Đặt cược

Website tructiep24h.net đang trong quá trình chuyển hướng sang tructiep24h.info.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay - Ltd bd hn trực tiếp tối nay

22:00
Hà Lan
Mỹ
-1/2
02:00
Argentina
Úc
-1 3/4
17:00
AFC Ajax
Blackburn Rovers
-1
18:00
PEC Zwolle
Oostende
0
18:00
Cracovia Krakow
Tatran LM
-1 1/4
19:00
Dundee United
Swansea City
+1
19:30
Crystal Palace
Botafogo RJ
-1/2
19:30
Almere City FC
FC Twente Enschede
+1/2
20:00
Trabzonspor
Hull City
20:30
Lausanne Sports
Basel
+3/4
22:00
Sturm Graz
Almeria
-1/4
22:59
Fenerbahce
Villarreal
0
00:00
OFI Crete
Anderlecht
+1/4
19:30
Sunderland A.F.C
Millwall
0
00:00
Casa Pia AC
Sporting Braga
+3/4
03:45
Clube Desportivo Trofense
Pacos de Ferreira
+1/2
20:00
Venezia
Ternana
-1/4
00:00
Cagliari
Parma
-1/4
22:15
Zaragoza
Ibiza Eivissa
-3/4
00:30
Sporting Gijon
Las Palmas
-1/4
00:30
Mirandes
Albacete
-1/4
03:00
Villarreal B
Leganes
0
20:30
FC Voluntari
Hermannstadt
0
00:00
CS Universitatea Craiova
Universitatea Craiova
-3/4
19:30
Leyton Orient
Bradford City
-1/4
19:30
AFC Wimbledon
Grimsby Town
0
19:30
Gillingham
Salford City
0
20:00
Carlisle United
Sutton United
-1/4
22:00
Crawley Town
Swindon Town
+1/4
22:00
Rochdale
Harrogate Town
-1/4
22:00
Northampton Town
Tranmere Rovers
-1/4
22:00
Hartlepool United
Stockport County
+3/4
22:00
Mansfield Town
Colchester United
-3/4
22:00
Inverness
Dundee
+1/4
22:00
Cove Rangers
Partick Thistle
0
22:00
Arbroath
Greenock Morton
-1/4
22:00
Queen's Park
Hamilton Academical
-1/2
22:00
Ayr United
Raith Rovers
-1/2
17:30
Bandirmaspor
Altinordu
-1
17:30
Bodrumspor
Genclerbirligi
-1
20:00
Samsunspor
Denizlispor
-1 1/4
22:59
Sakaryaspor
Erzurum BB
-1/4
16:00
Unirea Constanta
CSM Politehnica Iasi
+1 1/4
16:00
Unirea Dej
Minaur Baia Mare
-3/4
16:00
ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu
Ripensia Timisoara
-1/4
16:00
FC Otelul Galati
Metaloglobus
-3/4
16:00
FC Timisoara
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
+1/2
16:00
Progresul Spartac
CSM Slatina
0
16:00
ACS Viitorul Selimbar
ACS Dumbravita
-1
18:15
FC Brasov
Dinamo Bucuresti
-1/4
18:45
Apollon Smirnis
Kissamikos
-1
20:00
Egaleo Athens
Olympiakos Piraeus B
-1/4
20:00
Anagenisi Karditsa
Niki Volou
-1/4
20:00
Makedonikos
Iraklis
+1/2
18:00
Zetech Sparks FC (nữ)
Ulinzi Starlets (nữ)
+1 1/2
20:00
FK Shkendija (nữ)
ZFK Prilep (nữ)
18:00
Dodoma Jiji FC
Ruvu Shooting
-1/2
20:00
Coastal Union
Simba Sports Club
+1
19:30
Buxton FC
Bradford Park Avenue
-1/2
19:30
Gloucester City
AFC Fylde
0
19:30
Kings Lynn
Hereford United
-3/4
19:30
Peterborough Sports
Farsley Celtic
-1/2
19:30
Southport FC
Scarborough
-1/4
19:30
AFC Telford United
Banbury United
+1/4
19:30
Boston United
Leamington
-1/2
19:30
Brackley Town
Spennymoor Town
-3/4
22:00
Chorley FC
Curzon Ashton FC
-3/4
19:30
HNK Cibalia
NK Dubrava Zagreb
-1/2
19:30
NK Dugopolje
NK Orijent Rijeka
-3/4
19:30
Bijelo Brdo
NK Jarun
-1/2
18:00
Kocaelispor
Etimesgut Belediye Spor
-1 1/4
18:00
Bursaspor
S.Urfaspor
+1/4
18:00
Sariyer
Iskenderun FK
+1/2
18:00
Serik Belediyespor
Diyarbakirspor
-3/4
18:00
Bukaspor
Belediye Vanspor
-1
18:00
Ankarademirspor
Kastamonuspor
-1
19:00
Diosgyor VTK
Szombathelyi Haladas
-1 1/4
06:00
Gutierrez
El Porvenir
06:00
Villa Belgrano De Junin
Juventud de Pergamino
19:30
Enfield Town
Bishop's Stortford
+1/4
20:00
Horsham
Aveley
0
20:00
Kingstonian
Cray Wanderers
-1/4
21:00
Bowers Pitsea
Hornchurch
+1 1/4
22:00
Haringey Borough
lewes
0
22:00
Herne Bay
Wingate Finchley
0
22:00
Bognor Regis Town
Hastings United
-1/4
22:00
Canvey Island
Folkestone
-1/2
22:00
Carshalton Athletic FC
Potters Bar Town
-1/2
22:00
Corinthian Casuals
Brightlingsea Regent
-3/4
20:00
Rutsiro FC
Police(RWA)
0
20:00
Sunrise FC
Espoir FC
20:00
AS Kigali
Kiyovu FC
0
19:30
Remo (nữ)
Pinheirense PA(nữ)
18:00
Karsiyaka
Celspor
-1/4
18:00
Sile Yildizspor
Dai Lin Jissbon
+1/2
18:00
Yomraspor
Catalca Spor
-1/4
18:00
Turgutluspor
Kusadasispor
-1/4
18:00
Efeler 09
Nigde Belediyespor
-1
21:00
Security Systems FC
Nico United
17:00
Slavia Sofia
Botev Plovdiv
0
20:00
Cherno More Varna
Lokomotiv Plovdiv
0
18:00
S. Joao Ver
Sporting Braga II
-1/2
20:00
FC Caldas
Sporting CP B
-1/4
22:00
GD Fontinhas
Oliveira Hospital
-1/4
22:00
Montalegre
Fafe
0
22:00
Vitoria Setubal
Amora FC
0
22:00
FC Felgueiras
Vitoria Guimaraes B
-3/4
22:00
Vilaverdense
CF Canelas 2010
-3/4
23:00
Alverca
FC Caldas
15:00
Olympique Medea U19
MC Alger U19
+1/2
15:00
JS Kabylie U19
ES Ben Aknoun U19
0
15:00
WA Tlemcen U19
GC Mascara U19
-1/2
15:00
ASM Oran U19
JSM Tiaret U19
+1/4
15:10
RC Relizane U19
ES Setif U19
+1/2
19:30
Halifax Town
Chesterfield
+1/4
19:30
Gateshead
Aldershot Town
-1/4
19:30
Maidenhead United
Dorking
-1/4
19:30
Scunthorpe United
Notts County
+1 1/2
19:30
Solihull Moors
Oldham Athletic
-3/4
19:30
Southend United
Altrincham
-3/4
19:30
Barnet
Wealdstone FC
-1/4
19:30
Woking
Maidstone United
-1
19:30
Bromley
Yeovil Town
-1/2
19:30
York City
Wrexham
+3/4
19:30
Dagenham Redbridge
Torquay United
-1
19:30
Eastleigh
Boreham Wood
+1/4
22:00
Pevidem SC
Vila Mea
-1/4
22:00
ASS Association Sportive de Sa
Ittifaq Marrakech
22:00
Chabab Atlas Khenifra
Stade Marocain du Rabat
22:00
CAYB Club Athletic Youssoufia
Olympique Dcheira
19:35
Al-Ansar Youths
Al-Nasr (Youth)
11:00
INAC (nữ)
AS Elfen Sayama (nữ)
-1 3/4
12:00
NTV Beleza (nữ)
Hiroshima Sanfrecce (nữ)
-3/4
22:00
Celtic B
Edinburgh University FC
-2 1/2
22:00
Caledonian Braves
East Stirlingshire
22:00
Boness Utd
Glasgow Rangers Reserve
+1 1/2
22:00
Gretna
Cowdenbeath
-1/4
19:30
Manchester United (nữ)
Aston Villa (nữ)
-1 3/4
21:00
Arsenal (nữ)
Everton FC (nữ)
-2 1/4
22:00
Leicester City (nữ)
Chelsea FC (nữ)
+3
16:00
Paro FC
Ugyen Academy
-2 1/2
22:00
Aubagne
Jura Sud Foot
+1/2
22:00
Rennes II
Chartres FC
22:00
Haguenau
Colmar
0
22:59
ASM Belfortaine
Sainte Genevieve Sports
0
22:59
Stade Reims II
Epinal
+1/2
00:00
Blois
Maccabi Paris
+1/4
00:00
Creteil
Saint Quentin
-3/4
00:00
Guingamp B
Voltigeurs Chateaubriant
0
00:00
Poissy As
Vannes
00:00
Fleury Merogis U.S.
Besancon
-1/2
00:00
FC Rouen
Racing Club de France
+1/2
00:00
Frejus St-Raphael
GRACES
+1/4
00:00
Lyon Duchere
Auxerre B
-1/4
00:00
FC Nantes B
Lorient B
0
00:00
Marignane Gignac
Olympique Ales
00:00
Metz B
AS Furiani Agliani
0
01:00
Stade Bordelais
Romorantin
-1/4
00:00
Sporting West Harelbeke
Olsa Brakel
02:00
KRC Gent
Torhout
16:45
Cosenza Calcio Youth
Imolese Calcio Youth
-1/2
17:00
Crotone U19
Virtus Entella U20
0
17:00
Reggina U19
Pescara Youth
+1/4
20:00
Padova U19
Reggiana U20
-1/2
20:30
AlbinoLeffe Youth
Venezia F.C. Youth
20:30
Cittadella U20
FeralpiSalo Youth
20:30
Ascoli Youth
Sha LAN U19
20:30
Benevento (Youth)
Monopoli Youth
20:30
US Cremonese U20
Genoa Youth
20:30
Vicenza U20
Brescia U20
20:30
S.S.D. Monza 1912 Youth
Como U20
20:30
Lazio U20
Ternana u20
20:30
Parma U20
Pordenone Youth
20:30
Pisa U19
Viterbese Castrense Youth
20:30
Spezia U20
Perugia Youth
21:00
Spal U19
Alessandria Youth
-3/4
19:30
AGF Kvindefodbold APS (nữ)
Nordsjaelland (nữ)
+1/4
19:30
Fortuna Hjorring (nữ)
Sundby BK (nữ)
-2
19:30
Kolding BK (nữ)
HB Koge (nữ)
+1 3/4
19:30
Thisted FC (nữ)
Brondby IF (nữ)
+3/4
18:00
Sirens
Hibernians FC
+3/4
18:00
Gzira United
Balzan FC
-1/2
20:15
Floriana F.C.
Marsaxlokk FC
-1/2
18:00
Kenya Police FC
Kakamega Homeboyz
0
19:00
Nzoia United
Sofapaka FC
-1/4
20:00
Ulinzi Stars Nakuru
Posta Rangers
-1/4
19:30
HASK Zagreb
NK Lukavec
19:30
NK Tresnjevka
Sava Gao Char Meisel
19:30
Tekstilac Ravnice
Karlovac
21:00
Knockbreda
Ballyclare Comrades
+1/4
21:00
Newington
Warrenpoint Town
+3/4
22:00
Ards FC
Institute FC
-1/2
22:00
Dergview FC
HW Welders
22:00
Loughgall FC
Ballinamallard United
-1 1/4
22:00
FC Espoir Tsevie
Dynamic Togolais
22:00
Kakadl FC
Gomido FC
19:00
Vihiga United
Coastal Heroes
-3/4
01:00
Malacateco
CSD Municipal
-1/2
07:00
C.S.D. Comunicaciones
Guastatoya
-1
18:30
Lyngby Fodbold Club U19
Sonderjyske U19
-1
19:00
FC Kobenhavn U19
Silkeborg U19
-1
00:00
Chemal FC
ASC Snim
02:40
AS Douanes Nouakchott
King Nouakchott
00:00
Nea Salamis
APOEL Nicosia
+3/4
00:00
AEP Paphos
Olympiakos Nicosia FC
-1 1/2
19:00
Lokomotiva Skopje
Kamenica-Sasa
-1/4
19:00
KF Arsimi
Belasica Strumica
-1/4
19:00
Borec Veles
FK Rinija Gostivar
+2 1/4
19:00
Birmingham U21
Everton U21
+1
21:00
Crystal Palace U21
Bristol City U21
22:00
Cardiff City U21
Wolverhampton U21
22:00
Etzella Ettelbruck
Racing Union Luxemburg
+1 1/2
00:00
Mondercange
UN Kaerjeng 97
-3/4
20:00
Kataka FC
Soroti FC
18:00
Rakow Czestochowa (Youth)
Korona Kielce U19
-1/2
18:00
Gornik Zabrze (Youth)
Slask Wroclaw U21
-1 1/2
18:00
Zaglebie Lubin (Youth)
Legia Warszawa (Youth)
0
18:00
Escola Varsovia Warszawa Youth
Miedz Legnica Youth
-1 1/2
18:00
Jagiellonia Bialystok (Youth)
Pogon Szczecin(Youth)
-1/2
19:00
Lechia Gdansk (Youth)
Arka Gdynia (Youth)
+1
22:00
Cracovia Krakow (Youth)
Wisla Krakow (Youth)
00:00
Calahorra
CF La Nucia
-1/4
00:00
CF Intercity
Barcelona B
0
00:00
Eldense
UD Logrones
-1/2
00:00
Merida AD
CF Rayo Majadahonda
-1/2
00:00
Real Madrid Castilla
Cultural Leonesa
-1
00:00
Real Sociedad B
Osasuna B
-1/4
00:00
SD Logrones
Castellon
+1/2
00:00
Unionistas de Salamanca
Badajoz
-1/2
00:00
AD Alcorcon
Fuenlabrada
-3/4
01:00
Deportivo La Coruna
Cordoba
-1/4
17:00
St. PauliU17
Dynamo DresdenU17
17:00
Augsburg U17
Eintracht Frankfurt U17
19:00
SV Meppen U17
Werder Bremen U17
19:00
Union Berlin U17
Hansa Rostock U17
19:00
FC Erzgebirge Aue U17
RasenBallsport LeipzigU17
20:00
Hertha BSC Berlin U17
Hannover 96 U17
18:00
Arucas CF
CD La Cuadra
-1/2
18:00
Deportivo La Coruna B
CD Choco
-1 3/4
19:00
UD Ibarra
Lanzarote
+3/4
19:00
Panaderia Pulido
CD Mensajero
-1/4
19:30
UD Tamaraceite
Marino
-1/2
21:30
Alesves
Valle de Egues
21:30
CD Guarnizo
SD Gama
0
21:30
UC Cartes
Castro
-1/4
21:45
Avance Ezcabarte
Azkoyen
-1/2
21:45
Constancia
UD Poblense
+1/4
22:00
UD Santa Marta
CyDL Jupiter Leones
+1/4
22:00
Unami CP
CD Becerril
+1/4
22:00
SD San Ignacio
Pasaia KE
-1/4
22:00
CD Roda
UD Rayo Ibense
-3/4
22:00
CD Beti Onak
CD Oberena
-3/4
22:00
Ponferradina B
Numancia B
-1/2
22:00
CD Illescas
CD Torrijos
-1/2
22:00
Llosetense
Inter Manacor
-1 1/4
22:00
CE Mercadal
Portmany
-1/4
22:00
PE Sant Jordi
CD Binissalem
-1/2
22:15
Luarca CF
CD Colunga
+1/4
22:30
Samano
Atletico Albericia
-1/4
22:30
CF Alondras
Racing Villalbes
0
22:30
CD Manacor
Santanyi
-1/2
22:30
Atletico Astorga
CD Mirandes B
-1 1/4
22:30
Manchego Ciudad
La Solana
22:30
CD Touring
Aurrera Ondarroa
0
22:45
Solares Medio Cudeyo
SD Textil Escudo
-1/2
22:59
CD Pozoblanco
AD Cartaya
-3/4
22:59
CD Basconia
Leioa
-1/4
22:59
CD Lagun Onak
Anaitasuna
-1/2
22:59
CSD Arzua
Gran Pena
0
22:59
Lagunak
CD Cortes
22:59
UDC Txantrea KKE
Pamplona
-1/2
22:59
CD Tarancon
CS Puertollano
+1/2
22:59
Villarrubia CF
CD Azuqueca
23:30
Jove Espanol
Patacona
-1/4
23:30
UD Collerense
CF Soller
-1/4
23:30
CD Santa Ursula
Villa Santa Brigida
0
23:30
Acero
Gandia
-1/2
23:45
SD Deusto
Aurrera de Vitoria
-1 1/2
00:00
LHospitalet
CE Europa
0
00:00
Sant Andreu
Girona B
-1/2
00:00
CD Estradense
Silva SD
-1/2
00:00
Huetor Tajar
Malaga City
-1 1/4
00:15
Urduliz FT
CD Padura
0
00:30
CD Union Sur Yaiza
UD San Fernando
+1/2
00:30
Atletico Porcuna CF
CD Huetor Vega
-1/4
01:00
Real Jaen CF
CD Huracan Melilla
01:30
Rapido de Bouzas
Viveiro CF
-3/4
19:00
Fenerbahce SK (nữ)
Fomget Genclik (nữ)
0
21:30
VfR Fehlheim
SV 1919 Munster
12:00
Adelaide United (nữ)
Western United (nữ)
-1/2
12:00
Melbourne Victory (nữ)
Wellington Phoenix (nữ)
-2 1/4
16:30
FC Sioni Bolnisi
Lokomotiv Tbilisi
-3/4
16:30
Dinamo Batumi
Torpedo Kutaisi
-1 3/4
16:30
FC Saburtalo Tbilisi
FC Telavi
-1/4
16:30
Dinamo Tbilisi
Gagra Tbilisi
-1 3/4
19:00
Dila Gori
Samgurali Tskh
-1 1/4
22:00
Young Boys (nữ)
Basel (nữ)
+3/4
22:00
Yverdon (nữ)
Servette (nữ)
22:00
Rapperswil Jona (nữ)
FC Zurich Frauen (nữ)
22:00
Aarau (nữ)
Grasshopper (nữ)
22:00
FC Luzern (nữ)
St Gallen (nữ)
-1/2
06:00
Cartagines Deportiva SA
Sporting San Jose
-1/4
08:00
Santos De Guapiles
Deportivo Saprissa
21:00
CR Belouizdad
MC Alger
-3/4
21:00
USM Alger
ES Setif
-1/2
22:59
JS Saoura
CS Constantine
-3/4
00:00
JS kabylie
Paradou AC
-1/2
22:00
Real Oviedo B
Polvorin
-1/4
22:00
UD Logrones B
Alaves B
-1/2
22:00
Leganes B
Alcorcon B
-1/4
22:30
Real Valladol B
Marino luanco
-1/2
22:59
Valencia CF Mestalla
Teruel
-1/2
00:00
SD Laredo
Racing B
-1/4
00:00
Utebo FC
UD Mutilve
-1/2
00:00
SD Beasain
Real Sociedad C
+1/4
19:30
Anagennisi FC Deryneia
Ermis Aradippou
19:30
Alki Oroklini
Peyia 2014
19:30
MEAP Nisou
Othellos Athienou
19:30
Agia Napa
Xylotympou
19:30
Dignis Yepsonas
PAEEK
14:00
Hong Kong FC
LeeMan
+3/4
19:30
Weiche Flensburg 08 II
Oldenburger SV
-1/4
20:00
TSB Flensburg
Union Neumunster
-1/2
20:00
Husumer SV
SV Todesfelde
+3 1/4
20:00
FC Kilia Kiel
SV Frisia 03
-3 3/4
20:00
Inter Turkspor Kiel
SV Eichede
+1
20:00
Dornbreite Lubeck
TSV Bordesholm
+1
18:00
Pirin Blagoevgrad (nữ)
ZHFK Varna (nữ)
-2 1/2
22:55
AL-jeel
Al-Rawdhah
23:35
Al-Ansar
Al Shuaib
16:00
Makedonikos U19
Iraklis 1908 FC U19
0
16:30
OFI Crete U19
Panathinaikos U19
+1
17:00
Asteras Tripolis U19
Olympiakos Piraeus U19
0
17:00
Panaitolikos U19
Aris Thessaloniki U19
0
18:00
PAOK Saloniki U19
Atromitos U19
-1 1/4
20:00
PAS Giannina U19
PAS Lamia U19
-1 3/4
20:30
Proodeftiki U19
AE Kifisias U19
23:30
Zambia U17
Mozambique U17
17:30
FK Gilan Gabala
Sabail
-1
20:00
Sabah FK Baku
Samaxı FC
-1 1/2
16:00
JS Saoura U21
HB Chelghoum Laid U21
-1 3/4
16:00
CR Belouizdad U21
CS Constantine U21
-1/2
17:00
CA Batna U21
MO Constantine U21
-1/4
17:00
US Chaouia U21
MC EI Eulma U21
-1/4
17:00
Hamra Annaba U21
NRB Teleghma U21
-1/4
17:00
IB Khemis El Khechna U21
JSM Skikda U21
-1/2
17:00
AS Khroub U21
IRB Ouargla U21
-1
21:00
MC Alger U21
Paradou AC U21
21:00
ES Setif U21
MC Oran U21
-1 3/4
21:00
NC Magra U21
USM Alger U21
21:00
ASO Chlef U21
MC El Bayadh U21
0
21:00
RC Arba U21
USM Khenchela U21
0
15:30
Rajasthan Club
Neroca FC
-1/2
02:30
FC Pas de la Casa
FS La Massana
19:00
Jezero Plav
Decic Tuzi
+1/4
19:00
Mornar
FK Buducnost Podgorica
+1/2
19:00
Jedinstvo Bijelo Polje
FK Rudar Pljevlja
-1/4
19:00
OFK Petrovac
FK Iskra Danilovgrad
-1
19:30
Arsenal Tivat
FK Sutjeska Niksic
03:00
Santiago de Cuba
Artemisa FC
19:30
Guiseley
Morpeth Town
-1/4
19:30
Lancaster City
Marine
0
20:00
Liversedge
Whitby Town
+1/4
20:00
Marske United
Bamber Bridge
-1/2
20:00
South Shields
Ashton United
-1
20:00
Warrington Rylands
Nantwich Town
-1/2
21:00
Hyde F.C.
Gainsborough Trinity
-1/4
22:00
Matlock Town
Radcliffe Borough
-1/4
22:00
Stafford Rangers
Atherton Collieries
-1/2
22:00
Warrington Town AFC
Stalybridge Celtic
-3/4
22:00
FC United of Manchester
Belper Town
-1 1/4
17:00
Kitchee
Sham Shui Po
17:00
RB LeipzigU19
Hamburger SV U19
-1/2
17:00
VfL Bochum U19
RW Oberhausen U19
-1 1/4
17:00
SC Freiburg U19
FC Heidenheim U19
0
17:00
Bayer Leverkusen U19
Viktoria koln U19
-1 1/2
17:00
Hansa Rostock U19
Dynamo Dresden U19
+1/2
17:30
Hertha Berlin U19
FC Viktoria 1889 Berlin U19
-2 1/2
18:00
Berliner AK 07 U19
Energie Cottbus U19
+1/4
19:00
Bayern Munchen U19
Ingolstadt U19
-1
19:00
VfB Hilden U19
BonnerU19
0
19:00
SC Verl U19
Rot-Weiss Essen U19
0
20:00
Karlsruher SC U19
Nurnberg U19
+1/4
20:00
TSV 1860 Munchen U19
Reutlingen U19
16:00
Bursaspor U19
Boluspor U19
-1
16:00
Alanyaspor U19
Fatih Karagumruk U19
-3/4
16:00
Besiktas JK U19
Sivasspor U19
-1/2
16:00
Ankaraspor U19
Fenerbahce U19
+1
16:00
Umraniyespor U19
Antalyaspor U19
0
16:00
Goztepe U19
Istanbulspor U19
0
16:00
Afjet Afyonspor U19
Manisa Belediyespor U19
-1/4
16:00
Hatayspor U19
Kayserispor U19
-1/4
16:00
Yeni Malatyaspor U19
Altinordu U19
0
16:00
Genclerbirligi U19
Denizlispor U19
-1/4
16:00
Adanaspor U19
Bandirmaspor U19
+1/2
16:00
Keciorengucu U19
Altay Spor KulubuU19
-1/2
16:00
Erokspor U19
Kocaelispor U19
+3/4
16:00
Pendikspor U19
Sakaryaspor U19
-1/2
16:00
Adana Demirspor U19
Galatasaray U19
+3/4
18:00
Ankaragucu U19
Buyuksehir BLD.Spor U19
-1/4
18:30
Trabzonspor U19
Giresunspor U19
-2 1/4
19:00
OSK Igalo
Celik Niksic
-3/4
19:00
KOM Podgorica
Bokelj Kotor
0
19:00
FK Mladost DG
FK Zeta
-1/2
22:59
FK Berane
FK Grbalj Radanovici
22:59
Otrant
FK Podgorica
21:00
AS Khroub
IRB Ouargla
-1 1/4
21:00
US Chaouia
MC El Eulma
-3/4
21:00
Hamra Annaba
NRB Teleghma
-1/4
21:00
ES Sour El Ghozlane
JS Bordj Menaiel
-1/4
21:00
IB Khemis El Khechna
JSM Skikda
-3/4
21:00
Union Sportive Souf
USM EL HARRACH
21:00
CA Batna
MO Constantine
-1/4
22:00
St Joseph's FC
Lynx FC
-1 1/4
00:30
Europa FC
College 1975 FC
14:00
Southern District
Wofoo Tai Po
-1/2
20:00
LD Maputo
Ferroviario de Nampula
20:30
Ancona
Alessandria
-1/4
20:30
Carrarese
Sassari Torres
-1/4
20:30
US Fiorenzuola
Rimini
-1/4
20:30
Gubbio
Robur Siena S.S.D.
-1/4
20:30
Imolese
Vis Pesaro
0
20:30
Montevarchi
Pontedera
0
23:30
Olbia
Recanatese
-1/4
23:30
Cesena
San Donato Tavarnelle
-1/2
23:30
ACD Virtus Entella
Lucchese
-1/2
23:30
Fermana
A.C. Reggiana 1919
+1/4
19:00
Hertha BSC Berlin Youth
Berliner AK 07
+1/2
19:00
Hamburger SV (Youth)
Havelse
-1/4
19:00
Hannover 96 Am
BSV Rehden
-1
19:00
Berliner FC Dynamo
VSG Altglienicke
+1/4
20:00
Schweinfurt 05 FC
SV Heimstetten
-1 1/4
20:00
Preuben Munster
Wiedenbruck
-1
20:00
Bahlinger
SSV Ulm 1846
+1/2
20:00
Fortuna Dusseldorf (Youth)
Bocholt FC
-1/4
20:00
TSG Hoffenheim (Youth)
Kickers Offenbach
+1/4
20:00
Rot-Weiss Oberhausen
Monchengladbach AM.
-1/2
20:00
Eintracht Trier
VfB Stuttgart II
0
20:00
Duren
Alemannia Aachen
+1/4
20:00
Wuppertaler
Wattenscheid 09
-1 1/2
20:00
Unterhaching
Wacker Burghausen
-1 1/4
20:00
Viktoria Aschaffenburg
Bayern Munchen (Youth)
0
20:00
SG Barockstadt
Vfr Aalen
-1/2
20:00
FV Illertissen
TSV Rain Am Lech
-1/2
20:00
FSV Mainz 05 (Youth)
TSV Steinbach Haiger
+1/2
20:00
SV Babelsberg 03
Carl Zeiss Jena
0
20:00
FC Pipinsried
Nurnberg (Youth)
+1/2
20:00
FSV Frankfurt
FC 08 Hombrug
+1/4
20:00
VfB Eichstatt
SpVgg Hankofen-Hailing
-3/4
20:00
Freiberg
TSG Balingen
0
20:00
DJK Vilzing
Greuther Furth (Youth)
0
20:00
VfR Wormatia Worms
Astoria Walldorf
0
20:00
FC Kaan-Marienborn
SV Straelen
-3/4
20:00
Red and White Koblenz
Hessen Kassel
+1/4
20:00
SV Rodinghausen
SV Lippstadt
-3/4
20:00
SpVgg Ansbach
Wurzburger Kickers
+1 1/4
20:00
TSV Buchbach
FC Augsburg II
0
20:00
Te Cu Kukuh Atta Seip
TSV Aubstadt
0
06:00
Southern United (nữ)
Eastern Suburbs (nữ)
07:30
Auckland FF (nữ)
Capital FF (nữ)
22:59
Monrovia Black Star
Cercle de Bamako
0
01:00
AS Korofina
Binga
22:00
Excelsior Virton
KVSK Lommel
+1/2
02:00
Jeunesse Molenbeek
Club Brugge Ⅱ
-1 1/2
19:00
Hallen
FC An der Fahner Hohe
20:00
ASV Cham
SpVgg Weiden
20:00
FC Giessen
SV Neuhof 1910
20:00
Ausma Cure
Kaiserslautern (Youth)
+1/4
19:30
Racing Genk (nữ)
Zulte Waregem VV (w)
-1 1/2
21:30
Eendracht Aalst (nữ)
Anderlecht (nữ)
22:15
Club Brugge (nữ)
KV Mechelen (w)
19:30
Shrewsbury Town
Lincoln City
-1/4
19:30
Milton Keynes Dons
Burton Albion
0
19:30
Derby County
Sheffield Wednesday
+1/4
20:00
Forest Green Rovers
Cambridge United
0
22:00
Accrington Stanley
Oxford United
+1/4
21:30
Kontich FC (w)
RAEC Mons (nữ)
21:30
KVK Tienen (nữ)
Royal FC Liege (nữ)
22:00
Oliveirense U19
Clube Condeixa U19
22:00
SC Espinho U19
Luxita U19
22:00
Varzim U19
SC Mirandela U19
22:00
Feirense U19
Leixoes U19
22:00
SC Pombal U19
AC Marinhense U19
22:00
Vitoria SC Guimaraes U19
Gil Vicente U19
-1/2
22:00
Alverca U19
Nacional U19
-1 1/2
22:00
SC Uniao Torreense U19
Sporting Lisbon U19
+1 1/2
22:00
GD Fabril U19
SC Farense U19
22:00
LimianosU19
Amarante U19
22:00
Padroense U19
Valadares Gaia FC U19
22:00
Sousense U19
FC Penafiel U19
22:00
Trofense U19
Chaves U19
22:00
Marinhas FC U19
Merelinense U19
22:00
Academico Viseu U19
Sporting Covilha U19
22:00
Anadia FC U19
FC Famalicao U19
+1 1/4
21:00
Cailungo
Murata
21:00
SP Domagnano
SP Libertas
+3/4
21:00
SS Virtus
SP Cosmos
21:00
SP La Fiorita
Faetano
18:00
Barcelona U19
Espanyol U19
-1
18:00
Malaga U19
Real Betis U19
+1/4
18:00
CD Puerto Cruz U19
CD Las Longueras U19
+1/2
18:00
Girona U19
FE Grama U19
-1/2
18:00
Sevilla U19
San Felix CF U19
-1
18:30
Danok Bat U19
Real Sociedad U19
+1 1/4
19:00
Tenerife U19
Union Viera CF U19
-1 1/4
19:00
Calavera CF U19
CD Polillas Ceuta U19
-3/4
21:30
Elche U19
Toledo U19
-1 1/2
22:00
Badazous U19
CF Rayo Majadahonda U19
22:00
FC Cartagena U19
UD Alzira U19
22:00
Hercules U19
Albacete U19
+1/2
22:00
UD La Cruz Villanovense U19
Alcorcon U19
0
23:30
Marbella U19
San Roque Balompie U19
00:30
CF Damm U19
CE Europa U19
08:30
Angeviolet Hiroshima (nữ)
Toyo University (nữ)
11:30
Orca Kamogawa FC (nữ)
Diosa Izumo (nữ)
21:30
Interclube Luanda
CRD Libolo
-3/4
00:00
SSV Merten
FC Spich 1911
18:00
Attard
Naxxar Lions
+1 1/4
20:15
San Gwann
Melita FC Saint Julian
+1/2
20:15
St. Andrews
Fgura United
+1/4
00:00
Mqabba FC
Lija Athletic
+1/2
00:00
Vittoriosa Stars
Mtarfa
+1/4
08:00
Auckland City
Wellington Olympic
0
19:00
VFC Plauen
VfB 1921 Krieschow
-1/2
19:00
Budissa Bautzen
Eilenburg
+3/4
19:00
FC Blaus Weiss 90 Berlin
MSV Pampow
-1 1/2
19:00
Bischofswerdaer FV
Grimma
-1
19:00
FC Mecklenburg Schwerin
SV Tasmania Berlin
+1/4
19:00
VfB Auerbach
SV Westerhausen
-3/4
19:00
SG Union Sandersdorf
Ludwigsfelder FC
-1/2
19:00
SC Freital
SV Blau-Weiss Zorbau
-1/4
19:30
Blumenthaler SV
ESC Geestemunde
+1/2
20:00
Stuttgarter Kickers
FSV 08 Bissingen
-2
20:00
Holzhausen
Villingen
0
20:00
SSV Reutlingen 05
Pforzheim
+1/2
20:00
FV Offenburg
ATSV Mutschelbach
+3/4
20:00
Steinbach
TuS Dietkirchen
-1/2
20:00
SV Curslack Neuengamme
FC Türkiye Wilhelmsburg
0
20:00
TuS Komet Arsten
OSC Bremerhaven
+1
20:00
TSV Schott Mainz
FC Karbach
-1 1/4
20:00
Goppinger SV
SV Oberachern
-1/2
20:00
Gonsenheim
TuS Koblenz
0
20:00
Neckarsulmer Sport-Union
FSV Hollenbach
-1/2
20:00
Rot-Weiss Hadamar
FSV Fernwald
+1/2
20:00
TS Woltmershausen
KSV Vatan Sport Bremen
+1/2
20:00
Brinkumer SV
BTS Neustadt
-2 1/4
20:00
Lupo-Martini Wolfsburg
MTV Gifhorn
-1 1/2
20:00
HSC Hannover
SV Ramlingen Ehlershausen
+1/4
20:30
Bergisch Gladbach 09
Blau-Weib Friesdorf
-2 1/4
20:30
FC Hanau 93
SV Weidenhausen
-1 1/2
20:30
KSV Baunatal
Bayern Alzenau
-1/4
21:00
TUS Bovinghausen 04
FC Eintracht Rheine
-3/4
21:30
TUS Mechtersheim
SV Elversberg II
-2 3/4
21:30
Wadegesi Heim
TSG Pfeddersheim
+1/4
21:30
Altona 93
Hamm United
-1 1/2
21:30
FSV Jagersburg
Hertha Wiesbach
+1/4
21:30
FV Diefflen
Arminia Ludwigshafen
-1/4
21:30
SV Morlautern
FV Dudenhofen
-1/4
22:00
Freiburger FC
Nottingen
+1
22:00
TuSpo Surheide
Aumund-Vegesack
+1 1/2
22:00
TVD Velbert
SpVg Schonnebeck
-3/4
22:00
SF Baumberg
Sportverein Sonsbeck
-1 1/4
22:59
Turk Gucu Friedberg
Waldgirmes
-3/4
22:59
SV Unter-Flockenbach
Viktoria Griesheim
-1/4
22:59
TSV Meerbusch
FC Kray
-1 1/2
00:00
Uerdingen KFC 05
Ratingen SV
-3/4
00:00
Ahrweiler BC
TuS Kirchberg 1909
-1/4
01:30
Dessel Sport
Gent B
02:00
Patro Eisden
KSK Heist
02:00
LaLouviere
URS Lixhe-Lanaye
02:00
Antwerp B
Sint-Eloois-Winkel
02:00
Rupel Boom
Charleroi B
02:00
KFC Mandel United
Leuven B
02:00
Olympic Charleroi
Ninove
22:00
Liberte FC
AS-FAN
22:00
Braga B (nữ)
Vitoria SC (nữ)
22:00
Famalicao B (nữ)
FC Romariz (nữ)
22:00
Gil Vicente FC (nữ)
Rio Ave (nữ)
18:00
Sevilla FC (nữ)
UD Granadilla Tenerife Sur (nữ)
-1/2
18:00
Barcelona (nữ)
Real Sociedad (nữ)
-4 3/4
22:00
Athletic Club Bibao (nữ)
Madrid CFF (nữ)
0
00:15
Levante Las Planas (nữ)
Real Madrid (nữ)
19:00
CSM Flacara Moreni
FC Pucioasa
-1 1/4
19:00
ACS Somuz Falticeni
Bucovina Radauti
0
19:00
Cluj II
FC Zalau
+3/4
19:00
CS Dinamo Bucuresti
Real Bradu
-1 1/4
19:00
CSO Petrolul Potcoava
CS Universitatea Craiova B
-1/4
19:00
CS Dante Botosani
FK Csikszereda Miercurea Ciuc II
-1 1/2
19:00
Progresul Ezeris
CNS Cetate Deva
+1 1/2
19:00
ACS Flacara Horezu
ACS Cozia Calimanesti
-1
19:00
Tunari
Steaua Bucuresti 2
-1 3/4
19:00
CS Blejoi
CSO Plopeni
-3/4
19:00
Ceahlaul Piatra Neamt
Stiinta Miroslava
-1/4
19:00
CS Gloria Albesti
Recolta Gheorghe Doja
-3/4
19:00
CSM Satu Mare
Sighetu Marmatiei
-1 1/4
19:00
Jiul Petrosani
AFC Vointa Lupac
-1/2
21:00
Strathspey Thistle
Rothes
16:00
Cukaricki U19
Partizan Belgrade U19
0
17:00
FK Brodarac U19
TSC Backa Topola U19
-3/4
19:30
Basford Utd
Hitchin Town
-1/2
19:30
Bromsgrove Sporting FC
Rushall Olympic
+1/4
19:30
Hednesford Town
Stratford Town
-1/4
19:30
Kings Langley
St Ives Town
+1/4
19:30
Mickleover Sports
Leiston FC
+1/4
19:30
Redditch United
Ilkeston Town
-1/4
19:30
Royston Town
Coalville
+3/4
19:30
Rushden Diamonds
Alvechurch
+3/4
19:30
Tamworth
Bedford Town
-1 1/2
19:30
Barwell
Nuneaton Borough
+1/4
22:00
Stourbridge
Needham Market
-1/2
22:00
Needham Market
Stourbridge
+1/2
19:00
VfL Wolfsburg (nữ)
Eintracht Frankfurt (nữ)
-1 3/4
22:00
SC Freiburg (nữ)
FCR 2001 Duisburg (w)
-1 1/4
20:00
Zanaco
MUZA FC
-1/2
20:00
Nkwazi
Lumwana Radiants
20:00
ZESCO United Ndola
Nchanga Rangers
20:00
Red Arrows
Green Eagles
19:00
Chennai Titans
Hyderabad FC
+1/4
21:00
Bengaluru
ATK Mohun Bagan
+1/2
17:00
FC Noah
Lernayin Artsakh
-1/4
17:00
FK Van Charentsavan
BKMA
-1
22:30
AS Denguele
Racing d'Abidjan
-1/4
00:45
Stella Club d'Adjame
LYS Sassandra
0
17:00
Gubbio U19
Potenza Calcio U19
+3/4
20:00
Virtus Francavilla U19
Latina U19
-3/4
20:30
Siena U19
San Donato Tavarnelle U19
20:30
Trento U19
San Marino Academy U19
20:30
Triestina U19
Mantova U19
20:30
Renate U19
Lecco U19
20:30
SudTirol U19
Pro Vercelli U19
20:30
Juve Stabia U19
Bari U19
20:30
CartanU19
Palermo U19
+1/4
20:30
Avellino U19
Fermana U19
19:30
Sardoma CF (nữ)
CE Europa (nữ)
22:00
Torrelodones (nữ)
Prainsa Zaragoza (nữ)
00:00
Union Viera CF (nữ)
Real Union de Tenerife (nữ)
02:00
Real Betis B (nữ)
CD Femarguin (nữ)
18:30
Pomigliano (nữ)
Sampdoria (nữ)
0
20:30
Inter Milan (nữ)
Juventus (nữ)
+1/2
19:30
Gosport Borough
Tiverton Town
+1/4
19:30
Merthyr Town
Beaconsfield SYCOB
0
19:30
Weston Super Mare
Hartley Wintney
-1 1/2
20:00
Salisbury FC
Hendon
-1/2
20:30
Hanwell Town
Plymouth Parkway
0
22:00
Dorchester Town
Chesham United
+1/4
22:00
Hayes Yeading United
Winchester City
-1
22:00
Metropolitan Police
Yate Town
-3/4
22:00
North Leigh
Poole Town
+1 1/4
22:00
Truro City
Harrow Borough
-1 1/2
17:30
Ranong FC
Samut Prakan City
+1/2
18:00
Trat FC
Nakhon Pathom FC
-1/4
18:00
Ayutthaya United
Customs Department FC
-1/2
18:30
Raj Pracha FC
Krabi FC
-3/4
19:00
Chainat FC
Uthai Thani Forest
0
20:30
Lyon (nữ)
Dijon w
20:30
Reims (nữ)
Le Havre (nữ)
-1/4
20:30
Bordeaux (nữ)
Rodez Aveyron (nữ)
-1
20:30
Guingamp (nữ)
ASJ Soyaux (nữ)
+1/4
19:00
Dundrum FC
Leicester Celtic
-1/4
18:30
Phnom Penh FC
Boeung Ket Angkor
-1 1/2
18:30
Svay Rieng FC
Visakha FC
0
16:30
FK MAS Taborsko
Slovan Liberec
+1 1/4
19:00
Bohemians 1905
Viktoria Zizkov
-2
19:00
Sigma Olomouc
MFK Skalica
-1/2
19:00
Senior Pros FC (nữ)
Earth Angels FC (nữ)
-1 1/2
19:00
DC Shooters FC (nữ)
Blanco FC (nữ)
-1 1/4
21:00
City Academy FC (nữ)
World Girls FC (nữ)
21:00
Soccer Ambassadors FC (nữ)
Lead Academy (nữ)
22:00
Stranraer
Stirling Albion
+1/4
22:00
Forfar Athletic
Albion Rovers
-1/4
22:00
East Fife
Annan Athletic
0
22:00
Elgin City
Stenhousemuir
0
22:00
Bonnyrigg Rose
Dumbarton
+1/4
18:00
Cordoba (nữ)
Athletic Bilbao B (nữ)
-1
19:00
Atletico Madrid C (nữ)
Daimiel (nữ)
-4 1/2
21:00
CD Castellon (nữ)
Stadium Casablanca (nữ)
21:00
CD Riudoms W
Talarrubias (nữ)
21:30
Eibar B (nữ)
Mulier FCN (nữ)
22:00
Lostrego (nữ)
Olimpico de Leon (nữ)
22:00
Fundacion Albacete (nữ)
Cacereno (nữ)
22:59
Real Union de Tenerife B (nữ)
CD Achaman Santa Lucia (nữ)
22:59
CD Tarsa (nữ)
Fundacion CD Tenerife B (nữ)
22:59
UE Cornella (nữ)
CD Algaidas (nữ)
22:59
CDE Olimpico De Madrid (nữ)
Santa Teresa B (nữ)
22:59
CD Julio Suarez (nữ)
Las Majoreras (nữ)
00:00
Madrid CFF III (nữ)
CFF Olympia Las Rozas (nữ)
-1/2
00:00
Sant Gabriel (nữ)
Huesca (nữ)
+1/4
03:00
UD San Antonio Pilar (nữ)
UD Geneto Del Teide (nữ)
0
19:00
FC Lisse
Koninklijke HFC
0
19:30
Noordwijk
Rijnsburgse Boys
+1/4
20:00
Scheveningen
TEC
-1/4
20:00
Kozakken Boys
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
0
20:00
Spakenburg
Katwijk
+1/2
20:00
Volendam (Youth)
HHC Hardenberg
+3/4
20:00
Excelsior Maassluis
AFC
+1/2
21:00
Quick Boys
IJsselmeervogels
-3/4
18:00
Citizen AA (nữ)
Kitchee (nữ)
+1 1/4
18:00
Standard Perpetual MLFA (nữ)
WSE (nữ)
+1/4
20:00
Shatin (nữ)
HKFC (nữ)
20:00
Chelsea SS HK (nữ)
Wofoo Tai Po (nữ)
19:30
Taunton Town
Braintree Town
-1/4
19:30
Chelmsford City
Dartford
-1/4
19:30
Concord Rangers
Hemel Hempstead Town
+1/4
19:30
Dover Athletic
St Albans City
0
19:30
Eastbourne Borough
Chippenham Town
-1/2
19:30
Farnborough Town
Hampton Richmond Borough
-1/4
19:30
Havant Waterlooville
Worthing
-1/2
19:30
Oxford City
Dulwich Hamlet
-1/4
22:00
Weymouth
Cheshunt
-1/4
22:00
Ebbsfleet United
Slough Town
-1 1/4
22:00
Hungerford Town
Tonbridge Angels
-1/4
15:00
NK Dugopolje U19
HNK Gorica U19
0
16:00
NK Rudes U19
Sesvete U19
-2
16:00
NK Istra 1961 U19
Slaven Belupo U19
16:00
Hajduk Split U19
Inter Zapresic U19
16:00
HNK Cibalia U19
HNK Sibenik U19
0
16:00
Zagreb locomotive U19
Rijeka U19
-1/2
16:00
NK Varazdin U19
Mladost Zdralovi U19
-3/4
22:00
Crusaders
Glentoran FC
0
22:00
Linfield FC
Carrick Rangers
-1 1/4
22:00
Ballymena United
Cliftonville
+3/4
22:00
Coleraine
Dungannon Swifts
-1 1/2
22:00
Dunfermline Athletic
Queen of South
-3/4
22:00
Kelty Hearts
Peterhead
-1
22:00
Falkirk
Airdrie United
-1/4
22:00
Clyde
Edinburgh City
+1/4
22:00
Montrose
Alloa Athletic
-1/2
15:00
Sagolband United
RAU FC
-3/4

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay chính xác và mới nhất

Lịch thi đấu bóng đá tối đêm hôm nay, rạng sáng ngày mai mới nhất với hàng trăm giải bóng đá trên khắp thế giới. Tructiep24h thống kê ltd hn, cập nhật nhanh chóng lịch các giải đấu quốc nội có chất lượng chuyên môn cao nhất thế giới như Ngoại hạng Anh, Bundes Liga, La Liga, Serie A, Ligue 1,... Ở cấp độ câu lạc bộ khu vực châu lục không thể không nhắc tới đấu trường của những đội bóng đẳng cấp nhất ở thời điểm hiện tại thi đấu tại cúp C1 UEFA Champions Leauge hay những giải kém hơn như C2, C3. 

Tructiep24h cập nhật nhanh chóng lịch thi đấu bóng đá hôm nay chính xác với thông tin về thời gian, địa điểm thi đấu, đội hình dự kiến hay các thông tin về lực lượng 2 đội, phong độ lịch sử đối đầu chi tiết nhất.

 Với data thống kê ltd bd hom nay được tự động cập nhật realtime mang tới cho người hâm mộ những thông tin mới nhất diễn ra trước trận đấu, giúp người xem có những góc nhìn đánh giá khách quan, chi tiết nhất.

Với giao diện được thiết kế dễ sử dụng, khoa học giúp người xem có thể dễ dàng xem lịch thi đấu bóng đá ( ltdbd) hôm nay, ngày mai, ngày kia và trong từng vòng đấu, từng tuần để những fan hâm mộ bóng đá có thể chủ động thời gian để đón chờ đội bóng mình yêu thích thi đấu. Đồng thời, người xem có thể dễ dàng theo dõi kqbd của đội bóng đó trong các trận đấu gần nhất, cung cấp nhiều thông tin hữu ích như kèo nhà cái, bảng xếp hạng, đội hình, thống kê dữ liệu trận đấu. 

Cập nhật LTĐ bóng đá một số giải hấp dẫn:

Lịch thi đấu ngoại hạng Anh

LTĐ bóng đá Đức Bundesliga

LTĐ bóng đá Ý

LTĐ Tây Ban Nha La liga

Tỷ lệ kèo bóng đám nay

Kqbd

Thưởng lần đầu lên tới

28.888.000 vnđ

Đặt cược

Tặng 20% lần nạp đầu tiên

lên đến 9.999.999 vnđ

Đặt cược Giới thiệu

Nạp lần đầu

Tặng ngay +130%

Đặt cược Giới thiệu

Freebet: 68k

Hoàn trả thể thao: 1,8%

Đặt cược Giới thiệu

Thưởng Thể Thao 150%

lên đến 6,8 củ

Đặt cược Giới thiệu
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657