Thời gian | Bảng | FT | HT | |||
Chủ nhật, Ngày 17/03/2024 | ||||||
17/03 22:00 | B | Goteborg (nữ) | 0-8 | Linkopings (nữ) | (0-3) | |
17/03 20:00 | A | Kristianstads DFF (nữ) | 1-3 | Vaxjo (nữ) | (1-0) | |
17/03 20:00 | B | Vittsjo GIK (nữ) | 0-3 | FC Rosengard (nữ) | (0-2) | |
17/03 19:00 | D | Brommapojkarna (nữ) | 5-1 | IK Uppsala (nữ) | (4-0) | |
Thứ bảy, Ngày 16/03/2024 | ||||||
16/03 21:00 | C | KIF Orebro DUFF (nữ) | 2-1 | Djurgardens (nữ) | (1-1) | |
16/03 21:00 | A | Lidkopings FK (nữ) | 1-7 | BK Hacken (nữ) | (0-1) | |
16/03 21:00 | C | AIK Solna (nữ) | 0-4 | Hammarby (nữ) | (0-1) | |
16/03 20:00 | D | Umea IK (nữ) | 0-3 | Pitea IF (nữ) | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 10/03/2024 | ||||||
10/03 22:00 | A | Lidkopings FK (nữ) | 1-8 | Kristianstads DFF (nữ) | (1-5) | |
10/03 21:00 | B | Linkopings (nữ) | 4-4 | FC Rosengard (nữ) | (2-1) | |
10/03 20:00 | D | Pitea IF (nữ) | 5-0 | IK Uppsala (nữ) | (2-0) | |
Thứ bảy, Ngày 09/03/2024 | ||||||
09/03 22:00 | B | Goteborg (nữ) | 0-5 | Vittsjo GIK (nữ) | (0-1) | |
09/03 21:00 | A | BK Hacken (nữ) | 3-0 | Vaxjo (nữ) | (1-0) | |
09/03 20:00 | D | Umea IK (nữ) | 2-1 | Brommapojkarna (nữ) | (1-0) | |
09/03 19:00 | C | AIK Solna (nữ) | 2-1 | KIF Orebro DUFF (nữ) | (0-1) | |
09/03 19:00 | C | Hammarby (nữ) | 0-0 | Djurgardens (nữ) | (0-0) | |
Thứ năm, Ngày 09/11/2023 | ||||||
09/11 01:00 | Trelleborgs FF (nữ) | 0-3 | FC Rosengard (nữ) | (0-2) | ||
09/11 00:30 | Alingsas (nữ) | 0-5 | BK Hacken (nữ) | (0-3) | ||
Thứ tư, Ngày 08/11/2023 | ||||||
08/11 00:00 | Eskilstuna United (nữ) | 0-3 | Linkopings (nữ) | (0-0) | ||
Thứ sáu, Ngày 03/11/2023 | ||||||
03/11 01:00 | Orgryte (nữ) | 1-6 | IFK Goteborg (nữ) | (0-4) | ||
Thứ năm, Ngày 19/10/2023 | ||||||
19/10 00:00 | Sollentuna FK (nữ) | 0-5 | Djurgardens (nữ) | (0-3) | ||
Thứ tư, Ngày 18/10/2023 | ||||||
18/10 23:30 | Ifo Bromolla IF (nữ) | 0-3 | Kristianstads DFF (nữ) | (0-3) | ||
18/10 00:00 | AIK Solna (nữ) | 2-2 | IFK Norrkoping DFK (nữ) | (2-1) | ||
18/10 00:00 | Enskede IK (nữ) | 0-6 | Hammarby (nữ) | (0-3) | ||
Thứ năm, Ngày 12/10/2023 | ||||||
12/10 00:00 | Eskilsminne DIF (nữ) | 1-6 | Vittsjo GIK (nữ) | (0-2) | ||
Thứ tư, Ngày 11/10/2023 | ||||||
11/10 23:30 | Team TG FF (nữ) | 0-2 | Pitea IF (nữ) | (0-1) | ||
Thứ năm, Ngày 05/10/2023 | ||||||
05/10 00:00 | Mariebo IK (nữ) | 1-7 | Lidkopings FK (nữ) | (1-1) | ||
05/10 00:00 | Mallbackens IF (nữ) | 1-6 | KIF Orebro DUFF (nữ) | (0-1) | ||
Thứ năm, Ngày 28/09/2023 | ||||||
28/09 00:00 | Husqvarna (nữ) | 1-2 | Vaxjo (nữ) | (1-0) | ||
Thứ tư, Ngày 20/09/2023 | ||||||
20/09 22:59 | Gefle IF (nữ) | 2-3 | Umea IK (nữ) | (2-1) | ||
Thứ tư, Ngày 13/09/2023 | ||||||
13/09 00:00 | Gamla Upsala SK (nữ) | 0-5 | IK Uppsala (nữ) | (0-2) | ||
Thứ năm, Ngày 07/09/2023 | ||||||
07/09 01:00 | Alvsjo AIK FF (nữ) | 0-7 | Brommapojkarna (nữ) | (0-3) | ||
Thứ tư, Ngày 30/08/2023 | ||||||
30/08 01:00 | Goteborgs DFF (nữ) | 0-9 | Alingsas (nữ) | (0-3) | ||
Thứ năm, Ngày 24/08/2023 | ||||||
24/08 00:30 | Klamfoth (nữ) | 0-8 | Team TG FF (nữ) | (0-0) | ||
24/08 00:00 | IFK Goteborg (nữ) | 3-1 | Jitex DFF (nữ) | (3-0) | ||
24/08 00:00 | Degerfors IF (nữ) | 0-1 | Mallbackens IF (nữ) | (0-1) | ||
24/08 00:00 | Malmo (nữ) | 1-2 | Trelleborgs FF (nữ) | (0-0) | ||
Thứ năm, Ngày 17/08/2023 | ||||||
17/08 01:30 | Elfsborg (nữ) | 0-0 | Husqvarna (nữ) | (0-0) | ||
17/08 01:00 | Gefle IF (nữ) | 4-0 | Sundsvalls DFF (nữ) | (2-0) | ||
17/08 01:00 | IFK Taby FK (nữ) | 1-1 | Alvsjo AIK FF (nữ) | (0-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88