Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Thứ bảy, Ngày 16/03/2024 | ||||||
16/03 20:00 | Unirea Ungheni | 2-0 | Metalurgistul Cugir | (0-0) | ||
Thứ sáu, Ngày 15/03/2024 | ||||||
15/03 20:00 | ACS Viitorul Cluj | 0-3 | Universitatea Alba Iulia | (0-0) | ||
15/03 20:00 | Unirea Bascov | 3-0 | ACS Flacara Horezu | (2-0) | ||
15/03 20:00 | Muscelul Campulung | 1-1 | CS Blejoi | (0-0) | ||
15/03 20:00 | ACSO Filiasi | 3-0 | CS Gilortul Targu Carbunesti | (2-0) | ||
15/03 20:00 | CS Phoenix Buzias | 6-3 | CS Socodor | (3-1) | ||
15/03 20:00 | CSM Ramnicu Valcea | 0-0 | ACS Vedita Colonesti MS | (0-0) | ||
15/03 20:00 | CS Sanatatea Cluj | 2-1 | Sighetu Marmatiei | (2-0) | ||
15/03 20:00 | ACS Sepsi II | 1-2 | ACS Olimpic Zarnesti | (0-1) | ||
15/03 20:00 | CSM Ramnicu Sarat | 2-2 | Unirea Branistea | (1-2) | ||
15/03 20:00 | Ghiroda SI Giarmata VII | 2-0 | Jiul Petrosani | (0-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 09/03/2024 | ||||||
09/03 20:00 | ACS Olimpic Zarnesti | 1-1 | ACS Olimpic Cetate Rasnov | (1-0) | ||
09/03 20:00 | CS Blejoi | 1-2 | Dunarea Giurgiu | (1-1) | ||
09/03 20:00 | AFC Vointa Lupac | 1-1 | ACSO Filiasi | (0-0) | ||
09/03 20:00 | Unirea Branistea | 9-0 | ACS Hamangia Baia | (5-0) | ||
09/03 20:00 | FC Timisoara | 2-0 | Gloria Lunca Teuz Cermei | (0-0) | ||
09/03 20:00 | ACS Kids Tampa Brasov | 1-0 | ACS KSE Targu Secuiesc | (1-0) | ||
09/03 20:00 | Afumati | 1-0 | ACS LPS HD Clinceni | (0-0) | ||
09/03 20:00 | Vointa Limpezis | 2-1 | Viitorul Sutesti | (0-1) | ||
09/03 20:00 | Unirea Alba Iulia | 2-1 | Unirea Ungheni | (1-0) | ||
Thứ sáu, Ngày 08/03/2024 | ||||||
08/03 20:00 | Viitorul Ianca | 2-3 | CSM Ramnicu Sarat | (2-1) | ||
08/03 20:00 | ACS Vedita Colonesti MS | 1-0 | Unirea Bascov | (0-0) | ||
08/03 20:00 | ACS Sepsi II | 0-1 | SR Brasov | (0-0) | ||
08/03 20:00 | ACS Targu Mures 1898 | 2-2 | ACS Viitorul Cluj | (1-1) | ||
08/03 20:00 | FC Pucioasa | 0-0 | Muscelul Campulung | (0-0) | ||
08/03 20:00 | CS Sanatatea Cluj | 1-2 | Crisul Santandrei | (0-0) | ||
08/03 20:00 | CS Dinamo Bucuresti | 0-1 | Gloria Popesti-Leordeni | (0-0) | ||
08/03 20:00 | Inainte Modelu | 1-2 | Recolta Gheorghe Doja | (1-2) | ||
08/03 20:00 | CS Phoenix Buzias | 1-4 | CSC Peciu Nou | (0-4) | ||
08/03 20:00 | Avantul Reghin | 1-1 | Universitatea Alba Iulia | (0-0) | ||
08/03 20:00 | CS Sporting Rosiori | 1-1 | Cetatea Turnu Magurele | (1-1) | ||
Thứ bảy, Ngày 02/12/2023 | ||||||
02/12 19:00 | CS Viitorul Daesti | 3-2 | CS Sporting Rosiori | (1-2) | ||
02/12 19:00 | CSO Plopeni | 1-1 | CS Blejoi | (0-0) | ||
02/12 19:00 | FC Voluntari II | 0-1 | FC Agricola Borcea | (0-0) | ||
02/12 19:00 | CS Universitatea Craiova B | 3-0 | Craiova Fc Universitatea B | (0-0) | ||
02/12 19:00 | ACS Progresul Pecica | 1-2 | CS Phoenix Buzias | (0-0) | ||
02/12 19:00 | Dacia Unirea Braila | 0-1 | Unirea Branistea | (0-1) | ||
02/12 19:00 | Unirea Ungheni | 4-1 | Avantul Reghin | (2-0) | ||
02/12 19:00 | ACS KSE Targu Secuiesc | 0-0 | Muscelul Campulung 2022 | (0-0) | ||
02/12 19:00 | Stiinta Miroslava | 1-2 | ACS Foresta Suceava | (0-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88