Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Thứ ba, Ngày 28/11/2023 | ||||||
28/11 01:00 | Brommapojkarna | 0-0 | Utsiktens BK | (0-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 26/11/2023 | ||||||
26/11 22:00 | Orgryte | 1-0 | Assyriska United IK | (1-0) | ||
26/11 20:00 | Skovde AIK | 3-0 | Falkenberg | (2-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 25/11/2023 | ||||||
25/11 01:00 | Utsiktens BK | 0-7 | Brommapojkarna | (0-4) | ||
Thứ sáu, Ngày 24/11/2023 | ||||||
24/11 01:00 | Falkenberg | 2-2 | Skovde AIK | (1-1) | ||
24/11 01:00 | Assyriska United IK | 0-1 | Orgryte | (0-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 11/11/2023 | ||||||
11/11 21:00 | 30 | IK Brage | 4-0 | Jonkopings Sodra IF | (2-0) | |
11/11 21:00 | 30 | AFC Eskilstuna | 3-0 | Orebro | (0-0) | |
11/11 21:00 | 30 | GAIS | 0-1 | Utsiktens BK | (0-1) | |
11/11 21:00 | 30 | Osters IF | 4-0 | GIF Sundsvall | (1-0) | |
11/11 21:00 | 30 | Skovde AIK | 1-0 | Helsingborg | (0-0) | |
11/11 21:00 | 30 | Landskrona BoIS | 1-2 | Orgryte | (1-1) | |
11/11 21:00 | 30 | Gefle IF | 1-1 | Trelleborgs FF | (1-0) | |
11/11 21:00 | 30 | Vasteras SK FK | 0-2 | Ostersunds FK | (0-2) | |
Chủ nhật, Ngày 05/11/2023 | ||||||
05/11 21:00 | 29 | GIF Sundsvall | 1-1 | AFC Eskilstuna | (1-0) | |
05/11 21:00 | 29 | Trelleborgs FF | 2-2 | Skovde AIK | (1-0) | |
05/11 19:00 | 29 | Jonkopings Sodra IF | 0-2 | GAIS | (0-1) | |
Thứ bảy, Ngày 04/11/2023 | ||||||
04/11 21:00 | 29 | Orebro | 4-0 | Landskrona BoIS | (1-0) | |
04/11 19:00 | 29 | Orgryte | 1-0 | Vasteras SK FK | (0-0) | |
04/11 19:00 | 29 | Ostersunds FK | 1-2 | Osters IF | (0-2) | |
04/11 19:00 | 29 | Helsingborg | 2-0 | IK Brage | (2-0) | |
04/11 01:00 | 29 | Utsiktens BK | 0-0 | Gefle IF | (0-0) | |
Thứ ba, Ngày 31/10/2023 | ||||||
31/10 01:00 | 28 | GIF Sundsvall | 1-0 | Orgryte | (1-0) | |
Chủ nhật, Ngày 29/10/2023 | ||||||
29/10 19:00 | 28 | Vasteras SK FK | 2-1 | GAIS | (0-1) | |
29/10 19:00 | 28 | Skovde AIK | 2-0 | Utsiktens BK | (0-0) | |
29/10 19:00 | 28 | Osters IF | 1-0 | IK Brage | (1-0) | |
Thứ bảy, Ngày 28/10/2023 | ||||||
28/10 20:00 | 28 | Trelleborgs FF | 0-0 | Helsingborg | (0-0) | |
28/10 20:00 | 28 | Ostersunds FK | 4-3 | Orebro | (3-2) | |
28/10 20:00 | 28 | AFC Eskilstuna | 2-2 | Jonkopings Sodra IF | (0-1) | |
28/10 18:00 | 28 | Gefle IF | 3-3 | Landskrona BoIS | (1-1) | |
Thứ tư, Ngày 25/10/2023 | ||||||
25/10 00:00 | 27 | Utsiktens BK | 2-1 | Osters IF | (2-0) | |
25/10 00:00 | 27 | Orebro | 0-1 | GIF Sundsvall | (0-0) | |
Thứ ba, Ngày 24/10/2023 | ||||||
24/10 00:00 | 27 | Jonkopings Sodra IF | 2-2 | Skovde AIK | (1-1) | |
Chủ nhật, Ngày 22/10/2023 | ||||||
22/10 20:00 | 27 | Orgryte | 0-2 | Trelleborgs FF | (0-2) | |
22/10 20:00 | 27 | IK Brage | 4-0 | AFC Eskilstuna | (2-0) | |
22/10 18:00 | 27 | Landskrona BoIS | 0-1 | Vasteras SK FK | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 21/10/2023 | ||||||
21/10 20:00 | 27 | Helsingborg | 0-0 | Gefle IF | (0-0) | |
21/10 18:00 | 27 | GAIS | 2-1 | Ostersunds FK | (0-1) | |
Chủ nhật, Ngày 08/10/2023 | ||||||
08/10 20:00 | 26 | GIF Sundsvall | 1-2 | IK Brage | (1-0) | |
08/10 20:00 | 26 | Orgryte | 2-2 | Utsiktens BK | (2-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88