Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Thứ ba, Ngày 07/05/2024 | ||||||
07/05 00:15 | 2 | Botev Plovdiv | 0-0 | CSKA 1948 Sofia | (0-0) | |
Thứ hai, Ngày 06/05/2024 | ||||||
06/05 21:45 | 2 | Slavia Sofia | 0-0 | Arda | (0-0) | |
Thứ ba, Ngày 30/04/2024 | ||||||
30/04 00:15 | 1 | Beroe Stara Zagora | 3-0 | Etar | (2-0) | |
Thứ hai, Ngày 29/04/2024 | ||||||
29/04 21:45 | 1 | CSKA 1948 Sofia | 1-1 | Arda | (0-1) | |
29/04 00:15 | 1 | Cherno More Varna | 1-0 | Lokomotiv Plovdiv | (1-0) | |
Chủ nhật, Ngày 28/04/2024 | ||||||
28/04 21:45 | 1 | Ludogorets Razgrad | 3-3 | FK Levski Krumovgrad | (0-2) | |
28/04 19:15 | 1 | FC Hebar Pazardzhik | 0-2 | Lokomotiv Sofia | (0-1) | |
Thứ bảy, Ngày 27/04/2024 | ||||||
27/04 22:59 | 1 | Botev Plovdiv | 0-1 | Slavia Sofia | (0-1) | |
27/04 20:15 | 1 | CSKA Sofia | 3-1 | Levski Sofia | (3-0) | |
27/04 00:00 | 1 | Pirin Blagoevgrad | 1-2 | Botev Vratsa | (1-1) | |
Thứ hai, Ngày 22/04/2024 | ||||||
22/04 00:15 | 30 | Arda | 2-3 | CSKA Sofia | (2-1) | |
Chủ nhật, Ngày 21/04/2024 | ||||||
21/04 21:45 | 30 | Lokomotiv Sofia | 0-4 | Botev Plovdiv | (0-2) | |
21/04 19:15 | 30 | Lokomotiv Plovdiv | 1-1 | CSKA 1948 Sofia | (0-0) | |
21/04 00:15 | 30 | Levski Sofia | 1-0 | Beroe Stara Zagora | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 20/04/2024 | ||||||
20/04 21:45 | 30 | FC Hebar Pazardzhik | 0-3 | Ludogorets Razgrad | (0-2) | |
20/04 19:15 | 30 | Pirin Blagoevgrad | 0-0 | Cherno More Varna | (0-0) | |
20/04 00:00 | 30 | FK Levski Krumovgrad | 2-0 | Slavia Sofia | (2-0) | |
Thứ sáu, Ngày 19/04/2024 | ||||||
19/04 21:30 | 30 | Botev Vratsa | 2-0 | Etar | (1-0) | |
Thứ ba, Ngày 16/04/2024 | ||||||
16/04 00:00 | 29 | Ludogorets Razgrad | 2-0 | Arda | (2-0) | |
Thứ hai, Ngày 15/04/2024 | ||||||
15/04 21:30 | 29 | CSKA 1948 Sofia | 2-1 | Lokomotiv Sofia | (1-1) | |
Chủ nhật, Ngày 14/04/2024 | ||||||
14/04 23:30 | 29 | Beroe Stara Zagora | 2-2 | Lokomotiv Plovdiv | (1-1) | |
14/04 21:00 | 29 | Etar | 0-0 | FK Levski Krumovgrad | (0-0) | |
14/04 00:15 | 29 | Cherno More Varna | 3-1 | Levski Sofia | (1-0) | |
Thứ bảy, Ngày 13/04/2024 | ||||||
13/04 21:45 | 29 | Slavia Sofia | 3-1 | FC Hebar Pazardzhik | (1-0) | |
13/04 00:15 | 29 | CSKA Sofia | 1-2 | Pirin Blagoevgrad | (1-1) | |
Thứ sáu, Ngày 12/04/2024 | ||||||
12/04 21:45 | 29 | Botev Plovdiv | 2-0 | Botev Vratsa | (1-0) | |
Thứ năm, Ngày 11/04/2024 | ||||||
11/04 22:45 | 8 | CSKA 1948 Sofia | 0-1 | Ludogorets Razgrad | (0-0) | |
Thứ ba, Ngày 09/04/2024 | ||||||
09/04 22:30 | 28 | Lokomotiv Sofia | 1-0 | Beroe Stara Zagora | (1-0) | |
Thứ hai, Ngày 08/04/2024 | ||||||
08/04 23:30 | 28 | Lokomotiv Plovdiv | 1-0 | Cherno More Varna | (1-0) | |
08/04 21:00 | 28 | Botev Vratsa | 0-0 | FK Levski Krumovgrad | (0-0) | |
08/04 00:15 | 28 | Pirin Blagoevgrad | 0-2 | Ludogorets Razgrad | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 07/04/2024 | ||||||
07/04 21:45 | 28 | Botev Plovdiv | 0-0 | CSKA 1948 Sofia | (0-0) | |
07/04 18:45 | 28 | Levski Sofia | 0-2 | CSKA Sofia | (0-0) | |
07/04 00:15 | 28 | Arda | 2-1 | Slavia Sofia | (2-1) | |
Thứ bảy, Ngày 06/04/2024 | ||||||
06/04 21:45 | 28 | FC Hebar Pazardzhik | 3-0 | Etar | (1-0) | |
Thứ năm, Ngày 04/04/2024 | ||||||
04/04 23:30 | 27 | Cherno More Varna | 3-0 | Lokomotiv Sofia | (3-0) | |
04/04 21:00 | 27 | Beroe Stara Zagora | 0-3 | Botev Plovdiv | (0-2) | |
04/04 18:30 | 27 | CSKA 1948 Sofia | 0-0 | Botev Vratsa | (0-0) | |
Thứ tư, Ngày 03/04/2024 | ||||||
03/04 23:30 | 27 | Ludogorets Razgrad | 5-1 | Levski Sofia | (1-1) | |
03/04 21:00 | 27 | CSKA Sofia | 1-2 | Lokomotiv Plovdiv | (0-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay