Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Thứ bảy, Ngày 16/09/2023 | ||||||
16/09 17:00 | 28 | Lion City Sailors | 3-1 | Geylang United FC | (0-1) | |
16/09 17:00 | 28 | Albirex Niigata FC | 5-0 | Hougang United FC | (3-0) | |
Thứ sáu, Ngày 15/09/2023 | ||||||
15/09 18:45 | 28 | Balestier Khalsa FC | 1-3 | Tampines Rovers FC | (0-0) | |
15/09 18:45 | 28 | Tanjong Pagar Utd | 1-1 | DPMM FC | (0-1) | |
Chủ nhật, Ngày 20/08/2023 | ||||||
20/08 17:00 | 27 | Balestier Khalsa FC | 1-5 | Albirex Niigata FC | (1-2) | |
Thứ bảy, Ngày 19/08/2023 | ||||||
19/08 17:00 | 27 | Hougang United FC | 3-3 | Tanjong Pagar Utd | (3-1) | |
19/08 17:00 | 27 | Geylang United FC | 3-0 | Young Lions | (1-0) | |
Thứ sáu, Ngày 18/08/2023 | ||||||
18/08 18:45 | 27 | Tampines Rovers FC | 2-2 | DPMM FC | (1-0) | |
Chủ nhật, Ngày 13/08/2023 | ||||||
13/08 17:00 | 26 | Hougang United FC | 2-8 | Lion City Sailors | (1-2) | |
Thứ bảy, Ngày 12/08/2023 | ||||||
12/08 17:00 | 26 | Young Lions | 0-2 | DPMM FC | (0-0) | |
12/08 17:00 | 26 | Geylang United FC | 2-6 | Balestier Khalsa FC | (1-3) | |
Thứ sáu, Ngày 11/08/2023 | ||||||
11/08 18:45 | 26 | Tanjong Pagar Utd | 2-3 | Albirex Niigata FC | (0-1) | |
Thứ bảy, Ngày 05/08/2023 | ||||||
05/08 17:00 | 25 | Tanjong Pagar Utd | 3-2 | Young Lions | (2-0) | |
Thứ sáu, Ngày 04/08/2023 | ||||||
04/08 18:45 | 25 | Tampines Rovers FC | 2-5 | Lion City Sailors | (0-3) | |
04/08 18:45 | 25 | Hougang United FC | 1-0 | DPMM FC | (0-0) | |
Thứ năm, Ngày 03/08/2023 | ||||||
03/08 18:45 | 25 | Geylang United FC | 1-6 | Albirex Niigata FC | (0-1) | |
Thứ hai, Ngày 31/07/2023 | ||||||
31/07 18:45 | 24 | Lion City Sailors | 5-2 | Balestier Khalsa FC | (2-1) | |
Thứ bảy, Ngày 29/07/2023 | ||||||
29/07 17:00 | 24 | Young Lions | 2-6 | Hougang United FC | (0-2) | |
Thứ sáu, Ngày 28/07/2023 | ||||||
28/07 18:45 | 24 | DPMM FC | 1-2 | Geylang United FC | (0-1) | |
28/07 18:45 | 24 | Albirex Niigata FC | 6-3 | Tampines Rovers FC | (4-2) | |
Thứ bảy, Ngày 22/07/2023 | ||||||
22/07 17:00 | 23 | Tampines Rovers FC | 2-3 | Geylang United FC | (0-1) | |
22/07 17:00 | 23 | Albirex Niigata FC | 5-0 | Young Lions | (3-0) | |
Thứ sáu, Ngày 21/07/2023 | ||||||
21/07 18:45 | 23 | Balestier Khalsa FC | 1-3 | Hougang United FC | (1-0) | |
Thứ năm, Ngày 20/07/2023 | ||||||
20/07 18:45 | 23 | Lion City Sailors | 3-2 | Tanjong Pagar Utd | (1-1) | |
Chủ nhật, Ngày 16/07/2023 | ||||||
16/07 17:00 | 22 | DPMM FC | 2-3 | Balestier Khalsa FC | (2-2) | |
16/07 17:00 | 22 | Albirex Niigata FC | 3-1 | Lion City Sailors | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 15/07/2023 | ||||||
15/07 17:00 | 22 | Young Lions | 2-3 | Tampines Rovers FC | (1-1) | |
15/07 17:00 | 22 | Tanjong Pagar Utd | 2-2 | Geylang United FC | (1-1) | |
Thứ tư, Ngày 12/07/2023 | ||||||
12/07 18:45 | 21 | Geylang United FC | 0-2 | Hougang United FC | (0-1) | |
12/07 18:45 | 21 | Balestier Khalsa FC | 4-2 | Young Lions | (1-0) | |
Thứ ba, Ngày 11/07/2023 | ||||||
11/07 18:45 | 21 | Lion City Sailors | 1-3 | DPMM FC | (0-2) | |
11/07 18:45 | 21 | Tampines Rovers FC | 2-1 | Tanjong Pagar Utd | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 08/07/2023 | ||||||
08/07 17:00 | 20 | DPMM FC | 1-1 | Albirex Niigata FC | (1-0) | |
Thứ sáu, Ngày 07/07/2023 | ||||||
07/07 18:45 | 20 | Young Lions | 0-4 | Lion City Sailors | (0-0) | |
Thứ năm, Ngày 06/07/2023 | ||||||
06/07 18:45 | 20 | Tanjong Pagar Utd | 2-3 | Balestier Khalsa FC | (1-1) | |
06/07 18:45 | 20 | Hougang United FC | 0-1 | Tampines Rovers FC | (0-1) | |
Chủ nhật, Ngày 02/07/2023 | ||||||
02/07 17:00 | 19 | Geylang United FC | 1-1 | Tampines Rovers FC | (1-1) | |
02/07 17:00 | 19 | Hougang United FC | 1-3 | Balestier Khalsa FC | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 01/07/2023 | ||||||
01/07 17:00 | 19 | Young Lions | 2-4 | Albirex Niigata FC | (0-3) | |
01/07 17:00 | 19 | Tanjong Pagar Utd | 1-7 | Lion City Sailors | (1-2) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88