Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Chủ nhật, Ngày 17/03/2024 | ||||||
17/03 22:45 | 25 | CSKA Sofia | 4-0 | Botev Plovdiv | (3-0) | |
17/03 20:15 | 25 | FC Hebar Pazardzhik | 1-0 | Arda | (0-0) | |
17/03 17:45 | 25 | FK Levski Krumovgrad | 2-2 | Pirin Blagoevgrad | (2-1) | |
Thứ bảy, Ngày 16/03/2024 | ||||||
16/03 22:45 | 25 | Ludogorets Razgrad | 6-0 | Lokomotiv Sofia | (3-0) | |
16/03 20:15 | 25 | Etar | 0-3 | Levski Sofia | (0-0) | |
16/03 17:45 | 25 | Slavia Sofia | 1-2 | Lokomotiv Plovdiv | (0-1) | |
Thứ sáu, Ngày 15/03/2024 | ||||||
15/03 23:45 | 25 | Cherno More Varna | 2-1 | CSKA 1948 Sofia | (1-1) | |
15/03 21:15 | 25 | Beroe Stara Zagora | 2-2 | Botev Vratsa | (1-0) | |
Thứ hai, Ngày 11/03/2024 | ||||||
11/03 22:30 | 24 | Pirin Blagoevgrad | 1-1 | FC Hebar Pazardzhik | (1-0) | |
Chủ nhật, Ngày 10/03/2024 | ||||||
10/03 22:45 | 24 | Botev Plovdiv | 0-2 | Ludogorets Razgrad | (0-2) | |
10/03 20:15 | 24 | Levski Sofia | 0-0 | FK Levski Krumovgrad | (0-0) | |
10/03 17:45 | 24 | Botev Vratsa | 1-2 | Arda | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 09/03/2024 | ||||||
09/03 22:30 | 24 | Beroe Stara Zagora | 2-0 | Cherno More Varna | (2-0) | |
09/03 20:00 | 24 | CSKA 1948 Sofia | 1-2 | CSKA Sofia | (1-0) | |
09/03 17:30 | 24 | Lokomotiv Sofia | 1-2 | Slavia Sofia | (1-0) | |
Thứ sáu, Ngày 08/03/2024 | ||||||
08/03 23:30 | 24 | Lokomotiv Plovdiv | 3-0 | Etar | (0-0) | |
Thứ hai, Ngày 04/03/2024 | ||||||
04/03 22:30 | 23 | FC Hebar Pazardzhik | 0-1 | Levski Sofia | (0-0) | |
04/03 20:00 | 23 | Arda | 0-0 | Pirin Blagoevgrad | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 03/03/2024 | ||||||
03/03 22:00 | 23 | Ludogorets Razgrad | 2-0 | CSKA 1948 Sofia | (1-0) | |
03/03 19:30 | 23 | CSKA Sofia | 3-0 | Beroe Stara Zagora | (2-0) | |
Thứ bảy, Ngày 02/03/2024 | ||||||
02/03 22:45 | 23 | Slavia Sofia | 2-2 | Botev Plovdiv | (1-0) | |
02/03 20:15 | 23 | FK Levski Krumovgrad | 3-1 | Lokomotiv Plovdiv | (0-0) | |
02/03 17:45 | 23 | Etar | 1-2 | Lokomotiv Sofia | (0-0) | |
Thứ sáu, Ngày 01/03/2024 | ||||||
01/03 22:30 | 23 | Cherno More Varna | 2-1 | Botev Vratsa | (1-0) | |
Thứ hai, Ngày 26/02/2024 | ||||||
26/02 22:30 | 22 | Beroe Stara Zagora | 0-2 | Ludogorets Razgrad | (0-1) | |
Chủ nhật, Ngày 25/02/2024 | ||||||
25/02 21:45 | 22 | CSKA 1948 Sofia | 1-1 | Slavia Sofia | (0-1) | |
25/02 19:30 | 22 | Lokomotiv Sofia | 0-2 | FK Levski Krumovgrad | (0-1) | |
Thứ bảy, Ngày 24/02/2024 | ||||||
24/02 22:45 | 22 | Levski Sofia | 4-0 | Arda | (3-0) | |
24/02 20:15 | 22 | Cherno More Varna | 1-0 | CSKA Sofia | (0-0) | |
24/02 17:45 | 22 | Lokomotiv Plovdiv | 1-2 | FC Hebar Pazardzhik | (1-0) | |
Thứ sáu, Ngày 23/02/2024 | ||||||
23/02 22:30 | 22 | Botev Plovdiv | 2-0 | Etar | (0-0) | |
23/02 20:00 | 22 | Botev Vratsa | 1-2 | Pirin Blagoevgrad | (0-1) | |
Thứ hai, Ngày 19/02/2024 | ||||||
19/02 21:00 | 21 | Ludogorets Razgrad | 3-1 | Cherno More Varna | (3-1) | |
Chủ nhật, Ngày 18/02/2024 | ||||||
18/02 22:45 | 21 | CSKA Sofia | 3-0 | Botev Vratsa | (2-0) | |
18/02 20:15 | 21 | Arda | 1-2 | Lokomotiv Plovdiv | (1-1) | |
18/02 17:45 | 21 | Etar | 1-1 | CSKA 1948 Sofia | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 17/02/2024 | ||||||
17/02 22:00 | 21 | Pirin Blagoevgrad | 1-2 | Levski Sofia | (1-2) | |
17/02 19:30 | 21 | Slavia Sofia | 3-0 | Beroe Stara Zagora | (2-0) | |
17/02 17:00 | 21 | FK Levski Krumovgrad | 2-1 | Botev Plovdiv | (1-1) | |
Thứ sáu, Ngày 16/02/2024 | ||||||
16/02 22:30 | 21 | FC Hebar Pazardzhik | 0-1 | Lokomotiv Sofia | (0-1) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88