rayo Majadahonda U19
Inter Amistad U19
-1 1/4
00:00
San Felix CF U19
Almeria U19
+1 1/4
00:00
UD Cornella U19
CF Badalona U19
-1 1/4
03:00
Ibarra U19
CD Sobradillo U19
+3/4
00:00
FC Metz (nữ)
US Orleans (nữ)
-1 1/4
04:00
Alianza FC San Salvador (nữ)
CD FAS (nữ)
-1 1/4
07:00
Wellington Phoenix Reserve
Birkenhead United
0
09:00
Miramar Rangers
Wellington Olympic
+1 1/4
21:30
TSG Pfeddersheim
SG 2000 Mulheim-Karlich
-1/4
22:00
TSV 1860 Munchen (Youth)
FC Ingolstadt 04 Am
0
22:00
TuS Dietkirchen
Turk Gucu Friedberg
+1/2
22:00
FC 1906 Erlensee
Eintracht Stadtallendorf
+1/2
22:00
Sportfreunde Eisbachtal
TSV Schott Mainz
+2 1/4
01:30
Thes Sport
LaLouviere
+1/4
01:30
Francs Borains
Royal Knokke
02:00
Ninove
KFC Mandel United
-3/4
02:00
Sint-Eloois-Winkel
Rupel Boom
02:00
URS Lixhe-Lanaye
Dessel Sport
-1/2
02:00
Charleroi B
RFC de Liege
+1 1/2
02:00
Gent B
Antwerp B
-1/2
02:00
KSK Heist
Tienen
02:00
Hoogstraten VV
Patro Eisden
02:00
Leuven B
Olympic Charleroi
+1/4
22:00
Highworth Town
Ware
+1 1/4
22:00
AS-FAN
JS Tahoua
-1/4
22:00
Vitoria SC (nữ)
Gil Vicente FC (nữ)
+1/2
22:00
AD Ovarense (nữ)
Vilaverdense B (nữ)
+1/4
22:00
FC Romariz (nữ)
Braga B (nữ)
+1/4
22:00
Villarreal (nữ)
Athletic Club Bibao (nữ)
+1/4
00:15
Real Madrid (nữ)
Alhama CF (nữ)
-2 1/2
22:00
Deveronvale
Strathspey Thistle
-1
22:00
Hitchin Town
Mickleover Sports
0
22:00
Ilkeston Town
Kings Langley
-3/4
22:00
Leiston FC
Redditch United
-1/2
22:00
Nuneaton Borough
Tamworth
+1/4
22:00
Rushall Olympic
Rushden Diamonds
-1 1/4
22:00
St Ives Town
Hednesford Town
-1/4
22:00
Stourbridge
Barwell
-1/2
22:00
Stratford Town
Royston Town
0
22:00
Bedford Town
Bromsgrove Sporting FC
-1/4
22:00
Coalville
Needham Market
-1
22:00
Werder Bremen (nữ)
SC Freiburg (nữ)
0
22:00
Ramsbottom United
Runcorn Linnets
+1/2
22:00
Hinckley Leicester Road
Daventry
-1/4
22:00
Workington
1874 Northwich
-1/2
22:00
Energetik-BGU Minsk
BATE Borisov
22:30
LYS Sassandra
Sporting Gagnoa
+1/4
21:30
Avellino U19
Juve Stabia U19
0
00:00
CD Pozoalbense (nữ)
Real Betis B (nữ)
-1/4
22:00
Harrow Borough
Salisbury FC
0
22:00
Hartley Wintney
Merthyr Town
-1/4
22:00
Hendon
Bracknell Town
+1/2
22:00
Poole Town
Hanwell Town
-1/2
22:00
Swindon Supermarine
Hayes Yeading United
0
22:00
Winchester City
Dorchester Town
0
22:00
Beaconsfield SYCOB
Weston Super Mare
+3/4
22:00
Yate Town
Gosport Borough
0
22:00
Chesham United
Truro City
+1/4
22:00
Stranraer
Annan Athletic
0
21:45
Sporting Gijon (nữ)
Victoria FC Santiago (nữ)
-1
23:15
UD Geneto Del Teide (nữ)
CD Tarsa (nữ)
-1/4
23:45
Huesca (nữ)
CD Riudoms W
-2 1/2
01:00
CD Achaman Santa Lucia (nữ)
Atletico Union Guimar (nữ)
-1/2
21:30
Koninklijke HFC
Kozakken Boys
0
21:30
Katwijk
FC Lisse
-1/4
21:30
TEC
Noordwijk
+1/4
00:00
De Treffers
Quick Boys
-1/4
22:00
Dartford
Concord Rangers
-1/2
22:00
Hampton Richmond Borough
Dover Athletic
-1/2
22:00
Hemel Hempstead Town
Taunton Town
0
22:00
St Albans City
Bath City
-1/4
22:00
Tonbridge Angels
Havant Waterlooville
+3/4
22:00
Braintree Town
Hungerford Town
-1/4
22:00
Welling United
Weymouth
0
22:00
Cheshunt
Oxford City
+1/4
22:00
Worthing
Chelmsford City
-1/4
22:00
Obolon Kiev
LNZ Lebedyn
00:15
Glasgow Rangers (nữ)
Celtic (nữ)
-1/2
22:00
Cliftonville
Newry City
-1 1/4
22:00
Carrick Rangers
Ballymena United
0
22:00
Portadown
Glentoran FC
+1
22:00
Dungannon Swifts
Glenavon Lurgan
+1/4
00:30
Linfield FC
Crusaders
-1/4

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay chính xác và mới nhất

Lịch thi đấu bóng đá tối đêm hôm nay, rạng sáng ngày mai mới nhất với hàng trăm giải bóng đá trên khắp thế giới. Tructiep24h thống kê ltd hn, cập nhật nhanh chóng lịch các giải đấu quốc nội có chất lượng chuyên môn cao nhất thế giới như Ngoại hạng Anh, Bundes Liga, La Liga, Serie A, Ligue 1,... Ở cấp độ câu lạc bộ khu vực châu lục không thể không nhắc tới đấu trường của những đội bóng đẳng cấp nhất ở thời điểm hiện tại thi đấu tại cúp C1 UEFA Champions Leauge hay những giải kém hơn như C2, C3. 

Tructiep24h cập nhật nhanh chóng lịch thi đấu bóng đá hôm nay chính xác với thông tin về thời gian, địa điểm thi đấu, đội hình dự kiến hay các thông tin về lực lượng 2 đội, phong độ lịch sử đối đầu chi tiết nhất.

 Với data thống kê ltd bd hom nay được tự động cập nhật realtime mang tới cho người hâm mộ những thông tin mới nhất diễn ra trước trận đấu, giúp người xem có những góc nhìn đánh giá khách quan, chi tiết nhất.

Với giao diện được thiết kế dễ sử dụng, khoa học giúp người xem có thể dễ dàng xem lịch thi đấu bóng đá ( ltdbd) hôm nay, ngày mai, ngày kia và trong từng vòng đấu, từng tuần để những fan hâm mộ bóng đá có thể chủ động thời gian để đón chờ đội bóng mình yêu thích thi đấu. Đồng thời, người xem có thể dễ dàng theo dõi kqbd của đội bóng đó trong các trận đấu gần nhất, cung cấp nhiều thông tin hữu ích như kèo nhà cái, bảng xếp hạng, đội hình, thống kê dữ liệu trận đấu. 

Cập nhật LTĐ bóng đá một số giải hấp dẫn:

Lịch thi đấu ngoại hạng Anh

LTĐ bóng đá Đức Bundesliga

LTĐ bóng đá Ý

LTĐ Tây Ban Nha La liga

Tỷ lệ kèo bóng đám nay

Kqbd

Thưởng lần đầu lên tới

28.888.000 vnđ

Đặt cược

Tặng 20% lần nạp đầu tiên

lên đến 9.999.999 vnđ

Đặt cược Giới thiệu

Nạp lần đầu

Tặng ngay +130%

Đặt cược Giới thiệu

Freebet: 68k

Hoàn trả thể thao: 1,8%

Đặt cược Giới thiệu

Thưởng Thể Thao 150%

lên đến 6,8 củ

Đặt cược Giới thiệu
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657