Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Chủ nhật, Ngày 22/10/2023 | ||||||
22/10 20:00 | 26 | IFK Lulea | 2-2 | Skelleftea FF | (1-0) | |
22/10 19:00 | 26 | Hassleholms IF | 7-0 | VMA IK | (3-0) | |
22/10 19:00 | 26 | IFK Malmo FK | 2-3 | Nosaby IF | (1-1) | |
22/10 19:00 | 26 | Skiljebo SK | 3-3 | IK Franke | (2-1) | |
22/10 19:00 | 26 | Viggbyholms | 3-0 | FC Gute | (1-0) | |
22/10 19:00 | 26 | Kungsangens IF | 3-3 | Enskede IK | (1-0) | |
22/10 19:00 | 26 | Kristianstads FF | 0-5 | Rappe GOIF | (0-2) | |
22/10 19:00 | 26 | Hittarps IK | 3-1 | Laholms FK | (1-1) | |
22/10 19:00 | 26 | Qviding FIF | 0-6 | Vastra Frolunda | (0-3) | |
22/10 19:00 | 26 | IK Tord | 6-1 | Nassjo FF | (1-1) | |
22/10 19:00 | 26 | IFK Berga | 2-1 | Osterlen FF | (0-0) | |
22/10 19:00 | 26 | IFK Uppsala | 1-2 | Sandvikens AIK FK | (0-1) | |
22/10 19:00 | 26 | FBK Balkan | 2-3 | FC Rosengard | (1-0) | |
22/10 19:00 | 26 | Karlbergs BK | 3-1 | IFK Osterakers Fk | (1-0) | |
22/10 19:00 | 26 | Kvarnsvedens IK | 0-4 | FC Arlanda | (0-1) | |
22/10 19:00 | 26 | IFK Trelleborg | 2-2 | IFK Hassleholm | (1-1) | |
22/10 19:00 | 26 | Simrishamn | 1-2 | Karlskrona AIF | (1-1) | |
22/10 19:00 | 26 | Hudiksvalls ABK | 1-4 | Jarfalla | (0-3) | |
22/10 19:00 | 26 | BK Astrio | 3-0 | Lindome GIF | (1-0) | |
22/10 19:00 | 26 | Landvetter IS | 2-1 | Onsala BK | (2-0) | |
22/10 19:00 | 26 | Tolo IF | 0-1 | Savedalens IF | (0-0) | |
22/10 19:00 | 26 | Varbergs GIF FK | 2-1 | Husqvarna | (1-0) | |
22/10 17:00 | 26 | Bergnasets AIK | 2-4 | Froso IF | (0-0) | |
22/10 17:00 | 26 | Tegs SK | 5-0 | Kiruna FF | (2-0) | |
22/10 17:00 | 26 | IFK Ostersunds | 4-0 | Notvikens IK | (1-0) | |
22/10 17:00 | 26 | IF Algarna | 1-3 | Gottne IF | (1-2) | |
22/10 17:00 | 26 | Friska Viljor FC | 6-1 | Sandviks IK | (5-0) | |
22/10 17:00 | 26 | Ytterhogdal IK | 11-3 | Storfors AIK | (6-1) | |
Thứ bảy, Ngày 21/10/2023 | ||||||
21/10 19:00 | 26 | Syrianska FC | 4-0 | Haninge | (1-0) | |
21/10 19:00 | 26 | Torslanda IK | 4-1 | Nordvarmland FF | (3-0) | |
21/10 19:00 | 26 | Yxhults IK | 0-2 | Lidkopings FK | (0-1) | |
21/10 19:00 | 26 | Karlslunds IF HFK | 0-5 | Smedby AIS | (0-1) | |
21/10 19:00 | 26 | FC Nacka Iliria | 1-3 | Huddinge IF | (1-0) | |
21/10 19:00 | 26 | Herrestads AIF | 2-1 | Stenungsunds IF | (2-1) | |
21/10 19:00 | 26 | Ragsveds IF | 3-3 | IK Sleipner | (1-1) | |
21/10 19:00 | 26 | IK Zenith | 0-0 | Sifhalla | (0-0) | |
21/10 19:00 | 26 | Vanersborg FK | 1-0 | BK Forward | (1-0) | |
21/10 19:00 | 26 | Syrianska Botkyrka IF | 1-6 | Assyriska | (1-2) | |
21/10 19:00 | 26 | Mjolby AI FF | 0-1 | FOC Farsta | (0-0) | |
21/10 19:00 | 26 | Nykopings BIS | 1-3 | Syrianska Eskilstuna IF | (0-2) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88